vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweliumekuwa wenye haki lakini pia tumekuwa watakatifu tumekuwa hatuna hatia hatuna mawaa wala lawama mbele za buku kwa nini kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya kwa kwaho kubuka yesu kristo amekuja kutuogoa kutoka katika dhambi zetu kwa hiyo kwa nini sasa watu bado wanaelea katika lindi la dhambi mambo mawili makubwa naweza akasema jambo la kwanza ni kwa sababu watu hawajafundishwa hiyo kweli na kuambia kwamba tayari wameokolewa kutoka katika dhambi zao kwa maana ya kwamba yesu kristo alichukua dhambi juu ya mwili wake pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa ya na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unaenisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo uh, kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako utakapofikiri vibaya maanayake ni kwamba utaamini vibaya lakini ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi basifanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna mrudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo eh, kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu inalosema udmahuduma ya upatanisho na leo hii nataka niendelee kusisitiza tu swala la kwamba mungu hana bifu na wewe wewe ndo umekua na bifu na mungu mungu hana tashwishi nawewe wewe ndo umekua una taswishi na mungu si wewe ndo umekua unamkimbia mungu na mungu amekuwa meuanauia rafiki mungu anakupenda mno hata leo hii ungemkataa ukaamua kwenda bado ataendelea kupenda ukiwa ndani ya jehanamu wakati unaungua bado ataendelea kuugua na kuhuzunika kwa ajili yako kwa nini kwa sababu anakupenda mno mno wewe umeumbwa katika sura na mfano wake kwao hayo tutaangalia siku ya leo lakini kabla ya kuendelea ni tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya video basi tunapatikana katika youtube eh, mwalimu huruma gadi nenda pale subscribe na utakapoangalia video yoyote basi tunaomba uweze kulik pamoja na kushare unapofanya hivyo unasababisha mesei kuendelea kusambaa watu wengi zaidi kuendelea kufikiwa lakini pia mafundisho ao unaeza ukayapata kwa njia sauti katika podcast podcast podcast ya kwa maana google podcast, katika apple podcast, na amaana yaatiata nako tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi na utakaposikiliza fundisho lolote basi tunaomba uweze kushare na wengine kile ambacho umeweza kikakubariki na kukubadilisha kama ungependa kupata mafundisho a kwa njia ya whatsapp ama kwa njia ya telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi ukasema niunge katika namba sf nawe na utaunganishwa baada ya kusema hayo basi nitoe shukrani za pekee kwako wewe ambao unanisikiliza wewe ambae umekuwa ukifuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipind vya neema na kweli kila siku na kuhamasisha wengine waweze kusikiliza vivyo hivyo kama wewe lakini zaidi ya yote umekuwa ukiwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho wwe mwenyewe umejifunza na kukisikia nasema sant an afik ongera kwa kuwa mwanafunzi wa kweli wa kristo lakini pia nitoe shukrani kwao umekuwa ukifanya kwa maombi kwa ajili ya vipindi vya vya neema neema na na na kweli kweli kwa ajili ya kwele, kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi kwangu pamoja timu yangu maombi yako ndiyo yanayotusimamisha tunaweza kufanya hii kazi kila siku tunaweza kuja na na mafundisho ya kila siku kuchoka, kumbuka unaposikia vipindi vya neema kweli hewani jua basi ni maombi yako oovpind al yanayosababisha e una sababu ya kujivuna una sababu ya kupiga kifua chako na kufurahi kwamba roho mtakatifu amekutumia kuweza kufanya maombi ili kazi yake iweze kuenea hapa duniani kwa hiyo ongera sana rafiki na mwisho nitoe shukrani kwako kwa wewe ambaye umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli umehakikisha kwamba kwa mapato kwa yako kila siku unachangia gharama za injili kwa njia ya redio na kuhakikisha kwamba kwamba watu watu watu wengi wengi wengi zaidi watu wengi zaidi zaidi wanaguswa maisha kumbuka tu vipindi vya na kweli tunaleta kwa njia kwa ya redio kwa sababu ya lengo la kufikia watu wengine ambao ambao ya, hawajafikiwa ya, kuna watu ambao, hakuna namna nyingine ya isipokuwa kwa njia redio na na usisahau pia rafiki tunapokuwa kipindi a karedio maanake ni kwamba tunafikia watu wengi zaidi kwa wakati mmoja ptn yake uwezo wa kufikia watu wengi unakuwa ni mkubwa zaidi kuliko ambavo tungeenda kwenye mji fulani tukaamua kufanya mkutano wa nje maanake gharama ambazo tungezitumia kwa siku saba ni gharama ambazo tunazitumia kwa mwezi mzima kwa hiyo nakwambia ongera sana rafiki kwa maamuzi yako mapato yako ambayo mungu amekubariki nayo yanabadilisha maisha ya watu na hakuna kitu kizuri rafiki kama kutumia sehemu ya kile ambacho mungu amekubariki nacho kuweza kubadilisha maisha mwingine unaweza usione utamu wake lakini nakuakikishia ni jambo jema mno sio tu kwamba nakusababisha wewe uwe na furaha uwe na amani uendelee kububujika katika upendo na kutembea katika roho ya ukarimu lakini pia unathibitisha jinsi ambavyo umemfanania kristo Isi, kwa sababu kristo alipenda akatoa na wewe umependa ukatoa ibilisi anapenda anakusanya na kurundika na kutumia kwa ajili ya kwake binafsi hataki mwingine apate mpaka mwingine ili kumpa mwingine lazima kuna masharti lakini wewe hivyo hivok ongera sana rafiki baada ya kusema hayo nataka tuendelee na somo letu sasa inasema huduma ya upatanisho jana tulizungumza mambo kadha wa kadha nilikuwa najaribu kukuonyesha jinsi ambavyo mungu anaichukia dhambi lakini anampenda mwenye dhambi na kwa maana hiyo akamtuma yesu kristo kuja kuondoa tatizo la dhambi ambayo ilikuwa limeletwa na adamu kama ukusikiliza kipindi cha jana nitakushauri usikilize sio tu kwamba nitakushauri usikilize lakini nataka pia utafute na wengine ambao wamekuwa wanapata shida wanapata changamoto ya hasa zima eneo zima la dhambi moja izungumze vitu vichache hapa tuekane wazi changamoto tunayoipata na changamoto ambayo nimeiona unapokutana na wakristo haswa wale ambao wanasema kwamba wameokoka shida ni kwamba maisha yao na utanisamee nazungumza kwa upendo kabisa nazungumza kwa unyenyekevu kabisa eh, kwa kabisa kabisa kabisa kabisa shida ni kwamba watu wengi waliokoka wamejaa unafiki wana matatizo ambayo yanawasumbua wana matatizo ambayo yanawaelemea alafu unapoleta kweli na kujaribu kuwafundisha uwasaidia waweze kutoka wanajidai kana kwamba hawana tatizo lolote kwa hiyo wanakuwa ni wa kwanza kukubishia kwa mfano nimekuja ku, baada ya muda mrefu wa kufundisha zaidi ya miaka kumi kitu ambacho nimejifunza ni kitu hichi ukikutana na mkristo ambaye unamfundisha kwamba yesu kristo alishughulika na dhambi zake aliondoa dhambi za ulimwengu mzima na kwa sababu ya yesu kristo akitia imani kwa yesu kristo yeye ni mwenye haki yeye ni mtakatifu ana hana mawaa anapoanza kutetea swala, yeah. ya u, tukisema hatuna dhambi tuajidangani tena kweli kwiimo ndanimwetu ukweli ni kwamba huyu mtu anataka kutetea kwamba sisi ni wenye dhambi ni kwa sababu yeye amejaa dhambi alafu ukianza kumbana ataongea kinafiki kana kwamba kwa, kwa yeye ni mtakatifu kuliko malaika kwamba hana shida yoyote yaani yeye ni mkamilifu kweli sasa ndo maana bibilia ikasema wanaweza kasema wanafiki wanaenda jehanam na nadhani wanafiki wengi watakaokwenda jehanam sio kwamba wametokea duniani ni wanafiki wengi walioo katika kanisa kwa sababu wengine wanatia msimama wanasema kwamba hapana sisi hatujafundishwa hivyo kanisa letu halifundishi hivyo moja nikuambie kitu kanisa lako likuwa limekosea kabla ujaingia kwenye hilo kanisa kwa sababu umeingia kwenye hilo kanisa wakfundisha hicho walichokufundisha ambacho kinakinzana kinapingana na kile ambacho kweli ya kristo inasema haina maana kwamba kanisa lako liko sahii kwa nini kwa sababu kanisa lako nalo limejengwa katika misingi ya mapokeo makanisa mengi kwa mfano tulionayo hapa tanzania uwasisi wake umetokea nje ya nchi na hata yale ambao uwasisi wake umetokea hapa ndani ya nchi hawa watumishi wamefundishwa na watu wa nje kwa asilimia kubwa na kwa maana hiyo mapokeo yako kama kawa kwao usije kajidanganya kwa sababu wewe ni wadhehebu fulani ama kwa sababu e ni wa huduma fulani kwamba ninyi mmefika sote tunajifunza sote tuko kwenye mchakato mcha mimi mwenye umagadinajifunza kila siku najifunza hata navyozungumza na neno wakati nazungumza nawewe kuna vitu ambavyo roho mtakatifu anasema na mimi kwa wale walio watumishi ambao wanajua kufundisha kweli wanafahamu hicho kitu unafundisha unahudumia wengine wakati unasema nao na una unaona kitu kingine kwa upya unapata revelation ufunuo mpya hatujafika wote tunajifunza lakini nikulize swali hili kwa sababu tunazungumzia swala lazima la huduma ya upatanisho ngoja twende taratibu tuzungumze utaudi kwenye pia lakini nataka orintode moja kwa moja kwenye matayo kwanza. matayo kwanza. matayo kwanza kwanza kwanza mlango mlango wa wa tuna story hapa ya yusufu ambaye ni babawake wa kufikia wa yesu kristo amegundua kwamba mariamu ni mjamzito kwa hiyo yusufu anataka anataka anataka kuingia micini kwayo nataka nisome nianze mstari wa kumi na nane tutasoma mpaka mstari ule wa ishii na moja matayo mlango wa kwanza mstari wa kumi na nane hade wa ishii na moja anasema hivi sasa kumbuka kitu kimoja kumbuka kitu kimoja labda kabla ajasoma hapo tupozi kwanza hapa labda tuende mahali kwanza tuene tukaanza kwenye warumi kwanza tano kumi na mbili warumi tano kumi na mbili angalia anavyosema tasoma msaraule wa kumina mbili hadi mpaka wa kumina tatu ama wa kumi na nne sio mbayawarumi tanokuminabii hadi kumi nann anasema kwa hiyo kama kwa mtu mmoja msitizo neno mtu mmoja sio watu wawili mtu mmoja anasema kwa hiyo kama kwa mtu mmoja dhambi iliingia ulimwenguni dhambi iliingia ulimwenguni dhambi iliingia ulimwenguni kama vile ambavyo uweo umeingia ndani ya nyumba si kwaba ulikuwa huko nje ukaingia ndani ya nyumba kwa ho anasema kuna wakati dhambi ilikuwa iko nje ya ulimwengu na hii dhambi ikaingia ndani ya ulimwengu na hii dhambi iliingizwa na mwanadamu haikuingizwa na shetani haikuingizwa na mungu wala haikuingizwa na shetani imeingizwa na mwanadamu kwao kama mwanadamu ndo ameingiza dhambi ulimwenguni maanayake ni kwamba mwanadamu huyo, huyo huyo ana uwezo wa kuiondoa dhambi yeye ameingiza then anaweza akaitoa kwa anasema kwa hiyo kama kwa mtu mmoja dhambi iliingia ulimwenguni iliingia wakati uliopita na kwa dhambi hiyo mauti na hivyo mauti ikawafikia watu wote kwa sababu wote wamefanya dhambi kwa anasema dhambi ya yule mtu mmoja ilivyoingia ulimwenguni ikasababisha watu wote ulimwenguni wahesabiwe kuwa wamefanya dhambi na kwa maana hiyo kwa kuwa mshahara wa dhambi ni mauti basi watu wote wakakamatwa wakagubikwa na mauti anasema kwa hiyo kama kwa mtu mmoja dhambi iliingia ulimwenguni na kwa dhambi hiyo mauti na hivyo mauti ikawafikia watu wote kwa sababu wote wamefanya dhambi maana kabla ya sheria hambi ilikuama ulimwenguni lakini dhambi haihesabiwi isipokuapo sheria lakini mauti ilitawala tangu adamu mpaka musa nayo iliwatawala hata wao wasiofanya dhambi ifana nayo na kosa la adamu aliye mfano wake yeye atakae kuja kimsingi rafiki anasema anasemaaa kinachosababisha mauti hivi duniani ni ile dhambi iliyofanywa na adamu ile dhambi lioingizwa ulimwenguni na adamu tuko kwao nachotaka kuna wakati apa ulimwenguni dhambi ilikuwa ipo alafu adamu akaja akaingiza dhambi ulimwenguni sasa angalia mstari sasaangali a anavyosema walakini mauti litawala tangu adamu mpaka musa nao litawala wao wasiofanya dhambi ifananayo na kosa lake la adamu na huyu adamu anasema aliye mfano wake atakayekuja atakaekuja anasema adamu alikuwa ni mfano wa kristo atakayekuja adamu alikuwa ni mfano wa kristo atak kuja na tunafahamu biblinasema kwamba kristo ni adamu wa mwisho kusmawenye aorint wa anz mlango wa 1a kwamba kristo ni adamu wa mwisho sasa tukiwa na hilo kichwani tuende kwenye matayo mlango wa kwanza tutaanza mstari wa kama nilivyokuwa kwa nimesema tutasoma mpaka tutaazule mstara k lioaesmautapmatayo mlango wa kwanza mstari wa adi wa shimoj anasema kuzaliwa kwake yesu kristo kulikuwa hivi mariamu mama yake alipokuwa ameposwa na yusufu kabla hawajakaribiana alionekana ana mimba kwa uwezo wa roho mtakatifu kumi na tisa naye yusufu mumewe kwa vile alivyokuwa mtu wa haki asitake kumwaibisha aliazimu kumwacha kwa siri kaliamaa kimiakimia oja niingie michini ishirini basi alipokuwa akifikiri hayo tazama malaika wa bwana alimtokea katika ndoto akisema yusufu mwana wa daudi usihofu kumchukua mariamu mkeo maana mimba yake ni kwa uweza wa roho mtakatifu kwa lugha nyingine hiyo mimba ni supenacural 2nm naye naye mariam atazaa mwana nawe utamwita jina lake yesu jina lake yesu maana yeye ndiye atakaye waokoa watu wake na dhambi zao sasa tafsiri hii ni mbovu unavyosema mbo watu wake na dhambi zao maanaake ni vile, watu, kama vile anawaokoa watu alafu naondoka na kifurushi chako cha dhambi tuangalie kwenye neno kama amepatia vizuri tafsiri ya neno huo mstarashmoja anasema hivi naye atamzaa mwana nawe utamwita jina lake yesu kwa maana yeye ndiye atakayewaokoa watu wake kutoka dhambi zao kwao yesu kristo alikuja kutuokoa sisi kutoka katika dhambi sasa kuna vitu vichaseani vizungumzi hapa bibilia inasema kuna kanuni moja tunapewa katika katika katika kwa sababu nazungumza hivi sahivi nataka nilenge kidogo watu walioko ndani ya kanisa kwenye kanisa wanavyoenenda ni kana kwamba yesu kristo amekuja kutuokoa alafu akatuacha katika dhambi zetu na kwa maana hiyo inajengeka dhana potofu kwamba hakuna aliye mtakatifu hapa duniani kwamba utakatifu tutaupata baada ya kuvuka ng'ambo ya mto na ukisema hivyo unachoongea hicho si sahihi kwa sababu bibilia inasema uwazi kabisa kwamba mtu yeyote alizaliwa mara ya pili ni mtakatifu ukisoma waefeso mlango wa kwanza mstari ule wa ta na wann inasema hivyo ukisoma waolosai mlango wa kwanza mstari ule wa shnmo ad wb bibilia inasema hivyo kwamba sio tu kwamba sisi tumekuwa wenye haki lakini pia tumekuwa watakatifu tumekuwa hatuna hatia hatuna mawaa wala lawama mbele za mungu kwa nini kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya kwa hiyo kumbuka yesu kristo amekuja kutuokoa kutoka katika dhambi zetu kwa hiyo kwa nini sasa watu bado wanaelea katika lindi la dhambi mambo mawili makubwa naweza akasema jambo la kwanza ni kwa sababu watu hawajafundishwa hiyo kweli na kuambia kwamba tayari wameokolewa kutoka katika dhambi zao kwa maana ya kwamba yesu kristo alichukua dhambi juu ya mwili wake naye nini akaiangamiza pale kwenye mti ndio tuliona hivo kwenye kipindi cha jana kilichopita na baada ya kuiangamiza dhambi katika mwili wake maanake ni kwamba sisi hivi tuko huru na tunatakiwa tukubaliane na huo ukweli tukikubaliana na huo ukweli nguvu ya roho mtakatifu inaingia ndani mwetu alafu inatuwezesha sisi kuishi bila dhambi ukisema kwamba wewe ni mwenye dhambi ni dhambi swalirafik wapi? wapi na watakatifu wanaenda wapi tuchukue mtoto mdogo leo hii wa, wa sunday school mtoto wa miaka mitano sita saba alafu tumuulize kwamba a ni mwenye dhambi na b ni mtakatifu tumuulize unadhani a anakwenda mbinguni ama anakwenda jehanam mtoto atakwambia kwa kuwa a ni mwenye dhambi anakwenda jehanam okay b anakwenda mbinguni anakwenda jehanamu kwa kuwa b ni mtakatifu anakwenda mbinguni swali linakuja kama wewe unayenisikiliza unasema kwamba wewe ni mwenye dhambi hakuna wote si ni dhambi hana unakwenda wapi na mchungaji wako anakwenda wapi na askofu wako anakwenda wapi na mtume na nabii wako anakwenda wapi tunafahamu wenye dhambi wote wanakwenda jehanamu ya moto na anasema kwamba kwa matunda yao utawatambua je tukija kwenye mkusanyiko wenu tukija kwenye yenu tukija kwenye ibada yenu mwanzo wa ibada tukawasikiliza mnavyoanza kuomba yes, tutawaona kama ni wenye haki watakatifu a na kwamba ni wenye dhambi mo aa kwa maneno yao kwa matunda yao utawatambua na tunafahamu maneno ni matunda na hadi matnata kwamba maneno yako ni matunda anasema kwa, kwa matunda mciutambulikana kama unafungua kinywa na kusema nakusma a ni mwenye dhambi kwamba unaenda wapi jeanam na nilishafundisha huko nyuma nitakuonyesha tena dhambi haiondolewi kwa maneno dhambi inaondolewa kwa damu tangu agano la kale agano la kale walikuwa wanatumiaadamu ya ng'ombe mbuzi nakundoa kufunika dhambi katika aganojipya damu ya yesu kristo ndo inaondoa dhambi ko kama unasema kwamba yesu kristo alivomwaga damu yake pamoja na kwamba umetia imani kwake dhambi yako haijaondoka ya wewe unakwenda wapi maana ni kwamba unakwenda janam kwaho matendo yako mwenyewe yana nini yanaku yanakusaliti unakiri kitu kimoja kwamba umeokoka na unasema kwamba yesu kristo ni bwana mkozi wa maisha yako lakini mwenendo wako wa kila siku unakusaliti kwa sababu unaenenda kama mtu mwenye dhambi kwa sababu imani yako wewe na ujasiri wako wewe umeuweka katika nguvu zako mwenyewe badala ya kuweka katika nini Kutege- m- m- lugha iuingine unategemea nguvu zako mwenyewe kushinda dhambi badala ya kumtegemea roho mtakatifu kukupatia ushindi ambao yesu kristo aliupata kwa niaba yako pale msalabani rafiki snanelerafik usikubali hata siku moja takudanganya unasema sasa mwalimu nikikosea nafanya nini kwani kwaniukinikayega vidodo unafanya nini utaniambia samani ni kwamba huyo kama mkosea kaambia kama umemkosea mungu, mungu uwezi ukaenda kwenye nyumba ya jirani ukakuta anapika anachemsha nyama nyama nyama yake jikoni ukaangalia kwenye nyumba ukaona hakuna mtu uka kuiba sufuria la nyama. ukaenda ukala lote Alafu uka mungu kwa mungu kwani jirani yako kwa umemuibia nyama nenda kwa jirani yako kwa mbe, jirani jana saa sita nilipita aa kwa kweli ina miaka mitatu sijala nyama nilivyokuta nyama inachemka pajikoni na hakuna mtu kwa kweli nikaingiwa kiu na tamaa ko mimi ndiye niliiba nyama yako naomba nisamee lakini sio unaiba sufuria ya nyama alafuenda kumwomba mungu msamaa vitu vingi ambavyo wakristo wanamwomba mungu msamaa ni unafiki kwa sababu mungu mungu ajamkosea mungu ujamkoseamunguujaosea mngu nini ni kwamba ukikosea omba pale pale na na na unaomba sio kwa kwa kwa sababu sababu inaharibu uhusiano wako mungu anapenda wenye dhambi dhambi inachofanya dhamiri dhamiri yako yako yako yako yako njema njema ili imani yako sawa sawa. Sabu, imani imani kufanya kazi kazi inatenda hiyo ukiwa ndani na ya yako? inakorofisha inakorofisha imani yako. inaleta kombanunapnda wene damb inaofana naekebsha amyao em tatizo lingine la dhambi dhambi dhambi itakusababisha umkimbie mungu hiyo problem na dambi ama matendo ya dhambi unta matendo ya mwili nisite, nika zine, tena. Siya, ngoja nikazie nikakuonyeshe tena najua nishasiea ngoja niiseme tena tende kwenye waibrania mlango wa watatu mpaka tuelewane waibrania mlango wa watatu alafu nitaanza mstari wa kumi na mbili anasema angalieni ndugu zangu usiwe katika mmoja wenu moyo muovu wa kuto kuamini kwa kwa kujitenga kujitenga na mungu aliye hai kwa kujitenga na mungu aliye hai lakini mwonyane kila siku mada itapo leo ili mmoja wenu asifanywe mgumu kwa udanganyifu wa dhambi kwa anasema kwamba dhambi inasababisha moyo moyo wako mgumu inasababishaaowao ue mwovu hiyo dhambi inakusababisha nakusababisha ujitenge na mungu mfano mzuri ni busani aeden alipofanya dhambi alijaribu kumkimbia mungu mfano mzuri ni wewe unanisikiliza unafahamu kila mara unapolikoroga unapofanya mambo ambayo unajua sio sahihi mbele za mungu kitu cha kwanza kinachokuja kwenye akili yako ni kumkimbia mungu hutaki kuingia kwenye maombi hutaki kuzungumza na mungu unamuogopa mungu unaamua kukaa mbali e, mpaka wengine mnaomba mna rehema kwamba rehema ongineaomba rehemaaannabashasza mungu ameshasema dhambi zako na wako na uwasiwao aukumbuki tena kabisa o maanake ukikosea kuwa jasiri nenda mbele za mungu mwambie baba asante kumbuka tumeonyeshwa katika waraka kwanza yohana hadi katiaaab kwamba iwapo tumetenda dhambi tunaye mwombezi tunaye advocate tunaye mtetezi yesu kristo mwogozi wetu ambaye sio tu kwamba yee ndiye anayetupatanisha sisi na mungu lakini pia anayepatanisha ulimwengu mzima na mungu o nenda kwa ujasiri mbele ya kitu enzi na ukifika mbele ya kitu chaenutanasema huyu ni mwanangu mpendwa nnayependezwa naye ni mwenye haki ni mtakatifu hana hatia wala mawaa mbele zangu na kwa sababu hiyo hakuna mtu wa kumshtaki huyu na wala hakuna mtu wa wakumhukumia adhabu kwa nini kwa sababu mwanangu yesu kristo ndiye aliyekufa kwa ajili kwaajili hiyo, na mefuka, wakume, kwa kisha amefuka tena yuko hapa uko mkonowangu wakum akisimama kuisha kwamba dhambi dambi aliyofanya ndugu ahesabiwi idi yake hiyo ndo inaitwa habari njema na tukianza kuyubiri, na, sema, na rusu, watu kwenda kufanya dhambi dhambi sikiliza si uhitaji uhitaji ruhusa urumagadi tu wala kufundishwa mbona wewe unafundisha torati, na torati, na unafanya nirudie tena uusauumagadtenda ami tnwafns unafundisha torati alafu bado unafanya dhambi nikuulize ni neema gani liyokusababisha ukafanya dhambi kinachoafanya dhambi ni hiyo torati kao mimi nakuletea ufumbuzi kwa sababu warumi sita kumi na nne nasema dhambi haitawatawala ninyi kwa sababu hamko chini ya sheria bali mko chini ya neema kao nakufundisha kutegemea kile ambacho yesu kristo amekifanya moja amini kwamba hicho alichokifanya ni kweli alafu mbili jifunze kutegemea hicho ambacho yesu kristo amekifanya unapojifunza kutegemea hicho ambacho yesu kristo amekifanya roho mtakatifu anakupa nguvu sasa ya kuweza kuishi katika uhalisia wa kile ambacho yesu kristo amekifanya na hii ndio habari njema rafiki a tuwapelekee watu kwamba ndugu kama dhambi imekushinda usiogope mungu alimtuma yesu kristo aja ya kutoka katika dhambi zako na ili yesu kristo aweze kutekeleza kazi hiyo warumi 8 hadi ha inasema kwamba yesu kristo alikuja katika mwili akaikabili dhambi kwa niaba yako na akaiangamiza dhambi na kwa sasa hivi wewe utakapokubalina na ukweli huo una uwezo wa kuishi sio kwa kutegemea nguvu zako bali utaishi kwa kutegemea nguvu za roho mtakatifu na na kwa maana hiyo dhambi haitakaa ikutawale bali wewe utaitawala dhambi kwa nini hayo ndio maisha ya neema neema ni uwezesho wa kiungu kwamba neema maanaake ni kwamba sasa unaishi maisha yao katika uwezo wa kiungu kwa hiyo hilo nataka likae vizuri na na hiyo habari njema ambayo watu watu watu utafuta watu ambao wa struggle, watu ambao wana wana challenge dhambi dhambi imekuwa katika ni katika katika maisha maisha yao matendo ya amekuwa wapelekee this good news waambie sikiliza mungu wa mungu mungu anakupenda mno siku moja yesu yesu maana alimtuma kristo akaja mwili dhambi ili aiangamize dhambi dhambi dhambi dhambi aikabili kwa kwa niaba yako na na kuwa alishakuja kuikabili kuishinda leo hii ukimpokea yesu kristo kama bwana wa maisha yako aks na ukweli kwamba dhambi ilikuisha kuangamizwa kwamba haina nguvu juu yako basi roho mtakatifu atakuja na nguvu zake ndani mwako atakuwezesha wewe kushinda dhambi na hayo anaitwa maisha ya neema sasa sijui unataka tukupe habari gani nzuri zaidi kuliko hii na sijui wewe ndugu unasubiri nini kwenda kuwaambia wenzio kuhusu hii habari njema mtu anayekwambia kwamba hakuna mtu anaweza kushinda dhambi hapa duniani mpaka siku atakapokufa huyo mtu mtu mtu hajui kitu ambacho kristo kristo alikifanya huyo huyo kuwa wa kristo. Mtu kuwa mtumishi mtumishi wa wa wa anastahili ibilisi kwa nini kwa sababu sababu anasema yesu hakuishinda yesu hakuishinda hakuishinda dhambi dhambi dhambi dhambi dhambi na na kama kama basi tungali katika tungali katika katika zetu zetu then uzima milele haupo Deni hakuna kwa wenye wote tu hau moto lakini habari njema ni kwamba yesu alikuja dhambi kwa niaba ya aabi ambi dhambi na yeyote ambaye a liamini jina lake kwa nguvu za na uwezo wa roho mtakatifu ana uwezo wa kuishi maisha ya bila kuwa na dhambi maisha ya haki maisha ya utakatifu maisha a hatia na mawaa mbele za mungu na kwa sababu hiyo hakuna mtu akumshtaki wala hakuna mtu akumhukumia kwa sababu kristo ndiye kuani wake mkuu kwa kama kama hayo maisha hatua ya kwanza ni kristo kama wako mkuu fanya Sema, yesu kristo nimesikia habari njema leo hii nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu tawala kila eneo la maisha yangu matumaini yangu na mategemeo yangu ni kwako asante kwa kunishindia rafiki nakupa ongera karibu katika familia ya mungu wewe sasa ni mwana wa mungu na kabidhi mkononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama ni kukumbushe tu jina langu naitwa huruma gadi tukutane kesho muda na wakati kama huu na yesu kristo bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gai ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya nehema na kweli kwa njia ya radio, YouTube, google podcast apple podcast apple redioyoutubegle telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hivi zitafanyika katika ukumbi wa baba uzima hau uliopochama tengero jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwepwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifo pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika hahi za jioni hadi ha. saa kumi na mbili na dakika hahi za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bao bao. uzima haui uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga si nambari 76 b abai mbii au sfi 7a 8 t tan bii arobaini na mbii au sifri 6t saatat a b aoba mb kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kipindi hiki cha neema na kweli kinakujia kila siku ya jumatatu hadi jumamosi kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya jumapili pili kinaanza saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa redio habari maalum fm kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache usiacha katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple Podcasts, podcast pamoja na nagleas kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 5242 au 789 242 au 67 Se forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse forse