vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ninyi mlioshwa mlitakaso mlihesabiwa haki katika jina la bwana wetu jina la yesu kristo na kwa roho mtakatifu ili ninyi mpate kuwa hekalu la roho mtakatifu anasema ninyi si mali yenu wenyewe mlinunuliwa kwa kuwa mlinunuliwa kwa damu ya thamani ya yesu kristo natakiwa mumtukuze mungu katika roho zenu na katika miili yenu kwaio ni kuchalenji wewe roho yako na mwili wako unatumika kwa faida ya nani roho yako na mwili wako unatumika kwa faida ya nani ya kitabu kipyo cha mwalimu huruma gadi kilichoitwa nguvu ya ukimi kitakachotoka tarehe moja ya mwezi wa tisa efu2ishr watu itano wa kwanza watakaoweka oda kabla ya tarehe moja ya mwezi wa tisa fu2iia ishirin watapata punguzo la asilmia ishirini a tano ili kuweka oda yako piga simu sasa 724b au 67a tatu mia tano mia mbili arobaini na mbili na sifuri saba nane tisa mia tano mia mbili arobaini na mbili badirisha maisha yako minene kwa kujipatia kitabu hiki cha nguvu ya ukili ambapo mwalimu huru magari anakuletea ufahamu sahihi wa namna ya kushirikiana na roho wa mungu pamoja na neno la mungu ili kuhakikisha maono yote na mapenzi yote aliyonayo mungu juu ya maisha yako yanatimia hapa duniani na wakati huu wa sasa kati ya mambo yaliyojadiliwa katika kitabu hiki ukili ni nini katika mtazamo agano yipya uhusiano kati ya ukiri na imani uhusiano kati ya imani na sheria zinazoongoza ulimwengu wa roho namna ya kusababisha uzima baraka na mema kudhihirika na kutenda kazi katika maisha ya mketo namna ya kuumba maisha unayoyataka namna ya kusababisha ufarme wa mungu hukutumikie namna ya kushirikiana na malaika kuleta matokeo unayoyataka vilevile katika kitabu hiki cha ukiri mwenye mhuruma gadi anakuletea ukili utakaokuwezesha kufaidi mema iyo yaliyokusugiwa na mungu juu ya maisha yako ndani ya kitabu hiki utakutana na ukili wa haki ukili wa baraka ukili wa ulinzi ukili wa uponyaji na afya ukili wa urinzi na mafanikio ya watoto katika masomo ukili wa kibari cha upendeleo ukili wa kulipa kuputa na kuondoa madeni ukili wa kulipwa na kukusanya madeni unayodai ukili wa ulipaji wa biri za kila mwezi kwa wakati ukili wa mafanikio na usawi katika ndoa ukili wa maongezeko na usawi katika biashara na kazi za mikono ukili wa mwema na upendo wa mungu ukili wa ushirika wa mwili na damu ya yesu ili kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu huruma gadi kinachoitwa nguvu ulioukili kabla ya tarehe moja ya mwezi wa tisa elfu mbili na ishirini ili upate punguzo la asilimia ishirinina tano piga simu sasa sifuri saba st ab aobabii au sifuri st saba tatu2 aobabi na sifuri saba nn ts your channel, the If you know he's able. yeah, everybody say, oh! popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa urumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia isha katika mafundisho ya kristo kupitia pindi vya nehema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya wa kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako weo unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa ukifikiri kwa vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi basifanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo ya ambayo yanakuja na kupatikana kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na uchambuzi wa kitabu cha wafilipi ama waraka wa paulo kwa wafilipi tumekwusha kuangalia mambo kadha wa kadha na bado tunaendelea kuangalia tunaingia hii ni sehemu yetu ya nne <clears throat> na leo nataka nikuonyeshe umuhimu wa mimi nawewe kuwa mtu watu wa mungu ama watakatifu wa mungu ni kitu cha muhimu sana mungu alivokusudia kutuita sisi tupate kuwa watakatifu maana yake kusudi maalum na ndicho ambacho tuaenda kukiangalia siku ya leo na nakuakishia tabalisha maisha yako kabisa lakini kabla ya kuendelea nikukumbushe tu kama ungependa kupata mafundisho hayo kwa njia ya ya video basi tunapatikana katika youtube kwa jina la mwalimu huruma gadi ukifika pale subscribe utakapoangalia video yyote usisahau ku like pamoja na kushare lakini vile vile uh, kama ungependa kupata mafundisho a kwa njia ya kwanjea, audio kwa maana ya sauti basi katika katika google podcast katika apple podcast katika spotify eh, na, na, na, na platforms nyingine nyingi ukiandika tu mwalimu huruma gari hata kwenyeogl kac basi utaona platforms mbalimbali mbali, ambako mafundisho yetu yanapatikana nitoe shukurani za dhati kwako kwa wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila siku na umekuwa ukihamasisha wengine wa waweze kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo nasema asante sana asante sana kwa upendo wako pia asante kwa kuwafundisha wengine kile ambacho mwenyewe umejifunza nitoe shukurani kwako pia wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu kwangumimi pamoja na timu yangu asante sana kwa maombi yako maombi yako anata tofauti kubwa ngoja watu sasahiituna karibu sehemu mbalimbali duniani ambao wanafikiwa na mafundisho haya sio tu kwamba watu wanaosikiliza mafundisho mafndsho wako kwenye taifa la tanzania tu lakini hata nje ya mipaka ya tanzania tuna watu wako marekani wako sweden wako norway wako saudi arabia wako lebanon eh, wako south sofria wako Egypti, eh, wako australia eh, wako wako kenya wanasikiliza mafundisho haya na na kwa kwa nini wameweza kukutana mafundisho ni sababu hayaaanini wameza kukutanana mafndsho ndio nasema endelea kuomba kuomba ukisimamia waefeso na na na wakolosai hadi lakini lakini pia pia pia kumwomba baba kwa nguvu ya rom, kuavuta, si dio, ya ya roho mtakatifu aweze kuwavuta watu kwenye redio mitandao kijamii bila kusahau kwamba kwamba ushiriki wa wa malaika waweze kushiriki katika kuhakikisha wanakutana na haya mafundisho baada kusema hayo basi nataka tuendelee na uchambuzi wa kitabu cha wafilipi kama nilivyosema tuko katika ule mlango wa kwanza kwao moja kwa moja nataka tendo kwenye mlango wa kwanza na mstari ule wa kwanza He, leo ni kipindi chetu cha nne bado tumejikita katika eh, tuko kwenye mstari wa, wa kwanza tu nadhani nahanihata wapili hatujafika lakini tutafika tu anasema paulo na timotheo watumwa wa kristo yesu kwa watakatifu wote katika kristo yesu walioko filipi pamoja na maaskofu alijaribiwa katika ote, lakini maaskofulijaribia akini kutendane aiowa pili na mlango wa nne alijaribiwa katika mambo yote lakini hakutenda dhambi sasa kama yesu alikuwa hana dhambi na hakutenda dhambi inakuwaje ilibidi atakaso ndowaje ulimwenguni maana yake utapata picha kutakaswa maanaake ni kutengwa kwa ajili ya kazi maalum ya mungu tunakuana saasaa rafiki ndio maana ya kutenga o mana anasema hh6 tena je yeye ambaye baba alimtakasa akamtuma ulimwenguni ninyi mnamwambia unakufuru kwa sababu nalisema mimi ni mwana wa mungu kwa anasema alitakaswa akatumwa ulimwenguni mm? je yeye ambaye baba alimtakasa akamtuma ulimwenguni kwao unatenwa kwa yesu alitengwa kwa ajili ya kazi maalum yesu ni mwana wa mungu kwa lugha nyingine yesu ni mungu mungu ana dhambi kwa nini alitengwa alitengwa kutakaswa ni kutengwa malitengwa kwa kazi maalum na tukienda kwenye yohana 1sb bwa nazugumza kitu kingine kuhusu swala la kutakaswa anasema yohana uh, 1iasb ntaanza kusoma ule mstari wa kumi na saba mpaka wa kumi na nane anasema uwatakase kwa ile kweli neno lako ndiyo kweli kama vile ulivyonituma mimi ulimwenguni nami vivyo hivyo naliwatuma hawa ulimwenguni kumi na tisa na kwa ajili yao najiweka wakfu mwenyewe ili na wao watakaswe katika kweli sasa hiyi anavosa najiweka wakfu afu iwe najitakaswa kwa sababu kisoga kwenye lugha ya kiingereza si anavyosema mstari wa 9 fo ther i sanctify myself that they also may be sanified by the truth kwa ajili yao najitakasa ili na wao watakaswe na ile kweli kwa lugha nyingine bila yesu kujiweka wakfu ama kujitakasa kweli haiwezi kakutakasa kweli haiwezi kakutakasa we kweli haiwezi kamtakasa ka i ndio maana watu wote wanaojaribu kujifunza neno la mungu na kujaribu kulisoma neno la mungu na kulielewa neno la mungu alafu wakajaribu kulitumia nje ya muunganiko wao na kristo nje ya muunganiko wao na yesu kristo hawa watu kweli waiwasaidii inawageuza kuwa mafarisayo inawageuza kuwa masadukayo na nbwanayesu anasema kwamba kwa hiyo kwa ajili yao mimi najiweka wakfu i sanctify myself najitakasa ili wao waweze wa kutakaswa naile kweli kwao bila yesu kujitakasa mimi nawewe hatuwezi kutakaswa naile kweli okay. anavyosema najitakasa ama najiweka wakfu siju kwenye biblia anasema biblia anen ningalinavyosema najiweka wakfu kwa sababu wanaogopa kuseakwamba najitakasa kwa sababu kwenye akili yao kujitakasa maanaake wanaona kama vile ni ni kujiondoa kwenye dhambi kwenye, kwenye, kwenye, kwenye usafi no inazungumzia ni kutengwa kwa kazi maalum kusema kusema ni nini nhtsema eakuhchi kwamba sababu ya mungu kututakasa sisi sh kwenye waorinto wa kanza mlango wa s mtume paulo anaongea na wakorinto alafu anakuwa mkali kidogo na anakatshirika kwa sababu kwenye kwenye kwenye kwenye, kwenye kanisa wameanza kushtakiana na kupelekana eh, kwa watu wa duniani kwayo ina inamkera ina, ina, ina, ina, ina, ina, ina, ina kwamba kwa nini mnapeleka mambo yenu kwa watu wa duniani wakati hayo mambo mngeweza kuyafanya wenyewe na kuyamaliza kwahio mnaanza msara wa tano amatazi mtoro wanne anasema basi mkiwa na mahali panapohukumiwa mambo ya maisha haya mwawaweka kuwa waamuzi hao waliohesabiwa kuwa si kitu katika kanisa nasema hayo nipate kuwa kuyatahayarisha je ndivyo kwamba kwenu hakuna hata mtu mmoja mwenye hekima awezae kukata maneno ya, ya, ya ndugu zake yaanikufanya maamuzi kuhukumu bali mwashtakiana ndugu kwa ndugu tena mbele yao wasioamini wa saba basi kua anasema basi imekuwa upungufu kwenu kabisa kwamba mnashtakiana ninyi kwa ninyi maana si afadhali kudhulumiwa maana si afadhali kunyanganywa mali zenu bali kinyume cha hayo ninyi wenyewe mwadhulumu watu na kunyanganya mali zao nam hata za ndugu zenu kwa hiyo paulo anakasirika anazungumza na, na kanisa aa ah, watu wa mungu watakatifu anasema ninyi kwanza mnaenda kwenye mahakama za duniani kushtakiana kitu ambacho mngeweza kumaliza wenyewe ndani ya kanisa lakini mbaya zaidi mumo humo katikati ya kundi katikati ya watakatifu katikati ya watu wa mungu mnadhulumiana ninyi kwa ninyi mnatendeana mabaya ninyi kwa ninyi kwua anawashanga ka anazungumza na hawa kama watu wa mungu sasa sikiliza wa, wa, wa tisa anasema hivi mstari wa watisa anasema wa au hamjui ya kuwa wadhalimu hawataurithi urithi wa mungu msidanganyike waasherati hawataurithi urithi ufalme wa shirati, mungu wala waabudu sanamu wala wazinzi wala wafiraji wala walawiti wala, wala wevi wala watamanio wala walevi wala watukanaji wala wanyang'anyi alafu kumi na moja anasema na baadhi yenu mlikuwa watu wa namna hii lakini mlioshwa lakini mlitakaswa lakini mlihesabiwa haki katika jina la bwana wetu yesu kristo na katika roho wa mungu kwa anasema moshwa mlitakaswa mkahesabiwa haki katika jina la bwana wetu yesu kristo na kwa roho wa mungu kwanini kwa nini mungu aliamua kuwaosha kwa nini mungu ameamua kutuosha kwanini mungu ameamua kututakasa kwanini mungu ameamua kutuhesabia haki kufanya hivyo ili mimi na wewe tuweze kuwa watu wake twende kwenye wa mstari kama tn nadhani ktukiwa hapo hapo kwanza otukiwa apo hapo hapo kwanza kabla ya kwenda kule anaendelea anasema mstari ule wa wa wa, wa, wa kui na tisa de waishirini wa anasema hawa mjuu ya kuwa mwili wenu ni hekalu la roho mtakatifu aliye ndani yenu mliyepewa na mungu wala ninyi si mali yenu wenyewe maana mlinunuliwa kwa thamani sasa basi mtukuzeni mungu katika miili yenu kwahiyo anasema kwamba ninyi mlioshwa mlitakaswa mlihesabiwa haki katika jina la bwana wetu yesu, jina la yesu kristo na kwa roho mtakatifu ili ninyi mpate kuwa hekalu la roho mtakatifu anasema ninyi si mali yenu wenyewe mlinunuliwa kwa kuwa mlinunuliwa kwa damu ya thamani ya yesu kristo mnatakiwa mumtukuze mungu katika roho zenu na katika miili yenu kwao ni kuchallenji wewe roho yako na mwili wako unatumika kwa faida ya nani roho yako na mwili wako unatumika kwa faida ya nani jee ni sana sana p alivosema kwamba yeye ni mtumwa wa yesu kristo na upendo wa kristo umemdhibiti unammiliki ume na kwamba unamsukuma unambidiisha una kufanya kazi ya kristo na kwamba kwa kauwezeshwa na nguvu ya kristo ama roho yako na mwili wako ni kwa ajili ya kwako wewe lakini kama ni kwa ajili ya kwako wewe manakewwe sio wa kristo wakristo ungekuwa ni mali ya kristo ngeelewa kwamba umenunuliwa kwa damu ya thamani kwamba roho yako na mwili wako sio mali yako maliyako eyrashirini maana mlinunuliwa kwa thamani sasa basi mtu kuzeni mungu miilienu swali je mungu anatukuzwa katika mwili wako je kwa sababu kumbuka mungu ambaye ni roho ana mwili mwingine ambao anaweza kuutumia kutimiza na kutekeleza mapenzi yake isipokuwa mwili wako wewe na mwili wangu mimi tuko sawasawa twende sawa, sawa sawa kwenye wakorinto wa pili si tunaangalia hapa kuhusu watu wa mungu kwo kwanini mungu alitutakasa kwa nini mungu alituosha kwa nini mungu alituhesabia haki mlango wa sita ntaanza msarule msaro wa kumi na sita. sita anasema tena pana mapatano gani kati ya hekalu la mungu na sanamu kumbuka sisi tumekuwa hekalu la nani la mungu anasema kama mungu alivyosema ya kwamba nitakuwa ndani yao na kati yao nitatembea nami nitakuwa mungu wao nao watakuwa watu wangu kwao sababu ya mungu kutuosha kututakasa na kutuhesabia haki kupitia jina la yesu kristo na roho mtakatifu ni ili mimi na wewe sio tu kwamba tupate kuwa hekalu la mungu sio tu kwamba tupate kuwa maskani ya mungu lakini pia mungu apate kuwa mungu wetu na si tupate kuwa watu wake Kwayo kwa hiyo kwa lugha nyingine mungu anapookoa watu anawaokoa watu kwa ajili ya jina lake anawaokoa watu an, ili ili ili wawe watu wake watu wanaitwa kwa jina lake kwa anajitengenezea kundi la watu ndio maana ukisoma kwenye petro wa kwanza eh, nadhani hata hii hapa tukienda kwenye nani tukienda kwenye wakorinto wa kwanza wakorinto wa kwanza mlango wa kwanza nadhani tukaenda mstari wa pili anasema hivi paulo anavyoandika baruaki anasema kwa kanisa la mungu lililoko korinto wale waliotakaswa katika kristo yesu walioitwa wawe watakatifu walioitwa wawe watakatifu pamoja na wote wanaoliitia jina la bwana wetu yesu kristo kila mahali bwana wao na wetu hasa moa nisoke kwenye bibilia habari njema one anavyosema mstari korintho wa, wa kwanza moja mbili anasema hivi tunawaandikia nyinyi mlio kanisa la mungu huko korintho nyinyi mmefanywa watakatifu katika kuungana na kristo yesu mkaitwa muwe watu wa mungu ninyi mmefanywa watakatifu katika kuungana na yesu kristo mkaitwa muwe watu wa mungu mkaitwa muwe watu wa mungu anasema pamoja na watu wote popote wanaomwomba bwana wetu yesu kristo aliye bwana wao na wetu pia kwahio anasema mmetakaswa ili muwe watu wa mungu Kweo kwa hiyo kwa lugha nyingine ni kwamba mungu anapookoa watu anaokoa watu kwa ajili ya jina lake angalia kwenye kwenye petro wa, wa 29, wa, petro wa 29, eh, wa mpaka mstari anasema hivi anasema bali ninyi ni mzao mteule ukuhani wa kifalme taifa takatifu watu wa milki ya mungu mpate kuzitangaza fadhili zake aliwaita mtoke gizani mkaingie katika nuru yake ya ajabu ninyi mliokuwa kwanza si taifa bali sasa ni taifa la mungu mliokuwa hamkupata rehema bali sasa mmepata rehema naomba nisome hii kwenye bibilia y habari njema huu mstari wa tisa na wa kumi sikia anavyosema anasema hivi anasema lakini nyinyi ni ukoo mteule makuhani wa mfalme taifa takatifu watu wake mungu mwenyewe watu wake mungu mwenyewe mlioteuliwa kutangaza matendo makuu ya mungu aliyowaiteni kutoka gizani akawaingizeni katika mwanga wake mkuu wakati mmoja nyinyi mlikuwa mlikuwa uh, hamkuwa watu wa mungu lakini sasa nyinyi ni watu wake wakati mmoja hamkupewa huruma ya mungu lakini sasa mmepokea huruma ya mngu k anasema kuna wakati ninyi watu wa mataifa mlikuwa sio watu wa mungu lakini sasa mmekuwa watu wa mungu kwaio itimisho nini itimisho ni hili rafiki kwamba mungu ametuita ame, atuokoa mmoja mmoja kwanza lakini anatukusanya ili sisi tupate kuwa watu wake tupate kuwa masukani yake tupate kuwa hekalu lake mungu kwao kwa lugha nyingine ni kwamba tumeitwa tukae katika kutengeneza jumuiya ya watu walioitwa kwa jina la mungu sasa ukisoma kwenye waibrania 1 kwa kumalizia tuanze mstari wa mstari wa 3 waibrania na 35 anasema na mlishike sana ungamo la tumaini letu lisigeuke maana yeye aliyeahidi ni mwaminifu kaangaliane sisi kwa sisi na kuimizana katika upendo na kazi nzuri wala tusiache kukusanyika pamoja kama ilivyo desturi ya wengine bali tuonyane na kuzidi kufanya hivyo kwa kadri mwonavyo siku ile kubwa inakaribia kwahio anasema ninyi kwa kuwa mmeitwa kuwa watu wa mungu kwa kuwa mmetakaswa kwa kuwa ninyi ni watakatifu kwa kuwa sahi mnaitwa kwa jina la mungu kwa kuwa mungu amewaokoa ili mpate kuwa watu wake uingie katika watu wa mungu na yeye apate kuwa mungu wenu anasema msiache kukusanyika kama ilivyo desturi ya wa watu wengine sasa ni kuulize inawezekana wee unanisikiliza wewe unakusanyika watu kwenye ibada wewe ni sehemu ya ya gani la watu wa mungu siku hizi kwa sababu ya ya mitandao kijamii na television. kuna mtu siendi kanisa lolote Mimi nimekaa nyumbani nyumbani nikifika jumapili nafungua tv basi ibada yangu nafanyia hapo nyumbani. Wewe hujui hata nini you have no idea what salvation is wangu aasuhiaaau a mtandao a ijamiahaamia sindi aia oot aayma mungu alikuokoa ili akuingize katika watu wake mungu anadili na watu watu anaokoa mtu mmoja mmoja lakini anawaingiza kuwa watu wa mungu kwa sababu kusudi la mungu linatekelezwa kupitia watu wake sio mtu wake ndio maana tunaitwa mwili wa kristo tumekusanywa wote tunatengeneza mwili wa kristo kwa hiyo ni vyema ni muhimu mimi na wewe tukawa tuna sehemu ambayo tunaita ni sehemu ambayo tunaita tuko kwenye kusanyiko la mungu kwao habada ya kukaa tu aa na naangalia kwenye whatsapp tunasikiliza kwenye whatsapp tunaangalia kwenye, tu kwenye youtube naangalia tuminaangalia kenye tb naangal enye televishen nantosha ndanafanya ibada yangu no no no no ujeleo na kama kwenye ile kusanyiko ambao unakataa kwenda upendi kwenda anzisha la kwako anza la kwako hapo nyumbani mkusanyike kwa sababu mungu ame anaokoa mtu ili awafanye watu wake nikwambie kuna mzee mmoja wazee wa, wa, waze wa kanisa katika karne ya tatu anaitwa cyprian huyu mzee alikuwa anaelezea anaelezea maana ya maanaskii alivosema anaitwa cyprian anasema hivi oja see kwa kiingereza alafu taftiri kwa kiswahili anasema there is no salvation outside the church because god is saving a people for his name not a miscellineous anconnected set of individuals not and, uh, of individuals anasema kiswahili anasema hivi kwamba hakuna uokovu nje ya kanisa hakuna uokovu nje ya kanisa kwa sababu mungu anaokoa watu walioitwa kwa jina lake na wala haokoi watu kama ziada ziadao anasema na wala ha- hajaita watu ambao hawako connected watu awaoathawajaunania sisi mwili tumekuwa jumuiya ya watu wa mungu, ya watu wa mungu mungu ya watu wan a mkapata shida kidogo lakini actually katoliki katoliki kanisa wanavyosema kwamba wako sahihi kabisa kwa sababu mungu wanajumua watu ameokoa watu kwa ajili ya kutengeneza jumuia ya mungu mahali fulani ndio maana ni muhimu na ni lazima tuwe tuna mahali tunakusanyika tuna, tuna mahali tuna ili mungu tuahaash roho mtakatifu sisi kama hekalo lake awezi kukaa ndani yetu kumbuka anasema wao watakuwa watu wangu na mimi nitakuwa mungu wao si watu wangu na mimi nitakuwa mungu wao kwaio ni kuchleni leo hii ni kuulize kama hauna tabia ya kwenda kwenye mkusanyiko anza leo hii kama unasema kwenye hilo kanisa naana tunapishana ufahamu anza kusanyiko la kwako nyumbani kwako makanisa yalikuwa anakutana nyumbani k kama utaki kwenda huko nakosema hakufai then usikae bila kuwa na sehemu ya mwili wa kristo wewe unashirikiana na nani umeunganika na nani unafanya ushirika na nani unamtia nani moyo unamsaidia nani nani anakujenga wewe na wewe unamjenga nani ukisema namsiezaga rumagadi kwenye whatsapp na kwenye youtube wengine atujae kuonana sura wengine mkonchizambali nhumac you, you tempo eloco body lazima una sehemu na mwili mali unajumuia mahali ambao unakutanika ili uweze kulelewa ndo tratibu wa bibilia ulivyo maana mungu alichagua taifa la israeli wawe ni watu walioitwa kwa jina lake leo hii amechagua kanisa iwe ni watu walioitwa kwa jina lake yaani watakatifu sasa wewe unaitwa mtakatifu lakini mtakatifu we unakusanyika kwenye kusanyiko lipi je huko kwenye kusanyiko la bwana si <coughs> maanake hii ndo kitu ambacho mbacho atuelewimoja nisome mstari moja uh, op itaniruhusu tedbrani k nmb wabania ku n mb taanza mstari wa, wa, wa shmbl mpaka mstar wa angalibani 2 nasema bali ninyi mmeufikilia mlima sayuni na mji wa mungu aliye hai yerusalemu wa mbinguni na majeshi ya malaika Elf, Elf. mkutano mkuu na kanisa la wazaliwa wa kwanza walioandikwa wa mbinguni na mungu mwamuzi wa watu wote na roho za watu wenye haki waliokamilika wa anasema sisi ni mkusanyiko mkuu wa watu walioitwa mbinguni sisi ni kusanyiko la mungu kusanyiko la bwana wewe unakusanyika kwenye kusanyiko gani tumefikia wisho Neto, Rumagadi, na yesu ni kristo na bwanahii wow. ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa achikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya vyanehema na kweli kwa njia ya redio google podcast apple podcast apple redioyutubegl telegram pamoja na whasapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa baba uzima au uliopochama tengero jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maombezi itakayoanza saa kumi na dakika thaathi za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika hathi za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bauba uzima babuzimahau uliopochama au kwa mawasiliano zaidi piga s nambari7624 si 78 t mia tan mia mbii arobaini na mbili au sifuri sita saba tatu ia tan mia mbii arobainina mbii kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru, huru. umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika Apple podcast pamoja na google nale kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 7892 Ausifuri si časabata tu, tanousifuri si fuori bili, nebili.