vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na tn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli nami niaminilo ndilo hili ya kwamba yeye yaani mungu aliyeanza kazi njema mioyoni mwenu ataimaliza hata siku ya kristo yesu kwa lugha nyingine anasema kwakuwa mungu ameanza hiishauku ndani ya mioyo yenu hautaweza kuacha moja nikwambie kama, kama umewai kupata msukumu wa kushirikisha wengine habari njema edha kwa kuwahubiria kwa kuwafundisha kwa, kwa kutoa ushuda wako siku takapoamua saa mitae kuhubiri injini tena utapata shida hujawahi kuona kunafukuta kuacha mno ngukuacha ni ngumu mno kwa nini kwa sababu mungu ndiye atembee kazi dani yako kutaka kwako na kutenda kwako kwa ajili ya kusudi lakijema simsasa kuweka oda ya kitabu kita cha mwalimu huruma zadi kinachoitwa nguvu ya ukimi kitakachotoka tarehe moja ya mwezi wa tia fu2 ishri0 watu miatano wa kwanza watakaoweka oda kabla ya tarehe moja ya mwezi wa ti fu2 2sr watapata punguzo la asilimia ishirin tano ili kuweka oda yako piga simu sasa 724b au 6saa tatu mia tano mia mbili arobaini na mbili na sifuri saba nane tisa mia tano mia mbili arobaini na mbili badirisha maisha yako milele kwa kujipatia kitabu hiki cha nguvu ya ukili ambapo mwalimu huru magadi anakuletea ufahamu sakiki wa namna ya kushirikiana na roho wa mungu pamoja na neno la mungu ili kuhakikisha maono yote na mapenzi yote aliyo mungu juu ya maisha yako yanatimia hapa duniani na wakati huu wa sasa kati ya mambo yaliyojadiliwa katika kitabu hiki ukili ni nini katika mtazamo agano jipya uhusiano kati ya ukiri na imani uhusiano kati ya imani na sheria zinazoongoza ulimwengu wa roho namna ya kusababisha uzima baraka na mema kudhihirika na kutenda kazi katika maisha ya mkristo namna ya kuumba maisha unayoyataka namna ya kusababisha ufarme wa mungu ukutumikie namna ya kushirikiana na malaika kuleta matokeo unayoyataka vile vilevile katika kitabu hiki cha ukiri mwanimhuruma gade anakuletea ukiri utakaokuwezesha kufaidi mema yaliyokusudiwa na mungu juu ya maisha yako ndani ya kitabu hiki utakutana na ukili wa haki ukili wa baraka ukili wa ulinzi ukili wa upunyaji na afya ukili wa urinzi na mafanikio ya watoto katika masomo ukili wa kibari cha upendeleo ukili wa kulipa kufuta na kuondoa madeni ukili wa kulipwa na kukusanya madeni unayodai ukili wa ulipaji wa bili za kila mwezi kwa wakati ukili wa mafanikio na usawi katika ndoa ukili wa maongezeko na usawi katika biashara na kazi za mikono ukili wa wema na upendo wa mungu ukili wa ushirika wa mwili na damu ya yesu ili kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu huruma gadi kinachoitwa nguvu yo ukili kabla ya tarehe moja ya mwezi wa tisa elfu2ilia 2 ili upate punguzo la asilimia 2shirini tano piga simu sasa sfuri sabast4 a2 4bb au sifuri sita saba tatu2 4obbi na sfuri 7aba 8 9 mia talo bi hin arobain nammbi. popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa urumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uo unaonisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine kufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo Uh, kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa kwa, ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri ili ili uweze ku, ku, fanya maamuzi ya kufikiri vizuri ili uweze kuamini vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na uchambuzi wa kitabu chetu cha wafilipi tuko katika ule mlango wa kwanza na kuna mambo mazuri tulikuwa tumeshaanza kuyazungumza na jana wakati ana kwenye kipindi nilikuwa nimeanza kugusia umuhimu wa hekima na ufahamu katika kusababisha matunda ya haki yaweze ku, ku, kupatikana kwa njia ya yesu kristo na sikuweza kuchambua na kuelezea k leo nataka nichambue chambue hcho kipengele apo ili tuweze kupiga hatua lakini kabla ya kuanza kufanya namna hiyo nikukumbushe tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya video basi tunapatikana katika youtube katikabcn yetu inaitwa mwalimu huruma gadi na utakapoingia pale usiache kusb uh, ku, ku, ku, ku, ku, ku lakini pia tunaomba utakapoangalia yote uweze ku pamoja na kushare, kama kupata sauti ya audio, basi na hiyo utakapofika ku akauonezakengelem unpda pia mafundsoansau umesikiliza fundisho lolote basi usiache usa na watu Kumbuka, kama kupata mafundisho ambayo ni wengif o salvo. zaidi ya haya zaaayambayo tunatoaauaaafnshoomoaakuendelakisha umkena enye hozokambiaaa enye ungependa kupata mafundisho unaweza haya kwa njia ya whatsapp ama telegram kuna grupu wa Crystal, eh, he, nalo utakapotuma ujumbe mfupi aya kwania niunge namba ni i nawe na utaunganishwa nitoe shukrani za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila siku na umekuwa ukihamasisha wengine wa waweze kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo nasema asante sana asante sana kwa upendo wako pia asante kwa kuwafundisha wengine kile ambacho mwenyewe umejifunza nitoe kwako pia ambao ambao ukifanya maombi maombi maombi kwa kwa kwa ajili ajili ya ya ya ya wasikilizaji wa vya neema na na na kweli kwa kwangu pamoja timu yangu asante sana kwa maombi yako maombi yako yanaweza tofauti kubwa ngoja nikwambie sasa hivi tuna tuna watu dunia na tu watu watu duniani karibu mbalimbali mafundisho mafundisho haya sio tu tu kwamba wanaosikiliza wako wako wako wako wako wako kwenye taifa la tanzania tu, lakini tanzania lakini hata nje mipaka marekani sweden wako norway wako saudi arabia to wako south africa wako ypt eh, wako austrlia eh, wako wako kenya wanasikiliza mafundisho haya na kwa nini wameweza kukutana na mafundisho ni kwa sababu ya maombi yako wewe unayomba nasema unapoomba endelea kuomba ukisimamia wafeso na waolosai mstariwatis hadiule wa, kisa, wa moja. lakini pia usahau kumwomba baba kwa nguvu ya roho mtakatifu aweze kuwavuta tu kuwavutaatosioupita kwenye redio lakini pia mitandao ya kijamii bila kusahau pia kuomba kwamba ushiriki wa malaika waweze kushiriki katika t kwa kwamba watu wanakutana na haya mafundisho na mwisho nitoe shukrani za dhati kwako umefanya maamuzi ya kuwa w wa mfanya vya neema kila mwezi asante kwa kuamua kushiriki kila mwezi najua umefanya maamuzi ya dhati umemaanisha na kwa manayo, kila mwezi umekuwa mwaminifu uuawanifu akishia nalta tofauti Kubwa sana, eh. na unaweza usione matunda kwa sasaivi, kwa rakaraka, yani kwa sasa hivi haraka haraka lugha nyingine usijue upana wa matunda ya kile ambacho kilemachoekifanya na siku mbele ya kristo utashangazwa mwenyewe kitu ambacho ushawishi ushawishi wako wako unaweza ni ni mdogo lakini mdogo lakini sio mkubwa sana nikwambie hata kama unashiriki kutoa shilingi moja, tano kwa kila mwezi kwamba yako inasababisha inachangia kwenye kufikisha milioni tatu, milioni sita, milioni saba, ili iweze kwenda kwa njia ya redio na hiyo hela yako inaleta mabadiliko inagusa maelfu ya ya watu kwa hiyo sana rafiki baada kusema hayo mabaoas uo tuko kwenye wafilipi mlango ule wa kwanza sasa tuliangalia mambo kadhaa leo nataka niokoe muda kidogo naja mambo ni matamu mno rafiki ukianza kuyaangalia n unaanza kushangaa kushanga saninisemaiinakuwaje wapendwa hawaoni inakuwaje wanasoma maandiko kama haya alafu hayawamasishi e hayawachochei haya haya haya katika mioyo yao kwamba ah, mambo yaweze kwenda kwa hiyo niende ni, ni kwenye wafilipi mlango ule wa kwanza nyazi tena mstari wa tano anasema hivi paulo kwa sababu ya okay, mstari anasema namshukuru mungu wangu kila niwakumbukapo siku zote kila niwaombeapo ninyi nyote nikisema sala zangu kwa furaha kwa sababu ya ushiriki wenu katika kuieneza injili kwa sababu ya ushiriki wenu katika kuieneza injili tangu siku ile ya kwanza hata leo hivi kwa lugha nyingine paulo kumbuka nilikwambia katika utangulizi kwamba ili kanisa la wafilipi ndio lilikuwa kanisa la kwanza paulo kupanda katika bara la ulaya na alipokwenda nakumbuka wafilipi iko katika jimbo la makedonia kwa wakati huo na sasa hivi ni kaskazini mwa ugiriki kao paulo alienda akapanda kanisa na anasema tangu alipokwenda kupanda kanisa hawa watu walipoisikia injili wakaonyesha shauku na kiu ya kushirikiana na paulo kuhakikisha kwamba hii habari njema inasonga mbele na kuenda kufikia watu wengi zaidi wao nzuri n kwa, sio kwamba waliposikiliza walifurahi tu ikawabarik wakasema nimepata kitu kizuri no wakalipuka na furaha lakini wakasema paulo hii meseji ni ya muhimu mno inatakiwa iende kwa haraka inatakiwa ifikie watu wengi zaidi kao hatuna muda wa kupoteza tnde tuambie unataka tushiriki kwa namna gani ili kazi ya mungu kusonga mbele Come on. Unajua, wa Christus, wa kristo umuhimu kama unakumbuka rafiki wakati mwanayesu anatuma wanafunzwka kwenda kuhubiri njili nadhani wakati anatuma wale sabini akawambia nendeni alafu akawambia msiamkie mtu yoyote njiani sio kwa sababu yesu alikuwa atakiawajamaa wasalimiane na watu no ni kwa sababu hakuna muda wa kupoteza kwamba meseji ulionayo ni ya thamani mno so precious ni ya thamani mno kiasi kwamba hakuna muda wa kupoteza hakuna muda wa kupoteza kwamba inatakiwa isonge mbele kwa hiyo hawa wafilipi waliposikia injili kutoka kwa paulo sio tu kwamba iliwabadilisha wao sio tu kwamba ilisababisha wakazaliwa mara ya pili wakatakaswa wakawa hawana mawao wala hatia mbele za mungu lakini wakafurahi kwamba unajua nini hichi kitu ni kizuri mno kwa kuwa ni mapenzi ya mungu na kwa kuwa ni makusudi ya mungu ulimwengu wote ufikiwe na habari njema na kwa kuwa ni mapenzi ya mungu na makusudi ya mungu mataifa yote wae wanafunzi wa kristo basi paulo tuambie unataka tushiriki vipi unataka ushiriki Tell us, tuambie, anas, kwa anasema, ushiriki wetu tuambie tutafanye ndicho ambacho paulo anafurahia na tangu siku ya kwanza tutfan co fh wa sa m anasema nami niaminilo ndilo hili ya kwamba yeye yan mungu aliyeanza kazi njema miooni mwenu ataimaliza hata siku ya kristo yesu kwa lugha nyingine kwa gie mungu ameanza hii shauku ndani ya mioyo yenu hautaweza nikwambie kama kama kupata msukumu wa kushirikisha wengine habari njema kwa kwa kuwafundisha kwa kutoa ushuhuda wako siku utakapoamua tena utapata shida kuona utapata shida ujawa kuona yan hata ukikaa kima unaugumia yani ukakaa katikati ya watu na, kwa wale wanaume afaham kuangalia mpira lakini umekaa watu watuwanaangalia mpira lakini ndani mwako kuna fukuta kuna fukuta kuacha ngumu mno kuacha ni ngumu mno kwa nini kwa sababu mungu ndiye atendae kazi ndani yako kutaka kwako na kutenda kwako kwa ajili ya kusudi la kijema ndio maana paulo ana confidence ana ujasiri kwamba mungu alianza kazi njema aliyesichia nini aliyehuisha katika mioyo ya watu aliyegusa na na kuihamasisha mioyo ya awa filipi hili washiriki katika kazi ya injili ataendelea kufanya hiyo kazi njema ndani yao mpaka siku ile ya kristo sasa sasaanaendele ama oro wa saba vile, vile kama ilivyo wajibu wangu katika haya ukatika vile vile kama ilivyo wajibu wangu kufikiri haya juu yenu nyote kwa sababu ninyi mmo moyoni mwangu kwa kuwa katika kufungua kwangu na katika kazi ya kutetea injili na kuithibitisha ninyi nyote mmeshirikiana nami neema hii kana nilikueleza jana kwamba alipewa neema maalum tukaenda kuangali enye wafeso mlango watatu anasema ninyi kwa kuwa mmeshiriki katika kufanya nini katika ku, ku, kutetea injili katika, moja katika kueneza injili katika kutetea injili na katika kuthibitisha injili imewasababisha ninyi muwa washiriki wa neema maalum ambayo iko juu ya maisha yangu siuaananyeliwa rafiki sasa anaendelea mstari wa nane anasema maana mungu ni shahidi wangu jinsi ninavyowaonea shauku ninyi nyote katika moyo wake kristo moja hmm? nisombe kwenye bibilia ya ya bari njema tuone anasema nini bibilia ya bari njema anasema hivi mstari wa, wa, wa nane mpaka wa, wa, wa kumi na moja anasema mungu anajua kuwa ninasema ukweli ninaposisitiza kwamba kwa upendo ule ule wa yesu kristo natamani sana kuwaoneni kwa upendo ule ule wa yesu kristo natamani sana kuwaoneni sala yangu ni hii naomba upendo wenu uzidi kuongezeka zaidi na zaidi pamoja na ujuzi wa kweli na busara ya kila namna ko po anaomba kwamba upendo wa wafilipi huzidi kuongezeka zaidi na zaidi lakini pia wapate ujuzi wa kweli pamoja na busara ambayo kwenye tafsiri ya suv anasema mpate nini hekima pamoja na ufahamu angalia kwenye bibilia ya neno anaposema mstari wa tisa anasema hayo ndiyo maombi yangu kwamba upendo wenu uongezeke zaidi na zaidi katika maarifa na ufahamu wote sasa haya ndio maombi ambayo wewe kama mkristo ulitakiwa uaombea wengine kama kwenye kanisa lenu umeambiwa uombe uombe, uombe maombi ya namna hii uombe kwa ajili ya washirika wote katika kanisa kanisalemu uombe kwamba upendo wao uzidi kuongezeka zaidi na zaidi na wazidi kuongezeka katika maarifa na ufahamu wote kwa kwahio tukichanganya maanake ni kwamba wazidi kuongezeka kwa katika maarifa katika ujuzi katika hekima na katika ufahamu haya maombi mba kuombeana rafiki anasema ili nini ili mpate kutambua yale yaliyo ya mema mkawe safi wasio na hatia hadi siku ya kristo ama siku ile kuu kwaa anasema kwa tume, tume upendo wetu utakapozidi ujuzi na maarifa vitakapoongezeka hekima na ufahamu utakapoongezeka itatusababisha sisi eh, kutambua yale yaliyo mema itasababisha sisi kuwa safi itasababisha tusiwe na hatia mbele za kristo na mbele ya mungu kumbuka ni ujuzi kumbuka ninapoelewa kile ambacho kristo amefanya kwa niaba yangu kwa sababu ya kazi yake kamilifu nimekuwa nini mwenye haki mtakatifu sindio mkamilifu sina hatia sina mawa, wala lawama mbele za mungu sasa angalia mtara wa 1n1 anasema mkiwa mmejawa na matunda ya haki yapatikanayo kwa njia ya yesu kristo kwa utukufu na sifa za mungu kwa hiyo rafiki kama tunataka kujaa matunda ya haki yanayopatikana kupitia yesu kristo kwa nini anasema anapatikana kupitia yesu kristo kwa sababu katika yohana mlango wa kumi na t bwana yesu anasema baba yake ni mkulima yaani mungu na yeye yesu ni mhabibu wa kweli alafu sisi ni matawi na kama ungekuwa ni umewahi kufanya utafiti kidogo kuhusiana na chukulia labda mti wa mwembe ama mti wa machungwa ama mti mwingine wowote unaozaa matunda utajua kwamba kazi ya kuzalisha matunda sio kazi ya matawi kazi ya kuzalisha matunda ni kazi ya shina kazi ya matawi ni kuning'iniza matunda kwao shina linazalisha matunda matawi yananing'iniza kwao anavyozungumzia matunda ya haki anasema kupitia yesu kristo matunda yenu ya haki apate kuja angalia nasoma kwenye biblia ya neno msar w1anasema mkiwa mmejawa na matunda ya haki yapatikana nayo kwa njia ya kwanjiya, yesu kristo anamaanisha nini anamaanisha yesu kama shina ndiye anayezalisha haya matunda ya haki na sisi kama matawi kazi yetu ni kuyaning'iniza na ndio maana tunawaletea watu mafundisho ya kristo tunajaribu kuwafundisha watu kwamba chochote ambacho unakitaka kutoka kwa mungu kinapatikana kupitia kristo ama ulikipata kupitia kristo na kwamba ni kwa sababu ya kile ambacho kristo alikifanya ndio maana wewe unaweza kusimama mbele za mungu leo hii ukiwa mwenye haki ukiwa mkamilifu ukiwa hauna matia wala mawaa ukiwa mtakatifu eh, ukiwa supa kabisa sio kwa sababu ya chochote ambacho unakifanya lakini ni kwa sababu ya kile ambacho kristo alikifanya kwa sababu gani kwa sababu yesu ni shina na uwewe ni tawi na kazi ya shina ni kuzalisha matunda na kazi ya tawi ni kuning'iniza matunda tawi halina kazi nyingine yeyote zaidi ya kuning'iniza matunda na kwa bahati mbaya ama bahati nzuri ili uweze kujua huu ni mti gani unaangalia matunda unasema naweza tu mti nikajua kuna kuna kuna unak okay, kwa mfano mchungwa mlimao ndimu na wale wanaita wanaita madalansi ukiangalia na, na, na machenza ukiangalia miti inafanana ili niweze kujua hili ni limao hili hapa ni chenza ili hapa ni chungwa ili hapa ni ndimu ili hapa ni dalansi naangalia matunda kwa hiyo yesu anazalisha matunda sisi matawi tunaning'iniza matunda na mtu unatambulikana kwa matunda kwao matunda yanatarajiwa aonekane kwetu kwa bahati mbaya wakristo wengi hawalijui hili wanadhania kwamba wajibu wa kuzalisha matunda ni wakwao wenyewe na kwa manao wanajaribu kutumia torati ya musa ili kuweza kuzalisha matunda kwa hiyo wanaekeana sheria kali wanaekeana taratibu kali wananyongana kiroho wanasengenyana wanatishana wanasemana vibaya wakidhania kwamba kwa kubanana kwa kubanananaao watazalisha matunda mazuri huwezi anayeweza kuzalisha matunda ni yesu kristo peke yake kwa lugha nyingine kama sio yesu kristo anaezalisha matunda kupitia wewe basi anaezalisha matunda kupitia wewe ni ibilisi hamna, hamna, hamna ut ama ni yesu kristo anazalisha matunda kupitia maisha yako ama ni ibilisi anazalisha matunda kupitia maisha yako na matunda atakaponing'inia tutajua wewe tutajua ni wapi ndo maana kwa mfano jaonesha kitu kidogo tusome tena ule mstari wa, wa tis nasoa kwenye bibilia habari njema nbibilia no, no, nini ya, ya neno anasema haya ndiyo maombi yangu kwamba upendo wenu uongezeke zaidi na zaidi katika maarifa na ufahamu wote ili mpate kutambua yaliyo mema mkawe safi wasio na hatia hadi siku ya kristo mkiwa mmejawa na matunda ya haki yapatikanayo ya kwa njia ya yesu kristo anasema upendo wenu uongezeke zaidi na zaidi swali so langu ni hili rafiki ukifanya utafiti sahihi ukaangalia edha assemblies of god na t na pentekoste ukaangalia na mluteri na katoliki na anglikana na kadhalika na haya madheebu mingine nini huduma ni nyingine ndogo ndogo upendo wa kristu naeza ukasemaja hivyo wanapendana upendo ukwapi ukikutana na mluteri utakuta naarau anasma vihuduma vidogo vidogo vya kishenzi redio vidogovidogovakihshasamoaenyeedaa unawezaji ukaacha kanisa katoliki ukaenda kwenye vihuduma vya kishenzi shenzi na kishhazkabisyanatokea wap ote hayo eh? lakini pia utakuta mpentekoste anamdharau mluteri neni sijui mt anamdharau mkatoliki mkatoliki naye anamdharau mnani mwanglika na wote hao siu jina la yesu kristo unajiuliza upendo uko wapi upendo huvumilia yote upendo huamini yote upendo hutumaini yote upendo hauhesabu mabaya upendo hauangalii mambo yake yenyewe unajiuliza hawa watu pendo likowapi akitokea mtu akafanya kazi kubwa kuliko ama anaponya siju watu anafungua watu ama anafundisha kwa mfano nakumbuka sio sehemuyake na kimoja gusi wakati mimi nakuwa semina yangu ya kwanza nimeingilia nime kwa watu wa wakazi wa arusha wanafahamu mwaka hemanina tisa elit cinema nani semina yangu ya kwanza kabisa ni semina nilikwenda kwa mwalimu mwakasege mwaka themaniatisa nakumbuka mbaya kesho binamu yangu ambaye ya alikuwa ni muassemblies of god ndiye aliyenikokota akanipeleka na kwa kweli nilino nilinjoi sana lakini baada ya hapo nikaanza kusikia mashambulizi kutoka kwa assemblies of god na kwa kwagt wanamshambulia mwalimu wakasege wanasema kwamba sio mtumishi wa mungu sio sijuianasema ni wakuzima wanasema na, na simply tu kwa sababu mwalimu wakasege hajatokea kwenye dhehebu lao w- wengi mnamfahamu mwalimu mwalimuwakasege leii lakini wakatiule anaanza ngekana angekueleza alishambuliwa kweli yaani walimshambuliawalishambu kwa sababu ilikuwa inaonekana haiwezekani kukawa na mtumishi wa mungu kutoka katika lutheran ni impossible kwa wao walikuwa wanadhania wanadhania waolahania waaaniilihue mtumishi wa kweli lazima umetokea kwenye makanisa makania makanisa ya kiroho kama vile pentecost kama vile assemblies of god kama vile agt lakini lutheran theran hmm. nikaa vile ambavyo lwatuwengine wakisiaaakarismati ambao wako katoliki wameokoka wanasema haiwezekana haiwezekaniawameokoka kwani uo ndo nawaokoa msalabani sasa upendo wa kristo ungekuwa mwingi tunza kutambua kwamba na hawa nao wanatakiwa wapate maarifa wanatakiwa wapate hekima wanatakiwa wapate ufahamu ili nini ili waweze kuendelea kukaa katika nini angalia anasema eh? ili waweze kutambua yaliyomema wakawe safi wasio wasionahatia hadi siku ya kristo ndio maana tunakuja na vipindi kama hivi katika redio kwenye mitandao ya kijamii tunajaribu kufundisha mimi, mimi kwa mwili wa kristo na ujenga mwili wa kristo ndio no maana ndomaanauskii nikipiga debe njoo njoo huku kanisani kanisani kwangu nita iti, nita kwangu nitakufungua hichi ukija utapona sema nnuataa no, no, no. nimetumwa kwa mwili wa kristo we are building the body of christ wakrist sagani sote kwa pamoja tunatakiwa tukue na kufika katika cheo cha kimo cha wa kristo tutakapobalisha ufahamu wetu itasababisha kristo alioko ndani mwetu aweze kuzalisha matunda ya haki kupitia sisi na matunda ya haki yakianza kuzaliwa watu watakuja watakuja edha huko luselami edha huko assemblies of godi edha huko ht edha huko pentecost watu wakianza kuona matunda watakuja kwa sababu gani kama mtu ana njaa akaona matunda anaofaa kuliwa lazima asogee kwenye mti kwao sisi tujengane tupatiane ufahamu tupatiane hekima tupatiane maarifa lakini pia tuombeane upendo wa mungu uzidi zaidi na zaidi katika mioyo yetu kwamba kanisa natokiwa kupendana nawja sa nyingine kanisa linavyonena nikana kwamba yesu wanawake kibao <laughs> yesu anamke mmoja tu tuambao ni kanisa lakini sasa tua vidheebu hivi vyote nakua kama ni come on cam skiliza wewe una wajibu wa kuwaombea wengine nataka nikupe challenge leo hii kama wewe ni mluteri nataka ili ombi la paulo kuanzia huo mstari wa tisa hmm? mpaka ule wa kumi na moja wewe mluteri waombee wa pentekoste wewe mpentekoste nataka uwaombee wa katoliki wewe mkatoliki nataka uwaombee of god assemblies of god nataka uwaombee t nataka uwaombee wa anglikana anglikana nataka uwaombee wasabato wasabato nataka uwaombee haya nini huduma nyingine zote za kiroho pray for them omba macho ya mioao ya tienuru omba hili ombi hapa limezungumza katika wafilipi wa moja eh, mlango wa kwanza mstari wa 9sa 1m wa waombee na kama huko mtaani unafahamu mchungaji wako ama mtume wako na nabii ana tabia ya kupiga vijembe dhehebu nyingine na mahuduma nyingine wewe chumba chako chasiri ingia waombee hilo dhehebu ambalo analipiga vita lakini pia mwombee na yeye mwombee upendo wa mungu upendo wa kristo uongezeke zaidi na zaidi ndani mwake ili ili matunda ya haki yaanze kuonekana majin wa kristo wote tungekuwa tunaning'iniza matunda ya haki watu angekuja utomatikali lakini hivi wakikutana na sisi tunawahukumu wahukumu tunawambia ninyi naenda jeanam tunawambia ninyi ni wabaya ninyi amfai matende yenu ni machafu vipi vipikaa tungewapenda kama ambavyo yesu alivyowapenda vipi vipikaa tungewapenda vipikaa tungeruhusu Vipika tunge matunda ya haki yakadiminia kwaiyo niombe kwa kila mtu nenda akafanya hayo maombi kama huko umeanzisha ndo dhehebu lenu jipya alafu kuna lingine linawapiga vita a mlitokea kwenye kanisa fulani linapigwa vita na hapa sizungumzii si vijamaa vilivyowasi nazungumza no. na mtu ambae ulia ukamwaga mchungaji wako mchungaji ais awio aena kuanziha kazi ya mungu alafu mchungaji akakataa kama ulitoka bila tukuulize kwa nini ulitoka bila kuaga unaogopa nini ukweli ni kwamba unajua kwamba hujaambiwa ukaanzishe hiyo kazi ungekua unauhakika umeambiwa ukaanzisha hiyo kazi ungekuja kuaga lakini kwa kuwa huna uhakika umesukumwa labda na tamaa yako mwenyewe zadi ndomana ukaogopa kuaga lakini kwa yule ambaye anauhakika ameambiwa na mungu angeenda kaaga fanyeni maombi ombeaneni ninyi kwa ninyi tuombeane sisi kwa sisi hiyo ndo changamoto challenge nataka kuachia ot ili nini ili kristo aweze kuzalisha ma- matunda ya haki kupitia maisha yetu ili tuweze kuninginiza matunda ya haki watu ambao hawamjui kristo waweze kuja kwetu na kukutana na kukutana kristo unanisikiliza nataka kushiriki h maombi na haujampokea maisha yako yako hebu fanya maombi yafuatayo basi yana ya uzito stahiki sema njaokeashoauito staun nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhamu zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na akiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombi mafupi kabisa naokaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi pamoja na wewe tuweze kusimama na wewe tukutane hapo kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa uruma gadi na yesu ni kristo na bwana