vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli baada ya adamu huasi yale maono ya kutawala akaondolewa ndani ya bustani ya ede na kwa maanao mahitaji aliyokuwa anayapata bure ikabidi hivi aanze kuyapata vibili aasema kwa kufanya kazi ngumu na kuvuja jacho agenda yangu inapobandika nikaacha kufanya ufalmu wa mungu ndio kipaumbele changu manakene manakene kamabu wanatimaji tege me popotepale fiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu unaitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wao unaenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini uh, kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uwezo w kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu kingdom agenda ama ajenda ya ufalme wa mungu na tuna mambo mazuri kabisa ambayo tumekuisha kuyaangalia na leo tunaenda kuangalia jambo ambalo ni jambo la muhimu sana jambo la muhimu sana kama huelewi kile ambacho mungu alikuitia na kukuumba ukifanya hapa duniani ni hakika utaishi maisha ya tabu maisha ya kuteseka maisha ya ubabaishaji lakini kama utaelewa kile ambacho mungu alikuitia hapa duniani na kuanza kuishi sawasawa nikukumbushe ni tu ni su, kwamba kama ungependa kupata mafundisho haya ama ungependa kupata uh, vipindi hivi tunapatikana kwa njia ya video tunapatikana katika youtube uh, chaneli yetu inaitwa mwalimu huruma gadi unaweza ukaenda pale ukasubscribe lakini pia utakapoangalia video yote tafadhali usiache kulike pamoja na kushare kila mara unapo ik like na kushare maanake ni kwamba unashiriki kusambaza injili kwa vidole vyako au ausimtiteknolojia imetusaidia mambo mengi sana ya sa nyingine unafadi kwa mtu hata umuoni labda ama ama unavo, unavo like, kwa nini kaniniklaki ni, ni muhimu inasababisha vido za mafundisho a ziweze kukaa juu watu wanapokuwa wakish wakiwa wanatafuta kwao pia usisahau kubonyeza kengele utakapokuwa ume subscribe ni kukumbusha tu pia kama ungependa kupata mafundisho yao kwa njia ya sauti basi tunapatikana katika uh, podcast katika apple podcast na katika spotify nako tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi utakaposikiliza fundisho lolote basi usiache kushaa na watu wengine ili watu wengi zaidi waweze kupata mafundisho haya kwa njia ya podcast lakini pia mwisho kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya whatsapp apa telegram basi kuna grupu linaitwa aafuzwamwanafunzi wa kristo wa kristo na, na, na unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu kasiniunge katika namba 792 utaunganishwa baada ya kusema hayo basi nitoe ni shukrani za dhati pia kwako w ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila siku umekuwa ukihamasisha wengine waweze kufuatilia vipindi vya neema na kweli lakini zaidi ya yaote umekua ukiwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho mwenyewe sana ambachoenejfun nikushukuru pia na nawewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya uh, wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu maombi yako ni ya muhimu sana neno neno la mungu na na roho roho mtakatifu mtakatifu mioyo ya watu kuwa migumu lakini ili hilo basi maombi yana nafasi yake kumbuka tunapofanya maombi inasababisha ni kama shamba ambalo lina udongo mgumu linakuwa limetifuliwa maombi yako aonomanatifua mioyo ya watu ili mbegu ya neno katika ile mioyo iweze kumea kwa nasema asante sana na mwisho yaaoyosho ambaye umefanya maamuzi pia ya a wa vipindi vya neema na kweli na kwamba kila mwezi umeamua kuonyesha upendo wako kwa mungu na upendo wengine kwa kuamua kutumia sehemu e, ya mapato ambayo mungu amekupa kuhakikisha kwamba habari njema injili ya kristo inafikia na watu wengi zaidi kumbuka kuna watu ambao hawana njia nyingine ya kusikia injili isipokuwa kwa njia ya radio kwa hiyo nikupe ongera sana rafiki kwa maamuzi hayo ni nataka tuendelee sana somo letu lenye kichwa tunaosema uh, kingdom agenda ama ajenda ya ufalme wa mungu kingdom agenda na kuna mambo mengi ambayo nataka tuyazungumze siku ya leo nikukumbushe tu tuende ni kwenye matayo 4 1uinsaba ndo mstari ambao tunasomamia matayo 4 1sb alafu tutatoka hapo ttakenda kwenye matayo 6 h1 hadi httu neno linasema hivi tokea wakati huo yesu alianza kuhubiri na kusema tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umefika tubuni badilisheni mtizamo kwa sababu ufalme wa mbinguni umefika kwa lugha nyingine kwa kuwa ufalme wa mungu umefika ni muhimu mkabalishe namna ambayo mnafikiri sasa labda nikupe ni kadondoo kadogo a taifa la israeli ambao tayari walikuwa wanaagano na mungu muumba wa mbigo na nchi walikuwa wanajua kuna wakati unakuja huo wakati ukifika masihi mungu atanyenyua masihi na huyu masihi yan mpaka mafuta wa bwana atakapokuja atasababisha ufalme wa shetani ufikie mwisho na ufalme wa mungu uanze kutenda kazi duniani na kwamba masihi atakapokuja dhambi itakuwa imeondoka na kwa maana hiyo hati itakuwa imefunuliwa kwamba magonjwa maradhi masumbufu yatakua ameondoka na afya na uponyaji utakuwa umeingia kwamba mauti itakuwa imeondoka na uzima utakuwa umeingia kwa hiyo kwamba kipindi ambacho kilikuwa hakuna roho mtakatifu akiishi milele ndani ya watu kitakuwa kimefikia mwisho na roho mtakatifu ataanza kuishi ndani ya watu milele kwao ndo kipindi ambacho ana waisi akuwa nakisubiria hiyo anakuja yohana mbatizaji anaanza kuubiri hiyo, hiyo, wa wa ni kama tumekuta story katikati lakini kwa taifa la israeli kizazi kizazi hadi walikuwa ukisoma kwa kwa mfano kwenye zaburi utaona kwamba kiza kizaw kaiiana ukioa enye vitu yote na kwamba mamlaka yake ni ya milele na milele eh ukuu wake ni vizazi hata vizazi kwaio ni kitu ambacho walikuwa wanakitarajia kwa hio bwana yesu anafika nasima, okay sasa ule ufalme mliokuwa mnaosubiria umefika lakini ili mweze kuishi na mweze kufaidi maisha ndani ya uu ufalme mnatakiwa mtubu yaani mbadilishe namna ambavyo mnafikiri kwaho ukiwa na hilo kichwani sasa tuende kwenye matayo st theathinamoja hadi thelathina tau matayo sit thelathinmoja hadi thelathina tatu na nitaomba nisome kwenye bibilia ya habari njema kwa sababu naona imekamata vizuri kile ambacho nataka tukizungumze anasema hivi basi msiwe na wasiwasi tutakula nini tutakunywa nini tutavaa nini na kwa maana eo nitaendesha nini eh? na kwa maana o nitatoa mchango kiasi gani kwenye harusi na kadhalika kwenye party and so on and so forth ama watoto wangu watasoma shule gani hmm? anasema basi msiwe na wasiwasi tutakula nini tutakunywa nini tutavaa nini maana hayo yote yanahangaikiwa na watu wasiomjua mungu si anasema baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote bali ushughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na matakwa yake na hayo yote mtapewa kwa ziada kwa ho bwanawezi anasema hivi nikupe tu mjumuisho kwamba kwa kuwa ufalme wa mungu umekwisha kufika kumbuka rafiki unapozaliwa mara ya pili kufuatana na yohana mlango wa watatu mstari wa watatu mpaka ule watano maanaake ni kwamba unakuwa umeingia ndani ya ufalme wa mungu na kwa manao mimi nawewe tulipozaliwa mara ya pili maanake ni kwamba tumezaliwa ndani ya ufalme wa mungu na kwa mna tumezaliwa ndani ya ufalme wa mungu ni kwamba mungu ni baba yetu kwa kila mtu ambaye ameingia ndani ya ufalme wa mungu ni mwana wa mungu na kwa maana kwa kuwa sasa uko ndani ya ufalme wa mungu na kwa kuwa mungu ni baba yako na kwa kuwa mungu ni baba yao manae ni kwamba mungu ndiye anawajibika kututunza sisi kama wana na bwana sasa hili kutokea kwamba unatakiwa usie na wasiwasi kuhusu maisha na kipindi kilichopita nilieleza kwa akina sana kuhusu swala tena kama kipindi kilichopita katafuta kusikiliza utaelewa ilieleza nini hajasema usifanye kazi amesema usijishughulishe katika haliya wasiwasi msukumo wa wawewe kujishughulisha kufanya biashara kufanya kazi ya kuajiriwa inatakiwa ni kwa sababu unapenda kufanya hicho kitu ambacho unafanya na sio kwa sababu nasio wasiwasi wa maisha maisht Tuko sasa akasema watu ambao wana wasiwasi katika kujishughulisha na shughuli za maisha iwe ni biashara makazi ya kuajiriwa mstari anasema hao ni anasema maana hayo yote yanaangaikiwa na watu mungu anasema hao ni watu mungu. kwa lugha nyingine anasema hivi nitakapokuwa na wasiwasi itanisababisha nianze kuangaika nandio maana leo hii ukipita kwenye lugha zetu watu wanasalimiana hivyo za miangaiko wanasema nzuri vipi mwenzanguvipi ah, ah, nimetoka kwenye mihangaiko yangu tikua kenye miangaiko yani suala la kuhangaika limekuwa kawaida ni nika sababugani kwa sababu si, yes watu wasiomjua mungu wanatakiwa kuhangaika kwao nikiwa na wasiwasi itanisababisha nianze kuhangaika katika kutafuta riski za maisha na bwana yesu anasema kwamba hilo linafanywa na watu wasiomjua mungu sasa ssa mstariasema baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote kwaho anasema sio kwamba hio vitu sio muhimu hivo vitu ni muhimu sana ndio maana mungu ambaye ni baba yako anajua kuwa unahitaji kwaho sasa anakueleza mstari wa ht namna ambavyo unaweza ukapata mahitaji yako yote anasema bali shughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na matakwa yake na hayo yote mtapewa kwa ziada sasa huu mstari wa thathiatatu pia unaweza ukausoma kwenye, kwenye nikiusoma kwenye biblia biblia neno anasema hivi anasema lakini utafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake na hayo yote atawapa pia kwao anasema nitakapotia kipaumbele kwenye swala zima la ufalme wa mungu basi mahitaji yangu yanakuja kama kwa, kwa ziada sasa ngoja ni pozi kidogo hapa alafu turudi mahali twende kwenye kitabu cha mwanzo utaweza kunielewa twende kwenye kuni kitabu cha mwanzo twende mwanzo mlango wa kwanza alafu nitasoma le mstari wa shiri na sita alafu tutachambua kitu kidogo pale kumbuka mungu ameanza kuumba vitu vyote aliyeumbwa wa mwisho ni mwanadamu ko mstari wa shirina sita anasema hivi kisha mungu akasema tumfanye mtu kwa mfano wetu kwa sura yetu atawale samaki wa baharini ndege wa angani wanyama wa kufugwa dunia e, wanyama wa kufugwa dunia yote na viumbe vyote vitambavyo kwa lugha nyingine mwanadamu aliumbwa katika sura na mfano wa mungu akapewa mamlaka ya kutawala vitu vyote kwa lugha nyingine akawa ndiyo msimamizi wa ufalme wa mungu kwao hiyo ndiyo vision hayo ndiyo maono ambayo mungu alikuwa nayo kwa ajili ya mwanadamu kwao maono ya mungu dira ya mungu maono ya mungu juu ya mwanadamu ni kwamba mwanadamu awe mtawala wa vitu vyote hilo ndio kusudi la kumuumba mwanadamu na kwa kuwa hayo ndio maono ya mungu juu ya mwanadamu basi hayo maono sasa ya mungu yanatakiwa yawe dira ya mwanadamu yaongoze maisha ya mwanadamu rafiki sasa baada ya kusema hilo wa an ili kufanikisha hilo sasa kusudi la kutawala wa anasema hivi anasema mungu akawabariki akawabari na kuwaambia zaeni muongezeke mkaijaze nchi na kuimiliki nasoma biblia habari njema hiyo mwatawale samaki wa baharini ndege waangani na kila kiumbe hai kiendacho duniani dunianik okay. ngoja ngoja nikusomee kwenye kwenye kiswahii cha kawaida anasema hivi suv anasema mungu akawabarikia mungu akawaambia zaeni mkaongezeke mkaijaze nchi na kuitiisha mkatawale samaki wa baharini na ndege wa angani na kila kiumbe chenye uhai kiendacho juu ya nchi kwa lugha nyingine ili mwanadamu aweze kutekeleza maono ya mungu juu ya maisha yake ambayo ni vision kwa lug ygeleza tunaita ili aweze kuenda sawasawa na dira ambayo amepewa na mungu sa na maono ya mungu anatakiwa anatakiwa nini an, amepewa baraka amepewa uwezesho wa kiungu ili aweze kufanikiwa kwa hiyo baraka inamsababisha huyu mtu awe mzalishaji mzuri inasababisha huyu mtu aweze ku aweze kuongezeka inamsababisha huyu mtu aweze kufurika inasababisha huyu mtu aweze kutiisha na huyu mwanadamu aweze kutawala kila kitu na kwa maana hiyo basi mungu sasa ukienda mlango wa pili mlango wa pili ule mstari wa kumi na tano hadi wa kumi na saba mwanzo mbili kumi na tano hadikumi na saba ojanrodi kwenye biblia kiswahili cha kawaida khiisasa tanizenguo uh, anasema hivi mwanzo mbili kumi na tano hadi kumi na saba anasema hivi anasema mwana mungu akamtoa huyo mtu akamuweka katika bustani ya dn ailime na kuitunza bwana mungu akamwagiza huyo mtu akisema matunda ya kila mcu wa bustani waweza kula walakini matunda ya mcu aujumanaabaya usile kwa maana siku utakapokula matunda ya huo utakufa hakika sasa nisikilize vizuri kwa hiyo mwanadamu ameumba kwa kusudi la kutawala kufanya kazi ya ufalme ndio maana ya kutawala kuwa mtawala na ili aweze kutawala akabarikiwa akawezeshwa kwa uwezo wa kiumu alafu mungu akamchukua akamwingiza ndani ya bustani kumbuka ndani ya hii bustani kuna miti ya matunda ya kila aina kwa lugha nyingine adamu anavyoingizwa ndani ya bustani ya eden anakuta kila kitu kinachohitajika kwa ajili ya yeye kutekeleza maono ambayo amepewa na mungu kipo tayari kwa lugha nyingine kwamba amepewa vision na mungu vision maono ama dira aliyopewa na mungu ni ya kutawala vitu vyote alafu anapewa nini pro vision anapewa nini anawezeshwa kwa rasilimali zitakazomfanya aweze kufanya kazi yake sawasawa sasa mlango watatu unapoenda kwenye mlango watatu tunafahamu adamu anafanya uasi pamoja na, na, na eva Wana, wanakula matunda ya mtu na nawabay amao aliambia asial nata tuende pal na msara wa kumi na saba mwanzo tatu kumi na saba baada ya adamu kuasi kuacha maono aliopewa na mungu ya kutawala anasema akamwambia adamu kwa kuwa umeisikiliza sauti ya mke wako ukala matunda ya mti ambayo nalikuagiza nikisema usiale ardhi imelaaniwa kwa ajili yako kwa uchungu utakula mazao yake siku zote za maisha yako michongoma na miiba itakuzalia nawe utakula mboga za kondeni kwa jasho la uso wako utakula chakula hata utakapoirudia ardhi ambayo katika hiyo ulitwaliwa kwa maana uu mavumbi wewe nawe mavumbini utarudi hasa ni tombo mstara wa kumi na saba tena kumi na nane na kumi na tisa wa katika tafsiri ya neno tafsiri ya neno anasema hivi bibilia nena anasema namna hii anasema kwa adamu akasema kwa sababu umemsikiliza mke wako na ukala kutoka kwenye mti niliyokuamuru msile tunda lake ardhi imelaaniwa kwa sababu yako kwa kazi ngumu utakula chakula kitokacho humo siku zote za maisha yako itazaa miiba hiyo ardhi na mibaruti kwa ajili yako nawe utakula mimea ya shambani kwa jasho la uso wako utakula chakula, chakula chako hadi utakaporudi ardhini kuwa uli kutoka katika humo kwa kuwa wewe huu mavumbi na mavumbini wewe utarudi kwa hiyo mungu anasema adamu kwa kuwa umekaidi umeacha kufanya kazi ya kutawala maono niliyokupa ya kutawala kila kitu ile vision ambayo nilikupa ile dira niliyokupa ya wewe kuwa mtawala kwa kuwa umekataa hiyo kazi kuanzia leo hii swala la kula swala la mahitaji yako provision yako utajitegemea mwenyewe sikumbuka aliekwa ndani ya bustani ya eden na kila kitu kilikuwepo baada ya hapo ukiendelea kusoma utona kwamba mungu anamuondoa adamu anampeleka nje ya bustani ili aweze kujitegemea kwao maanaake ni, ni hii rafiki kwamba ninapoacha okay agenda yangu inapobadilika nikaacha kufanya ufalme wa mungu ndio kipaumbele changu manaake ni maanaake ni kwamba mungu anasema jitegemee sukiwa na ilo kichwani nataka turudi kule sasa kwenye kwenye kwenye kwenye matay s utaanza kwenye sita, kwenye eye ata s mata sitmstariule wahahoj hadi sawa kwa hiyo sasa nataka nisome kwenye bibilia habari njema alafu ufananishe na jinsi ilivyokuwa kwa adamu ufananishe na yako livoua hivi basi msiwe na wasiwasi tutakula nini tutakunywa nini tutavaa nini maana hayo yote yanahangaikiwa na watu wasiomjia mungu kosa la adamu ni kwamba kuna namna ambavyo akumwelewa mungu maana akamuasi anasema baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote bali shughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na matakwa yake na haya yote mtapewa kwa ziada sasa kumbuka baada ya adamu kuasi yale maono ya kutawala akaondolewa ndani ya bustani ya eden na kwa maneo mahitaji aliokuwa anayapata bure ikabidi sasa hivi aanze kuyapata bibilia nasema kwa kufanya kazi ngumu na kuvuja jasho kwa kufanya kazi ngumu na kuvuja jasho sasa nikuulize we ukiangalia maisha yako sasa hivi ili kupata rizki zako za kila siku mahitaji iwe ni chakula iwe ni nguo iwe ni malazi je unapata kiulaini ama inabidi ufanye kazi ngumu na kuvuja jasho kama inabidi upate kwa kufanya kazi ngumu na kuvuja jasho ni kwa sababu bado kwenye maisha yako agenda yako haijabeba ufalme wa mungu agenda yako nambari moja kipaumbele chako nambari moja ilitakiwa ewe ni ufalme wa mungu kwa kuwa umekataa kufanya ufalme wa mungu kuwa nambari moja ndio maana maisha yako hivi yamekuwa yamejaa kazi ngumu pamoja na kuvuja jasho hayo ni maisha ya laana kumbuka unapotekeleza maono yako vision uliopewa na mungu ya ya kutawala baraka ya mungu baraka ya bwana inafanya kazi katika maisha yako kukuwezesha kuhakikisha kwamba kazi zote za mikono yako zinafanikiwa lakini kama ufalme wa mungu sio kipaumbele chako kama chao sio o chako basi ukaamua kushughulika na mahitaji yako ni kwamba niuthibitishoamba kwa unaishi chini ya laana sio chini ya baraka na maana inabidi ufanye kazi ngumu nakuvuja jasho ili uweze kupata mahitaji yako kwamba uwezekupata ahta na ufalme wa mungu kwanza na mahitaji yako yamekuja kama ziada Yes, kwa lugha nyingine nafanya kazi ya kuajiriwa sio kwa sababu natafuta mahitaji nafanya kazi ya kuajiriwa kwa sababu napenda na nanaona ama mimi hiyo kampuni nafanya kazi ya biashara kwa sababu naona kwamba mungu amenyonyesha kitu kizuri cha kufanya chakufanya natoa huduma ya kuuza duka kwa sababu naamini mungu ameweka hiyo neema ndani mwangu ya mimi kuwa duka, ili kuwahudumia watu na mahitaji yao sio kwa natafuta riski. kwa sababu natafuta sababu amii yangu uluaahtatyangu ni ufalme wa mungu kwanza sasa ili uweze kuyaelewa yote ndo mana bwana yesu anakuja anasema kwamba tubuni badilisha namna unavyofikiri badilisha mtazamo wako wa kwa maisha kwa sababu ufalme wa mungu umefika kwa lugha nyingine anza kujifunza jinsi ambavyo ufalme wa mungu unatenda kazi sasa sikiliza ya when, when you lose your vision s okay. kama unakuwa hauna provision then maanayake ni kwamba you lose your vision okay kwa lugha nyingine hivi vision ni maono ama kwa lugha ya kiswahili na provision maanake ni kwamba ni vile vitu vyote vinavyohitajika kwa ajili ya kufanya maono yatufanikiwe kwa hiyo kama una vision provision will come kama una maono maanake ni kwamba baraka ya bwana itafanya kazi kuhakikisha kwamba unapata mahitaji yako yote ila kama umeacha maono ya kutawala maono ya ufalme wa mungu kwanza kama umeachana nayo baraka ya bwana haiwezi kufanya kazi kwa niaba yako kwa hiyo itabidi uanze kutumia nini uanze kufanya kazi ngumu na kuvuja jasho ili uweze kupata mahitaji na kwa sababu hiyo unapoteza maono yako eni mahitaji yanaanza kuwa ndo maono yako si kway yavisheni na switchi hiyo badala ya kuwa na provision kwa ajili ya kutekeleza vision yako sasa hivi provision prvisi inakuwa vision yako si maono yako sasa hivi anakuwa ni mahitaji yako ogafla unaanza kuwa na maono ya, nataka nijenge nyumba nikiwa na nyumba kubwa ndo maono yako sasa hivi maono yaniwe na gari maono yaniongeze biashara ya pili maono ya ya watoto wangu international school maono maono kwa maono yako yote sasa hivi yanakuwa ni mahitaji badala ya kuwa kile ambacho mungu alikumbia maono ambayo mungu alikupa ni maono ya yawewe kutawala vitu vingapi vitu Ziyote, ni wewe kutembea kama mfalme hapa duniani ii kuhakikisha ufalme wa mungu kupitia wewe unaenea duniani mote hayo ndo maono ya mungu juu yako ungekaa kwenye hiyo nafasi ya kutekeleza hayo maono baraka ya bwana ingeanza kufanya kufanya kazi katika ki, chako, kufanya kazi katika katika maisha maisha yako yako lakini kama ni ufalme wa mungu sio chako dhahiri baraka ya bwana ambayo hutajirisha haiwezi kumbuka kufana baraka ya bwana hutajirisha wala chao huzuni nayo na napenda kwenye kwenye bibilia nai nasema brings brings kwamba baraka ya bwana huleta utajiri pasipo kuvuja jasho pasipo kazi ngumu na kuvuja jasho kwa hiyo ili utoke kwenye hayo maisha ya utumwa hayo maisha ya laana ambayo unaishi hivi lazima urudi tena katika nafasi ya kutawala urudi katika nafasi ambapo ufalme wa mungu ndo utakuwa kipaumbele chako bila hivyo rafiki utaendelea kusota sana kusotasana maana wengine mna kazi nzuri mmeoko na kazi nzuri lakini mna visukari mna presha mna magonjwa yanawatesa si wengine na kazi nzuri mnaela lakini ndoa ni vurugu matesana pamojanaamba umeokoka kwanini kwa sababu umeondoka katika nafasi yako ya ufalme wengine mna watoto watoto wamekuwa miiba katika miili yenu gani mmeacha maono mlioumbiwa mlioitiwa na mungu ya kutawala vitu vyote na badala yake mmekaa mnahangaika na mahitaji ya maishaa kila siku mambo hayo ambayo yanaangaikiwa na watu wasiomjua mungu mungu na na kwa mahitaji basi utayapata kufanya kazi ngumu kuvuja jasho lakini kipaumbele agenda yako ingekuwa ni ufalme wa kwanza baraka ya bwana ambayo maita ingeanza kutenda kazi katika maisha yako na kwa kwa kwa maana hiyo hiyo sasa sasa hivi ungeweza kutekeleza hayo maono kwa ungekula kwa ulaini ungerudi kwenye maisha ya ya bustani eden mwenyewe unaweza ukapima maisha yako yako api. sasa hilo nataka ulishike sana Manake kipindi cha kesho tutaendelea ku chanja nadhani unaanza kuona wapi unatakiwa kurekebisha k kama unanisikiliza na haujazaliwa mara ya pilo nasema nataka kua kwenye ufalme wa mungu ili nitawale ili maono yangu yawe ni ufalme wa mungu baraka ya bwana itende kazi katika maisha yangu mpokee yesu fanya maombi yafuatayo sema e hey yesu leo hii ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombe mafupi kabisa ninakupa ongera na kukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujue mahali ulipo tuweze kufurahi pamoja na wewe tumefika mwisho jina langu naweza urumagadi yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gai ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya nehema na kweli kwa njia ya radio, YouTube, google podcast apple podcast apple redioyoutubegl telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hivi zitafanyika katika ukumbi wa bawba uzima haus uliopochama tengero jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwepwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika thathi za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika thathi za jioni ili kushiriki ibada hizi vika katika ukumbi wa baba uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari s 7b st si n ia tan ia mbii arobainina mbiri au sifuri saba 8 tisa mia tan mia mbiri arobaini na mbiri au sifuri sita saba tatu iatan mia mbii arobainina mbiri kumbuka ni kweli unaoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukiskiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kipindi hiki cha nema na kweli kinakujia kila siku ya jumatatu hadi jumamosi kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya jumapili kinaanza saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa redio habari maalum 977 97, fm 97 kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kubsb katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya vyabilisi tupigie simu namba 765242 au 789 522 au 6752 Se fuori saba si ta ne tano si fuori si fuori bili ne bili. Ao si fuori saba tisa tano si fuori bili ne bili. Ao si fuori si casava tano si fuori bili ne bili.