vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli maanaake timbo ya musa ilipokwenda mikononi mwa mungu ikageuka ikawa kimbo ya mungu kwao na wewe na mimi rafiki tunapozaliwa mara ya pili tunaenda mikononi mwa mungu kila kitu tulicho nacho hivi kinakuwa ni cha mungu sio cha kwako tena mdomo wako unakuwa ni mdomo wa mungu masikio yako anakuwa ni masikio ya mungu macho yako anakuwa ni macho ya mungu mikono yako anakuwa ni mikono ulipompokea sikusukua bwana makuza maisha yako anasema vitu vyote vivyotokana na mungu manaake nini popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana uh, wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo ynakuja uh, kwako kwa kila siku munda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unaonisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike maali uweze kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kumbuka tu kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili kufikiri kama kristo hunabudi kua wa wa mafundisho ya kist uh, kama eh, nikumbushe tu kwamba tunaendelea na somo letu naloitwa huduma ya upatanisho na leo tutaangalia kipengele kizuri kabisa kuhusu uh, upatanisho wetu na mungu kwamba tatizo sio upande wa mungu tatizo ni upande wetu sisi na namna ambavyo tunatakiwa kufanya sasa ili tuweze kuenenda katika uhalisia wa huo upatanisho ambao mungu aliufanya kupitia kristo bwana wetu na zaidi ya yote basi tutaangalia kwamba vipi kitokea manimeosea tzauaofaa pigana ama nimeiba ama nimefanya uzinzi ama nimefanya nini inakuwaja hapo kama biblia sniesha nimeshapatanishwa je mungu anakuja kunipatanisha tena ama upatanisho uliofanyika na yesu kristo ulitosha haya ni maswali ambayo tunatakiwa tuweze kuyajibu na ili tuweze kusonga mbele lakini kabla ya kuendelea na hilo tuangalie tu nikukumbushe tu kwamba mafundisho haya pia yanapatikana kwa njia ya youtube We, utatupata chanel yetu inaitwa mwalimu huruma gadi ukifika pale usiache kusubscribe na utakapoangalia video yoyote tunaomba basi uweze ku pa, like pamoja na kushare na hali kadhalika usisahau kubojeza kengele liweze kupata notification kila ambapo fundisho jipya litakuwa limewekwa pia kama ungependa kupata mafundisho ya kwanjia sauti kwa maana ya audio tunapatikana katika katika google podcast katika apple podcast na katika spotify nako tunapatikana kwa jina la mwalimu hurumagadi ukifika pale tafadhali subscribe lakini pia utakaposikiliza fundisho lolote basi unaomba uweze kushare ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa na mafundisho haya maana sio wote wana uwezo wa kuangalia video kuna wengine uwezo wao ni kusikiliza audio na audio zetu ni ndogo sana ni takriban mb9 mb 5 tu kwa somo kwa hiyo tafadhali fanya hivyo na kama ungependa kupata mafundisho hayo kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba sifui saba nane tis tano sifui sifuri mbili nne mbili sifuri saba nane tisa tano sfui sifui bili nne mbili nawe utaweza kuunganishwa baada ya kusema hayo nitoe shukrani za dhati kabisa kwako wewe ambao kwa maana unatia agizo la bwana wetu yesu kristo alisema tukahubiri kwa kwa kwa kila kiumbe lakini pia tukafanye kuwa wanafunzi hiyo kwa sana rafiki na nitoe za dhati kwako kwa umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu rafiki maombi yako ni ya muhimu sana na nirudie tena kama umekuwa msikilizaji wa vipindi vya neema na kweli lakini huna tabia ya kufanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu basi nakusihi katika pendo la roho mtakatifu kwamba uanze kufanya namna hiyo kwa sababu maombi yako ni muhimu sana kufundisha neno tu watu wakasikia bila hilo neno kuambatana na roho mtakatifu bila moyo kutifuliwa na maombi inasababisha moyo wa mwanadamu mgumu maombi yako ni ya muhimu sana sana sana sana i ni wa muhimu na wathamani mno mbele ya roho mtakatifu kuliko ambavyo unaweza kufikiri na mwisho nitoe shukrani kwako kwa, kwa kwa, wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli na umeamua kwa mapato yako kushiriki katika ampatoo kwamba injili inasonga mbele na nakueza kufikia watu wengi kwa hiyo ninasema asante sana kwa maombi yako amin kwa ushiriki wako wa matoleo yako asante sana matoleo yako ta ya tofauti kubwa kumbuka kuna watu ambao hawana namna nyingine ya akufikiwa kwa njia ya redio na unapokwenda katika redio namna hii kumbuka rafiki uh, kwamba kuna gharama ambazo tunalipia kwa hiyo sadaka yako ya upendo inachangia katia kulipia gharama za redio nakumbuka kwa njia redio tunafikia watu wengi zaidi kuliko labda tungeenda kufanya mkutano wa mbao kwa hiyo anasema asante sana bwana aendelee kumiminia neema yake baraka ya ya ya bwana kutenda kazi kazi juu yako uzidi uzidi kustawi ili uzidi sana katika kila kazi injema, katika katika kila njema jina la la yesu Christo. amen baada kusema hayo nataka nataka na somo tuko kwenye huduma leo moja moja kwa moja wakorinto wa pili, wa wa mlango mstari tutasoma mpaka ule mstari wa nooe wakorinto wa o hadi sasa kumbuka katika wiki ile ya kwanza wakati tunaanza kuangalia habari ya huduma unaza nilikuwa nakuonyesha jinsi ambavyo yesu kristo anatenda kazi kupitia mtakatifu kwamba bila mtakatifu yesu kristo hana uwezo wa kufikia watu kwa hiyo tuliona kwamba yesu kristo ndiye anayejenga kanisa kupitia mtakatifu kwa nguvu ama katika nguvu za roho mtakatifu na katika wiki ya pili tumekuwa tukidili sasa na ujumbe gani tuwapelekee watu na kitu ambacho nikijaribu nakito tangu hapo mwanzo jinsi ambavyo dhambi sio sioishu tena twende tukawaambie watu warudi sasa kupatana na mungu nikakuonyesha kwamba uadui na mungu kwenye kufikiri na nikaanza kuonyesha jinsi ambavyo kufikiri kwetu kuhusiana na zima la dhambi jinsi ambavyo ambao nyingine kumepinduliwa na adui kwamba watu wamefika mahali wamechanganya wamechanganya dhambi na mwenye dhambi katika dambi wakaea atiaoja al mbele za mngu itofauti kaisa ama mungu anachukia dhambi lakini anampenda mwenye dhambi na ili aweze kumpata mwenye dhambi akamtuma yesu kristo akaja katika mwili mfano wa mwili w wenye dhambi ili nini aikabili dhambi kwa niaba ya mwanadamu na ili aiangamize dhambi na kwa maanayo sasa mwanadamu ana uhusiano na mungu usiokuwa na dosari usiokuwa na kasoro usiokuwa na mawaa uhusiano ambao ni wenye haki uhusiano ambao ni wa utakatifu na uhusiano ambao ni mkamilifu perfect tunakwenda sawasawa kwa hiyo kama hukuweza kusikiliza aya nyuma naenda ukasikiliza ya nyuma na ndio maana nikapiga kambi sana kwenye suala la dhambi na kuelezea, elezea na kujaribu kusisitiza kwa sababu inaonekana ndo kitu ambacho kinawaelemea wakristo wengi sana ndo kitu ambacho kinafanya wakristo wengi wamekaa kwenye mateso sio zaidi kwa sababu ya dhambi yenyewe kwa sababu dhambi yenyewe ilishaangamizwa lakini kwa sababu ya uongo wa ibilisi ambao anawadanganya kwamba dhambi ndo imekutenga na mungu o mtu asipopokea uponyaji wake asipopokea labda fedha alikuwa ama asipopokea ambacho alikuwa anakiomba kutoka kwa mungu kitu cha kwanza ambacho kinapita kwenye yake kwa sababu na na dhambi hiyo nataka tu, nataka tuiweke sawa kwa nataka leo tupige akiliake sauina anasema hivi hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mapya sasa ajua kenye biblia ya kiswahili imeacha ila neno yote lakini itakiwo liiwekwa apo yote yamekuwa mapya kumi na nane lakini vyote pia vyatokana na mungu aliyetupatanisha sisi na nafsi yake kwa kristo naye alitupa huduma ya upatanisho kwao anasema mungu anasema lakini vitu vyote pia vyatokana na mungu kwa vitu vyote sasa hivi baada ya mimi nawewe kuzaliwa mara ya pili vitu vyote vinatokana na mungu hakuna kitu hata kimoja ambacho kinatokana na baba yako ama mama yako hana kitu hata kimoja kinachotokana na babu yako ama bibi yako anasema vitu vyote sasa hivi vinatokana na mungu sasa mngine anaeza kasema kivipi ndokiivyo unasema lakini mbona bado nafaana na baba yangu mbona bado nafana na mama yangu ya najua <laughs> lakini asili uliokuwa nayo asili ya dhambi imeondolewa na sehivi imeingia asili mpya ya haki sasa kumbuka wewe ulipo, ulipo, ulipo, ulipo ulipompokea bwana maisha yako anasema vitu vyote vimetokana na mungu Manake nini ngoja nielezee kidogo kusoma hapa -unakumbuka una sina muda wa kwenda kule lakini ukipata nafasi kasome kwa mfano kutoka mlango wa wan utaona musa anatokewa na na mungu mungu mlango wa kichaka kinawaka moto kuzungumza musa kuzugzaa mungu anamtuma musa kwenda misri na musa anauliza namsa ah, sasa nitafanya ishara gani li watu waweze kuamini kweli kwamba kuain mungu guto kwaho anaambia hiyo mkononi mwako nini anasema ni fimbo anaambia itupe chini anaitupa chini fimbo inakuwa nyoka anaambia kamata kwenye mkea na kamata kwenye mkea inarudi kuwa fimbo tena alafu ukiendelea baadaye mbele utaona anasema kwamba musa akaondoka akamchukua mke wake pamoja na watoto na hiyo fimbo ya mungu maanake fimbo ya musa ilipokwenda mikononi mwa mungu ikageuka ikawa fimbo ya mungu ko nawewe na mimi rafiki tunapozaliwa mara ya pili tunaenda mikononi mwa mungu kila kitu tulicho nacho tulichonacho hivi kinakuwa ni cha mungu sio cha chakwako tena mdomo wako unakuwa ni mdomo wa mungu masikio yako nakua ni masikio ya mungu macho yako nakua ni macho ya mungu mikono yako ni mikono ya mungu miguu yako ni miguu ya mungu kila kitu ulicho nacho ulichonacho hivi kinakuwa ni kitu cha mungu ikiwa ni pamoja na mali ulizonazo zinakuwa ni mali ya mungu kila kitu mahali unapokaa mji unaokaa yumba pale alnaa ni makao makuu ya mungu na kwa amaanahio ulinzi ule ule ambao mungu anao pale mbinguni ama uwepo, ule ule ambao mungu anao pale mbinguni ag doueo ambao nakue katika nyumba yako sasa ukielewa vitu ni very simple ndio maana ukiwa unaelewa hili jambo sio nyepesi kwa a wachawi ama sijui mapepo ama majini yakaweza kuja na kuingia katika nyumba ama ni impossible ni kwa sababu kila kitu l kt hivi kinatokana na mungu ndicho ambacho anasema ya okay nikupe kafupi ka kadogo miaka mingi ndani kitu kwa mwaka 20 na siku moja nikiwa nime- niko ni sebleni kwenye nyumba nunoambhonasja nje kuna rafiki zangu amekaa kwenye sio baraza kwenye uwanja wa nyumba nyumba ilikuwa course ilina uzio waukuta wa rafiki yangu mmoja akaja ndani akaifatakamba kuna jamaa yuko akasema hawezi kwani nikmbawbsma weanalia An- anasema moto kwahiyo kabidi nitoke niende niofika kakuta mtu amekaa nje analia kabisa namuuliza nini Namale ingia anasema siwezi siwezi kuingia kwa kuingia huwezi kuna moto umezunguka nyumba yako abisa alia n sasa huyu ndugu tunajuana kao alikuwa anatoka anakuja hapo kwangu kwa sababu anafanya kuna kazi ambayo anafanya na mke wangu kwaho wakati anatoka kuja alipofika kituoni kwa wale wanaofahamu eneo la dar dareslam kituo kinaitwa lufungira ghafla majini ndani mwake yakapanik yakagundua mahali ambako anakwenda kwa hiyo huyu ndugu akataka kuamua kugeuza arudi alipotoka lakini wakatokea malaika wakambana pale kituoni wakamlazimisha kuja kwangu kwao wakati amekuja kwangu sasa amefika nje ya gate amekuta uzio ukuta wote ule ni ukuta wa moto kwao hawezi kuingia bila mimi kwayo kabidi nimwambia okay ingia moto autakuunguza kwao nikamwingiza course nikayachomoa yale majini siu kaa nana chokizungumza ko wewe ambao umezaliwa mara ya pili leo hii iwe ni shamba lako iwe ni nyumba yako iwe ni familia yako utakapotambua kwamba kila kitu ulicho nacho ulichonacho hivi kinatokana na mungu basi uwepo na uzio wa mungu utazunguka maisha yako kila kitu chako everything iwe ni sei yako iwe ni rungu lako iwe ni tochi lako iwe ni jembe lako iwe ni shoka lako kila kitu ulicho nacho kinatokana na na mungu mungu mungu mungu kumbuka ya ya ya musa musa fimbo fimbo fimbo yake mikononi mikononi mwa mwa kuwa kuwa kila kitu kitakapokwenda cha kwako ulihoaotaona na kwa cha mungu shida ni kwamba tuna wakristo wengi wamezaliwa mara ya pili lakini bado hawajakabidhi maisha yao na kuyatiisha chini ya yesu kristo ndio maana bado uchumi ni uchumi wa wa kwao sio uchumi mungu tena niwachmwamngu maana eneo la fedha bado bado bado ni la la kwao sio mungu tena ndio maana bado watu wanasota wanapata hasara bado wanapata matatizo asaawanapata matatizoungejifunza kukabidhi mkononi mwa mungu kila kitu ulicho nacho ungeanza kuona nguvu na uwezo wa roho mtakatifu ukitenda kazi katika hayo maeneo yote nadhani hilo limeeleweka kwao anasema tuko kwenye wakorinto l518 wa anasema lakini vyote pia vyatokana na mungu aliyetupatanisha sisi na nafsi yake kwa kristo naye alitupa huduma ya upatanisho kwao sio tu kwamba angalia anasema lakini vyote pia vyatokana na mungu aliyetupatanisha yani mungu ametupatanisha sisi na nafsi yake kwa kristo ama Nae, kwa njia ya kristo naye alitupa huduma ya upatanisho kwao mungu ndiye anayetafuta kupatana na sisi sio sisi tuliotafuta kupatana na mungu ti yaani mungu alikuwa ndani ya kristo akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake asiwahesabie makosa yao naye ametia ndani yetu neno la upatanisho wa anasema basi tu wajumbe tu mabalozi kwa ajili ya kristo k paulo anasema sasa sisi ni mabalozi mabaozisisi ni wajumbe kwa ajili ya kristo kana kwamba mungu anasihi kwa vinywa vyetu mungu anasihi kwa vinywa vyetu twawaomba ninyi kwa ajili ya kristo mpatanishwe na mungu kwa hiyo unaweza ukaona hapa tatizo ugomvi haujatokea upande wa mungu ugomvi umetokea upande wetu rafiki sisi ndio tuliomuwasi mungu kama nilivyokuonyesha hapo nyuma kwenye viti vilivyopita kwamba waraka kwanza yoana tt 4 inasema kwamba atendae dhambi afanya uasi kwa maana nini dhambi ni uwasi kwo sisi kwa sababu ya kile ambacho adamu alichokifanya tuliingia katika uwasi na kwa manesa, mungu amekuja anasema noono no, no. sikiliza sina asira na wewe sina chuki na wewe sina ugomvi na nawewe tafadhali rudi rudi nakumisi rafiki rudi tukae mimi nakumisi mwanangu nimekuumba katika sura na mfano wangu kampani yako naimisi njoo sina bifu tena hiyo dhambi na maovu na uwasi ulioufanya mimi siukumbuki tena kabisa ndivyo ambao tuliona na ndicho ambacho taa tuwapelekea watu wa ngashirini basi tu, tu wajumbe kwa ajili ya kristo kana kwamba mungu anasihi kwa vinywa vyetu twawaomba ninyi kwa ajili ya kristo mpatanishwe na mungu anasema kwa sababu ya kufa na kufuka kwa yesu kristo kwa sababu ya mateso ambayo yesu kristo aliyapitia tunawaomba mje mpatane na mungu sababu mungu ana kiu ana shauku ya kupatana na wewe ndio maana akamtoa mwana wake wa pekee akaja akaichukua dhambi katika mwili wake alafu akaikabili hiyo dhambi alafu akaiangamiza hiyo dhambi katika mwili wake na sasa hivi rudi rudi rudi rudi rudi hupatana na mungu rafiki arafik nikakuishe kitu twende kwenye wa, wa, waraka wa kwanza wa petro mlango wa pili nataka nisome mstari ambao tumeuzoea kabisa mstari ule wa, wa, wa in eh, mstari wa shir na nne mpaka wa ishiri na tano waraka wa kwanza wapetro mbili ishiri na n hada si na tano anasema hivi yeye mwenyewe yankristo alizichukua dhambi zetu katika mwili wake juu ya mti alizichukua alizichukua dhambi zetu katika mwili wake juu ya mti alizichukua ko kama alizichukua maanake kwamba hauna lini rafiki utakubali kwamba dhambi zako zilichukuliwa na yesu lini utakubali ukuache kiburi na majivuno na makidai na ukubali kwamba dhambi zako zilichukuliwa na kristo juu ya mti anasema yeye mwenyewe alizichukua dhambi zetu katika mwili wake juu ya mti tukiwa wafu kwa mambo ya dhambi tuwe hai kwa mambo ya haki na kwa kupigwa kwake mliponywa kwa anasema yesu kristo alivyochukua dhambi zetu juu ya mti pale alikufa na kwa kuwa alikufa na si tulikufa kwa hiyo mimi sasa hivi ni wafu kwa sababu ya mambo ya dhambi kio anasema sisi tumeifia dhambi infati goja nikwambie ulimwengu mzima umeisia dhambi lakini hawajui hiyo habari njema twende tukawaambie sasa ni vigumu sana kwa wakristo kwenye akili zao kwa sababu wao bado wanaona kwamba wanaishi kwa ajili ya dhambi na mpaka siku mimi na wewe tutakapokubali kwamba tumeifia dhambi we are dead to sin and alive to, we are dead to sin and alive tutakapokubali kwamba tumeifia dhambi na hivi tunaishi kwa mungu tunaishi kwa ajili ya mungu tunaishi katika haki tunaishi kwa ajili ya haki Tutaendelea sana na Tutaendelea sana na Tasikia, yeye mwenyewe alizichukua dhambi zetu katika mwili wake juu ya mti tukiwa wafu kwa mambo ya dhambi tuwe hai kwa mambo ya hati na kwa kupigwa kwake mliponywa kwa maana ama kwa sababu mlikuwa mnapotea kama kondoo lakini sasa mmemrudia mchungaji na mwangalizi wa roho zenu kwao anasema mlikuwa mnapotea lakini sasa mmemrudia mchungaji na mwangalizi wa roho zenu tuko sawa rafiki sijui kama ina ina actually neno roho roota ni nafsi kwa sababu kiingereza anasema neno neno neno neno neno neno anasemaje hapana amkosea kwenye king for you were like sheep going astray but have now returned to the shepherd and overseer of your souls nafsisieenye kieth onamana sisi tulikuwa zamani tunapotea lakini a tumemrudia mchungaji na mwangalizi wa nafsi zetu mchungaji na mwangalizi wa nafsi zetu sasa kwa hiyo maana yake nikisema ni niliweke hilo kwamba mungu ndo anatafuta kupatana na sisi kwa hio tudui kwenye wakorinto wa pili tano nitasoma ule mstari wa kumi na nane na wa kumi na tisa tena anasema lakini vyote pia vyatokana na mungu aliyetupatanisha sisi na nafsi yake kwa kristo naye alitupa huduma ya upatanisho yaani mungu alikuwa ndani ya kristo akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake asihesabie makosa yao naye ametia ndani yetu neno la upatanisho unajua shida ni kwamba rafiki tumekataa kuhubiri habari njema ndio maana tunashindwa kuwapatanisha watu na mungu siku chache zizopita e, nani no u, wiki hii hii siku ya juma ngapi siku ya juma jima... tatu nlikuwa namuhudumia ndugu mmoja na challenge lakini ameletwa na rafiki yake na rafiki yake amekuja wakati namhudumia huyu huyu ndugu namfundisha kumuelekeza na mambo kadhaa ili aweze kupokea uponyaji wake yule ndugu ukimwangalia hajaokoka lakini kwa maelezo niliokuwa nampa rafiki yake aliye mgonjwa yule ndugu alivyosikia akaniambia kwamba huyu ndugu amefurahia injili na iko tayari kuokoka ndugu sijaokoka unaonaje leo nikupa yesu yesu hakuna lazima nimpokee akampokea hatukuvuja jasho kaambia ndgu ajakoao tu habari njema vitu ambavyo namuelezea rafiki rafiki yake rafiki yake alikuwa amekuja lakini ameingiziwa mapokeo mapokeo ya kutosha ambayo yamezuia uponyaji uponyaji wake wake kudhirika katika mwili kumuelezea dhambi dhambi dhambi jinsi ambavyo ilikusha kuondolewa sio haiwezi wako ndugu ya kama injileni, kama kristo amefanya osh akilichofanya akatoa maisha maisha yake yake kwa yesu kristo kilichomfanya akatoa kwa yesu ni habari njema sio kwa sababu ametishiwa moto wa j o ndo tumepewa huduma ya upatanisho tumeambiwa tumepewa huduma ya upatanisho tukapewa neno la upatanisho saa tunapatanisha nini tunapatanisha maeneo matatu tunapatanisha roho ya mwanadamu na roho ya mungu ama uzima wa mungu alafu tunapatanisha nafsi ya mwanadamu na neno la kristo alafu tunapatanisha mwili wa mwanadamu na afya afya afya ya kristo kwao huduma ya upatanisho tunashughulika katika roho tunashughulika katika nafsi na tunashughulika katika mwili kwao tunavyokwenda sio tu kwamba tunampelekea mtu kweli lakini pia hii kweli inaambatana na demonstration of spirit and power inaambatana na ini na, na dalili za roho mtakatifu na nguvu kwa sababu maisha ya wokovu huwezi ukayaishi bila kutegemea nguvu za roho mtakatifu kwa nguvu zako mwenyewe huwezi ukaishi maisha ya hokovu ko twende tukawaambia watu kwamba mungu hana asira na ninyi kwamba alimtoa yesu kristo na yesu kristo ameikabili dhambi na ameangamiza dhambi na kwa maana hiyo sasa hivi huna sababu ya kuendelea kukaa tena katika madhara ya dhambi madhara ya dhambi nini ni mauti katika roho ya mtu nanini ni utumwa katika nafsi ya mtu na nini, ni magonjwa na maradhi katika miili ya watu huna sababu ya kuendelea kukaa katika mauti tena huna sababu ya kuendelea kukaa katika utumwa wa ibilisi huna sababu ya kuendelea kukaa katika magonjwa maradhi na umaskini huna sababu yoyote njoo leo hii mgeukie kristo kwa nguvu ya roho mtakatifu tutaweza kukuweka huru utaweza kupokea uponaji wako tutaweza kusambaratisha madhara ya dhambi kwa nini kwa sababu dhambi yenyewe imekisha kuangamizwa na akaika dhambi dhambi akaiangamiza isiwepo tena kabisa kazi ya mimi wewe ya kazi ya na mungu. na na kwenda kupeleka ni kwa yesu amemaliza njoo sasa mungu unapokuja kwamba utatoka katika mauti utaingia katika uzima nafsi yako itatoka katika vifungo vya shetani itaingia katika katika ufalme wa mwana kipindi kinachokuja hiyo mistari na mwili wako sasa hivi huna sababu ya katika wala tena wo kristo leimaanaake ni kwamba tunaklia kila kitu Sijikawa, njela, Kuhu, unaganao, siju kawa nanjela nachokizungumza rafiki ko umaskini unaagana nao laana unagana nazo sijui matambiko na mila na desturi ya baba yako na babu yako na bibi zako unafunguana nayo mashati unakuwa totally free hiyo ndio huduma ya upatanisho ambao tumeitiwa tuende tukapatanishe roho za watu tukapatanishe nafsi za watu tukapatanishe miili ya watu kwa sababu gani yesu kristo alipokufa mtalabani amelipia vyote hivyo amelipia amefanya kazi yote ya kuhaikisha kwamba roho inapatanishwa na uzima wa mungu kuhakikisha kwamba nafsi yako inapatanishwa na kweli ya kristo neno la mungu kuhakikisha kwamba mwili wako unapatanishwa na afya na uhai wa kristo na muna sababu ya kuendelea yaagonwaaaau katika kukaaaaua na tena tena sababu sababu sababu ukitaka kukaa fine endelea lakini pia sababu ya kufa kwa mgonjwa. kwa nini? Nase, ma, mungu Nono, mungu kumchukua kwa ugonjwa ugonjwa nini nini mungu mungu amemchukua kumchukua mtu elia elia alichukuliwa alichukuliwa na na aliondoka upepo alitoka alitoka siku mwnje, e, no, alitoka siku moja moja nani enok akaenda biblia yako <laughs> watu wote ambao amewachukua hai yesu aliondoka ali akiwa hai kuondoka akiwa amekufa kwahiyo huna sababu kama mungu anakutaka atakuchukia ukiwa atakuchukua ukiwa hai huna sababu ya kuyakumwa oh, kama vipi hata walau basi turudi kwenye agano la kale walikuwa wazee wanaingia wanalala wanapumua pumzi yao ya mwisho si kwa sababu ya ugonjwa oa upande njoo upatane na uzima wa mungu njo upatane upatane upatane nafsi yako na na na kweli ya na upatane na ya ya kristo kristo wako yesu kriso. sasa kipindi kipindi kinachokuja kinachokuja nitakuonyesha katika katika hayo na kama kama una changamoto nayo tutaclear ukitoka hapo utaenda kifua mbele kupeleka huduma upatanisho kwa kwa kwa watu ambao wanasubiri kwa hamu kwa sababu hawajui wafanye nini lakini jibu ungependa kumpokea wamnguaiaotan aaa an aouesanotnauuatsho wa o wanasub a nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili niwe mwenye haki na kiri kwa kinywa changu ya yesu ni bwana bwana yesu nakaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa anaante wamaanamimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombi mafupi nakukaribisha katika familia ya mungu yamungu aabi roho mtakatifu ambako ni salama na tumefika mwisho wa kipindi chetu tukutane kesho muda na wakati kama ngu jina langu anaita gadi na yesu kristohii hey, hey. hey. ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma hurumagari ambaye amekuwa akikuletia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya nehema na kweli kwa njia ya redio podcast apple podcast telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa baba uzima au uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza akumna dakika thaathini za jionihadi saa kumi na mbili na dakika tharathini za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa baba uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari sifuri saba 6itiina nne mia2ii 4robaini na mbili au sifuri saba 8 tisa mia 2ii 4robain na mbili au sifuri 6 st24b kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kipindi hiki cha nema na kweli kinakujia kila siku ya jumatatu hadi jumamosi kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya juma kinaanza saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa radio habari maalum 977f kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusbsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na nae kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya vyabilisi tupigie simu namba 76 5242 au 789 522 au 6752 si ne sifuri bili ne saba