vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli sasa kumbuka warumi 18, 20, ufalme wa mungu sio kula na kunywa bali ni haki amani na furaha katika roho mtakatifu kumbuka pia matayo mkiona nimetoa pepo kwa roho wa mungu jua ufalme wa mungu meksha kuajilia hiyo anayebeba ufalme na ufalme wa mungu utendekazi ni roho mtakatifu koanawambia kama baba alivonituma mimi miminami nawatumaninyi alafu wa mungu o manaake nimetuma ni kupeleka ufalme wa mungu kwao na ninyi nawatuma kupeleka ufalme wa mungu swali linakuja wapi popote pale rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wao unaenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini uh, kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri vizuri utaamini hivyo basi fanya maamuzi ya kufiki vizui f vizuri ni kufikiri kama kristo. Na ili uwezo kufikiri kama kristo kristo kristo kristo kristo na kristo na na ili kuwa mwanafunzi mwanafunzi wa wa anasikiliza mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema kweli pia utakapoangalia nailiuezoarist yoyote tafadhali usiache ku like pamoja na kushare pia kengele kumbuka kwa vyako, na uwezo wa kueneza injili kama pia ungependa kupata mafundisho ao kwa njia sauti basi tunapatikana katika Google podcast katika apple podcast na katika Spotify. nako pia tunapatikana kwa jina la mwalimuhuruma gadi utakaposikiliza fundisho lote tafadhali usiache kusha kile ambacho umekisikiliza ili watu wengi zaidi waweze kujua kwamba kuna podcast, ambazo zina mafundisho ambao watu wanaeza wakapakua wanaweza wakasikiliza lakini pia mb zake ni ndogo sana ni takriban m amamb a ungependa pia kupata mafundisho njia ya kwa ya whatsapp ama telegram basi kuna wa unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba nawe utaunganishwa nitoe shukrani za dhati kwako ukisikiliza kupitia kila siku ngepeda iakupata mafundishokwanjia yaaa n msis wngiaekukuafndk Kifunza. pia nitoe za dhati kwako kwa kwa umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa neema na kweli kwa ajili ya kwangu ajiliya pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako, asante sana kwa kwa kwa maombi yako, ya sana sana kwa, ya kwa kwa kwa maombi maombi maombi yako yako uaminifu wako yanaleta tofauti kubwa kila siku watu wapya wanaosikiliza mafundisho ya ya kristo sababu yako na mwisho nitoe wanaongeza kwako wanaosafnhstsaaua ambao umekuwa ukishiriki kwa mapato yako kwamba kwa unachangia gharama za injili kwa njia ya redio ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa kwa wakati mfupi nasema asante sana kwa matoleo yako asante sana kwa kujitoa kwako lakini kama nimekuwa nikisema uko nyuma naomba hata tafadhali tunaomba tuandikie shuda wako tueleze experience yako uzoefu wako baada ya kuamua kushiriki kuwa wa vipindi vya neema na kweli je umeshapungukiwa na kitu chochote ama hali yako imekuwaje tuelezee ushuhuda wako ni sana kuwasaidia wengine a kuna wengine adui amewadanganya akatia upofu kwenye fikra zao firazao wamekuwa wanaogopa kushiriki kuchangia kazi ya mungu, kazi ya mungu. utakapoleta ushuhuda wa kile ambacho mungu amefanya kwa sababu umeamua kutia kipaumbele katika kwamba inakwenda na basi nasaidia wengine kuwatia moyo na na hivyo wao waweze pia kushiriki baada ya kusema hayo basi nataka nataka tuendelee moja na moja kwa moja. twende kwenye matendo mlango ule ule wa mstari aoaoaweotuendl a somolt na saba. ni nikukumbushe tu kwamba somo letu linasema kingdom agenda agenda ama a, a, agenda katika katikaajenda ya ufalme wa mungu na tumeshaangalia mambo kadhaa nataka tusome eh, matayo 41s anasema tokea wakati huo yesu alianza kuhubiri na kusema tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umefika sasa nilishaelezea sana mambo hayo lakini nataka izuza kitu kimoja sababu ya bwana yesu kuja akihubiri habari njema ya ufalme wa mungu ni kwa sababu kama nilivyokuwa imedokeza nidokeze tena pale mwanzo tuliona kipindi kilichopita katika mlango ule wa kwanza mstari wa ishiri na 6it mwanadamuo alimu, mungu alimuumba mwanadamu kwa kusudi la huyu mwanadamu aweze kutawala anasema na tumfanye mtu kwa sura yetu na mfano wetu na tumpe mamlaka ya kutawala nini vitu vyote samaki wa baharini ndege wa angani kila kitu ichokua kina tambaju ya nchi na nchi yote pia na tukaona ili mwanadamu aweze kufanya hii kazi ya kutawala akabarikiwa na mungu akawezeshwa kwa uwezo wa kiungu tunakwenda sawasawa rafiki na kwa wamano maada mwanadamu aliendelea kufanya kazi ya kutawala kwa maana ya kuendeleza ufalme wa mungu kueneza kusambaza ufalme wa mungu hapa duniani baraka ya bwana iliendelea kufanya kazi katika maisha yake kumbuka adamu anaewekwa ndani ya bustani ya eden tuliona mwanzo mbili ule msara wa kumi natao hadi wa kuminasaba na alivyowekwa pale kumbuka amebarikiwa amewezeshwa kwa uwezo wa kiungu na vision maono aliyopewa ni kuhakikisha kwamba hiyo bustani ya eden ama mamlaka ya mungu ama mandhari ya bustani ya eden inaenea dunia nzima hiyo ndiyo ilikuwa kazi ya adamu kutawala tunakwenda sawasawa dominion ndo kusudi la mwanadamu kuumbwa lakini tunafahamu mlango wa tatu shetani akaja akamrubuni adamu na eva ama akamdanganya eva na, na, na, na eva akampatia tunda adamu adamu akala ko kosa la adamu ilikuwa ni kumsikiliza mke wake na kosa la eva ilikuwa ni kumsikiliza nyoka na kwa sababu ya wao kumwamini nyoka badala ya kumwamini mungu kwa sababu ya wao kumwamini shetani badala ya kumwamini mungu hiyo ikawa ni uwasi na kwa maana hiyo sasa mwanadamu akaamriwa akaambiwa kwamba kwa kazi ngumu na jasho utakula kabla ya hapo kila kitu kilikuwa ni free katika bustani ya eden kwa sababu ukisoma kwenye kwenye ule mwanzo mwanzo tazaz alafu nitaomba nisome kwenye lugha ya kiingereza na kwenye kiswahili haikai hai hai vizuri lakini kwenye kiingereza inakaa vizuri eh, eh, Sorry, ni mwanzo mbili sor mwanzo mbili kumi na sita samani mwanzo mbili kumi na sita mwanzo mbili kumi na sita ntasoma kwenye lugha ntasoma kwa kiswahili kwanza angalia anasema bwana mungu akamwagiza huyo mtu akisema matunda ya kila mtu wa bustani waweza kula sasa tafsiri kuna kitu inaacha ambacho ni cha muhimu mno kwao naomba nisome kwenye biblia ya kiingereza ya new king james ekinavesion uh, infat translation zote za kiingereza zinasema hivyo anasema uh, hivi and the lord god commanded man saying of every tree of the garden you may mayf free it, free kwa maneno mengine kwamba bwana mungu akamwamuru mwanadamu akamwambia matunda ya kila mtu wa bustani una uhuru wa kuyala bure una uhuru ya, wa kuyala bure kwa, was free free uhuru wa kula lakini free kwa maana ya bure a tuko sawasawa kwa hiyo kumbuka adamu alivyoumbwa amekuta kila kitu tayari kipo kinachohusiana na yeye, yani kila kitu ki, anachokihitaji kwa ajili ya kutekeleza jukumu lake la kutawala jukumu lake la kuakisha ufalme wa mungu unasonga mbele kwa hiyo mlango watatu baada ya wao kufanya uasi wanafukuza kutoka bustani ya eden kao anapelekwa nje ya bustani ya amba tu ema ni nje ya ufalme wa mungu na kwa sababu hiyo sasa kula yake na ishi yake inategemeana na yeye kufanya azi ngumu na kuvuja jasho na nikakwambia huo ni mfumo wa laana sasa kwa ho bwana yesu anakuja anahubiri anasema okay ule ufalme ambao ulipotea kwa sababu ya uwasi wa adamu ule ufalme wa mungu sasa umerudi lakini ili mweze kuishi ndani ya uu ufalme wa mungu lazima mtubu lazima mbadilishe namna ambavyo mnafikiri tunakwanda sawasawa kwa hiyo tuende kwenye matayo sit matayo sita tukaangalia mambo kadhaa matayo sita alafu mstari ule wa thelathini na moja hadi wa thelathini na tatu nitasoma chapchapu alafu tuelekee mahali thelathina moa hadi thelathiina tatu nitasoma kwenye bibilia ya, ya makabayo ile bibilia ya habari njema anasema hivi anasema hivi Eee, anasema basi msiwe na wasiwasi kumbuka baada ya adamu kuasi na kula matunda ya mtu juna mabaya maisha yake akawaa wasiwasi unakumbuka kwenye e mungu ametokeza adamu amejificha anasema adamu kwa api, anasema sauti nasmlisaautyao ngajificha alianza kuwa mtu wa wasiwasi kwa sababu ya nini ya uwasi kwa sababu ya kutokumwamini mungu kwa anasema kwo msi, basi msiwe na wasiwasi tutakula nini tutakunywa nini tutavaa nini maana hayo yote yanahangaikiwa na watu wasiomjua mungu baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote bali shughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na matakwa yake na hayo yote mtapewa kwa ziada watu wenye a ukiwa na wasiwasi takusababisha uanze kuhangaika katika kutafuta mahitaji yako kwamba utakula nini nini nini utakunywa utavaa utalala wapi utaishije kata utafuta ahitayao utauaata utalalaautaishaanasma hayo yanahangaikiwa na watu wasiomjua mungu baba yenu anajua kwamba mnahitaji malazi mnahitaji chakula mnahitaji mavazi unahitaji nyumba nzuri unahitaji gari nzuri unahitaji kuwa na mashamba kuwa na maduka kuwa na biashara yako anajua lakini a ni kwamba kipaumbele chako lazima kiwe ni ufalme wa mungu kwanza kipaumbele chako lazima iwe ni kutawala kwa kuhakisha kwamba ufalme wa mungu unasonga mbele kupitia maisha yako kipaumbele chako ni ufalme wa mungu na matakwa yake alafu kwa habari ya mahitaji yako na it vtaji vitakua kama ziada sasa shida ya wakristo wengi tumepindua badala ya kuhakisha kwamba kipaumbele chetu agenda yetu kuu ni ufalme wa mungu tumefanya agenda yetu kuu ni mahitaji yetu usishangae weo unajua na mi nalijua nini unaenda kazini hivi sio kwa sababu unasukumwa na habari ya ufalme wa mungu unaenda kazini ili uweze kupata fedha kwa ajili ya kukimu mahitaji yako unasema sasa si sindo tnataka tufanye hivyo ya huo ni mfumo wa laana that is a system na weo umeumbwa ili uishi kwenye blessed system na nampaka tutakapow kuamua kua ufalme wa mungu tutakuwa agenda yetu ya maisha hapa duniani na wala sio kutafuta mahitaji tutaendelea kukaa chini ya laana care unajiita chinianajita ni mtume unajiita unajiita unajiita unajiita unajiita unajiita ni nabii mwalimu mchungaji mtakatifu mluteri it matter utakaa chini ya kwa sababu system nabinajtamwaliu ajachungajnatatakatatttaasaa ilivotengenezwa kwamba nje ya ufalme wa mungu mahitaji yako utayapata kwa kufanya kazi ngumu na jasho na ndio maana wale wenye ela ambao wana mabiashara bado maisha yao ni ya wasiwasi kila siku wasiwasi kwamba watapoteza wanawasiwasi kwamba watapungukiwa ndio maana hata ukimwambia mtu atoe kwa ajili ya kuonyesha ukaribu kwa jirani yake kwa ndugu yake kwa rafiki yake kwa kazi ya injilia kanisa anaogopa kutoa kwa nini kwa sababu ana wasiwasi kwamba atapoteza vitaisha na hayo ni maisha ya laana kumbuka ufalme wa mungu nini haki amani na furaha nje ya ufalme wa mungu kuna watu wana fedha lakini hawana amani kuna watu wana wanafedha lakini hawana furaha y kwa sababu wako nje ya ufalme wa mungu sasa haya ndo maisha ambayo tumetia hiyo bwana yesu alikuja akihubiri habari ya, ya ufalme wa mungu saskiliza kitu hichi kwenye injili ya yohana baada ya bwana yesu kufufuka anaongea na wanafunzi wake k aa tukasoma vitu vichache pale mstari ule wa washina moja hadi ishiri na mbili basi yesu akawaambia tena hapa baada ya kufuka kuwatokea mitume amani iwe kwenu kama baba alivyonituma mimi mimi nami nawatuma ninyi ko anasema kama baba alivyonituma mimi nami nawatuma ninyi naye akiisha kusema hayo akawavuvia akawaambia pokee ni roho mtakatifu sasa kumbuka warumi 18, 23, ufalme wa mungu sio kula na kunywa bali ni haki amani na furaha katika roho mtakatifu kumbuka pia matayo b mkiona nimetoa pepo kwa roho wa mungu juua ufalme wa mungu meksha kuajilia kwa ufalme na kusababisha ufalme wa mungu utendekazi ni roho mtakatifu kwao anawambia kama baba alivyonituma mimi mimi nami nawatuma ninyi alafu anawapulizia a pokeeni roho mtakatifu kwa lugha nyingine walipopokea roho mtakatifu unapokea ufalme wa mungu kwa hiyo o nimetumwa ni kupeleka ufalme wa ufalm angaawatumaupelea ufal amunguaaaaadsab aau kupeleka ufalme wa mungu swali linakuja wapi wapi anatutuma tunarudi yohana kumi <coughs> naan ana- an, bwana yesu anaomba kwa babayake anasema hvi kama vile ulivyonituma mimi ulimwenguni nami vivyo hivyo naliwatuma hawa ulimwenguni kwaio bwana yesu ametutuma ulimwenguni kama ambavyo e alitumwa ulimwenguni okay kufanya nini tuende kwenye luka luka mlango wa nne luka mlango wa nne alafu tutaanza mstari ule wa ishirini nadhani mpaka tutaangalia pale wa na mbilina mbili no sorry sorry ni ni ni n luka, luka, luka 4 a4 samani sana luka 4 pa4 anasema Najua likichwa, na jua lilipokuwa likichwa wote waliokuwa na wagonjwa wenye maradhi mbalimbali waliwaleta kwake akaweka mikono yake juu yao kila mmoja wao akawaponya pepo nao waliwatoka watu wengi wakipiga kelele na kusema wewe huu mwana wa mungu akawakemea asiwache kunena kwa sababu walimjua kuwa ndiye kristo Mbili. hata kulipokucha alitoka akaenda mahali pasipokuwa na watu makutano wakawa tafuta wakafika kwake wakataka kumzuia asiondoke kwao akawaambia imenipasa kuhubiri habari njema ya ufalme wa mungu katika miji mingine pia maana kwa sababu hii nalitumwa na kwao yesu anasema alitumwa ulimwenguni na baba yake ili aje ahubiri injili ya ufalme wa mungu kwaho kama ambavyo adamu alipewa kipaumbele chake ilikuwa ni kutawala ufalme wa mungu hapa duniani ndivyo ambavyo na yesu kristo na kipaumbele chake ilikuwa ni habari ya ufalme wa mungu na ndivyo ambavyo kipaumbele chetu sisi ni hicho hicho ufalme wa mungu kwa sababu anasema kama baba alivyonituma mimi mimi nami nawatumanii wapi ulimwenguni kufanya nini kuhubiri injili ya ufalme wa mngu kenda kutangaza kupeleka ufalme wa mungu hakikisheni ufalme wa mungu unaenea kote hayo ndo maagizo ambayo tumepewa kwaio sasa kwa lugha nyepesi mmoja nikuambia kitu hichi kwa lugha nyepesi nye tuende tukasoma mistari miwili haraka haraka tuende kwenye marko t marko 1u 6 tungeweza kusema kwamba agizo la bwana wetu yesu kristo kuwetu sisi lina sura mbili sura ya kwanza ni hii marko 1u6 15 anaongea na mitume akawaambia enendeni ulimwenguni mote mkaiubiri injili kwa kila kiumbe na tunafahamu injili ni nini injili habari njema ya ufalme wa mungu kwa nini kwa sababu matayo hn 1uinanne mwisho hauji sharti injili ya ufalme wa mungu hiyo imeubiriwa ulimwenguni mote kuwa ushuhuda kwao agizo la yesu kristo sura ya kwanza ni kuhakikisha kwamba injili inahubiriwa kwa kila kiumbe sura ya pili agizo la bwanawtu yesu kristo ni katika matayo ishin nn eh, mstari ule wa kumi na nane hadi kumi na tisa matayo shnnnn hadi kumi na tisa anasema hivi nao wasori mstara anasema yesu akaja kwao akasema nao akawaambia nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani mamlaka nini ufalme huo anasema basi enendeni mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi kwao moja kuhubiri njili kwa kila kiumbe na mbili kuhakikisha kwamba watu wote wamekuwa wanafunzi sasa miaka si, mingi iliopita wakati najifunza sasa naanza kuangalia kwamba na, wakati huo naitowakatihuo amamungu ameniita nifanye kazi yake kwa namna moja manyingi nilikuwa ake namna gani nanagai baada ya kupita kwenye maandiko baada ya kuchambua baada ya kucambua watumishi kadha wakadha baadaye mungu akanipa dira akanipa maono akanipa vision naamini kabisa ni ambaoaamin ataia kuwa kwa kila mkristo na yenyewe yenyewe maono hivi kwamba watu wote waingie katika ufalme wa mungu na kufanana na kristo wanaingiaje katika ufalme wa mungu wanaingia katika ufalme wa mungu kwa kuzaliwa mara ya Pili. Na, na kristo kumbuka ulipozaliwa mara ya pili umezaliwa unafanana na kristo lakini unatakiwa ufundishwe ili uweze kukua na kufika katika cheo cha imo cha utimlifu wa kristo. ili jinsi ambavyo unafanana na kristo ndani mwako ianze katika utu wako wa nje si anz wako wa ndani unafanana na na kristo kwa mia moja. lakini unahitaji wa wako wa wa nje uanze kudhihirisha kile ambacho ndani mwako ili nje uanze kudhihirisha kile ambacho ndani mwako lazima ufanywe upya katika kufikiri kwako na ili uweze kufanywa upya katika kufikiri kwako ndio maana ni lazima uwe mwanafunzi wa kristo ko watu wote waingie ndani ya ufalme wa mungu na wafanane na kristo kwa kwamaana nini kwa maana ya wao kuwa wanafunzi nakufundishwakuia katika cheo cha kimo cha utulifu wa kristo sasa hayo ni maono ya mungu juu ya kila mtu ambaye anajita mkristo bila kujali kama assemblies of god ama uko huko ama Lutherani, ama uko katoliki ama huko anglikana amahuko mroia ama huko unasema kwamba wewe ni mkristo hayo ni maono ya mungu juu ya maisha yako kwamba ndio dira ambayo inatakiwa ikuongozi na kama hivyo ndio ndivyo ilivyo maanake ni kwamba ukilala na kuamka kipaumbele chako itakiwa uwe unahakikisha kwamba injili ya ufalme wa mungu inahubiriwa na kwamba watu wanafundishwa kuwa wanafunzi wa kristo ili waweze kukua na kufika na cheo cha kimo, cha kimo utimilifu wa kristo nje ya hapo then haujakaa katika kusudi lako na kwa unakuwa huko kwenye mfumo wa laana badala ya kuwa katika mfumo wa baraka nje ya hapo maanake ni kwamba kula yako lala yako vaa yako ishi yako tembe yako utakuwa unaipata kwa kufanya kazi ngumu na kuvuja jasho badala ya kutegemea baraka ya bwana tunaelewana mpaka hapo sasa baada ya kuniipa kazi hiyo ndio maana nikatoka nikaanza kufundisha ndio maana tuko kwenye redio ndio maana tuko kwenye mitandao ya kijamii naataka ujiluze swali moja inawezekana kwenye kwa kutumia labda kwenye ytbe a kenye nini ukiingia kwenye youtube utakuta tumeweka video zaidi ya mia saba kila siku nafundisha kila siku tunafundisha na tunaleta ufahamu bure kwa sababu gani kwa sababu hiyo ndio hiyo ndio kazi ambayo nimepewa lakini ndio kazi ambayo na nawewe umepewa kwao wale wanaoshiriki sasa kwa ama kuhamasisha wengine waweze kusikiliza haya mafundisho ama kwa wao wenyewe kwenda kuwafundisha kile ambacho wao wamejifunza ama wale wanaofanya maombi ili ms iweze kufikia watu wengi zaidi na watu wengi zaidi waweze kupokea ama wale ambao wanafanya wanatumia fedha zao na mali zao kuhakikisha kwamba meseji inakwenda mbele kwamba tunahubiri injili ya kristo kwa maana injili ya ufalme wa mungu na kufanya watu kuwa wanafunzi maanake ni kwamba hawa watu wamerudi kwenye position yao wanarudi kwenye nafasi yao na kwa maana hiyo kimsingi ufalme wa mungu unatakiwa uwatumikie hili ndilo ambalo nataka tujifunze sasa kwa siku kadhaa hizi zinazokuja ni kupitishe mkono kwa mkono hatua kwa atua eh, neno kwa neno ufunuo kwa ufunuo ili uweze kuelewa ili urudi kwenye nafasi yako ya kutawala ili baraka ya bwana ambayo hutajirisha na kukuwezesha ifanye kazi katika maisha yako utoke kwenye mfumo wa laana system ambayo ni mfumo wa dunia hii uingie katika mfumo wa ufalme wa mungu ambao unatenda kazi chini ya baraka tunakuana sawasawa na kwa sababu hiyo kwa mfano nikiwa ni muda e, labda imepita kama mwezi mmoja mungu alizungumza na mimi akasema nataka horodhesha redio zote ambazo ziko tayari kupokea vipindi vya neema na kweli katika taifa la tanzania kwahio nikafanya orodha ya kimaeneo ya kijiografia kwamba tunahitaji redio ngapi ili injili ya kristo mafundisho ya kristo injili ya ufalme wa mungu iweze kufikia watanzania wote kwa njia ya redio kwa nikafanya tukafanya utafiti tukakuta kwamba tunahitaji redio kumi na tatu tunahitaji redio kumi na tatu ili kuweza kuhakikisha kwamba watanzania wote wamesikia injili ya kristo injili ya ufalme wa kwamba watanzania wote wapate fursa ya kuwa wanafunzi wa wanafunziwakristo kao tunamhubiri mfalme ambaye ni yesu kristo pamoja na ufalme wake lakini pia tunafundisha watu kuwa wanafunzi wa kristo ili waweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kwa kufanya hivyo tunakuwa tumekaa katika nafasi yetu tunatembea na maono tuliopewa na mungu tunafuata dira yake aliyotupa inaruhusu baraka ya bwana kutenda kazi katika maisha yetu nje ya hapo manake ni kwamba tuko chini ya yalana ndio maana una stag ndio maana kila siku ni shida kazini ni matatizo kwenye biashara ni matatizo kwenye ndoa ni ni matatizo matatizo kwenye watoto ni matatizo. kwa ni kwa sababu umetoka kwenye nafasi yako kwenye maono ambayo mungu alikupa na hayo maono yalikuwa ni ya kutawala kwa kwamba ufalme wa ayo maonoaiaiyakutawalashafalwanu uaeneakupiia wewe na yake unatumia muda wako mwingi kufanya kazi ngumu na kuvuja jasho ili kujipatia mahitaji yako kitu ambacho kinafanywa na watu mungu kinafana awatuwasiomja wanaangaika kwa, wa kwa lugha nyepesi umekuwa oh, ni mfalme ambaye ni mjinga mjinga ambaye kwa tunataka tujitambue nilikuwa nilikuwa hivyo kanudu, limo, siibaja, no. hata huko nyuma lakini utaasaneaa zawaan maamuzi nasema no niliumbwa kwa kusudi la kutawala ufalme wa mungu mungu unasonga mbele hayo maono maono maono ambayo ambayo ambayo nayo nenda kawashirikishe watu kawaeleze watu kawaeleze kwamba nataka kwenye kwenye kwenye nafasi zao waanze kukaa kabla ya kuumbwa niliyafunua mbowue anzo sasa linakwendaje linafanyikaje kipindi kijacho kuelezea ili uanze kudjsti wewe na mwenendo wako ili baraka ya bwana ianze kutanda kazi tena utoke kwenye mfumo wa na aan nimechoka na mfumo wa nataka kuingia kwenye baraka chini ya mungu, ya ya ufalme wa mungu wa mungu mungu kwanza yesu yesu kristo kristo kwa bwana maisha yako fanya maombi yafuatayo sema nimesikia habari njema leo hii nafanya maamuzi kumpokea yesu Christo, awe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera na, na ukabidhi mikononi roho mtakatifu ambako ni salama tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi kumbuka yesu ni kristo hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gai ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya vyeneema na kweli kwa njia ya redio youtubegle Podcast, Podcast, telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa bauba uzima hau uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwepwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maombezi itakayoanza saa kumi na dakika thathi za jioni hadi ha? saa kumi na mbili na dakika hathi za jioni ili kushiriki ibada hizi pika katika ukumbi wa babauzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga si nambari 76 ta bi arobainina mbii au sifuri saba 8an t ia tan ia bii arobainina mbili au sifuri 6it saba tat tan bi aroba mbii kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimuru magadi kipindi hiki cha nema na kweli kinakujia kila siku ya jumatatu hadi jumamosi kuanzia saa tatu kamili usiku mpaka saa tatu na nusu usiku na siku ya jumapili kinaanza saa mbili na nusu mpaka saa tatu kamili usiku hapa hapa redio habari maalum 977 fm kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika Apple podcast pamoja na podcast. kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya vyabilisi tupigie simu namba 76 522 au 789522 au6752 Se fuori saba sita, ne, tano si bili, nebili. bili,