vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwa kuwa umeingia ndani ya ufalme wa mungu mimi na wee tunaolekiwa tujifunze namna na ambavyo watu wanaishi ndani ya huu ufalme wa mungu namna ambavyo watu wanaendesha maisha yao ndani ya ufalme wa mungu na bwana yesu wa anasema watu walioko ndani ya ufalme wa mungu hawana wasiwasi kuhusiana na nini kuhusiana na mambo ya maisha kuhusiana na kula kuhusiana na kunywa kuhusiana na kuvaa kwa nini kwa sababu mungu ambaye ni baba yao anajua kwamba haya mambo ni ya muhimu kwa maisha yao ote pale wulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yna lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uwewe unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutendaa kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwa kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna bundi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli ni kukumbushe tu kwamba tumeanza somo jipya hapo kipindi kilichopita kipindi cha jana kwamba somo linaitwa kingdom agenda kingdom agenda ama ajenda ya ufalme wa mungu kwa lugha ya kiswahili na tum, jana nilianza kwa kupa tu tafsiri ya baadhi ya maneno ambayo yanatumika na tukaangalia mambo kadha kwa kadha leo hii nataka tupige hatua nianze kukushirikisha na kukuonyesha hii kingdom agenda ni nini na ina athiri vipi maisha yakwako wewe na maisha yangu kwangu mimi kama wafuasi wa yesu kristo kumbuka nilikwambia kwamba katika ulimwengu wa roho hakuna hakuna neutrality, hakuna hakuna neutrality hakunakuna kutokufungamana wezi ukasema kwamba mimi sifungamani na upande wa shetani wala sifungamane na upande wa mungu mimi niache mi sijamchokoza shetani kwaa siniguse nawala katika teidha uko chini ya ufalme wa shetani ufalme wa giza ama uko chini ya ufalme wa mungu ufalme wa nuru kwao hakuna ut na leo nitaanza kukuonyesha na kushirikisha baadhi ya mambo katika agenda ambayo iko mbele yetu alafu utaweza kuelewa na mwisho wa siku basi utaweza kujipima mwenyewe na kuona kama uko chini ya ushawishi wa shetani na na ufalme ufalme wake wake ama uko chini ya ya ya ushawishi wa mungu baada kusema hayo nikukumbushe tu kwamba uh, kama ungependa kupata mafundisho kwa njia video basi tunapatikana katika youtube fawaeoa sasaaaasaupata mafnsho ana ukifika pale subscribe na tafadhali utakapoangalia video yoyote basi usiache kushea pamoja na kuliki pia usisahau kubonyeza kengele unapofanya hivyo unashiriki katika kuhakikisha kwamba injili ya kristo injili ya ufalme wa mungu inasonga mbele kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya sauti kwa maana ya audio basi tunapatikana katika google podcast katika apple podcast na katika spotify nako tunakwenda kwa jina la mwalimu huruma gadi na kama ungependa kupata mafundisho haya basi kwa njia kwa njia ya ya, ya ya whatsapp ama telegram basi ungeweza unaweza ukatuma uka, uka ujumbe ujumbe mfupi mfupi tu kuna wa kristo basi tuma katuma umbe n utaunganishwa namba ni 079, 5, 000, 22, 079, 5, 000, 22, na utaunganishwa baada ya kusema hayo nitoe shukrani kwako wewe ambaye umekuwa ukifuatilia mafundisho ya kristo kupitia neema na kweli kila siku umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza waweze kujifunza lakini zaidi ya yote umekwenda kuwafundisha na kuwashirikisha kile ambacho mwenyewe umefundishwa pia nitoe shukrani kwako wewe ambao umekua ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi yalaslzajiwapid yaeli kwaajiliyaanmi amoa aim yangusisi ambao upendo wako asante sana kwa uaminifu wako na mwisho nitoe shukrani kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema kwa na kweli kwa mapato yako na kwa kwa na kwa kwa mapato yako yako umekuwa umekuwa ukishiriki kwamba inasonga mbele tu rai kwako ambao kila mwezi yakua mbele tunaomba ututumie ushuhuda wako tueleze tangu umeanza kutumia sehemu ya mapato yako kuhakikisha injili ya kristo injili ya ufalmu wa mungu inasonga mbele kwa njia redio tueleze umepungukiwa na kitu chochote je kwa ajili ya kazi ya mungu imesababisha wewe una upungufu ama maisha yako yamekuaje tunaomba utueleze ushuhuda wako utasaidia wengine ushuhuda wako utaimarisha ushuhuda wako utajenga wengine na mwisho nishukuru kwa wale wote ambao wamekuwa mwalimu niko niko kwenye huduma zote tatu kwa kwa, kwa maana ya kristo, kwa ya ya ya ya kwamba katika katika habari habari wengine wasikilize mafundisho kristo kufanya maombi ajili vipindi vipindi vya vya neema neema na na kweli waai o enye ha zoteaa timu yako nipo kwa habari ya kuchangia gharama za injili kwa kwa kwa njia ya ya redio pia niko kwa, nasema asante sana kwa wote ambao mjikomiti. na kwamba kila kwa, tukipata nafasi basi habari kwa kwa maombi tutakuwa tukiwatumia basi nataka tuendelee na somo letu tuendelee na somo letu nalosema kingdom agenda, kingdom agenda ama ajenda ya ufalme wa mungu na tuko kwenye matayo 4 mstari ulo wa kumi na saba ndo kitu ambacho kinaweza kuchambua jana nitausoma alafu tazungumza mambo machache uh, matayo ne kumi nasab anasema tokea wakati huo yesu alianza kuhubiri na kusema tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umekaribia na nikakueleza anaposema ufalme wa mungu umekaribia hilo uneno umekaribia tafsiri sio nzuri sana maanake tafsiri sahii ni kwamba ufalme wa mungu umefika kwa lugha ya kiingereza anasema the kingdom of God is at hand. na ukichukua ukaangalia matayo kumi na bili ishirii na nane t anasema kwa roho wa mungu jua basi ufalme umewajilia kwa ho tungeondoa hilo neno umekaribia tukaweka neno umefika ingesomeka hivi tokea wakati huo yesu alianza kuhubiri na kusema tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umefika nakumbuka nikakwambia neno tubu ni neno la la kigiriki kiunani ki, ki, ki, ki nasema ni metanoya meta maanake ni pamoja noya manake ni, ni, ni, ni, ni mind akili kwa naofub fal ni kwamba nikubalisha namna unavyofikiri uanze kufikiri na na mungu ama na kwa kwa tubuni, kwa hapa anasema tubuni maana ufalme wa mbinguni umefika ni kwamba badilisha namna uanze kufikiri kwa kukubaliana na ufalme wa mungu uanze kufikiri kwa kuba, kubaliana na ajenda ya ufalme wa mungu ndicho ambacho mwanawes anatuambia sasa nikakwambia pia neno kuhubiri ama tunavyosema neno muhubiri tunasema muhubiri, ni mtu mwenye mam, ni mpiga mbiu mwenye mamlaka iliyo rasmi ambaye ana ujumbe mzito ambao ni lazima kuusikiliza na kuutii ndio maana ya neno mhubiri ko kama wewe unasema kwamba mimi nimeitwa kuhubiri injili nikuuliza swali je hivi ndivyo unavyohubiri injili nakumbuka injili maanake ni habari njema sio habari mbaya ni habari njema mhubiri ni ni mpiiu mwenye mamlaka iliyo rasmi mwenye ujumbe ulio mzito ambao ni lazima kuusikiliza na kuutii tuko sawasawa hiyo tukema tokea wakati huo yesu alianza eh, kupiga mbiu akiwa na mamlaka iliyo rasmi na ujumbe ulio mzito wa ufalme wa mungu ambao ni lazima watu kumskli akisema tubuni badilisheni namna mnavyofikiri mna kwa sababu ufalme wa mbinguni umefika kwa lugha nyingine ufalme wa mbinguni umefika namna umefikatuo sasa ni ni ni kumbuka tunazungumzia kingdom agenda sasa twende nikasome na mstari mwingine mmoja katika katika matayo mlango wa sita eh, kifungu kingine hahmoj hadi hahitat matayo 6 1 hadi 3t anasema hivi matayo 6 hadi 33 alafu tutaanza kuzungumza kile ambacho tunatakea tukizungumzia anasema hivi uh, Aha, anasema msisumbuke basi mkisema tule nini au tunywe nini au tuvae nini kwa maana hayoyote mataifa kwa sababu baba yetu yeuunguni anajua ya kuwa mnahitaji yote bali utafuteni kwanza ufalme wake na haki yake na hayo yote mtazidishiwa okay sasa huu mstari wa theathin moj theathi bii na theathia tatu naomba nikusomee kwenye bibilia ya habari njema kwenye bibilia ya habari njema sikia bibilia ya habari njema anavyosema basi msiwe na wasiwasi tutakula nini tutakunywa nini tutavaa nini maana ama kwa sababu hayo yote hangaikiwa na watu wasiomjua mungu agaikiwa na watu wasiomjua mungu baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote bali shughulikeni kwanza agenda yo unapewa shughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na matakwa yake na hayo yote mtapewa kwa ziadak okay. sasa kumbuka tulipoanzia tumeanza kwenye matayo nkumi na saba bwana yesu anatangaza anasema tubuni tubuni kwa sababu kwa maana ufalme wa mbinguni umefika tubuni kwa sababu ufalme wa waumefika kluai anasema badilisheni namna mnavyofikiri hamwezi kuendelea kufikiri sanasana mekuwa mkifikiri na kukumbuka utakapobadilisha kufikiri lazima kuzungumza kwako kubadilike na kutenda kwako kubadilike unanisikiliza kabla ya kuokoka kabla ya kuzaliwa mara ya pili na kuzaliwa ndani ya ufalme wa mungu inawezekana ulikuwa mtukanaji mi mwenyewe nayezungumza naweo nilikuwa na, na bingwa wa kufyatua ilikuwa kuongea dakika kumi bila kufyatua tusi haiwezekani na nakumbuka kati ya vitu ambavyo vilikuwa vinanipa wasiwasi sana wakati bwana yesu ameniokoa ni kwamba nasema sasa hivi nikiongea mbele za watu nikafyatua tusi itakuwaji na nilipokuwa nikifikiria habari ya kuwa mtumishi ndo ilikuwa nina paniki kabisa kwamba ninawezaje nikaongea bila kufyatua nilikuwa naona ni mposible lakini ew nilivyoanza kubadilisha kufikangu automatikali kuzungumza kwangu kukabadilika na kutenda kwangu kukabadilika maeneo ambayo nilikuwa nakwenda sehivi siendi tena mazungumzo ambayo nilikuwa nayafurahia zamani siyafurahii tena kwa sababu gani nimebadilika nilivyobadilisha kufikiri nikuzungumza kwangu kabadilika na kutenda kwangu kabadilika tuko sawa sasa kwa hiyo maanayake nini anasema ufalme wa mungu umefika hapa duniani na kwa kwakuwa ufalme wa mungu umefika basi mnatakiwa mbadilishe namna ambavyo mnafikiri kwa nini kwa sababu ufalme wa mungu una athiri moja kwa moja maisha yako ya kila siku sasa ukija kwenye matao 6 ndo sehemu ambayo anataka pia tujikite anaelezea sasa kwa habari ya mahitaji kumbuka kabla ya ufalme wa mungu kuja hapa duniani kila mtu alikuwa anaangaika na maisha yake kupata mahitaji lakini bwana yesu anasema j ansema angali kwenye biblia habari njema anasema basi msiwe na wasiwasi tutakula nini tutakunywa nini tutavaa nini maana hayo yote yanaangaikiwa na watu mungu tende taratibu ili tuweze kuelewana lugha kwa matajiri eh, haendi kazini kwa sababu anawaza kwamba ntapata wapi chakula cha watoto nitapata wapi kodi ya nyumba nitapata wapi ada ya watoto sicho kinachompeleka kazini hasukumwi na wasiwasi ndicho ambacho anasema kwao bwana yesu hajasema usijishughulishe ili amesema usijishughulishe kwa sababu ya kusukumwa na wasiwasi jishughulishe kwa sababu unapenda kufanya hicho kitu kama kama kama wewe ni mfanyabiashara nenda kafanye biashara kwa kwa sababu sababu unapenda kufanya biashara biashara biashara kwamba nisipofanya sasa kuhusu kuhusu kuhusu ya ya watoto kodi ya nyumba kafanye kwa sababu unapenda kufanya biashara kama we ni mwalimu nenda kafundishe kwa kwa sababu sababu unapenda kufundisha nda kufundisha kama we ni mwanasheria kafanye kazi yako ya ya sheria kwa sababu ndio kitu ambacho kiko ndani mwako kama wewe ni daktari kafanye kazi yako ya udaktari kwa sababu ndio kitu ambacho unapenda lakini usiende kufanya kwa sababu tu unasukumwa na wasiwasi wa maisha ndicho anachokizungumza tuko sawa kwa hiyo anasema basi msiwe na wasiwasi tutakula nini tutakunywa nini tutavaa nini anasema kwa, kwa maana hayo yote yanahangaikiwa na watu wasiomjua mungu hasa tupozi kwanza panasema yote yanaangaikiwa na watu wasiomjua mungu kwayo anasema ni watu wasiomjua mungu ndo anakuwa wana maangaiko hata huyo ni tajiri akienda akifanya biashara saa nyingine anaendelea kufanya biashara kwa sababu ana wasiwasi asije akafilishike ana wasiwasi asije akaporomoka kutoka kwenye hiyo namba labda wakubwa katika nchi nchiwasiwasi asije akaondoke kwenye nafasi yake kwa kila maamuzi yake yote anayofanya kuhusiana na shughuli za maisha ni maamuzi ambayo anasukumwa na wasiwasi sasa ni kuulize na wewe rafiki wewe ambaye ni mwana wa mungu wewe ambaye umezaliwa mara ya pili wewe ambae umenunuliwa kwa damu ya thamani wewe ambaye thamani yako mbele za mungu ni uhai wa yesu kristo mwenendo wako wa kila siku unasukumwa na nini je unasukumwa na wasiwasi je unajishugulisha sababu una wasiwasi hugulisha kwa sababu mungu amekubariki akatia kipaji ndani mwako na kwamba una uwezo wa kutumia hicho kipaji kuwa baraka kwa watu wengine manake kitu gani kinachokuaubh kwenda kujishughulisha nini kinakusukuma ni uwasiwasi wa maisha ama ni kwa sababu unapenda kufanya hicho unachokifanya okay unaenda vizuri kwa kwahio anasema basi msiwe na tutakula nini tutakunywa nini au tutavaa nini anasema maana hayo yote yanahangaikiwa na watu wasiomjua mungu baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote kwahiyo hajasema kwamba vmaana kwa habari ya kula kunywa kwa kuvaa kwa habari ya malazi ya kwa habari ya usafiri unaotumia hajasema kwamba vina maana amesema kuna tofauti kati ya watu ambao ni wana wa mungu na watu ambao hawamjui mungu watu ambao hawamjui mungu inabidi waangaike kupata hivo vitu lakini watu ambao ni wana wa mungu maana yake ni kwamba mungu anajua anajuavitu na kama mungu anajua nini an anasema bali mshughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na matakwa yake na hayo yote mtapewa kwa ziada kwayo anasema sisi basi kwa, kwa kuwa tumekuwa wana wa mungu agenda yetu kipaumbele chetu ni ufalme wa mungu na matakwa yake na hayo m- na nikuambia kitu kimoja tunapozungumza habari ya ufalme tunazungumza kuhusu serikali ya mungu ambayo ina mamlaka ambayo inatawala ina kuu iko juu ya vitu vyote lakini ili mamlaka ya mungu serikali ya mungu mungukazi hapa duniani inahitaji inahitajiwa mwanadamu inahitaji ushiriki wako kwahyo anasema kwa, kwa kuwa ufalme wa mungu umefika hapa duniani tunatakiwa tubadilishe namna tunavyofikiri na kwa sababu hiyo tubadilishe namna ambavyo tunajishughulisha na shughuli zetu za kila siku kwamba sasa hivi tusiwe tunasukumwa na wasiwasi wa maisha lakini tuwe tunasukumwa na agenda ya ufalme wa mungu tuwe tunasukumwa na agenda ya ufalme wa mungu na matakwa yake kwao yesu kristo alipokuja alafu akatuhubiria injili tulipoamini tulizaliwa mara ya tukaingia ndani ya ufalme wa mungu naenda akasome yohana mlango wa tatu mstari wa tatu mpaka ule wa watano yohana mlango wa watatu mstari wa tatu mpaka ule watano kwaho tukazaliwa tukaingia ndani ya ufalme wa mungu saa sikiliza hichi rafiki kwa kuwa umeingia ndani ya ufalme wa mungu kwa kwakuwa umeingia sehemu ambayo kuna serikali nyingine inaazi na tofauti na serikali ya duni mimi na wewe tujifunze namna na ambavyo watu wanaishi ndani ya huu ufalme wa mungu namna na ambavyo watu wanaendesha maisha yao ndani ya ufalme wa mungu na bwana yesu anasema watu walioko ndani ya ufalme wa mungu hawana wasiwasi kuhusiana nini kuhusiana na mambo ya maisha kuhusiana na kula kuhusiana na kunywa kuhusiana na kuvaa kwa nini kwa sababu mungu ambaye ni baba yao anajua kwamba haya mambo ni ya muhimu kwa maisha yao lakini watu walioko ndani ya ufalme wa mungu agenda yao kipaumbele chao ni ufalme wa mungu na matakwa yake watakapojishughulisha na ufalme wa mungu na matakwa yake kwamba itakapofika mahali kwa huyu mtu agenda yake kipaumbele chake agenda yake kawa ni ufalme wa mungu na matakwa yake basi kuhusiana na hayo mambo ya maisha ykuvaa kwa maana ya kula kwa maana ya kunywa kwa maana ya malazi usafiri na kadhalika afya anasema hayo yatakuja kama ziada ndiobadilisha namna ambavyo unafikiri tubuni kwa maana ufalme wa mungu umefika sasa bwana yesu alituagiza nini tumeagizwa mambo mawili ya kufanya nndo kitu ambacho nataka nikuelezee sasa katika kufanya h kazi kwa nini anasema ufalme wa mungu kwanza kuna agenda hapa angalia anasema basi bali shughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na matakwa yake na haya yote mtapewa kwa ziada sasa twende taratibu kwa nini anatuambia hivyo kwa sababu ufalme wa mungu ni kipaumbele ufalme wa mungu ni kipaumbele katika matayo ishina4n wanafunzi wanamuliza bwana yesu mwisho wa wakati utafikashii na nne msar wa kumi na nne bwana yesu anawajibu anawambia hivi tena habari njema ya ufalme itahubiriwa katika ulimwengu wote eh, kuwa ushuhuda kwa mataifa yote hapo ndipo ule mwisho utakapokuja kwahyo anasema mwisho hauji mpaka habari njema ya ufalme wa mungu imehubiriwa kwa mataifa yote kuwa ushuhuda kwamba nini mamlaka kuu ya mungu Iwe imetangazwa imezunguka katika dunia yote na iwe imedhihirika iwe imeonekana iwe imebadilisha maisha ya watu ndipo ule mwisho utakapokuja kwa hiyo kwa lugha nyingine lazima ufalme ufalmewe ni agenda yetu kwa sababu mwisho hauji mpaka njili ya ufalme wnaubiriwa ulimwenguni ushuhuda kuwa okay. ili ni kunyesh nyingine tende kwenye wakorinto wa kwanza eh, wakorino wa kwanza wa, tano, wa kwanza mlango wa kumi na wa kwanza mlango wa akui alafu kwa, kwa muda nitaanza mstari ule wa alikuwa anazungumzia habari ya, ya kufuliwa kwa wafu mstari ule wa shiri na nne taanza msari wa ishiri na nne mpaka wa ishiri na sita wa korinto wa kwanza kumi na tano ishiri nasita anasema hapo ndipo mwisho atakapompa mungu baba ufalme atakapobatilisha ataka utawala wote na mamlaka yote na nguvu maana sharti amiliki yeye yani kristo hata awaweke maadui wake wote chini ya miguu yake ishiri na sita adui wa mwisho atakayebatilishwa ni mauti kwa kuwa kuwaalii chini ya miguu yake lakini atakaposema vyote vimetiishwa ni dhahiri ya kuwa yeye aliyemtiishia vitu vyote hayumo vitu vyote vikiisha kutiishwa chini yake n- wana mwenyewe naye atatiishwa chini yake yeye aliyemtiishia vitu vyote ili kwamba mungu awe yote katika yote kwaiyo anasema yesu kristo sasahizi anatawala na ataendelea kutawala na ataendelea kuketi mpaka habari njema ya ufalme wa mungu iyo imehubiriwa kwa mataifa yote na uthibitishwe kwamba ufalme wa mungu una ukuu na mamlaka ukojua ya vitu vyote ni pale ambapo adui wote wa yesu kristo chini ya miguu yake na adui wa mwisho ni mauti kwaio tunaagenda hiyo yesu kristo harudi hapa duniani mpaka injili ya ufalme wa mungu imehubiriwa kwa mataifa kuwa ushuhuda na mpaka mauti mautiti ni adui sio rafiki mungu akitaka wa kuchukua watu haw anawachukua mzima mzimamzimaaa alivomchukua eliya alivomchukua alivoondoka hakuui ili huende mbinguni unakufa kwa sababu ya ujinga na kukosa maarifa ungekuwa na maarifa usinge usinge usingekufa na magonjwa na maradhi na kadhalika na nakadhalika kwao maana tunajifunza kwao mwisho hauji mpaka jili ya ufalme wa mungu imehubiriwa kwa mataifa yote kuwa ushuhuda na kwamba mpaka adui wa mwisho amebatilishwa ambaye ni mauti ndipo yesu atakapochukua ufalme atamkabidhi baba yake na sasa hivi mungu atakuwa ni yote katika yote kwayo si tuna agenda ya milele kwahio tunawambia ufalme wa mungu kwanza na matakwa yake aani kwamba tunatakiwa tushiriki katika kuhakikisha kwamba ufalme wa mungu unasonga mbele ufalme wa mungu injili ya ufalme wa mungu inahubiriwa kwa mataifa yoce y ushuhuda hiyo ndio kazi ambayo tumepewa kuhakikisha kwamba mauti inasambaratishwa mauti na nasu mauti na sura ya magonjwa mauti na sura ya maradhi mauti na sura ya madhaifu mauti na sura ya makandamizo ya ibilisi tunatakiwa tubatilishe na kusambaratisha na kuondoa kazi zote za ibilisi kwa sababu yesu kristo alizishinda pale msalabani akatupa mamlaka sisi katika jina lake akasema tazama nimewapa mamlaka ya kukanyaga nyoka kukanyaga nge na kazi zote za yule adui wala hakuna hakunaach wazuru nende gumkahubiri njili kwa kila kiumbe nendeni ulimwenguni mkapeleke ufalme wangu hiyo ndio agenda ambayo tumepewa sasa n wewe vipi je unajishughulisha na habari ya ufalme wa mungu ama unajishughulisha na ule nini unywe nini kipaumbele chakomungu amako ya kila siku kama mahitaji yako ya kila siku ndio kipaumbele chako maanayake ni kwamba ufalme wa mungu bado sio agenda yako maana ake ni kwamba agenda ulionayo wewe ni agenda tofauti na ya ufalme wa mungu na agenda kama agenda kama kmaagendauliona kinachofanya ulade na kuamka ni kwa ajili ya kuhangaika kupata mahitaji yako tulivyoona kwenye kwenye matayo sita ile thelathina mbili kwenye tafsiri ya bibilia abari njema anasema watu wasioa wanahangaika kupata kupataula kunywa kuvaa malazi usafiri na kadhalika kama hicho ndo kinachokusukuma kila siku maana ake ni kwamba wewe ni uko kwenye kundi la watu wasiomjia wa mungu na ndio maana kupitia vipindi hivi sasa nataka mafundisho somo hili la kingdom agenda fundishane tujengeane uelewa tujengeane uwezo ili tuache kuishi kama watu wasiomjua mungu tuishi kama watu wanaomjua mungu na kuhakikisha kwamba ufalme wa mungu unakuwa ni agenda yetu ndo kipaumbele chetumpaka si. hapo mimi nawewemugukawa ni kipaumbele chetu mungu. bado hatujui kwa nini tumeokolewa bado hatuelewi kwa nini tumeumbwa katika sura na mfano wa mungu bado tunafikiri kama adamu aliyemwwasi mungu na sisi tunaakiwa tufikiri kama kristo ambaye anamtii mungu ambaye ni baba yake ambaye agenda yake ilikuwa nini ufalme kwa hiyo kipindi kijacho nitaendelea kukumegea nitakuonyesha ili vizuri uweze kujipanga vizuri kama bado unaangai na mambo ya maisha ni kwa sababu hauna yesu kristo na kama yesu Christo, na yesu kristo bado na mambo ya maisha ni kwa sababu kasababu hujajuao kabla ya kurekebisha ufahamu wako tukukaribisha kwanza kwenye familia ya mungu fanya maombi ya yafuatayo kama nataka nataakuzaliwa mara ya pili sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo iskua ni mwanao alikufa msalabani aondoe tambi zangu zote kisha akafufuka ili i niwe mwenye haki aayesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu amen pa ongera karibu katika familia yamikononisalama kie tujulishe ili tuweze kufurahi pamoja nawe basi kutane kesho muda nawakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio podcast dcastapplepdcasttify telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hivi zitafanyika katika ukumbi wa babauzima hu uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwepwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza nadakikatha za jioniadisaa kumi na mbili na dakika therathini za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bao bao. uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari sfri 7ab6tanna 2 4a mbii au sri 7aa8n 9 a2 4a mbili au sfri 6 st4 kumbuka ni kweli unayoijua ndio itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kipindi hiki cha neema na kweli kinakujia kila siku ya jumatatu hadi jumamosi kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya jumapili kinaanza saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa radio habari maalum 977 97. fm kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google nae kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya vyabilisi tupigie simu namba 7645242 au 789 522 au 67524 Se fuori saba sita, ne, sanno se fuori se fuori, bili, nebili. Ao se fuori saba nane, cisa, sanno se fuori se fuori, bili, nebili. Ao se fuori sita, saba, cacci, sanno se fuori se