vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli hii ndio dira ambayo inatuongoza hii ndio dira ambayo inatuongoza kwamba watu wanaingia katika ufalme wa mungu na wanapoingia katika ufalme wa mungu tunawafundisha ili waweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo sasa haijaishi kama wewe ni mkatoliki unanisikiliza ama we ni ama we ni ama amawe ni mluteri ama unasema kwamba yesu kristo ni bwana na wa maisha yangu ulitakiwa ushiriki katika kwamba hii sababu hayo ndo ya popote pale ulipo rafiki nina kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu inaitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umaweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yakiwana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako na na ili uweze uweze uweze uweze kufika katika katika cheo cha kimo, cha kimo utimilifu wa wa kwa kwa lugha nyingine ufike mahali kufikiri kufikiri kufikiri kama kristo, uweze kuzungumza kama kristo, na uweze kutenda kama kuzungumza kutenda kwako kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja kuamini ukifikiri ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini vizuri vizuri vizuri vizuri hivyo basi maamuzi ya isikiliza kama na ili huwezi kuffiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tumeanza somo jipya linaloitwa kingdom kingdom agenda hey, kingdom agenda ama ajenda aufalme wa mungu ajenda ya ufalme wa mungu na tumeanza kuzungumza jana nilikuwa tunaweka utangulizi na kutoa tafsiri ya baadhi ya maneno maneno lakini leo tunaanza kukanyagia ya na na kwamba kwamba kwamba tunakwenda kwenye moja moja kwa moja. Ni tu tu katika maisha yetu ya kila siku kama nilivyosema hapo jana ha, mimi niko neutral Kua neutral kuwa sina upande wote, sifungamani na upande sifungamani wowote kuna falme mbili zinazotenda kazi hapa duniani kuna falme wa giza ambao unaongozwa na shetani na kuna ufalme wa nuru ufalme wa mungu unaongozwa na yesu kristo kwa hiyo ama uko ndani uko ndani na chini ya ufalme wa giza ama uko ndani na chini ya ufalme wa shetani kwa lugha nyingine ama maisha yako yanadhibitiwa na kuongozwa na ufalme wa shetani ama maisha yako yanadhibitiwa na kuongozwa na ufalme wa mungu sasa kivipi nilianza kugusia leo tutaenda moja kwa moja kwenye pointi lakini jua tu hakuna yutr sasa kabla ya ya ya, ya kuendelea nikukumbushe tu kwamba eh, kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya video basi tunapatikana katika youtube katikabeha kwa jina la mwalimu huruma gadi ukifika pale tafadhali usiache kusubscribe na utakapoangalia video yoyote tunaomba uweze kulike pamoja na kushare na unapofanya hivyo unasababisha injili iweze kusonga mbele zaidi pia utakapo subscribe usiache kubonyeza ili kupata notification kila mpya kengeliliekupatakiasmpya imewekwa kama ungependa pia piakupata mafundisoanjiasautiastunapatikana to tito sauti basi tunapatikana katika katika uh, podcast, katika podcast, katika podcast, katika podcast podcast podcast tuko tuko tuko google apple na spotify nako tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi ukisikiliza usiache kushare na watu wengine ili ya kristo izidi kusambaa somo kama la ufalme wa mungu kusamba aomo il aufalm wanguwat wngi waul ufalme wa mungu na kama ungependa kutumiwa mafundisho haya basi katika katika whatsapp ama ama ama, ama, ama telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba 7895 242 78924 2, 2, 2, 2, 2, 2 nawe utaunganishwa nitoe shukurani kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema uh, kila siku na kuwahamasisha wengine ili waweze kusikiliza na kufuatilia lakini pia nitoe shukurani kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya pamoja na timu yangu na tatu nitoe shukurani pia kwa ajili ya kwako wewe ambaye umekuwa ukishiriki kwa mapato yako kuhakikisha kwamba injili ya kristo injili ya ufalme wa mungu kwa njia ya redio nji hakika unaleta kubwa sana pia nitoe kwa, kuna ya wapendwa, pia kutuma mwalimu abaahi awana waanzakutaaii ihsauta a zta anayama ni katika ta kwamba taamasisha watu wasikilize waskilie nakufatiliamafndishoakist akini a ihesa ta uasha aa ma nafanya maombi wasikilizaji kwaajili a waskilzaji yako lakini pia ia i hesaua ta aaletaankitoa a ni ia e tumameseji tunawashukuru sana tunasema asante sana inatia moyo inafurahisha baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na somo letu tuko kwenye matayo 41 tuanze matayo 47 ndio mstari ambao tulianza kuangalia kipindi kilichopicamay7 nitasoma alafu nitakueleza exactly kitu ambacho mungu alinyambia ambacho nitakueleza na nitakuwa nikikirudia mpaka mwisho wa series hii ya ufalme wa mungu ama agenda ya ufalme wa mungu kingdom agenda matayo 417 anasema tokea wakati huo yesu alianza kuhubiri na kusema tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umekaribia na kipindi kilichopita nikakueleza ile neno limekaribia sio tafsiri sahihi ilitakiwa liwe ufalme wa mungu umefika kwa tungesoma hivi tokea wakati huo yesu alianza kuhubiri na kusema tubuni yani badilisheni mtizamo kwa maana ufalme wa mbinguni umefika kwa anasema ufalme wa mbinguni umefika sasa na hichi ni kitu cha muhimu sana sasa ni ni ni nilete ni ujumbe kwako ama nikueleze ni kile ambacho mungu alizungumza na mimi mpaka akanipa na hili somo ili niweze kufundisha la kingdom agenda aliniambia hivi nataka wapatikane watu ambao watakusaidia kubeba eh, majukumu ya kuhakikisha kwamba agenda ya ufalme wa mungu inafanikiwa people who will shoulder the burden of kingdom agenda watu ambao watashirikiana na wewe kubeba ajenda ya ufalme wa mungu ajenda ya si, tunapozungumzia ufalme wa mungu lazima umzungumzie mfalme ambaye ni yesu kristo alafu lazima uzungumzie na ufalme wenyewe kwa iyo, hiyo hiyo ndio meseji ambayo tumekuwa tukijitaidi kuleta na maana tumekuwa tukijaribu kufundisha watu waweze kufikiri kama kristo najua krisonajua oja kitu rafiki kila mara nnapoanza kipindi kwa kusema kwamba lengo na makusudi ya vindi vya neema na kweli ni kwa kufundisha wewe na kujenga imani yako wewe kujenga imani neno msitizo neno imani ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo yaani uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo na maanisha hicho nachokisema ndio maana ukisikiliza mafundisho ama ukasikiliza vipindi vya neema na kweli utaona kwamba lugha yake iko tofauti sana na jinsi ambavyo kanisa linazungumza kwa sababu gani kazi yetu sisi ni kujenga na kuimarisha imani za watu ili waweze kufikiri kama kristo sasa inawezekana tunaonekana tofauti na wengine wakaona hawa ah, jamaa vipi lakini ni kwa sababu misheni yetu kazi tuliopewa eh, agenda ya ufalme tuliopewa ni kuhakikisha kwamba watu wote wanaingia katika ufalme wa mungu na wakishaingia katika ufalme wa mungu tunawafundisha ili waweze kufikiri kama kristo wafanani na kristo Eh, all must enter into the kingdom of god and conform to the image of christ kwamba wote waingie katika ufalme wa mungu na kufanana na kristo katika nini katika kufikiri kwao katika kuzungumza kwao na katika kutenda kwao kwao ndio kazi ambayo tunaifanya kila siku na hili ni agizo ambalo tumepewa na yesu kristo na kwa maana hiyo basi fundisha yetu inaonekana iko tofauti sasa kuna wengine wanapata shida sisi hatujaitwa kuwafanya watu wa wanafunzi wa Musa hatujaitwa kuwafundisha watu psycology hatujaitwa kufundisha watu tabia njema hatujaitwa tuwaandae watu wajichunge wa wasijichafue ili waende mbinguni tumeizwa kuhakikisha kwamba mamlaka kuu ya mungu inatenda kazi hapa duniani kupitia mtakatifu kuhakikisha kwamba kristo aliyoko ndani ya mtakatifu anaweza kudhihirika katika maisha ya nje ya mtakatifu kuhakikisha kwamba vitu vyote vilivyoko mbinguni duniani na kuzimu vinakuwa chini ya miguu ya mtakatifu mtakatifu huyu ambaye yeye ni mwili wa ambacho tumeitiwa kwenye dominion ndichombaouatumeitwa kwa kwamba kile ambacho mungu alikikusudia katika mwanzo mo ndicho ambacho kinatimia kwamba natufanye mtu kwa sura yetu na mfano wetu na tumpe mamlaka ya kutawala ndege wa angani samaki wa baharini na kila kitu juu kitambachona nchi yote pia k hilo ndio lengo letu sisi tunafundisha watawala tunafundisha watu ambao watatembea katika mamlaka kuu hatufundishi watu kwa wana watuambao ama psykolojia ama kuwafundisha tu kuwa na tabia njema sio kazi yetu sio kazi yetu sii tunafundishatu kutawala yes mtawala anayejitambua mfalme ambaye anajitambua atakuwa na tabia njema atakuwa na mwenendo mzuri atakuwa amejaa wema atakuwa amejaa hekima atakuwa amejaa utakatifu kwa sababu yeye anambeba mungu muumba wa mbingu na nchi si atatembea katika haki katika utakatifu katika ukamilifu atakuwa hana ana wala lawama ndio kazi yetu ambayo tumeitwa kuifanya o kazi yetu ni kuhakikisha kwamba watu wote wanaingia ndani ya ufalme wa mungu wanakuja chini ya imaya serikali ya mungu na wakiingia tunawafundisha ili waweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo hiyo ndio kazi ambayo urumagadi amepewa hiyo ndio kazi ambayo kila mkristo amepewa hasa kwa bahati mbaya sana hii kazi vizuri wazi haifaniki vizuriateazi nikupeleke sehemu mbili mbili ili tutarudi lakini sehemu b il ta taaosawaa kumbuka iekwambia agenda yetu ni kwamba watu wote waingie katika ufalme wa mungu ili waweze kuingia katika ufalme wa mungu lazima tuwahubirie njili ya ufalme wa mungu lakini pia mbili watu wote kwamba waweze kukuwa wabadilishe kufikiri kwao waweze kumfanania kristo sasa twende kuonyesha mistari miwili tuende kwenye marko marko kui a sitmarko kumi na sita alafu tutaanza mstari ule wa kumi na tano ama nianza mstari wa kumi na nne hade wa kumi na tano anasema baadaye n yani wakati yesu amefufuka wa sasa akaonekana na wale kumi na mmoja walipokuwa wakila akawakemea kwa kutokuamini kwao na ugumu wa mioyo yao kwa kuwa hawakuwasadiki wale waliomwona alipofuka katika wafu 5 akawambia enendeni ulimwenguni mote mkaiubiri injili kwa kila kiumbe anasema nendeni ulimwenguni mote mkaubiri injili kwa kila kiumbe hilo ni agizo nendeni mkaubiri injili kwa kila kiumbe ukienda kwenye matayo 24, matayo mstari matayo 4 msarulamatayo 4 a angalia ngali anao anasema hivi tena habari njema ya ufalme itahubiriwa katika ulimwengu wote kuwa ushuhuda kwa mataifa yote hapo ndipo ule mwisho utakapokuja kwaho tuna agenda kama wakristo kwamba tumepewa agizo na kiongozi wetu tumepewa agizo na mfalme wetu tumepewa agizo na wetu kuhakikisha kwamba tunahubiri injili tunatangaza habari njema za ufalme wa mungu na habari njema ya ufalme wa mungu inatakiwa ihubiriwe katika ulimwengu wote ili ufalme wa mungu ufalmewaungue ushuhuda kwa mataifa yote na hapo tu ufalme wa mungu utakapokuwa umetangazwa kwa kila mtu akawa amesikia habari za ufalme wa mungu ameelewa kinagaubaga habari za ufalme wa mungu jinsi ambavyo serikali ya mungu inakutenda kazi anaweza akawa amesikia akakataa fine lakini tu kumbuka nilikwambia kuhubiri nini mbao rkaliyagtdaazianaaamesikiaatiniuumhubi ni mtu ambaye ni, ni, ni, ni, ni, ni, ni mpiga mbiu mwenye mamlaka iliyo rasmi mwenye ujumbe ulio mzito ambao ni lazima kuusikilza na u o ndio kazi ambayo tumeitiwa mimi na wewe ndio maana nasema agenda tuliopewa ni kwamba kuhubiri injili kwa kila kiumbe injili kwa kila kiumbe injili kwa kila kiumbe hilo ni agizo la yesu kristo sasa swali langu ni hili kwako wewe wewe unanesikiliza kama unasema yesu kristo ni bwana na mkozi wa maisha yako unadai kwamba umezaliwa mara ya pili naomba nikuulize moja je uelewa wako kuhusu ufalme wa mungu ukoje na mbili je watu wangapi umeshawahubiria habari ya injili ya ufalme wa mungu kama hauna unajifunza sehemu mbao sio sahii na kama unasema nauelewa lakini hahubiri njili ya ufal wa mngu am wwe ni mwasi unaheshimauna adabu mbele ya mfalme wako yesu mkali mfalm wakoye rist naliwaini unasema yesu ni bwana amekwambia kitu pekee kinachokufanya kiburi at kitu kingine kiburi kile kile kilichomfanya adamu na na na eva mungu bustani Aiden, icho icho ya ya ya kiburi hicho hicho katika maisha yako yako yako otherwise lakini you pamoja kwamba kwamba unajua kwa kwa kwa nini sababu unaona unaona heshima heshima ni ni ni muhimu muhimu muhimu mno mno mno kuliko kuliko kuliko kuliko damu uhai uhai uhai wa Isi, umokoka, uhai uno, wa uhai wa yesu yesu aliutoa ajili alikufa ili uokolewe sasa hivi umeokoka wako uhai wa watu wengine k kwa hiyo tumeambia tukahubiri njili kwa kila kiumbe ili injili iweze kuwa ushuhuda na kwamba injili ya ufalme lazima hubiriwe katia ulimengu t sehemu ya kwanza kumbuka nilikwambia agenda tuliopewa ni kwamba watu wote waingie katika ufalme wa mungu waingi ta Wanaingia kwa kassi kuwahubiria habari njema ya ufalme wa mungu na kufanya demonstration of the spirit and power. na kufanya maonyesho ya roho mtakatifu na nguvu kwa kuponya, kwa kufungua, eh, kwa kwa kuponya kufungua kusababisha injili ya ufalme Kusabu, kumbuka, ufalme ufalme wa wa wa mungu mungu mungu inahubiriwa sababu kumbuka sio katika maneno matupu kakupona akufunuauasaujkee n ambaano nguvu ndio kazi ambayo tumeitiwa na ndo kitu ambacho nataka nikuonyeshe lakini hiyo likuwa ni kwa sehemu ya kwanza sasa angalia agizo lingine la bwana yesu matayo nane. matayo 8 naanza mstari ule wa 18n tutaenda mpaka mstari ule wa 1t ih matayo 8sad anasema yesu akaja kwao akasema nao akawaambia nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani basi enendeni mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi si mkahubiri injili katika ulimwenguni wote katika ulimwengu wote lakini mbili hasa enendeni mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi kwa unaona moja kazi ni kuhubiri injili kutangaza sisi ni wapiga mbiu wenye ujumbe u, wenye mamlaka iliyo rasmi wenye ujumbe ulio mzito na mzitoahusiana wa mungu ambao ni lazima watu wausikilize na kuutii lakini mbili pia tunatakiwa tuhakikishe kwamba mataifa yote watu wote watu wamekuwa watuwote wamkua unaweza ukaona jinsi ambavyo tunavyofanya kuendesha mafundisho ya kristo kupitia vya na kweli hii hii dira ambayo inatuongoza hii ndiyo dira ambayo inatuongoza mafniho kwa kwamba on naingia katika ufalme wa mungu na wanapoingia katika ufalme wa mungu tunawafundisha ili waweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo sasa in, haijalishi kama wewe ni mkatoliki unanisikiliza ama wewe ni maembl ama wewe ni mpentekoste ama wewe ni mluteri ama wewe maadamu unasema kwamba yesu kristo ni bwana na mwokozi wa maisha yangu wewe ulitakiwa ushiriki katika kuhakikisha kwamba hii dira inatimia kwa sababu hayo ndo maagizo ya bwana yesu sio mawazo ya mwanadamu si, nachokifanya hapa rafiki sijakuambia kwamba nilikuwa siku moja kwenye maombi mlimani alafu yesu kristo akanitokea alafu tukanywa kahawa na yesu, yesu kwa kwao yesu kristo akanipaka mafuta nn tunazungumza kitu ambacho ni agizo tunatii agizo la bwana yesu yesu kristo sasa akaniambia hivi neenda akawaambia watu wameacha agenda yangu agenda yangu ni moja niliwaagiza wahubiri njili ya ufalme wa mungu kwa kila kiumbe na mbili waakikishe mataifa yote wamekuwa wanafunzi wangu anasema watu wangu wameacha agenda yangu wameacha agenda yangu koo nenda kawaambie waambie, waambie kwamba natafuta watu ambao mimi mungu mweumba wa mbingo na nchi nitatenda kazi nao kuhakikisha agenda yangu hapa duniani natimia akaniambia sasa hivi watu wangu wengi wanaoitwa kwa jina langu agenda wanayoishughulikia ni agenda ya ufalme wa giza ni agenda ya ibilisi wameacha agenda yangu ko nenda kawaambie nda kawaambie nawaita nenda kawaambie na wa kawa roho wangu anazungumza nao wageuke nataka waje washirikiane na wewe kuhakikisha kwamba kile ambacho nimekuonyesha na ambacho wee unakionyesha kinasonga mbele na kufanya kazi kwamba taifa zima la tanzania linatakiwa lifikiwe na injili ya ufalme wa mungu na sio tu kufikiwa na injili ya ufalme wa mungu watu aakuwa wamezaliwa mara ya pili na kuingia ndani ya, ya ufalme wa mungu ni lazima wafundishwe ili waweze kufikiri kama kristo nendeni mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi anasema ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli wanafunzi wangu sio wanafunzi wa musa sio wanafunzi wa dhehebu fulani sio wanafunzi wa nono no. wanafunzi wa kristo kwa nini kwanii si mwanafunzi akifundishwa mwisho wa siku ataanza kufikiri kama mwalimu wake ko kama unafundishwa kuwa mwanafunzi wa kristo maanake ni kwamba mwisho wa siku utakuwa na kufika katika cheo cha kime cha tumia a kristo utaanza kufikiri kama kristo hiyo ndio kazi ambayo tumeitiwa tume sasa kwaio akanyambia kazi niliyokupa ni mzigo mzito kama nilivyofanya kwa musa nikamwambia musa aite wazee sabini wa israeli ili nichukue sehemu ya roho iliyoko juu anointing mafuta yaliyoko juu ya musa niyaamishe juu ya wazee wa israel ili waweze kumsaidia kubeba huo mzigo wa kufanya hiyo kazi na wewe nakuagiza nenda kazungumze na watu ambao wanajiita kwamba ni wanafunzi wa kristo watu ambao wamekuwa wanakusikiliza watokeze wakubali wasee mimi niko tayari ili nichukue anointing. nichukue mafuta yaliyoko juu yako nichukue sehemu ya rooiliyoko juu yako niiamishie juu yao ili waweze kubeba kazi hii pamoja na wewe ili waweze kushiriki katika kazi hii ya kuhakikisha kwamba ufalme wangu unasonga mbele kazi ya kuhakikisha kwamba mataifa yote wanakuwa wanafunzi wangu kwao anasema hii ni kwa ajili ya watu walio majasiri sio kwa ajili ya watu walio waoga sio kwa ajili ya watu ambao wana mapenzi wako in love na shetani hii ni kwa ajili ya watu ambao wako in love with christ watu ambao o katika mapenzi na kristo akanyambia wazi kabisa sijawapa watu wangu roho ya uoga nimewapa roho ya upendo roho ya nguvu na ya akili timamu kwa hiyo akanyambia nenda kawaambie <coughs> na unajua hoja yangu ya kwanza kwa haraka nikawambia bwana yesu watu wanagoma niwabishi watu wanajiwaza wao wasubui mpaka jioni akasema kawaambie sio jukumu lako wewe nenda kawaambie mimi nimewaalika wale watakawosema niko tayari kwamba kwa agenda ya ufalme wa mungu inakuwa ni kipaumbele katika maisha yangu kazi sihitaji sihitaji watu watu waliwanza. Waliwanza watu watu wengi watu wengi wengi wengi akanipea kwenye kwenye story gideon gideon waamuzi wa wakati na na na malaika anatumwa kwenda waisraeli wamidiani kumbuka walioanza walianza halafu baadaye mungu akasema hao ni sana kiasi hicho kat maishayan a wakarudishwa nyumbani wakabakia watu elfu kumi mungu akasema bado wawa watu ni wengi baadae wakapunguzwa wakabakia watu mia tatu kwahio mungu akaniambia kwamba nataka watu mia tatu watu mia tatu ambao nitawatumia katika viwango ambavyo nitabadilisha taifa la tanzania taifa la tanzania talibadilisha nita nitahakikisha nita watu wameingia katika ufalme wangu nitahakikisha kwamba watu wanafikiri kama kristo na kupitia wao hawa ndi watakua mawakala wa kuleta mabadiliko katika taifa laanzania pasipo kujalisha jinsia zao pasipo kujalisha hali zao za zakiuchumi aso eh, nini elimu zao nenda kawaambia huu ni mwaliko k yeyote atakekusikiliza na kut yangu nitaweka anointing nitaweka mafuta maalum juu yake ili aweze kuona kama vile ambavyo ue unaona ili aweze kutembea katika uwepo na nguvu kama vile ambavyo unatembea kwa sababu hii kazi ni ya kwangu na kwa maneno nataka miili ya kutenda kazi kupitia o nenda akawaambie sio wao watakaofanya hiyo kazi ni roho wangu ndie atakayetenda kazi kupitia maisha yao mimi nachohitaji ni miili nahitaji wafanye mambo mawili sasa unisikilize ndomaana tunienza na matayo nne kumi na saba kwao tende nikakuonyeshe kwenye warumi kumi na mbili mstari wa kwanza hadi wa pili e si mwana yesu anavyosema tubuni na kuiamini injili ama ufalme wa mungu umefika balisheni namna naufikiri twende warumi, warumi kumi na mbili warumi kumi na mbili mstari wa kwanza na wa pili anasema basi ndugu zangu nawasii kwa huruma zake mungu itoeni miili yenu iwe dhabihu iliyo hai takatifu ya kumpendeza mungu ndio ibada yenu yenye maana hiyo ni ya kwanza kao kitu cha kwanza ambacho natakiwa kukifanya ni kutoa mwili wako uwe dhabihu iliyo hai takatifu ya kumpendeza mungu ndo kitu cha kwanza ambacho nataiwa kukifanya kitu cha pili anasema wala msifuatishe namna ya dunia hii bali mjeuze kwa kufanya upya katika fikra zenu mpate kujua hakika mapenzi ya mungu yaliyo mema ya kumpendeza ukamilifu kwa hiyo unatakiwa unatakiwa mambo toa mwili wako uwe na na kumpendeza mungu mbili ubadilishe namna unavyofikiri ndio kitu ambacho anazungumza kwenye kama unanisikiliza ufalme wa mungu sio agenda yako agenda yako imekuwa ni maisha agenda yako ni agenda yako yako yako yako agenda agenda agenda agenda imekuwa imekuwa imekuwa ni ni ni tajiri uwe mfanyakazi maarufu kwamba kwamba huduma itikise tanzania nzima nzima dunia sio ufalme kama agenda yako sio ufalme mungu anasema kwamba anatafuta watu matatu watu mia tatu ambao wakisema yes niko tayari atachukua anointing yake yakeataamishia juu yao roho mtakatifu ataanza kutenda kazi aliniambia kwamba be called the man of vala watakuwa watu shujaa watu wangu watakuwa ni mashujaa wangu ambao nitafanya kazi kupitia kwao sasa kwa kwa fundisho linalokuja kingdom agenda agenda na fundisha, na na na na na kuzungumza watu ambao wanasema mungu mungu mungu nimesikia sauti yako kwanza ni ni ni ni agizo la bwana yesu yesu yesu yesu najua kristo kristo kristo wa wa maisha yangu na agenda yangu nafahamu kipaumbele kipaumbele kipaumbele changu mimi iwe ni kile ambacho cha tukahubiri injili injili kila kiumbe ya ufalme mataifa yote wanafunzi natoa mwili wangu kama ilio, hai, mbele zako lakini mbili pia na kukubali kubadilisha namna navyofikiri ili agenda yako ya ufalme iweze kutendeka kupitia maisha yangu ili roho wako mtakatifu aweze kusukuma mbele injili ya ufalme aweze kusukuma mbele kazi ya ufalme wa mungu kuenea katika taifa la tanzania kama inawezekana kenya kenya kuna kuna kuna kuna kuna kuna kuna kuna watu watu watu watu watu watu watu watu huko wako wako wako wako wako wako wako sweden marekani norway south lebanon filipino katia taifaanzania nawezekaoakauonerea unaauaunawatu waounaauwounaauo na watu, wa Katar, na watu karibu kila kona ya dunia ambao knaduniabaonatuskliza haijalishi huko ap sehemu yeyote unanisikiliza unasema mimi nimeelewa nataka agenda yangu hiyo ni agenda ya ufalme wa mungu kama ambavyo yesu kristo agenda yake ilikuwa ni ufalme wa mungu alivyoanza kufundisha kitu cha kwanza alichoanza kuzungumza ni habari ya ufalme wa mungu kitu cha kwanza alichojishughulisha nazo ni habari ya ufalme wa mungu sasa ametuagiza tukahubiri njili ya ufalme kwa kila kiumbe tukafanye wanafunzi tukafanya mataatuawnafunzangu so, nihili wewe ni mmoja wapo kati ya hao watu mia tatu je wewe ni kati ya hao ambao ataitikia huo mwito ili mungu atie roho wake juu yako na kwa maanao roho wake aweze kutenda hiyo kazi kupitia maisha yako je ni wewe ama na wewe ni kati ya kundi la waoga ama wewe ni kati ya kundi ambalo wamejaa upendo wamejaa nguvu na akili simamu kwa sababu roho mtakatifu anatenda kazi katika maisha huko kundi lipi rafiki upo kundi lipi hasa kesho nitaendelea kumegeazai lakini hatua ya kwanza huwezi ukasema kwamba mimi nataka ua kujitoa kwa mungu kama ujazaliwa mara ya pili kama ujampokea suawa maisha yako yao fanya mbinguni nimeshikia habari njema ninaamini aamin yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aziondoe dam zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na akiri kwa kinywe changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera na ukabidhi mkononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa acikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya di vyeneema na kweli kwa njia ya radio, YouTube, google podcast apple podcast pdcastapplpdcasttify telegram pamoja na wasapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hivi zitafanyika katika ukumbi wa balba. uzima u uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano Kano. ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza dakika dakiaha za jionihadi saa kumi na mbili na dakika thaathin za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa babauzima haus uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari sfuri 7aba6ta nn itan i2 4bana mbili au sfuri saba 8n ta itan i2i 4rbana au sifri 6 saat ta 2 aab kumbuka ni kweli unaoijuwa ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kipindi hiki cha nema na kweli kinakujia kila siku ya jumatatu hadi jumamosi kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya jumapili kinaanza saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa redio habari maalum 977 kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusbsibe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na podcast. kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 5242 au 789 522 au 675242 If Saba Sita, Bili, Bili, Bili, Bili.