vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli anasema wengine wanahubiri habari za kristo kwa sababu ya husuda na fitna na wengine kwa nia njema kwaio anasema kuna watu kuna makundi mawili kuna wengine wamenifikia wnahubiri kwahio wanaubiri kwa sababu, kwa sababu ya nia njema kwa sababu wanaona ufunuo wameelewa kile ambacho kristo amekifanya wa wameelewa kile ambacho mungu anakusudia kufanya, e, kufanya ama amekusudia kufanya ama alikusudia kufanya kupitia yesu kristo na kwa maana yo wanaona kwamba ncini ndio ufunguo wa kurekebisha na kubadilisha maisha ya watu sio tu kwamba watu waishi sawasawa na vile ambavyo e, mungu amekusudia lakini pia na wao waishi sawasawa na vile ambavyo e, kwamba waliumbwa waweze kuishi popote pale ulipo rafiki ni na kukaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu naitwa huruma gadi nafuraha kwamba umeweza kuungana nami katika vipindi neema na kweli ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako o unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ku, ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweza kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza nakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Uh, tunaendelea na uchambuzi wa kitabu cha wafilipi tumeksha kuangalia mambo mengi na leo bado tutaendelea kuchambua ule mlango wa kwanza e, leo kuna mambo ambayo nataka tuiangalie haswa swala la mungu kwa njia ya yesu kristo katika roho mtakatifu ama kupitia makupitiao mtakatifu kutuhudumia mahitaji yetu kuna namna fulani ya kimtazamo na namna fulani ya kimatarajio ambayo tunatakiwa kuwa nayo kama tunataka kuona roho wa yesu kristo akikutana na mahitaji yetu mbalimbali katika ma mbalimbali ya maisha yetu lakini kabla ya kuzungumzia hilo basi ni kukumbushe tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho yao kwa njia ya video tunapatikana katika youtube channel kwa jina la mwalimu huruma gadi utakapofika pale tafadhali subscribe ukiangalia video yoyote basi usiache kuliki pamoja na kushare Bile vile vile usisahau kubonyeza kengele ili uweze kupata notification kila posti mpya inapokuwa imewekwa kama ungependa kupata mafundisho haya pia kwa njia ya sauti kwa maana ya audio basi tunapatikana katika uh, Google, uh, Google podcast, katika apple podcast, katika podcast apple spotify katika na na na pamoja nyingine unaweza kwenda pale pale ukaandika mwalimu tu, tunaenda kwa jina utakapoingia pia ukisikiliza fundisho lolote tafadhali share na watu wengine na pia kama ungependa kupata mafundisho ambayo ambayo ni zaidi ya nusu saa tunatoa kila siku aauuaakla siufundshoo sahali moja na kuendelea basi mafundisho haya tumeyaposti kwa njia sauti katika podcast zetu kwa hiyo unaweza ukaenda kule ukasikiliza uka, uka dnoad na ukasikiliza offline kwa wakati wako mwenyewe ukaweza kurudia tena na tena na tena pia kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya telegram ama wasaap, basi eh, kuna grupu, wa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema kwamba niunge nawe utaunganishwa namba eh, ni ukifanya hivyo basi utaunganishwa nitoe shukrani za dhati kwako ambao zaati o w moua ukisk aufatilia mafundihoais upitia pid aal kila siku lakini zaidi aii umekuwa ukihamasisha wengine pia waweze kusikiliza na kufuatilia na kwa kweli mchango eh, wako ni wamuhimu sana katika kuhamasisha injili lakini zaidi ya yote sio tu kwamba watukuskilizainjili lakinizaidi injili ya kristo rikuenea lakini pia unatia agizo la yesu alisema tukahubiri injili kwa kila kiumbe lakini pia tukafanya wanafunzi hivyo auawanafunzi hoongera arafiki nitoe shukurani za dhati pia kwako kwa wewe amba umekuwa ukifanya maombi kwaajili ya wasikilizaji wa vipindi vyaeemaakeli kwaajili ya kwangu pamoja na timu yangu asante sana asante sana na unapofanya maombi yako kitu cha kwanza hebu omba kwa ajili ya wasikilizaji macho yao yaweze kutiwa nuru waweze kupewa wa roho ya hekima na ufahamu wa wa wa wa wa kumjua sana kristo unaweza kuomba kwa kutumia waefeso waefeso mlango mlango mstari mstari hadi ufahamuwaroowaikujarist unaembatmimlangowama lakini pia unaweza kawombea pia kupitia wa kwanza, wa tisa, wa tisa, wa wa wa mlango mlango mstari mstari hadi hadi ule na pia unaweza kunyiombea uh, pamoja na timu yangu kwamba mungu aendelee mnguendeleeku ujasiri ili tuweze kuifunua tuweze kuileta siri ya kristo iwezekuwa wazi kma vle mba natakiwa kudhihrishwaunaezaukatuombeakutumia wa, wakolosai mlango wann ukaanza ule wa pili mpaka wakolosai wa mlango wanamn wapil mp wan na losa kumi na mbilia nambili lakini pia unaweza ukatumia waefeso hadi wa wa na wafeso s nak mefanya maomb kaajil ya natim yangu <coughs> pia usisahau kumwomba mungu kwamba kwa njia ya ro mtakatifu na malaika basi asogeze watu na kuwagusa watu ili waweze kukutana na mafundisho ya kristo katika redio katika mitandao ya kijamii ili waweze kusikiliza na maisha yao yaweze kupiga hatua nitoe shukrani pia kwako wewe ambao umekuwa ni ptn wa vipindi vya neema na kweli ambao umekuwa kwa mapato yako unachangia gharama za injili kila mwezi asante sana kwa uaminifu wako baada ya kusema hayo basi rafiki nataka tuendelee sasa na, na, na somo letu tunaenda kwenye wafilipi moja kwa moja bila kupoteza wakati tuliishia mara ya mwisho kwenye mstari ule wa kumi na moja nataka tuende kwenye mstari wa kumi na mbiliuanz wafilipi mlango wa kwanza kwanzamaule wa kumina mbili tutasoma mistari, mistari kadhaa <coughs> nadhani mpaka mstari ule tutazungumabomachache ututaendelea paul andea anasema hivi lakini ndugu zangu nataka mjue ya kuwa mambo yote yaliyonipata yametokea zaidi kwa kuieneza injili kwa hiyo kwaio tumeona kule juu mstari wa mstari saba alikuwa anazungumza kwamba yuko kifungoni amekamatwa ame, ame amefungwa kwa sababu ya kuhubiri njili na kwa maana maanayayo anasema changamoto zote ambazo zinampata zinampata kwa sababu ya injili oapa kitu kimoja rafiki kwa kwa kifupi sana sio kikubwa kwa asilimia ndogo sana naweza <laughs> nawezasema kwa asilimia kama moja hivi namwelewa kitu ambacho paulo anazungumza kwamba amepata changamoto zote hizo amepatwa na matukio yote ao kwa sababu ya kuihubiri injili ya ufalme wa mungu injili ya kristo sasa unaweza wee usielewe ukiwa okay, unasikiliza hivi lakini siku utakapofanya maamuzi ya dhati kwamba ukaanza kufundisha kweli ya kristo ukaanza kufundisha habari njema za kristo ukaanza kuelezea kile ambacho amekifanya kupitia kazi yake kamilifu ya msalaba na katika kufundisha kwako mafundisho hayo yakaanza kukinzana yakaanza kupingana na vile ambavyo watu wamezoea kusikia vile ambavyo watu wamelelewa katika maisha yao tangu kuzoelea kwao na mapokeo ambao wamepata ndio utakapoanza kujua upinzani ambao utakutana nao ndipo utaoanza kujua matusi na kejeli ambayo utakutana nayo utaanza kujua kashwa na na, na na na na na wengine kukuombea mabaya ujakupe mfano mdogo Uh, mwaka elfumbili na kumi na mbili uh, nikawa nimekwenda sehemu moja kule morogoro katika wilaya ya kilosa kuna sehemu inaitwa kimamba na nilikwenda kwa sababu lknda kuna mpendwa mmoja alikuwa amesoma makala ambazo nimeziandika katika gazeti la msema kweli lakini pia akawa amesikiliza vipindi vya neema na kweli kupitia radio moja pale morogoro na kwa maana hiyo akaanza kupata eh, kanisani kwake wakaanza paa kwa sababu ananisikiliza mimi. na amenipigia simu ndugu kumanyapaa imoyo ko nikafunga safari ikaenda nika mpaka kimamba nikamkutule ndugu tuauaakwa mara ya kwanza na kwakweli akawa muungwana kabisa siku ile tu nimefika imesa kwenye basi aliopokea alinipeleka moja kwa moja kwa mchungaji wake kenda kuntambulisha kamba huyu ndourumagadi amauaneana mchungaji pal nilijua salamu ya mchungaji n alam ya kipelekwa baada ya siku tatu hivi huyu mwenyeji wangu akaamua ku fanya hapo kimamba tuk kwa tukafanya siku siku nne nikafundisha wa mchungaji wake ya, ka, ya kwanza katikati sababu nikiwa kwenye ninaruhusu maswali kwamba unaweza wakati saokchungaiwae s aaadaaasmasha wkati wwot akaulizaa kl nachokisema aaujakielewa ama kinapingana na kile ambacho kwamba maswali yaulizwe ili hiyo aulizw l tutaua h upgaaua katikati niivoruhusu maswali yule, yule mchungaji akasimama na of course akanishambulia sana kwao namwelewa paulo na akaniambia kwamba mimi nachanganya watu kwamba mimi sifai kwa mimi ni kwo baadae nikaamua kuuliza tu swali kwenye ukumbi kwamba wangapi wanasema kwamba ninachokifundisha akieleweki na kwamba ninawachanganya naomba mweke mikono juu mchungaji ule akanyenyewa mkono peke yake hakuna mtu hata mmoja ku kama sabini hakuna mtu hata mmoja alinyenyewa mkono baadaye nikasema angapa ananyeelewa na mafundisho anawasaidia ukumbi mzima kanyenyewa mkono kwa hiyo nkawambia ndugu umeshinda na sikutaa ema wa mchungaji a sikutaka kumbumbua kasema ndugu naona huko mwenyewe naj kichotokea kesho yake akatunyanganya viti vyote <laughs> viti alikuwa amevitoa vit alikua amevitoatufanykeshyake akatunyanganya viti vyote sasa kusema nachotaakusemanni baada ya hapo nilivyomaliza kuondoka akakusanya wachungaji wengine wa makanisa mengine huduma nyingine kama nene, tano hivi alafu na washirika wao wakaingia kwenye maombi ya mfungo ya wiki tano wakiomba nataka wakiomba urumaa wakombaurumag akapiga mambi yakukata shoka baada wikitano, ya zile wiki tano akakamatwa na malaria karibu akaenda mariakaibu hospitali watu waliokuwa wakuja kumtembelea hospitali nasema litm hnamates aliompata nawelwaa ka asiafika kiango mchungaji unaweza utakutaa na mtu wa duniani <laughs> wawa, paulo anavyozungumzia mateso alumpata, kwa, kwa sijafikia kiwango chake na mimi na rafiki utakapoanza kuwa serious nakupeleka nakupeleka injili na ya kristo utakutana upinzani utakupa, utakuta na shurba kao ndicho ambacho paul anazungumza kwaya anasema hivi lakini ndugu zangu nataka mjue ya kuwa mambo yote yaliyonipata yametokea ya zaidi kwa kuieneza injili hata vifungo vyangu vimekuwa dhahiri katika kristo miongoni mwa askari na kwa wengine wote pia na wengi wa hao ndugu walio katika bwana hali wakapata kuthibitika kwa ajili ya kufungwa kwangu wamezidi sana kuthubutu kunena neno la mungu pasipo hofu kwa hio anasema wale ambao nimewafundisha wale ambao wamenisikiliza pamoja na kwamba wameona nimefungwa kufungwa kwangu kumewatia moyo kufungwa kwangu kumewapa ujasiri na kumewasukuma wao kuhubiri njiri zaidi kwa lugha nyingine badala ya kuingiwa na hofu sasa hivi wanahubiri injili pasipo hofu kwa sababu gani wameona kwamba nimekamatwa nime nibadilishe kauli nimekataa kubadilisha kauli kwa sababu kile nachokisema huo ndio ukweli wa kile ambacho mungu amesema anasema wengine wanahubiri habari za kristo kwa sababu ya husuda na fitna na wengine kwa nia njema kwao anasema kuna watu kuna makundi mawili kuna wengine kwa hiyo wanahubiri kwa sababu kwa sababu ya nia njema kwa sababu wameona ufunuo wameelewa kile ambacho kristo amekifanya wameelewa kile ambacho mungu anakusudia kufanya, e, kufanya ama amekusudia kufanya ama alikusudia kufanya kupitia yesu kristo na kwa maana kao wanaona kwamba injili ndio ufunguo wa kurekebisha na kubadilisha maisha ya watu sio tu kwamba watu waishi sawasawa na vile ambavyo e, mungu amekusudia lakini pia na wao waishi sawasawa na vile ambavyo e, kwamba waliumbwa waweze kuishi lakini sasaa wako wengine wanahubiri injili kwa sababu ya husuda na fitna kwa sababu ya mashindano tu Hmm, alafu l anasema hivi hawa wanahubiri kwa pendo wakijua ya kuwa nimewekwa ili niitetee injili bali wengine wanahubiri wanamhubiri kristo kwa fitna wala si kwa moyo mweupe wakidhani kuongeza dhiki ama kuongeza mateso ya kufungwa kwangu kwao anasema wengine wanahubiri kwa fitna tu ili, ili, ili wazidi kunyongezea mateso hino kuna watu wengine wanakusikiliza ukishafundisha alafu anaamua kukupinga tu kiasi kwamba hata hicho ambacho anawaambia watu haamini kwenye ich ambacho anawaambia watu wala hamaanishi lengo lake ni kufanya tu kazi yako iweze kuwa ngumu na haya mambo tumesha yaona mambo tumesha yaona eh, nakumbuka nakumbuka uh, mwaka labda kamal nimekwenda sehemu ya west kilimanjaro eh, sitaki kutaja sehemu lakini west kilimanjaro tuoelewa namna hiyo alafu wakati nimekwenda nime kule of course, ndo kufundisha fundisha na nini kuna baadhi ya watumishi waandamizi wa eneo lile kwa kwa ujasiri kabisa wakaanza kusema huyu jamaa ni mtumishi wa kuzimu na kwa maana hiyo wakaamua kwenda mlimani kumuuliza mungu kwamba je urumagadi ni mtumishi wa kwako ama ametokea kuzimu kwa juhudi zote kabisa na kwa bahati mbaya siku wanapanda kwenda mlimani kwenda kufanya ayo maombi yao tukakutana nikiwa na mwenyeji wangu tukasalimiana tukapita hawa kufanya kanambiaa mlimani kwo jamaa wakaenda siku tatu baada ya pale kushuka wakarudi wakasema mungu amewahakikishia kabisa kwamba urumagadi ni wakuzimu kwamba sio mtumishi wa mungu na kwa maanahiyo watu wote wanatakiwa wanikata sihitaji si kukuambia kilichotokea nini lakini nakuakikisha ndani ya miezi mitatu maisha yao yaliharibika kweli kweli mpaka kati ya hao watatu wawili wakaja wakaumbaga msamaa kao watu wengine watafanya kazi hii kwa sababu tu hi kwasaauatuiag ambacho paulo anakizungumza inawezekana na unanisikiza umeshakutana na na na na watu wengine wengine watakuzushia watasema watasema uongo ni ni ni yote hiyo kuelewa usiwe na uadui huyo na huyo huyo huyo mtu mtu mtu mtu jua jua ibilisi ibilisi nyuma ndiye ambaye anajaribu kupambana usije chuki hata siku moja dhidi ya ya no ni ibilisi, anamtumia kupinga kazi kristo aanawatwenginewatakuzushiaaaanla a adomtenge hoo ohoapinaisth kwa msara anasema paulo nsema yadhuru nini lakini kwa njia zote ikiwa ni kwa hila au ikiwa ni kwa kweli kristo anahubiriwa na kwa hiyo nafurahi naam nami nitafurahi paulo anasema edha kama mtu anaubiri kwasababu ana maanisha kwa sababu anania njema kwa sababu ya upendo ama anahubiri kwa sababu ya fitna kwa sababu ya husuda kwa ajili ya kunyumiza mimi arionkea sijali hainisumbui kristo anahubiriwa ndio maana nyingine hata kuna watu wengine tuko sanyingineatawatu e, watu watuaina mbalimbali ambao wanajiita watumishi wa mungu wa mungu tunajiita watumishi wa na kila mtu ana sababu yake kuna ameingia kwenye kazi ya injili kazi ya huduma anataka awe na huduma kubwa kuliko wenzake wote kuna mgine ameingia kwenye injili kwa kwa sababu sababu ni njia labda ya kutengeneza utajiri amesikia amesikia mtumishi fulani fulani ini inanyeesutengeea taamsa tumishi flan amsa naye anaamua kuingia ili naye aweze awez na moyo wake sio yesu moyo wake ka kwake mwenyewe kwa kuna n yani kama mungu angeweza kutufungulia mioyo tukaangalia ndani ya mioyo ya watu kwamba kwa nini hawa watu wanaamua kwenda kuhubiri injili wengine ingetuvunja moyo lakini unajua nini mwisho wa siku aijalishi kama umeingia kuhubiri injili ili uwe tajiri fine tunachoangalia ni kristo anahubiriwa Tuna, tunaunga upumbavu unaofanya no huo mkono lakini ni bora wewe unaenda kuhubiri kwa ajili ya tumbo lako walau na kweli kweli kuliko kuliko yule kweli, alafu kuliko yule ambaye ambaye amejificha nyumbani kwake anaijua lakini hofu kwa hiyo aseme kitu kimoja miaka miaka alawana keli ulio l bae anakwelil amjifhyumani ake l mb anajua kel mjaa mungu ktjmaratauyaukonyuma lshata ya kufundisha na kuhubiri nakuubirnl nikaambia mungu nakwenda kuongea nini na mimi nitatiwa kwenye kundi la ao watumishi ambao wanamanipuleti watu wanatapeli watu wanachezea akili za watu na mimi nitaingizwa kwenye kundi hilo hilo, hilo nitatukanwa kwa sababu kwa nini akanyuliza swali moja akanyambia wewe usipoenda kufundisha kweli yangu watu watawezaji kutofautisha kwamba kipi ni ukweli kipi ni uongo huoni kwamba kwa, kwa wewe kukataa kwenda kufanya hii kazi kwa sababu tu unaogopa kucoka kwenye kapu moja kwamba unawapa wale ushindi waswahili wanamsemu mmoja wanasema ukifumba macho wabaya wapite na wazuri nao wanapita kwaho manake ni kama hu unanisikiliza na mungu ametia ndani mwako kiu na shauku ya kwenda kuzungumza kweli kwenda kuihubiri kweli lakini kinachokutatiza ni kwa sababu kuna watu wengi sana ambao wanajiita watumishi actual atakiwa watumishi wa ibilisi kuwa watumishi wa yesu kristo kwa sababu wameingia kwenye hii kazi kufanya biashara na kwa maana manao unajisikia vibaya sema nitavunja heshima yangu nitaharibu heshima yangu nitatukana nitasema vibaya moja nikuambia kitu kimoja rafiki lazima ujue kitu hichi wewe usiposimama na kuizungumza kweli ambayo mungu ameitia ndani mwako usiposimama na kuanza kuileta kweli ya kristo katika maisha ya watu nani atafanya hiyo kazi kuna watu ambao hawataka waijue kweli hawatakaa waipokee kweli hawatakaa wamsikilize mtu mwingine yote usipokuwa atakusikiliza wewe sasa wewe umekaa kimya nyumbani hautaki kuzungumza wewe huoni kwamba unasababisha wale ambao wanaingiza mafundisho potofu kufanikiwa ojanikuambia rafiki unajua hata kwenye redio tunavyoenda hivi eh, kuna kuna, kuna redio moja ya, ya jidini dares isslam eh, nakumbuka na, na of course ina matawi kwa wale wanafahamu redio hapo nyuma lakini wakati wana, wanafanya marekebisho ya, ya namna mfumo wao wa redio ao kuiendesha kwao wakawa wametafuta wadau wengine na watu wakuingia kama ubia ili waweze kuendesha hizo redio na mbia mmoja wa arusha akasema mimi niko tayari ku, ku, ku, ku, kuendesha redio kusimamia redio yenu ya arusha lakini sharti langu ni moja tu mwondoeni urumagadi sitaki urumagadi awepo kwenye redio siiko wananyelewa lakini mngine wa dares slam yeye akaingia ubia kwa wale wanafahamu kuna redio tulikuwa tunaruka dar daresslam alivyofanya makubaliano ile redio ni mtumishi wa bwana yesu sio mtumishi anasema bwana yesu asifiwe na anaombea watu na namafuta ya upako na, na kadhalika naye alivoingia tu katika watumishi wote wa kwanza kusema ni aondolewenyni alivosaini mkataba tu kesho yae akisha nimeondolewa na ni mtumishi wa bwana yesu nini kwa nini kama mimi nafundisha vibaya nachokifundisha ni uongo akina ukweli kwa kuwa na naweo una mda tena alikuwa na masaa mengi so, ana an- almost siku nzima mimi nakanusu saa tu kwanini usiache mimi nakanusu saa kangu hu ukatumia masaa mengine teshiina tatu na, na, na, na, na nusu kubomoa kile ambacho inasema ambacho ni uongo kwa nini una kiasi kamba unasema kwamba huu jamaa asiwepo hewani na hii nimeiona kuna wakati nilikuwa naandika nini makala kwenye gazeti la msema kweli a inivyotamka hapo nyuma na watu walikuwa wanaandika kwa mhariri wa gazeti la msema kweli wanasema msemakeliwanasmamuondoeniurumagai kwenye gazeti na muhariri anasema mariinasamba kwanini kwa ni mwondoe ameweka namba zake za simu hapo chini kama unaoja kama una kitu ambacho nacho naye kubaliananacho haya mambo sio mageni lakini mwisho wa siku nataka nikutie moyo moyonaskiliza inawezekana mungu ameanza kusema katika moyo wako mungu ametia kitu ndani mwako kwamba unapata msukumo kwenda kuwashirikisha na kuwafundisha wengine kile ambacho mwenyewe umekijua lakini unaogopa upinzani unaogopa da utakusanywa kwenye kapu moja na hao watu ambao wanaonekana wanafanyia za kiroho hizo huduma huduma za kiroho hzo utaingia na utachafuliwa ama unaona kwamba upinzani uta kwa nao utakutanana utaumudu a utakukea kwanini kwa nikajivujie heshima mii na kaziyanu aabiasharayan aehia kwanini niache kazi yangu ya muhimu na nafasi yangu heshima alafu njiingize naeza kuchafuana na hawa jamaa kwasau j nikuambie kwa kiukweli kabisa hamna watu wanajua kutukana na kusema vibaya kama walokole thats thatsthe tuth infact wanaochafua watumishi zaidi ni watu waliokoka kuliko watu wa duniani watu wa duniani wanasima wanaheshima watumishi wa mungu zaidi kuliko watu waliokoka lakini nikuambie kitu usiogope rafiki wewepiga moyo konde ingia kwenye hili kundi ambalo paulo anasema kwamba wanaomuhubiri yesu kristo kwa upendo na wakimuhubiri kwa nia njema ili nini sauti yako weyo ikiongezeka na sauti ya mwingine ikiongezeka na sauti ya mwingine ikiongezeka ambao wanafundisha kweli ambao wanafundisha kwa upendo ambao wanafundisha kwa nia njema my friend mageuzi lazima atokee katika taifa letu la tanzania na katika hizo nchi nyingine ambazo tunasikilizwa ama kuna kwa sweden australia na wapina, wapina. Bila wewe na kuonkea, Koso, kubali, na ibilisi, mbomba, mba, na na na wapi bila kusimama nani ataongea ukatishwa ibilisi mambo ambayo yanakuzunguka profesa wangu alinifundisha akasema ukichukua bomba fungua, bomba lingine, kukaribu, bomba lingine, na bomba moja maji maji ukafungua ukafungua lingine lingine lingine yale yale karibu karibu baada ya muda kwenye mabomba kufnh akm mto rafiki korafiki kisimama ukafundisha na yule mwingine naye akasema akafundisha kwa upendo kwa kwania njema akasimamia kl akristo baada ya aa kuna sauti za kutosha ndio maana rafiki zilichofanya tumechukua mafundisho haya aea kwenye mitandao ya kijamii kila kila mtu mtu mtu asikilize ajifunze anataka kujifunza maana kuna mmoja alikuwa anasikiliza akasema hivi mwalimu kwa kwenye video zote youtube umeka, watu wanaangalia nini kutengeneza kijami nyingi sana lakini tunajaribu kujitahidi kuleta mafundisho haya kwa free ili kila mtu aweze kusikiliza ili kama ulikuwa una kitu una wito ndani mwako mungu ametia kitu ndani mwako kwa ajili ya kumtumikia ili uchemke lakini uwe na matirio uwe na kitu ambacho unaweza kukitumia kwenda kubalilisha maisha wengine kwa hiyo usikubali kutishwa na mazingira usikubali kukatishwa tamaa na hao wanaobiri injili kwa sababu ya husuda na fitna usikubali kukatisha tamaa na haa ambao wanau wanatumia nafasi zao vibaya katika kuhubiri no simama wewe mtu wa mungu wewe ambaye ndani mwako kabisa unaona naona amba yes, mimi kwenda kuhubiri njili kwa sababu ya upendo wa kristo kwangu upendo wa kristo unanidhibiti unanimiliki upendo upendo wa kristo unani, una upendo wa kristo upedowa risunanibidiisha chukua isnatiuchukuatua naenda hubiri njili wachana na wengine awengine awa usijali kuhusu ao w simama kwenye mraba wako simama kwenye kazi ambayo umeitiwa 不过，上上，上上。 o limelekawo mara 9 paulo anasema maana najua ya kuwa haya yatanigeukia kuwa uokovu wangu kwa sababu ya kuomba kwenu na kuruzukiwa roho wa yesu kristo kama vile nilivyotazamia sana na kutumaini kwamba sitaaibika kamwe bali kwa uthabiti wote kama siku zote na sasa vivyo hivyo kristo ataadhimishwa ama atatukuzwa katika mwili wangu ikiwa kwa maisha yangu au ikiwa kwa mauti yangu kao kuna kadhaa pt uokovu unaweza kawa sema, inaweza kawa kuponyo, inaweza kawa kufunguliwa, inaweza kawa ulizi, inaweza kufunguliwa habari ya ulinzi kupatiwa yako, inaweza kawa kupatiwa mahitaji yako ni anaala uooakuponywa aezaakufunguliwa kwa mungu anasema kwamba uokovu huu unategemeana na vitu kadha moja unategemeana na maombi ambao wapena watafanya lakini pia unategemeana na matarajio yenye shauku ya hali ya juu lakini pia inategemeana ama nini, ruz, Hmm. ndo kile, e, kile ambacho roho mtakatifu ataleta na katika tegemeakile ambaho kuna mambo kadhaa hayo sasa leo mda umetuishia keshontaanzia hapo ili unapokuwa ukifanya maombi kama unataka kitu fulani fulani ama unahitaji msaada kutoka kwa mungu tuweze kuzingatia mambo ni muhimu sana flani ahitaj sada tuuznatihiana tabadsha uobo uisklza asma na kwamba nahisi mimi mungu ananiita mungu anataka niwa kwa maana kuitwa kuitwa kufa niwekwake a maombi yafuatayo sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu krist ni mwanao kwamba alikufa msalabani ili aondoe dhambu zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na nakiri kwa kinywa changu yakuwa yesu ni bwana bwana yesu karibu katika maisha yangu uwe bwana na mokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera na ukabidhi mikononi roho mtakatifu ambako ni salama kabisa basi tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu unaitwa huruma gari na yesu hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio google podcast apple podcast apple redioyutube telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa bao bao. uzima babauzimah uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maombezi itakayoanza dakika aiaa zajid saa kumi na mbili na dakika tharathini za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bao bao. uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga s si nambari sifuri saba 6itinna nn iatan ia m2ii na Nia Nia mbili au sfuri saba 8an tsa miatan ia2ii na mbili au sifuri 6 saat4 kumbuka ni kweli unayoijuwa ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscibe katika youtube chanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vegulisi tupigie simu namba 764 tano 242l au 78 9 tan 242 au 673 ta 242l