vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kinachosababisha tushindwe kuhudumiwa na mungu ni kwa sababu tuna imani haba kwa lugha mingine tumekataa kutumia imani yetu kujiiin kujiweka katika nafasi ambayo inaruhusu ufalme wa mungu kutenda kazi ha anasema msal31 msisumbuke basi mkisema tule nini au tunywe nini au tuvae nini kwa sababu hayo yote mataifa huyatafuta ama yanaangekewa na watu wasiomjua mungu kwa sababu baba yenu wa mbinguni anajua ya kuwa mnahitaji yote bali utafuteni kwanza ufalme wake na haki yake na hayo yote mtazidishiwa shughulikeni kwanza na ufalme wa mungu na hayo yote mtazidishiwa sim sasa kuweka oda kita kita ya kitabu kita cha mwalimu huruma gadi kinachoitwa nguvu ya ukimi kitakachotoka tarehe moja ya mwezi wa tia fu2 ish0 watu mitano wa kwanza watakaoweka oda kabla ya tarehe moja ya mwezi wa ti fu2 2sr watapata punguzo la asilimia ishrin tano ili kuweka oda yako piga simu sasa 724 au 67a tatu mia tano mia mbili arobaini na mbili na sifuri saba nane tisa mia tano mia mbili arobaini na mbili badirisha maisha yako milele kwa kujipatia kitabu hiki cha nguvu ya ukili ambapo mwalimu huru magadi anakuletea ufahamu sakiki wa namna ya kushirikiana na roho wa mungu pamoja na neno la mungu ili kuhakikisha maono yote na mapenzi yote aliyo mungu juu ya maisha yako yanatimia hapa duniani na wakati huu wa sasa kati ya mambo yaliyojadiliwa katika kitabu hiki ukili ni nini katika mtazamo agano jipya uhusiano kati ya ukiri na imani uhusiano kati ya imani na sheria zinazoongoza ulimwengu wa roho namna ya kusababisha uzima baraka na mema kudhihirika na kutenda kazi katika maisha ya mkristo namna ya kuumba maisha unayoyataka namna ya kusababisha ufarme wa mungu hukutumikie namna ya kushirikiana na malaika kuleta matokeo unayoyataka vile vile katika kitabu hiki cha ukiri mwanimhuruma gade anakuletea ukiri utakaokuwezesha ufaidi mema yote yaliyokusudiwa na mungu juu ya maisha yako ndani ya kitabu hiki utakutana na ukili wa haki ukili wa baraka ukili wa ulinzi ukili wa upunyaji na afya ukili wa urinzi na mafanikio ya watoto katika masomo ukili wa kibari cha upendeleo ukili wa kulipa kufuta na kuondoa madeni ukili wa kulipwa na kukusanya madeni unayodai ukili wa ulipaji wa bili za kila mwezi kwa wakati ukili wa mafanikio na usawi katika ndoa ukili wa maongezeko na usawi katika biashara na kazi za mikono ukili wa wema na upendo wa mungu ukili wa ushirika wa mwili na damu ya yesu ili kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu huruma gadi kinachoitwa nguvu yo ukili kabla ya tarehe moja ya mwezi wa tisa elfu2ilia 2 ili upate punguzo la asilimia 2shirini tano piga simu sasa sfuri sabast4 a2 4bb au sifuri sita saba tatu2 4obbi na sfuri 7aba 8, 8, 8, 8 9 If you know it's able, yeah, everybody say popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo anakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako weo unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilivu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo uh, kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ku. ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi basifanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi mwanafunzi wa kristo na wa kristo na wa anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli nitoe shukurani za dhati kwako kwa wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila siku lakini pia umekuwa ukihamasisha wengine ili na wao waweze kujifunza ili waweze kukuwa, na kukuan cheo cha kima cha plimfuwa kristo asante pia kwa kwenda kuwafundisha na kuwashirikisha kile ambacho wewe mwenyewe umejifunza nitoe shukurani za dhati kwako kwa wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu asante sana kwa maombi yako kumbuka tu unapokuwa ukifanya maombi omba macho ya mioyo ya wasikilizaji yaweze kutiwa nuru ili waweze kupata ufunuo wa kristo womba sawasawa na waefeso 1o 17 hadi ule mstari wa 23 na wakolosai 1 mstari ule wa tis lakini pia omba pia eh, roho mtakatifu akusanye watu Vy, mda wa vipindi vya neema na kweli utakapokuwa umefika basi watu wae wako katika redio zao eidha watu wawe manyumbani aawatuwawe katika vilabu vya pombe ama wawe katika mabasi wawe katika magari yao ama amawameenda kutembelea majirani omba wakati wanapofika basi hawa watu awawatu wamefungua radio station hiyo ili waweze kusikia habari njema ya ufalumu wa mungu omba pia malaika wenda kawakusanya watu wawapelekee habari watu iwe ni katika njozi usiku ama iwe wakiwa wanatembea iwe kwa kuwatembelea manyumbani kwao mungu anaweza kufanya mambo ya ajabu mno kupitia maombi yako hakikisha maombi yako yanaleta tofauti katika maisha ya watu na mwisho nitoe shukurani kwako kwa kwa wewe ambaye umekuwa ukichangia gharama za injili kila kila mwezi kuhakikisha kwamba habari njema inafikia watu wote nakapa ongera sana endelea na uaminifu huo baada ya kusema hayo rafiki nataka tuendelee tu na somo letu uendelee kuchambua kile ambacho ikwa tumekichambua jana na moja kwa moja bila kuku, kuku, kupoteza wakati kumbuka tuliona katika luka mlango wa nne bwana yesu anasema kwamba uh, roha wa bwana yu juu yangu kwa maana amenipaka mafuta ili niwahubiri masikini habari njema ili niwatangazie masikini habari njema na tukaona habari njema inayozungumza kwa masikini basi tukasema kwamba tukaenda tukaangalia pia kwenye matayo kumi na moja msariule wa pili mpaka ule watano pale anasema kwamba vipofu wapate kuona viziwi wanasikia viwete wanatembea eh, wakoma wanatakaswa uwafu wanafufuliwa na kwamba maskini wanatangaziwa habari njema sasa kumbuka nilikwambia kwamba neno kuhubiri maanaake ni kwamba ni, ni mpiga mbiu mwenye mamlaka iliyo rasmi ambaye ana ujumbe ulio mzito ambao ni lazima kuusikiliza na kuutii kwa hiyo kwa lugha nyingine bwana yesu anakuja anasema masikini nisikilizeni ninayo habari njema namna ya kuwatoa katika umasikini wenu na dawa ya kuwatoa katika umaskini wenu dawa yake ni ninyi kuingia ndani ya ufalme wa mungu mtakapoingia ndani ya ufalme wa mungu maanaake ni kwamba mtakuwa mmekuwa wana wa mungu na baba yangu atawahudumia mahitaji yote okay k satupige hatua kwaotende kwenye luka 6 2 tusome kwenye biblia uh, tafsiri ya neno anasema uh, anasema akawatazama wanafunzi wake akasema mmebarikiwa ninyi mlio maskini kwa sababu ufalme wa mungu ni wenu kwa lugha nyingine basi mungu ametengeneza utaratibu wa kutumia ufalme wake ili kukutana na mahitaji ya watu wake kwaho kama hue huko kwenye ukosefu na upungufu maana yake ni kwamba kuna namna ambavyo hujauelewa ufalme wa mungu unavyotenda kazi na kwa maana hiyo umeshindwa kushirikiana na ufalme wa mungu kupitia imani tunashirikiana na ufalme wa mungu kupitia imani hilo ni jambo la muhimu sana kuelewa na by the way kama unanisikiliza kuna mafundisho ambayo niifanya emna uh, inayohusiana na habari nzima ya ufalme wa mungu na, na uchumi wa mkristo ama fedha na uchumi wa mkristo tumeweka katika podcast ni mafundisho ambayo yako nadhani kila kila kila meseji moja ina, ina sali moja na dakika tano kwao nenda kwenye podcast ukasikilize yako kule download sikiliza kwa wakati wako mwenyewe unasema mwalimu meka kwenye, kwenye podcast kwa sababu nimeamua kwao we nenda usiacha maswali mengi kitu chenyewe nimekupatia bure kasikilize <laughs> kule tuko sawa kwao ni free nenda pale downloadi podcast podcast podcast apple podcast, spotify na na platform ambayo na kuna pia, alafu kuna pia sijui sijui box nini korokoro nyingi nyingine, sijui. naenda pale pale utakuta ya mafundisho yako yamekaa ni ttmafundso ambayo tuliifanya ya siku tano na kila siku nilikuwa na masaa masaa mawili mawili dakika dakika dakika kwa kwa maana kwamba moja siku tano una una mafundisho kumi. Una message inafundsha aawlidaa daskutano a afndho kakaa amini masaa mawili kila siku kwao na masaa masaa mangapi masaa masa ya kutosha karibu masaa masa kumi na moja ya habari njema ya ufalme wa mungu sikiliza tena na tena na tena yatakubadilisha kabisa okay unasema vipi kuhusu isi kwenye, kwenye whatsapp na kwenye telegram nenda ka download dnoadpoast edhaogle amaa ama spotify utakuta haya mafundisho haleluya kwaho tupige hatua sasa kuna vitu ambaka tuvizungumze bwanayesu kwa, anasema kwamba eh, anasema akawatazama wanafunzi akasema mmebarikiwa ninyi mlio maskini kwa sababu ufalme wa mungu ni wenu kwa sababu ufalme wa mungu ni wenu sasa nataka tuangalie hili swala la ufalme wa mungu kwa sura mbili kwanza tuangalie swala la ufalme wa mungu kama ufumbuzi wa umaskini katika maisha ya watu walio maskini lakini pia tuangalie na nafasi yetu sisi katika kuhakikisha habari hii njema ya ufalme wa mungu inawafikia maskini sasa tukienda kwenye luka ambao tuliisoma tuisome tuli tena kidogo chapuchapu tanisamia tunarudiarudia lakini okay tufanye hivi yeah tndenye lua1b luka 1 2 mstarilwa h9 hadi ule wa hh1 kwanza anasema hivi anasema basi msivurugike akili mkihangaika juu ya mtakachokula au mtakachokunywa kwa maana hayo yote yanahangaikiwa na watu wote wasiomjua mungu baba yenu anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo shughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na hayo mtapewa kwa ziada sasa nilikuambia huko nyuma adamu alivyoumbwa kipaumbele chake ilikuwa ni kutawala ufalme wa mungu alipoasi kipaumbele chake ikawa ni mahitaji yake mwenyewe kabla ya kuasi alikuwa anaishi chini ya baraka na baraka ya bwana ilikuwa inamhudumia baada ya kuasi akaingia chini ya laana na kwa maana hiyo kula yake vaa yake lala yake ikabidi aanze aanze kujitegemea anze kusota <clears throat> na bwana yesu anakuja nasema kwa kuwa ufalme wa mungu umerudi duniani badilisheni namna ambavyo mnafikiri na anasema mahitaji yako unapatiwa na ufalme wmuu saa swali linakuja anasema mwalimu kama ndio hivyo mbona hatuone na sisi tumeokoka tumezaliwa mara ya pili shida iko wapi shida iko wapi twende kwenye matayo matayo mlango wa sita sawa nitaanza mstari wa ishii na nne alafu tutasoma mpaka mstari wa thelathini pale chapuchap chap najua ni lakini kuna maana anasema hakuna mtu aweze kutumikia mabwana wawili kwa kwa maana atamchukia huyu na kumpenda huyu huyu na huyu na na na na kumpenda ama atashikamana hamwezi kumtumikia mungu na mali. Kwa sababu hiyo nawaambieni msisumbukie maisha yenu mvae nini maisha je si zaidi ya chakula na mwili zaidi ya ma, mavazi waangalieni ndege ya kwamba hawapandi wala hawavuni, wala hawavuni hawakusanyi na baba ala ha, hualisha hao ninyi je na baba yenu wa mbinguni uwalisha hao ndege ninyi je si bora kupita hao mojasto <laughs> kwanza hapa nikulia swali majin umelelewa kwenye familia baba yako mzazi anajali ng'ombe na mbuzi mnawafuga kuliko kuliko wewe yaani anahakikisha ng'ombe wanachakula siku zote anahakikisha mbuzi wanachakula lakini ninyi watoto mnalala njaa huyo mzazi mngemwonaje na kuakikishia mgeenda mkamshtake kwenye serikali ya kijiji ama serikali ya mtaa ama mkampeleka mahakamani huyo mzee lazima ahukumiwe na wakristo wengi wanashindwa kulielewa ili anasema baba yako ndegi, anasema wa mbinguni anawatunza au a ndege anashindwaja kukutunza wewe kwao anaendelea anasema mstari wa ishi na saba ni yupi kwenu ambaye akijisumbua aweza kujiongeza kimo chake hata mkono mmoja na mavazi ya nini kuyasumbukia fikiri mau, fikirini maua ya mashamba jinsi yameavyo hayafanyi kazi wala hayasokoti nami nawaambia ya kwamba hata solomoni katika fahari yake yote hakuvikwa vizuri kama mojawapo la hayo basi ikiwa mungu huyavika hivi majani ya kondeni yaliyopo leo na kesho utupu wa karibuni je hata zidi sana kuwavika ninyi enyi wa imani haba ko anasema kinachosababisha tushindwe kuhudumiwa na mungu ni kwa sababu tuna imani haba kwa lugha mingine tumekataa kutumia imani yetu kujiposition kujiweka katika nafasi ambayo inaruhusu ufalmu wa mungu kutenda kazi kwaio anasema mtado a 31 msisumbuke basi mkisema tule nini au tunywe nini au tuvae nini kwa sababu hayo yote mataifa huyatafuta ama yanaangekewa na watu wasiomjua mungu kwa sababu baba yenu wa mbinguni anajua ya kuwa mnahitaji yote bali utafuteni kwanza ufalme wake na haki yake na hayo yote mtazidishiwa shughulikeni kwanza na ufalme wa mungu na hayo yote mtazidishiwa na jana nikakuonyesha kwamba ninaposhiriki katika kuhakikisha kwamba injili habari njema inatangazwa na kuhubiriwa kwa masikini tukaona kwenye kumbukumbu latra 5 msariule wa anasema kwa kuwa umefanya hivyo baraka ya bwana itakuja kukaa juu ya kazi yako yote ya mikono kila utakalotia mkono kulifanya lazima lifanikiwe kwa nini utakapoamua kwamba kipaumbele changu ni ufalme wa mungu okay nikuulize <laughs> swali mungu ndiye aliyekuumba wewe na ndiye aliyeniumba mimi na alikuumba wewe kwa kusudi la kutawala kwa kusudi la kuhakisha ufalme wake unaenea dunia nzima ndilo agizo tuliachiliwa tuli na bwana wetu yesu kristo naomba nikuulize swali ukiwa una simu ya mkononi aa hiyo simu uliinunua kwa ajili ya iweze kufanya mambo fulani fulani ikiwa ni pamoja na kupiga na kupigia ikiwa ni pamoja na na na na na kutuma ujumbe mfupi na kupokea labda kuangalia kuangalia internet kwa maana uwe gani ikawa haifanyi kazi yake kupigwa kiwai a akutmaje mfp inachofanya tu inawasha tochi <laughs> lakini haipigi wala haipokei wala haitumi message wala haipokei wala internet walaza kufanya kazi unaifanya nini najua utakachokifanya utaitupa utatafuta simu nyingine okay ikiwa wewe uliumbwa kwa kusudi la kuwa mtawala kwa kusudi la kutawala kwa kusudi la kuakkisha ufalmu wa mungu unasonga mbele hapa duniani alafu haufanyi kazi yako hiyo una manufaa gani katika ufalmu wa mungu sawa sawarafiki sasa watu wengi wanalalamika wanasema biashara zetu duni kazi ya mikono yangu duni naomba nikuulize swali baraka ya bwana imetengenezwa kukuwezesha wewe kushiriki katika kazi ya kueneza ufalme wa mungu eidha kwa wewe mwenyewe kwenda kufundisha kuhubiri kufanya maombi kwa ajili ya ufalme wake uenee baba yetu ule mbinguni jina lako litukuzwa ufalme wako uje mapenzi yako watimizwa hapa duniani kama ilivyo mbinguni ama kwa kuwezesha wengine waende kuhubiri njili sasa nikuulize swali wewe maisha yako kipaumbele chako i nini rafiki katika muda wako katika siku katika masaa ishirini na manne ambao mungu amekupa masaa mangapi unayatumia kwa ajili yako binafsi na masaa mangapi unayatumia kwa ajili ya mungu mgoja nikuulize swali kama umeajiriwa hapo ulipoajiriwa je ulikwenda hapo kwa sababu kwenye akili yako na kwenye moyo wako unaamini uko pale kuwakilisha ufalme wa mungu serikali ya mungu na kwamba kila siku unavyoingia kwenye ile kazi unafanya maombi kwa mungu kwamba ufalme wake uje uvamie katika ile biashara katika ile kazi katika ile ofisi katika ile kampuni na mapenzi yake yatimizwe katika ile kampuni kama ilivyo mbinguni ama uko pale kwa sababu unatafuta mshahara ugali nikuulize tu manake b nasema shughulikeni kwanza na ufalme wa mungu je unapoamka asubuhi maombi yako binafsi yametawaliwa na nini yametawaliwa na naomba hichi naomba naombahiinaombahichi ama maombi yako kitu cha kwanza kabla ya kuombea mambo mengine yote unaomba kwamba mungu naomba ufalme wako leo hii udhihirike na kutenda kazi hapa duniani mapenzi yako yatimizwe hapa ya duniani kama ilivyo mbinguni kipaumbele chako ni nini rafiki ukipata fursa ya kuongea na mtu yanayotoka kinywani kwako nini ni mazungumzo yaliojikita na kuzungumzia habari za ufalme wa mungu ama unazungumzia mwanaspoti pamoja na ijumaa na uwazi nini kinatoka kwenye kinywa chako alafu unasema mbona simuoni mungu umeambia shughulika kwanza na ufalme wa mungu na mahitaji yako yatakuja kama ziada kwa sababu gani kwa sababu mahitaji yako sioish mungu anatunza ndege ngoja nikuulize wale nyumbu kule serengeti na na wa wale nyumbu maombi ni kuuliza wale nyumba wanafanya kazi ili, ili waweze kuishi wowo umepelekwa kwenye kazi kwenye kampuni mungu alikupeleka pale ili ufalmu wa mungu uende ukatawale pale lakini tangu umeingia kwenye hiyo kampuni hujawahi kufanya maombi hata siku moja kwamba jina la mungu litukuzwe kwenye hiyo ofisi kwamba ufalmu wa mungu uvamie hiyo ofisi na kwamba mapenzi ya mungu yatimizwe katika hiyo ofisi kama ilivyo mbinguni hujawahi kufanya hata siku moja na unajua matokeo yake amefanya nini umegeuka badala ya kutafuta jina la mungu litukuzwe unataka ile ofisi itukuzwe iongezeke kipato ili mshara wako uongezeke kwahio unaabudu bi... <tis> ofisi na amelaaniwa amtegemeai mwanadamu nikuulize swali biashara yako ulivyoifungua kwa nini ulifungua hiyo biashara ulifungua hiyo biashara kwa ajili ya kupata matumizi yako binafsi kwa ajili ya hela ya chakula cha watoto na skodi ya nyumba s na vitu gani na vitu gani na vitu gani na vitu gani ama uliifungua ili ili fedha za ufalme wa mungu zipite mikononi mwako ili injili ya ufalme wa mungu iweze kusonga mbele ili makanisa yapate kujengwa ili watumishi waweze kufanya kazi ya mungu inavyotakiwa kwa nini umefungua hiyo biasharak okay. siku hizi wasuwahili wanamsema mmoja ukizungumza na mtu ote anakwambia pamoja sana pamoja sana pamoja sana pamoja sana wakati anakwambia pamoja sana ndo anaondoka hivyo <laughs> uwezi ukanyambia pamoja sana bwana yesu anasema katika matayo st1j anasema hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo sasa nikuulize swali anasema hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo ngoja nikuulize moyo wako wewe uko ndani ya ufalme wa mungu ama moyo wako huko nje ya ufalme wa mungu nakumbuka mungu hawezi kukuhudumia kwa namna yeyote ile isipokuwa kupitia moyo wako mtu mwema kwenye akiba njema ya moyo wake hutoa yaliyo mema na mtu mwovu kwenye akiba mbovu ya moyo wake hutoa yaliyo mabaya sasa nikuulize anasema hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo nikuulize swali wewe rafiki moyo wako huko wapi huko ndani ya ufalme wa mungu ama huko nje ya ufalme wa mungu kwa sababu kumbuka nyakati wa pili kumi na sita mstari wa tsaa hey, inasema macho ya bwana kimbia, kimbia ulimwenguni mote kutafuta yule mtu ambaye moyo wake umemwelekea bwana ili mungu ajionyeshe mwenye nguvu hasa nikuulize swali weo ukijipima sasa hivi moyo wako uko wapi kipaumbele chako kiko wapi kwani unadhani yesu alikuwa hajui kwamba una watoto alikuwa anajua una watoto unadhani yesu alikuwa hajui kwamba unatakiwa kulipa kodi ya nyumba unadhani yesu hajui kwamba unatakiwa kulipa ada ya watoto unadhani yesu hajui kwamba unatakiwa kuwa na chakula nini akuambia shughulika kwanza na ufalme wa mungu kwa sababu anauhakika mungu ni mwaminifu mno sio tu kwamba ana uwezo lakini anapenda kukuhudumia na kukutana mahitaji yako yote lakini utaratibu ulivyowekwa na mungu ni kwamba wewe unatakiwa ushughulike kwanza na ufalme wa mungu kama adamu alivokuwa bustania alishuhulika kwanza na ufalme wa mungu mpaka alipoasi ko kila mara unapofanya ufalme wa mungu sio kipaumbele maanake unamkumbusha mungu unamonyesha mungu jinsi ulivomuwasi kama adamu hauko upande wa kristo tena unakua uko upande wa adamu nasema mian wenye neema ndo hiyo neema nakueleza neema ilikuja ili ikurudishe wewe upande wa mungu pasipo kutumia juhudi zako mwenyewe kwamba kristo alifanya kila kitu akatengeneza mazingira mwafaka mwwafaka ili mimi nawewe turudi upande wa mungu hasa nikuulize swali masali amekuwa mengi sana ya kwa sababu ni muhimu huko upande upi rafiki nikikuuliza mapato yako ya mwezi uliopita ufalme wa mungu umepata nini sio kwa sababu mungu ana shida mungu ana shida na moyo wako ana shida na fedha yako ana shida na moyo wako na nikwambie kitu wewe ndo mwenye shida wewe ndo unahitaji kuhudumiwa na ufalme wa mungu lakini mungu hawezi kuhudumia kama moyo wako hauko ndani ya ufalme wa mungu hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo si baraka ya bwana haiwezi kuja kwenye biashara yako kama biashara yako iko nje ya ufalme wa mungu nende akasome luka a petro alivotoa boti yake ikatumika na yesu kristo kuhubiri injili ya ufalme wa mungu baada ya pale yesu anaambia peleka boti mbaya kilindini tupa nyavu petro anasema tumekesha usiku kucha tumefanya kazi ngumu na kuvuja jasho hatujapata kitu lakini alipotoa biashara yake ikatumika kwa ajili ya ufalme wa mungu ge sio tu kwamba walipata samaki wa kutosha lakini mpaka na rafiki zake pia wakapata samaki hasa nikuulize swali biashara yako yakowewe umeitoa kwa kiasi gani ishiriki katika ufalme wa mungu kwa kiasi gani kuwapelekea habari njema maskini manake tumeona kufuatana na torati toraati 1u ta mstarihuli wa kumi kwamba utakapotoa kumsaidia maskini mungu anasema ukitoa kwa furaha sio kwa kunungunika anasema baraka yangu itakuja juu ya kazi ya mikono yako nami nita, nini nitafanikisha yote yote utakayotia mkono kuyafanya kama hauoni baraka ya bwana katika biashara yako kama hauoni baraka ya bwana ikitenda kazi katika katika uchumi wako katika kazi yako ulioajiriwa nataka nikuulize ufalme wa mungu na kipaumbele kiasi gani ufalme wa mungu unahetaji kuwa na kipaumbele kwa maana ya muda lakini pia kwa maana ya mapato yako serious si, serious na pasta moja alinifunisha akasema akasema kwamba mtu mtu mtu yuko na commitment ya mtu, u, u wa mtu pale ambapo hela hela yake yake itaingia kwenye kwenye hilo hilo jambo jambo kama huyo mtu kaambia serious aokifaaautaoneka mbo anasema mpende amo mungu wako kwa moyo wako wote kwa kwa kwa kwa roho yako yote, kwa akili yako yote yote akili na na nguvu zako zote mlango wa anasema mpende wao wot kao otta n tnn t unatunisha misuli namnahii rafiki kwa nguvu manke ni kwamba kwa uchumi wako na mapato yako na kwa nini mungu anataka anatakahivo anataka ili unapofanya hivyo unakuwa umeingiza imani yako na ufalme wa mungu unaanza kutenda kazi ya kukuhudumia kwa sababu anapenda kukupatia ufalme ni mapenzi yake kukupatia ufalme ili ufalme ukuhudumie in fact ufalme wa mungu huko ndani mwako lakini ufalme wa mungu unashindwa kutenda kazi kwa sababu gani sio kipaumbele kwako hasa langu ni ili rafiki lini utafanya maamuzi ya serious ya, ya kujikomit seriously ukasema nimechoka kuishi nje ya ufalme wa mungu nimechoka kuishi kwa kujitegemea mwenyewe manake najua kujitegemea mwenyewe kufuatana na yeremia hadi had hiyo ni laa nimechoka na maisha ya laana nataka kutegemea ufalme wa mungu na leo hii najoiti kwamba ufalme wa mungu ndo kipaumbele changu nikiwa kazini ntahakikisha kila napopata fursa nikiwa katika maombi yangu binafsi nyumbani nitaomba ymbaninitaomba kuajila ile kampuni nitaomba jina la mungu wangu litukuzwe katika ile kampuni nitaomba kwamba ufalme wa mungu uje katika ile kampuni ampuni ya ya ni mapenzi ya mungu pale kampuni kama kama ilivyo mbinguni ni biashara yangu nitaomba kwamba kupitia biashara yangu mungu atukuzwe kupitia biashara yangu ufalme wake uweze kuenea kupitia biashara yangu mapenzi ya mungu yaweze kutimia nitahakikisha kwamba wa wa gospel Nita wa gospel nitakuwa nitatumia mapato kutoka kwenye biashara yangu na na finance injili iweze kusonga mbele na, maamuzi ambayo ni nasema nasema kila kila kila mwezi kila mwezi ohu, kila wiki mwenyewe ni lakini nitahakikishaambaauataaaiaa ne enough is enough nimemtumikia shetani nimetumikia tumbwo nimetumikia vitu ambavyo ni vinyago badaa kumtumikia mungu aliye hai mimi namtumikia mungu aliye hai pamoja na biashara yangu alafu hivyo vitu vitanitumikia mimi na kunifuata mimi lini utafanya hayo maamuzi ngoja nikuambie pasipo wewe kufanya hayo maamuzi hutakaa utoke kwenye hiyo alingumi utaongea sana utasikiliza mafundisho sana utahubiriwa sana utazunga kwenye mikutano sana utatafuta watumishi wa majina yote watakuekea mkono utakanyaga mafuta utakalia mafuta utaogelea kwenye mafuta utalamba chumvi utaingiza masikioni nothing will change mpaka utakapofuata kile ambacho yesu amesema amesema shughulika kwanza na ufalme wa mungu na hayo mengine utazidishiwa saa mwalimu leo umekuaji nimeamkia upande mzuri wa kitanda na kueleza ukweli kama rafiki yako kwa upendo si maisha yawezi kubadilika aandele kufanya vitu vile vile badilisha unachokifanya maisha yako atabadilika ukiendelea kufanya mambo yale ale ambao kiafanya kwa miaka mitano kumi ishirini thelathini iliyopita nothing will change my friend sasa nikuulize je na wewe ni kati ya wale mia tatu Ambao mungu anawatafuta ili ajionyeshe mwenye nguvu ili maono yake ya kuhakikisha kwamba watu wote wanaingia katika ufalme wa mungu na n kristo yaweze ya kutimia je je akuhesabu kwamba wewe ni mmoja kati ao mia tatu na kawa unasema namimi ni mmoja mmojawo okay, unachukua hatua gani ya kujikomiti mbele zake na unachukua hatua gani ya kuonyesha kwamba moyo wako huko katika ufalme wa mungu kazi kwako jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google nagle kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya ibilisi tupigie simu namba 745242 au 78952 Ausi, fuori si častba, tatu, tatu, tatu, tatu, fuori si fuori, mdili, nemdili.