vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli na kila mtu kati yenu aliye na moyo wa hekima na aje na kufanya kazi hiyo kwao manake ni mungu ameamuri kazi ankuza swali moja kama aliyesema eema ya kukutania ijegwe ni mungu kwanini mungu hakudondosha hivyo vitu katikati ywaisrael kwa nini hawaambie wa, wa, watu washiriki nahindo kitu watu wengi wanashindwa kuelewa wanasea kaa kazi ya mungu mungu ataleta yes ataleta hivyo vitu lakini kupitia watuhivi vitu havikutoka mbinguni kwa sababu vitu vyote vinavyohitajika kwa ajili ya kazi ya mungu viko hapa duniani adukipa cha mwalimu huruma zadi kinachoitwa nguvu ya ukimi kitakachotoka tarehe moja ya mwezi wa tia fu2 20 watu mitano wa kwanza watakaoweka oda kabla ya tarehe moja ya mwezi wa ti 22s0 watapata punguzo la asilimia ishirina tano ili kuweka oda yako piga siu sasa 76242 au 67a tatu mia tano mia mbili arobaini na mbili na sifuri saba nane tisa mia tano mia mbili arobaini na mbili badirisha maisha yako milele kwa kujipatia kitabu hiki cha nguvu ya ukili ambapo mwalimu huru magadi anakuletea ufahamu sakiki wa namna ya kushirikiana na roho wa mungu pamoja na neno la mungu ili kuhakikisha maono yote na mapenzi yote aliyo mungu juu ya maisha yako yanatimia hapa duniani na wakati huu wa sasa kati ya mambo yaliyojadiliwa katika kitabu hiki ukili ni nini katika mtazamo agano jipya uhusiano kati ya ukiri na imani uhusiano kati ya imani na sheria zinazoongoza ulimwengu wa roho namna ya kusababisha uzima baraka na mema kudhihirika na kutenda kazi katika maisha ya mkristo namna ya kuumba maisha unayoyataka namna ya kusababisha ufarme wa mungu ukutumikie namna ya kushirikiana na malaika kuleta matokeo unayoyataka vile vilevile katika kitabu hiki cha ukiri mwanimhuruma gade anakuletea ukiri utakaokuwezesha kufaidi mema yaliyokusudiwa na mungu juu ya maisha yako ndani ya kitabu hiki utakutana na ukili wa haki ukili wa baraka ukili wa ulinzi ukili wa upunyaji na afya ukili wa urinzi na mafanikio ya watoto katika masomo ukili wa kibari cha upendeleo ukili wa kulipa kufuta na kuondoa madeni ukili wa kulipwa na kukusanya madeni unayodai ukili wa ulipaji wa bili za kila mwezi kwa wakati ukili wa mafanikio na usawi katika ndoa ukili wa maongezeko na usawi katika biashara na kazi za mikono ukili wa wema na upendo wa mungu ukili wa ushirika wa mwili na damu ya yesu ili kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu huruma gadi kinachoitwa nguvu yo ukili kabla ya tarehe moja ya mwezi wa tisa elfu2ilia 2 ili upate punguzo la asilimia 2shirini tano piga simu sasa sfuri sabast4 a2 4bb au sifuri sita saba tatu2 4obbi na sfuri 7aba 8, 8 9 mia talo bi hin arobain nammbi. popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vpindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gari ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako weo unayenisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kumbuka kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na, na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Uh, tunaendelea na somo letu kuwa inazungumzia kingdom agenda na siku ya leo pamoja na ya kesho uh, nataka tuhitimishe jambo ile ambalo kwa tunalizungumza na kuna mambo kadhaa ambayo nataka kuzungumza na wewe mambo ambayo we yanatoka katika vilindi vya moyo wangu siku hiya leo laini kabla sijakushirikisha kushirikisha tu kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya video basi tunapatikana katika youtube channel kwa jina la mwalimu huruma gadi tafadhali subsribe utakapoangalia video yoyote tunaomba uweze kulike pamoja na kushare kama ungependa kupata mafundisho yao kwa njia ya sauti basi tunapatikana katika Podcast, katika na katikaatiatia nako tunapatikana kwa jina la mwalimu hurumagadi na utakaposikiliza tunaomba uweze kushea na watu wengine kama ungependa kupata mafundisho ao kwanjia as una upu linaitamwanafunzi wakrist unaweza ukatuma ujumbe mfupi ukasema niunge katika namba2 nawe utaunga nishwa baada ya kusema hayo nitoe shukrani za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila siku lakini pia umekuwa ukihamasisha wengine na waweze kusikiliza vipindi vya neema na kweli na zaidi ya wote umekuwa ukiwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho wewe mwenyewe umejifunza ninasema asante sana ninakupa ongera sana nitoe shukurani za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kuangumimi pamoja na timu yangu kama ilivyo ada nikukumbushe tu unapofanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji basi waombee saasana waefeso mlango wa kwanza mstari ule wa kumi na saba na ishiri na tatu kwamba macho ya mioyo yao yapate kutiwa nuru ili waweze kumwelewa kristo hali kadhalika pia waombee yana waanz maombi yako yatakuwa yanatija nitoe shukrani kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli kila mwezi umeamua kushiriki mapato kwa mapato yako ili kuhakikisha kwamba injili ya kristo inasonga mbele na kwamba maisha ya watu yanaguswa yanabadilishwa na inasema asante sana sana sana sana kumbuka kuna watu ambao hawataka wawezi kufikiwa na injili spokua kwa ni ya edi hivyo kuamua kushiriki kwa mapato yako basi unaleta tofauti kubwa mno unaleta tofauti kubwa mno baada ya kusema hayo basi nataka tu, tu tuendelee na, na, na somo letu na n, moja kwa moja uh, ni nisome ni uh, labda mistari miwili mistari miwili alafu na ni mistari ambayo tuna, tuna, tunaifahamu e, tuanze na, na, na mithali e, mithali nadhani mithali ishiina tatu saba kama sikosei mithali ishi na tatu saba a e, hey. anasema maana aonavyo nafsini mwake ndivyo alivyo maana aonavyo mtu nafsini mwake ndivyo alivyo sasa hilo likae kichwani alafu e, nianze ni kwa kusema hivi rafiki kwamba katika miaka kadhaa sasa ambayo nimekuwa nikijaribu niki kushirikisha watu neno la mungu na kufundisha si si jambo geni kwangu kutana na mpendwa akaanza ua akasema mwalimu natamani kama ungekua mungu angekufungulia fursa na mlango uende kwenye televishen mwalimu natamani kama hii njini wangesikia watu wote katika taifa la tanzania na dunia nzima ni, ni, ni sentensi ambazo nimekuwa nikizisikia mara kwa mara mara kwa mara mara, mara, mara. Sata, ni, ni kwa mara sasa nizungumze kitu kimoja kwamba wazo hilo kama liokuwa nikisema kipindi kilichopita wafli nasema ni mungu ndiye atendae kazi ndani mwenu kutaka kwenu na kutenda kwenu kwa ajili ya ke kwa lugha nyingine kitu ambacho kimemsukuma mtu akasema hivyo ni kwa sababu tayari mungu anasema naye ndani ya moyo wake Eda anasema na huyu mtu ili huyu mtu aweze kufanya maombi ili hilo wazo alilolitia ndani ya huyu mpendwa huyu mpendwa aingie kwenye maombi na kwa ye, na kwa maana hiyo kupitia kushirikiana roho mtakatifu mungu aweze kufungua nautia basi mtu aweze kuenda kwenye, kwenye, kwenye televishen sijui kawa rafiki infaact naweza nkakuambia tu jana tu nimetoka kuongea na na na mtu ambaye anamiliki anamiliki television station na akawa amenyealika anasema mwalimu unaweza ukaweka vipindi kwenye television sasa of course uweki bure na anasema utaweka vipindi kila siku na of course ukiweka vipindi kwenye television sio tu kwamba itasikika tanzania itasikika na uganda mafundisho atasikika na na kenya yatasikika na zambia yatasikika na drc sikumbuke na nchi nyingine kuna nchi dmbayo mafundisho yatasikika kwahio nadhani ni alost kama nchi saba hivi mafundisho yatasikika kwa njia ya television na, na, na ni mwaliko mzuri kabisa na, na kwa kweli ningeweza ni nikaenda ka, ni na nitakwenda of course lakini tu, tuzungumze unapoenda kwenye television kama hivyo maanaake kuna gharama ambazo lazima uzilipie sasa kwanza turudi kwenye hii watu uazenwatu tunatamani hivyo na naamini kabisa mpaka mwenye kituo kuni, kunifungulia mlango niweze kwenda kwenye television station yake maanake kwamba kuna maombi ya watu ambao yamefanya kazi na huo mlango umefunguka tuko sawasawa sawa. lakini tunakwendaje tunapokwenda maanake ni lazima nipate watu wa kushirikiana nao kwa sababu unapokwenda kwenye kama station hivyo ni gharama na gharama hii lazima ilipiwe unahitaji maana mungu aka utaratibu wa watu kushirikiana kuweza kufanya kazi hiyo sasa mfano mzuri kama ivyokwambia mungu alizungumza na mimi kwamba anatafuta watu ma tatu kwa ajili ya hiyo kazi twende kwenye hesabu kumi na moja leo tutazungumza kirafiki tutazgza kirafik kasabau tunataka tuhitimishe tu hesabu kumi na moja mstari wa kumi na sit tutasoma mpaka aa, mpaka labda mstari wa kumina saba musa ameenda mbele za mungu amemweleza mungu kwamba mzigo wa kuwahudumia wana waisrael umekuwa ni mzito na kwamba peke yake hawezi kuubeba o mungu anamwambia mstari mstari wa wa na mpaka anamwambiahiv kisha bwana akamwambia musa nikusanyie watu sabn miongoni mwa wazee wa israeli ambao wewe wawajua kuwa ndio wazee wa watu hawa na maakida juu yao ukawalete hata ema ya kukutania wasimame huko pamoja nawe 1 nami nitachukua nitashuka niseme nawe huko nami nitatwaa sehemu ya roho ama anointing iliyo juu yako yaani upako na kuiweka juu yao nao watachukua mzigo wa watu hawa pamoja nawe ili usichukue wewe peke yako kwa lugha nyingine anasema roho wa mungu alikuwa alikuweeko juu ya musa na roho wa mungu ndiye alikua anatenda kazi kupitia musa kufanya hiyo kazi ya kuongoza wana kuongozanawaisrael kao mungu musa okay kwa kuwa kazi imekuwa nzito mekuelemea tafuta wazee wazee sabn waaelazee sabn waisrael alafu watakapokuja mbele zangu nitachukua hayo mafuta yaliyoko juu yako musa nitayaweka juu yao ili sasa roho mtakatifu pia aendelee kutenda kazi kupitia wao ataa anatenda kazi kupitia wewe musa lakini pia ataku anatenda kazi kupitia wazee sabin kwa ho wakati na tafakari kazi ambayo mungu amenipa nikawa nimemweleza kaambia mungu inakuwa changamoto kidogo maanake wakati mwingine nafundisha kila siku tunajituma mimi na timu yangu lakini pia tunabidi kusimama kwenye imani kuhakisha kwamba gharama za kwenye redio zinalipiwa na mara nyingi sana watu wengi sio watoaji wanapenda kusikiliza tu lakini hawatoi nikawambia mungu inakuwaje unaposema kwamba panua hii kazi maana ke hivi ilivyo tu sevenyewe changamoto wakati mwingine inabidi tutoe hela kwenye sehemu ambayo sio husika wakati mwingine inabidi tutoe hela sehemu ambayo sio husika kwa ajili ya kulipia gharama za redio ili watu wako wafikiwe na neno kwaho tunalifanyaje hapana nilivyofanya kwa musa na aaafaa nakuagiza watangazie watu waambie watwa ata wa awaataa watu kipindi cha gideon nikawaokoa waisraeli kutoka kwa wa kwa nataka watu a ambao nitachukua sehemu ya mafuta ya juu yako sehemu ya upako juu yako sehemu ya neema juu yako alafu nitaiweka juu yao ili roho wangu mtakatifu atende kazi kupitia wao katika kuhakikisha kwamba fedha na rasilimali zinakuja katika eh ya kufanya ya ya kazi kazi kufanya kupeleka injili ndio kitu ambacho niliambiwa na katika kufanya hivyo waeleze na wafundishe umuhimu umuhim wa wao kutia kipaumbele katika ufalme wa mungu ndio mambo ambayo tumekuwa tukizungumza kwa siku kadhaa sasa tu kitu ambia kama umekuwa unanisikiliza unanisikiliza kwa njia ya redio ama unanisikiliza kwa njia labda kwenye whatsapp ama kwenye kwenye njia telegram ama kwenye podcast, ama umeenda podcast kwa njia ya youtube a Niku, tu kitu kimoja kama umekuwa unasikiliza umesikiliza sio mara moja mara mbili mara tatu mara nne mara tano maanaake ni kwamba kuna namna ambavyo kile ambacho unakisikia kinagusa na kubadilisha maisha yako kwa lugha nyingine ni kwamba umefungua mlango umenifanya mimi kuwa sehemu ya muhimu katika maisha yako kwamba kukuletea kile ambacho mungu anasema kukujengea maarifa na uwezo na kuimarisha imani yako kwao nakushukuru sana kwa kufungua huo mlango na kama umeweza kuniruhusu nikawa nasema nawewe kila siku eh, kwa kile ambacho mungu anataka kusema na wewe maanaake ni kwamba namimi nina uhuru wa kusema na nawewe nina uhuru wa kuleta ombi langu kwako ama kuleta mwaliko kwako kwamba je kama mafundisho hayo yamekubadilisha na ameleta tofauti katika maisha yako huoni kwamba kuna mamia na maelfu ya watu ambao pia wanahitaji kuguswa na kubadilishwa na pia tu, nizungumze pia kwa fursa hii <coughs> Nina, tuna watu ambao wako nilikuwa na naangalia ania angalia nitaipata hapa nilikuwa naangalia watu kadhaa ambao wameweza kutu, kutu, kutufuatilia ngoja nione kama naweza nikaipata naweza nikaipata naweza nikaipata kuna Yeah. Ehe, kuna nchi ambao nimeona kwamba kuna watu wanatuangalia toka wako peru kuna al kuna zambia kuna united arab emirates kuna netherlands kuna canada, kuna canada china kuna australia kuna kuna kuna marekani pia nadhani nadhani niangalia sehemu kuna kuna tanzania tanzania of course marekani marekani kwa tanzania, kwa silimia, tisa, Marikani, kwa kwa mfano tunaangalia tunaangalia asilimia asilimia asilimia saudi arabia wanatuangalia kwa moja, south africa ni chini ya asilimia a ni chini ya moja, ni chini chini ya ya ya ya ya ya uingereza ni kwa tuna tuna nchi nchi nchi nchi nyingi sana ambazo ni, watu watu ambao na na kufuatilia mafundisho nizungumze mlioko mlioko nje nje nje ninyi namna moja ma nyingine mmepata fursa waonaje kama ungefanya maamuzi ulioko ukaamua labda labda kila mwezi ukawa unatoa dola dola uamuzi chinia iaoj ingee nyingi sana lakini pia itasaidia katika kuhakikisha kwamba injili inasonga mbele kwa njia ya redio kwa sababu kipaumbele hapa ni kufikia watu wasiokuwa na uwezo watu ambao hawana smartphone watu ambao hawawezi kwenda kwenye youtube hawawezi kuenda kwenye whatsapp hawawezi kuenda kwenye telegram aawe kwenda kwenye podcast namna pekee wanaweza wakafikiwa na injili ni kwa njia ya redio kwaio niongee na wewe ambayo katika whatsapp niongee na wewe ambayo ko katika telegram waonaje kama utafanya maamuzi ya kushiriki pamoja nami ili nini ili kuweza kushiriki katika kubeba gharama za injili kwa njia ya redio na uamue kwa dhati kabisa ufanye maamuzi ya kina kabisa kwa sababu ya upendo wako kwa kristo kwa sababu ya upendo wako kwa watu lakini pia kwa sababu ya kuniruhusu mimi nikawa ni sehemu ya sauti mojawapo katika maisha yako je nikikuomba ushirikiane na mimi usaidie kupeleka injili mbele utaitikia je huko tayari na wewe kusakrifi eh, kujitoa ili kuhakiisha injili inakwenda mbele kama vile ambavyo mimi na timu yangu tumekuwa tunajitoa kila siku na kuhakikisha kwamba mafundisho yanakuja pasipo wewe kukosa kila siku tumejitoa ni vile tu wengi hamjui Eh, eh, maandalizi ambayo yanakwenda nyuma hivi vipindi maandalizi ambayo yanafanyika kwa ajili ya hivi vipindi nayamafundisho na kuja kwako kwa kila siku kama sii tumeweza kufanya kwa uaminifu je nikikuomba nikakualika na nawe ufanye maamuzi leo hii ya kuwa yakuwa wa vipindi vya neema na kweli uitike kati a watu mata ambao mungu anawatafuta niambia njo unasema kwa mwalim, kiasi gani mwalimu hakuniambia kiasi amesema nataka watu walio tayari alafu mimi nitapitisha kiasi cha kutosha wakati napitisha nao walete kiasi gani k那kks kwamba itazidi haitazidi kwa sasa hivi na shilingi milioni kila mwezi kama uamini, nenda wakati mungu mungu anawapa wana jangwani wa mwisho anasema watu wakachukua e, kuna waliochukua nyingi nyingi kidogo lakini mwao, watu, wana zidi. Na nyingi, ikaruri, ikawa ikawa ikawa wote kiwango hakuna ile yake alikuwa ikaongezea ni mno ukakae ukasema usiogoe kwaa itadi ini nyingi mno tapata yingi no, no, no, no, ni milioni sit naotakiwa kila mwezi na toa kwa kile ambacho mungu amekwambia na kwa haita, haita kwa maana hiyo kama hivyo tuko kuombe ni kualike nikuchagize kwamba shiriki nami biblia nasema hazina ya mtu ilipo ndio na moyo wake ulipo ndicho ambacho ambachoa alisema na kama moyo moyowako katika ya ufalme wa mungu kama moyo wako oowaatia watu kupata maarifa je huoni kwamba unahitaji na mapato yako yaelekee huko kama rafiki mimi na timu yangu tumeweza kujitoa kila siku kwa wale walioka kwenye youtube na kwa kenye whatsapp mnafahamu kila siku mkiamka araundi saa k alfajiri mnaekewa mafundisho sio kwamba inaenda kuna mtu anaamka mida hiyo na anahakikisha anakaa anakata usingizi ili mafundisho yakufikiao asubuhi na mapema sijui kaa umewaa kujiuliza ndugu kwamba huyu ndugu anaishije kwa sababu ni kazi yake full time hana kazi nyingine yyote anayoifanya kama vile ambavyo sina kazi nyingine kai ingenafaya kazi ya injili ni full time natamani mungu angeniruhusu nifanye shughuli nyingine kwa wale wanaonijua na vipawa vingi na, na talenti nyingi sana mahali pengine lakini mungu amesema hapana nataka ulichonacho kitumike kwa kaasilimia katika kazi yangu na sinabudi kutii ni, ku, ni tunazungumza kirafiki tu leo l ufunuo amemezoeaufundu <laughs> kila siku leo leo amna nafund nazungumzanawe kama rafiki waonaje ukafanya maamuzi ya dhati kwamba kila mwezi kama kweli umekuwa umesikiliza na mafundisho yamekugusa mafundisho yamekubadilisha je huoni kwamba kuna wengine nao wata, wanaweza kubadilishwa watakapofikiwa na mafundisho haya hivi navyozungumza na wewe kuna redio moja tulikuwa tumetoka lakini pia tumeanza mazungumzo tena wa, wa, na, wa, wa, actually wamekubali kwamba kufungua mikoa mingine kwa hiyo kuna mikoa ambayo tutarudi muda sio mrefu kwenye mikoa mingine na mikoa takriban mikoa saba eh? lakini tutakaporudi maanake kwamba kuna fedha zinahitajika kwa ajili ya kufanya hiyo kazi kazikwao mungu alisema kwamba angalia redio ngapi zinahitajika nikawambia redio kui natatu kwao tayari kuna redio ambayo imekuja inameza mikoa kadhaa na kwa maana hiyo itahitajika kipato kwa ajili ya hiyo pato kwaajiliyakulipiahmii nikuombe kitu kimoja rafiki kama mafundisho yamekubariki kama mafundisho ma ya yamekugusa kama mafundisho mafudhoao yamegeuza maisha yako kama mafundisho haya yanakujenga na, na kukuimarisha naomba ufanye u- u- u- u- utafakari na uone umuhimu wa wawewe kushiriki kwa mapato yako ili kuhakikisha kwamba njini inasonga mbele kumbuka radio stations kumbukahaturushi mafundisho bure rafiki tunawalipa Tuna yes, naona vipindi kila siku sio bure we are paying na hatuna wazungu kutoka nje kwa nini kwa sababu mungu amekusudia ufalme wake uwahudumie watu kama nilivyokueleza hapo mwanzo kama ni liokleawanzo atumamba iioni t ila wezi nonahitajika ni kwamba kuna milioni ambayo ufalme wa mungu uko tayari kuachilia na hiyo milioni lini itakapokuja kwenye kazi ya mungu milioni mngu in nabakia mikononi mwa watu hilo swali ujiulize sasa utakapoamua kushiriki kwenye kazi Manake nini Manake ni kwamba ngoja tusome mstari kadhaa hapa twende kwenye ntasoma kwenye kutoka eh, mlango ule wa thathi5n anasema mstari ule wa nne kutoka mlango wa mstari wa sarwann kisha musa akanena na mkutano wote wa wana wa israeli akawambia neno hili ndilo aliloliamuru bwana akisema katwaeni kati yenu matoleo kwa bwana mtu awaye yote aliye na moyo wa kupenda ayalete matoleo dhahabu na fedha na shaba na nyuzi na rada watu a wa watoe kwa ajili ya kujenga hema kukutania mstari wa kumi anasema na kila mtu kati yenu aliye na moyo wa hekima na aje na kufanya kazi hiyo ni mungu ameamuru kazi nikuje moja kama aliyesema hema ya kukutania ijengwe ni mungu kwa nini mungu hakudondoshe hivyo vitu katikati ya yaisrael wa kwa nini awaambie watu washiriki ndio kitu watu wengi wanashindwa kuelewa wanasema kazi ya mungu mungu ataleta yes ataleta hivyo vitu lakini kupitia watu angale halavitu vinavyozungumzwa hapa angalia mstari wa, wa, wa tano katuani kati yenu matoleo kwa bwana mtu awaye yote aliye na moyo wa kupenda ayalete matoleo dhahabu na fedha na shaba na nyuzi za rangi ya samawi na za rangi ya zambarau na za rangi nyekundu na kitani nzuri na singa na mbuzi na ngozi za kuondoo waume ume si, hivi vitu havikutoka mbinguni kwa sababu vitu vyote vinavyohitajika kwa ajili ya kazi ya mungu viko hapa duniani aoinamaana fedha zote zinazohitajika kwa ajili ya kueneza injili kwa njia ya redio na njia nyingine ziko hapa duniani haziko mbinguni lakini lazima zipite mikononi mwa watakatifu mwawatakatifuwatu walipoitikia nakuainikilitokea h naye alikuwa amewaagiza watu watoe matoleo kwa ajili ya kazi ya mungu taatnde kwenye nyakati mlango wa 31, alafu, nyakati mlango yakati mlang alafu twende kwenye mstari mstariwangapi niende kwenye mstari wa mstari wa saba ntasoma mstari wa saba mpaka mstari ule wa ngapi mpaka mstari wa kumi eh? nyakati saba mstari wa wa, wa kwanzia so nyakati wa pili mlango wa thathi moja mstari wa saba ule wa kumi skia anavyosema anasema hivi uh, anasema wanasema hivi katika mwezi wa watatu wakaanza kuweka misingi ya hizo chungu yani walikuwa wametoa kwamba kama matolea imekuwa kama mlima ama kifusi wakazimaliza katika mwezi wa saba kwa mwezi wa tatu mpaka watau mezi minn fulizo ai kitoa kwa ajili ya kazi ya bwana anasema hata walipokuja hzek ambae ni mfalme na wakuu na kuziona zile chungu ama vile vifusi vya matoleo wakamuimidi bwana wakamtukuza bwana na watu wake Israel. ndipo hzekia akaulizana na makuhani na malawi katika habari ya hizo chungu hayo yani matoleo kwa kama kifusi azaria kuhani mkuu wa nyumba ya sadoki akamjibu akasema tangu watu walipoanza kuleta matoleo nyumbani mwa bwana tumekula na kushiba na kusaaza tele kwa kuwa bwana amewabariki watu wake na kilichosalia ndicho akiba hii kubwa kwao anasema watu walipochukua hatua ya kuanza kutoa na kuleta kumbuka israeli wameshabarikiwa tayari na wamebarikiwa kwa sababu ya uaminifu kwa sababu ya kiapo cha mungu kwa abrahamu lakini pia kumbuka katika kubariki nitakubariki na katika kukuzidisha nitakuzidisha kwa hio anasema tangu watu walipoanza kutoa kwa ajili ya bwana bwana amewabariki na ndio maana unaona matoleo kwa hiyo yametokea maongezeko kwao maana yake nii nirafiki maanaake ni kwamba kila mara tunapopewa fursa ya kushiriki katika kazi ya mungu mungu anavosema waambie watu watoe ama waambie nataka watu mia tatu, ama mat nataka mtu mmoja nataka watu washiriki ni kwamba anasema ninataka kuachilia baraka yangu juu ya hawa watu lakini baraka yangu lazima ije ikafanye kazi juu ya kitu nitabariki kazi za mikono baraka baraasiuri unapata sifuri lazimaua kuna kitu lazima ile baraka ije juu ya kitu ndomana natumia fursa hii kukualika mwezi u kaalivokueleza huu uliopita kwa kwamba ilikuwa natakiwa shilingi milioni sita ndo bajeti yetu kila mwezi na kwa maana hiyo ni invitation sikiliza usipotoa haina maana kwamba tutashindwa hatutashindwa kwa lakini pia utakuwa umemisi fursa ya kuona ufalme wa mungu ya kuona uwema wa mungu na baraka ya mungu ikitenda kazi katika maisha yako lakini i pia ni kutie moyo usifanye maamuzi ya mara moja tu amua kwa dhati kabisa kwamba kila mwezi itakuwa kiasiichi na hutaona shida yoyote kama alivyokueleza mimi nahani niseeme patna wangu nambari moja alianza namii mwaka elfu mbili na kumi na tatu na alianza wakatiu mwaka elfu bilina kuinatatu alikuwa wamepatna kwa kutoa shilingi elfu sabini kila mwezi na hajawahi kukosa tangu elfu mbili na kumi na tatu mpaka leu elfu mbili na ishirini na sasahivi ameshaongeza kiwango sita kuambia ameongeza kufika kiwango gani lakini ameongeza kiwango lakini katika kipindi hicho ameuona mkono wa bwana ameona sio tu kwamba bwana amemsaidia kujenga nyumba ameongeza biashara inaweza kupa listi ni ndefu kwa kwa ameona jinsi jinsi watoto watoto wake wake maisha wake, yani kifupi, maisha maisha yamekwenda vizuri wamepata yaani kifupi unaweza kuona ya abraham katika maisha. Na, ni aliamua kuwa partner. tangu hajawahi kukosa hata siku moja na na huyu bwana alikuwa amenisoma kwenye gazeti. Ambacho, kwenye gazeti gazeti kile ambacho nilikuwa nilikuwa makala kweli vipindi vipindi top radio kwa, akaamua kwamba nitakuwa kila mwezi naainifu nia na hajawahi kupungukiwa infat ukienda kwenye eneo sasa hivi kati ya matajiri nambari watano wakubwa na yeye ni mmojawapo kwahuo mungu akamtoa chini kwenda juu kwa gani amefanya ufalme wa mungu kwanza kipaumbele kwanza kwao ni kualike na wewe ufanye maamuzi naanza mwenzihuu sio tu ufanye maamuzi lakini unafanya maamuzi pia kwa kutoa kile ambacho ulicho nacho useme kwamba tasonga beli. kumbuka tuleka ma, tuleka maombi nini maombi ya namna ya kuomba katika katika katika whatsapp na katika telegram tio nda karudi tena kama ukuyapata basi tuandikie as sikupata yale maombi kuhu, naomba naomba naomba ko niombe kwa ajili yako baba katika jina la yesu kristo nimezungumza na ndugu amenisikiliza nimemshirikisha kile ambacho uliniagiza am unahitaji naye amenisikia nami najua umesema na moyo umesemanamoyoa asante baba kwa ajili ya neema izidio ambayo inakaa juu yake na nguvu na uwezo wa roho mtakatifu ambao unamwezesha aweze kufanya kazi kwa uaminifu kazihi aaminifu asantebab kwa kwanzia leo hii anapofanya maamuzi ya kwa na kushiriki katika kazi ya kueneza ufalme wa mungu baraka yako inakaa juu yake na inakaa katika kazi zote za mikono yake naye kila anachotia mkono kukifanya kinastawi na kila kitu ambacho anasubiria majibu kwa wakati katika jina la yesu kristo naomba amen rafiki tukutane kesho ut kati kama huuji nala go nede huruma gadi yesu ni christo na bwana