vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli injili manaake ni, ni habari njema inayohusu ushindi ambao wanadamu wamepatiwa kupitia kristo yesu na kama yesu kristo alitopatia ushindi basi sii nataa tueneende kama watu walioshinda sio tueneende kamawatu walioshindwa tueneende kama watu, watu ambao ni wenye haki watu ambao wa ni watakatifu watu ambao wametunguzwa watu ambao hawana hatia wala mawa mbele za mungu lakini sio navoona wengi wanaenda in niseme hivi ukienda kwenye makanisa mengi siku ya jumapili hutajua kwamba yesu alishinda dhambi na wala hutajua wamba y is aliondoa dhambi akitabu kipya cha mwalimu huruma zadi kinachoitwa nguvu ya ukimi kitakachotoka tarehe moja ya mwezi wa tia fu2 2h0 watu mitano wa kwanza watakaoweka oda kabla ya tarehe moja ya mwezi wa tia fu2 2sr watapata punguzo la asilimia ishirina tano ili kuweka oda yako piga siu sasa 724 au 67a tatu mia tano mia mbili arobaini na mbili na sifuri saba nane tisa mia tano mia mbili arobaini na mbili badirisha maisha yako milele kwa kujipatia kitabu hiki cha nguvu ya ukili ambapo mwalimu huru magadi anakuletea ufahamu sakiki wa namna ya kushirikiana na roho wa mungu pamoja na neno la mungu ili kuhakikisha maono yote na mapenzi yote aliyo mungu juu ya maisha yako yanatimia hapa duniani na wakati huu wa sasa kati ya mambo yaliyojadiliwa katika kitabu hiki ukili ni nini katika mtazamo agano jipya uhusiano kati ya ukiri na imani uhusiano kati ya imani na sheria zinazoongoza ulimwengu wa roho namna ya kusababisha uzima baraka na mema kudhihirika na kutenda kazi katika maisha ya mkristo namna ya kuumba maisha unayoyataka namna ya kusababisha ufarme wa mungu ukutumikie namna ya kushirikiana na malaika kuleta matokeo unayoyataka vile vilevile katika kitabu hiki cha ukiri mwanimhuruma gade anakuletea ukiri utakaokuwezesha kufaidi mema yaliyokusudiwa na mungu juu ya maisha yako ndani ya kitabu hiki utakutana na ukili wa haki ukili wa baraka ukili wa ulinzi ukili wa upunyaji na afya ukili wa urinzi na mafanikio ya watoto katika masomo ukili wa kibari cha upendeleo ukili wa kulipa kufuta na kuondoa madeni ukili wa kulipwa na kukusanya madeni unayodai ukili wa ulipaji wa bili za kila mwezi kwa wakati ukili wa mafanikio na usawi katika ndoa ukili wa maongezeko na usawi katika biashara na kazi za mikono ukili wa wema na upendo wa mungu ukili wa ushirika wa mwili na damu ya yesu ili kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu huruma gadi kinachoitwa nguvu yo ukili kabla ya tarehe moja ya mwezi wa tisa elfu2ilia 2 ili upate punguzo la asilimia 2shirini tano piga simu sasa sfuri sabast4 a2 4bb au sifuri sita saba tatu2 4obbi na sfuri 7aba 8 9 yeah, everybody sing. Oh, mafundisho ya kristo kupitia vya neema na na na na kweli jina langu naitwa huruma gadi kwamba kuungana nami kwa kwa mara nyingine tena ili ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo kristo kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya yanakuja kwako kila siku muda wakati kama huu lengo la kujenga kuimarisha imani yako uweze kukua kufika katika cheo cha kimo, cha kimo wa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze nyingin kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini utaamini vibaya ukifikiri vizuri vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri utaminaufisafaffnihoistuitunaendelea na kufikiri, vizuri kufikiri Christo, na Christo, Christo, na Christo, na kama kristo kristo kristo kristo ili uweze kuwa mwanafunzi mwanafunzi wa wa anasikiliza mafundisho ya Christo kupitia vipindi vya neema kweli tunaendelea uchambuzi wa kitabu cha wafilipi tuko katika ule mlango wa kwanza umeksha kuzungumza mambo kadha wa kadha na kipindi kilichopita likuwa na kuonesha jinsi alikuwa alikuana ujasiri wa kazi kamilifu ya msalaba ya yesu kristo kupitia ushindi wa mauti ushindi dhidi ya mauti yesu kristo alitupatia na kwa itupatia anasema ana uhuru wa kuchagua ida aendelee kubakia hapa duniani ama aende mbinguni akakae na kristo baadaye anasema kwamba nitabakia kwa ajili yenu ninyi na tukapita kwenye maandiko tukaona jinsi ambavyo ujasiri huo wapi paulo siku ya leo nataka mbele kidogo e, nitaendelea kugusia mambo uasiuoaluat yeah na mwalimu ungeendelea na habari ya uzima ya na uzimauaanasomo kamili kaisa akukisa ukishaelewa kile ambacho kristo alikifanya hofu ya ya ya mauti itakaa mbali na na lakini, tu kwamba eh, kama ungependa kupata mafundisho kwa kwa njia ya video, uh, njia video video basi tunapatikana katika yetu inakwenda jina la mwalimu huruma gadi utakapofika pale tafadhali utakapoangalia yoyote tunaomba uweze pamoja na akifanyafnhooaalutofia usisahau pia kengele ili uweze kupata pale pale ambapo ama alert pale ambapo imewekwa kama kupataowewanpnda kupata mafundisho haya kwa njia ya sauti basi katika podcast, katika, katika, katika, eh, katika kwa jina la muhuruma, gari, ukifika pia sautiapatanaapatanaaa lawalimesia fundisho lolote usiache ku na watu wengine ili watu wengi katika wengie lwatuwenguuam a u mafundisho yale ukasikiliza offline kwa wakati wako mwenyewe kama ungependa pia kupata mafundisho ya kwa njia ya whatsapp ama kwa njia ya telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuba ujumbe mfupi tu ukasema ni unge katika namba 7895242 789242 nawe utaungana za za pekee kwako kwako wewe wewe ambao ambao ukisikiliza na mafundisho ya ya ya ya kristo kristo kila kila siku lakini lakini zaidi ukihamasisha wengine waweze kusikiliza na sana rafiki kwa kwa kwa kwa kuchukua hatua hiyo pia pia nakushukuru vile ambavyo umetimiza vitendo agizo la yesu kiumbe kwamba wote wanafunzi dhati ukifanya maombi wasikilizaji wa neema kweli ekee kskilz kuftlf siihunaa o nasema asante sana kumbuka tu unapofanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi mafundisho ya kristupitia indu vya neema na kweli basi mstari wa kusimamia ni waefeso mlango wa kwanza mstariwa 1isab hadshinatatu na wakolosai mlango wa kwanza mstari wa tisa hadiuliwa1nmoj waefeso moj1sta na wakolosai mojt hadi1moj unapofanya maombi haya unasaidia wenzio macho ya mioyo yao yaweze kufunguka na hata mwenyewe wakati unawaombea inasaidia pia na wewe kile ambacho kiweze kufanya kazi katika maisha yako kuna watu ambao tunakenda kuwashuhudia wa sababu macho ya yametiwa upofu maana bbi ikatupa namna ya kuomba ili waweze kugeuka lakini pia usisaau kuomba kwa ajili ya roho mtakatifu aende akawaguse watu na kwamba kuakikishaamanakuepo sehemu sahii kawakati sahii wakutane na mafundisho ya kristo iwe ni kwa njia ya adi You know, wa daladala basi aweke aaaguaaho hukuru kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli na kila mwezi umeamua kusimama pamoja na mimi ili kuhakikisha kwamba kazi hii ya kupeleka kweli ya kristo inafikia maelfu ya watu kwao nakupa ongera sana baada ya kusema hayo basi tuende moja kwa moja katika wafilipi mlango ule wa kwanza tunaendelea na mstari ule wa 27 ntasoma mstari wa 7 mpaka ule mstari wa thh paulo anasema hivi lakini mwenendo wenu nauwe kama inavyoipasa injili ya kristo ili nikija na kuwaona ninyi au nisipokuwapo niasikie mambo yenu kama mnasimama imara katika roho moja kwa moyo mmoja mkishindania imani ya injili wala hamwogopi adui zenu katika neno lolote kwa hao ni ishara madhubuti ya kupotea bali kwetu kwenu ninyi ni ishara ya uokovu huo utokao kwa mungu maana mmepewa kwa ajili ya kristo si kumwamini tu ili nakuteswa kwa ajili yake mkiwa na mashindano yale yale mlioyaona kwangu na kusikia kwamba ninayo hata sasa kao poul anasema kwamba hebu uh, mwendelemwendelee mwendele, mwenendo mwendele, mwende wenu na uwe kama inavyopasa injili ya kristo kwamba tunavozungumza moja kwa bak... kwa nitewekittunajua Uh, naangalia wakristo wengi na nawasikiliza wakristo wengi na sa nyingine napata fursa labda ya edha niko kwenye sehemu nimekaa kwenye nyumba ya mtu ama niko kwenye chombo cha usafiri alafu watu wanafungulia redio hizi eihizi nasiliza watumishimbalimbali wanaubiri ama kwenye makanisa labda maaisaa kwenye misiba ama kwenye sherehe nasikia watumishi wanafundisha na wanavyofundisha kwamba kwao kazi ya msalaba ya yesu kristo haina nafasi yoyote kwamba vile suala zima la uokovu linategemea na, na mwanadamu na kwamba kana kwamba yesu kristo hajashinda hajaleta ushindi wowote kwa mwanadamu kwa lugha nyingine jinsi watu wanavyoenenda wanaenenda kana kwamba kazi ya ibilisi aliyoifanya ndani ya adamu ni kubwa kuliko kazi ya mungu aliyofanya ndani ya kristo na kwa bahati mbaya sana wakristo wengi ndivyo walivyofundishwa na ndivyo ambavyo wameaminishwa kwamba nitarudia tena kwamba kwenye akili zao wameaminishwa na hivyo wanaona kwamba kazi aliyofanya ibilisi ndani ya adamu ni kubwa kuliko kazi aliyofanya mungu ndani ya kristo na kwa maana hiyo kufikiri kwao wanasikiria zaidi habari ya kazi ya adamu kaa wamoja kia mfano mdogo kuna watu ambao kwa mfano wanaamini kwenye uwezo wa ibilisi kuwadhuru zaidi kuliko kwenye uwezo wa mungu kuwajibu maombi yao wanaamini kwenye uwezo wa ibiliti kuzuia kusudi la mungu lisitokee kuliko kwenye uwezo wa mungu kuhakikisha kwamba la kusudi lake linatokea kwa lugha nyingine mfumo wa kufikiri na wa kuamini mwao haufananii na mwenendo wa injili kwa sababu injili injili maanake ni injili manaake ni ushindi injili maanaake ni habari njema inayohusu ushindi ambao wanadamu wamepatiwa kupitia kristo yesu na kama yesu kristo alitupatia ushindi basi sisi inataa tuenede kama watu waliosinda sio tuenende kama watu walioshindwa kama yesu kristo kupitia kazi yake kamilifu ya msalaba alikuja akafa akafufuka na kwa sababu hiyo mimi na wewe tumekuwa ni wenye haki tumekuwa ni watakatifu hatuna hatia wala hiyo tueneende kama watu ambao ni wenye haki watu ambao ni watakatifu watu ambao wametukuzwa watu ambao hawana hatia wala mawaa mbele za mungu lakini sh unavoona wakristo wengi wanaenda in ina niseme hivi ukienda kwenye makanisa mengi siku ya jumapili hutajua kwamba yesu alishinda dhambi na wala hutajua kwamba yesu kristo aliondoa dhambi kwa sababu gani kwa sababu watu wana ufahamu wa dhambi zaidi ufahamu wa kazi ya ibilisi ndani ya adamu ambayo ilikuwa ni kuleta dhambi kuliko kuwa na ufahamu wa kazi ya mungu ndani ya kristo ambayo ilikuwa ni kuleta haki si ibilisi alifanya kazi ndani ya adamu akaleta dhambi na mauti mungu akafanya kazi ndani ya kristo akaleta haki na uzima kwa bahatimbaya kanisa lina ufahamu wa dhambi na mauti ulioletwa na adamu kuliko kuwa na ufahamu wa haki na uzima ulioletwa na kristo na kwa manao watumishi wanavyosimama kuhubiri kwao kufundisha kwao na hata wakristo katika mwenendowao wa kila siku wanaenenda kana kwamba wao ni watu wenye dhambi ambao wanasubiria kufa badada ya kuenenda kama wao ni watu wenye haki ambao wa wana uzima wanauzima infakti wakristo wengi asilimia zaidi ya tisina tisa hawaamini kama baada ya kumpokea yesu kristo kwamba wanao uzima wa milele hivi wanadhania uzima wa milele wataupata baada ya kufa wakati bibilia inasema wazi kabisa kama mimi na wewe tunaye mwana wa mungu ambaye ni yesu kristo ndani mwetu tuna auzi milele si mojengo ambie kitu rafiki hujaamini injili injili haijawa na matunda katika maisha yako mpaka ibadilike mpaka usehemi wako ubadilike mpaka mwenendo wako ubadilike mpaka tabia yako ibadilike wengine mliingia kwenye gupu la mkalefti mkaondoka kwa sababu ya asira baadae mkarudi kwa mlango wa kwa sababu gani lugha mlikuwa mnaisikia ni tofauti mmezoea kusikia lugha ya kwamba sisi ni wesubira kufa hamjazoea kusikia lugha ya kwamba mimi ni mwenye haki mimi ni mtakatifu mimi sina mawaa sina hatia mbele za mungu mimi nimetukuzwa mungu ananipenda mungu ananiheshimu mungu ananifurahia si, kusikia lugha kwamba ananifurahiajakuska kudhalilishwaamba e ni wabaya ninyi ni minyoo ninyi ni pakashume ninyi ni mbwa koko eni mkutana na mtu anazungumza tofauti kwa sababu ya injili kwa sababu ya habari njema kwa sababu ya kile ambacho kristo amekifanya watu wanachanganyikiwa wanachanganyikiwaa mimi umagari siwezi kuumwa wala stakaa niumwe siwezi kuishiwa wala stakaa niishiwe manake kama hii injili haijaweza kubadilisha wako mtazamo wako haijaweza kubadilisha usemi wako na mwenendo wako ni bado hujasikia injili wewe anasema ili nikija na kuwaona ninyi au nisipokuwapo niyasikie niyasikie niyasikie mambo yenu kama mnasimama imara katika roho moja kwa moyo mmoja mkiishindania imani ya injili wala hamwogopi adui zenu katika neno lolote kwa hao ni ishara madhubuti ya kupotea bali kwenu ninyi ni ishara ya wokovu anasema zungumza kile ambacho biblia inasema zungumza kile ambacho mungu anasema amefanya kupitia kristo kama mungu anasema we ni mwenye haki sema haka ni mwenye haki kama mungu anasema we ni mtakatifu sema we ni mtakatifu hata kama unakunywa gongo care maadamu umezaliwa mara ya pili na bado badonatatizo la gongo usiseme mi ni mnywa gongo emaaba ni mwenye haki ni mtakatifu utakapoanza kusema kwa nini kwa moyo mtu huamini hata kupata haki kwa kinywa ukiri hata kupata okovu unataka kuacha kunywa gongo anza kuamini na kukiri kile ambacho kristo amekifanya kwa niaba yako unasubulia na tatizo la sigara unasubulia na tatizo la uwizi na udokoti na gani anza kuamini kile ambacho kristo amekufanya anza kusema kile ambacho kristo amekifanya anza kusema vile ambavyo mungu anasema kuhusu wewe injili imeleta tofauti gani katika maisha yako kama injili haijabalisha usemi wako maisha yako yawezi kubadilika na na rafiki kwa kwamba unazungumza kwao anasema aaaow bowanaelwaswashhsikuwa u ila na kuteswa kwa ajili yake mkiwa na mashindano yale yale yaona kwangu na kusikia kwamba ninayo hata sasa na haya mateso anayozungumza paulo hajazungumza mateso ya magonjwa hazungumzi njaa azungumzi, azungumzi, azungumzi, nja, azungumzi kufilisika kuchapika nonono non. anazungumzia mapingamizi ambayo utakutana nayo wakati unahubiri njili utatukanwa utaitwa majina kibao utapingwa kila kona na bahati mbaya sa nyingine kupinga ni waamini wenzako wala sio watu wa duniani watakupinga every inch of the way kwa sababu gani kwa sababu macho mioyo yao yamepofushwa mungu wa dunia hii ambaye ni ibilisi amepofusha fikira zao wasiamini injili na kwa maneo unapoleta habari njema kazi yao ni kupinga kazi yao ni kukosoa kazi yao ni kufanya nini na ni kwa sababu wanapotea kwa ho wasikukondesha wala wasikuumize wa wa wewe si mama imara tene mlango wa pili haleluya mlango wa pili paul wanasema hivi basi ikiwako faraja yoyote katika kristo yakiwako matulizo yoyote ya mapenzi ukiwako ushirika wowote wa roho ikiwako huruma yoyote na rehema ijalizeni furaha yangu ili muwe na nia moja wenye mapenzi mamoja wenye roho mmoja mkinia mamoja mkiniya that oneness that bond of oneness anazungumzia ushirika katika roho ushirika katika roho siju kava tudakwenda rafiki ushirika katika roho anasema sharing in the spirit hiiukisoma kwenye niv kwahio maanaake nini kumbuka rafiki si tulipozaliwa mara ya pili tumebatizwa katika roho mmoja tumekuwa mmoja ndio maana saa saingine napata tabu sana unapokuta wakristo wanashambuliana wadheebu hili anashambulia lile lile anashambulia dheebu lile ni kama vile wadheebu hili kwamba wao ni wamaana zaidi kuliko wadheebu lingine that is ignorance hiyo ni umbumbubu tu n kujitambua sisi sote ni mwili wa kristo yes tumeelewa tofauti tofauti na lengo ni kwamba tunatakiwa sote tujifunze mbao tufike katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kwaa anazungumzia ushirika anasema, anasema basi ikiwako faraja yoyote katika kristo yakiwako matulizo yoyote ya mapenzi ikiwamo ushirika wowote wa roho ikiwako huruma yoyote na rehema ijalizeni furaha yangu ili muwe na nia moja wenye mapenzi mamoja wenye roho moja mkinia moja kwaia anazungumzia kwamba nitakapofanya ushirika na roho mtakatifu ninapokuwa nina ushirika na roho mtakatifu communion of the spirit ninapokuwa nina felosip na roho mtakatifu itasababisha nini itasababisha mambo kadhaa anasema oous <laughs> anasema itasababisha niwe na nia moja ama sisi kama, kama kikundi itasababisha tuwe tuna nia moja tuwe wenye mapenzi mamoja wenye roho moja na tuta nia mamoja nje ya kifungo cha roho mtakatifu nje ya roho mtakatifu ni migongano tu ndio maana ukienda kwa mfano kwa wale wana ambao wanafahamu anafuatilia historia hapa duniani sehemu yeyote ambayo imetokea revival amsho na tunavyozungumzia revival tunavozungumziaatuzungumzi ile ya kidini ya kutembea nyumba kwa nyumba ile <laughs> sio revival ile ni nikutembeleana riv maanake sehemu ambayo roho mtakatifu yuko anatenda kazi kwa nguvu watu hua wanamiminika kutoka kwenye kila kona pasipo kujalisha dini zao madhehebu yao makabila yao rangi yao huwa wanakaa wanakuwa kitu kimoja wanapendana tofauti zote zinazikwa kwa sababu kwa sababu ya ushirika wa roho mtakatifu mtakatifukao ushirika wa roho mtakatifu unasababisha watu kunia mamoja kuwa na mapenzi mamoja wenye roho moja mojasasa kiswahili nchonaua kingumungumu sana angalia mstari anal stariapili enye biiaya kiingerezaanasema fulfil my joy by being like minded having the same love bein ofne acod of ne mind kao anasema kwamba mnie mamoja mshiriki pendo, mmo, pendo hilo hilo eh? inakuwa ngum na kutafsiri kiswahili na oja gal kenye biblia anenansma ni biblia nena ansema hivi biblia anena nasema basi ikamilisheni furaha yangu kwa kuwa na nia moja mkiwa na upendo huo mmoja mkiwa wa roho na kusudi moja hiyo nao ni ngumu sikia bibilia habari njema nayosema basi ikamilisheni furaha yangu kwa kuwa na fikira moja upendo mmoja moyo mmoja na nia moja nachotaka kusema ni kitu hichi sababu kwamba katika ukristo tuna tofauti kubwa na tumekaa tunashutumiana na kushambuliana ni kwa sababu kiwango chetu cha ushirika na roho mtakatifu ni duni na kwa kuwa kiwango chetu cha kufanya ushirika na holy stt ni duni ndio maana imesababisha kwamba tusiwe na nini tusiwe fikir, tuna fikira moja tusiwe na upendo mmoja tusiwe na moyo mmoja wala ni moja kwa ili tuweze kuwa na nia moja moyo mmoja upendo mmoja na fikira moja lazima turudishe ushirika wa roho mtakatifu katikati yetu lazima tuanze kuwa na wakati wa kutosha kukaa mbele za bwana tukikomune tukifanya ushirika na roho mtakatifu tukifanya ushirika na baba pamoja na mwana katika roho mtakatifu kwa sababu hata mungu baba na mungu mwana yani yesu kristo wanafanya ushirika wanafanya felowship wanafanya communion katika roho mtakatifu roho mtakatifu ndio anayetuwezesha sisi tuweze kuwa na ushirika ili tuweze kuwa na felowship ili tuweze kuwa na communion si tunaosema kwaba naenda kwenye felowship feloship ambayo haina holi spirit katikati yake hiyo sio feloship hiyo ni propaganda hiyo ni siasa lakini feloshi ikiwa ina rh mtakatifu r mtakatifu ndo cent ndio kiini ndio iko katikati ndio anayeongoza mambo ndio anayeendesha mambo ndio anayewezesha feloshi nzima kufanyika then maana ni kwamba lazima tutakuwa nini tutakuwa tuna niama moja tutakuwa tuna moyo mmoja tutakuwa tuna upendo mmoja na tutakuwa tuna fikira moja kwao tofauti katika kanisa haitakaa iondoke mpaka kanisa lote kwa ujumla waki, kujifunza kutembea katika fellowship of the spirit katika ushirika wa roho mtakatifu nje ya hapo In fact, nje ni ngumu mno mnoambie hata wewe mwenyewe ungeanza kuwa na ushirika binafsi bila hata wengine kwa sababu ya uwepo wa roho mtakatifu ambao kwa sababu ya, ya, ya, ya ile unaoifanya na kusababisha ubebe utukufu na uwepo wa mungu Deni utaanza kuona vitu vinavyokuzunguka vinaanza kuvutia kwako mfano mzuri ni huu enda fanya ushirika siku moja jaribu asubuhi fanya ushirika vizuri kama mbele za bwana mwabudu ukitoka watoto wadogo wakikuona lazima wakukimbilia lazima wakukimbili uanze kukurukia kwa sabi, kwa sababu gani sababu una kitu ambacho umekibeba wanakijua wao bado hawajakisaaumaanake wa ua dunia anada mfupi hawajafundishwa kusahau bado kwao wanavutika ni kama ni kama magnet inavuta kwa mtu yeyote ambaye anaspendi muda wa kutosha katika kufanya ushirika na roho mtakatifu anakaa akifanya ushirika la roho mtakatifu kwa kigiriki naitwa koinonia koinonia maanake kwamba huyo mtu anabeba utukufu anabeba uwepo ambao unakuwa ni tofauti kabisa ambao ukiingia mahali sifa ya ufalme mungu naweza kudhirika sifa ya ufalme wa mungu ni nini haki amani na furaha katika roho mtakatifu ukikaa ndani ya huyu mtu ni joy ukimsikiliza huyu mtu ambae anafundisha na inakuvutia akikwambia umeisha unashangaa mara hii akuvutia kwa sababu ya roho mtakatifu ambaye anatembea na huyo mtu kwa sababu ya roho mtakatifu takatifua ambatana na hayo maneno ambayo yanaachiliwa ko kanisa kama kanisa kama tunataka kutoa kwenye mizengwe tunataka kutoa kwenye kuvurugana kwenye kupambana na kutukanana na kuchafuana na turudi tuwe mmoja kama ambavyo yesu kristo alivyokusudia then lazima turudishe umuhimu wa kufanya ushirika kwahio nizungumze na wewe rafiki poa anazungumzia ushirika wa roho mtakatifu Hmm? anazungumzia kufarijiwa macomfot of, of christ kwamba ushirika wa roho mtakatifu utatuwezesha sisi kuwa na fikra moja kuwa na upendo mmoja moyo mmoja na nia moja kwao nikutie moyo hebu hakikisha kabla aujatoka asubuhi kwenda kwenye biashara yako kwenda kwenye kazi yako hakikisha kuwa unamna unafanya ushirika na roho mtakatifu unasema anafanyaa ushirika swali ni hili ungekuwa na rafiki yako unge, ungefanya nini naye asubuhi kwenye maombi roho mtakatifu mtakatifu jinsi kwa na, mimi. na mno ndio maana ulinifukuzia nime kristo nimeokoka ni sababu ya mkono vile unajishughulisha sana na ma- maisha yangu wala ngiaubuheyelaaniaaaipenda o uifkua ukaokeaist lii imokoaaooaoaal aihusha aaamaisha yanaukonoiwanwauwaneaiwezesha kushinda akata maishaanaokuifaksa na kwa kuwa we uko pamoja na mimi habari ya kushindwa leo hii haipo mimi leo hii katika utendaji wangu aenda kutenda katika viwango vyako wewe we, mtakatifu katika ubora wako wewe ewe taka katia ukuu wao uamlfua tmliuao tkaishkuuashir ukifanya hata kama atama aika ukitoka hapo siku nzima inakuwa tofauti kabisa uhusiano wako na watu unakuwa tofauti kabisa na kama umenyeelewa anataka kufanya namna hiyo hatua ya kwanza ni kumpokea yesu kama bwana amokozi wa maisha yako kama yesu hajawa wa maisha yako fanya maombi yafuatayo ili uweze uwezekuwa nau ushirika mzuri na roho mtakatifu sema mungu wambingoni nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao alikufa mtalabani ili aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera na, na ukabidhi mikononi mwaroho mtakatifu ambako ni salama basi tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu unaitwa hurumagadi yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya nehema na kweli kwa njia ya redio hii youtubegogle telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa baoba uzima haus uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea upunyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika thaathi za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika hathi za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bao bao. uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari 762 au 78 9 524b au 67t524 kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayokuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google nagle kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 78952 Ausifuri si se staba, tatu, tanu sifuri si furi bili, nebili.