vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli wewe unayemwomba mungu haja ya kwenye uchumi wako aja yakusaidia kwenye biashara yako aja yakusaidia kwenye gazi yako hawezi kuja mpaka utakapochukua hatua ya imani na kuhakikisha ufalme wa mungu kwanza na mungu anasema nirudieni nami nitawarudia tukurudie kwa namna namnagani a nirudieni kwa matoleo maraki tatu msari wasabadi wa saba nane ni kwaho unavotoa kwa mungu maana yake ni kwamba unampa moyo wako unajipeleka na wewe kwao uwezi ukasema tu mungu najikomiti kuanzia leo hii biashara yangu sasa ni kwa ajili ya ufalmu wa mungu <laughs> na hii kazi yangu sasa ni kwaajili ya ufalmu wa mungu kwao natarajia nakusubiria no The <laughs> oda ya kitabukika cha mwalimiheruma zadi kinachoitwa nguvu ya ukemu kitakachotoka tarehe moja ya mweziwat 220 watu 5 wa kwanza watakaoweka oda kabla ya tarehe moja ya mwezi wa9220 watapata punguzo la asimia 2ra ili kuweka oda yako piga simu sasa 76242 au 6752 nbili na sifuri saba nane tisa badirisha maisha yako mimuno tukulipatia kitabu hiki cha nguvu ya ukiri ambapo mwalimhuru magadi anakuletea ufahamu sahihi wa namna ya kushirikiana na roho wa mungu pamoja na neno la mungu ili kuhakikisha maono yote na mapenzi yote aliyonayo mungu juu ya maisha yako yanatimia hapa duniani na wakati huu wa sasa kati ya mambo yaliyojadiliwa katika kitabu hiki ukiri ni nini katika mtazamo wa agano lipya uhusiano kati ya ukiri na imani uhusiano kati ya imani na sheria zinazoongoza ulimwengu wa roho namna ya kusababisha uzima baraka na mema kudhihirika na kutenda kadzi katika maisha ya mkristo namna ya kuumba maisha unayoyataka namna ya kusababisha ufarme wa mungu ukutumikie namna ya kushirikiana na malaika kuleta matokeo unayoyataka vile vile katika kitabu hiki cha ukili mwanimhuruma gadi anakuletea ukili utakaokuwezesha kufaidi mema yeyote yaliyokusudiwa na mungu a ya maisha yako ndani ya kitabu hiki utakutana na ukili wa haki ukili wa baraka ukili wa urindhi ukili wa usonyaji na afya ukili wa urinzi na mafanikio ya watoto katika masomo ukili wa kibari cha upendeleo ukili wa kulipa kufuta na kuondoa madeni ukili wa kulipwa na kukusanya madeni unayodai ukili wa ulipaji wa bili za kila mwezi kwa wakati ukili wa mafanikio na usawi katika ndoa ukili wa maongezeko na usawi katika biashara na kazi za mikono ukili wa wema na upendo wa mungu ukili wa ushirika wa mwili na damu ya yesu piga simu sasa kabla ya tarehe moja ya mwezi wa 9isa 220 ili kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimuhuruma gadi kinachoitwa nguvu iyoukili ili upate punguzo la asilimia 257945242 au 6 Tatu. Nya Nya saba tatu mia tano mia mbili arobaini na mbili na sifuri saba nanne tisa ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nani kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uwee unayonisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine eh, ili ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo um, kufikiri kwako kwako rafiki kuna mchango wa moja moja kwa mwja, katika kuamini ukifikiri ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini vizuri vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri, wuna, ee, kufikiri vizuri ni kama kristo na kama kristo, kristo, na kristo, na fuatilia, na na ili uweze kuwa mwanafunzi mwanafunzi wa wa anasikiliza nafuatilia mafundisho ya kupitia vipindi vya neema kweli tunaendelea somo kingdom agenda, kingdom mambo mambo mengi na leo mambo mazuri kabisa unajua watu wa tuna falme mbili zinazoshindana hapa duniani una ufalme wa mungu na una ufalme wa giza ambao unaongozwa na shetani ufalme wa mungu unaongozwa na bwana yesu na kila ufalme ili uweze kutenda kazi katika maisha yako lazima u umeukubalia sasa kumbuka ulivozaliwa na mimi nilipozaliwa wote tulizaliwa tuko chini ya ufalme wa giza ufalme wa shetani tuko sawasawa ndio maana lazima ufanye maamuzi ya kumpokea yesu kristo ili uahamishwe kutoka katika ufalme wa giza na kuingizwa katika ufalme wa wanawpendo la mungu kwa ka uwezi ukasema niko neutral. Saa saa. na hata katika ufalme wa wa wa wa wanapotaka kwamba kwamba mambo fulani maana watu wanakwenda kwa kwa kwa waganga irizi wanapewa mazindiko mazindiko kwenye kwenye mashamba biashara vitu vitu gani gani nini wanafanya vile ni kwa mazindiko na na fitugen na fitugen, ni sababu kupitia yale na na ufalme ufalme ufalme unatangaza lile eneo liko chini ya yao unaruhusa unaruhusa wakufanya chochote ambacho katika mungu mungu hivyo anahitaji imani zetu ili awe na usa awe na kibali ya kuhakikisha kwamba ufalme wake pamoja na baraka yake inatenda kazi katika maisha yetu kwa bahati mbaya wana wa nuru ambao ni wana wa mungu hawamruhusu mungu kufanya hivyo badala yake wamemruhusu ibilisi kwaho mi nataka mimi nawewe tufanye maamuzi mageuzi tuseme ibilisi n tunarudi kwa baba yetu tunaruhusu ufalme wa mungu baba yetu kutenda kazi kwa niaba yetu sasa kivipi bara ya kachacha tuangalia kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya video basi tunapatikana katika YouTube channel kwa jina la mwalimu huruma gadi ukifika pale e, subscribe ondakapo angalia video yote tunaomba uweze ku like pamoja na kushare lakini vile vile kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya sauti basi ndio tunapatikana katika Google podcast katika Apple podcast na katika Spotify na huko pia tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi na kama nilivyotangaza tutaanza kuweka mafundisho marefu sasa katika podcast zetu na hata ile mahubiri ya jumapili tuta ya mle mtu akitaka ataweza kwenda n kusikiliza mle una download unasikiliza offline na kuna semina ambayo imefanyika imefanyika wiki iliyopita semina yote ile tumeitia ndani ya Google podcast hizi kwenye oogle as kwenye Apple podcast na kwenye spotify kwao kama walikua hujua nini tafuta baada ya kusema hayo pia kawa ungependa kupata mafundisho o kwa njia ya telegram whatsapp kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo tuma ujumbe mfupi tusema niunge nawe utaunganishwa namba ni 789 5 242 7895242 nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi nitoe shukrani za dhati kwako umekuwa ukisikiliza na mafundisho ya kristo na kwa dati waweze kusikiliza pia t shrani kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji kama navo, tena unapofanya maombi omba macho ya mioyo ya watu yaweze kutiwa nuru waweze kupata unaohusiana na na kristo waefeso wakolosai ufunuahusiaa lakini pia omba kratifu, na malaika wakusanye watu waweze kwenda kusikiliza vipindi vya redio pamoja na kusiitiza mafundisho katika mitandao ya kijamii mwisho nitoe shukrani kwako kwa umekuwa ukichangia umekua na kweli kwa sasa kwamba injili ya pamoja na injili ya pamoja ufalme inasonga mbele kama huko njuma, kusitiza, shuhuda, shuhuda kuingia, lakini nini kimetokea katika maisha yako kinaendelea kina ili wako ambao kutoa mambo akaenda vizuri awe mb mkajisahau kaacha kushiriki kwenye partnership mambo vibaya aliyoenda vibay ukutoa shudamaanke kupitia makosa yetu ndio wengine huwa wanajifunza pia piamimi nina makosa yangu ambao watu walipitia makosa yangu wakajifunza kwao maanaake ni kwamba kwambawewe kama umefanya makosa basi tushirikishe pia ili watu wengine wapate kujifunza baada ya kusema hayo nataka tuendelee na somo letu sasa nisitize ni, ni kwamba tulikuwa tunazungumza kipindi kilichopita kwamba ninapotaka biashara E, je ni kwa sababu gani kwa sababu bwanayesu amesema kwamba labda tukasome, tukasome tena luka, luka e, kumi na mbili msari huli wa ishiti thahi hadi hahi moja alafu kuna anataka niiweke leo alafu kuanzia kesho tuanze kuchambua mamlaka navyofanya kazi baraka navyofanya kazi alafu nini na na hekima navyofanya kazi kibali cha upendeleo pia na kuchukuka inayofanya kazi sabauwa tumebakiza takriban siku tano kwa kwao tutatumia kila siku moja kuchambua kipointi haeluya kwao anasema anasoma kwenye bibilia a habari njema eh, luka 1292 anasema hivi basi msivurugike akili ama msifanye wasiwasi mkihangaika juu ya mtakachokula au mtakachokunywa kwa maana hayo yote yanahangaikiwa na watu wote wasiomjua mungu baba yenu wa mbinguni anajua baba yenu anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo shughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na hayo mtapewa kwa ziada msiogope enyi kundi dogo maana baba yenu anapenda kuwapeni ufalme kwahio nikakuuliza kipaumbele chako ni nini rafiki sasa tuliona kwa wale wanaofahamu tuliangalia juzi katika luka tano petro alipochukua bochi yake ambayo ni biashara yake akaruhusu yesu aitumie kwa ajili ya kazi ya ufalme wa mungu then ile boti iliporudi katika maisha ya petro maanake ni kwamba wakapata sabaki wengi sana kwa nini iliamba toka kwenye ufalme wa giza ambao unatenda kazi chini ya mfumo wa laana ikaengea katika ufalme wa mungu ambao unatenda kazi katika mfumo wa baraka sasa kuna kitu nataka nikuonyeshe kwa nini ni muhimu biashara yangu ama kazi yangu kuikomiti kwa mungu kuitoa kwa mungu kwa nini ni muhimu kuamua kwamba biashara yangu ama kazi yangu kwamba ni kwa ajili ya kipaumbele chake ni kwa ajili ya ufalme wa mungu lazima ufanye hayo maombi rafiki ani utakapofanya hivyo maanake ni kwamba kile ile kazi ama ile biashara inaama ufalme inaacha kuwa ya kwako inakuwa ya mungu na ndo hata kazi ya fungu la kumi sema watu wengi awaele wanapinga tu lakini kazi yake nataka ndokazi ake ilivokua o nataaoshdb uoesh ttuanze kwenye kutoka kwenye kutoka mlango wa nne tuna stori ya musa hapa musa anaongea ana, ana, ana, ana, ana, ana, ana na mungu ngalia kutoka mlango wa nne naza sor wa kwanza musa akajibu akasema lakini tazama hawataniamini wala hawatasikia sauti yangu maana watasema bwana hakukutokea kwa hiyo musa ametuma kwa wana wa wanawaisrasema hawataamini hawatakubali kwamba umentokea mbili bwana akamwambia ni nini hiyo ulionayo mkononi mwako akasema ni fimbo na leo hii mungu anakuuliza ni nini hiyo ulionayo mkononi mwako yakuingizia kipato nini hicho lichonacho mkononi mwako petro alikuwa na boti biashara ya yake ya uvuvi una nini mkononi mwako wewe unayo nini akawambia itupe chini kogo, musa akasima fimbo mungu akaambia itupe chini akaitupa chini nayo ikawa nyoka musa akakimbia mbele yake bwana akamwambia musa nyosha mkono wako kaushike mkia akanyosha mkono wake akamshika aka akamshika sakamshika naye akageuka kuwa timbo mkononi mwake ili kwamba wapate kusadiki ya kwamba bwana mungu wa abrahamu mungu wa isaka mungu wa yakobo amekutokeaok okay. kwa hiyo nataka niruke sasa twende mtari ule wa kumi na nane mpaka ishirini 4, basi musa akaenda na kurejea kwa yethro mkwewe na kumwambia nipe ruhusa niende na kusihi niwarudie hao ndugu zangu walioko misri nipate kuwaona kwamba wako hai hata sasa yetro akamwambia musa haya nenda kwa amani bwana akamwambia musa huko mijiani haya nenda karudi misri kwa kuwa wale watu wote waliotaka uhai wako wamekuisha kufa ishirini basi musa akamchukua mkewe na mwanawe na kuwapandisha juu ya punda naye akarudi mpaka nchi ya misri na musa akaichukua ile fimbo ya mungu mkononi mwake mm. oh. ko maanayake nini fimbo iliyokuwa ya musa alipoambia aiweke chini ikawanyoka alafu baadaye akaikamata ikawa fimbo tena imeacha kuwa fimbo ya musa sasa imekuwa fimbo ya mungu o amimi nitakapochukua biashara yangu niiweke mikononi mwa mungu itaacha kuwa biashara yangu iwe biashara ya mungu na kwa maana hiyo itaanza kufanya kazi ya ufalme wa mungu tunakona vizuri mpaka hapo rafiki sasa ni kupe mfano mwingine ili uweze kuelewa katika suala zima la uchumi na fedha twende kwenye kwenye kwenye wafalme wa kwanza mlango wa kumi na saba tuna story hapa ya eliya ameamuru mvua isinyeshe katika taifa la israel ukame umeingia kwa hiyo ameenda akaambia aende epta kwenye kijito cha maji aende akakae pale kunguru atamletea chapati ama mkate na nyama ya kukaanga atakula asubuhi na jioni akakaa pale mpaka maji maji uka, nane? Saba nane. Tasa, neno la bwana likamjia kusema na likamja kwa elia ondoka uende epta ulio mji wa sidoni ukae huko tazama nimemwagiza mwanamke mjane huko akulishe 1 basi akaondoka akaenda serepta hata alipofika langoni pa mji kumbe mwanamke mjane alikuwako akiokota kuni akakamia nilete nakuomba maji kidogo chomboni nipate kunywa alipokuwa akienda kuleta kutawa lt akuomba kipande cha mkate mkononi mwako naye akasema kama bwana mungu wako aish sina mkate ila konzimo, ya unga katika pipa na mafuta kidogo katika chupa nami ninaokota kuni mbili ili niingie nafsi yangu na mwanangu tule tu anasema wa mwisho unga nilionao nilionao ni kwa ajili ya mlo mafuta kata ajili ya mlo wa mwisho 3 eliya akamwambia usiogope enenda ukafanye kama ulivyosema lakini unifanyie kwanza mkate mdogo ukaniletee kisha ujifanyie nafsi yako na mwanao kumbuka eliya anawakilisha serikali ya mungu anawakilisha mungu anawakilisha ufalm wa mungu kwakuwa bwanamungu wa israeli asema hivi lile pipa la unga halitapunguka wala ile chupa ya mafuta haitaisha hata siku bwana atakapoleta mvua juu ya nchi basi akaenda akafanya kama eliya na yeye mwenyewe na eliya na nyumba yake wakala wa siku nyingi lile pipa la unga alikupunguka wala ile chupa ya mafuta haikuisha sawasawa na neno la bwana aliloinena kwa kinywa cha Elia. Ko, nini kimetokea kimetokeaparafiki Si, si ni muujiza lakini lakini sio kama kama unajua kilichotokea <coughs> kilichotokea kilichotokea nini huyu mama namlo wa mwisho elia ambaye anawakilisha ufalme wa mungu kama vile ambavyo yesu alikuwa akiwakilisha ufalme wa mungu anakuja kwake kumbuka petro akatoa boti yesu akatumia kwanza ndo <coughs> baadae lot kaendakavua samaki elia hapa anamwambia mwanamke nitengenezee mkate mimi kwanza ufalme wa mungu kwanza alafu ndio kisha utakula wewe na mwanao ambao kikaainasema huo ni ubinafsi hiyo ni romba nno no, no. hiyo ni principle hiyo ni kanuni ya ufalme wa mungu huyu mama anakubali gew kilichotokea ufalme wa mungu ukaja juu ya ile pipa la mafuta amin ile chupa na ile popa la unga ge baraka ya bwana ikaanza kutenda kazi juu ya yale mafuta na juu ya ule unga sio tu kwamba ilitosha kumlisha yule mama na mwanaye lakini ilitosha kumlisha yule mama na mwanaye pamoja na elia siku zote za ukame ambao ilikuwa ni miaka mitatu plas kwa hiyo inamaana wewe unayemwomba mungu aja yakusaidia kwenye uchumi wako aje yakusaidia kwenye biashara yako aje ajakusaidia kwenye kazi yako hawezi kuja mpaka utakapochukua hatua ya imani na kuhakikisha ufalme wa mungu kwanza haitoshi tu kuongea oya <coughs> sasa watu wa toili, mungu kwa kwa nini lazima kutoa oh yeah. sababu ya kanuni mbili kubwa bwana yesu anasema kwenye sio bwanayeu anasma enye moja hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo hajasema moyo wa mtu ulipo ndipo na hazina ya mtu ilipo no amesema hazina mahali ambapo fedha yako inakwenda ndio wako unapokwenda na mungu anasema nirudieni nami nitawarudia tukurudie kwa namna gani anasema nirudieni kwa matoleo maraki tatu mstara wa saba diwa nane ni prinipl ndomaana hakuna mtu anayekwenda kwa mganga wa kienyeji kuaguliwa bila kutoa hela anaambia lazima atoe hela inaitwa kishika chungu lazima am utoe atamia y kwa sababu hela inawakilisha uhai wako kwaho unapotoa kwa mungu maanaake ni kwamba unampa moyo wako unajipeleka na wewe kwao ukasema tu mungu najikomiti kuanzia leo hii biashara yangu sasa ni kwa ajili ya ufalme wa mungu <laughs> na hii kazi yangu sasa ni kwa ajili ya ufalme wa mungu kwa hiyo natarajia nasubiria no lazima wachilie imani yako angalia yaobo anavyosema yakobo mlango mlangowa pili hadi daztab anasema hivi lakini wataka kujua wewe mwanadamu usie kitu kwamba imani pasipo matendo haizai je baba yesu abrahamu akuhesabiwa kuwa ana haki kwa matendo hapo alipomtoa isaka mwanawe juu ya ya, ya, ya madhabahu shi na mbili waona kwamba imani ilitenda kazi pamoja na matendo yake na ya kwamba imani ile ilikamilishwa kwa njia ya matendo yale kwa kama unasema naamini kwamba ufalme wa mungu unaweza ukanyihudumia mimi kama ulivyomhudumia pta ufalme wa mungu unauwezo wakunyihudumia mimi kama ulivomhudumia mwanamke wa unatakiwa uchukue hatua useme mungu kwa sababu hio naj kuanzia mwezi huu nitakuwa ntaaatoa kiasi fulani kila mwezi muombe roho mtakatifu takatifuakusaidiakuongoz alafu kiasi toa ile fedha unayotoa ni kwa sababu ya kuachilia imani yako usi, usi macho yako asiishie kwenye fedha macho macho yako yako yaishie yaishie kwenye kwenye ufalme kwenye ufalme rafiki si wengine wanatabia akishatoa si kaela ametoa elfu hamsini ama elfu thelathini ama laki yake ama laki tano ama laki mbili ama milioni theni macho yake yote anakaa kwenye ile hela hiyo ni kuabudu sanamu ile hela uliitumia kwa kiingereza tunasema point of contact for releasing your o uliitumia kama kitu cha kuambatanisha imani yako kitu kinachokusaidia wewe kuachilia imani yako ili ufalme wa mungu utende kazi kwa niaba yako na wewe chile, unaoainahilian unaachilia sawasawa na nini na matayo st haimj hadi htau kwamba umechagua ufalme wa mungu kwanza kwamba ufalme wa mungu ndio ukuhudumie wewe ndiokipaumbele chako ukifanya utaanza kuona matokeo na nilikwambia lazima ufanye prayer of commitment ambayo ni serious sasa wengine mwalimu tunafanyaje anasema ni, nitasoma noja kwa sababu ya muda naombi nimeliandaa hapa hpa alaf ukitaailiomb utatumiwa ama tutaleka kwenye kwenye whatsapp lakini sikilize ombi linavyosema ili kumbuka pia nilikuambia mungu anataka anadafuta watu mia tatu kwo sikiliza ile ombi linavyokwenda linakwenda hivi mungu baba katika jina la yesu kristo na kwa uwezo wa roho mtakatifu leo nafanya maamuzi ya dhati kutoka katika vilindi vya moyo wangu kuwa kuanzia sasa ajenda namba moja katika maisha yangu itakuwa ni ufalme wa mungu kuanzia sasa kipaumbele kikuu katika maisha yangu ni kuona na kuhakikisha kuwa habari njema za ufalme wako zinaenea kote kote ulimwenguni hivyo nautoa mwili wangu kwa kristo ili aweze kuutumia katika kuhakikisha kuwa ufalme wako unadhihirika katika nguvu na utukufu na tena mapenzi yako yanafanyika hapa duniani kama ilivyo mbinguni na tiisha akili yangu hisia zangu pamoja na maamuzi yangu chini ya roho mtakatifu ili kusudi lako na mapenzi yako juu ya ufalme wako yaweze kutimia hapa duniani kama ilivyo huko mbinguni kama petro alivyotoa biashara yake itumike katika kueneza ufalme wa mungu ndivyo na mimi leo natoa biashara yangu na kazi yangu kwa yesu kristo ili itumike vivyo hivyo naachilie imani yangu kwa kutoa kiasi cha fedha ambacho utakuwa umeamua sasa ikiwa ni uthibitisho wa kutoa biashara kazi yangu mkononi mwa yesu kristo mungu baba kwa neema yako kiasi nilichokitoa nitakuwa nikitoa kila mwezi ili kuhakikisha injili ya ufalme inahubiriwa na mafundisho ya kristo yanasonga mbele kupitia vipindi vya neema na kweli katika redio e baba naomba ni hesabu na mimi kuwa miongoni mwa wateule mia tatu uliowachagua ili kushirikiana na mwalimu huruma gadi katika kuhakikisha watu wote wanaingia katika ufalme wa mungu na kufanana na kristo ninaamini kuwa kwa wewe kunikubalia leo hii nimepokea mamlaka baraka hekima kibali cha upendeleo na kutukuzwa mbele ya watu wote amen chini tarehe na sahihi unasaini kwa hiyo hii ndio ambayo nitaiweka katika mitandao ya kijamii ukitaka unasema tukutumie tutakutumia unasmaakutamaujuanakuombnaeza kuomba kama unaweza kuomba mwenyewe fine you can pray lakini lainindicho bacho tunachosema mwenyewe fanya maamuzi enewe fnya maazyeu amesema hatutakiwi tushughulikie mahitaji yetu sisi wenyewe kwa sababu sisi ni wana wa mungu tunatakiwa tushughulike kwanza agenda yetu nambari moja he ni ufalme wa mungu kwanza na natutakapofanya hivyo anatuhakikishia kuwa ufalme wa mungu utashughulika na mahitaji yetu tutapatia kwa ziada nimekuonyesha mifano michache fimbo ilipokuwa mikononi mwa musa ilikuwa ni fimbo ya musa ilivyoama upako juu ya ile fimbo ile fimbo ikaacha kuwa ya musa ikawa fimbo ya mungu boti ya uvuvi ilikuwa ni ya petro alipokubali yesu kristo akaitumia maana ni kwamba ile biashara ya petro familia ikatoka mikononi mwa petro ikawa mikononi mwa mungu ikatoka kwenye ufalme wa giza ikaingia katika ufalme wa mungu mama wa waserepta alipochukua unga wake wa mwisho pamoja na mafuta akatengeneza mkate akampa elia kwanza maanaake ni kwamba ule unga na yale mafuta ziliama kambi kutoka kwenye ufalme wa giza unaotenda kazi chini ya laana ukaingia katika ufalme wa mungu unaotenda kazi chini ya baraka kwa hiyo na wewe leo hii rafiki una uwezo wa kujikomiti kuanzia leo hii biashara yangu ni kwa ajili ya ufalme wako kazi kazi yangu ni kwa kwa ajili ya ya ya ufalme wako wako na utaka na utakapofanya hiyo hivyo uwe tayari njia nyingine kama kwani usiweke mafundisho kristo dukani kwako tafuta karedio karedio shilingi shilingi weka weka kwenye kwenye biashara mga yako mgawa watu wasikie lakini pia mapato inakwenda mbele sasa nilikwambia mwezi huu tunatakiwa tukusanye milioni titas milioni sita nilikwambia kwa watu mia tatu ambao mungu anaataka shingi elfu sii ishirini tuala sio ela nyingi lakini inamaana kama ni milioni sita na natakiwa inamaana kuna milioni stini ufalme wa mungu umeachilia lakini milioni hii stin tunaipokeaje tunaipokea kwa imani lakini imani pasipo matendo imani imekufa kwa kwao unavotoa sio kwa sababu unatoa kwa sababu ya kuachilia imani yako maanake bila imani huwezi ukashiriki kwenye hichi kitu kilichopo ufalme wa mungu unatenda kazi katika ulimwengu wa roho lakini unahitaji kuleta matokeo katika ulimwengu wa damu na nyama fedha zinazohitajika ziko katika ulimwengu wa damu na nyama kwa hizo fedha zitapita kwenye biashara zenu zitapita kwenye kazi zenu a nimeshaona mungu akifanya mambo makubwa mno naa kuna wakati fulani miaka ya nyuma wakati nazungumza namkma sioni hii kitu inafanyaje kazi maana sielewi na alikuwa anakiu sana kwenda south africa so kwenda south africa unajua siku moja akapata mwaliko kutoka kwenye kampuni ya nje io nafanya training south africa inatafuta msemaji mfundishaji mke wangu ajawai kufundisha hata siku moja akapata mwaliko fa kwenye kampuni yake hawakuamini kampuni ni kampuni mako, kwa hiyo kampuni ieakapunianafanya kazi makao makuu south africa uchunguzi oohfria wakatumafanya kampuni iko imekusanya wataalam kutoka nchi mbalimbali na msemaji amekuwa ametoka tanzania na uganda na msemaji ni hata siku moja wakamlipia tiketi yandede, wakamlipia otelini, wakamlipia ela ela ya ndege wakamlipia hela ya hotelini wakamlipia na hela za matumizi hapo rafiki ufalme wa mungu unaweza kafanya mambo ya ajabu mno kuliko ama o mungu lakini swali je umempa mungu ruhusa nampaje mungu ruhusa ingie katika biashara yangu na kazi yangu ni kupitia imani yangu lakini imani yangu lazima iambatane na action Kwa huli, ambale, na ambatan mungu anasema anataka watu a ambao atashirikiana namimi kuhakikisha kwamba kazi yake inakwenda mbele na hatua ya kwanza kuanzia ni hii kuna milioni huu je wewe ni mmojawapo Je utatumia i fursa na kushirkmimi najata na kiasi hichi muombe mtakatifu mtakatifu akuelekeze akupe kiasi ambacho akitakuumiza lakini akupe kiasi ambacho pia kitasababisha imani yako ikue Siko na kama umekuwa ni wa elfu kumikumi, mtakatifu kutoa shilingi kila mwezi kama umekuwa unatoa mtoajiwa laki kama umekuwa ni wa laki kila mwezi nenda laki mweziakib alafu uaminie kwamba ayo mafuta kwa kazi kufundisha kesho kipindi kinachofuata utaona kama kama unatoa unatoa shilingi elfu moja. Nenda shilingi shilingi vuta na na na na hasa watu wa kijijini ninyi ninyi mlioko vijijini mmedanganywa ibilisi ibilisi ni ni ni maskini mmekubali hiyo laana usikubali anakupiga unakubali nakishatafanya kazifna hi aahaaaho shingi Si, nafanya biashara ya kuku anza kauza hayo maa mawili matatu manne pat shilingi mia b iatan tao mia tanhilngi anzia mahali ambapo unaweza rafiki muhimu hapa ni imani yako iruhusu ufalme wa mungu iingie kwenye hiyo ngombe wako iingie kwenye biashara yako ya kuku ingie kwenye kadhalika nishaona mungu nakumbuka na mpendwa mmoja babata, kanifata, kasira, ngombe munga, kuaribu, mimba kila akipata mimba mimba zinaharibika zinahaba kitu nikaombea maji nikaambia chukua enda akamuoshe hngombe mgongoni akaenda akenda kamoshaombe mgongoni Guess what kuharibika mimba kumeisha kwa hiyo mungu pia anaweza kuingia kwenye mifugo yako unaweza ukatoa ukamshirikisha mungu katika ukamshirikishat kilimo ufugaji wako Do something kwao naamini leo hii utachukua hiyo hatua na kama unahitaji ya maombe sema utatumiwa moja niombe kwa ajili yako kwa ajili ya wale ambao wanatafakari kufanya maamuzi baba katika jina la yesu kristo nimezungumza na watoto wako kama ulivyoniagiza ulisema niwaambie kwamba wanatafuta watu mia tatu ambao watashirikiana nami katika hii kazi nimewaeleza mwaliko huko wazi wewe mungu unawajua wengine umeshazungumza nao na wengine unaendelea kuzungumza nao baba asante kwa ajili ya wote naomba neema yako ikae juu yao waweze kufanya maamuzi sahihi waweze kufanya maamuzi sahihi baba katika jina la yesu kristo naomba useme nao ili waweze kujua kwamba sio agizo la mwanadamu sio wazo la mwanadamu ni wazo lako wewe na ni agizo lako wewe naomba wathibitishie wazi kabisa haijatokana na mimi wala sio agenda ya urumagadi ni agenda yako wewe katika jina la yesu kristo ninaomba na kuamini kwamba hao watu mia tatu nimewapokea amen rafiki nakupa ongera sana tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana