vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kila mtu ambaye anamtii yesu kristo natakuonyesha utii unazungumzapane utii gani kila mtu ambaye anamtii kristo na naapa inazungumziwa ni utii wa imani napoonyesha muda sio mrefu kila mtu ambaye anamtii yesu kristo anapata wokovu kwao kwa lugha nyingine yeyote ambaye hajamtii yesu kristo yeyote ambaye hajamtii na kukubali yesu kristo kama bwana na mokozi wa maisha yake huyo mtu hana wokovu kuna binadamu leo hii hapa duniani wanajidanganya kwamba bila wao kumtii yesu kristo kama bwana na mokozi wa maisha yao bila wao kukubali kuwa yesu kristo ni mwana wa mungu kwamba wana uwezo wakawa na uhusiano na mungu sini sasa kuweka oda ya kitabu kicho cha mwalimu huruma gadi kinachoitwa nguvu ya ukimi kitakachotoka tarehe moja ya mwezi wa tisa efu biia ishiri watu itano wa kwanza watakaoweka oda kabla ya tarehe moja ya mwezi wa tisa fubii a ishirini watapata punguzo la asilimia ishirini a tano ili kuweka oda yako piga simi sasa 7b au furi 6 saba tatu Miachano miambiri arubaini ambiri na tsimui saba na ne miachano miambiri arubaini ambiri. badirisha maisha yako minele kwa kulipatia kitabu hiki cha nguvu ya ukili ambapo mwalimuhuru magadi anakuletea ufahamu sahihi wa namna ya kushirikiana na roho wa mungu pamoja na neno la mungu ili kuhakikisha maono yote na mapenzi yote aliyonayo mungu juu ya maisha yako yanatemia hapa duniani na wakati huu wa sasa kati ya mambo yaliyojadiliwa katika kitabu hiki ukili ni nini katika mtazamo agano jipya uhusiano kati ya ukiri na imani uhusiano kati ya imani na sheria zinazoongoza ulimwengu wa roho namna ya kusababisha uzima baraka na mema kudhihirika na kutenda kazi katika maisha ya mkristo namna ya kuumba maisha unayoyataka namna ya kusababisha ufarme wa mungu ukutumikie namna ya kushirikiana na malaika kuleta matokeo unayoyataka vilevile katika kitabu hiki cha ukili mwalimhuruma gadi anakuletea ukili utakaokuwezesha kufaidi mema iyo tyaliyokusudiwa na mungu juu ya maisha yako ndani ya kitabu hiki utakutana na ukili wa haki ukili wa baraka ukili wa ulinzi ukili wa upunyaji na afya ukili wa ulinzi na mafanikio ya watoto katika masomo ukili wa kibari cha upendeleo ukili wa kulipa kufuta na kuondoa madeni ukili wa kulipwa na kukusanya madeni unayodai ukili wa uripaji wa bili za kila mwezi kwa wakati ukili wa mafanikio na usawi katika ndoa ukili wa maongezeko na usawi katika biashara na kazi za mikono ukili wa wema na upendo wa mungu ukili wa ushirika wa mwili na damu ya yesu ili kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu huruma gadi kinachoitwa nguvu iyoukili kabla ya tarehe moja ya mwezi wa tisa elfu bila ishiri ili upate punguzo la asilimia ishirinia tano piga simu sasa fr7ab ab au sfuri sta sabatat2aob na 7aba 8, 8, 8, 8 9 My channel, Bambini Aruba If you know he's able, yeah, everybody say, oh! popote pale ulipo rafiki inakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi nafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwada wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja moja kwa moja katika kuamini kwako kwa, ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi sfanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo, kufikiri kama kama kristo kristo na ili uweze kuwa kufikrma rist nlufs waafunwa rista wanafuniwa rist anaskiliza naufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na uchambuzi wa kitabu cha wafilipi tuko katika ule mlango wa pili na kipindi kilichopita tuliona jinsi ambavyo bwana yesu ambavyo alikuwa akiishi kama mwanadamu wa kawaida kabisa pamoja na kwamba alikuwa ni mungu lakini akutumia asili yake ya unu aliishi kama mwanadamu akiwezeshwa na roho mtakatifu na hivyo tukaona jinsi ambavyo aliweza kushinda dhambi pamoja na kwamba alijaribiwa katika mambo yote kama sisi lakini hakutenda hambi kwanini sababu alikuwa akiwezeshwa na nguvu ya roho mtakatifu na hivyo tukaona umuhimu wa kila mmoja wetu basi kuruhusu roho mtakatifu leo nataka nikuonyeshe kwamba watu wengi sana hawajui kwamba kukubalika kwako rafiki mbele za kwako mbele za mungu sio kwa sababu ya utii awajui a ukubaa kwao afmloa tiwastase ea upatamafunishoo kwanjia yaas unapatkanaa ukifia ae lakini pia utakapoangalia tafadhali tafaai e, like pamoja na kuh kubonyeza kengele na na kama kama ungependa kupata kupata mafundisho mafundisho kwa kwa kwa njia njia ya ya ya sauti basi basi yanapatikana katika Podcast, katika, katika jina la gadi lakini pia kama kupata mafundisho haya, pia haya telegram ama WhatsApp, basi kuna wa kristo tuma ujumbe mfupi na utaunganishwa na namba ya kutuma haliaasaaukubonyeangesm sabanane tisa tano sfuri sfuri fanyevo nawe uta unga niswa nitoe shukraniza za dhati kabisa kwako wewe aaaiena uhubniakia ime na kufuatilia kufuatilia mafundisho mafundisho ya ya ya ya kristo kristo kristo kila kila siku kupitia kupitia vya neema na kweli. asante pia kwa wengini, Christo, kweli. Ayose, kwa mamuzi, kwa kuhamasisha watu wengine wengine waweze zaidi kufanya maamuzi kwenda kuwafundisha kile ambacho mwenyewe umejifunza kumbuka agizo la yesu lina sura sura sura mbili sura ya kwanza kuhubiri injili kwa kila kiumbe ua yali ikuakikisha mataifa yote wanafunzi hivyo waaaaaf g na kuhamasisha wengine unathibitisha kwa vitendo kwamba wewe ni mwanafunzi wa kristo aliye haya nitoe shukrani za pekee pia kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu tunasema asante sana kwa maombi yenu maombi yako yanaleta tofauti kubwa sana kubwa mno wewe mwenyewe unaeza usione lakini lakini siku mbele za kristo utashangaa utashangaa matunda ya aku, ya ya maombi maombi yako yako utakapoonyeshwa mavuno kazi inawezekana inawezekana hivi watu hawakujui hawakujui wala hata jirani zako hawakujui, lakini yesu kristo mungu muumba ushanesa na nchi anakujua vilivyo na siku mbele atakwambia mtumwa mwema ulikuwa mwaminifu katika ya kazi aayesa mauo aaoutashang naezaaakuuiuu aksanakujua iioaaaaao o aia ufalme wa mungu kwahiyo niseme asante sana kumbuka tu unapokuwa ukifanya maombi basi unasimamia nini unasimamia waefeso mlango wa kwanza mstari wa kumi na saba hadi wa shiri na tatu na wakolosai mlango wa kwanza mstari wa tisa hadi wa kumi na moja hayo ni maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa pindi vya nema na kweli ya na usisahau pia kumwomba baba kwamba kwa, kwa njia ya roho mtakatifu kwa nguvu na upepo wa roho mtakatifu aweze kukusanya watu na kuhakikisha kwamba wanakuwepo katika redio wakati vipindi vinaruka ama wanapoenda kwenye mitandao ya kijamii basi waweze kukutana na mafundisho ya kristo kwa namna moja ama nyingine hali kadhalika b kusahau kumwomba na kumshukuru baba kwa ajili ya malaika ambao wanatenda kazi pamoja nasi katika kuleta mavuno kwamba na wao waende kuwaongoza watu <clears throat> mwisho nitoe shukrani kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa kuwapatna wa vipindi vya neema na kweli kila mwezi unajua kuwa wa vipindi vya neema na kweli inaonyesha jinsi ambavyo unaipenda kweli ya kristo jinsi ambavyo umeona umuhimu wa kweli ya kristo kuenea na jinsi ambavyo kweli ya kristo inaleta mabaliko katika maisha ya watu wewe mwenyewe unafahamu tangu umeanza kusikiliza mafundisho ya kristo ujasiri wako umeongezeka mtazamo wako kuhusu mungu kuhusu wewe mwenyewe na kuhusu hata mafundisho yanayofundisha umebadilika na umebadilika umebadilikanni kuwa bora zaidi a umekuwa ni mtu ambae unajitambua zaidi mtu za unamtambua mungu zaidi mtu amba unatambua kazi ya kristo zaidi na je huoni kwamba ni muhimu zaidi pia na watu wengine wakafahamu kama we. na wewe na nafahamu ndio maana wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwapna vipindi vya neema na kli kwa sababu umeliona hilo na wewe ambae ujafanya maamuzi ya kuwa na kweli yakael kwamba ni wakati sasa umefika kuwa partner. umekuwa ukisikiliza vipindi hivi kila siku vikukusaidia na kwa njia ya mtandao wakatis mefis pnsauenkwanjiaamtandao a kwania huoni sasa unawajibika kushiriki katika kazi hii ya kueneza injili kama na bwana wetu yesu kristo kushiriki kwako wala sio sana chochote kile unajua unaweza tiai a kueneaohi an hohote killichonahoshgio sio hela sio kitu lakini kitu kimoja yako ina uwezo kuokoa nafsi kabisa anwako nauweza kuokoa nafsi kwao mimi nachokusema ni kitu hichi asante sana kwa wewe ambao umefanya maamuzi na kwa ewe ambao hujafanya maamuzi basi fanya hivyo baada ya kusema hayo twende tuendelee katika wafilipi mlango ule wa pili na nataka tuanze ule mstari wa nne mpaka wa tisa eh, wafilipi mbili mstari wa nne hadi wa tisa alafu kuna jambo nataka tulichambue Sikaba tukimaliza leo sawa tusipomaliza leo utamalizia katika kipindi kinachofuata anasema kila mtu asiangalie mambo yake mwenyewe bali kila mtu aangalie mambo ya wengine kila mtu aangalie mambo ya wengine iweni na nia hiyo hiyo ndani yenu ambayo ilikuamo pia ndani ya kristo yesu kwamba nini yesu kristo alijitoa kwa ajili ya wengine hakuja kutumikiwa aka kmaka kumka wengi anasema tuwe na nia hiyo hiyo kwa anasema mstari hiohiyo ama tena iweni na nia hiyo hiyo ndani yenu ambayo alikuwa nayo ilikuwamo pia ndani ya kristo yesu sita ambaye yeye mwanzo alikuwa yuu na namna ya mungu naye hakuona kule kuwa sawa na mungu kuwa ni kitu chashikamana nacho bali alijifanya kuwa hana utukufu akatoa namna ya mtumwa akawa ana mfano wa wanadamu tena alipoonekana ana umbo kama wanadamu anyenyekeza akawa mtii hata mauti na mauti ya msalaba sasa un, un, unajua hivi vitu moja nikuambia kitu rafiki ukisoma un, haraka haraka unaweza kuona ni nyepesi tu kumbuka i, i, kristo ni mungu kumbuka ali, ni mtawala kumbuka vitu vyote vimeombwa kupitia kristo na vitu vyote vimeombwa kwa sababu ya kristo fikiria kuacha enzi yake kuacha nafasi aliyokuwa nayo alafu akavua ile hali ya uungu akatoa hali ya ubinadamu akaja akanyenyekeza ili amtumikie mwanadamu mwanadamu ambaye alikuwa amemwasi mwanadamu ambaye anamchukia mungu mwanadamu ambaye amemkataa mungu sio kitu chepe sana fikiria leohii hebu huuliza watu wangapi leo hii naenda kwenye nchi mbalimbali ambazo zina migogoro ya kisiasa kwa mfano wanapigana vita labda labdawaasi wa, wanataka kuondoa serikali madarakani wapu ulisha kusikia rahis aliok madarakani anasema kwamba okay mimi niko tayari kuacha nafasi yangu ya urahisi ili vita vikome binadamu hafanyi hivyo binadamu zote ni mbinafsi binadamu zote ni selfish lakini angalia jinsi ambavyo yesu alifanya aliacha nafasi yake akaacha nafasi yake ya uungu akaja akatua namna ya wanadamu akaja akakaa akanyenyekeza watu wengine awaelewi oja tuchepuka kidogo tutarudi hapa twende kwenye timotheo wa kwanza timotheo wa kwanza uh, mlango ule wa, wa, wa tatu timotheo wa kwanza mlango wa tatu alafu nitakusomea mstari ule wa kumi na wa kuna, no, sita nkumi na tanomaimstai a na sit mstari wa, wa kwanzatatu umi na sita anasema hivi na bila shaka siri ya utaua ni kuu mungu alidhihirishwa katika mwili akajulikana kuwa na haki katika roho akaonekana na malaika akahubiriwa katika mataifa akaaminiwa katika ulimwengu akachukuliwa juu katika utukufu angalia anavyosema anasema akaonekana na malaika ina maana kabla ya yesu kristo kuzaliwa hapa duniani malaika walikuwa hawajawahi kumwona mungu hata siku moja waliweza kumwona mungu kupitia yesu kristo kwa hiyo anasema bila shaka siri ya utaua nikuu mungu alidhihirishwa katika mwili mungu alifunuliwa katika mwili kabla ya hapo hakuna kiumbe yoyote ambaye alikuwa amewahi kumwona mungu Come on, nataka ufikirie hiyo na alifanya hiyo kwa ajili ya mwanadamu kwa ajili ya kwako kwa wewe ili aje akutumikie ili aje akutumikie wewe kumbuka nilikuonyesha katika nikisema wngine anasema awezekani mungu aj antumikiwe mimi ya inawezekana <laughs> kumbuka tuliona katika matayo i sar 8 bwanayesu anasema kwamba sikuja kutumi, kutumikiwa nimekuja kutumika nimekuja kutumikia nataka hiyo iingie kidogo kwenye akili na ndio maana kule kwenye wafilipi bi anasema iweni nania hiya hiyo ambayo ilikuwa ndani ya kristo ya yani nini kuwa tayari kutumika kuwa tayari kutumika sasa kitu ambacho nataa ni leo hiyo tulishaizungumza sana nataka tupige hatua kidogo nataka tuende kwenye moja nianze mstari wwa tano tena teampaka ule mstari wa nane fu takuonyesha kitu anasema hivi haleluya anasema iweni na nia hiyo hiyo ndani yenu ambayo ilikuwamo pia ndani ya kristo yesu ambaye yeye mwanzo alikuwa yuu na namna ya mungu naye hakuona kule kuwa sawa na mungu kuwa ni kitu cha kushikamana nacho bali alijifanya kuwa hana utukufu akatoa namna ya mtumwa akawa ana mfano wa wanadamu tena alipoonekana ana umbo kama mwanadamu alijinyenyekeza akawa mtii hata mauti na mauti ya msalaba huu ndo mstari ambao nataka tupige kambi leo tuanze kuujadili na tusipomaliza leo tutaangalia kipindi kinachofuata huu mstari wa nane anasema tena alipoonekana ana umbo kama mwanadamu alinyenyekeza akawa mtii hata mauti na mauti ya msalaba kwao anasema yesu alikuwa mtii mpaka mauti ya msalaba sasa nachotaka nachotaa ni kitu hichi watu wengi sana hawafahamu kwamba sisi tunakubalika mbele za mungu kwa sababu ya utii wa kristo sio kwa sababu ya utii wetu sisi si mbele za mungu baba mungu mweumba wa na nchi kukubalika kwetu kunatokana na utii wa yesu kristo utii gani utii huu hapa wamsalaba siikaanaada sawasawa na, na, na, na, na, na, na, na pozi kidogo ili hicho kitu kiingie maanake watu wengi sana nadhani kwamba nikiwa na, nikifanya moja mbili tatu nne nitamfurahisha mungu kwamba nikifunga nikikesha nikienda kwenye mikesha nikiki, nikiki, nikiki, nikiki, nikisaidia sijui nani nikisaidia sijui nani nikisaidia nani namfurahisha mungu <gulikiki> kitu pekee ambacho kinafanya mimi na wewe tukubalike mbele za mungu ni utii wa kristo sio utii wetu sisi hasa unasema utii wetu na nafasi gari sisi katika agano jipya kumbuka katika agano la kale walikuwa wanatii sheria walikuwa wanatii toratia musa sheria mia sita na kumi na tatu ukiweza kuzitii zote unakubalika mbele za mungu na kimsingi hakuna hata mmoja aliweza kutimiza sheria mia sita kumi na tatu na ndio maana ilikuwa inabidi watoe dhabihu watoe sadaka wafanye makafara watoe ngombe watoe mbuzi watoe nakondoo wamwage damu pale palkatika katika patakatifu patakatifu ili mungu aweze kuwakubali kwa lugha nyingine walikuwa wanakubaliwa kwa sababu ya sacrifice kwa sababu ya dhabihu ambazo walikuwa wakizita sio fedha damu Maesu, eso, ata, amba, misali, na suzi kumetokea michezo hata nakwambia kwamba nakusomea mistari inaozungumzia habi lafu nakwambia tla kwenye baasha <laughs> ili hali bibilia inasema wazi kabisa atukukombolewa kwa vitu vyaribikavyo kwa fedha alahaabu bali tumekombolewa kwa damu ya ye yesu kristo kwa hiyo zile damu za maduma ya ngombe mbuzi na kuondoo zikuwa zinatumika katika gano la kali zilikuwa ni picha ya damu ya kristo ambayo itakuja kumwagika katika gano jipya na kwa maana hiyo mimi na wewe rafiki tunakubalika mbele za mungu kwa sababu ya utii wa kristo sio kwa sababu ya utii wetu sisi okay. kama kicho hao kinataka kupata moto usikimbie tuende kakuonyesha kwenye bra mlango watanotundekenyeb mlango watano, watano. nikuonyeshe kitu alafu itakaa sawasawa wabania mlango wa tano sasa na, na, na, tuanze mstari wa ngapi mm, tuanze mstari wa tano tutasoma mpaka mstari ule wa, wa, wa, wa, wa ngapi wanane wanane wanane wanane wanane e, ama mstari wa tisa ya yeah. mstari wa tisa sio mbaya tukisoma mpaka wa kumi pia <laughs> waibrania mlango wa tano tutaanza mstari wa tano mpaka ule wa kumi ili uweze kupata context maudhui anasasa vivyo hivyo kristo naye hakujitukuza nafsi yake kufanywa kuhani mkuu lakini yeye aliyemwambia ndiwe mwanangu mimi leo nimekuzaa kama asemavyo mahali pengine ndiwe kuhani milele kwa mfano wa melkizedeki wa anasema yesu kristo ni kuhani mkuu kwa mfano wa melkizedeki melkizedeki ni nani ni yule ambaye katika mwanzo mlango wa kumi na nne alikutana na abrahamu wakati anatoka katika vita wakati ametoka katika vita alafu akaja amekamata mvinyo pamoja na mkate alafu akashiriki meza ya bwana na abrahamu ambaye anasema ni kuhani wa mungu aliye hai kwamba alikuwa anaitwa ni mfalme wa salem mfalme wa salem hai? mfalme wa amani kwayo anasema mstare wa saba yeye yani kristo siku hizo za mwili wake siku hizo za mwili wake yni yesu kristo akiwa katika mwili yeye siku hizo za mwili wake yani kristo alimtolea yule awezaye kumwokoa na kumtoa katika mauti maombi na dua pamoja na kulia sana na machozi akasikilizwa kwa jinsi alivyokuwa mcha mungu nani na ingawa ni mwana alijifunza kutii kwa mateso hayo yaliyompata ingawa ni mwana alijifunza kutii kwa mateso hayo yaliyompata ingawa ni mwana alijifunza kutii kwa mateso hayo yaliyompata naye alipokwisha kukamilishwa akawa sababu ya uokovu wa milele kwa watu wote wanaomtii kamaona tuko sawasawa kisha ametajwa ame na mungu kuwa kuhani mkuu kwa mfano wa taratibu hapa na wakristo nataka mfungue masikio antena zenu zinyenyuke si, maanake saingine wakristo atujui tumeamini nini wala atuelewe utaratibu wa mungu sasa nataka nirudie mstari wa ssanataka na nirudi ulea taosema anasema naingawa yani rist naingawa ni mwana alijifunza kutii kwa mateso hayo yaliyompata naye alipokwisha kukamilishwa akawa sababu ya uokovu wa milele uokovu wa milele sio uokovu wa wiki moja sio uokovu wa miezi miwili sio uokovu wa mwaka mmoja sio uokovu mpaka siku utakapofanya dhambi tena alafu uokovu unapotea inabidi uokoke tena sio uokovu wa mara moja na uokovu wa milele anasema na ingawa ni mwana alijifunza kutii kwa mateso hayo yaliyompata naye alipokwisha kukamilishwa akawa sababu ya uokovu wa milele akawa sababu ya uokovu wa milele kwa watu wote wanaomtii sababu ya lasabaya wa milele kwa watu watu wote wote wanaomtii wanaomtii akawa sababu ya wa milele kwa watu watu wa kwa anasema nini? anasema kwamba kila mtu ambaye anamtii yesu kristo unaozungumzwa mb aatakuonyesha tunazunumzautii gani kila mtu ambaye anamtii kristo na hapa inazungumziwa ni utii wa imani takuonyesha muda sio mrefu kila mtu ambaye anamtii yesu kristo anapata okovu hiyo kwa lugha nyingine yeyote ambaye hajamtii yesu kristo yeyote ambaye hajamtii na kumkubali yesu kristo kama bwana na namokozi wa maisha yake huyo mtu hana okovu rudia tena An- moja nisome mstari wa nane tena ili usikie uzame vizuri alafu nikuelezee tena anasema naingawa ni mwana yninaingawa kristo ni mwana alijifunza kutii alijifunza alijifunza haikuja automatikali alijifunza alijifunza alijifunza, alijifunza, alijifunza, alijifunza kutii kwa mateso hayo yaliyompata naye alipokwisha kukamilishwa akawa sababu ya uokovu wa milele kwa watu wote wanaomtii akawa sababu ya uokovu wa milele kwa watu wote wanaomtii hiyo kuna binadamu leo hii hapa duniani wanajidanganya kwamba bila wao kumtii yesu kristo kama bwana na makozi wa maisha yao wa, bila wao kukubali kuwa yesu kristo ni mwana wa mungu kwamba wana wanauwezo wakawa na uhusiano na mungu na kwa bahati mbaya sana sisi wakristo tunasaidia kuwapotosha wenzetu tukienda kwenye mazishi nasemaje mwenzetu ameukamilisha mwenendo wake matendo yake na tabia yake ilikuwa nzuri ninyi mliobakia tabia zenu zikoje mwenendo wenu ukoje d kwao ghafla tunawageuza watu kana kwamba uhusiano na mungu unategemeana na matendo yetu ili hali biblia inasema katika aefeso b mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani na hiyo wala kutokana na nafsi zenu bali ni zawadi kutoka kwa mungu ili mtu yoyote asije akajisie kwa matendo yake ko uokovu wetu sio matokeo ya matendo yetu uokovu wetu ni matendo ya utii wetu kwa kristo kwao sisi kristo tukianza kupotosha watu haswa kwenye mazishi tunaanza kudanganyana kwamba matendo yako natakaamua kama unaiona ama uioni mbingu then unawakoroga hatao watu ambao ha, ha, wanadhania na wao kwamba ni matendo yao ndo anawapaokovu wakati unafahamu hakuna jina lingine tupaswalo kuokolewa kwalo chini ya mbingu na nchi tulilopewa isipokuwa jina la yesu kristo peke yake hakuna jina la mwingine yoyote ni jina la yesu kristo pekee yake lini wakristo tutaanza kuhubiri njili na kuacha kuhubiri mataputapu wenu tunadanganya watu kuna watu wangapi leo hii wanatamani sana wanatamani moja nikuwambia kitu kimoja nantasema inaoingine taanza kuwavuruga akili lakini relax relatabasam <laughs> kama wiki moja iliyopita wiki moja na point nimekwenda kuhubiri maeneo ambayo kuna wamasai wa kutosha alafu amna kitu kilinibariki na kutakasa moyo wangu kama kuona wamama wa kimasai wanatoa ushuhuda mama mmoja anasema anasema tangu nimeanza kuja kwenye hili kanisa kumekuwa kuna amani katika boma yangu nilikuwa sipatani na wake wenzangu kwao mke mwenzake akasimama pale kwenye ibada kwama anamshangilia yesukamba kuna amani kwenye ndoa kina mama kinamamayeyo kumbuka mke mwenzangu anasema ambao kwenye makanisa mengi sana yakipentekosti a wangeshafukuzwamasai angesha fukuzwamasai ana wake zake watano alafu amesikia injili injili imezama ama mama mmojawapo amesikia injili akaokoka kufuatana na mafundisho kwenye kanisa ni kenye kanisani mama anatakiwa aondoke ndeni swali linakuja kama hivyo ndivyo <laughs> ukisoma kwenye wakati l anatoa maelekezo kwa timotheo sas sikanye leo vibaya wee ni sikiliza tinachokizungumza bibilia inasema njooni vivo hivyo na mizigo yenu kwa yesu kristo naye atawapumzisha wewe mchungaji mtumishi sio kazi yako kumwambia wewe mwache huyu kazi ya wewe ni kumuhubiria habari njema ya yesu kristo kwamba utii wa yesu kristo pale msalabani umempatia wokovu kwao ndugu ukimtii kristo lew utapata okovu akishapata wokovu yesu kristo ndiye mchungaji wake ambaye anamwongoza huyu mtu katika njia ya haki sio wewe mwanadamu sio wewe mwanadamu na kwa sababu tumegeuza sasa uhusiano na mungu imekuwa inategemea na matendo yetu sisi utii wetu sisi kwa mungu badala ya utii wa kristo kwa mungu ndio maana kuna mkanganyiko na hata wengine mnanisia hivi vichwa vyenu vinavurugika vinapata shida naomba nikuulize swali naomba nikuulize swali wewe ulikuwa mlevi wengine mlikuwa majambazi wengine mlikuwa wanyang'anyi yesu akawaokoa lakini kama una wamama wamejikuta wako kwenye ndoa yaya ya, ya, ya, ya wake wengi then wao awatakiwe kuokolewa sio Okay, unasema wanatakiwa kuokolewa kama wanaokolewa unadhani yesu akujua wa kwamba wako kwenye ndoa zaidi ya, ya, ya mke mmoja wee mwache akaya umu anavyojifunza neno la kristo roho mtakatifu anavyomuhudumia mwisho wa siku atajisoti mwenyewe atafanya maamuzi mwenyewe atashuhudiwa mwake atajua siku moja ataamka ataona najua mm, nini sifiti kukaa hapa tena lakini usifanye kiereree cha kuwa mhukumu na wote tunafanya hivi ni kwa sababu hatujui kwamba tunakubalika mbele za mungu kwa sababu ya utii wa kristo kristomoja nirudi le mstariwaibania anasema na ingawa ni mwana alijifunza kutii kwa mateso hayo yaliyompata naye alipokisha kukamilishwa akawa sababu ya uokovu wa milele kwa watu wote watu wote mtii sasa watu wengi wanasema wattewanaomtii eh, mwalimu mwalimunazungumzia utii uti, uti, uti, uti kwa yesu kristo utii wa namna gani hu t so, nikupeleka harakaraka alafu de kwenye warumi shu warumi kumi na sita warumi kumi na sita alafu nianze mstarulo wa ishirina tano tutaenda mpaka tarwa shiina sita warumi kuin sit mtarulo wa shita madshsit anasema sasa na atukuzwe yeye awezae kuwafanya imara sawasawa sawa na injili yangu na kwa kuhubiriwa kwake yesu kristo sawasawa na ufunuo wa ile siri iliyositirika tangu zamani za milele na siku nitakapoanza kufundisha siri ya kristo my friend the of christ Hehehehe. kanisa la tanzania a lilipuke hiyo tuiache anasema ikadhihirishwa wakati huu kwa maandiko ya manabii ikajulikana na mataifa yote kama ilivyo alivyoamuru mungu wa milele ili waitii imani ili imani ili imani kumbuka yesu kristo alimtii mungu akaenda akafa msalabani mauti ya msalaba na sisi tunakubalika mbele za mungu usau ya utii wetu kwa kristo kivipi kwa sababu ya utii wa imani kwa sababu ya utii wa imani sababu ya utii wa, uti wa imani sasa anaozugumzia utii wa imani anamaanisha ni... tena omatntai wa anasema ikadhihirishwa wakati huu kwa maandiko ya manabii ikajulikana na mataifa yote kama am... alivyoamuru mungu wa milele ili waitii imani ili waitii man anavozugumziakuti ma anake ii kakuonyeshe kwenye wakolosai walosa wakolosai mlango wa kwanza alafu ntaangalia tumstari michache pale mstari mstari mstari ule wa wa sikia wa wakolosai pa wa kuoeshae mstariulemstari wataus mtaatatuanaoemalananzaaiwatatu anama tamshukuru mungu baba yake bwana wetu yesu kristo siku zote tukiwaombea tangu tuliposikia habari za imani yenu katika kristo yesu na upendo mlionao kwa wak- wutakatifu wote anasema imani yenu kwa kristo yesu imani yenu kwa kristo ama kwa yesu kristo kwa hiyo maanake utii wa imani maanake ni imani yako kwa yesu kristo kwa hio anavyozungumzia kwamba yesu kristo alikuwa mtii na kwa sababu hiyo amekuwa amekuwa nini amekuwa mwasisi wa uokovu wetu kwa sababu ya sisi kumtii yeye utii wetu kwa kristo maanaake ni imani kwa kristo utii kwa kristo maanaake ni imani kwa kristo k bila imani kwa yesu kristo bila imani kwa yesu kristo hakuna uokovu koo mimi na wewe rafiki tunakubalika kwa sababu ya utii wa kristo na imani yetu kwa kile ambacho kristo amekifanya kwa lugha nyingine sasa naona mda umeish ja nigusie kidogo kwa lugha nyingine imani yangu kwa kristo manae ni kwamba yesu kristo ninaamini kabisa kazi kamilifu uliyoifanya kupitia kufa na kufuka kwako inatosha kunipatia mimi uzima wa milele inatosha kunipatia mimi uokovu wa milele na kwa sababu hiyo sihitaji kuongeza kitu kingine chochote ili mimi niwe na uokovu wa milele ili mimi niwe na uzima wa milele ili mimi niwe mwana wa mungu ili mimi niwe mwanafamilia sihitaji kuongeza kitu kingine chochote kazi yako inatosha kwamba mwanawesu uliposema imekwish it is finished maanayake sina chochote nachoweza kuongeza kama mwanadamu o natia imani kwenye kazi yako na kwa kaman najua niko salama bin salmin sasa nikuulize weo unanisikiliza inawezekana unanisikiliza alafu hujatia utii wako kwa yesu kristo kwa lugha nyingine ujaweka imani yako kwa yesu kristo ili kupata uhusiano na mungu na kama ujafanya hivyo basi nikupe fursa fanya maombi ya yafuataa kutoka katika vilindi vya moyo wako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema ninaamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu ili uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera ninakabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama kabisa ana uwezo wa kukutunza mpaka siku ile ya bwana basi tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi na wewe adhwais tumefika mwisho tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana