vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mungu ndiye anayetenda kazi ndani mwako kutaka kwaku, wako, kwako kutimiza wokovu wako kwako, wajile, na kutenda kwako katika kutimiza wokovu wako kwa ajili ya kusenda kilelojema kwao man maanaake ni hii umesikia urumagadi amesebaoke mungu amewambea watu mia tatu na weo umenisikiliza na ndani mwako unachemka unasema iyes nataka kuspo nataka kwenda bega na bega kwamba kupatana na mwalimurumagadi kushiriki gazi iende mbele lakini mngine anasema sa daifanyaji ela yangu ni kidogo mapato yangu ni kidogo vipi kuhusu watoto wakoviiuus adukipa cha mwalimu huruma zadi kinachoitwa nguvu ya ukimi kitakachotoka tarehe moja ya mwezi wa tia fu2 20 watu mitano wa kwanza watakaoweka oda kabla ya tarehe moja ya mwezi wa ti 22s0 watapata punguzo la asilimia ishirina tano ili kuweka oda yako piga siu sasa 76242 au 67a tatu mia tano mia mbili arobaini na mbili na sifuri saba nane tisa mia tano mia mbili arobaini na mbili badirisha maisha yako milele kwa kujipatia kitabu hiki cha nguvu ya ukili ambapo mwalimu huru magadi anakuletea ufahamu sakiki wa namna ya kushirikiana na roho wa mungu pamoja na neno la mungu ili kuhakikisha maono yote na mapenzi yote aliyo mungu juu ya maisha yako yanatimia hapa duniani na wakati huu wa sasa kati ya mambo yaliyojadiliwa katika kitabu hiki ukili ni nini katika mtazamo agano jipya uhusiano kati ya ukiri na imani uhusiano kati ya imani na sheria zinazoongoza ulimwengu wa roho namna ya kusababisha uzima baraka na mema kudhihirika na kutenda kazi katika maisha ya mkristo namna ya kuumba maisha unayoyataka namna ya kusababisha ufarme wa mungu ukutumikie namna ya kushirikiana na malaika kuleta matokeo unayoyataka vile vilevile katika kitabu hiki cha ukiri mwanimhuruma gade anakuletea ukiri utakaokuwezesha kufaidi mema yaliyokusudiwa na mungu juu ya maisha yako ndani ya kitabu hiki utakutana na ukili wa haki ukili wa baraka ukili wa ulinzi ukili wa upunyaji na afya ukili wa urinzi na mafanikio ya watoto katika masomo ukili wa kibari cha upendeleo ukili wa kulipa kufuta na kuondoa madeni ukili wa kulipwa na kukusanya madeni unayodai ukili wa ulipaji wa bili za kila mwezi kwa wakati ukili wa mafanikio na usawi katika ndoa ukili wa maongezeko na usawi katika biashara na kazi za mikono ukili wa wema na upendo wa mungu ukili wa ushirika wa mwili na damu ya yesu ili kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu huruma gadi kinachoitwa nguvu yo ukili kabla ya tarehe moja ya mwezi wa tisa elfu2ilia 2 ili upate punguzo la asilimia 2shirini tano piga simu sasa sfuri sabast4 a2 4bb au sifuri sita saba tatu2 4obbi na sfuri 7aba 8 9 If you know it's able, yeah, everybody say popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako weo unaenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilivu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo uh, kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ku. ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema kingdom agenda ama ajenda ya ufalme wa mungu tumekwisha kuzungumza mambo kadhaa na kikubwa ambacho nimekuwa nikikisisitiza ni kile ambacho bwana yesu mwenyewe amekisema amesema sisi kama wana wa ufalme kipaumbele chetu kinatakiwa kiwa ni ufalme wa mungu kwanza sio mahitaji yetu kwamba tunapojishughulisha kwanza na ufalme wa mungu basi mungu automatikali kupitia ufalme wake anatuhudumia sii sababu kwamba wakristo wengi wana maisha duni wako katika umasikini wa kupindukia ni kwa sababu hawajafanya ufalme wa mungu kuwa kipaumbele hawajajifunza bado ufalme wa mungu jinsi ambavyo unatenda kazi hawajawa na ujasiri katika kuendesha na kutegemea maisha yao ya kila siku kutegemea ufalme wa mungu na kwa maana hiyo kwa sababu hawana ujasiri katika ufalme wa mungu wameshindwa kuachilia imani yao na kwa sababu hiyo ufalme wa mungu unashindwa kuwahudumia kama vile ambavyo mungu alikusudia na hili nimekuwa likilizungumza na leo nataka tupige hatua tena tutaendelea kuangalia mambo kadhaa lakini kabla ya hapo nikukumbushe tu kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya video basi tunapatkana katika youtube channel uh, kwa jina la mwalimu huruma gadi ukifika pale tafadhali subscribe subscribe lakini lakini lakini pia pia pia utakapoangalia video pamoja na na kama kama ungependa ungependa kupata kupata kwa kwa kwa njia njia ya ya sauti tunapatikana tunapatikana katika katika katika google podcast katika apple podcast apple spotify Ehe, pale jina la mwalimu telegram whatsapp basi kuna wa tafaali ii toanutfhsaui tna wajina hiloo aalnuat f a sema tu niunge nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi rafiki nitoe shurani za dhati o we mbao ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo na kuhamasisha wengine ili waweze kusikiliza na kufuatilia lakini zaidi ya yote mwenyewe a ukienda kuwafundisha na kuwashirikisha kile ambacho umejifunza asante pia kwa ajili yako ambao kwaajiliyaoewe ukifanya maombi ili watu waweze ku elewa waweze kusikiliza mafundisho ya kristo lakini zaidi watu kufanya maombi kwa ajili ya lakininambamond uaombea waskilizaji sawa wafeso asa akini pia usiache kuomba mkono wa bwana ukusanye watu mamia kwa maelfu ili waweze kusikiliza na mafundisho ya kristo kupitia uftl fnhspomba sawasawa na kweli. Sawa na esabu, moja, moja. Esabu, moja, moja. na mwisho basi has za dhati kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa pati wa vipindi vya neema na kweli na kwamba kupitia kupitia kupitia matoleo yako umeweza kuleta mageuzi makubwa kabisa katika maisha ya watu kuna watu ambao njia pekee na namna pekee wanaweza kufikiwa ni kwa njia kwa kwaho unavyofanya hivyo umeonyesha jinsi ambavyo umejaa upendo jinsi ambavyo unamheshimu kristo na jinsi ambavyo unampenda mungu na kuwapenda wanadamu wengine na kwamba lengo lako na kiu yako na shauku yako ni kuona kwamba maisha ya watu yanabadilika hakuna kitu kizuri kilicho kikubwa kama ubadlsha maisha y na mabadiliko mazuri ni yale mabadiliko ambayo yanaanzia ndani kwenda nje na mabadiliko hayo ni mabadiliko ya kudumu na kwa kweli nakupa ongera sana rafiki baada ya kusema hayo nataka tuendelee na somo letu sasa ni nikueleze ni, ni, ni, ni kitu hichi alafu tutasonga mbele um, uh, nina uhuru wa kuzungumza hili kwa sababu eh, kwa sababu ya, ya, ya, ya, ya historia ya maisha yangu ilivyo uh, nina, uh, nina nina ndugu mii si mama yangu mimi alikuwa ni muislam baba yangu ni mkristo mama yangu alikuwa ni muislam kwaio nina ndugu ambao ni wakristo lakini pia nina ndugu ambao ni waislamu sasa nikueleze kitu huwe mpendwa mwenzangu katika kristo kwamba kwa kwa kwa ndugu zetu ama rafiki zetu maani zetu waislamu hasa wanapokwenda kwenye nchi jirani kuna kuna hekima moja ambayo wanayo wakristo wameshindwa kuwa nayo especially watu waliozaliwa mara ya pili kati ya mambo kadhaa ambayo wanayaamini ni pamoja na hili wanaamini kwamba unapokwenda kwenye taifa lolote kitu cha kwanza unachotakiwa kufanya hakikisha unamiliki ardhi kwa ajili ya mungu wako kwao wao swala la kumiliki ardhi na kumiliki biashara kipaumbele chao kinachowasukuma ni mungu wao na ndio maana ukipita kwa mfano kama unatoka islamu, labda dar dareslamu alafu unakwenda labda mbeya njiani ama unatoka dar daresslam unakwenda arusha njiani utaona kuna misikiti mingi imejengwa ile misikiti yaikujengwa kwa harambee ni mtu mmoja alijitolea akaenda akajenga ule msikiti maanaake anaamini kabisa anapofanya ile anafanya kwa ajili ya mungu wake lakini pia wanamiliki ardhi wanamiliki manyuma wanamiliki mashamba kwa sababu wamefundishwa na kuamini kwamba unatakiwa umiliki ardhi kwa ajili ya mungu wako sasa nikuulize wewe rafiki unanisikiliza wewe mkristo mwenzangu wwe mpendo katika bwana lini ulishafanya maamuzi ya kumiliki ardhi kwa ajili ya mungu wako lini ulishafanya maamuzi ya kumiliki biashara kwa ajili ya mungu wako jambo la pili ambalo lingine ambalo wanalitilia mkazo sana ni kwamba utakapokua umekenda popote sio tu kwamba unatakiwa u umemiliki ardhi kwa ajili ya mungu wako lakini pia hakikisha kwamba unatumia kipato chako kuwasaidia ndugu zako waislamu ili na wao watoke kimaisha kwo maana unaweza ukaenda kwenye nchi fulani kuta kuna mislam amefika ameanza maisha amechukua nyumba kubwa kwao wanapokuja wenzake anawapokea alafu anawashirikisha kwenye biashara yake alafu baadaye wanawawezesha kimtaji au, wanatoka wanaenda wanaanza maisha sasa a picha hii wao wanaweza kufanya namna hiyo tena kwa kuwasaidia watu hata sio ndugu kabisa wadamu ni jamaa tu maadam amekuja ni mwislamu mwenzake anahitaji maisha anamsaidia wewe umepewa kazi ndogo tu ya kusaidia kwamba injili hubiriwe unakimbia umefungua biashara sio kwa ajili ya mungu wako unatafuta ardhi sio kwa ajili ya mungu wako unajenga nyumba sio kwa ajili ya mungu wako nothing yaani hamna connection yeyote kati ya wewew huoni ndomaana labda tuko nyuma e huoni kwamba ndo maana leo hii namthabishi na lakini huo ndio ukweli leo hii ukiangalia listi ya matajiri lese katika taifa letu la tanzania ukichukua matajiri kumi hapa tanzania wanaongoza kwa utajiri hakuna mkristo hata mmoja kwa nini wa anini na mkristohata mmoja lakini mimi nimekulia pale arusha wa arusha wanafahamu na hata dar daresslam unafahamu pia ambako nakaa hivi kwamba kwa mfano kwa ndugu zetu wa hindi wakiwa wana sherehe zao wakati mwingine wana sherehe hata wiki nzima Guess what? wanafunga biashara zao zote kwa ajili ya kuheshimu sherehe zao za dini zao nenda dukani kwa, kwa, kwa mwislamu swafi ambaye anajitambua ikifika muda wa kwenda msikitini anafunga biashara yake anakwenda hata kama umekuja una milioni hahi milioni 4 hapo 0 apo dukanikwake anakwambia ni muda wa swala na kwenda zangu kumwabudu mungu wangu njoo baada ya swala kama utaki nenda duka lingine hafanyi maamuzi kwa kuangalia kuangalial maamuzi kwa kumwangalia mungu wake alafu anafanikiwa wewe mpendwa mwambie mpendwa imefika mda kenda kwenye ibada alafu njo mwambie kununua kitu naelanatakununua kama atafunga duka ay sasa alafutunajuliza kwa nini hatufanikiwi ili hali bwana yesu kja amesema ufalme wa mungu kwanza sasa nikuulize rafiki tujiulize tunamweshimu mungu kwa mapato yetu kwa kiasi gani ufalme wa mungu una nafasi gani katika kufanya maamuzi yetu ufalme wa mungu una athiri kwa kiasi kiasigani atia kufanya maamuzi yetu hivi leo hii kama mungu amekwambia nataka e uende ukakae moshi moshi mjini na hapo ulipo moshi mjini umepata kazi mshahara wake ni shilingi lakitano lakini akaja mtu mwingine ambia kuna fursa imefunguka mwanza mshahara ni shilingi milioni kumi lakini unafahamu mapenzi ya mungu ni ee ukae moshi sio uende mwanza utaenda wapi rafiki utaenda mwanza kwenye milioni kumi ama utabakia moshi kwenye laki tano unafahamu utakapokwenda na hiyo inaonyesha jinsi ambavyo kwenye moyo wako ufalme wa mungu hauna nafasi wala mungu hana nafasi basa naongea na wewe kishikaji ki, ki, ki, kabisa nimeshakupiga kupiga mistari mingi sana leo nataka tuzungumze tu tuambiane ukweli ta, usizime usizime redio wala usilefti wewe sikiliza mpaka mwisho utakusaidia sasa kwa hiyo kama tunataka kurudi katika nafasi ambayo ufalme wa mungu uweze kutuhudumia na utuhudumie katika kiwango ambacho kinatakiwa tunatakia tufuate maagizo na maelekezo ambayo bwana wetu yesu kristo alisema ndio maana nikakwambia mimi pamoja na watu wachache tulio pamoja tumeelewa kwamba mapenzi ya mungu na makusudi ya mungu ni kwamba watu wote waingie katika ufalme wa mungu na kufanana na kristo nina watu ambao wamekuwa wakisapoti kazi tunayoifanya watu ambao sio wakanisani kwangu sio wa sehemu ambao mimi nina budu nina watu wa tag nina watu wa eagt kuna waluteri kuna wakatoliki kuna waanglikana kuna wamorovian ambao wanajitoa kila mwezi wanasema kwamba hayo maono uliopewa tunaona ni kitu ambacho kinakubaliana na yesu kristo alichokuwa ikisema na kukifanya na kwa manahio tunahakikisha kwamba hichi kitu kinasonga mbele kwa hio wameingia na kushiriki kuwa sehemu ya kile ambacho mungu anataka kutimiza kupitia watu wake hasa ni kuulize wewe ambaye hujafanya maamuzi nilikwambia mungu alinambia waambie nataka watu miatatu ambao nitawatumia ili kazi yangu maono yangu ya kuhakikisha kwamba watu wanaingia katika ufalme wangu na kristo yanatumia kwamba nna rasilimali ambazo nataka kuzipitisha mikononi mwao je nikuulize wewe ni mmojawapo kati ya hao watu mwalimu okay, wa Filipi, mlango apili, wa wa mlango pili mstari hadi a ao watuf bibilia inasema hivi basi wapendwa wangu kama vile mlivyochii siku zote si wakati mimi nilipokuwapo tu bali sasa zaidi sana mimi nisipokuwapo utimizeni uokovu wenu wenyewe kwa kuogopa na kutetemeka kwa maana ama kwa sababu ndiye mungu atendaye kazi ndani yenu kutaka kwenu na kutenda kwenu kwa kulitimiza kusudi lake jema kwao anachosema nini mstara wa kumi na mbili anasema kwamba wewe unatakiwa utimiza wokovu wako mwenyewe mstara wa kitau anasema kwamba na kwa sababu, kwa sababu gani kwa sababu mungu ndiye anayetenda kazi ndani mwako kutaka kwako kutimiza wokovu wako na kutenda kwako katika kutimiza wokovu wako kwa ajili ya jema a kulaklelojema ni hii umesikia urmagadi amesema okay mungu mamba wa watu iata na wewe umenisikiliza na ndani mwako unachemka unasema yes nataka nataa nataka kushiriki nataka kwenda bega na bega kwamba kupasna na mwalimu mwalimurumagad kushiriki kazi iende mbele lakini mngine anasema sasa nitaifanyaje ela yangu ni kidogo mapato yangu ni kidogo vipi kuhusu watoto wangu vipi kuhusu ni... sikiliza anavyosema anasema kwamba kutaka kwako kumesababishwa na mungu na kwa maana hiyo kutenda kwako kutawezeshwa na mungu ili ilo kusudi la wewe kushiriki katika maono ya kuakisha watu wanaingia katika ufalme wa mungu na kufanaa na kristo kupitia vipindi vya neema na kweli anaweza kutimia kwao hutaifanya peke yako kwao kama unasikia kwamba es nami niwe mmojawapo maana yake ni kwamba roho wa mungu anazungumza na wewe hiyo hali haijatoka kwako wewe <laughs> mwenyewe unajifahamu mwenyewe jinsi ulivyo kwa hiyo hali ya kutaka unasema mwalimu na mi nataka mwingine ansa mwalimu mi nataka lakini sina uwezo swala hapa sio uwezo swala ni maamuzi yako swala ni maamuzi yako anachohitaji mungu ni kwamba wewe useme ndiyo alafu kupitia roho mtakatifu roho wa mungu u juu yangu roho wa bwana uu juu yangu kwa maana amenipaka mafuta kuwahubiri maskini habari njema kwa kwahio maanake ni kwamba wee utakapokubali roho wa mungu roho wa bwana juu yako ataanza kukuwezesha kupitia baraka ya bwana uweze kupata hicho kiasi ili kila mwezi uweze kushiriki katika kazi ya ufalme wa mungu na kwa maana hiyo utakuwa umefungua mlango sasa sio tu wa ufalme wa mungu kukuhudumia lakini baraka ya bwana kutenda kazi katika maisha yako kumbuka maono ya kuhubiri injili amri agizo la kuhubiri injili ni la bwana yesu na bwana yesu anasema kwa nini kunyiita bwana bwana wakati hauyatendi yale ni kuagizayo kwa hiyo hiyo shauku no unayosikia ndani mwako huo mchemko no unaosikia ndani mwako rafiki maana yake ni kwamba umetoka kwa yesu je huko tayari leo hii kutiisha kazi yako mikononi mwa yesu je huko tayari leo hii kutiisha biashara yako mikononi mwa yesu ili ufalme wa mungu ili mungu atumie biashara yako atumie na kazi yako kuhakikisha kwamba ufalme wake unasonga mbele kwa maana ya muda wako kwa maana ya kipato je uko tayari sio ngoja mungu sio dalimu. kama nilivyokufundisha rafiki nilikwambia ngoja tena tuweze kuelewana hata hapa duniani kwa wale, wale wasomi ilivyokufundishaatpduiani kwa mfano mzunguko wa fedha ukiwa mdogo ama uchumi wa nchi ukitikisika njia mojawapo ambapo serikali inaweza kusababisha uchumi uanze kukaa vizuri ni kwa kuhakikisha kwamba serikali inaanza kufanya miradi mikubwa kwa mfano ujenzi wa barabara ujenzi sijui wa reli ujenzi wa uzalishaji wa umeme wanapofanya ile miradi mikubwa ya trilioni moja si trilioni mbili trilioni tatu inasababisha nini inasababisha fedha nyingi zaidi ziingie katika mzunguko ahw serikali haiwezi ikamwaga hela vikaanza kusema okay kila nyumba tunawamwagia hela ukifanya namna hiyo utasababisha mfumuko wa bei na unavuruga uchumi wa nchi kwao lazima kuwa kuna kazi inafanyika sasa kama serikali za duniai zinafanya kazi hivyo na serikali ya mungu nayo ndo iko hivyo hivyo kwamba mungu anazo fedha anataka kufikishia watu lakini anawafikishiaji hawezi kutoa hela bure ndio maana analeta maono anampa mtu fulani ama watu fulani anasema nataka mtekeleze haya maono na haya maono yatagharimu kiasi hichi kwa hiyo mnapopewa ile kazi mnaposema ndio yeye kama mfadhili anaanza kuruhusu zile fedha ziingie katika system ili mweze kutekeleza ile kazi hakuna ele naotolewa bure rafiki sijui kawa nanyelewa ndio maana unaona nenda hata taifa la marekani kama ungekuwa kwa kwa mfano kule hivi wa marekani anazungumzia kwamba tunatakiwa tunatakiwa kujenga barabara zetu kuimarisha eh, nini vya sababu gani namna ambavyo unaimarisha uchumi baada ya uchumi kutikisika kwa serikali kuanza kuwekeza katika miundombinu kwa sababu kwenye miundombinu utaingiza fedha nyingi lakini ambazo zitakuwa zimetengeneza msingi mzuri wa uchumi serikali tu ikaanza kumwaga kumwaga hela watu iundobuutn kazi lakini pia unasababisha mfumuko wa bei na unasababisha uchumi kudorora ko na serikali ya mungu nayo yes mungu anataka kuachilia fedha katika katika maisha ya wa wakristo anataka kuachilia fedha watoto katikamaishaaaist nda nini anawapa maono anawapa vision anawapa kazi ya kufanya wale ichikia, katika kufanya ile kazi hizo fedha zitapita mikononi mwao nikakupa mfano mfano mdogo kwa tunazungumzia sasa hivi dogazgiaa tunahitaji milioni st kila mwezi kwa ajili ya vipindi vya na kweli kwa sasa hivi nilikwambia maono makubwa lionipa ni kwamba tunahitaji milioni milioni kwa sasa hivi ni shilingi milioni sita. lakini tunafahamu tuafahaukinda kwa mahesabu yetu ya rakaraka, mungu alisemaga fungu la la ni kwake arakaraa mngu milioni funu ije ilionikugaramia vipindi vya neema na kweli lazima serikali ya mbinguni iachilie milioni stini, mikononi mwa watakatifu ili katika hiyo milioni stini, milioni milionit iende kwenye vipindi vya redio na milioni katika mifuko ya watakatifu iae katia inavyokwenda rafiki kwa io uwezi ukaomba kuna wengine nimekaa mnafunga usiku na mchana nataka mungu akudondoshea hela utapata vidonda vya tumbo rafiki it work that way tafuta mahali ambapo kuna maono ya kusababisha ufalmu wa mungu kusonga mbele jikomiti katika hayo maono ingia manamimi natakkuaa nataka kushiriki katika hayo maono kwa sababu najua serikali ya ufalme wa mungu inataka kufanya jambo fulani inataka kuleta mabadiliko katika maisha ya watu ko amimi na naingia hapo ni wewe na mungu wako unazungumza naye ukishafanya maamuzi ya kuingia hapo what happens kinachotokea ni kwamba kati ya mapato ambayo yalikuwa nataiwa kwenda kwenye kuakishkazi nasonga mbele yanapita mikononi mwako kwao katika milioni st ukiamua kwamba mimi nataka kutoa shilingi laki moja kila mwezi maanaake ni kwamba lazima mungu apitishe milioni moja mkononi mwako ukiamua nataka kutoa shilingi laki mbili kila mwezi lazima apitishe shilingi milioni mbili ukitaka kutoa shilingi elfu kmi kila mwezi lazima akishe laki napita mkononi mwako ukitoa bakie mkononi mwako This is simple mathematics. wala uhitaji kuwa kuweza kuliona hili na anasema unaposhiriki katika kuhakikisha kwamba injili ya ufalme wa mungu inasonga mbele habari njema inahubiriwa kwa maskini automatikale baraka yake inaamriwa kuja juu ya biashara yako inaamriwa kuja juu ya kazi yako kwa sababu wewe ni kingdom lover na kwa kuwa wee unaupenda ufalme wa mungu theni ufalme wa mungu nakuhudumia ndio system inavyokwenda hakuna habari ya hela kumwaga aburi amnaga hiyo kitu adam alipokuwa yuko biz na kuhakikisha kwamba serikali ya mungu inatawala paduniani baraka ya bwana ilimhudumia alipewa kila kitu na mungu alipohasi hayo maono na kuamua kujitegemea mwenyewe akaambiwa kwa kazi ngumu na kwa jasho jashotakula akaingia kwenye mfumo wa kwa hiyo rafiki kutaka kwako na kutenda kwako ni mungu ndiye anayekugusa ndani ya moyo wako na unanisikiliza unajua kabisa ni ukweli sasa moyowako kitu ka kwa sababu ni changamoto nyingine pia usifanye maamuzi ya zimamoto ama anaita nguvu ya gongo eh? kwaba umenisikia hapa unasisimka unaamua tu siku moja kalafunaanakmoa fanya serious commitment sema mungu nimeelewa kusudi la lawewe kuniumba nimeliona katika maisha ya adamu na jinsi ambavyo aliasi lakini nimeona pia katika maisha ya kristo na jinsi ambavyo kristo ameniagiza kwao nafanya maamuzi kuanzia leo hii kuishi kwangu kulala kwangu kuenenda kwangu kila kitu nitakachokifanya nitakifanya nikiwa nimesukumwa na dira ya ufalme wa mungu sio nje ya hapo kubiashara nitakuwa nimesukumwa na ufalme wako kutafuta mahali pakueda kufanya makazi nitakuwa nimesukumwa na ufalme wako kila kitu nitakachokifanya nitakuwa kimesukumwa na ufalme wako mda wangu ntakapotumia utakuwa umesukumwa na ufalme wako sio nje ya hapo sio nje ya hapo haya ni maamuzi ambayo tunatakia tufanye ndio bada tunasema kingdom agenda sijui kaa nanipata rafiki tunachokizungumza kwa hiyo hakuna mungu anatuhudumia bwana yesu ametuonyesha mungu anatuhudumia mahitaji yetu kwa kutumia ufalme wa mungu serikali yake lakini hakuna serikali inao mwaga hela bure always kutakuwa kuna kazi ambayo inafanyika kuna watu watapewa kandarasi za kufanya zile kandarasi zinapotekelezwa ndo maanaake na fedha nazo zinaachiliwa kana sii tunapewa kandarasi ya kufanya pelekeni injili kwa njia ya redio pelekeni injili kwa njia ya televishen fanyeni krusedi uwanjani nendeni mkajenge kanisa nendeni mkasaidie kitu hichi tunapofuata maelekezo ya ufalme wa mungu then jua kuna fedha za kutosha ziko nyuma yake zinaachiliwa naiyo serikali ya mungu kumbuka ufalme wa mungu unatawala vitu vyote lakini anasema baleza, anasema shida yenu ni kwamba mnaimani haba kwamba unaamini kwenye uwezo wa kazi yako kukuhudumia katika kuliko kuliko katika uwezo wa mungu uhudumia kupitia ufalme wake unadhania kwamba biashara yako inaweza kustawi kwa wewe kuwa baili na kukopa benki kuliko kuwa mkarimu na kutegemea ufalme wa mungu thats the problem is na matokeo yake anatosababisha wakristo tumekuwa wachoyo tumekuwa wabinafsi kiasi kwamba hatuoni ustawi na mafanikio ambayo mungu alikusudia katika maisha yetu unanyelewa rafiki nachokizungumza kwa hiyo wafilipi b 1t anasema kwa maana ndiye mungu atendae kazi ndani yenu kutaka kwenu na kutenda kwenu kwa kulitimiza kusudi lake jema kwa hio unatakiwa ufanyaje si unatakiwa mwenyewe usikilize huo msukumo na kuhakishia sio shetani anayekuambia utoe kwa ajili ya kupeleka injili huyo ni mungu nakumbuka kristo ndiye anayeishi ndani ndani mwako ndani mwako kristo anataka kushiriki katika kuhakikisha kwamba injili habari njema ya ufalme wa mungu inahubiriwa kupitia vya ndanimwako kwonaaaristalioo ndiye anayekugusa sio a lako rafiki unafahamu wazolaoafi mwenyewe usinge thubutu na wengine mnanisikiliza hapa lakini unasikia ni ujamaa na, ujama. na kimsingi maanake Una, un, unashiriki katika kueneza injili ya ufalme wa anisikiliza ppen aun a ufal wangu il uusufala uuuia slanu ni hili utasikiliza sauti saut bwana yesu alisema kondoo wangu anaijua sauti yangu wala sauti ya mgeni sauti za wageni awaziju je utasikiliza sauti ya mchungaji mwema ambaye anakualika anakuita ushiriki katika kueneza ufalme wa mungu kupitia vipindi vya neema na kweli utasikiliza sauti za wageni unamsikiliza na salilangu ni hili kama leo hii utasikiliza sauti za wageni sio sauti ya mchungaji mwema leo hii anakushauri uishiriki katika kazi yake kesho atakushauri nata nini iko njia ionekanao ni njema machoni pa mtu lakini mwisho wake ni uharibifu unafuata njia ipi njia ya mungu sauti ya mchungaji mwema ama hizo sauti nyingine za saut in ae mi kuchagize tu fanya maombi na kama umesikia msukumo sauti ndani mwako jua huyo mwambie juaamboho mtakatifu nimekusikia niko tayari kufanya maamuzi seriously ya kuhakikisha kwamba nashiriki katika kazi ya ufalme wa mungu wewe unanijua vyema na nawewe unajua jinsi ambavyo mungu amekusudia kuhusu maisha yangu nisaidie kwa hekimaaku nipe aidia kiwango gani nijikomiti kila mwezi ili neema yesu kristo hicho kiwango neemayesu akikwambia ipitishhichokiwangomkononiwangu ambia l jua kuna laki inakuja akikwambia elfu ishirini kila mwezi jua kuna laki mbili inakuja akikwambia elfu hamsini jua kuna laki tano inakuja akikwambia laki jua kuna milioni inakuja akikwambia laki tatu jua kuna milioni tatu inakuja lakini fanya maamuziao ya, ya kujikomiti sira zile kama ulivyofanya maamuzi ya uokovu sio maamuzi unageuka no unaamua kabisa kwamba naanza na kiwango hichi naamini kiwango hichi na haugeuki hata next month ikifika bado ile ya kwanza haijaja huache unaendelea na huo mchakato That's the way we do it sasa kipindi kinachokuja nataka nikuonyeshe jinsi ambavyo utakavojiomit sasa jinsi ambavyo baraka ya bwana inakuja juu ya kila kitu chako chote na jinsi ambavyo itafanya kazi kwa sababu nazungumza hapa na wale watu mia tatu ambao wamesema yes we are responding. we are are responding not ao sisi sio waoga hatukupewa roho ya uoga tumepewa roho ya upendo ya nguvu na ya akili timamu we to participate kama wenzetu wanaweza wakanunua ajili ya mungu wao na wanaweza kusaidia watu bai kwa sababu ya upendo kwa sababu ni waislamu wenzao shal na sisi kristo tuna uwezo uweoia kwamba habari njema ya wa mungu inahubiriwa tuna uwezo kwamba tunatajirika waajili ya mungu wetu tunamiliki ardhi kwa ajili ya mungu wetu tunamiliki biashara kwa ajili ya mungu wetu ili ufalmu wake usonge hapa mbele kwa sababu mungu anahitaji watu wenye miili ili roho wake atende kazi kupitia watu unajua kitu rafiki jina langu huruma gadi yesu ni kristo na bwana tukutane hapo kesho