karibu katika mafundisho haya ya neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma hurumagadi yakiwa na lengo la le kuwezesha kufikiri kunena na kutenda kama kristo kwa hiyo tuliishia tukiona kwamba bwana yesu anasema ni vigumu kwa mwenye kutegemea fedha mali au vitu kuingia ndani ya ufalme wa mungu na kushiriki maisha katika ufalme wa nani wa mungu sawa pia tukaona anasema kwamba mungu ambaye ni baba yetu matayo sit anajua kila kitu ambacho tunakihitaji kabla hatujamwomba sawa ama si sawa na akasema tutafute kwanza nini twende matayo sit hm hadi h ttu ntasoma vitu vichache alafu tutaanza kuingiza gia nakumbuka uliona dawa ya umaskini nini ufalme wa mungu dawa ya maradhi ni nini ufalme wa mungu na dawa ya ujinga ni nini ufalme wa mungu ukisoma matayo si hthm hadi h3 bwana wezu anasema kwa kuwa baba yako anajua mambo yote ambayo nayahitaji anasema msisumbuke basi mkisema tule nini au tunywe nini au tuvae nini kwa maana hayo yote mataifa huyatafuta kwa sababu baba yenu wambinguni anajua ya kuwa mnahitaji hayo yote bali utafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake na hayo yote mtazidishiwa sataratibu moja nasome bibilia habari njema alafu tutarudi kwenye tafsiri ya suv alafu tutaenda vizuri basi msiwe na wasiwasi mwambie mwenzi usiwe na wasiwasi in fact kwenye luka anasema msivurugike akili na mtu anatembea njiani anaongea mwenyewe kwa sababu ya mahitaji sawa mahitaji wambie mwezie usivurugike akili kwa ajili ya mahitaji wala usiwe na wasiwasi kwa ajili ya mahitaji kwana saa basi msiwe na wasiwasi tutakula nini tutakunywa nini tutavaa nini maana hayo yote yanaangaikiwa na watu wasiomjua mungu baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote okmoja okay, nikusaidie kitu hajasema mungu anajua amesema baba na wengine wamwelewi moja nikusaidia moja oh, nikusaidie sawa amasi sawa sawa mi mnanyita nani mwalimu mwalim sio kwenu mimi ni mwalimu mwalimu kwa watoto wangu nani anazungumza kama mwalimu ai sad kitu akija mtoto wangu hapa na shida ya shilingi na elu mi na shida ya shilingi elf kumi nani elkumi nani Ah, ume mnajua kwao anasema baba yenu hajasema mungu amesema baba yenu anajaribu kusisitiza kitu hapa anajaribu kukutoa kwenye formula kama mungu ni baba yako baba mtoto anapojaribu kufanya kitu na akakosea kwa maana ya kwamba labda mtoto alikuwa anataka kuojanimulize mama mama mtoto wako ameamua anajifunza anaanza kupika alafu wameamao siku anaingia anasonga ugali sindio alafu anasonga ugali unakuwa mbichi kama uwe ni mama mwenye akili unafanyaji unamtukani unamchapa unafanyaje unafanyaji wengine wanaogopa kuongea kwa sababu nawanyanyapaa watoto wenu kama ni mzazi mwenye akili unawambia hapana ugali ausongi hivyo moja nikuonyeshe unaanza kumsaidia kumwonyesha namna kusonga ugali ili ajue na mungu ambaye ni baba yako kama umekwenda kwake una mahitaji sijui imani yako imepinda sijui hauna imani aijalishi siui umekosea nini anajua umekosea lakini huye ni mwanaye atakupatia hitaji pamoja na kwamba ukupatia fomula alafu atakufundisha baadaye ili ikae vizuri si lakini ukienda umeendakwa mungu mumba mbingu na nchi tafuteni sana kuwa na utakatifu ambapo pasipo utakatifu akuna mtu atakaemwona mungu ndomaa ukifika kiombo unachanganyikiwa unasema baba katika jina la yesu kristo nimekuja na shida shilingi lakimoja hivi ni katika jina la yesu kristo kwa ajili ya jina la yesu kristo hivi ajinakajina kataa katika sema kwa jina katika Ka, jina la hivi mliu i kwa jina ama ni katika si. najua najuane eekwakuta na nawakutaga wale kule nani kwa sababu umekwenda umesahau kwamba umekwenda kwa baba yako unahania kwamba akili kwa mungu yes ni mungu lakini huyu mungu ni baba yako na anasema kwa habari ya mahitaji anashulika na wewe kama baba baba baba baba kama baba. kama baba. kama baba. sio kama mungu na ni baba ambaye anajua mahitaji yako yote kwa kwaya anasema hivi basi msiwe na wasiwasi tutakula nini tutakunywa nini tutavaa nini maana hayo yote yanaangaikiwa na watu wasiomjua mungu wewe unamjua mungu kiasi kwamba mungu amegeuka amekuwa baba yako wale hawamjui wewe unamjua maana unamwita leo hii baba sawa kwao anasema kwa habari ya nyumba kwa habari ya mavazi kwa habari sijuu ya chakula kwa habari sijuu ya, ya kitu gani mashamba biashara anasema mungu ambaye ni baba yako anajua kwamba hivo vitu ni muhimu katika maisha yako anajua bwanayesu kumbuka yesu ni kakayako mkubwa anamwelewa huyu baba kuliko wwo unavomwelewa anasema hakuna hakunamtu hebu tende mahali kwanza mtolea ma, macho hata nimbariki sana twende matayo kumi na moja matayo kumi na moja ishii na saba bwana yesu anasema hivi akasema nimekabidhiwa vyote na baba yangu wala hakuna amjuae mwana ila baba wala hakuna amjuae baba ila mwana na yeyote ambaye mwana apenda kumfunulia anasema hakuna hakuna anayemjua mungu kama baba isipokuwa mwana na yeyote yule ambaye mwana ameamua kumfunulia kwayo huwezi ukamwelewa mungu kama baba mpaka mwana ambaye ni yesu kristo akufunulie mpaka akujulishe kwao yesu ambaye ni mwana anakuja kwenye matayo sit anasema ngoja niwaeleze namna ya kupata mahitaji yenu kutoka kwa baba yenu ambaye ni mungu kwa sababu humjui mimi namjua nimetoka kwake nimekaa naye nilikuwa naye milele yote okay. kwa hiyo nimekuja ni kujulisha alivyo okay shida wingine ni kwamba hamjui kwaba nyie mmeasiliwa ya mana yakuasiliwa sio kuaialag kuwasiliwa maana yake ni kwa kiingereza anasema nini kuwa adopted kwamba nachukuliwa okay labda kwa lugha kuelewana kuna hapa luga kuna familia fulani ni wa arusha mzee wa hiyo familia miaka mingi sana imepita akaokota mtoto wa kiindi alivyookota ule mtoto wa kiindi akamchukua kwao akamkuza pamoja na wanawe kao yule mtoto sasa sitakutana jina lake lakini itakupa mfanotu kwai ule mtoto uiokuwa tunakutana naye amekuwa mkubwa ameanza kumja kwa sekondari ile familia inaifahamu hana ni mwindi najua mwindi kabisa mwindi kabisa pepepe mwindi jina john mlen Wafia, yule yule mtoto, yule yule yule moleli waarusha waarusha waarusha ni ni mtoto mtoto mtoto mtoto mtoto mtoto kwamba amemruhusu kutumia nini jina lake na hata alipata urithi kwenye kwenye kwenye familia familia familia familia hiyo kama kama wa akaingizwa ya tumekuwa ana tumechukuliwa tukaingizwa katika moja mungu mmoja atakuwa nani yesu ile ni wageni tumeasiliwa kwao unavoingia pale kutaka kumwelewa huyu baba mpya lazima umuulize kakayako mkubwa uliemkuta pale ambaye anajua amekaa na huyu mzee miaka nenda rudi kwao anajua huyu um, baba anapenda nini na anachukia nini anajua namna ya kumwingia sikuna wazia wengine usimwombe ela asubuhi subiria wakati ameelewa amjuagi usidio wapo ambao watoto wanajua kabisa mzee ukimwambia ajalewa akupikitusubiria ameshapija viulabuulagu vyake akirudi nyumbani yani unamchomekea diski ukimwambia anatoa kwa hiyo bwana yesu anasema kwa habari ya mahitaji yenu urudi matayo sit inaanza kueleweka kwa hiyo ni vyema ukazingatia ambacho anakisema matayo sita thelathina moja anasema msisumbuke oja nasomelelebiblia nasome ya makabayo tunaenda mahali pazuri hivi nasema mwalimu umerudia sana sikutau ndio kwa saabu i mzito wa kusikia <laughs> anasema basi msiwe na wasiwasi tutakula nini tutakunywa nini tutavaa nini maana hayo yote yanaangaikiwa na watu wasiomjia nani mungu bwana bwanaeso anasema baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote si vivyo vyoti simisikae atuelewani luga hivi n nikupe mfano gani kupe kunielewa wezekunyelewa okay chukulia ume, ume, mtoto amepata shule sekondari anaenda shule si si si kwenye familia umeandikiwa vitu ambavyo vinahitajika shuleni sanduku kitu kitu kitu kitu gani gani gani gani mwenyewe ukapata unajua nini jumapili bwana nikiwa naenda nipige sawa nikipata tano ili walau kila jumapili uandikw tofauti tofauti sindio alafu nikipata na simu ya kisasa ngapi ngapi ngapi ngapi itapendeza an eh. sindio alafu mzee akinifungulia na akaunti ikaa anagisha kila mwezi na milioni tatu itapendeza alafu nakumbuka sa uh, atakubali kweli sindio yaani umepiga za esabu zako umefuramoja kumbuka uh, yule mzee <laughs> suti uniform sawa lakini suti alafu kakako mkubwa anakuja anasema ebweni oni meadika nini anaangalia anasema naona umeweka na suti hapa tena tano nasema naona umeweka na simu ndio na milioni tano kila mwezi anakwambia una baasi baba yako anajua kamanaitaji vyote hivi wangapo najua ujasiri yes, wa kwenda mbele zake unaongezeka maake mwanzo k mm, anaweza kaa unaambia anajua unahitaji vyote in fact anatarajia asikie uende na hii listi ndicho anachozungumza mwan so, baba yenu anajua baba yenu anajua kuhusu nyumba baba yako anajua kuhusu gari baba yako anajua kuhusu chakula baba yako anajua kuhusu anajua u najanajuawangapoaona hali inabadilikai ule wasiwasi shaka wasi ivi nitapata stapata anajua anatarajia nipeleke usipopeleka anashangaa imeeleweka kwanasaa maana haya yote anaangaikiwa na watu wasiomjuwa mungu baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote bali shughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na matakwa yake na matakwa yake kwa hiyo inawana ufalme wa mungu una namna ambavo unatenda kazi kuna matakwa masharti kuna utaratibu ambao uko ndani ya ufalme wa mungu ambao ukiufuata hayo mahitaji ambayo baba yako anasema ni ya kwako utayapata usipofuata huwo utaratibu inakula kwako sawa sawa sawaama si sawa sawa si sawa ufalme wa mungu kwanza na nini na matakwa yake sawa ei kua anasema ufalme wa mungu na nini na matakwa matakwa ama masharti ama utaratibu bwana banaesoasi sasa turudi kwenye tafsiri ya kawaida kawaidae suivi huomtarw 33 anasema bado utafuteni kwanza ufalme wake na haki yake na hayo mtazidishiwa sawa, sawa. kwao anasema ukipata u ufalme ukapata na hii haki ya mungu sindio hayo mambo mengine yote utazidishiwa tunaelewa ama tuelewai eh? sawa sawa sawa, sawa. sawa amesema haki yake haki yake nani eh? haki yake mungu haki ya mungu inapatikanaje hapa ndo tunaanzaakuchanganya maake ni ufalme wa mungu na haki ya mungu mahitaji yako ote unapata haki ya mungu inapatikanaje haki ya mungu inapatikanaje tende hmm. warumi tatubuona yesusifiwe haleluya warumi tatu shina moja hadi shina mbili lakini sasa haki ya mungu imedhihirika pasipo sheria inashuhudiwa na torati na manabii ni haki ya mungu iliyo kwa njia ya imani katika kristo yesu ama katika yesu kristo kwa wote waaminiwa kwa hiyo haki ya mungu inapatikana kwa nini kwa imani sindio angalia lakini sasa haki ya mungu imedhihirika pasipo sheria inashuhudiwa na torati na manabii ni haki ya mungu iliyo kwa njia ya imani katika kristo katika yesu kristo kwa wote waaminio sawa haki ya mungu iliyo kwa njia ya imani katika yesu kristo kwa wote waaminio kwa hiyo nikimwamini yesu kristo ninapewa zawadi ya nini ya imani ambayo hiyo imani inanipatia nini haki sawa kwa hiyo haki ya mungu inampatikana kwa nini kwa imani tuko sawa twende warumi turudi mlango wa kwanza mstari wa kumi hmm, na sita hadi wa kumi na sabanamo anaanza ukaa vizuri anasema kwa maana sionei haya injili aonee haya nini injili maana injili ni dawa ya nini ya umaskini injili ni dawa ya nini maradhi injili ni dawa ya nini masikini ujinga na marahi sindio hasa kwa maana sionee haya inchili kwa sababu ni uweza ni nguvu ya mungu iletayo wokovu na anapozungumzia neno wokovu hapa jamani ni zaidi ya kuokoka na kupiga mbao kwenda mbinguni ili neno wokovu ni pana linamaanisha uponyaji linamaanisha kufunguliwa tunaenda sawasawa linamaanisha kupakiwa mahitaji yako yote linamaanisha maanisha ulinzi lina kila kitu ambacho unakihitaji nakihitaji ndomaana neno uokovu kwayo anasema kwa maana sionee haya injili kwa sababu ni uwezo wa mungu huletaa uokovu kwa kila aaminie kwa myahudi kwanza na kwa myunani pia anasema kwa maana kwa sababu haki ya mungu inadhihirishwa ndani ya nini ya injili toka imani hata imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani imania sawa sawa matakwa ni nini ni haki ya nani haki ya mungu sindio jamani eh? na anasema mwenye haki anatakiwa aishi kwa nini mwenye wake anaishije kwa hiyo kwa lugha nyingine ukishatumia imani kupata hii haki ya mungu unawajibika sasa maisha yako ya kila siku kuishi kwa imani sawa kwa yo inamaana matakwa ya kusababisha ufalme wa mungu utende kazi ni imani sawa, sawa. matakwa ya kusababisha ufalme wa mungu utende kazi kwa niaba yako nini imani imani ulioifata utoka kwa nani kwa yesu risto baada ya kumwamini kuwa ni bwana na mokozi sawa sawa, sawa. sawa. mupo eh? ndugu unasingia umesimama aleluya anaupakwa <laughs> <laughs> <Ha>? ani <Da> ntamuweza <laughs> <laughs> namtania jamani mka simkamtungia jina ukasema akasema yule baba anashaka kamera amesinzia <laughs> kwa hiyo anasema baba yenu anajua kuwa mnahitaji hayo yote lakini utafuteni kwanza ufalme wa mungu na nini na haki yake na ukipata haki ya mungu unatakiwa uishi kwa nini kwa imani wana yeso asi fiwa tuko sawa kumbuka alisema dawa ya umaskini ni nini ufalme wa mungu ukiingia ndani ya ufalme wa mungu baraka ya bwana inaweza kufanya nini inaanza kutenda kazi tuko sawa tuko sawa ama tuko sawa imani ni nini eh imani nini hayo ni matokeo ya imani hicho mnachokisema iyo ni matokeo ya imani kwamba ukiwa na imani utakuwa na uhakika kwa hiyo sio tafsiri ya imani mbona tena kwaotafsirini hiyo kuwa na uhakika hayo ni matokeo ya imani imani hiyo sio tafsiri ya moja nikupe tafsiri nyepesi ya imani imani ni kushawishika kabisa na kile ambacho mungu amekisema imani ni kushawishika kabisa na kile ambacho mungu amekisema hiyo ni tafsiri fupi imani ni kushawishika kabisa na kile ambacho mungu amekisema sawa twende amekisemasawaika tukw hapa twende warumi nne bwana yesu asifiwe haeluya bibilia inazungumzia kuhusu abraham anasema warumi n mstari wa 2021 20. anasema lakini yaani abraham akiiona ahadi ya mungu hakusita kwa kutokuamini bali alitiwa nguvu kwa imani akimtukuza mungu huku akijua hakika ya kuwa mungu aweza kufanya yale aliyoahidi umeiona hiyo sema sasa sasay aniangalia kwenyekaa kuna milia kiswahili nyingine imesema vizuri alafu awot wameshindwa wa kuitafsiri kui vizuri vizurienye luga kingerea mstari wa ishirini na moja alwaendaliehisiiojaa anasema kwamba kuwa pased ni kushawishika fule fuleaaae ni kushawishika kabisa sema kushawishika kabisa sema kushawishika kabisa wangapo anasia habari ya walisikia kitu wangapo nani leo nanie juma nne mesikiachotangaza jumapili eh? kule marekani eh? <coughs> wanasema kwa miaka mingi wanasayansa wamekosea wana ichi ambacho anakiita jua ekcale kinaitwa mwezi kwa kwa nini nini ich eh? kwa nini kalimnacea inachekesha sindio unajua kwa kwanini nacheka kwa sababu mmeshawishika kabisa hicho unachokitazama ni, ni chekesha, ma, ma, Ua, no, so taba, jua sio mwezi ndo wana ukacheka wala ata ja ya kusumbua an <laughs> <laughs> yaani yeah, kaishia ya, hapo n si ukiwa umeshawishika kabisa ukaletewa taarifa tofauti na ile unayoijua unacheka lakini <laughs> <ya. laughs> La, kama ujashawishika ukaletewa taarifa tofauti na kile ambacho naza umeshaishika moya unaenda mbio jaeku nachanganyikiwa unaanza kulia niombeni niombeni aananyeelewa sielewekibado wakina mama si mnaona wakapa najua ina mimba miezi mitanokanii nach kwa sababu najua haiwezekani mwanaume kuwa na nini mmeshawishika kabisa mwanaume hawezi kubeba nini naanza kulewa maana yakushawishika eh? kama umeshawishika ukamwaminia m kwamba kwa kupigwa kwa yesu kristo mimi nilipona nakaa nilipona ni mzima alafu ukaenda hospitali na wakasima nasiku tano za kuishi unacheka <laughs> <laughs> haya <laughs> wana dokt nayuwa unafanya kazi yako sana haya <laughs> mwanamgu akubadiki sanakaheliumeshawishika kabisa kwamba wewe kwa we, kwa kupigwa kwaa nini ulipona kwamba hautakufa bad utafanya nini utaishi lainiaa hujashawishika dokta umesemaje <laughs> alikuwa huyo hapo amekaa hapo nyuma aneona ni ndugu yangu a kweli juzi wiki pita z baba yetu mdogo baba yetu mdogo mzee mzee akaanza nikifika tarehe tarehe moja bahati kwao anasema ukienda kumsalimia tena umekuja umekuja sio ya mwisho moja kweli ja lakini angekuwa ameshawishika kabisa amefundishwa akajua kwamba kwa kupigwa kwa yesu kristo kristu alifaanini alipona na kwamba hatakufa bali badi nini ataishi kusimulia matendo makuu ya mungu angesia angecheka asema sawa najua ujuzi wako umeishia hapo lakini hospitali ya rufaa inasema kwamba sitakufa badi ntaishi inaeza mm. kuelea meweza kujua maana ya kushawishika yeah kwa hio kushawishika kabisa na kile ambacho mungu amesema ndio hivyo kwamba ukiletewa taarifa iko tofauti na kile ambacho mungu amesema <laughs> <laughs> ebowacha h nisasana mzee mmoja wa zamani mtumishi amii hugo swai kasoma vibilia akajifunza kwamba ana mamlaka juu ya nyoka nge na kazi zote za ibilisi amelala chumbani kwake usiku chini kwenye ikabidi ashuke kwenda akamkuta ibilisi amekaa kiti mzee akafanya kumbe ni kulala toka yaani ausiakstitini siii kulala selni nini apoteze muda huyu ameshawishika kabisa kwamba nimewapa mamlaka ya aanyaga nyoka nge na kazi zote za wala hakuna kitu chochote mwingine hoaitakachoauruahaeuaee mze mngine akaenda ufilipino kuhubiri nchini kaingia kwenye chumba akapanga nguo nguoeeka masanduku yake akatoka akatoaeda chini kula baadaye usiku amerudi gorofani anakuta sanduku lake limefunguliwa nguo zimevurugwa zimetupwa akasema ibilisi katika jina la yesu kristo ninakupa dakika chache panga nguo zote kama kwenye sanduku nguo zikaanza kwenye kwenye sanduku sanduku kucwa kuhkene sanduu kenye sanduu at sanduku limefungwa sanduu limefungakdi kama kawaida hm? wangaa unanyelewa nanyelewa mnyelewe kushawishika kabisa maana kushawishika eh? kwa hiyo maana yake ni kwamba kama nasoma bibilia lazima nikae nipite kokitu so cha kwanza mahali pa kuanzia tunatakiwa tushawishike kabisa kwamba dawa ya umaskini ni ufalme wa nani wa mungu kwamba ninapoupata ufalme wa mungu nikaingia ndani ya ufalme wa mungu umasikini bai bayi lazima niwe nimeshawishika kabisa lakini pili lazima nishawishike kabisa kwamba mungu ni baba yangu na kwamba anajua kila kitu ambacho nakihitaji na chochote ambacho nakihitaji nikienda mbele zake ni lazima nikipate lazima nishawishike kabisa eshaishika usiende sawa so? hawa si sawa sawa si sawa okay kama hiyo ndo tafsiri ya imani wangapo wangaza kwamba mlikuwa mnachezaga ngonjera nazalng kwenye imani uangonjera mmeenda kwenye maombi wala mjashawishika ulipoomba alafu kitu akikuja wa wala ukushangaa kwa sababu ulikuwa kwasabu ajashaushika stori kuliko wote ni ile ya mama ameenda kwenye semina imani akasikia imani akachemka kaimani kama ambavo mechemka akarudi nyumbani kwake nyumba inagorofa alafu akuna mti jua likitoka asubuhi linazuiwa na ule mti na naye anataka kuota jua la asubuhi na amejifunza kwamba mna imani ya kuamisha milima akasema ule mti un yani hauna bahati nikifika nyumbani leo akafika usiku akafungua dirisha akasema katika jina la yesu kristo wewe mti ninakuamuru oka katuwe baharini katika jina la yesu kristo ukifika asubuhi zikukute fungadirishahaleluya <laughs> mama akalala asubuhi akaamka saa so kumi na mbili imefika kijua kimetoka akaamka akafungua dirisha akaangalia kama mti umengookaajfanya nini jangooka mama akatoa maneno ya imani si kabisa akasema kama divyotarajia bado upo kamanyelea s kaamuru mti ungooko ukatupe barini kwamba akifika asubuhi asiukute asubuhi alivyoamka akafungua dirisha akakuta mti umesimama ado Oh mama kasema kama bado upo yaani alivyosema ung'ooke kwamba utabakia oh nliyotarajiaadouo <laughs> alikuwa ameshawishika kabisa mti kubakia na wala si mti <laughs> sio wengine nafanyg hivyo edakuoea mgowa jina la yesu kristo kanza toka kesho krist amezidiwa alagoaamezidiwa ushangaanake kama ulivyo kwa sababu ulikuwa umeshawishika kabisa uwezekano wa kansa kubakia ni mkubwa kuliko kansa fanya nini <laughs> lakini huu ufalme unatenda kazi na nini na imani unafanya kazi na mtu nini aliyeshawishika kabisa kuhusiana na kile ambacho mungu ameahidi kama haujashawishika kabisa ufalme wa mungu auwezi kutenda kazi kwa nyamba yako sawa sawa inaanza kuja kuja mm. ama ikujikuji j eh? kuna vitu ulikuwa uvijui lakini hivi umeshawishika kabisa hmm? sitaka nisahau miaka hiyo ya zamani mzee wangu amekuja ananyereza tulikuwa tunaenda sehemu moja wanaita lokisale nnajua lolikisalelokisale kwenye mashamba huko kwa awakati unaenda kaananipigiaametoka so daresslam anasema nimetoka dar daresslam nimeona nimeona simu ambayo haina waya anasa nilikuwa na, na, na mwheshimiwa kinana kwenye gari yake ana simu haina haina niimskriza mzee simweleweb simu haina nini anasema ha, haina waya kwa ha, haina waya ha, haina waya ainawaya ha? simu haina aina U- unawezaje ukawa na simu ambayo ainawaya ni mnongeaji siku hizi kila mtu wala una shaka tena umeshawishika kabisa unge- ukirudi un, hapa miaka hamsini nyuma ukawakuta wazee wa miaka ile alafu ukamfufuale kaamba kwamba uwezo wa kuongea na ndugu yako yuko daresslam mchawi <laughs> mchawiwewe <laughs> we buchawo, na mtu mbali namna hiyo mchawi mchawina kunga namtu mbai jambo mkubwajambo tu ulijua tunaita nini muujiza mambo mengi ambayo yanatokea katika maisha yetu unaona watu wamepona watu wamepata hela wamepata nini muujiza sio muujiza hiyo ni kawaida sawa nasema jifunze shughulika kwanza Solomon, na ufalme wa mungu mwenye munguweaksai kitu wangapi wanajua alikuwa kuliko watu wote duniani lakini wangapi ia wanajua solomon alikuwa anatumia kibatari na hekima yake t anatumia kibatari na ungemwambia wakati huo kwamba nina uwezo wa kusababisha ta hapa bila kutumia moto anakwambia na ungemwonyesha angesema nini muujiza wala waliogundua ndege inapita juu wanaitwa wanaitwa right brothers walikuwa so ni kaka wawili walianza kuambia watu tunatengeneza chomo ambacho nacho ttarukanacho <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> na bahati mbaya wakati wanaanza walijai kirusha kinaruka hapa kinaangukia pale watu wanaangua kicheojawakuo baadaye wakafanikiwa watu wa kwanza waliopanda ndege wadani ilikuaji <laughs> tafuta mtu yyote anayepanda ndege kwa mara ya kwanza presha kangaliinkmaanake hajui kwakeninaubuka kuna mpare hapa hamna mpare huk ipompare ana wapare wananenolao wapare wakaubiriwaga injili miaka elfu moja na mia nane mwishoni kwamba yesu kristo anarudi karibuni alafu wakiwa katika ile shamra shamra ile wakaambia akirudi atashuka kwenye ule mlima pale na nini na na na nini nini nini naninnnini nanin nanin nanin. siku hiwa wamekaa ndege ikapita kwa mara ya kwanza ju wapana wakasema avecha yaani amepita wakachukua taa zao za shel mlima mlimalabda akirudi tena <laughs> kwaw kwa nimuujiza si kitu ambacho ukijui nini muujiza lakini ukishaelewa sio tena siomuujiza hmm? tenanneelewa nakumbuka mara ya kwanza wakati nalima tikiti nikauliza mbegu gani nzuri kuna mbegu wakaemba na mbeguzinaitwa v nikachukua zile mbegu kulima si tikiti ndo mara ya kwanza kwenye kopa inasema mbegu siku stini tangu umetia mbegu kuvuna nikasema nikasemaaiwezekani siku stinisiku stini kivipi yani tamsu umechukua mbegu kaia kwenye shimo mpaka ile siku unatoa siku ya kutoa shambani ni siku ya nikasema haiwezekani yaani yaani yaani ile ile matikiti maswali mashaka hujawahi kuona kwanza mpaka shambanini siu a stinmatiki d siku aswaliaasaauaniduubwasiu sti tikiti zote mbwi nilivyochelewa kuna tikiti ambayo kuvuna kuvunanimevuna siku nne baadaye zote zimeharibika baada ya hapo limechukua mbegu tena siku stini kajuwa ni siku siku stinisiomuujiza tensustiwangaa kitu kama ni muujiza na shida kwamba ufalme wa mungu tunashindwa kushirikiana nao na kufaidi mambo ambayo mungu alikusudia tuyapate kupitia ufalme ni kwa sababu hatujajua namna ufalme unavyofanya kazi na tumeambiwa sharti na matakwa ya ufalme wa mungu nini inatenda kazi wa kutumia nini imani na imani nini ni kushawishika kabisa sio bahati nasibu sio bahati nasibu unaelewana ama tuelewan wangap wanapatapaza kitu taratibu tuelea na nyasa ani ili tuelenejamalkimbiana kwaho inamaana bila imani hamna sasa saaa taratibu imani ama kuamini manake sasa lugha kiswahili inakuwa ngumu imani aale kwenye, watawalam kwenye, kwenye, kwenye wa lugha wanasema imani kwa kiingereza ni noun, ni jina alafu kuamini ni kitendo action kwao imani huwa ni zawadi sawa sawa unapewa lakini hiyo imani ifanye kazi lazima uchukue hatua kwao unapoamini unapochukua hatua ya kuamini unapewa zawadi ya nini ya imani alafu hiyo imani inayotumika kuleta matokeo unaanza kuamini kwanza alafu unapata imani kwa luga ingine tnasema hivi kuamini ni zawadi unayompa mungu kwamba mungu limeshawishika kabisa ya neno lako alafu akishaona hivyo anakupa zawadi ya imani na kwa kuwa imani ni zawadi kutoka kwa mungu aishindi hata siku moja tunaelewana amatelewan tuna aonye tufundishane kidogo hapo ten taratibu na, na kamchakato bwana yesu sifiwe ngonya ni kuonyeshe mambo machache mtendo wa galatia mlango wa pili mstari wa kui 6t haeluyaaeluya anasema hivi hali tukijua ya kuwa mwanadamu hahesabiwi haki kwa matendo ya sheria ama juhudi binafsi bali kwa imani ya kristo yesu sisi tulimwamini kristo yesu ili tuhesabiwe haki kwa imani ya kristo sisi tulimwamini kristo yesuama yesu kristo ili tuhesabiwe haki kwa imani ya nani ko mwana yake nini namwamini nani yesu nikimwamini yesu napewa zawadi ya nini ya imani imani ya nani ya yesu na hiyo imani ya yesu ndo inayotumia kupata nini hai mna nyeelewa ajama mnyelewe waatutumie lugha nyepesi chukulia sawa sawa sawa labda kuna mtu yuko pale mamire labda ana- aamba amezidiwa ama, ama kitugani anatakiwa atoke pale aje hapa lakini hawezi kutembea mm. sawa sawa aweikutembessaaalafu wee unaamini kwamba mimi na uwezo wa kukusaidia sawa kwamba namna kufanya mtu atoke aje wapi hapa kwao unakuja kwangu alafu nakupa pikipiki yangu piki, pikipikiang pikipiki mat nataka uonehyo pikipiki ndoimani sindio pikipiki ambayo mimi naendesha kila siku na ndio hata nimekuja nayo hapa mlimani kona wambe chukua nenda swali unadhani hiyo pikipiki itafanya kazi tofauti na nanayofanya kazi na mimi nitasema sasa unawacha alafu nasema nani huyu <laughs> niona sio to simado kristu mnavyowaza umepewa zawadi imani ya yesu kristo maana ni kwamba hiyo imani inatumiwaga na nani yesu kristo kwao amesema imani inayotumia mini chukuwa katumie bmtk tniuyepe ndo tuzichusoma hapa kamauwamini soma wa galatia mbili kumi na sita twende moja mbili tatu twende Ah, okay. wengine wengine bado kwengine amjafika wengineado vanatafakrenatumia imani gani aya tusome moja ya mbeli tatu hapo unamwamini yesu kristo ili nini ili uhesabiwe haki ya nini ya imani ya nani ya yesu kristo sawa si sawa sawa si sawa kwa hiyo imani ya yesu kristo inakupa nini haki haki ya nini ya kupata hicho nini kupata uukovu kupata uponyaji kupata kufunguliwa kupata mtoto kupata kazi kupata biashara kupata mtaji kupata kupata haki, kupata, haki kupata haki ya kupata haki ya kupata haki ya kupata haki ya kupata unaipata kwa sababu ya imani ya nani ya yesu kristo imani ya yesu kriso unaipata kwa sababu ya nini ya wewe kumwamini nani yesu nanikwanza sisi tumemwamini yesu kristo ili tupate sawati sawa saati sawa tunaeleana mpaka ako kwao tunamwamini nani ili nini hasa sisi tulimwamini kristo yesu ili tuhesabiwe haki kwa imani ya kristo ili tuhesabiwe inakuja kuja okay moja kujakojatwende gelini twende kwenye mifano ili tuweze kuelewani itakaa vizuri tu yan ndani mkitoka hapa ni maexpet ha? pita nyuma shetani naeanafanya nini aneletea picha ya mbuzi wa kuchoma tuendele nge mwambiaji namii inafundisha fu tulikuwa tunaelekea wapi wapi wapiwapi wanini tunaona mbuzi a matayo twende matayo mlango wa tisa bwana yesu asifiwe mnakumbuka <coughs> tulivyoangalia kwenye warumi nne sindiwe inasema abrahamu alishawishika kabisa kwamba mungu anayo nguvu anao uwezo si sindio wa kutenda kile alicho kiahidi kwa hiyo imani nini imani ni kushawishika kabisa kuwa mungu anao nini uwezo wa kufanya kile alicho kisema kwamba mungu anayo nguvu ya kutenda kile alicho kiahidi mungu anao uwezo tunaenda sawasawa okay kmatayo tshsaba mpaka hinti matayo t 7 t yesu alipokuwa akipita kutoka huko vipofu wawili wakamfuata wakipata sauti wakisema uturehemu mwana wa daudi vipofu wangapi vipofu wangapi wakamfuata wakamfuasa sindio ishiina nane naye alipofika nyumbani wale vipofu walimwendea yesu akawaambia mnaamini kwamba naweza kufanya hili mnaamini kwamba ninao uwezo wa kufanya hili mnaamini kwamba ninayo nguvu ya kufanya hili wakamwambia nini naam bwana ndipo alipoagusa macho akasema kwa kadiri ya imani yenu mpate macho yao yakafumbuka taratibu vioua yesu bwana yesu bwanadadiyesu okay mnaamini ninayo nguvu ninayo uwezo wa kuondoa upofu wa wakuafanya mwone wakasemaje ndio bwana tunaamini kwa kao kuamini kwa kukawapatia nini N-n-n. kabla yapo Iman. imani tunaena kwa hiyo imani waliotumia vipofu kufungulia ilikuwa ni nani ya yesu si yangwao wamepewa zawadi iwalivyoaamini kwamba yesu anayo nguvu ya kuondoa upofu yesu akawapa zawadi ya imani yake imani ya yesu ndiyo ikatumika kufungua macho yao aza mwenye ikterie kit manake watu wengi wanapokosea ni hapa okay jamani watu mkisikia imani mna tafsiri vibaya wengi mna imani kwenye imani yenu na hapo ndo shida inapoanzia sindio ni jambo moja kuamini okay wangapo wanaamini mungu ana uwezo wa kufufua nikono tu nioni wote tunaamini sindio sawa wangapo anajua kutusaidia hiy yeah, haiwezi kutusaidia okay wangapi wanaamini kwamba mungu ama yesu ana uwezo wa kuponya kansa wote si sindio wangapi wanajua iwezi kutusaidia ili iweze kuwa na msaada swali linatakiwa liwe hivi je unaamini kuwa mungu ana uwezo wa kufufua hii maiti ndos faje nonansax oog fa tane fi sute sababu wengi kila mtu anaimani ya juju wote hapa mu mungu anaweza fofo o xaloya a kiro re kam okay dada faaf xase maak ke da dan coom fofu yakuaminia ya jumla mungu anaweza anaweza kuponya si yesu anaweza kutoa kansa wote tunaamini swali ni kwamba je unaamini kwamba yesu huyo unayemwamini unaamini kwamba anao uwezo wa kuondoa kansa ya huyu mtu hapa mbele yako okay ni jambo moja kusema kwa kupigwa kwa yesu kristo mimi nlipona ko mungu asante ni jambo nyingine kusema kwamba baba kwa kupigwa kwa yesu kristo mimi nilipona na kwa sababu hiyo hii kansa nimewekowahuru kutaa katika hiyo yeah. kwamba kwa kupigwa kwa yesu kristo mimi nilipona hii kansa kuweka jumla tu aitoshi kuwa specific na wasema yeyote atakeuambia mlima huu ndomaana wanakwenda wa vipofo mnaamini mangali kwa... lt shr nn naye alipofika nyumbani wale lipofu wakamwendea yesu akamwambia mnaamini kwamba anaweza kufanya hili hili sio kwamba mnaamini waa anaweza kufanya hili hili hili hili hilo mnalolitaka mnaamini aa anaweza kulifanya na swali ni moja tu yesu anakua unaamini kwamba ana uwezo wa kufanya hilo linalokusumbua kuliondoa hilo unaamini hilo hilo sio ya jumla jumla haa. hilo unaamini je unaamini jina la yesu kristo lina mamlaka lina ukuu lina uwezo wa kuondoa hilo tatizwa wakasemaje ndiyo bwana tunaamini yesu akasemaji sawasawa na imani yenu kwa nini ile imani livotoka kwa yesu wakapewa wale wafutaar aka niakwao ni kama vile chombo nikikupa ni, kikupa, k- ni, S- ni kwa nikitaka tena kidogo sababu sio yesu imani imani ile imekuwa imani ya wale nikaaiaambia chahchichombo imani hakititlkbidhwandg ile ambayo yesu natumia kila siku kufufua wafu wakoma kuta kufu... naamini nashawishika kabisa alafu nakaa zawadi ya nini ya imani hiyo imani natumia twende mbele tukapiga hatu nyingine tuangalie bwana yesu wasifiwei wangapa anakumbuka ufalme wa mungu ni katika nguvu siyo maneno matupu kwa hiyo popote utakapoona nguvu ya mungu imetenda kazi jua ufalme wa mungu umefika sawa sawa Sawati sawa sawa okay. sawak tuende marko tano tuanze mtarohi tano na mwanamke mmoja mwenye kutoka damu muda wa miaka kumi na miwili na kuteswa mengi kwa mikono ya matabibu wengi amegharimiwa vitu vyote alivyo navyo kusimfaya hata kidogo bali hali yake ilizidi kuwa mbaya aliposikia habari za nani za yesu alipita katika mkutano kwa nyuma akaligusa vazi lake maana alisema nikiyagusa mavazi yake tu nitapona sawa sawa mara chemichemi ya damu yake ikakauka naye akafahamu mwilini mwake kwamba amepona msiba ule mara yesu hali akifahamu nafsiri mwake kwamba nguvu ime, zimemtoka akageuka kati ya mkutano akasema ni nani aliyenigusa mavazi yangu wanafunzi wake wakamwambia je wawaona makutano wanavyokusongasonga nawe wasema ni nani aliyenigusa akatazama pande zote ili amuone yule aliyetenda jambo neno lilo na yule mwanamke akaingiwa na hofu na kutetemeka akijua lililompasa akaja akamwangukia akamweleza kweli yote akamwambia binti imani yako imekuponya enenda zako kwa amani uwe mzima usiwe na msiba wako tena ah ten taratibu yesu alisika nini kimemtoka nguvu sawa. sawa sawa na yule mama anasifiwa kwa sababu ana nini ana imani Kwo ili uponyaji utokeo unahitaji mchanganyiko wa nini na nini imani pamoja na, na, na nini na nguvu si sindio ili muujiza utokeo unahitaji nini na nini imani pamoja na nini na nguvu na ufalme wa mungu ni katika nini nguvu kwa hiyo kwa lugha nyingine unahitaji nini ufalme pamoja na nini na imani sawa sawa sawa sawa, sawa si sawa tei taratibu wale wanaipofo si aliponaje mchanganyiko wa nini na nini imani pamoja na nini na nguvu sawa sasa nataka tuondoe neno nguvu tuingize neno ufalme kwa sababu ufalme wa mungu ni katika nguvu ukiona nguvu ya mungu jua ufalme ukiona ufalme jua ni nguvu tunaenda sawa sindio ni kama vile maji nakuloa sindio ukiona imeloa seheu imeloaini kilipita maji eh? maji na ukimwaga lazima nini kwa hiyo nguvu na ufalme vinaenda pamoja palipo na nguvu ufalme guvuli ukiona ufalme nguvu lazima iwepo kwa hiyo na, na kwa Sawa. sababu Sawa. Sawa. Sawa. Sawa. Sawa. Sawa. ya nini imani na nguvu imani na ufalme imani na ufalme imani na ufalme, imani na ufalme sasa okay. nataka tu wa watafiti wanasayansi wa kiroho sindio wanasayansi kitugani kilisababisha wale vipofu wakawa na imani kitu cha kwanza jambo la pili kitu gani kiliondoa upofu kiliundo upuvuaoswal la tunajua mchanganyiko wa imani na hmm. nguvu nataka taratibu kitu gani kilichosababisha wawe na imani ni kwa sababu waliamini nini kwamba yesu anao uwezo walishawishika kabisa kwamba yesu anao uwezo wa kuondoa upofu Sawati sawa si sawa waliamini walishawishika kabisa walivyoshawishika kabisa wakapewa zawadi ya nini ya imani imani ya nani ya yesu krist sawa si sawa sawasi sawa sawa ti sawak sawa yule mwanamke mwenye tatizo la kutokwa na, na damu alipataje imani alishawishika kabisa kuhusu nini kwamba yesu anao nini uwezo wa kuondoa nini tatizo lake akapewa zawadi ya nini ya imani na imani ilipokuja nini kikatokea ufalme wa mungu ukaingia wapi kazini ugonjwa nini kwa hiyo ili niingize ufalme wa mungu kazini utende kazi kwa niaba yangu nahitaji nini Iman, na imani na naimani naipataji kushawishika kuhusu nini tumeona mifano imiwili pa kushawishika kuhusu nini niperuji nipe mji mjioja nikwambie nataka tuele taratibu tuelewane kwa sababu hivi vitu sio nasibu jamani sio siobahai najua jana tunapiga uza naima pale nikawa nawachekesha naambia Ima una nkamuliza aema eh. okay. kama nimeenda nyumbani kwa mtu nimeenda kwa yohana ana yoaaasnav yake mi ni mgeni sawa na nimefika saa mbili usiku nikamkuta anaangalia taarifa habari nikakaa nikakaas ndo kwa mara ya kwanza naona ehe sijawahi kuiona tena sawa kwanza tensaanashannali naangalia alaaangli enye ki awa ah, watu watoke wato, wato. wameingiaje humo ndani sindio alafu kwa kuwa nimetoka safari ndefu nimechoka kwa ka nabidi nikalale naambia mtumishi kesho kesho naenda na, na asubuhi tukiamka nama kuna sehem naenda kwenye sa, mitaa saa kumi na mojajioni hiv huru tu anatoka piu tv iko pale natamani kuangalia wangapa wangatkgusa <laughs> kumbuka ndo mara ya kwanza nimeona tv kao sijui hata anavoasha kwa sababu wakati anawasha sikuwepo mtumishi ataenda tari saa kumi na moja vipi odakimna mnane nabiaasatu mbonaangali tv bwana natabasamaiiikaaanywanawashaje sindio anaambia ukishawasha ukutani apa kwenye umeme nini ITV, okay ni muujiza lakini leo kwa kwakuwa nina ufahamu sio muujiza tena wangava nanyelewa kuona sisi tunarudi kwenye bibilia hapa vipofu wale wawili kwanza paulo ameanza kutwambia anasema sisi tulimwamini yesu ili tuhesabiwe haki kwa imani ya yesu kristo haki ya nini ya uponyaji haki ya nini ya ya ya, ya, ya, ya kufunguliwa haki ya nini ya uokovu haki ya nini ya uzima ha sawa vipofu wawili wakamfata yesu ee hey yesu mwana wa daudi akauliza mnaamini mimi yesu nina uwezo wa kulifanya hili wakasemaji kuamini nini nikukubali ufalme wa mungu usipokubali hauingii nakumbuka usipokubali ufalme wa mungu nini haushiriki hau je mnakubali kwamba mimi yesu nina uwezo wa kuondoa upofu upo. wakasema nam bwana wakapewa zawadi ya nini ya imani alafu akawambia nini sawasawa na nini na imani yenu mpate kuona ufalme wa mungu ukaingia nini kazini kuwaletea nini kuona ndiyo ama sio hivyo ndo hivyo sio hivyo mwanamke mwenye tatizo la damu tare tukasome tulikuwa kwenye marko tanota tena anasema na mwanamke mmoja mwenye kutoka damu muda wa miaka kumi na miwili na kuteswa mengi kwa mikono ya matabibu wengi amegharimiwa vitu vyote alivyo navyo kusimfae hata kidogo bali hali yake ilizidi kuwa mbaya aliposikia habari za yesu aliposikia habari za nani za yesu alipita katika mkutano kwa nyuma akaligusa vazi lake maana alisema maana alisema nikiagusa mavazi yake tu nitapona kwa huyu mama alikuwa ameshawishika kuhusu nini alishawishika kuhusu nini ah, kuhusu nini alishawishika kwamba yesu anao uwezo wa kuondoa tatzo lake vipofu walishawishika kwamba yesu anao uwezo wa kuondoa nini upofu wao na wewo ukishawishika kwamba yesu ana uwezo wa kuondoa umasikini wangu ufalm unapewa zawadi ya nini ya imani alafu nini ufalme wa mungu unaingia unaondoa nini umasikini swala so, fio kumwamini mungu wapendwa wayahudi wa mungu yahudu miracles waislamu wanaamini kuhusu mungu isnam chochote guusu mugu awafati cocote uone kama namoislama ne anaweza kufukuza pepo peko kisomo kidogo somoke ɗogu watoto wadogo taftaw sotowa ɗogu waƴaanndeko teere huyu anajua ampita msikitini sababu nami nlipitaga huko nikiwa mdogo wengine amjui mama yangu alikuwa si lakini ukileta ukiletakoi unasemaje katika jina la yesu kristo out ndiyo kwa hiyo watu wanapona kupitia jina la nani hakuna jina lingine tulilopewa chini ya mbingu tupatala kuokolewa kwalo kao kama wanahitaji uponyaji nani yesu kama unahitaji kufunguliwa nani yesu kama unahitaji fedha nani yesu kama unahitaji ulinzi nani yesu chochote lazima ushawishike kabisa kwamba yesu anao uwezo wa kutatoa i changamoto yangu ukishawishika yesu mwenyewe anakupa zawadi yake ya imani akikupa hiyo zawadi ya imani ufalme wa mungu unaingia kazini tatizo kwa heri wangapa <coughs> anaeza kunaona kitu sawa si saba. Saba. na ukisoma ya huyu mama ni vile tu viletumda lakini ukisoma kwenye marko huyu mama alishikia habari za yesu kwamba watu akimungusa. wanapona okay nikuonyeshe bwana yesu osikiwe karibu ntageuza gia hapa lafu tutaona kaa tutaelewana angalia marko tatu mstari wa, wa tisa mpaka wa kumi yesu anahubiri anasema akawambia wanafunzi wake ya kwamba chombo kidogo kikaye karibu naye kwa sababu makutano wasija wakamsonga kumi maana aliponya wengi hata wote waliokuwa na misiba wakamrukia wapate kumgusa hata wote waliokuwa na misiba wakamrukia wapate kumgusa na pepo wachafu kila walipomwona walianguka mbele zake ambele yake wakalia wakisema wewe ndiwe mwana wa mungu kwa hiyo walikuwa inamanaoteala nini wanamgusa yesu nini wanapona huu ni marko mlango wa watatu kwenye mlango wa tano yule baba anasemaje aliposikia habari za nane za yesu akasema nitapita kwa nyuma nami najua nikigusa pindo la vazi lake nitapona msiba wangu kwaio alisikia ushuhuda kuhusu nani yesu akashawishika kuhusu uwezo wa nani wa yesu wakufanya nini wakuponya alivyoshawishika akapewa sawadi ya nini ya imani imani ya nani ya yesu na imani ya yesu ikaruhusu ufalme wa mungu uje nini kazini tatizo lake likafanya nini tnaelewana ama tuelewan haleluya tunaelewana Tuna atuelewani bwana yesu asifio inakuja e kuja wangapi eh? yeah. wanaanza kuona jinsi ambavyo ufalme wa mungu navyoingiza kazini wangapi wana siwa kitu kigumu tena swala sio uamini kwamba yesu ye yesu anaponyaga je ye unaamini kwamba yesu anao uwezo wa kuponya uwa ugonjwa wako sasa nakwambia hivi kwa sababu tunavyosoma hapa haya yote tunayosoma kuhusu imani na yesu na ufalme wa mungu ilikuwa ni kabla ya yesu kufa na kufufuka baada ya yesu kufa na kufuka sorry, swali imebandika swali letu linabadilika kidogo halitakuwa tena je unaamini kwamba nina uwezo wa kufanya hili swali linabadilika swali yalivi un, je unaamini kwamba nina uwezo wa kuponya kansa yako <laughs> swali linabadilika swali linakuwaje je unaamini hii ni habari njema kwa wakazi wa jiji la daressalamu sasa mwalimu huruma gari ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya nehema na kweli kwa njia ya redio youtube google podcast podcastapple podcastsotify telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa drim lembe uliopo mbezibichi bondeni jijini drumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo mwalimu huruma gadi atapunua kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea upr- wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maombezu itakayoanza saa kn m za jiuni hadhadi sa moj na dakika 3 ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa dimland uliopo mbezi bichi bondeni jijini dares salam au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari 76424b au 789524b au 6724b umbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza mafundisho ya neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kama una ushuhuda ama maswali ama unahitaji kuombewa tupigie simu namba 7645242 au 675242 au tuandikie barua pepe infoa neema na kwelirg