vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na naptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mungu amemkirimia yesu jina lipitalo majina yote amelikuza na kulitukuza na kumfanya yesu awe mkuu sana na kumpa nafasi ya heshima ili kila kitu kilichoko mbinguni duniani na kuzimu kipate kumtii ili yye apate utukufu kwa hiyo unapolitumia jina la yesu jua kwamba unatengeneza mazingira ya mungu baba kupata utukufu ukitumia jina la yesu basi nguvu zote na uwezo wote wa mungu unakuja kuunga mkono lile jina ili mungu apate utukufu sini sasa kuweka oda ya kitabu kicho cha mwalimu huruma gadi kinachoitwa nguvu ya ukimi kitakachotoka tarehe moja ya mwezi wa tisa efu biia ishiri watu itano wa kwanza watakaoweka oda kabla ya tarehe moja ya mwezi wa tisa fubii a ishirini watapata punguzo la asilimia ishirini a tano ili kuweka oda yako piga simi sasa 7b au furi 6 saba tatu Miachano miambiri arubaini ambiri na tsimui saba na ne miachano miambiri arubaini ambiri. badirisha maisha yako minele kwa kulipatia kitabu hiki cha nguvu ya ukili ambapo mwalimuhuru magadi anakuletea ufahamu sahihi wa namna ya kushirikiana na roho wa mungu pamoja na neno la mungu ili kuhakikisha maono yote na mapenzi yote aliyonayo mungu juu ya maisha yako yanatemia hapa duniani na wakati huu wa sasa kati ya mambo yaliyojadiliwa katika kitabu hiki ukili ni nini katika mtazamo agano jipya uhusiano kati ya ukiri na imani uhusiano kati ya imani na sheria zinazoongoza ulimwengu wa roho namna ya kusababisha uzima baraka na mema kudhihirika na kutenda kazi katika maisha ya mkristo namna ya kuumba maisha unayoyataka namna ya kusababisha ufarme wa mungu ukutumikie namna ya kushirikiana na malaika kuleta matokeo unayoyataka vilevile katika kitabu hiki cha ukili mwalimhuruma gadi anakuletea ukili utakaokuwezesha kufaidi mema iyo tyaliyokusudiwa na mungu juu ya maisha yako ndani ya kitabu hiki utakutana na ukili wa haki ukili wa baraka ukili wa ulinzi Ukili, ukili wa upunyaji na afya ukili wa ulinzi na mafanikio ya watoto katika masomo ukili wa kibari cha upendeleo ukili wa kulipa kufuta na kuondoa madeni ukili wa kulipwa na kukusanya madeni unayodai ukili wa uripaji wa bili za kila mwezi kwa wakati ukili wa mafanikio na usawi katika ndoa ukili wa maongezeko na usawi katika biashara na kazi za mikono ukili wa wema na upendo wa mungu ukili wa ushirika wa mwili na damu ya yesu ili kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu huruma gadi kinachoitwa nguvu iyoukili kabla ya tarehe moja ya mwezi wa tisa elfu bila ishiri ili upate punguzo la asilimia ishirinia tano piga simu sasa fr7ab ab au sfuri sta sabatat2aob na 7aba 8, 8, 8 9 Nya <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> If you know he's able, now, everybody say, oh. tpale ulipo rafiki nakkaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gari nafuraha kwamba umaweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo rafiki kuufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uwezo kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli uh, tunaendelea na uchambuzi wa kitabu chetu cha wafilipi tu katika ule mlango wa pili kuna mambo mengi kitabu cha wafilipi kimesheheni mambo kweli kweli na tumekuwa tukiangalia mambo kadhaa jana nilianza kukuonyesha jinsi ambavyo um, Uh, uh, uh, uh, jinsi ambavyo jina la yesu kristo kwamba mungu amemkirimia kristo jina lililokuu jina lipita majina yote kwa sababu ya utii wake na kwamba jina hili linapotajwa lazima kila kitu tulianza kuchambua mambo machache leo nataka nikusogezee pia mambo mawili matatu hivi uone zaidi ili ujasiri wako katika jina la yesu kristo uweze kuongezeka ili uweze kupata matokeo na vile ambavyo mungu alikusudia lakini kabla sijaendelea mu alikusuda kwamba kama ungependa kwa kupata mafundisho kwa njia video basi unapatikana katika youtube channel chaneli yetu inakwenda kwa jina la mwalimu huruma gadi na, na ukifika pale subscribe lakini pia utakapoangalia video yoyote tunaomba uweze kulike pamoja na kushare na usisahau pia kubonyeza kengele kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya sauti tunapatikana katika Apple, eh, podcast, katika podcast, na katiaatiaa ako pia tunapatikana kwa jina la mwalimu hurumagadi na kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna uagupu linaitwa mwanafunzi kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu asema niunge katika namba nawe utaunganishwa shukrani za dhati kwako ukisikiliza na na mafundisho ya ya ya ya kristo kristo kristo kristo kristo kila siku ambapo ukihamasisha wengine waweze kusikiliza kile ambacho umejifunza kumbuka unathibitisha kwamba ni ungera, wewe ni mwanafunzi wa wa kristo. wa kristo wengi, wa kristo. Wana wana wa kitu rafiki kati asilimia asilimia chini wakristo ambao wameamua kuwa kuwa kuwa wanafunzi wanafunzi wanafunzi wanafunzi sana wengi wamekataa vitu vingine vyote isipokuwa tuliloachiwa wetu yesu kristo a mba tukawe wanafunzi wa kristo kwa wa ongera sana rafiki ni kushukuru wewe ambae unafanya maombi kwa ajili ya, ya, ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya ajiliya na timu yangu asante sana kwa maombi yako rafiki maombi yako yanaleta tofauti kubwa sana unaweza usijue sasa hivi lakini nakuhakikishia siku utakaposoma mbele ya kristo utaweza kuona maombi yako jinsi insiambao weza kuleta tofauti kubwa kubwa kubwa mno Uh, unapoomba kama tu kwamba simamia wa Efeso wa kwanza, wa 17, 23, wa Efeso wa kwanza, wa 17, 23, wa mlango mlango mlango mlango kwanza 9, 21, kwanza kwanza kwanza mstari mstari mstari na pia usisahau kuomba pamoja baba kwamba lioumbshmaaa mlangowaastaan ia na malaika basi awasababishe watu waweze kukutana na mafundisho ya kristo ikiwa hata ni baa waweze kuwasha redio na watu kusikiliza mafundisho ya kristo ikiwa ni kwenye dara badala waweze kufanya hivyo kweli kwenye nyumba za watu. Inawezekana kufanya ikiwa ni mtu anatembea barabarani ana simu ambayo ina, ina radio, basi Roamu amnguse aanze kufungua radio na kukutana mafundisho haya. Lakini pia kwenye mitandao ya wa, kijamii watu wanapopita pita kuzuhura au wa wengine wanaenda kutafuta vitu vya ajabu ajabu, basi wakutane na mafundisho ya Kristo. Sijiko wananyelea rafiki yake. Inawezekana yeah. mwingine anaingia kwenye kwenye kwenye kwenye kwenye YouTube kwa anatafuta vitu vya ajabu ajabu lakini aweze kukutana na mafundisho ya Kristo. Na mwisho basi nikushukuru wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa partner wa vipindi vya redio, eh, vipindi vya anakuli kupitia njia ya redio nasema asante sana kwa partnership yako kwa uaminifu wako asante kwa kusimama pamoja na mimi na kristo e, tunaona jinsi ambavyo tunawafikia watu wengi zaidi tunagusa na kubadilisha taratibu tunaleta tofauti kubwa sana piga picha hii rafiki kama wewe umebadilika basi jua kwa kamchango wako unasababisha mtu mwingine naye aweze kubadilika kwaho nataka upige picha kwamba kila, kila kila kila unapochangia gharama za injili kwa njia ya redio nataka upige picha hii kwamba kila siku unabadilisha mtu mmoja kupitia vipindi vya redio na kwa kwa mchango mchangoa kila mwezi unabadilisha nafsia walau. walau nafsi hathi kila mwezi hiyo ni kazi kubwa aa ongera kama ujafanya maamuzi redio a eit ia emanakweli basi kusi, uweze kufanya maombi umuulize baba kama nataka, uweze ndio basi ufanye maamuzi umuuliatauuaufanye maamu u sadaka yako ya upendo kila mwezi ili njili weze kusonga mbele baada ya kusema hayo nataka tuendelee tuende moja kwa moja kwenye wafilipi mlango wa pili na ntaanza kusoma ule mstari wa tis mpaka ule wa j wafilipi b mstariwa t 11 ambapo inazungumzia baada ya utii wa yesu kristo mstariwa tisa unasema hivi kwa hiyo tena mungu alimwadhimisha mno akamkirimia jina lile lipitalo kila jina ili kwa jina la yesu kila goti lipigwe la vitu vya mbinguni na vya duniani na vya chini ya nchi na kila ulimi ukiri ya kuwa yesu kristo ni bwana kwa utukufu wa mungu sasa ngoja nikusomee kwenye tafsiri ya, ya, ya, ya, ya neno pamoja na tafsiri ya bibilia abari njema alafu tutasoma pia na kwenye ile tafsiri ya tku alafu tutaangalia mambo kadhaa hapo anasema hivi anasema eh, tafsiri ya neno anasema kwa hiyo mungu alimtukuza juu sana kwa hiyo yesu kristo ametukuzwa juu sana si anavyozungumzia kwamba yesu kristo iko juu sana rafiki kuja nikuambie kitu ni, ni, ni kama vile ungekuwa unafananisha nini nataka uone ni kama vile unafananisha mamlaka alionao rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania alafu huo unafananisha na mamlaka alionao mjumbe wa nyumba kumi unaweza hiyo tofauti tofauti juu juu juu sana kwa maana ya ya ya ya kimamlaka mamlaka yesu kristo ni zu hakuna kitu chochote wala mahali popote unaweza kwa hiyo mungu alimtukuza juu sana na kumpa jina lililoku kuliko kila jina ili kwa jina la yesu kila goti lipigwe la vitu vya mbinguni na vya duniani na vya chini ya nchi na kila ulimi ukiri ya kwamba yesu kristo ni bwana kwa utukufu wa mungu baba sikia bibilia habari njema anavyosema anasema kwa sababu hiyo mungu alimkweza juu kabisa akampa jina lililokuu kuliko majina yote ili kwa heshima ya jina la yesu viumbe vyote mbinguni duniani na kuzimu vipige magoti mbele yake na kila mtu akiri kwamba yesu kristo ni bwana kwa utukufu wa mungu baba <laughs> Ya, ni maboni mazuri yni ivi unaona j jina la yesulivi moja ndulie tena kusomathis is beautiful sikia kwa sababu hiyo mungu alimkweza juu kabisa inazungumzia An- habari za yesu hapa mungu alimkweza juu kabisa akampa jina lililokuu kuliko majina yote ili kwa heshima ya jina la yesu viumbe vyote mbinguni duniani na kuzimu vipige magoti mbele yake na kila mtu akiri kwamba yesu kristo ni bwana kwa utukufu wa mungu baba una, una, una, <laughs> kurudi niende mbele kidogo kurudi hapa nikuonyeshe kitu na aso kama wewe ni mtumishi wa bwana yesu utanisikiliza vizuri alafu utaelewa kwa wale ambao wanafahamu ambao wamesha kwenye semina ambazo na nazifana nanaofanya situmii zaidi ya dakika tatu kufukuza pepo aijalishi kama ni mizimu kijiji ni majini elfu thelahini ama nini no hatutumii dakika nyingi kwa sababu tuna jina lipitalo majina yote wanatii jina la yesu hawatii sauti yangu wala hawatii kwamba mwili wangu ni mkubwa ama ni mdogo wala hawatii kwamba mi ni mweuse ama ni mweupe wanatii jina la yesu hawatii kama mi ni mwanaume ni mwanamke wanatii jina la yesu hawatii kwama na washirika elfu thelathini ama na mshirika mmoja wanatii jina la yesu kwa kwahio nitakujaonyesha huko kwa mbele lakini tupiga t sikiatku anavozungumza biblia tafsiri ya kusoma kwa, kwa urahisi anasmahii hivyo ndivyo sababu mungu alimpa mahali pa eshima sana Kwa yesu kist amepewa mahali pa eshima sana Position, nafasi alioweka ni nafasi ya heshima sana anasema mahali paeshima sana na akampa jina lililokuu kuliko majina yote akampa jina lililokuu kuliko majina yote akampa jina lililokuu kuliko majina yote hivyo kila mtu atasujudu yesu kila mtu ees mtu kila mtu atasujudu kumweshimu yesu kila mtu atasujudu kumwheshimu yesu edha unakubaliana na yesu ama ukubaliane na yesu utasujudu tu adonkea huyua utasujudu tu utasujudu tu ndio bibilia inavyosema na kila hivyo kila mtu atasujudu kumwheshimu yesu kila mmoja aliye mbinguni duniani na wale walio chini ya dunia wote watakiri kwamba yesu kristo ni bwana na hili litamtuku za mungu baba o edha umtukuze, umtukuze yesu sasa hivi kwa iyari na upige magoti mbele ya yesu kwa iyari ama mwisho wa siku utalazimishwa tu utapiga goti mbele ya yesu na utakiri kuwa yesu ni bwana alafu utakwenda jehanamu ya moto ama ufanye kwa iyari sasa hivi upige goti mbele ya yesu kwa maana ya kumtii na ukiri kwamba yesu ni bwana alafu uishi katika uzima wa milele kwa iari yako mwenyewe ama ulazimishwe alafu ishie jehanam aijalishi mwisho wa siku baba atakula utukufu nini mungu anapata utukufu watu wanapotii jina la yesu mungu anapata utukufu mapepo yanapotii jina la yesu mungu anapata utukufu kila kitu kinapotii jina la yesu Naendo, na yeye ndo ametengeneza namna hiyo kwa lugha nyingine mungu alimkirimia yesu kristo akampa jina lipitalo majina yote ili kupitia jina la yesu yeye awezi kupata utukufu that is big aaka kaufuo ni kakubwa my friend ntarudia tena mungu amemkirinia yesu jina lipitalo majina yote amelikuza na kulitukuza na kumfanya yesu awe mkuu sana na kumpa nafasi ya heshima ili kila kitu kilichoko mbinguni duniani na kuzimu kipate kumtii ili yeye apate utukufu kwa hiyo unapolitumia jina la yesu jua kwamba unatengeneza mazingira ya mungu baba kupata utukufu ukitumia jina la yesu basi nguvu zote na uwezo wote wa mungu unakuja kuunga mkono lile jina ili mungu apate utukufu kitu rafiki utukufusanaipatkiturafikmoja okay. ni pause kidogo alafutnema tukangalia ushahidi mwingine alafu tutarudihapa alautakuonyesha kitu kizuri kuliko cha kukusaidia kwenye waefeso waefeso mlango wa kwanza hmm. ah mambo ni mazuri mno waefeso mlango wa kwanza kuna ombi hapa paulo analiomba kwa k tutasoma ni ndefu kidogontaanza msta aa aa msta a akaia sikia anasema hivi kwa sababu hiyo mimi nami paulo huyu tangu nilipopata habari za imani yenu katika bwana yesu na pendo lenu kwa watakatifu wote siachi kutoa shukurani kwa ajili yenu nikiwakumbuka katika sala zangu mungu wa bwana wetu yesu kristo baba wa utukufu wape niñi roho ya na ya ufunuo katika kumjua yeye yeye mungu na kumjua kumjua mungu yesu kristo macho ya mioyo yenu yaciwe nuru mjue tumaini la mwito mwito wake jinsi mwito wa, mwito wa yesu kristo kwamba aliitwa na mungu ama aliingizwa kazini kufanya nini anasema jinsi ulivyo na utajiri wa utukufu wa urithi wake katika watakatifu jinsi libyo. jinsi ambavo mimi na wewe kama watakatifu kuna utajiri wa kutisha huko ndani mwetu ndanietu <laughs> anasema na ubora wa ukuu wa ukuu uweza wake ndani yetu wauuaeaa ayl tendaji wa nguvu za uwezo wake kwa lugha nyingine tuweze kuelewa nguvu ya ufufuo ambao iko ndani mwetu sisi watakatifu nguvu ile ile iliyomfufua yesu kristo kutoka katika wafu ndio nguvu hiyo hiyo iko ndani yangu mimi na nguvu hiyo hiyo iko ndani yako o kama umezaliwa mara ya pili same nguvu ile ile uweza ule ule alafu anasema ishirini aliotenda anazungumzia katiso mefufuliwa sasa aliotenda katika kristo alipomfufua kutoka katika wafu anasema akamweka mkono wake wa kuume yaani mungu akamfufua kristo kutoka katika wafu alafu akamweka yesu mkono wake wa kuume nini maana ya kumweka mkono wake wa kuume maanake ni kwamba mkono, mkono wa kuume maanake ni nafasi ya mamlaka nafasi ya mamlaka aliotenda katika kristo alipomfufua kutoka katika wafu akamweka mkono wake wa kuume katika ulimwengu wa roho alafu anasema juu sana kuliko ufalme wote na mamlaka na nguvu na usulutani na kila jina litajwalo wala si ulimwenguni humu tu bali katika ule ujao pia akavitia vitu vyote chini ya miguu yake chini ya miguu ya nani ya kristo akamwweka awe kichwa juu ya vitu vyote kwa ajili ya kanisa ambalo ndilo mwili wake mwili wake nani kristo E, ukamilifu wake aliyekamilika kwa vyote katika yote sasa nataka ha, nisogo ule mstari wa ishiri na moja ishiri na mbili na ishiri na tatu kuhusu ii mamlaka ya yesu ishiri na moja ishinabil na shinatatu kwio kama kawaida tupite tuangalie kidogo kwenye tafsiri ya neno bibilia ya bari na ile tku alafu mambo yanakaa mzuri alafu nitakuelezea kitu kizuri alafu utakaa usumbuliwe tena oh, haleluya anasema hivi tafsiri ya neno juu sana anazumzia alipomfufua yesu kristo akamweka juu sana kuliko falme zote sasa na mamlaka unaweza usielewe moja nikuambie kitu ukisema falme kumbuka falme tunazungumzia serikali kwa hiyo tungeweza kuondoa neno falme tukaingiza serikali kwao anasema hiyo yesu amewekwa juu sana kuliko serikali zote na mamlaka enzi na milki na juu ya kila jina litajwalo kwa maana ya mamlaka anasema si katika ulimwengu huu tu bali katika ule ujao pia naye mungu ameweka vitu vyote viwe chini ya miguu yake yake nani kristo na amemfanya yeye nani yesu kristo awe, awe kichwa cha vitu vyote kwa ajili ya kanisa ambalo ndilo mwili wake ukamilifu wake yeye aliye yote katika yote sikia bibilia habari njema anavyosema anasema huko kristo anatawala juu ya kila tawala Yo. yani hapo ya nimesikia ngoja niteremshie kidogo anasema huko yaani yo nafasi ambayo yesu kristo amewekwa baada ya kufufuliwa katika mkono wa kuume wa mungu upande wa mkono wa kuume wa mungu anasema huko kristo anatawala juu ya kila tawala juu ya kila tawala anasema na mamlaka enzi na ukuu anatawala juu ya kila cheo kiwezacho kutajwa katika ulimwengu huu na katika ulimwengu ujao rafiki najua hmm. hmm. tunasoma bibilia yaani haya mambo rafiki je nikwambia ndo tunasomaga unasikia raha e, kama huko nyumbani unajisaa unapanda juu ya kochi yani. E, yani, ama a umepanda juu ya meza e, yaani una una ama saa sanyingine unaanza kucheza huko ndani alafu unazungusha unazungusha unajikuta umetoka nje kwa sababu ya uoja kusome tena manaake sikia tena sikia biblia habari njema msariulea waishii na moja <laughs> e, anasema huko yaani ile nafasi mkono wa kuume wa mungu anasema huko kristo anatawala sio ata ana yani hivi sio wakati ujao hivi anasema huko kristo anatawala juu ya kila tawala yani anatawala juu ya kila utawala anasema mamlaka anasema enzi anasema ukuu alafu anasema anatawala juu ya kila cheo kiwezacho kutajwa katika ulimwengu huu na katika ulimwengu ujao wengine wanatawaliwa na nini inawezekana sasa hivi unatawaliwa na kansa inawezekana hivi unatawaliwa na ukimwi inawezekana sasa hivi unanisikiliza unatawaliwa na sukari. Natsuma, unatawaliwa na ya unatawaliwa, ni kuambia, kama sukari ya aagonwunataaliwa oa kama una vitu ni kansa kuna vitu husile, mara unaenda sukaiauweziuata sua nye ana noaananataaliana ugonwawa sukaiaeukachaa kaiuko umbai ni kwamba kansa, kansa inakutawala kama una ukimwi umeambia kwamba mafrendi hali ni mbaya na kwa mwaneo siv umejaa wasiwasi na hofu hofumanaae ukimwi na virusi vinakutawala angalia anavyosema sasa kuhusu hiyo na list inaweza ikaenda na mwingine nabmnginezo figo zina shida na wa figo zina shida kuna vitu huwezi kula bila figo kusafishwa na mashine huwezi kuishi sasa sikiliza anasema hivi anasema huko kristo anatawala juu ya kila tawala mamlaka enzi na ukuu anatawala juu ya kila cheo kiwezacho kutajwa katika ulimwengu huu na katika ulimwengu ujao mungu ameweka vitu vyote chini ya miguu yake ameweka vitu vyote chini ya miguu yake kwahio iwe ni umaskini iwe ni magonjwa iwe ni maradhi iwe ni ibilisi iwe ni mapepo nthin chochote kile ambacho kineitwa k- k- k- k- k- kitu kimewekwa chini ya miguu ya yesu anasema mungu ameweka vitu vyote chini ya miguu yake yaani kristo akamkabidhi kwa kanisa akiwa mkuu wa vitu vyote kwa kwahio maanaake ni kwamba anasema yesu vitu vyote vimewekwa chini ya miguu ya kristo alafu mungu akamchukua akamchukuahuu yesu akamkabidhi kwa kanisa na kwa manayo sasa yesu anasimama kwa, ch- kwa lugha nyingine vitu vimewekwa chini ya miguu ya yesu kristo na yesu kristo amekabidhiwa kwa kanisa kwao utomtial anafanya vitu vyote v chini ya kanisa that is good kwao anasema mungu ameweka vitu vyote chini ya miguu yake akamkabidhi kwa kanisa akiwa mkuu wa vitu vyote kanisa ni mwili wa kristo kanisa ni mwili wa kristo na ukamilifu wake yeye atakayekamilisha vitu vyote kila mahali anasema hivi kwamba kanisa ama wewe unanisikiliza wewe ndio mwili wa kristo ko kama vitu vyote vimewekwa chini ya miguu ya kristo na wewe ndio mwili wa kristo yeye ni kichwa wewe ni kiwiliwili maana basi automatikali vitu vyote viko chini ya miguu yako kwao my friend kama ewe ni mtumishi wa bwana yesu maana ni kwamba una mamlaka juu ya vitu vyote una mamlaka juu ya magonjwa yote una mamlaka juu ya maradhi yote moja nikuonyesha umuhimu wa ili jina sakosha story moja kwenye, kwenye luka mitume wamepewa wamepewa no, wale wanafunzi sabini luka kumi wamepewa mamlaka ya kwenda kuhubiri njili kama walivyopewa mitume kumi na wawili ukisoma mlango wa tisa mstari wa kwanza anasema anasmaanasema hivi anasema, luka tisa moja anasema akawaita wale tenashara mitume akawapa uwezo na nguvu na mamlaka juu ya pepo wote na kuponya maradhi alafu ukienda mlango wa kumi mstari wa kwanza anasema basi baada ya hayo bwana aliweka na wengine sabini akawatuma wawili wawili wamtangulie kwenda kila mahali na eh, kwenda kila mji na kila mahali alipokusudia kwenda mwenyewe kwa alianza na kumi na wawili akawapa mamlaka na nguvu ya kudhibiti vitu vyote baadae hivi anatuma wale sabini sasa skiza hao sabini wakacho anarudi msaril wa kumi na saba awa sabini wamerudi msar i na saba wanasema hivi ndipo wale sabini waliporudi kwa furaha wakisema bwana hata pepo wanatutii kwa jina lako hata pepo i anasema hata, hata pepo maanake ni kwamba kwao maradhi na magonjwa yamawatii lakini anasema hata pepo yaani kikubwa kwenye akili ya awa sabini ilikuwa ni mapepo majini na mamizimu kaa anasema hata pepo wanatutii kwa jina lako maana nini walipopewa jina la yesu kristo wakawambia waende anasema hata pepa anaui kwa jina lako alafu angali anasema akawaambia nilimwona shetani akianguka kutoka u, e, mbinguni kama umeme kumi na tisa tazama nimewapa amri aman mamla, mamlaka ya kukanyaga nyoka na nge na nguvu zote za yule adui wala kuot takacho sasa sataka ome mstari wa kuminasaba na mstari ule wa kumi na tisa kwa pamoja alafu nisobe kwenye bibilia ya, ya neno anasema hivi baadaye wale sabini na wawili walirudi wamejaa furaha wakisema bwana hata pepo wametutii tulipolitaja jina lako hata pepo wametutii tulipolitaja jina lako kwa nini wametii kwa sababu jina la yesu kristo ni jina lililokuu juu ya vyeo vyote vya vitu vilivyoko mbinguni vilivyoko duniani na hata vilivyoko kuzimu anasema baadaye wale sabini na wawili walirudi wameja furaha wakisema bwana hata pepo wametutii tulipolitaja jina lako sasa nasema mwalimu has na aliuansmaabaawiabkunapo yeah, tafsi ingine ab ma likua ni sbna wawili walitumwa tafsiri inginlia sab k skusumbue kanasema baadaye wale sabinna wawili walirudi wamejaa furaha wakisema bwana hata pepo wametutii tulipolitaja jina lako sik 1 nam anawambia sa nimewapeni uwezo ama mamlaka ya kukanyaga nyoka na nge na uwezo juu ya nguvu zote za yule adui alafu anasema hakuna kitu chochote kitakachowadhuru wa Why? kwa sababu mimi nina mamlaka juu ya vitu vyote vilivyoko mbinguni vilivyoko dunia na vilivyoko kuzimu kwa hiyo rafiki unapoenda kuhudumu anasema utakapoenda kuhudumu katika jina la yesu kristo hakuna roho ya malipizi anasema hakuna kitu chochote kitakachokudhuru sinashanga sana watu tueda kuhudumu kufungua watu kwa jina la yesu roho ya malipizi imenirukia liorudi umafanya mkutano wa injili nimeshambuliwa nimeshambuliwal kwenye familia yangu ni uju, humjui yesu ni nani wewe wala huelewi mamlaka ya jina la yesu amekwambia amekupa mamlaka kila kitu lazima kitii kwa jina lake lakini pia amekwambia yesu mwenyewe amekwambia hakuna kitu chochote kinachoweza kudhuru mimi nimeanza kufanya huduma nafukuza mapepo naponya magonjwa tangu mwaka wa elfu bi na kumi kukutana na roho ya malipizi wala na roho ya malipizi unajua kwa nini kwa sababu yesu ambaye ni mungu wa mbingu alisema kwamba hakuna kitu chochote ktakahoeza kuhuru utakapotumia jina langu kwa kwa nini sababu jina la yesu ni jina lipitalo majina yote na napolitumia vitu vinatii na mungu baba anapata utukufu haiwezekani mungu apate utukufu ala mi nirudi na mangeu nyumbani haiwezekani nitumie jina la yesu mungu apate utukufu ni nikute nyumbani kwangu kuna vurugu no way huyo no sio mungu mungu tunayemwabudu inawezekana unaabudu kitu kingine kama unamwabudu ambaye na yesu kristo my ukitumia jina la yesu kristo nguvu yote ya mungu inakuunga mkono kile kitu kinatii mungu anapata na mitumu, wakarubu, na na na unapata furaha furaha furaha ndio mitume wakarudi wamejaa tatizo tatizo lako leo hii lazima lazima litatii jina la yesu na zungumda, amini kwamba utufatahzt lmatatltati aayekshamkua kwao mimi naunganisha imani yangu na ya kwako baba katika jina la yesu kristo jina lepitalo majina yote ninaambatanisha imani yangu na huyu ndugu anayenisikiliza tunafanya maombi ya mapatano leo hii atakapotumia jina la yesu kristo dhidi ya changamoto alionayo sio tu kwamba hiyo changamoto itang'ooka na kutupwa baharini lakini hiyo changamoto haitakaairudi tena amen haaafiiame kitu tuandikie, nataka shudaw, nataka umetumia jina la yesu kristo matokeo ulioyapata ili na wengine wajue kwamba jina la yesu linafanya kazi sio kwa sababu yule ni mtumishi ama yule ni nabii ai na linafanya kazi kwa sababu jina la yesu ni jina lipitalo majina yote na kwamba yeyote atakalitumia <laughs> basi akijua kwamba lina mamlaka juu ya tatizo lionalo ilo tatizo lazima litii na mungu baba aweze kupata utukufu kwa nenda kamlete mungu utukufu leo hii kupitia jina la yesu kristo basi tukutane kesho muda na wakati kama huu kumbuka tu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana