vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na nan wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli watu ambao wana wasiwasi watu ambao wamevurugika akili ni watu ambao wanaangaika kutafuta namna ya kula namna ya kunywa namna ya kuvaa la, na swala zima la mahali pa kuishi anasema ni watu wasiomjua mungu sasa nikuulize kuulizahyo rafiki je wewe unamjua mungu na kama unasema ndio namjua mungu mbona maisha yako yamejaa maangaiko sababu kwamba maisha yako yamejaa wasiwasi sababu kwamba umevurugika akili sababu kwamba unaangaika kutafuta mahitaji yako ni uthibitisho kwamba humjui mungu popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo kristo kristo kristo kristo yanakuja kwako kwako kwako kila siku muda na na na na wakati kama kama kama kama huu yana lengo la kujenga na imani yako na ili uweze uweze uweze uweze kufika katika katika cheo cha kimo, cha kimo wa kwa kwa lugha nyingine ufike mahali kufikiri kufikiri kuzungumza kutenda rafiki kuna mchango moja, moja kuamini ukifikiri ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini vizuri vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema eh, kingdom agenda eh, aa ajenda ya ufalme wa mungu na tumeksha kuzungumza mambo kadha wakadha na leo tutaendelea kuzungumza tena leo nataka jinsi jinsi ambavyo ambavyo ufalme wa ambavyo, ufalme wa wa mungu mungu kazi kazi katika katika kuwahudumia kuwahudumia watu mahitaji yao unatenda watu mahitaji yao ambaaauaiaatu bwana ataften anafalme tafuteni kwanza ufalme wa mungu ama eh, ni kwanza na ufalme wa mungu pamoja na matakwa yake alafu mahitaji yenu yote mungu atawapa kama ziada sasa tunajiposihen vipi tunajiweka vipi katika nafasi ili ufalme wa mungu utende kazi kwa niaba yangu ili ufalme wa mungu uweze kunitumikia kama vile ambavyo bwana yesu alisema ndicho kitu ambacho tunaanza kuangalia kuanzia siku hii ya leo lakini kabla sijaendelea nikukumbushe tu kwamba mafundisho haya yanapatikana katika youtube chaneli yetu yanayoenda kwa jina la mwalimu huruma gadi utakapoingia pale tafadhali subscribe lakini pia utakapokuwa umeangalia video yoyote tunaomba uweze kuik pamoja na kush ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa nam kumbuka watu wako wengi mamia kwa maelfu ambao hawana idea hata ya kile ambacho kristo alikuja kukifanya na tafadhali pia ussa kubonyeza kengele pia kama ungependa kupata mafundisho kwa njia y sauti basi tunapatikana katika google podcast katika apple podcast na katika spotify nako pia tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi utakaposikiliza fundisho lolote basi usiache usiache kushare na watu wengine ili na wao waweze kwenda kuenda kwenye podcast zetu una uwezo wa kupakua mafundisho yale ukasikiliza lin eh, sio lazima una data muda wote kwa hiyo hebu ufanya hivyo na kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya telegram ama whatsapp basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo tuma ujumbe mfupi tusema niunge nawe utaunganishwa katika katikanawe utaunganishwa baada ya kusema hayo nitoa shukrani za dhati kwako wewe ambao umekua ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli asante pia kwa kuhamasisha wengine lakini pia asante kwa kwenda kuwafundisha wengine kile ambacho mwenyewe umejifunza ni kushukuru pia wewe ambao umekua ukifanya maombi kwa kumaanisha maombi kwa mzigo kabisa ili kuhakikisha kwamba macho ya mioyo ya wasikilizaji inafunguliwa macho ya mioyo yao yanatiwa nuru ili waweze kukiona kile ambacho kristo alikuja kukifanya kwa niaba ya mwanadamu ili kutimiza kusudi la mungu hapa duniani kao nikupe ongera sana ka kushirikiana roho mtakatifu niseme asante sana kwa uaminifu wako asante sana kwa upendo wako pia usisahau katika maombi yako kuomba watu wengi zaidi malaika pamoja na roho mtakatifu waendelee kugusa watu ili waweze kukutana na haya mafundisho waelekeze watu katika redio ambazo tunazitumia lakini pia pwaelekez katika mitandao ya kijamii ili waweze kusikia watu wengi zaidi mimi na wewe pamoja na roho mtakatifu tunaleta mabadiliko makubwa kabisa ya ufalme wa mungu katika taifa letu la tanzania na katika maisha ya watu popote pale walipo duniani na mwisho nitoe shukrani kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kwele, mba, mimi, kiuyamu, na kweli umesema kwamba shauku yangu a pidamii mafundisho ya kristo arisanasonga mbele ili ufalme wa mungu uweze kusonga mbele na kuleta mageuzi na mabadiliko katika maisha ya watu mbali-bali. niseme asante sana kumbuka kuna watu hawana namna nyingine ya kufikiwa na injili isipokuwa kwa kwa njia ya redio na njia ya redio tuna uwezo wa kufikia watu wengi zaidi kwa kwa muda mfupi na kumbuka kuwa kwa watu wamesikia mambo mengi ama zadi mambo mengi fup na wanafundishwa mambo mengi ambayo yamekuwa yanakwenda kinyume yakikinzana na kile ambacho kristo krisa kukifanya ndio maana tumeweka vipindi vya neema na kweli kila siku kwa sababu tunajua ni vita ya kipopaganda kwa maana ya kwamba ibilisi anaingiza mawazo yake mabovu na kwa bahatimbayo nyingine anaingiza kupitia baadhi ya watumishi sio wote kwao tuna kazi ya kufundishana kila siku kao nikupe ongera sana kwa kutumia mapato yako na kuhakikisha kwamba unaleta mageuzi katika maisha ya wakristo ili kusudi la mungu ezakutumia katika maisha amen baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na, na somo letu kingdom kingdom agenda kingdom agenda ama ajenda ya ufalme wa mungu na tumekusha kuangalia mambo mengi lakini niende kwenye pointi moja kwa moja tu nikukumbushe niku kwamba kuna namna mbili ya kuweza kuendesha maisha yako ambayo bwana yesu anatuonyesha na eidha utaendesha maisha yako kwa kutegemea ufalme wa mungu na hivyo inakuwa ni baraka unaishi chini ya baraka ama utaendesha maisha yako kwa kwa kwa kwa kutegemea kufanya kazi kazi ngumu pamoja na na na na kuvuja jasho hiyo hiyo hiyo inakuwa inakuwa ni ni chini ya ya ya ya ya ufalme ufalme wa wa wa giza na ni maisha alana. kumbuka Adamu pale bustani ya eden alipokuwa amepewa mamlaka kutawala vitu vyote alibarikiwa maana mungu unatenda niaba yake lakini alipoasi kula matunda ya mtu mema na mabaya, matunda mabaya ambayo akafukuzwa kutoka ndani ya bustani ya eden neda akasumia kwa mwanzo le tatu kumi na saba akawekwa nje ya busani ya eden na mungu akawambia kwa ajili yako wewe ardhi imelaaniwa na kwamba kuanzia sasa utakula kwa kufanya kazi ngumu na kuvuja jasho tuo sawasawa na kwa maana hiyo basi na hilo kichwani twende moja kwa moja kwenye luka tutasoma mstari ule wa hadi mstari ule wa 32. luka mbili, mstari ule wa 29, wa hadi kwenye ya kawaida suv kusoma kwenye bb ya habari njema anasema hivi ninyi msitafute mtakavyokula wala mtakavyokunywa wala msifanye wasiwasi wasi. kwa maana hayo yote ndio wayatafutayo mataifa ya duniani lakini baba yenu anajua ya kuwa mna haja na hayo bali utafuteni ufalme wa mungu na hayo mtaongezewa msiogope enyi kundi dogo kwa kuwa baba yenu ameona vema kuwapeni ule ufalme sasa naomba nikusomee kwenye biblia habari njema usikie usk inatoka vizuri kabisa anasema hivi luka hiv 29 habari njema basi msivurugike akili kwa lugha nyingine msichanganyikiwe umeshasikia luga yatsma usimchanganya oh, nachanganyi na mambo yangu simchanganyo w unajua, unajua, unajua sasa anasema msivurugike akili mkihangaika juu ya mtakayokula mtakachokula au mtakachokunywa au uh, s mtakachokunywa kwa maana hayo yote yanahangaikiwa na watu wote wasiomjua mungu baba yenu anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo shughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na hayo mtapewa kwa ziada alafu anasema msiogope enyi kundi dogo maana baba yenu amependa kuwapeni ufalme sasa twende taratibu hapa nikiangalia katika maisha ya wa wakristo zaidi ya asilimia 9999 maisha yao yamejaa maangaiko maisha yao yamejaa wasiwasi unaweza ukakataa lakini huo ndo ukweli wana wasiwasi kuhusu ada za shule wana wasiwasi kuhusu kodi za nyumba wana wasiwasi kuhusu hela ya ujenzi wana wasiwasi wengine afya zinawasumbua hela matibabu ani wamejaa viki shida na udhia kwa nini kwa sababu anasema watu ambao wana wasiwasi watu ambao wamevurugika akili ni watu ambao wanaangaika kutafuta namna ya kula namna ya kunywa namna ya kuvaa la, na suala zima la mahali pakuishi anasema ni watu wasiomjua mungu sasa ni kuuliza huyo rafiki je wewe unamjua mungu na kama unasema ndio namjua mungu mbona maisha yako yamejaa maangaiko mbona akili yako inavurugika kwa sababu ya mahitaji mbona maisha yako yamejaa wasiwasi sababu kwamba maisha yako yamejaa wasiwasi sababu kwamba kwa umevurugika akili sababu kwamba unaangaika kutafuta mahitaji yako ni uthibitisho kwamba humjui mungu nasema kwa upendo kabisa nasisemi kwamba mimi nimefika na mimi ndiko katika mchakato huo huo wa kujifunza lakini nilishaanza safari eh? <laughs> kwa wale safarawalwanaof kama ilikuwa ni safari ya kilometa mia si basi ala ii safari kwao nataka nikushirikishe ili na kuanza safari uezuanza akili na anasema wanaeu namaainia anasema baba yenu baba yako mzazi yyote mwenye akili timamu kazi yake ni kutunza watu wa nyumbani kwake infakti bibilia inasema kwamba mtu asiyetunza wanyumbani kwake ni mbaya kuliko wasioamini nadhani iko kwenye timotheo wa kanza ta n na kwa maana manao mungu awezi akamwita mtu asiyetunza wanyumbani kwake ni mbaya kuliko asioamini alafu yeye mwenyewe akageuka akaacha kutunza wanyumbani kwake ukisoma waefeso mlango wa, wa pili mstare a 1t bibilia anasema sisi ni wanyumbani kwake mungu wewe rafiki ni wanyumbani wake mungu na kwa manao mungu ambaye ni baba yako anawajibika kama mzazi ana uwajibu wa kukutunza wewe kama mzazi kama baba yako ana uwajibu wa kukutunza wewe na nakuhakikishia ni mwaminifu lakini bwana yesu anasema nataka niwachungulishe mimi kama kaka kakaenu mkubwa nataka niwaeleze jinsi ambavyo maisha yanaendeshwa ma kumbuka yesu ni wakuzaliwa mle si tumezaliwa tumekuwa adopted tumeasiliwa kuingia katika familia ya mungu sisi, sisi tumeasiliwa kuingia katika uhusiano wa mungu na yesu kristo wa baba na mwana tumeingizwa kama si hiyo inabidi tumwangalia ule mzawa alisorino ambaye ni yesu ili atufundishe namna ambav tunatakiwa kuishi ndani ya hiyo familia na anasema ili kuishi ndani ya hii familia kipaumbele cha watoto wote wa mungu agenda yao kuu ni ufalme wa mungu usonge mbele ni kujua namna na ufalme wa mungu unavyofanya kazi na kuhakikisha kwamba ufalme wa mungu unasonga mbele unaenea katika dunia nzima alafu kwa habari ya mahitaji basi hao watoto walioko ndani ya ufalme wa mungu hayo mahitaji yanakuja kama ziada kwa sababu gani ufalme wa mungu ndio una hayo mahitaji ndo ana s a ngado nem saa tarata na bil ansaam sio kundi dogo maana baba yenu amependa kuwapeni ufalme na kama bwana yesu anasema mahitaji yetu tunayapata kupitia ufalme na mungu anasema kwamba anapenda kutupa ufalme ni dhahiri basi kwamba anapenda kukutana na mahitaji yako anapenda kulipa kukupatia mtaji anapenda kukupa ada ya chuo anapenda kukupa kodi ya nyumba anapenda kukupa nyumba anapenda kukupa kiwanja anapenda kukupa shamba anapenda kukupa gari chochote kile ambacho nakitaka kumbuka ufalme wa mungu unafanya kila kitu bwana alikuwa akienda mahali anasema iakiendamahalnsmakihubiri habari njema ya ufalme wa mungu na kuponya magonjwa yote na kuponya maradhi yote na kufungua wote walioonewanaiblisiuu ufalme wa mungu unafanya miujiza alipoenda sehemu ambako chakula kimepungua wa, eh, samaki wawili mikate mitano wakala zaidi ya wanaume elfu a alipokwenda sehemu ambao inataia kodi ya nyumba pete enda kavue samaki deni. si samakiuu ufalme wa mungu ni amazing lakini tunashirikianaje nao sasa katika maisha kila siku bwana bwanawesu akasema katika matayo saba, tubuni tubuni kwa maana nini kwa maana ufalme wa mungu umefika maana yake nini badilisheni namna mnavyofikiri ili mweze kufaidi na kuishi maisha ndani ya ufalme wa mungu sasa baada ya kusema hayo kwa kwahio nataka kusema nini kikubwa ichitaka ukipate leo ni hichi kama ninataka ufalme wa mungu utende kazi kwa niaba yangu lazima nifuate maelekezo yaliyotolewa na bwana yesu na maelekezo yaliyotolewa na bwana yesu amesema kwamba agenda yangu kuu kipaumbele changu kikuu ni ufalme wa mungu kwanza ufalme wa mungu kwanza kwamba nijue jinsi ambavyo ufalme wa mungu unavyotenda kazi na nishiriki katika kuhakikisha kwamba habari njema ya ufalme wa mungu inahubiriwa kwa viumbe vyote hicho ndio do kipaumbele hangiho noakipaumbele cha adamu hihon ikipaumbele ha yehopita a kwa sababu nitakapofanya namna hiyo sasa itasababisha ufalme wa mungu uanze kuniletea mahitaji yangu kwa ziada sasa ngoja kuletea mfano adafn ja nikupe mfano tena lakini kabla ya kuangali mfano tena nikakuishe mstari mmoja kumbuka bwana yesu anasema ufalme wa mungu una uwezo wa kupatia mahitaji yako yote k nataka tuende kwenye zaburi a mia jna tatu zaburi ya miamoja na tatu msaril wa kui a tis zaburi ya mia moj na tatu msaru wa kumi na tisa angalia anavyosema anasema bwana ameweka kiti chake cha enzi mbinguni na ufalme wake unavitawala vitu vyote kwa hiyo kwa lugha nyingine rafiki hakuna kitu chochote ambacho mimi nitakitaka ama wewe utakitaka ambacho ufalme wa mungu hauwezi kukuletea ambacho ufalme wa mungu hauwezi kukupatia kwa sababu gani ufalme wa mungu unatawala vitu vyote kwao iwe ni hela unataka ufalme wa mungu unaweza unawezakupatia hela iwe ni nyumba unataka ufalme wa mungu unaweza kupatia iwe ni magari iwe ni nyumba, iwe ni afya iwe ni uponyaji iwe ni eh, chochote ambacho nakitaka ufalme wa mungu unatawala vitu vyote na huu ufalme wa mungu sasa ndo ambao mungu ameuweka ili uweze kukuhudumia wewe katika mahitaji yako yote wakati unafanya ufalme ufalmehu kuwa agenda yako ku tunakenda rafiki sasa baada ya kusema hayo kawa nakumbuka kipindi kilichopita nikakwambia kwamba mungu alinyambia, alinyambia kwamba nataka ta nkushinsi mbao ufalme wa mungu navyotenda kazi ko nisize vizuri nataka uende kwenye redio zote katika taifa la tanzania ambazo utarusha vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kupeleka mafundisho ya kristo na meseji yangu ya ufalme nikakwambia tukahesabu tukatafuta redio tukakuta kuna redio kumi na tatu na tukakuta redio hizi kumi natatu inahitajika shilingi milioni 1 kila mwezi na hizi zinatoka zinatokap zinatoka katika ufalme wa mungu lakini nikakuonyesha kituninkuambia kwamba milioni ishii na moja hii unayoiona ufalme wa mungu unatendaje kazi nikakwambia kwamba tunafahamu siku zote kwenye mapato yoyote mungu alisema asilimia kumi ni ya kwangu edha unakubaliana maukubaliani ndo utaratibu wa mungu aliosema abrahamu hakuwa chini miyaka, miyani, ya torati abrahamu aliishi miaka mia nne na thelathini kabla torati ya na bado alitoa asilimia kumi kwa mungu sasa nisikrize vizuri na ukiona unapata shida unataka kuzima unahitaji mgonjwa wa n nahtajndo gonjwais wakidhuko yani hona <laughs> ni bisinn isikiz il uendelekuaiha atauchoim mana milioni ishimoja ni asilimia kuangapiashilingi milioni iabi a i na kwa maana hiyo nikakuonyesha sasa tuzungumze kwa habari sasa hivi kwa mfano sasa hivi of course hayo ni maono ambayo mungu amenipa ili kwa ajili ya kuakikisha kwamba injili e, ya ufalme wa mungu mafundisho ya kristo yanasonga mbele katika taifa zima la tanzania lakini tuanze na sasa hivi hapa tulipo hapa tulipo sasa hivi kwa maana ya kuendesha vipindi vya neema na kweli viweze kuwafikia watu inahitajika shilingi milioni sita kila siku shilingi, eh, sorry, kila mwezi milioni sita kila mwezi ndio fedha ambayo inahitajika ili kupeleka injili kwao unaweza kaona sasa ili ufalme wa mungu kuleta milioni sit maanake ni kwamba wanahitajika watu ambao hii shilingi milioni st tapitia kwao lakini utaratibu wa mungu ukoje maanake ni kwamba hii hela ambayo inakuja kwake manake ni asilimia tule ya kwake kwa ili milioni sita iweze kuja kwa ajili ya kulipia gharama za vipindi vya vyaema kupitia redio manake ni kwamba lazima ufalme wa mungu utengeneze milioni s kila mwezi ili ukichukua milioni st asilimia kumi yake ni shilingi milioni sita tunakwenda sawasaa rafiki kwa hiyo maana nini maana nikakwambia kama ungekuwa na mtu mmoja akasema kwamba k okay, mwalimu hebu niachie hiyo hiyo hiyo hiyo hiyo kazi ya kulipia, ya kulipia vipindi vya redio nataka niifanye mimi hii milioni sita st mnahitajisasaimii nitakuwa natoa kila mwezi maanaake ni kwamba inasababisha ufalme wa mungu ambao unatawala vitu vyote uhakikishe kwamba huyu ndugu anapata milioni kila mwezi rafiki kumbuka dunia na vyote viijazavyo ni mali ya nani ya bwana dunia na wote wakaao ni mali ya nani ya bwana lakini pia fedha na dhahabu ni mali ya nani ya bwana lakini sasa tunavifanyaje tunavifanyaji mikononi mwetu naaaana na kama milioni inatakiwa ije kwa ajili ya injili ma, kuh, ili kulipianjli isonge mbele kwa kila mwezi mikononi j kwa ajili ya kulipia gharama za redio manake ni kwamba inatakiwa ufalme wa mungu ufalmwa utengeneze milioni stini. ili milioni t itakapokuja kaurumagadi milioni ibakie mikononi wapendwa sasa baada ya hapo una uhuru, kusema ah, okay mkononi waapendwaasa aada yao nauuuii apanda lakini akini system ya mungu ilivyo sasa, swali mngu liyo wewe hapo ulipo unashiriki kwa kiasi gani kuachilia imani yako ili uweze kushiriki kwenye hii keki ndo soli liloko mezani kuna keki saidi ya milioni stini kila mwezi ambapo mungu ye anataka hapo milioni yake sita milioni hamsini na nne inabakia wowe unataka kuchukua ngapi hapo moja nikusaidia kitu kwa sababu hili ndio eneo ambalo okay. juulize ingekuwa watu wanaelewa ufalme wa mungu unapofanya kazi na ufalme wa mungu kama ni kipaumbele chao wasingekuwa na mchapiko wasingekuwa wamesota na kwa bahati mbaya ndio sistiu ambayo mungu ametengeneza kwamba amesema kipaumbele changu ni ufalme adamu aliambiwa hivyo baadae akaasi akaamua kujitegemea kufanya kazi ngumu na uvujajash bwana yesu akaja kurekebisha akasema akasemao nope. hatujasoma sehemu yeyote ambayo bwanyesu alipungukiwa na bwana yesu alivyofanya kazi alishirikisha watu okay kwenye kitu kwenye luka mlango wa nane hichi kitu nitarudia mpaka tuelewani maana mungu akajambia kwamba nataka watu mia tatu ambao nitapitisha fedha kwa ajili ya hayo maono kutimia mikononi mwao kwao luka nn anasema hivi ikawa baada ya hayo alikuwa akizunguka zunguka katika miji na vijiji akihubiri na kuitangaza habari njema ya ufalme wa mungu na wale tenashara walikuwa pamoja naye na wanawake kadha wa kadha ambao walikuwa na pepo wabaya na magonjwa wakaponywa nao ni mariamu aitoa magdalene aliyetokwa na pepo saba na yoana mkewe kuza wakili wake herode na suzana na wengine wengi waliokuwa wakimuhudumia kwa mali zao sasa maana nini hizi mali walizipata wapy hawa maana ni kwamba mungu aliwabariki hawa watu akapitisha fedha za ufalme mikononi mwao ili ziende zikafike katika huduma ya yesu okay kama wewe ni msomaji wa bibilia utafahamu ukisoma isaa ya 45 kuna mfalme anaitwa koreshi na kabla ya hapo unaona mungu anamwita koreshi anasema ni masihi wangu mpakwa mafuta wangu na ukiendela kusoma isaa y t unaona mungu anamwambia koreshi pamoja na kwamba haunijui lakini nimekupaka mafuta nimekuinua kwa ajili ya watu wangu israeli mungu ana uwezo wa kutajirisha mtu wa duniani mtu baki ambaye hana uhusiano naye maada mtu tuanaju kwamba yule mtu atatii atakwenda kupeleka ile fedha ama ataa kupeleka ule msaada ambao unatakiwa kwa ajili ya watu wake nakumbuka hapa mungu anataka kuwafikia watu wake na injili anataka wafikie na habari njema anataka kuokoa wake kuwaponya na kuwafungua watu wake, watu wake. Kwa yuko tayari kutumia mtu yeyote hata mpagani ili tu kazi yake mbele yuko aari kumimina upako na mafuta na baraka si koreshi artashasa enda akasomia kitabu cha esra wafalme wote wafalme wose ambao walikuwepo dario wote wakina dario mungu aliwaweka kwa ajili ya taifa la israel kwahio leo hii badala ya kusubiria mungu aenda akagusa watu baki kwa nini siwe ni wana wa mungu tunaingia kushiriki eye hi keki hiyo nikakwambia milioni sita inahitajika kila mwezi kwayo inamaana ufalme wa mungu unatakiwa unatakiwakus unatakiwa kutengeneza milioni stini na ufalme wa mungu unatengenezaje ufalme wa mungu unatengeneza hiyo milioni stini kwa kutumia baraka ya bwana na ukisoma mithali kushibii nasema baraka ya bwana hutajirisha kwao maanake lengo la mungu ni kwamba kama umeamua kwa mfano nikasikia ujumbe okay mimi mwalimu nachofanya ni kitu hichi najikomiti kwamba naamua nitaanza kutoa shilingi milioni eh sore nitaanza kutoa shilingi elfu hamsini maana nini maana ni kwamba ufalme wa mungu unawajibika kuhakikisha kwamba wewe unafikiwa na shilingi lakitano kila mwezi siukaa ili li ili uweze kutoa shilingi elfu hamsini unasema hapana mwalimu mimi, mimi najikomiti shilingi lakimoja kila mwezi ntatoa lakimoja kila mwezi maanaake ni kwamba ufalme wa mungu unajikomiti kuhakikisha kwamba wewe unapata shilingi milioni moja kila mwezi ili uchukua o lakimoja upeleke kwenye kazi yake ufalme wa mungu kwanza laki tisa inabakia kuwa ya kwako sasa unafanyia nini na lakitisa hiyo ni juu yako ndo inayokwenda rafiki na inafanyika hivyo hivyo kwa kufanya maamuzi maamuzi thabiti sio ngoja ngoja nibipu nijaribu nione nione nitajaribu kutoa kama kama italipa haiendi unafanya vile siku ulikoka uliokoka ulitoa maisha yako kwa yesu kristo unafanya maamuzi ambayo mungu akiangalia ndani ya moyo wako oyoawanangu mwanangu wa nahataageuke na na hata, hata atakapojaribiwa kwa kupata challenge itakapofikia ufalme wa mungu na shughuli zake atatia nini kipaumbele kwenye ufalme wangu ukifanya tunaita quality decision maamuzi yaliyo thabiti ukifanya ufalme wa mungu lazima n yesu hajawahi kusema uongo kama yesu amesema uongo inamaana na uokovu wako ni feki nakumbuka yesu anasema kwamba yote aliuwa anayasema ni kwa sababu amefundishwa na baba yake ni kwa sababu ametumwa na mungu ameambiwa na mungu kwa kama yesu alisema uongo ni kwamba na mungu naye ni muongo na biblia kwamba wanadamu wote waonekane kuwa waongo mungu abasie wa kuwa kweli warumi tatu mstari wa tatu mpaka wan sasa nikuulize swali umeshawahi kufanya maamuzi ya namna hiyo ukajikomiti ukasema nafanya maamuzi sirudi nyuma have you maa kuna keki hapa iko milioni s wa mungu ili milioni milioni milioni ifike kila kila mwezi mwezi mikononi mwa kwa kwa kwa kwa ajili ajili ya ya kulipia vya redio je ni watu watu yale maono maono makubwa inakuja kuhubiri tukienda tutakapoanza mezani ambayo boflaunatuaal ioni zoawa ez ini z inamaana kila mtu anavyoweza kuna ataweza lakini tuna milioni milioni ili ipatikane ufalme ufalme wa wa wa mungu mungu mungu mungu unavyofanya kazi na na na kukuletea bila imani unapotoa manake, manake imani imani unapotoa unaachilia sasa nitakuonyesha nitakuonyesha kipindi kinachokuja jinsi jinsi ambavyo ukichukua biashara yako mikononi mwa nini kinatokea uhusiano pamoja na mwamungu, katika uchumi wako jinsi fw ntafundisha taratibu mpaka tuweze kuelewana kwaio nikuulize tu ingia kwenye maombi umuulize bwana yesu je Ye, bwana yesu mimi ni kasi ya wale watu mia tatu ambao wulimwagiza urumagadi je mimi ni mmoja mmojapo akuambia wewe sio kauka usiangaike wala usikonde lakini akuambia wewe ndio jua basi neema ya kupata hicho kiasi ambacho unataka kukitoa iko juu yako na ufalme wa mungu lazima ukuhudumie kumbuka kama ni elfu hamin laki tano takuja kwako kama kwa. ni milioni moja ma kama ni elfu thelahini utaltwa laki tatu kama ni shilingi elfu kumi utatwa lakimojakila mwezi wewe hatua ya kwanza ni nikumpokea yesu fanya maombi ndani ya wa sema yesu, leo hii ninakukaribisha katika maisha yanu uwe bwana na mokozi wa maisha yanu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera na kukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama tuandikie tujulishe mahali ulipo ili tuweze kufurahi pamoja na wewe mpaka hapo tumefika mwisho tukutane kesho muda na wakati kama u jina langu unaitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya lidio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimhuruma gadi ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi neema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7624 au 67524 au 78 A, mi è mi ambiri a rubare gli ambiri. kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalumu ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako ili wewe uzidi sasa katika kila kazi njema mungu ayemtuma mwalimu hurumumagadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha kuhatikishaanak mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayopanywa na mwalimu huruma gade pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa yakuwa pati na wa mwalimu huru katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili uweneze njili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjiwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari sifuri saba sitini na nne mia tano mia bili arobainambii au sifuri sita saba tatu atan a bii aobabii au sifuri saba 8ane tisa miatan ia bili aobainia mbili