vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli yeye aliye naye mwana yani aliye na kristo anao huo asiye naye mwana wa mungu hana huo huzima 1untatu nimewaandikia ninyi mambo hayo ili mjue ya kuwa mna uzima wa milele ninyi mnaoliamini jina la mwana wa mungu k kama wewe unaliamini jina la yesu kristo kama umempokea yesu kristo kwa bwana na makozi wa maisha kama umetoa maisha yako kwa yesu kristo basi bibilia inasema wazi kwamba wewe unaye mwana na kwa kuwa unaye mwana wa mungu ndani mwako basi unao uzima wa milele na kwa sababu hiyo hauwengi otepale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako woo naonisikiliza ya ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kama kristo huna kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli leo nataka tuhitimishe somo letu la huduma ya upatanisho na kama nilivyoaidi hapo jana kwamba nitakuonyesha jinsi ambavyo tunapatanisha roho nafsi pamoja na mwili kwa sababu kazi aliyofanya yesu kristo ya upatanisho ama kazi ambayo mungu alifanya kupitia kristo pale ya kupitiasaekutupatanisha iligusa roho zetu iligusa nafsi zetu pamoja na miili yetu kwa hivyo leo tutaangalia eh, na kama una mgonjwa basi ama we mwenyewe ni mgonjwa ama una kifungo cha aina yoyote basi kule mwisho tutatoa nafasi kwa roho mtakatifu ili aweze kudhihirisha uhalisia wa kile ambacho kimezungumzwa siku ya leo kwa hiyo anza kuwaalika ndugu jaman na marafiki wasogeze karibu kule mwisho tutafanya maombi kwa ajili ya hilo lakini kabla ya kuendelea nikukumbushe tu kwamba tunapatikana katika youtube channel yetu inaitwa mwalimu huruma gadi ukifika pale subscribe utakapoangalia video yoyote tunaomba uweze kulik pamoja na kushare na usisahau kubonyeza kengele basi ili uweze kupata notification kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia sauti basi tunapatikana katika katika katika google podcast katika apple podcast apple na spotify nako tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi posti, ukienda pale subscribe na utakaposikiliza fundisho lolote tafadhali share linki hiyo shea na watu wengine ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa na mafundisho haya kumbuka kuna watu hawana uwezo wa kuwa na data mb za kuangalia video lakini wana uwezo wa kupata data kwa ajili ya kusikiliza audio kumbuka mb zetu ni ndogo sana ni takriban mb tano tu kwa somo kwa kwahiyo inamaana kwa wiki nzima unahitaji mb theathi na tano tu kama ungependa kupata mafundisho haya pia kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe tu mfupi ukasema niunge unge nawe ukaunganishwa katika grupu hilo na namba ni sfui sab nane tis tano sifuri sifuri mbili nne mbili sifui sab 8ane tano sifui sifuri mbili nne mbili nawe utaweza kuunganishwa baada ya kusema hayo basi rafiki ni kushukuru wewe ambaye umekuwa ukifuatilia mafundisho ya kristo kila siku kupitia pindi vya neema na kweli na umekuwa ukihamasisha wengine wa waweze kusikiliza lakini zaidi ya yote umekuwa ukiwafundisha na kuwashirikisha kile ambacho mwenyewe umejifunza ongera sana rafiki na ni kushukuru pia wewe ambae umekuwa ukifanya maombi He, kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli waskizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangumi pamoja na timu yangu nikwambie tu maombi yako ni ambiesu, ya, ya muhimu sana sio kazi nyepesi kuweza kuwa na mafundisho kila siku unaletea watu na unafundisha watu waweze kujua kitu bila kuwezeshwa na mtakatifu bila roho mtakatifu kutenda kazi kupitia wewe. na ili roho mtakatifu aweze kutenda kazi kupitia mimi timu yangu maana maombi yako ni ya muhimu sana kwa sababu unapofanya maombi yako basi nasaisha mioyo yetu inakuwa katika nafasi nzuri ya kumruhusu roho mtakatifu aweze kutenda kazi kupitia sisi kwa hiyo maana nasema sana yakakaekutendaonga misho nikushukuru wewe kwa yako. umesema kwamba mwalimu nimeona kile ambacho mungu ametia ndani mwako kwamba uweze kuwafikia watu wake na kweli ya kristo na mimi mwalimu nimeamua kukuunga mkono kwa kwakuhapisha kwamba nachangia gharama za injili nataka injili iende ifikie watu wengi zaidi kwamba nimeamua kwa, kwa mapaso yangu kwa hiyo nakupa ongera sana ojaabia rafiki leo hii hi unaweza ukaona ngumu labda kutoa shilingi elfu kui elfu ishirini elu theathii ukachangia injili kwa sababu unasea nahitaji sana lakini kumbuka kanisa lilivyoanza rafiki wengine gharama yao walikuwa wanalipia ili njili iende ilikuwa nikumwaga damu yao ilikuwa ni mauti ilikuwa ni kukatwa mikono ilikuwa ni kuchomwa moto ilikuwa ni kutupwa katika simba nakuliwa ndiyo gharama ambayo waliilipia mpaka leo hii njili ikanifikia mi na we sasa leo hii we kutoa shilingi elfu tano elfu kumi elfu thelathini kila mwezi unaona nyingi sana vipi kama ungewekwa ukaenda ukakaa kipindi kile ambako kanisa ulianza je ungethubuti kutoa uhai wako kwa ajili ya kristo ama ungemkaa na kristo unasema nisingemkaa na kristo leo hii mbola unamkana na mapato yako unakataa kutoa kwa ajili ya kazi yake kwa hiyo ni kupa ongera huwe ambao umefanya maamuzi ya kushiriki na kuhakikisha kwamba njili nasonga mbele basi tuendelee na sumo letu tuko katika huduma ya upatanishi kama nilivyosema leo tunamalizia tende moja kwa moja katika wakorinto wa pili tan kumi na saba hadi kumi na tisa na niseme naniseme tukitukimoja kwamba somo hili tumefikia anootunaishiaumefikia yako mambo mengi ambayo tungeweza kuyazungumza lakini changamoto iliyoko ni kwamba kati kwa hali ya kanisa ilio kuna mambo mengine kanisa haliawezi. kwa sasa hivi kwa, lazima tuishie hapa tutafundishana mambo tunapojifunza kanisa litakuwa ng alafu tukija tukiendelea na awamu ya pili basi itakuwa ni nyepesi zaidi kupokea kuliko ambavyo sasa hivi ningeendelea nayo baada ya kusema hayo basi tusoma korinto wapli 5 7a 19 anasema hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yamekuwa mapya lakini vyote pia vyatokana na mungu aliyetupatanisha sisi na nafsi yake kwa kristo naye alitupa huduma ya upatanisho yaani mungu alikuwa ndani ya kristo akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake asiwahesabie makosa yao naye ametia ndani yetu neno la upatanisho sasa kumbuka nilisha hapo nyuma kwamba pale msalabani mungu alikuwa ndani ya kristo akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake mungu hana asira mungu hana mbifu mungu hana na watu tena kwa sababu ya kazi kamilifu ya ambayo krist alifanya hapa na hii kazi iliyofanyika msalabani kama nilivyosema ilivyosema nyuma kama umesahau nikumbushe tena ni hitimisho la unabii ambao ulitoka kuhusu agano jipya ambalo likua linakuja agano ambalo mimi nawewe tupo sasa hivi ssah ow ni uthibitishi wa agano ambalo kuna unabii ulitoka kwenye isaya isaya alizungumza wakati unakuja ambako mungu ataingia agano agano la amani na watu wake labda tukasome kidogo ili ili uweze kuelewa kwa sababu angalia alivosema hapa angalia huu mstari wa kt anasema yaani mungu alikuwa ndani ya kristo akiupatanisha ulimwengu na nafsi yake asiwahesabie makosa yao naye ametia ndani yetu neno la upatanishi kwamba baada ya mungu kupatanisha ulimwengu na nafsi yake sasa ahesabii watu makosa tena na hii wakristo wengi sana hawaelewi sasa ulikuwa ni unabi ulitolewa kwa mfano sehemu moja hapo ni kuonyesha kuonyeshatenda kwenye isaya isaya mlango wa hamsiia tis isaya mlango wa hamsini na tisa alafu tutasoma kuanzia ule mstari wa tisa nadhani utakuwa imekaa vizuri isaya mi tis mstari ule wa tisa anasema hivi kwa sababu hiyo uh, wajane, wajane, wajane. Isaya na ne, sorry. Isaya na isaya na e, isaya na ne, wa wa isaya isaya isaya isaya na najua mstari mstari mwingine tunasoma siku nyingi wa wa kumi. samani kwa hilo anasema kwa maana jambo hili limekuwa kama maji ya nuhu kwangu maana kama nilivyoapa ya kwamba maji ya nuhu hayatapita juu ya dunia tena kadhalika nimeapa ya kwamba sitakuonea hasira wala kukukemea maana milima itaondoka na vilima vitaondolewa bali wema wangu hautaondoka kwako wala agano langu la amani halitaondolewa asema bwana akurehemuye kwaho mungu alikula kiapo alitoa unabii akasema litakapokuja hilo agano jipya ambao litakuwa ni agano la amani amanmbao litakuwa ni agano la amani kasome waefeso mlango wa kasome warumi mlango wa, wa mlango wa kwanza utaona kwamba tuna amani na mungu kwanini tuna amani kwa sababu ya damu ya agano ya mwana kondoo ambaye ni yesu krist ambao ilimwagika mungu anasema kwamba hilo agano likishakuja sitakuonea hasira tena wa tenagalarati kwa maana jambo hili limekuwa kama maji ya nuhu kwangu maana kama nilivyoapa ya kwamba maji ya nuhu hayatapita juu ya dunia tena kadhalika nimeapa ya kwamba sitakuonea hasira wala kukukemea mungu ameapa anasema hata kuonea hasira wala kukukemea sasa kabla ujapani kimoja nikuambie kitu ukisoma kwenye mwanzo mlango wa kumina, nani mlango mlango mwanzo ule wa nane utaona baada ya nuhu kutoa sadaka yake ikawa harufu nzuri ya manukatu mstari ule wa ishirini pale shimoj na mbili mungu anasema smstari wa ishihi moja mungu anasema hivi anasema kwamba sita ilaani tena nchi nd hichi kinachozungumzwa hapa sitaangamiza kila kitu kwa maji ingawaje mawazo ya mwanadamu ni maovu tangu ujana wake kwa anasema uovu wa mwanadamu hautanisukuma tena mimi niangamize dunia yote kwa maji kwao na hapa anakuja anasema kwamba sita kuonea asira angalola msara wa tisa kwa maana jambo hili limekuwa kama maji ya nuhu kwangu maana kama nilivyohapa ya kwamba maji ya nuhu hayatapita juu ya dunia tena kadhalika nimeapa ya kwamba sitakuonea asira wala kukemea sasa inawezekana uwe ni mkristo unanisikiliza na uko kitandani sasa hivi unaumwa edha una changamoto za fedha changamoto ya uchumi afya yako imekuwa mbovu umepooza umelala kitandani umepata ukimwi umepata kansa una ugonjwa ambao amekwambia hauwezi kupona umeshaombewa maombi ya aina zote imeshindikana kupona nitakwambia shida ulionao shida ulionao rafiki ni kwa sababu unadhani kwamba mungu ana asira unadhani kwamba mungu anakuadhibu hiyo si kweli mungu ameapa baada yesu ya yesu kristo kuja kumwaga damu yake msalabani mungu hana asira na mtu tena wala hakakaripii mtu tena lakini ametutuma akatupa huduma ya upatanishi tune tukawapatanishe watu nasema sasa vipi mungu kusu, ku, vipi kuhusu makosa twende nilioafanya uendebnish mungu naa kuhusu makosa yako rafiki waibrania ya kumi eh, na mstari ule wa kumi na ngapi niende ni nikashuti kabisa ka, mstari ule wa, wa kumi na saba nadhani Eh, amano ni, nianze msar wa kumi na tano mpaka kumi na saba anasema na roho mtakatifu naye anashuhudia kwa maana baada ya kusema hili ni agano, nitakalo agana nitakaloagana nao baada ya siku zile asema bwana nitatia sheria zangu mioyoni mwao na katika nia zao nitaziandika ndipo nenapo dhambi zao na uwasi wao sitaukumbuka tena kabisa kwao rafiki mungu anasema dhambi zako na uwasi wako hakumbuki tena kabisa sasa sasahii maana yake ii hudua upatanishwa maanake i manaae iamba ntakapoamini hi habari njema nitakapoamini kile ambacho yesu kristo amekifanya kupitia kufa na kufuka kwake nikampokea yesu kristo nikapokea hiyo habari njema katika maisha yangu nikakubaliana nayo nikaamua kumfanya yeisaaao maisha yangu roho yangu inapona kwenye waraka kwanza wa so, no, ya ya Johana, wa tano, ya Johana, wa wa yohana yohana yohana yohana mlango na na mstari ule tuende eye aaazyo anasema hivi ama nianze mstara wa 2 hadi4 eh, yohana 52hadi 4 bwana wesu anasema hivi tena baba hamhukumu mtu yeyote bali amempa mwana hukumu yote ili watu wote wamheshimu mwana kama vile wanavyomheshimu baba asiyemweshimu mwana hamwheshimu baba aliye mtuma nn m nawaambia yeye ai, alisikiae neno langu na kumwamini yeye aliyenituma ni yu na uzima wa milele wala haingii ukumuni bali amepita kutoka mautini kuingia uzimani kitu cha kwanzakazi ya msalaba huduma ya upatanisho ni kwenda kuwaambia sikiliza utakapomwamini yesu kristo utakapompokea yesu kristo kua aakzi wa maisha yako mambo mawili yanayoambatana yan, yan, yan, yatatokea ya, ya katika maisha yako kitu cha kwanza hautaingia hukumuni tena hutaingia kwenye hukumu ya mungu kwa nini kwa sababu utakuwa umepita kutoka mautini kuingia uzimani maana yake nini maana yake ni kwamba kila mtu sasa hivi ambaye hajampokea yesu kristo kuwa bwana na mwokozi wa maisha yake maana yake ni kwamba huyu mtu anakaa katika mauti huyu mtu yuko katika mauti kwa lugha nyingine ni maiti inayotembea unakenda sawasawa lakini mtu atakapompokea yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha yake atakapotoa maisha yake kwa yesu kristo ndo lugha sahihi zaidi ya kuzungumza atakapotoa maisha yake kwa yesu kristo maanake ni kwamba huyu ndugu anakuwa ameamishwa kutoka mautini kuingia uzimani na kwa sababu sababuh kwa kuwa anao uzima haingii hukumuni tena wanaoingia kwenye hukumu ya milele ni wale ambao hawana uzima kwao wanasema sasa ntajuaje mwalimu kwamba nnao uzima simpo endearaka yohana mlango wa tano wara wa kwanza wa yohana mlango wa tano kwa sababu ya kukamda tasoma mstari wa kumi na mbili na wa kumi na tatu tu wara wa kwanza wa yohana mlango wa tano mstara wa kumi na mbili na wa kumi na tatu sikia anavyosema yeye aliye naye mwana yaani aliye na kristo anao huohuzima asiyenaye mwana wa mungu hana huo uzima u natatu nimewaandikia ninyi mambo hayo ili mjue ya kuwa mna uzima wa milele ninyi mnaoliamini jina la mwana wa mungu k kama wewe unaliamini jina la yesu kristo kama umempokea yesu kristo kwa bwana na makozi wa maisha yako kama umetoa maisha yako kwa yesu kristo basi biblia inasema wazi kwamba wewe unaye mwana na kwa kuwa unaye mwana wa mungu ndani mwako basi unao uzima wa milele na kwa sababu hiyo hauingii ukumuni wanaoingia hukumuni ni wale ambao hawana uzima kwa kwaho hivi unao uzima wa mungu uzima wa mungu quality quality life. quality life life ndio maana nifundishage mafundisho anait itikadi za injili actually anayarudia tena alafu yatatoka bomba zaidi nitakushauri utafute hiyo message itikadi za injili kwa hiyo wewe umepita kutoka mauchini umeingia uzimani na kwa sababu hiyo huingii katika hukumu ya mungu oja nikupe uthibitisha a mstari wa mwisho lafu tusonge mbee twende kwenye waraka no, injili ya yohana injili ya yohana mlango wa tatu mstari ule wa kumi na nane injili ya yohana mlango wa tatu mstari ule wa kumi na nane sikia anavyosema anasema hivi amwamini yeyeye hahukumiwi asiyeamini amekusha kuhukumiwa kwa sababu hakuliamini jina la mwana pekee wa mungu kwa hiyo tumeona twende tukawaambie watu ndugu kama unataka kutoka katika mauti natakuingia katika uzima ili usiingie pia katika hukumu basi mpokee yesu kristo oeeu anakus umpokee wanawe mungu anakusii upokee uzima kwa sababu mungu anakupenda kwa maana mungu ulimwengu ili kila asipotee wa milele twende swala la, nafsi. la, na la, nafsi. Kwe la nafsi, kwenye wakolosai mlango wa kwanza wakolosai mlango wa kwanza alafu taanza mstari ule wa, wa kumi na mbili wakolosai mlango wa kwanza mstari wa kumi na mbili mpaka ule mstari wa kumi na nne wakolosai mlango wa kwanza mstari wa kumi nambili mpaka ule wa kumi na nne anasema hivi mkimshukuru baba aliyewastahilisha kupokea sehemu ya urithi wa watakatifu katika nuru kumi na tatu naye alituokoa kutoka katika nguvu za giza akatuhamisha na kutuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake ambaye katika yeye yaan kristo tuna ukombozi yaani msamaha wa dhambi kwa hiyo ukombozi maana yake ni msamaha wa dhambi na kuia t5 anasema naye ni mfano wa mungu asiyoonekana mzaliwa wa kwanza wa viumbe vyote kwa nataka tulenge ule msari wa kumi na tatu sasa msari wa kumi natatu moja nisome kwenye tafsiri ya nini tafsiri ya neno nionekaa mpatia anasema kwa maana ametuokoa kutoka ufalme wa giza na kutuingiza katika ufalme wa mwana wake mpendwa bibilia habari njema anasema hivi anasema yeye alituokoa katika kutoka katika nguvu ya giza akatuleta salama katika ufalme wa mwanaye mpenzi Asa nisoma kwenye lugha kingwesa New King James Version, anasema He has delivered us, deliverance you call, tulipata deliverance. He has delivered us from the power of darkness and conveyed us into the kingdom of the Son of His love. Ukisoma kwenye amplified version, anasema The Father has delivered and drawn us to Himself out of the control and the dominion of darkness. And has transferred us into the the kingdom of the son of son his love kwamba mungu ambaye ni baba yetu alituokoa alitukomboa akatuhamisha akatutoa kutoka katika nguvu za giza akatuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake kwao nafsi zetu zimehamishwa aziko tena chini ya ima ya ibilisi zimehamishwa imaayaiblisi zimeaihwatumekua tumehamishwa kutoka mikononi kutoka kwenye mamlaka ya ibilisi tumeingizwa katika ufalme wa mwana wa mungu ufalme wa mwana wa mungu kipenzi chake mwenyewe ko tuko ndani ya ufalme wake tumeamishwa kutoka katika nguvu za giza tumeingizwa katika nuru yake ya ajabu petro wa kanz 2t ndivo anavyosema h kwaba tumeamishwa kutoka katika nguvu za giza tumeingizwa katika nuru ya ajabu k sehemu tulioko ssahivi tuko ndani ya ufalme wa mungu tuko salama salambinslmn ndivo anavyosema katika biblia k nafsi yako iko huru kubaliana huo ukweli lakini sio tu kwamba alitoa na nye mikono ya ibilisi blisiazingine alifanya kikubwa pia ambacho kinasumbua watu kama unasumbulia na mizimu unasumbuliasnamziuwazazi wake n enye matambikosnda enye nini tnkwenye pet nakuonyeshe petro wa kwanza mlango wa kwanza nitaanza mstari wa kumi na saba mpakaakui na tia petro wa kwanza mlango wa kwanz sa i na ti anasema na ikiwa mnamwita baba yeye ahukumue kila mtu pasipo upendeleo kwa kadiri ya kazi yake enendeni kwa hofu katika wakati wenu wa kukaa hapa kama wageni kumi na nane nanyi mfahamu kwamba mlikombolewa si kwa vitu viharibikavyo kwa fedha au dhahabu mpate kutoka katika mwenendo wenu usiofaa mliopokea kwa baba zenu ningeweza kuzungumzia matambiko nngeweza kuzungumzia maagano bali kwa damu ya thamani ya m- kama ya mwana kondoo na ila asiye na wa yan ya kristo ngoja nikuchekeshe kitu kimoja nikulika kitu kimoja hafta harakaraka sikiliza kwa wale wanaoendea kufanya matambiko ama ambao wameingia maagano ili yale maagano yaendelee kuhuishwa ili yaendelee kufanya kazi hua wanatakiwa wapeleke damu edha damu ya mbuzi damu ya kuku damu ya kondoo na wengine hata mpaka damu ya binadamu na kwa kuwa ile damu ina dhambi haitoshi ndio maana inabidi kila mwaka wao wanarudia mm-hmm. sasa nikwambia kitu ingine time mamizimu akitaka kusumbua chukua mwili na damu ya yesu kristo sema mizimu sikilizeni mimi nimekombolewa nimekombolewa kutoka katika mikono yenu kutoka katika maagaro yenu kutoka katika masharti yenu kutoka katika udhibiti wenu nimehamishwa na kuingizwa katika ufalme wa mwana wa pendo la mungu kwa damu ya thamani ya yesu kristo hivyo ninavoula mwili wa yesu kristo na kuinywa damu ya yesu kristo nataka mtambue huu ni uthibitisho kwamba nimelipiwa niko huru kwaio nitakapokula na kunywa natarajia kwamba nikimaliza tu mwe mmeondoka alafu kula mwili kunywa damu lazima wachape mwendo yaani hiyo ni ukombozi bila jasho kwao nafsi yako iko nini huru na mwisho tunafahamu kuhusiana na nam tuko kwenye petro tuende tu mlango wa pili petro a kwanza mlango wa pili turudie tena tulishasomamarturudie tenamara an yeye mwenyewe yan kristo alizichukua dhambi zetu katika mwili wake juu ya mti tukiwa wafu kwa mambo ya dhambi tuwe hai kwa mambo ya haki na kwa kupigwa kwake mliponywa kwa hiyo kama vile ambavyo yesu kristo alilipia gharama ya dhambi zetu akaangamiza dhambi katika mti ndivyo ambavyo ameangamiza magonjwa katika mti ndivyo ambavyo ameangamiza vifungo vyako katika mti isi kama vile ambavyo dhambi ilikumbuka magonjwa vifungo ni matunda na matokeo ya dhambi hiyo dhambi yesu alikabiliana nayo akaiangamiza wakati anakabiliana na dhambi ukiangalia umstari hapa unaona pia alikabiliana na magonjwa akakabiliana na maradhi akakabiliana na madhaifu kwa sababu ukisoma kwenye kwa mfano matayo 817 anasema yeye mwenyewe alichukua madhaifu yetu na magonjwa yetu juu ya mwili wake kwa hiyo mwanayake yameangamizwa pia kwao vifungo vimeangamizwa magonjwa yameangamizwa nguvu za ibilisi zimeangamizwa kwao natakiwa fai unatakiwa uinuke hapo kitandani utembee mwili wako uko huru ukifanya mamao sema kumbe niko huru nalala kwa sababu ya ujinga kwa sababu nilikuwa sijajua kwa kuwa kwakua hivi nimejua sio tu kwamba niko huru katika roho yangu sio tu kwamba niko huru katika nafsi yangu lakini pia hata katika mwili wangu niko huru kwa sababu ya kile ambacho kristo amekifanya sema katika jina la yesu kristo wa yei inukaanza kutembea then utaona nguvu ya roho mtakatifu itaingia ndani mwako na hicho ambacho nichakwako tayari kwa sababu ya kile ambacho kristo amekifanya kitadhihirika kwa hiyo mwingine anasema mwalimu tuombee kidogo tambia tu, tunanii bwana uh, kiomba kidogo inatia nguvu okay good tia mkono wako kwenye kifua ama akamata sehemu ambayo inauma ama akamata hicho chombo ambacho nasikilizia lafu nami nitaomba kwa ajili yako katika jina la yesu kristo wa nazareth ninaamuru na kutangaza kazi zote za iblisi katika roho katika nafsi na katika mwili zote zimeharibika katika jina la yesu kristo yesu kristo alikuhukumu wwe dhambi katika mwili wake na kukuangamiza kwa hiyo madhara yako yote ya dhambi sasa hivi ibilisi huna sababu ya aina yoyote kuendelea kutenda kazi katika maisha huyo ndugu katika jina la yesu kristo ninakupa sekunde kumi ondoka wala usirudi tena kabisa ninaamuru uzima kuanzia katika utosi mpaka katika nyawe katika jina la yesu kristo nafsi nakuamuru hivi funguka na upatanishwe na kweli ya kristo mwili katika jina la yesu kristo ninakuamuru sasa hivi sa ninakuamuru sasa hivi patana na uzima wa kristo patana na afya ya kristo katika jina la yesu kristo kwa kupigwa kwa yesu kristo w ulipona hivyo nakuamuru uwe mzima sasa hivi katika jina la yesu kristo yes uponyaji unavoingia roho na kuamuru katika jina la yesu kristo yes auaiaa na kile ambacho kristo kristo kristo amefanya pokea kazi ya ama kutoka katika katika katika mauti na kuingia katika uzima katika jina la yesu kristo wa nazareth sikiliza ndugu mungu wako na nafsi yako ni uthibitisho kwamba roho yako imepokelewa yakobo anasema mtu akiwa mgonjwa aite wazee wa wa kwa imani na Nae, buana, na wampake mafuta naye bwana hata kama mtu amefanya dhambi kwa kitendo cha nafsi yako kufunguliwa lewe. kitendo cha mwili wako kuponywa wliwaokuowa ni kuwa dhambi yako imeondoka kwa hiyo anza anza kufanya kufanya kufanya kile ambacho ulikuwa ulikuwa ulikuwa jaribu kama kama vidole inama inua do something kama ulikuwa unakula kitu natapika, tafuta omba kitu tafuta uweze uweze kula kunywa uangalie utakuta huko huru kitu kimoja tuandikie tujulishe kile ambacho is amefanya tuweze ushuhuda wako mungu nawewe uwez kwa kile ambacho tena lakini ukimtukuza uponyaji wako unakuwa umekamilika cho aenkutuza jina kt huruma gadi neema na amani za kristo nemaamaakristzs juu yako tukutane kesho muda na mudanawakati kmahuuesu krsthii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio podcast Apple podcast telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa baba uzima au uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza akumna dakika thaathini za jionihadi saa kumi na mbili na dakika tharathini za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa baba uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari sifuri saba 6itiina nne mia2ii 4robaini na mbili au sifuri saba 8 tisa mia 2ii 4robain na mbili au sifuri 6 st24b kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kipindi hiki cha nema na kweli kinakujia kila siku ya jumatatu hadi jumamosi kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya juma kinaanza saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa radio habari maalum 977f kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusbsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na podcast. kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya vyabilisi tupigie simu namba 76 5242 au 789 522 au 6752 si ne sifuri bili ne saba