vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli yesu kristo ndiyo hekima yako yesu kristo ndiyo haki yako yesu kristo ndiye utakatifu wako na yesu kristo ndiye ukombozi wako kwa lugha nyingine kwa sababu umempata yesu kristo kwa kuwa uko ndani ya yesu kristo na yesu kristo yuko ndani mwako kwa kuwa umeungana na yesu kristo basi yesu kristo ni hekima yako sasa hivi yesu kristo ndiyo haki yako yesu kristo ndiye utakatifu wako na yesu kristo ndiyo ukombozi wako sini sasa kuweka oda ya kitabu kicho cha mwalimu huruma gadi kinachoitwa nguvu ya ukimi kitakachotoka tarehe moja ya mwezi wa tisa efu biia ishiri watu itano wa kwanza watakaoweka oda kabla ya tarehe moja ya mwezi wa tisa fubii a ishirini watapata punguzo la asilimia ishirini a tano ili kuweka oda yako piga simi sasa 7b au furi 6 saba tatu na 789vadirisha maisha yako minele kwa kulipatia kitabu hiki cha nguvu ya ukimi ambapo huruma gadi anakuletea ufahamu sahihi wa namna ya kushirikiana na roho wa mungu pamoja na neno la mungu ili kuhakikisha maono yote na mapenzi yote aliyonayo mungu juu ya maisha yako yanatemia hapa duniani na wakati huu wa sasa kati ya mambo yaliyojadiliwa katika kitabu hiki ukili ni nini katika mtazamo agano jipya uhusiano kati ya ukiri na imani uhusiano kati ya imani na sheria zinazoongoza ulimwengu wa roho namna ya kusababisha uzima baraka na mema kudhihirika na kutenda kazi katika maisha ya mkristo namna ya kuumba maisha unayoyataka namna ya kusababisha ufarme wa mungu ukutumikie namna ya kushirikiana na malaika kuleta matokeo unayoyataka vilevile katika kitabu hiki cha ukili mwalimhuruma gadi anakuletea ukili utakaokuwezesha kufaidi mema iyo tyaliyokusudiwa na mungu juu ya maisha yako ndani ya kitabu hiki utakutana na ukili wa haki ukili wa baraka ukili wa ulinzi ukili wa upunyaji na afya ukili wa ulinzi na mafanikio ya watoto katika masomo ukili wa kibari cha upendeleo ukili wa kulipa kufuta na kuondoa madeni ukili wa kulipwa na kukusanya madeni unayodai ukili wa uripaji wa bili za kila mwezi kwa wakati ukili wa mafanikio na usawi katika ndoa ukili wa maongezeko na usawi katika biashara na kazi za mikono ukili wa wema na upendo wa mungu ukili wa ushirika wa mwili na damu ya yesu ili kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu huruma gadi kinachoitwa nguvu iyoukili kabla ya tarehe moja ya mwezi wa tisa elfu bila ishiri ili upate punguzo la asilimia ishirinia tano piga simu sasa fr7ab ab au sfuri sta sabatat2aob na 7aba 8. 8, 8 9 4 rafiki ninaisha katika mafundisho ya kristo kupitia pindu vya neema na kweli jina langu unaitwa hurumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu kristo kristo kumbuka tu mafundisho ya yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako mani unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze uweze kufikiri kama kristo kuzungumza kama kristo na uweze kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza nakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tuko tunaendelea na uchambuzi wa kitabu cha wafilipi tuko katika ule mlango wa pili tumekisha kuangalia mambo mengi mazuri na kipindi kilichopita nilikuwa najaribu kuonyesha kwamba mtu anakuwa ni mwenye dhambi kwa kuzaliwa na mtu anakuwa ni mwenye haki kwa kuzaliwa mara ya pili sasa hilo tutaendelea kuliangalia lakini pia ni kuambia tu leo nataka nikuonyeshe kwamba mamlaka ya yesu kristo ni mamlaka iliyokuu ni mamlaka ambayo haifananishwi na kitu chochote inakuaje na inawezaji ikatenda kazi kwa niaba yako na kwa niaba yangu mimi na kutupa maisha ya ushindi ambayo kristo alilipia pale msalabani basi tutaona katika kipindi cha leo na labda kipindi kinachokuja hapo kesho lakini kabla ya kuendelea basi ni kukumbushe tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho ya njia ya video tunapatikana katika youtube channel yetu inaenda kwa jina la mwalimuhuruma gadi utakapofika pale tafadhali subscribe lakini pia utakapoangalia video yoyote tunaomba uweze kulike pamoja na kushare pia usisaau kubonyeza kengele kama ungependa kupata mafundisho haya mafundishoa ya sauti basi tunapatikana tunapatikana kwa jina la mwaliuruagai na ukifika pale tafadhali tunaomba paafushaauwengi na watu wengine ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa na injili ya ya mwisho kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ama telegram basi kuna zkufa wa nndakupata unaweza ukatuma ujumbe mfupi ukasema niunge katika namba 7892 nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo nitoe shukurani za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila siku na kuhamasisha wengine waweze kusikiliza vipindi vya neema na kweli zaidi ya yote zadi yayote itoe shrani kwaokwenda kwa, kwa, ku, kuwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho umejifunza hakika machomifunahatndowaafunwawaafus aafuniwa rist ni mwanafunzi mwanafunzi mwanafunzi wa mwana wa ni mwana wa kristo kristo kristo ni ni nani mtu yeyote yule anayekubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo kwa hiyo sana rafiki nitoa pia yaistotoeia hai aekee kwao wewe timu kwa wa kwa ya, uh, kwa ya yangu tunasema asante sana n sana kwa wako kumbuka unapofanya maombi ajili ya wasikilizaji wa wa umbe, saa, saa, wa kwanza, wa wa kwanza, wa wa vya neema na na waefeso waefeso mlango mlango mlango mlango mstari mstari mstari mstari hadi hadi hadi hadi wakolosai wakolosai wa wa macho aawwmbanlanowmachoo yaweze kutiwa nuru waweze kupata roho ya na na katika kumjua mungu na kumjua mungu pamoja pamoja kile ambacho alikuja kukifanya yaufunuaakita kl mo skifanaa waweze kupata maarifa na ufahamu ili waweze kutembea katika mapenzi yote ya mungu ili wawe wanaompendeza kristo siku zote na kuzaa sana matunda katika kila kazi iliyo njema pia usiache kuomba kwa ajili ya mtakatifu kukusanya watu pamoja na malaika kukusanya watu na kusababisha wakutane na, na vipindi vya neema na kweli nakweliktawakiwa katika daradala wakia katika nyumba ama wakiwa sehemu yoyote ile lakini pia katika mitandao ya kijamii kwamba wanapopita kule na kukata mitaa basi waweze kukutana na mafundisho ya kristo e, kupitia vipindi vya neema na kweli na mwisho nitoe shukrani kwako wewe ambaye umefanya maamuzi ya kuwa yakua wa kui injili kwa njia ya redio kwamba kila mwezi umejikomiti na unatoa kiasi cha kuweza kuhakikisha kwamba kazi hii inasonga mbele ninasema asante sana kwa uaminifu wako asante sana kwa upendo wako asante kwa kuwampenda kristo na kuwapenda wale wengine ambao hawajafikiwa na injili ama kweli ya kristo nawe na umesema kwamba peke yangu tu haitoshi mimi nimesikia nimefurahi nimebadilika lakini nataka na wengine pia waweze kusikia waweze kubadilika kama vile ambavyo mimi nimebadilika kwa hiyo nikupe ongera sana na kama fanya maamuzi ya kuwa na kweli, basi na kusihi, fanya kama hjafanya maazfuenaaaza nii ili katika taifa zima la niliwezekusamba ktia taifaa a aoa mchace ii lno tannye mkoa ot baada yakusema hayoa tuendele na somo letu tuo katia afilii mlangowa pili tulikuwa tunaangalia msal wa tan mpaka wa n na leo nataka nisukume ni kidogo tutasomalanowaplwaaaftana msaul wa pili vile vile mstari mstari wa wa lakini tutakwenda mpaka ule km neno linasema hivi okay, wengine sasa mwalimu ulikuwa umeanza kugusia habari ya haki haki kwamba okay, hivi pita, kidogo kilichopita labda aaam isemailichopitilzuendelee kwamba unapozaliwa mara ya pili wewe umezaliwa ukiwa ni mwenye haki haki unaipata kwa sababu ya utii wa yesu kristo na kinachotakiwa sasa baada ya wewe kuzaliwa mara ya pili ni kufundishwa namna ya kuenenda katika maisha ya haki Si, huna unaloweza kulifanya ili haki yako iongezeke wala huna kulifanya ili utakatifu wako uongezeke kwa sababu ya afu a naloeza kulifaa k faotamoa tu aa hii tutaendelea wakati tunachambua mlango watatu akini wa pwanzouoenemlango wa kwanz a uangli sta wa, wa anasmai anasema bali kwa yeye yaani yesu kristo ninyi mmepata kuwa katika kristo yesu aliyefanywa kwetu hekima itokayo kwa mungu na haki na utakatifu na ukombozi kwamba yesu kristo ndiyo hekima yako yesu kristo ndiyo haki yako yesu kristo ndiye utakatifu wako na yesu kristo ndiye ukombozi wako kwa lugha nyingine kwa sababu umempata yesu kristo kwa kwakua uko ndani ya yesu kristo na yesu kristo uko kwa kuwa umeungana na yesu kristo basi yesu kristo ni hekima yako sasa hivi yesu kristo ndio haki yako yesu kristo ndio utakatifu wako na yesu kristo ndio ukombozi wako kao utakapoanza kusema unatafuta hekima unatafuta haki unatafuta utakatifu unatafuta ukombozi wakati yesu kristo unae maanaake nathibitisha umeja kutokuamini nandio maana hupati matokeo na huwezi kuenenda katika viwango ambavyo mungu alikusudia hasa hilo nitaliachia hapo ili tuende kwenye uchambuzi kwenye mlango wa tatu talirudia haleluya najua unakii unashaukru lakini tuiache hapo twende kwenye wafilipi tena mbili tuanza ule mstari wa tano wa filipi mbili mstari wa tano mambo ni mengi ya kuzungumza na mi najua rafiki lakini sa utafanyaje moja tuguseguse tu kidogo alau tupeane mwanga kumbuka kazi yangu mimi ni kukuanzishia safari alafu wewe na roho mtakatifu mtaendelea roho mtakatifu ataendelea kufafanua na kupanua zaidi kwa kina yale ambayo nimekushirikisha ama ambayo amekushirikisha kupitia mimi mimika filipi anasema iweni nania hiyo hiyo ndani yenu ambayo ilikuamo pia ndani ya kristo yesu ambaye yeye mwanzo alikuwa yu na namna ya mungu naye hakuona kule kuwa sawa na mungu kuwa ni kitu cha kushikamana nacho balijifanya kuwa hana utukufu akatoa namna ya mtumwa akawa ana mfano wa wanadamu tena alipoonekana ana umbo kama mwanadamu alinyenyekeza akawa mtii hata mauti na mauti ya msalaba kwa hiyo tena mungu alimwadhimisha mno akamkirimia jina lile lipitalo kila jina ili kwa jina la yesu kila goti lipigwe la vitu vya mbinguni na vya duniani na vya chini ya nchi na kila ulimi ukiri ya kuwa yesu kristo ni bwana kwa utukufu wa mungu baba sasa nataka tuanze kujikita rafiki tuangalie eh, moja nianze ule mstari wa saba tena anasema mbali alijifanya kuwa hana utukufu akatoa namna ya utumwa akawa, akawa ana mfano wa wanadamu hiyo tulishalichambua tena alipoonekana anaumbo kama mwanadamu anyenyekeza akawa mtii hata mauti na mauti ya msalaba ndio vipindi vilivo kuwa tukichambua sasa taa tuangalie mstari wa tisa mpaka wa na moja anasema kwa hiyo tena mungu alimwadhimisha mno ama mungu amemtukuza mno mungu amemkuza mno eh? kwa hiyo tena mungu alimwadhimisha mno akamkirimia jina lile lipitalo kila jina anapozungumzia kwamba amemkirimia jina lipitalo kila jina anazungumzia kwa maana ya mamlaka kwamba jina la yesu lina mamlaka ipitayo mamlaka zote eh? kwa lugha ya, ya, ya, ya, ya Yeah, therefore god also has highly exalted him and given him the name which is above every name kwamba mungu amemtukuza mno mungu amemkuza mno mungu amemwadhinisha mno biblia habari habari njema njema nasema bbbabanasema kwa sababu hiyo mungu alimkweza juu kabisa akampa jina lililo kuu kuliko majina yote mungu ali weza kabisa akampa jina lipitalo majina yote biblia tafsiri aa anasema hivi kwa hiyo mungu alimtukuza juu sana na kumpa jina lililokuu kuliko kila jina siju kawanapata icho kitu kinachozungumzwa apo rafiki eh, kuna biblia inaitwa agano jipya tafsiri ya kusoma kwa urahisi ku yeye anasema hivi hivyo ndivyo sababu mungu alimpa mahali pa heshima sana na akampa jina lililokuu kuliko majina yote ko jina la yesu kristo halifananishwi wala halilinganishwi na kitu chochote na anasema hili jina lina mamlaka mbinguni lina mamlaka duniani na lina mamlaka pia hata kuzimu chini angalia anavyozungumza ona ule msara wa psa anasema kwa hiyo tena mungu alimwadhimisha mno akamkirimia jina lile lipitalo kila jina ili anakupa sababu sasa kwa nini amelikuza jina la yesu ili kwa jina la yesu kila goti lipigwe anapozungumzia kila goti lipigwa maanaake anazungumzia kwamba kila kitu kimtii aasawasawa na, na shdanaa kuonyesha lakini kusema kwenye tafsiri ya gano la kale alikuwa anazungumzia kwamba ameambiwa waketi mpaka madui zake wote ta hini a migu yake aingiasema ad maanake ni kwamba ni ile hali ya mtu anainama chini anapiga magoti anaweka na mikono unakuwa kama vile mbuzi ama kama mbwa na unatengeneza sura ya stuli na kwa maana hiyo yule ambaye ni mkuu kuliko o anawekwa miguu yake juu ya mgongo wako kwayo ndicho ambacho anazungumzia anasema kwamba mungu kwa sababu hiyo tena mungu alimwadhimisha ama amemtukuza sana amemweka juu sana mno akamkirimia jina lililo lipitalo kila jina ili kwa jina la yesu kila goti lipigwe la vitu vya mbinguni na vya duniani na vya chini ya nchi kwa lugha nyingine hakuna kitu chochote kilichoko mbinguni ambacho kinaweza ukasema kiko juu ya jina la yesu tunamtoa mungu baba mwenyewe ambaye amemuumba na ameumba mtakatifu lakini vitu vingine vyote viko chini ya jina la yesu lakini15 mlango wa kwamba kwa alimtiishia vitu vyote wenyewe hayuko chini a hiyo vitu taanaiabaadaye bel anasema ili kwa jina la yesu kila goti lipigwe la vitu vya mbinguni na vya duniani na vya chini ya nchi o jina la yesu krist lina mamlaka juu mbinguni duniani chini ya nchi maake anamaanisha kuzimu sasa eh, saingine sa napata shida na wakristo kwamba uelewa wetu kuhusu yesu kristo kuhusu ukuu wake kuhusu mamlaka yake labda haujafika kiwango ambacho mungu alikusudia na kwa maana hiyo ndo bana unaona watu wengine wanatumia jina la yesu alafu hawapati matokeo watu wengine wanakemea pepo mtu anakemea pepo nusu saa nzima dakika like kumi na tano nzima unakemea pepo wengine sali zima masaa mawili masaa matatu masaa manne masaa matano yote inaonyesha kwamba huyu mtu hajui mamlaka alionayo yesu kristo haelewi mamlaka iliyoko ndani ya jina la yesu kristo anasema kwamba jina la yesu kristo linapotajwa mahali iwe ni vitu vya mbinguni iwe ni vitu vya duniani ama iwe ni vitu vioko chini ya nchi kwa maana ya kuzima lazima vipige goti lazima vitii sio pendekezo sio wazo ni lazima vitii amempatia jina lililokuu kuliko majina yote kwamba ili jina la mamlaka mbinguni duniani na hata chini ya nchi anavyosema yote mbinguni na duniani ukichangana wa na wafilipi ile mbili maanake pamoja na chini kuzimu maanake nini maanake ni kwamba hakuna kitu chochote kinachotenda kazi katika ulimwengu wa roho ambacho hakiko chini ya yesu ala hakuna kitu chochote kinachotenda kazi hapa duniani ambacho kinaweza kikakataa kutii jina la yesu haijalishi kama ni oja kwambia kitu moja eidha iwe ni jambazi eidha awe ni kiongozi wa serikali eidha awe ni kiongozi wa dini eidha awe ni mganga wa kienyeji eidha iwe ni, ni miti iwe ni bahari iwe ni milima iwe ni wanyama iwe ni chochote kile ambacho kiko katika hii dunia na chochote kile ambacho kiko katika ulimwengu wa roho lazima kitii jina la yesu sio hivyo tunaata ukiteremka shimoni kuzim chochote kile kilichoko kule chini lazima kitii jina la yesu haijalishi kina kinacheo kikubwa kiasi gani haijalishi huyo mtu ana anacheo kikubwa gani haijalishi kama anamwita mfalme hajalishi kama wanamwita rahisi haijalishi kama wanamwita si vygani vya watawala wanaita watlawanaita ama haijalishi jina la yesu lina mamlaka juu ya vitu vyote pasipo kujalisha cheo cha mtu mamlaka ya mtu nafasi ya mtu umbile la mtu u, u, uwezo kwa maana ya utajiri na mali danini, na nini siuu kaa naenyelea kitia na kitu kizunguza rafiki ili ni jina lipitalo majina yote ndio maana kwa mfano unaposoma unapo katika matendo ya wa mitume wakati wakati kanisa linaanza alafu herode akawa analinyanyasa kanisa na kulinyanyapaa akafika mahali anakamata mitume anawakata shingwa anawafunga gerezani alafu siku moja akaitisha mkutano watu wakaanza kushangilia wakaanza kusema kwamba herode ni sauti ya mungu herode ni mungu mwenyewe unajua kichotokea rafiki alipigwa upanga na roho alipigwa upanga na malaika mam akaoza pale, pale wadudu wakaanza kutoka kwa sababu gani hakuna jina lililo kubwa kubwaokua jina la yesu kristo lazima uanze kuona hivyo rafiki hakuna kitu chochote kinachoweza kupingana wala kushindana na jina la yesu kristo haijalishi nafasi gani awe ni tajiri awe ni maskini chini ya jina la yesu kristo awe ana majini ana mamizimu chini ya jina la yesu kristo iwe unaitwa mzimu unaitwa jini unaitwa pepo unaitwa chochote kile chini ya jina la yesu kristo jina ye rist inaayis jina majina yote hii sio ialipitamajinayot ii nataka hichi kitu kianze kungia ndanimwako rafik nakianku danimwanumimi kuna watu wengine wengineanawatshnazguana watumishi na hii na watumishi iskilize unaambia labda uende ukahubiri injili kijiji fulani alafu mnaanza mnasema kwamba sasa inabidi tuanze kuvunja na kusambaratisha ngome e, yote ma, e, ma, ma, ma, na katika ile eneo otapeponataaa tiubii injili hiyo ni kutokuwa na ufahamu wa kile ambacho kristo amekifanya oja nikwambie kitu rafiki anapozungumza mamlaka yote mbinguni na duniani maanakerini hakuna kijiji chochote katika sehemu yoyote hapa duniani hakuna eneo lolote katika sehemu yoyote hapa duniani ambaye yesu kristo hana mamlaka vyote viko chini ya yesu kristo na kwa maana hiyo wewe kama mwakilishi wa yesu kristo utakapoamua kwenda kwenye hicho kijiji ama kwenda huo mji ambao ibilisi amekuwa akisumbua hatu na kuwatawala wewe utakapoingia rafiki maanake ni kwamba ufalme wa mungu umeingia na kwa sababu hiyo jina mamlaka ya yesu kristo imeingia katika ile eneo hili kwa kuwa mamlaka ya yesu kristo iko juu ya hao mapepo na mizimu na mashetani na hoteva yanayosumbua katika ile eneo ukiingia wewe kazi zao zinakoma siyukanañalak tna jiksoum saɗa fik lazme wole woylo Si, nishaenda kwenye vijiji ambavo unaingia hapa hii ni ngome ya waganga wakiihii ni ngome ya wachawi hapa hapa mwalimu makanisa anafungwa kila siku naingiaga wala sifungi wala sikatikati wala sipasui chochote kwa nini kwa sababu mimi naingia nina mamlaka ya jina la yesu kristo jina lipitalo majina yote uwepo wangu kuingia pale hakuna kitu chochote kinachoruhusiwa kutenda kazi katika lile eneo in a jinsi navyotenda kazi wanafahamu watu zunka na mimi kwamba napokwenda sehemu yote kwa lometa sque miamoya kwenda kwenda kaskazini kusini mashariki na magharibi hakuna mganga wa kenyeji hakuna mchawi hakuna kazi ya ibilisi naruhusiwa kutendeka wakati o katika ll eneo Manake ni kwamba wote wanakwenda likizo mpaka niondoke pale na hiyo mamlaka na nae unayo mii ni <laughs> na yesu kristo amepewa na mungu muumba wa ia na nchi mungu ameamua kwamba jina la yesu lio ni jina kuu o haiwezekani leo hii hulielekeze ili jina kwenye kansa huiambie kansa toka katika jina la yesu krisfu kansa ikataa inaanzia wapi He, inaanzia wapi io kansa kukataa huziambie figo katika jina la yesu kristo figo na anza kufanya kazi sawasawa sasa hivi alafu figo zigome zinagoma zinaanzia wapi ni kwamba huamini tu kwamba jina la yesu kristo lina mamlaka juu ya hiyo figo huamini kwamba jina la yesu kristo lina mamlaka juu ya hiyo kansa huamini kwamba jina la yesu kristo lina mamlaka juu hilo tumbo lilovimba juu ya huo moyo uliopanuka eh, huamini kwamba jina la yesu kristo lina mamlaka juu ya mtoto wako aliomlevya anatumia madawa ya kulevya na pombe shida tu ni kwamba huamini kwamba jina la yesu kristo lina mamlaka nikuu kuliko hizo nguvu za giza ambazo zimemshika mwanao ndio maana unaangaika unatangatanga lakini kama ungejua na ukafanya maamuzi sa nini mungu amesema jina la yesu kristo ni jina lililokuu kuliko majina yote kwao nakwenda kulitumia na najua kanikilitumia dhidi ya hichi kituhichi kitu lazima kitii maanake neno limesema kwamba jina la yesu kristo likitajwa kila kitu lazima kipige goti kitii kwao najua nitakapoelekeza jina la yesu kristo kwenye changamoto inayonipata ina, hicho kitu lazima kitii kipige goti nanyeleo kizungumza rafiki shida ni kwamba unatumia jina la yesu uliamini huelewi kwamba ni li jina lipitalo majina yote <laughs> siku utakapoelewa utaona mageuzi my friend haijalishi mimi nakuchallenge leo unanisikiliza kama unanisikiliza na olote, una tatizo lolote una ugonjwa wowote una shida yoyote ambayo inakusumbua na imeangaika miaka na miaka na leo nakuletea habari njema nakuambia hivi jina la yesu kristo ni jina lipitalo majina yote kwa maana ya kwamba lina mamlaka juu ya kila kitu na jina la yesu kristo linapotajwa juu ya kitu chochote hicho kilichotamkwa kupitia jina la yesu kristo hicho kitu lazima kitii kwaio ukizungumza na mwili wako aa mwili wako umejaa udhaifu ukasema mwili katika jina la yesu kristo ninaamuru udhaifu ukutoke leo hii mwili ninakuamuru kuanzia sasa hivi pokea nguvu pokea afya na uzima katika jina la yesu kristo mwili auna ujanja upokee upoke ikaa nanyelea naikizungumza <laughs> rafiki kwao haijalishi na changamoto gani kama una sukari siu nakusumbua jina la yesu kristo ni jina lililo juu lina mamlaka juu ya sukari sukari lazima itii jina la yesu kwa hiyo iambia diabedi sukari katika jina la yesu kristo nakwambia toka katika mwili wangu katika jina la yesu kristo alafu nasema pankristndonaetwa kuongoshwa kwakiswahili unasema pankrist nakuamuru fanya kazi yako kama ulivyoumbwa katika jina la yesu kristo lazima kila kilakinima kila, kila kitu lazima kitii kila kitu lazima kitie vitu vilivyoko mbinguni vilivyoko duniani na hata vilivyoko chini ko kama hiyo kazi ya uharibifu imetoka kuzimu vimetoka shimoni alafu ukaelekeza hiyo amri maanake ni kwamba ibilisi na nguvu zake lazima aondoe hilo tatizo lake akimbia haraka sana kwa sababu gani jina la yesu kristo limetajwa sasa inawezekana wewe unanisikiliza alafu e bada ujajitiisha chini ya jina la yesu na kama ujajitiisha chini ya jina la yesu maanake ni kwamba rafiki jia yako itakwenda kuishia kwenye jehanamu ya moto na mi sitaki uishie kwenye jehanamu ya moto nataka uishie katika uzima kwa hiyo fanya maombi ya fuataa ili uweze kupokea uzima na yesu awe mkuu katika maisha yako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema ninaamini yesu kristo i mwanao alikufa msalabani ili aondoe dambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na kiri kwa kinywe changu yakuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa wa mungu rafiki a umefanya maombi mafupi nakupa ongera karibu katika familia ya mungu nakukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama basi kutane kesho muda na wakati kama huu jina langu inaitwa huruma gari na yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vyenehema na kweli kwa njia ya redio youtube google podcast apple podcast apple youtubegl telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hivi zitafanyika katika ukumbi wa bao bao. uzima u uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza adakikaha za jionihadi saa kumi na mbili na dakika theatini za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa baba uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari sfi 7aba6ta nn a 2 4a mbili au ri 7a8n9 a2 4a mbii au sri 6 saba tat iatan mia, mia mbii arobana mbii kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kubsib katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na google nale kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 7895242 au sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili