vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwa maana yaani mungu ametuokoa kutoka ufalme wa giza na kutuingiza katika ufalme wa mwana wake mpendwa o umetoka kwenye ufalme wa giza ambao unatenda kazi chini ya shetani umeingiza katika ufalme wa nuru ufalme wa mungu ambao unatenda kazi chini ya yesu kristo kwaiyo hakuna nyutro uwezi ukasema mimi sifungamani na upande wowote na ndio maana mwana yesu akasema kusema kwenye kitabu cha ufunuo anasema fanya maamuzi eidha uwe moto ama uwe baridi uwezi ukawa vuguvugu pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu unaitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze uweze uweze kufikiri kufikiri kufikiri kama kama kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kuzungumza na kutenda kwako kwako kuna mchango wa moja, kwa moja katika kuamini ukifikiri ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini vizuri vizuri vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya maali uwez kufiirmarist uwezekuzungumza mrist nauwez kutendaarist ufiki kwaoaf mchanmoo ukfafzavzfmaamuziyakufiir vzzuf wanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli leo rafiki tunaanza somo jipya kabisa ambalo lina kichwa cha somo kinachosema ajenda ya ufalme wa mungu kingdom agenda ama agenda ya ufalme wa mungu ni somo jipya kabisa mbalo tunaanza tuna mambo mengi mazuri ya kuzungumza kuhakikishia hutaki kukosa kusikia kile ambacho roho anataka kusema nasi kwa maana watu wengi hawajui kwamba katika ulimwengu wa roho hakuna hakuna utupu Eita, maisha utuumaisha yakoe nisikiliza yanadhibitiwa na ufalme wa giza yani ufalme wa shetani ama maisha yako yanadhibitiwa na ufalme wa mungu kivipi nawezaje kupima nawezaje kujua na nikijua kama niko kwenye ufalme chinia ufalme wa giza pamoja na kwamba nimeokoka ni nime mkristo natakiwa nifanye nini ili basi mwenendo wangu wa kila siku uweze kuwa chini ya ufalme wa mungu hayayotetutayazungumza katika somo hili ambalo tunaanza kulizungumza siku ya leo kumbuka kingdom agenda ama ajenda katika ufalme wa mungu ama ajenda ya ufalme wa mungu lakini kabla ya kuendelea nikukumbushe tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya video basi tunapatikana katika youtube uh, channel yetu inaitwa mwalimu ruba gadi ukifika pale subscribe utakapoangalia video yote tunaomba uweze kulik pamoja na kushare kwa kufanya hivyo unakuwa umesababisha injili kuwafikia watu wengi zaidi pia usisahau kuonyeza kengele ili uweze kupata notification kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya sauti basi tunapatikana katika google podcast katika apple podcast na katika stify nako tunapatikana kwa jina hilo hilo la mwalimu huruma gadi na kama ungependa kupata mafundisho haya basi kwa njia ya whatsapp ama telegram kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi ukasema ni unge w utaunganishwa namba ya kutuma ni nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo nitoe shurani pia kwa ajili ya yaao wewe vya neema na kweli lakini zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine pia ili nao waweze kusikiliza na kufuatilia mafundisho haya asante pia kwa kuwashirikisha na kuwafundisha kile ambacho ambachowewe mwenyewe umejifunza na nitoe shukrani pia kwa ajili ya yule kwako wewe ambaye unafanya ma, ma, maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli wachezaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu asante sana kwa maombi yako maombi yako yanaleta tofauti kubwa maombi yako yanaleta matokeo kuliko ambavyo wewe mwenyewe mnaweza kufikiri amakudhania na mwisho nitoe shukrani kwako kwa wewe umekuwa umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli yap kila mwezi kwa wezi a payo ukishiriki ukishirikikuaisha kazi ya injili inasonga mbele kwamba watu wanafikiwa na injili ya kristo kupitia uh, redio asante asante sana kwa wako, asante sana kwa kwa uaminifu wako wako upendo in nikuombe kitu kwa t ambao umekuwa mwaminifu ukitoa uh, kila mwezi sadaka ya yako ya upendo matoleo yako ya upendo kwamba injili injili inakwenda na kwenda, na watu wengi na ya aomb tuandikie tupe wa kile ambacho mungu amekuwa akifanya katika maisha yako naamini kabisa wengine watakaposikia uwema na uaminifu wa mungu juu ya maisha yako kwa sababu ya kujitoa kwako itawatia moyo itawaimarisha itawawezesha tafadhali tuandikie tuandikie wako tueleze tuandikie. tueleze bwana anafanya nini ili tuweze kuwashirikisha na wengine na wao waweze kushiriki zaidi na katika ambao mwenyewe umeingia kumbuka kuna watu kufikiwa zad aun uanda moene ama kwa sababu za kijiografia ama kwa sababu za kimaadili ama kwa sababu za kubanwa lakini mwisho wa siku njia ya redio ndo njia nyepesi kabisa ya kuweza kufikia kila mtu kila siku na kuweza kuhakikisha kwamba ufahamu wake unabadilika na, na kufanana na vile ambavyo mungu alikuwa amekusudia baada ya kusema hayo basi nataka tuanze somo letu kumbuka kama alivyokuambia hapo awali somo linaitwa uh, kingdom agenda unasema mwalimu umetumia nene la kiingrea a ina noga kidogo kusema ajenda katika ufalme wa mungu ama ajenda ya ufalme wa mungu ya ni nzuri lakini kingdom agenda inakuwa ni nzuri zaidi kingdom, kingdom agenda kwamba ufalme wa mungu una ajenda mungu ana ajenda ama ana ajenda ambayo anayo kwa ajili ya ufalme wake na kwa maana o tunataka tuangalie mambo machache ambayo tukiangalia yatatuweka katika uwanda ama katika nafasi ambayo e, tutakuwa katika uh, uh, kuenenda sawasawa na vile ambavyo mungu alikusudia kuhusiana na maisha yetu na kuhusiana na kile ambacho amekikusudia ufalme wa mungu huweze kukamilisha ama kutenda hapa duniani moja kwa moja nataka tuenda kwenye matayo 4 matayo 7 matayo 47 inasema hivi tokea wakati huo yesu alianza kuhubiri na kusema tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umekaribia tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umekaribia sasa kuna mambo kadha wa kadha apa nataka tuweze kuiangalia wakati tunaendelea na somo letu hili na kuna vitu ambavyo tutaviona kwa uwazi kabisa na, na kuhaikishia utakapokuwa umeviona basi itakubidi ufanye marekebisho yanayotakiwa ili uweze kuenenda sawasawa na vile ambavyo mungu amekusudia kuhusu maisha yako na kuhusu ufalme wake hapa duniani kwao matayo 4 17 anasema tokea wakati huo yesu alianza kuhubiri na kusema tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umekaribia nataka tuanze kitu cha kwanza kwa kuangalia neno kuhubiri ili neno kuhubiri maanake sa nyingine tunavyosikia neno kuhubiri tafsiri yetu inakuwa ina ina ina, ina, ina, ina haijakaa vizuri kwa sababu kumbuka bibilia ya agano jipya iliandikwa katika lugha ya kigiriki ama lugha ya kiunani kwa tunataka tuone kwamba kwa kwa msikilizaji wa kiunani ama wa kigiriki angekuwa anasoma hichi ambacho sisi tunakisoma katika lugha yake angeelewa nini maanake tunapochukulia saa ingine neno kuhubiri limekuwa linafananishwa na uzururaji kama vile ukisema na ubiri njini basi unaonekana wewe ni mzururaji unaonekana wewe ni mbabaishaji unaonekana wewe ni tapeli na kadhalika lakini kibiblia ina maana gani lineno sasa ukienda kwenye lugha ya ki ya ya ya kiunani ama lugha ya kigiriki ki ili neno kuhubiri ni neno keruso keruso keruso keiruso na ili neno keruso uh, nitasoma tafsiri kidogo kwa lugha ya kiingereza alafu nitarudi kwenye lugha ya kiswahili hii ni tafsiri inayosoma kutoka kwenye taya dictiona eh, eh, eh, anasema hivi tb ahead head kwa anasema kuwa mpiga mbiu ad ni mpiga mbiu kama nakumbuka vijijini ama tunakuwa si tukio, tukio, tukio, tunasoma shule ya msingi basi tunasomaa kwenye kwenye vitabu kwenye vitabu hasa vya aaa tunakuauaoleasiuaene agaa kwamba la mgambo limelia mbiu imepigwa kijijini kwamba watu wanakusanyika wengine wanapiga ngoma wengine wanapita wakiwa na tarumbeta wengine wakiwa nagoga makopo lakini ni kuna tangazo ambalo linatolewa ili watu waweze kukusanyika na sehemu nyingine siku hizi ni kwamba wamefunga speaker, kama nimeona gie nimeonanikaa eh, naenda mji mmoja naitwa kimamba kule morogoro ni kwamba wanakwenda kwenye kwa sababu msikiti mingi na laudi spika juu basi labda tangazo la msiba linatolewa ama tangazo la mkutano kwa hiyo kwenye ile spika ya msikitini basi linatolewa tangazo kwamba labda moja mbili tatu tann kwao ile inaitwa ni kupiga mbi kupiga mbiu, mbiu. kwao anasema kwaanavyosema kuhubiri maanayake keruso kwa lugha ya kiunani a kigiriki maana yake nitubie heralikuwa mpiga mbiu sasa ni mpiga mbiu wa namna gani anasema always with the suggestion of formality gravity and and which must be listened to and obeyed kwamba ni mpiga mbiu eh, ambaye ni mpiga mbiu mwenye mamlaka iliyo rasmi mwenye ujumbe ulio mzito ambao ni lazima kuusikiliza na kuutii kwa hiyo tunavyozungumzia kuhubiri injili unaposea mii ni muhubiri wa injili maana yake ni kwamba wewe kwa ni mpiga mbiu mwenye mamlaka iliyo rasmi ambayo ni una ujumbe ulio mzito ambao ni lazima kuusikiliza na lazima kuutii kwa hiyo anapokuja na kusema kwamba tubuni na kuiamini injili anapohubiri maana yake kwa lugha nyingine bnisa anasema kwamba nimekuja nina mamlaka iliyo rasmi nina ujumbe ulio mzito kutoka kwa mungu kwamba kila mtu anayesikia sauti yangu ni lazima asikilize kile ambacho nakizungumza na, na ni lazima atii kile ambacho nakizungumza hiyo unaweza ukaona kwamba kuhubiri injili haikuwa pendekezo haikuwa suggestion. ilikuwa ni lazima n yani kwa, kwa maana ykamba unapopeleka ujumbe huu ni ujumbe ambao ni lazima watu wausikilize na ni lazima watu waweze kuutii ndio mtizamo ulivyo maanake ndicho ambacho bwana yesu alikuwa akifanya ndicho ambavyo mitume alikuwa akifanya na ndio maana unaweza ukaona kuanzia kwa bwana yesu na kanisa la karne ya kwanza kwamba mesej ya ufalme wa mungu kazi kamilifu ya kristo iliweza kusambaa na kuenea kwa kazi piga picha hii unaza usielewe sana kumbuka wakati ukristo unaanza eh, baada ya bwana yesu kupaa roh mtakatifu amekuja siku uofkos, katifu, skuile, ya pentekoste os unawatu mia na ishirini walijazwa roh mtakatifu baadae wakaongezeka watu elfu tatu ile alafu baadae ikaenda ikisambaa kumbuka ukristo ulikuwa ukipingwa na dini ya kiyahudi na wakati huo ukristo ulikuwa ukipingwa na serikali ya kirumi sasa angalia waliokuwa wanaongoza ili kundi ama wanaongoza kanisa nkina na nane una petro una yohana wote hawa ni wavuvi ukisoma kwenye katika matendo ametume mlango nne in fact viongozi wa dini na nawaserikali wanashangaa sema hawa watu hata wa hawajasoma hawajaenda shule eh? wamepata wapi haya unasema? wamepata wapi si, wanasemawamepatakwa lugha nyingine ni kwamba kwa sababu ya, ya walitambua nafasi yao kama waubiri kama wapiga mbiu ambao wana mamlaka iliyo rasmi kwamba wana ujumbe ambao ni mzito ambao ni lazima kuusikiliza na lazima kuutii kwa walikua hawajikaa pendekezo na unapozungumza katika ujasiri huo inasababisha nini inasababisha ufalme wa mungu uvamie katika hilo eneo kama ni watu ulikuwa wanazungumza nao maanake ni kwamba ufalme wa mungu utavamia na ufalme wa mungu ukivamia maanaake ni kwamba watu wanaanza kupona watu wanaanza kufunguliwa watu wanaanza kupata miujizo yao lakini pia kama ni katika jamii maanaake ni kwamba mabadiliko lazima watokee sasa angalia walianza hawa jamaa wakiwa wavuti na watu wachache lakini mpaka karne mbili baadaye sio tu kwamba dini ya kiaudi imepata tabu kabisa imelegea lakini pia na serikali ya rumi ikawa imemezwa yote mwaka mia tatu kumi na tatu kaisari aliyekuwa anaitwa contantin empera constantin akatangaza kuwa taifa la rumi kwamba limekuwa ni taifa la kikristo serikali ya rumi iliwezaje kumezwa na ao wavuvi watu ambao walikuwa awajaenda shule ni kwa sababu ya hii mamlaka iliyo rasmi ambayo ilikuwa imetoka kwa mungu kumbuka tunavyozungumza mamlaka iliyo rasmi imetoka kwa gani wanahubiri habari ya ufalme wa mungu kwa hiyo turudi hapa angalia bwana yesu anavyosema nasema tuko eh, matayo isab asanatokea wakati huo yesu alianza kuhubiri na kusema tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umekaribia kwao swala la kutubu ilikuwa ni lazima sio swala la hiari ni kwamba lazima sasa nini maana ya neno, neno toba maana ya neno toba maanaake ni kwamba badilisha mtiza, mtazamo badilisha namna ambavyo unafikiri badilisha mtazamo badilisha maana ambavu, namna ambayo unafikiri ili neno neno tubuni Uh, moja tuangalie tena kwenye of course leo ni siku ya kwanza kwa hiyo tutakuwa tuna tuna mambo ya kuchambua chambua sana kwa iyo, kwa hiyo hiyo relax tu kwahiyotumambo ataenda ili, ili neno tubuni maanaake ni eh, metanoo ambayo inatokana na neno metanoyaenoya eh, meta, eh. sasa neno meta maanaake ni pamoja pamoja alafu neno, neno, neno, neno, eh, neno n maanayake ni kufikiri kwa hiyo kwa lugha nyingine nasema natakiwa nibadilishe namna ambavyo nafikiri kwa mfano ngoja nikupe mfano mdogo uh, chukulia tuna jambo tunalishughulikia na jambo tunaolishughulikia mimi nalitazama katika mtazamo a ama mtazamo chanya na wewe unatazama katika mtazamo hasi kwahyo tunavyosema tubu balisha namna navyofikiri maga anasema kwamba acha kufikiri katika namna ambayo ni hasi anza kufikiri pamoja na mimi katika na namna ambayo ni chanya kwa kwaho tunavyosema kwamba metanoya maanake ama tubuni maanake anasema kwamba badilisha namna unavyofikiri uanze kufikiri kwa kukubaliana na ufalme wa mungu uanze kufikiri kwa kukubaliana na makusudi ya ufalme wa mungu uanze kufikiri kwa kukubaliana sawasawa sawa na ufalme wa mungu unavyotenda kazi tunakuenda sawasawa rafiki ndicho ambacho anasema hapa bwana yesu kwa hiyo tutarudia tena angalia anasema tokea wakati huo yesu alianza kuhubiri kumbuka nini ninikuhubiri maanayake nini tumesema kwamba ni ni, ni mpiga mbiu mwenye mamlaka iliyo rasmi mwenye ujumbe ulio mzito ambao ni lazima kuusikiliza na kuutii kwa hiyo alianza kuhubiri na kusema tubuni, tubu tubu maanaake nini badilisha namna ambavyo unavyotazama badilisha kufikiri kwako uanze kufikiri katika hali ya kukubaliana na ufalme wa mbinguni ufalme wa mbinguni okay tunapiga hatua vizuri kabisa is tarudima tokea wakati huo yesu alianza kuhubiri nakusma tubuni kwa maana ufalme wa aanaufal a bn badilisheni namna kwa sababu anasema ufalme wa mbinguni umekaribia sasa neno kusema umekaribia tafsiri hiyo ni mbovu io tafsirsio sawasawa kwa, kwa lugha ya kiingereza anasema The of god anasemao tafsiri sahihi ilikuwa ni kwamba ufalme wa mungu umefika Ko, badilisheni namna ambavyo mnafikiri kwa sababu serikali ya mbinguni imefika hapa Duniani. okay tutarudi hapa tendekakuonyesha maali tende kwenye matayo kumi na mbil h nn ili uweze kunyelewa anachokizungumza matayo kumi na mbili ishina nane matayo kumi na mbili ishina nane anasema hivi bwana yesu anazungumza anasema lakini mimi nikitoa pepo kwa roho wa mungu basi ufalme wa mungu umekwisha kuwafikilia kuajilia mimi nikitoa pepo kwa roho wa mungu basi ufalme wa mungu umekwisha kuajilia ndio maana nikakwambia kule kwenye matayo 417 ni kwamba tubuni eh? matayo 417 tena turudi anasema hivi tokea wakati huo yesu alianza kuhubiri na kusema tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umefika ufalme wa mbinguni umefika ama ufalme wa mungu umefika sasa kwa nini ufalme wa kwanini ufalmewambinguikwanini ni mhiu kubalisha wa kwa sababu huu ufalme natokiwa uelewe sasa ufalme ufalme wa mungu ni nini ungeusema ufalme wa mungu ni mamlaka kuu ya mungu eh, ni mamlaka kuu ya mungu mungu ufalme wa kusema kwamba ni mamlaka kuu ya mungu kwa mfano t tukaangalia zaburi ya a zaburi ya mstari mstari wa kumi na tisa. zaburi ya mstar a alafu utaona mambo mazuri alafu tutaanza kuongea kitu hapa apalafu mambo yatakaa vizuri kabisa zaburi ya zabu mstari ule wa t anasema bwana ameweka kiti chake cha enzi mbinguni na ufalme wake unavitawala vitu vyote anasema ufalme wa mungu unatawala vitu vitu vyote vyote ufalme wa mungu juu ya sasa baada ya kusema hayo nachotaka kusema ni otma ktu hch kwanini bwanayesu anakuja na kusema tubuni na kwa kuwa kwa na kwa ufalme ufalme ufalme wa wa wa mbinguni mbinguni umefika umefika nini tubadilishe namna tunavyofikiri ukweli ni kwamba mpaka anapokuja of course yohana mbatizaji alianza kuhubiri habari za injili ya mungu akaja kijiti kam mpaa anapokuaian aau waaye akaa kaokea hcho e, unaweza ka, unaposoma kwenye aro mlango wa wa hiyo hata kwenye kwenye marko marko marko pia kwa mfano marko, marko, mlango wakwanza mstari wa kumi na nne na wa kumi na tano marko moja kumi na nne kumi na tano marko moja kumi na nne kumi na tano anasema hivi hata baada ya yohana kuchiwa gerezani yesu akaenda galilaya akihubiri habari njema ya mungu tasingia asema habari njema ya ufalme kwa mfano nkjv akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umefika tubuni na kuiamini injili tubuni badilisheni namna mnavyofikiri na kuanza kuamini kuwa ufalme wa mbinguni ufalme wa mungu umefika hapa duniani serikali ya mungu imefika hapa sasa kwa nini inahusishwa na swala la kufikiri swala la kufikiri ni la muhimu rafiki kwa sababu kufikiri kwako kutakusababisha uwe rafiki na mungu ama kufikiri kwako utsababisha uwe adui na mungu kufikiri kwako kutakusababisha kwamba uwe chini ya mamlaka ya shetani ama kufikiri kwako utakusababisha uwe chini ya mamlaka ya mungu kwa hiyo kufikiri kwako ni kwa muhimu mno sijukaa unayelea kitunachokizungumza rafiki sasa niseme kitu hichi mapema kama nilivyosema hapo awali kwenye utangulizi katika uf, katika ulimwengu wa roho na kwa maana hiyo mpaka katika ulimwengu wa damu na nyama hakuna kitu tunaita neutral, hakuna kukaa katikati ukasema katikaiuezikasmaii sifungamani na upande wowote unakumbuka e, kuna siyasa, kuna siasa nchi zinaitwa nchi zisizofungamana na upande wowote kwa maana ya kwamba hazifungamani na wakomunisti wala hazifungamani hazifungaman a hiyo eidha uko upande wa ufalme wa mungu ama uko upande wa ufalme wa shetani eidha uko upande wa mungu ama uko upande wa shetani ha, hakuna katikati hakuna hakunaut na wewe hapo ulipo kwenye kufikiri kwako kutaamua kama uko chini ya ufalme wa mungu na kwa maana manao upate matokeo yanayoendana na kukubaliana na ufalme wa mungu ama uko chini ya ufalme wa giza ufalme wa shetani na hivyo kupata matokeo yanayoendana na ufalme wa shetani Okay, kakuonyeshe kwenye wakolosai wakolosai wakolosai mlango wa kwanza msarul wakmata lakini nitaomba nisome kwenye bibilia ya, ya ya neno tafsiri ya neno biblia, tafsiri ya neno tafsi anasema naye na yani mungu alituokoa kutoa katika nguvu za giza akatuhamisha na kutuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake nikisoma kwenye tafsiri ya neno anasema aisa tafs o anayosma anasema kwa maana yaani mungu ametuokoa kutoka ufalme wa giza na kutuingiza katika ufalme wa mwana wake mpendwa kwao umetoka kwenye ufalme mmoja wa giza ukaingizwa katika ufalme mwingine wa nuru ufalme wa kristo kwao umetoka kwenye ufalme wa giza ambao unatenda kazi chini ya shetani umeingizwa katika ufalme wa nuru ufalme wa mungu ambao unatenda kazi chini ya yesu kristo kwao hakuna nyutro uwezi ukasema mimi sifungamani na upande wowote kwa hiyo kuna watu wengine wotenaatwengine anaauaama mii akasema akasemaoma kwenye kitabu cha ufunuo anasema fanya maamuzi either uwe moto ama uwe baridi uwezi vuguvugu anasema ukiwa vuguvugu vuguugu nakutaikanaaso ufunuomlangowatatu anasema fanya maamuzi either you are hot daewe ni moto ama ni baridi Uwezu ukawa vuguvugu kwao ama uko katika ufalme wa mungu ama uko katika ufalme wa shetani ufalme wa gia kao hakuna ut rafiki hakuna uto sasa nataka ujiulize kitu kimoja maisha yako wewe sasa hivi yanaongozwa na kudhibitiwa na ufalme gani okay ngoja nikuulize swali hili agenda inayoongoza na kusukuma maisha yako nini ni agenda ya ufalme wa mungu ama ni agenda ya ufalme wa shetani kwa sababu hakuna yutro hakuna katikati unasukumwa na nini ukilala ukiamka kipaumbele chako nini na unasema um, malimi mi nimeokoka niko ndani ya ufalmu wa mngu ko automatikalemimi yagenda yangu ni ufalmu wa mngu si kweli ngoja nikulize swali ngoja nikuulize swali si kumbuka kumbuka kwenye mawazo kakos, kufikiri kwako kunaongozwa na kitu gani kwa sababu kama unakumbuka kwenye matayo kumi na sita He, bwana yesu amaauliza mitume kwamba watu wanasema mwana, kwa wa wa kwa mwana wa alie, alie wa ni nani mstari mpaka petro akasema kwamba anasmaaaa uh, asemaamw ndi ks mwanawangu aliye hai mstari wa anaanza kusema kwamba kwamba bwana bwana yesu yesu anamwambia kufa na kufuka petro anamchukua bwana pembeni anamkemea aa mta iaauanamuuaanaes emnaaemembiashawana atakupaa mstari wa tatu, sita, tatu, bwana yesu anamkemea petro anasema nenda nyuma shetani nna nyumba yangu shetani huu kwa kwangu kwa maana huyawazi yaliyo ya mungu unawaza mawazo yaliyo wanadamu kwa edha unawaza saasana ufalme wa mungu unavyosema na unafanya maamuzi ufalme wa mungu navyosema ama unaendelea kuwaza kibinadamu kwamba unawaza maisha yako wewe niende kazini nipate hela nilipe kodi ya nyumba nianulie ni watoto nguo nile chakula mii ni mwenyewe nipendeze nichangie harusi ya fulani alafu ninunue kuna, kuna kanga mpya imetoka kuna shatijipya limetoka alafu niweke kuwa edh unajiangalia wewe amba unajifikiria kuhusu wewe ambao inaitwa kufikiri kibinadamu ambao ni ushetani ama unawaza mawazo ya mungu agenda ya mungu ufalme wa mungu kwanza nini kwa nini msisumbuke basi mtakavyokula mtakavyokunywa kwa nini? kwa wanzaaamssumbuke mambo haya yote yanaangaikiwa na watu wasiomjua mungu bali ninyi utafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake na hayo mengine yote mtazidishwa kwa nini kwa baba yenu anajua mnahitaji hayo a ninapojishughulisha na mambo yangu kwanza na mambo yangu tu usiku na mchana kipaumbele katika agenda ya ufalme wa mungu nafikiri kibinadamu na kufikiri huko kunathibitisha kwamba bado niko chini ya udhibiti wa shetani kwa sababu gani naangaika kutafuta mahitaji yangu kama vile ambavyo watu mungu kutafuta mahitaji yao kasome mwenyewe unaweza kupima rafiki kwamba maisha yako kila siku hivi yakoje ya wasiomuan nani ufalme agenda yako atwafgendaao genda ya ufalme wa mungu ama agenda ya ufalme wa shetani agenda wa shetani agenda ya ufalme wa nini ni kujiwaza tangu umeamka ikujwaza mpaka umelala huwazi mtu mwingine huwazi kitu kingine chochote wala huwazi makusudi na mapenzi ya mungu mungu unachowaza ni ni na na na na familia yako, na wewe na familia yako yako yako yako wapi agenda agenda agenda agenda ipi ipi ina, inaongoza maisha kila siku maamuzi yako unafanya, unafanya ukiangalia agenda ipi? Agenda ya mungu, ukiangalia agenda ya ya ufalme wa ama shetani ambayo which one mungunahowaza ww wapi sainaezekaa sasa hivi kasema u mwalimu nimelisikia lakini sasami mwenyewe sijaokoka kwao hatua ya kwanza ili uweze kubeba agenda ya ufalme wa mungu nikutoa maisha yako kwa yesu kristo kwa kfanya maombi yafuatayo wa mbinguni nimesikia habari njema nataka kuchagua ufalme wa mungu leo hii nampokea yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha yangu bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu asante kwa kuwa mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera kwa hayo maombi mafupi na kukaribisha katika familia ya mungu na kukabidhi mkononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama basi tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu inaitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya nehema na kweli kwa njia ya redio google podcast apple podcast apple redioyoutubegle telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa bao bao. uzima u uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza sa dakika daaha za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika thaathin za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa babauzima haus uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari sfi 7aba6ta na nn itan ia2ii 4bana mbili au sri 7aba 8n t an i2ii mbili au sfri 6 t524 kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kipindi hiki cha nema na kweli kinakujia kila siku ya e jumatatu hadi jumamosi kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya e jumapili kinaanza saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa radio habari maalum saba 7kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google nalea kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 5242 au 789 5242 au67 Sanno se fuori se fuori in bili, in bili, in sarudia. Sifore saba sica, ne. Sanno se fuori se bili, in Ao se fuori saba nane tisa. Sanno se fuori se bili, in Ao se fuori sica saba tacu. bili,