vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ili uweze kusababisha uokovu ulioko ndani mwako uweze kutokeza nje anza kukubali kama mungu anasema amba umebarikiwa kwa baraka zote za rohoni kwamba wewe ni, ni mwenye haki kwamba e ni mtakatifu auna hatia wala ma anza sema mungu asante kwa kwakuwa mimi, mimi ni mwenye haki mimi ni mtakatifu mimi sina hatia sina mawaa wala lawama mbele zako unapokubaliana katika moyo wako na kusema kwa kinywachao nasma utapata uokovu manake unaajilia sasa uokovu ulioko ndani ndanimwako unauruhusu uende wa nje sini sasa kuweka oda ya kitabu kicho cha mwalimu huruma gadi kinachoitwa nguvu ya ukimi kitakachotoka tarehe moja ya mwezi wa tisa efu biia ishiri watu itano wa kwanza watakaoweka oda kabla ya tarehe moja ya mwezi wa tisa fubii a ishirini watapata punguzo la asilimia ishirini a tano ili kuweka oda yako piga simi sasa 7b au furi 6 saba tatu Miachano miambiri arubaini ambiri na tsimui saba na ne miachano miambiri arubaini ambiri. badirisha maisha yako minele kwa kulipatia kitabu hiki cha nguvu ya ukili ambapo mwalimuhuru magadi anakuletea ufahamu sahihi wa namna ya kushirikiana na roho wa mungu pamoja na neno la mungu ili kuhakikisha maono yote na mapenzi yote aliyonayo mungu juu ya maisha yako yanatemia hapa duniani na wakati huu wa sasa kati ya mambo yaliyojadiliwa katika kitabu hiki ukili ni nini katika mtazamo agano jipya uhusiano kati ya ukiri na imani uhusiano kati ya imani na sheria zinazoongoza ulimwengu wa roho namna ya kusababisha uzima baraka na mema kudhihirika na kutenda kazi katika maisha ya mkristo namna ya kuumba maisha unayoyataka namna ya kusababisha ufarme wa mungu ukutumikie namna ya kushirikiana na malaika kuleta matokeo unayoyataka vilevile katika kitabu hiki cha ukili mwalimhuruma gadi anakuletea ukili utakaokuwezesha kufaidi mema iyo tyaliyokusudiwa na mungu juu ya maisha yako ndani ya kitabu hiki utakutana na ukili wa haki ukili wa baraka ukili wa ulinzi ukili wa upunyaji na afya ukili wa ulinzi na mafanikio ya watoto katika masomo ukili wa kibari cha upendeleo ukili wa kulipa kufuta na kuondoa madeni ukili wa kulipwa na kukusanya madeni unayodai ukili wa uripaji wa bili za kila mwezi kwa wakati ukili wa mafanikio na usawi katika ndoa ukili wa maongezeko na usawi katika biashara na kazi za mikono ukili wa wema na upendo wa mungu ukili wa ushirika wa mwili na damu ya yesu ili kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu huruma gadi kinachoitwa nguvu iyoukili kabla ya tarehe moja ya mwezi wa tisa elfu bila ishiri ili upate punguzo la asilimia ishirinia tano piga simu sasa fr7ab ab au sfuri sta sabatat2aob na 7aba 8 9 My channel, Bambini Aruba If you know he's able, yeah, everybody say, oh! popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka mafundisho ya ya kristo kristo kristo kristo kristo yanakuja kwako kwako kwako kila siku munda na na na wakati kama kama kama kama huu yakiwa ya na lengo la na kujenga, na kujenga na kuimarisha imani yako ili uweze uweze uweze uweze katika katika cheo cha wa wa kwa kwa lugha nyingine ufike mahali kufikiri kufikiri kufikiri kuzungumza kutenda rafiki kuna mchango moja moja kuamini ukifikiri ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini vizuri vizuri vizuri vizuri hivyo basi fanya maamuzi fnshoakist o wngo kuns kristo huna mbundi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na uchambuzi wa kitabu chetu cha wafilipi tu katika ule mlango wa pili vipindi uh, uh, vilivyopita tukwa tunaangalia jina la yesu jina lilo ni jina lililokuu jina lililotukuka jina ambalo liko juu ya majina yote mambo wakata, kwa kweli kama kwa kina, lakini kabla tu kwa mba, uh, uh, kama lakini ya nikwambie ungependa kupata mafundisho haya kwa njia basi tunapatikana katika yoteumeanalaamo kaaaa yetu inakwenda kwa jina la mwaluumaai ukifika pale tafadhali utakapoangalia tunaomba pamoja a afaa pia kupata mafundisho tunakenda kwa njia ya sauti basi tunapatikana katika katika katika google podcast katika apple podcast apple na katika spotify nako tunakwenda kwa jina la mwalimu utakapoingia subscribe na tafadhali utakaposikiliza fundisho lolote basi e, hebu wengine kumbuka kama ungependa kupata mafundisho yetu ambayo ni zaidi ya nusu saa yote yanapatikana katika podcast zetu ni muhimu sana us yot podcast mojawapo ili unapotafuta mafundisho ambao ukaweza kuyapata pia kuna uh, katika whatsapp na telegram tunatuma mafundisho kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo kwa kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya whatsapp ama telegram basi tuma ujumbe mfupi tu sema niunge katika namba 789 5 24 b 7895 24 b nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo nitoa shukrani za dhati kwako kwa umekuwa umekuwa umekuwa ukisikiliza na mafundisho ya ya kristo kila siku lakini ukihamasisha wengine wengine kusikiliza zaidi yote ukiwafundisha kuhu kuhu kile ambacho umejifunza kumbuka mwanafunzi wa kristo ni mtu ambaye anakubaliana ot amae anakubalian ausadiakusambaza mafndisho yakist unathibitisha kwa kwa kwa vitendo kwamba wewe ni mwanafunzi mwanafunzi mwanafunzi wa wa wa kristo si wa kristo kwa kwa wa kristo si huyu kuzungumza unakuwa kutenda yesu akasema unanyita bwana ka itendo a i waawataaftntaafaiauaiao kama hue unasema ni mwanafunzi wa kristo alafu ushiriki kuaambia wengine na kusambaza mafundisho ya kristo labda inawezekana yesu sio bwana wako kama ni bwana wako ungetii agizo lilolisema anasema nini nendeni mkahubiri njili kwa kila kiumbe na mwendeni mkafanye mataifa yote kuwa wanafunzi nikuulize swali mwezi huu mwezi uliopita umehubiria wangapi na umefanya wangapi kuwa wanafunzi ito shukrani pia zadati kwako wewe maokifana mambi waaa ahooo naa ili waweze kusimama wa katika mapenzi yote ya mungu ili mwenendo wao wnedowaouwezkumpendaa Zama, kila kazi ua Uh, kwa mapato yako unaleta tofauti kubwa kabisa maisha ya watu unagusa maisha ya watu e, katika wiki iliopita nimekwenda vijijini sehemu ndani ndani ndani ndani kabisa katika mkoa wa manyara na kwa kweli watu wanakutana na injili wanasikia mafundisho na maisha anabadilika ay yanawezekana kwa sababu ya mtu ma wewe maamuzi ya kuwa na upendo na kuamua sadaka kwa upendo na kuaa kwamba wengine nasia injili kama neno hili linakubadilisha to swali langu kwa nini hauoni kwamba na mwingine a nahitaji na, na neno hili labda nikuulize hivi wewe ulioko ukanda inawezekana wewe sasa hivi unatokea mkoa wa kagera ama unatokea mkoa wa mwanza ama unatokea mkoa wa lindi ama unatokea mkoa wa sumba, nini ruvuma ama rukwa nikuulize je rukwa na ruvuma watu wa kule kwenu wanapata mafundisho ya kristo na kama hawafikiwi na mafundisho ya kristo unadani ni wajibu wa nani kama sio wajibu wako wewe kuakikisha kwamba mafundisho ya kristo yanawafikia nikuulize tu manake ungeamua kuwa partner, ungeamua kuhamasisha ungeweza kutengeneza mazingira tungeanza kurusha na vipindi vya neema na kweli wa wa kristo katika mk- la, unatokea aruko, unatokea mkoa mkoa ruko kufanya kufanya hivyo hivyo ama unataka nani achukue esnatnezaufanya mungu amenipa l unuamenipa ya kurafikia watu ambayo imekubalisha na nawewe lakini pia mungu ameweka fedha katika mifuko yako ambayo ungeweza kulipia vya na kueli, ungeweza kuchangia na injili katika, katika mkoa wenu kama mkoa wenu hawasikii keliyaristala la wewe sio kosa la mungu la sio kosa la urumagadi si tuko tayari kupeleka vipindi je huko tayari kuwezesha vipindi kwenda upande huo huko baada ya kusema tabasamu nakupa changamoto baada ya kusema hayo basi tuendelee na sumuletu tunachambua kitabu cha wafilipi mlango la wa pili kumbuka tumeshaangalia mambo mambo mambo mengi mengi mengi kwa kwa kweli na na na kuona wa wa kitabu kifupi lakini lakini kimesheheni tulikuwa tunazungumza habari ya ya mamlaka jina la yesu kristo yaliyobakia ni ni ni mno hata mwezi mzima kuyazungumza muda hauturuhusu nafasi haituruhusu kazi yangu ni kukuchochea tu ni safari mwingine roho mtakatifu leo nataka tupige hatua kwenye mstari mstari hadi mbuk umshaanalaambo engi aho aoneaiauoea anasema hivi basi wapendwa wangu kama vile mlivyotii siku zote si wakati mimi nilipokuwapo tu bali sasa zaidi sana mimi nisipokuwapo utimizeni uokovu wenu wenyewe kwa kuogopa na kutetemeka utimizeni uokovu wenu wenyewe kwa kuogopa na kutetemeka kwa maana ama kwa sababu ndiye mungu atendaye kazi ndani yenu kutaka wenu na kutenda kwenu kwa kulitimiza kusudi lake jema sasa hapa kuna mambo kadhaa nataka niseme aza tafsiri zote kama tatu nyingine za kiswahili hizi alafu nitakueleza kitu kizuri kabisa bibilia tafsiri ya neno anasema hivi kwa hiyo wapenzi wangu kama vile ambavyo mmekuwa mkitii siku zote si tu wakati nikiwa pamoja nanyi bali sasa zaidi sana nisipokuwepo utimizeni wokovu wenu kwa kuogopa na kuchetemeka kwa maana mungu ndiye atendaye kazi ndani yenu kutaka kwenu na kutenda kwenu kwa kulitimiza kusudi lake njema biblia abari njema anasema hivi wapenzi wangu nilipokuwa nanyi mlichii daima na hata sasa ni wapo mbali nanyi endeleeni kuchii fanyeni kazi kwa hofu na tetemeko kwa ajili ya ukombozi wenu kwani mungu ndiye afanyaye kazi daima ndani yenu na kuwapeni uwezo wa kutaka nkutekeleza mambo yanayopatana na mpango wake mwenyewe na anasema gano jipya tafsiri ya kusoma kwa urahisi anasema hivi rafiki zangu wapendwa daima mnatii yale mliofundishwa kama mlivyotii nilipokuwa pamoja nanyi ni muhimu zaidi na zaidi kwamba mtii wakati huu ambapo sipo pamoja nanyi hivyo ni lazima mwendelee kuishi katika namna inayoleta maana kwa uokovu wenu fanyeni hivi kwa wingi wa heshima na utii kwa mungu d o mungu ndiye anayetenda kazi ndani na miongoni mwenu anawasaidia ninyi kutaka kutenda yanayomfurahisha naye anawapa nguvu ya kuyatenda sasa tende tuanze kuchambua mbavo kadhaa nianze na naula mstari wa kumi na mbili mstari wa kumi nambili anasema hivi anasema basi wapendwa wangu kama vile mlivyotii siku zote si wakati mimi nilipokuwepo tu bali sasa zaidi sana mimi nisipokuwapo utimizeni uokovu wenu wenyewe kwa kuogopa na kutetemeka sasa kuna, kuna... mafundisho ambayo amekuwa yakizunguka baadhi kwa uchache hapa koti tanzania lakini haswa nje nje nje ya nchi especially kwenye mataifa kama marekani pamoja na, na, na nigeria ambapo watu wamekuwa wakishinikizwa kwamba watimize uokovu wao kwa kutetemeka kwa maana ake kwamba, kwamba yes mungu amekuanzishia amekupa uokovu lakini ni wajibu wako wewe kuhakikisha kwamba huo uokovu unaukamilisha mwenyewe na kwa maana hiyo wanasema sasa hakikisha haukosei hakikisha hauendi kinyume na neno hakikisha aufani hakikisha ufanyivi kwaio kiasi kwamba wametengeneza presha kubwa sana ndani ya watu na kwa maana hiyo imeleta mkanganyiko mkubwa mkubwa mno hilo neno wokovu kwanza nikuelezee neno wokovu nalozungumzwa pale ni neno la kigiriki ama kiunani naloitwa r na r maanake ema kwa, kwa, kwa lugha nyingine anazungumzia kwamba ni kuokolewa kukombolewa eh, kulindwa kutunzwa kwa lugha nyepesi nachosemaga nihivi eouokovune ni chochote kile ambacho ungependa mungu akufanyie kwa ajili ya ustawi wako na mafanikio yako we ni ustawi na mafanikio ya kiroho iwe ni ustawi na mafanikio ya nafsi yako ama iwe ni ustawi na mafanikio ya mwili wako kwa ni jambo lolote lile lililo njema ambalo ungependa kulipata kutoka kwa mungu kwa lugha nyingine ni vile ambavyo yesu kristo amekwenda kuvilipia msalabani kwa kupitia kifo chake ili mimi nawewe tuwezupataaznuaaezekaaaitaj na hapa tainia chiniya okou inaezekaa unahitajikufunguliwa ita, itaingia chini ya ya, ya, ya wokovu inawezekana unahitaji kufunguliwa inaingia chini inawezekana unahitaji muujiza labda kupata kiungo kipya ama ama ama kupata kazi, ama kupata mtoto, ama kupata kazi mtoto shamba kipa akupata kaziaupata mtotoauata kadhalika yote inaingia chini ya uokovu inawezekana unahitaji mtaji naingia chini ya uokovu inawezekana unahitaji ulinzi naingia chini ya uokovu kwaiyo ni neno ambalo ni pana pana pana pana pana pana sana sasa anasema utimizeni uokovu wenu kwa kuogopa na kusesemeka sasa kiswahili inakuwa ngumu kidogo naomba niene na nikasome kwenye lugha ya kiingereza alafu itakaa vizuri kwenye lugha ya kiingereza nikisoma new king nikisomataisomalau tajaribu kuleta kama kamantaweza ku, tafsiri sawasawa anasema nianzie pale kwamba timizeni uokovu wenu kwa kwakutetemeka kwa anasema t io bmaanake ni kwamba anasema uokovu wako uko ndani siku ulipozaliwa mara ya pili siku ulipompokea yesu kristo uokovu ule umepewa uko dipon- umeingizwa huko ndani mwako kwao anasema sasa unatakiwa wewe uruhusu huo uokovu ulioko ndani mwako uweze kutoka nje ruhusu uokovu ulioko ndani mwako uweze kutoka nje ndio ndomana anasema maanake ni kwamba hakikisha sa huo okovu huo uponyaji ulioko ndani mwako unatokeza nje hakikisha huo uhuru ulioko ndani mwako unatokeza nje hakikisha hakikisha huo ustawi ulioko ndani mwako unatokeza nje hakikisha kwamba huo ulinzi amani furaha upendo ambao huko ndani mwako unatokeza nje kwaa anasema ni wajibu wako wewe ni wajibu wake it out na shida ni kwamba watu wengi wameokoka wamezaliwa mara ya pili wanakwenda makanisani alafu wanataka kugeuza kana kwamba ni wajibu wa mchungaji wajibu wa mtume na nabii anaoongoza hilo kanisa ama wajibu ado wa, wa, wa mwinjilisi ama wajibu wa mwalimu wa hilo kanisa kwamba ndo awasaidie nyiye yani awasa, yani, ndo anawajibika kuhakikisha kwamba uokovu ulioko ndani ya watu unatokeza nje biblia iseme hivi wewe mwenyewe unatakiwa unatakiwau bike kuhakikisha kwamba wokovu ambao umekwisha kuupokea uokovu ambao tayari ni wakwako kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo alifanya msalabani kwamba unatokeza nje matunda yake yanaonekana kwa nje siukwa kidogo sikiliza ulipozaliwa mara ya pili rafiki mimi naoa tulipozaliwa mara ya pili roho zetu zinafanana na kristo roho zetu zinafanana na mungu asilimia miamoja roho zetu zinafanana na mungu kuasilimia huna upungufu wa aina yoyote ndio maana umeumbwa katika sura na mfano wa mungu isi ukisoma uh, waraka wa kwanza wa yohana n kumi na sabakkianzimstaikasomi palsema hvhvelewanatendewaraka kwanza wa yohana alafu mlango wa nne nianze mstari wa kumi na sita hadi wa kumi na saba anasema hivi nasi tumelifahamu pendo alilonalo mungu kwetu sisi koo hapa inazungumziwa vitu viwili anamzungumzia mungu anazungumzia na pendo lake anasema nasi tumelifahamu pendo alilonalo mungu kwetu sisi na kuliamini mungu ni upendo naye akae katika pendo hukaa ndani ya mungu na mungu ndani ndani yake katika pendo ya mungu kaa daniyake at a a aaka daniyake nasema katika hili pendo ambalo ukikaa ndani yake mungu anakaa ndani yako na unakaa ndani ya mungu anasema katika hili pendo limekamilishwa kwetu tumekamilishwa katika upendo kwetutumeamlshwa katia mungu anakaa ndani mwetu na tunakaa ndani ya mungu ili tuwe na ujasiri katika siku ya hukumu na kwa sababu hiyo basi tuna ujasiri siku ya hukumu na hili neno hukumw walua ya neno neno crisis na neno kwa tunapata mbaoieea napatam wanaita siku ya kasheshe ama siku ya changamoto na kasheshe uwezekuwa kuwa na nini na ujasiri anasema katika hili pendo limekamilishwa kwetu ili tuwe na ujasiri katika siku ya hukumu kwa kuwa ama kwa sababu kama yeye yeye alivyo yei alivyo nani mungu kwa kuwa kwa kwa mungu na upendo anasema kwa kuwa kama yeye alivyo nani mungu ndivyo tulivyo na sisi ulimwenguni huu anasema kama mungu alivyo wapi mbinguni sasa hivi kama mungu alivyo ndani dani ndivyo na wewe katika ulimwengu wa ndivo unafahamu rafiki tiwenunafaha afi ukaangalia kwenye kioo unamfanania ibilisi zaidi kumfanania mungu natania lakini unaelewa nadhani zfa <laughs> asubuhi ukaangalia ukajipima tabia yako na mwenendo wako unaona unamfanania <laughs> zaidi adamu zaidi adamu unamfaaadamu kumfanania mungu lakini bbi inasema kabisa kama mungu alivyo ndivoa tuliolienguiu lakini tunafahamu nini injili ya yohana mlango wa nne msara wa ishiina 4ne bwanayesa anasema kwamba mungu ni roho kwa anavyosema kama mungu alivyo ndivyo nasi tulivyo tulivo ulimwenguni umu maraika niasema katika roho yako katika roho yangu mimi kama mungu alivyo ndivyo na tulivyo kwo kwenye roho zetu tuko safi kabisa lakini kule kwenye wafilipi sasa anasema hivyo ulivyo ndani kwamba kwenye roho yako wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu hauna hatia hauna mawaa wala lawama hivyo vilivyoko ndani mwako umebarikiwa kwa baraka zote za rohoni hivyo vilivyoko ndani mwako vinatakiwa saa vitokeze nje vionekane katika maisha yako ya nje vionekane katika maisha yako ya kila siku sikudi na anasema na out your own salvation hakikisha kwamba uokovu ulioko ndani mwako unatokeza nje hakikisha kama umebarikiwa akikisa kwa akua umezaliwa mara ya pili umebarikiwa kwa baraka zote za rodi hizo baraka zinatakiwa zinatakiwaaa zionekane katika maisha yako ya nje wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu hauna hatia hauna mawaa wala lawama mbele za kwa sababu ya kile ambacho yesuris amekifanya msalabani sasa anasema unawajibika sasa kuruhusu hicho kilichoko mwako kiweze kutokeza maisha yako shao ya a o sio kazi ya mchungaji wako sio kazi ya nabii mtume na nabii nabiina wakristo enuaaescesha tunaaniaaa tukishenda mahali alafu chua kitambaa cheupe juu wote tazunsha vitambaa vyeupe mtapata paoti mtaenda marekani zungusha zungusha piga vigelegele alafu nao anafanya vivi vitu ulipozaliwo mara ya tili rafiki kila kitu kimewekwa ndani mwako kwao ni wajibu wako wewe kuhakikisha hivyo vitu vyema vyote vizuri iwe ni uponyaji iwe ni uhuru wako iwe ni muujiza wako iwe ni mtaji iwe ni kazi iwe ni ndoa iwe ni mahitaji yako iwe ni chochote kile unachokihitaji tayari kiko ndani mwako kwa sababu ya kile ambacho kristo alikifanya isipokuwa sasa unawajibika kuhakikisha hicho kilichoko ndani mwako kinatokeza nje na huo wajibu ni wa kwako sio uwajibu wa mchungaji wako sio ajb mwingine wanasema mimi naama kwenye lile kanisa tangu nimenena kwenye lile kanisa na inawezekana kabisa labda wanafundisha vibaya lakini nafahamu watu wengi sana wamekaa kwenye makanisa mazuri wamefundishwa vizuri bado wakaama kwa sababu anasema maisha yangu hajabadilika yatabadilikaje na weo umekataa kuruhusu uokovu ulioko ndani mwako utokeze nje wajibu ni wa kwako rafiki sio wajibu wa kiongozi wako sio wajibu wa mchungaji wako sio wajibu wa mtume na nabii sio wajibu sijui wa askofu wako wajibu ni wa kwako mwenyewe rafiki kiongozi wako atakufundisha atakuonyesha atakujulisha kwamba baada ya kuzalewa mara ya pili nini umekipata alafu wewe mwenyewe unawajibika kuhakikisha kwamba hicho kilichoko ndani mwako kinatokeza nje sasa nina ambari njema hajakuachia peke yako sasa angalia tunarudi kumi na mbili na kumi na tatu sa basi wapendwa wangu kama vile mlivyo tii siku zote si wakati mimi nilipokuwapo tu bali sasa zaidi sana mimi nisipokuwapo utimizeni uokovu wenu wenyewe kwa kuogopa na kutetemeka kwa maana ama kwa sababu ndiye mungu atendaye kazi ndani yenu kutaka kwenu na kutenda kwenu kwa kutimiza kusudi lake jema anasema sasa mungu amemweka roho mtakatifu ndani mwako na mungu ndiye anayetaka uokovu ulioko ndani mwako uweze kutokeza nje kao mungu ndiye anayekupa hali ya kutaka kujifunza mungu ndiye anayekupa hali pia yanakuwezesha ya, ya kutenda kao unataka kuombea mgonjwa ni mungu ndi ameweka hiyo hiyokiu ndani mwako alafu ye ndo anayekupa nguvu za kuponya ni mungu ndiye anayekupa ana, ana, ana, anatia kiu na shauku ya kutaka kuhubiri njiri alafu mungu ndiye anayekupa nguvu ya yawee kuhubiri njini ni mungu ndiye anayekupa shauku ya kutaka kupona na mungu ndiye anayekupa nguvu ya kukuponya ni mungu ndiye anayekupa nguvu ya kutaka nini anakupa shauku na kiu ya kutaka les umeenda hospitali wamekwambia wewe ni tasa hautakaa uzae tena sijui mifuko ya mayai imefanyaje sijui mirija ya uzazi imefanyaje ko sahau habari ya, ya, ya, ya kuzaa lakini ndani mwako unasikia shauku unataka watoto hiyo shauku ya yawewe kutaka watoto maanake ni mungu ndiye ameitia ndani mwako na yeye ndo yuko tayari kukuwezesha kukupatia uwezo wa wawewe kuweza kupokea mimba na kupata watoto lakini anahitaji ushirikiano wako naona anasema utimizeni uokovu wenu kwa sababu ni mungu ndiye si mungu bila wewe kukubali hawezi kufanya lolote na wewe bila mungu kufanya utake na kuweza pia huwezi kufanya lolote kwao mimi nawewe wewe na mungu mnahitajiana wewe na mungu ni maptna yeye ameweka kila kitu chema ndani mwako tayari alafu yeye ndiye anayekuchochea sasa utake kuona hivyo vitu vinaathirika nje kwao anahitaji ushirikiano wako sasa kwamba utakapoamua kwamba yes unajua nini mimi najisikia anataka kuwa tajiri niwe na fedha nyingi niweze kusaidia injili injili iweze kuhubiriwa kwa kweli nadhani ningeweza kuhakikisha kwamba ningekuwa mwingine anataka anaaa ningekuwa na hela mimi ningelipia vipindi vya neema na kweli vingekwenda kwenye televishen zote tanzania hilo wazo hiyo kiu ni mungu ndo ameiweka ndani mwako maana ake tayari ndani mwako kuna nguvu ya kupata utajiri ambayo ukiiachiria itakuwezesha wewe uwe tajiri ili uweze kufadhili vipindi vya injili kama ambavyo unaisikia mwe wako na aliweka hiyo vitu ndani mwako ani ni mungu na anayekopa hiyo kiu na aioazo ni mungu sasa anasema shirikiana naye kwa kuchukua hatua ukichukua hatua ukaisikia hiyo hali ya kutaka ndani mwako mungu anaachilia nguvu zake alafu sasa hicho ambacho umekitaka kiweze kutokea rafiki ambacho hapa na, na tunafanyaje basi kutimia njia nyepesi kabisa ni ntaanzamsaa ti warumi warumi warumi kumi. warumi mstari wa ki apa tnaza mstare wa sita pamstari wa sita anasema hivi bali ile haki patikanaayo kwa imani ya nena hivi usiseme moyoni mwako ni nani atakaye panda kwenda mbinguni yani ili kumleta kristo chini au kwenda aasha yani uita kristo juu kutoka ka wafu lakini yanenaje, lile neno li karibu nawe katika moyo wako inwa yani lile neno la imani oa kwa sababu ukimkiri yesu kwa kinywa chako ni moyoni mwako ya kuwa mungu katika wafu kwa maana moyo mtu huamini hata kupata haki wokovu akua iwaa aioiao a utyo Ulioko ndani mwako weze kutokeza nje anza kukubali kama akwaaaaot ao ama e ni mwenye hai i tauaimi ni mwenye haki mimi ni mtakatifu mimi sina hatia sina mawa alaawaal aayo wa kusema nje kama mungu daniwao unasuuendea umebarikiwa kwa baraka zote za rooni sema mimi nimebarikiwa kwa baraka zote za rooni na kwa sababu hiyo kila lnalotia mkono kulifanya lazima listawi unavyofanya hivyo aanmaanake ni kwamba baraka iliyoko rohoni mwako na ustawi ulioko rohoni mwako unauruhusu ssa uje katika damu na nyama kwa kwahio unakubaliana katika moyo wako kuamini alafu unasema kwa kinywa chako unapata uokovu ni kwamba anasema enenda sawasawa sawa na uokovu ulioupata ambao uko ndani mwako na anasema anayekusababisha utake hivyo nani mungu na anayekuwezesha kutenda hivyo nani mungu kwao unaona rafiki bila mimi na nawewe kushirikiana na mungu kwa maana ya rh mtakatifu maana uokovu ambao tumeupata huko ndani mwetu utaendelea kulala ndani mwetu kuna watu wanakufa na magonjwa wakati uponyaji huko mwao kuna watu wanakufa na umaskini wakati utajiri huko mwao kuna watu wanakufa wamegubikwa na laana wakati baraka iko ndani mwao kwa sababu gani hawakuweza kuitumia hawakujua kwamba wana nafasi wanatakia washirikiani na mungu walipopata kiu mtu amekaa nasema anapata kiu kwenda amantaa ubiaenakuhubirinjil ongo nataaenda ongo ikahubiri njili alafu lakini sina fedha lakini sina uwezo moja nikuambia rafiki anayekuchochea wee usikie msukumu wakeda kuhubir njili congo ni mungu alioko ndani mwako kwa sababu ametia uwezo wawee kwenda kuhubiri njili ongo utakapofanya maamuzi na kusema sasa nakwenda mungu anaanza kukuwezesha sio tu kwamba atafungua milango atakupatia fedha za kwenda lakini pia atakupatia na watu watu sahihi wa kushirikiana na na ili hicho alichokiweka ndani ndani mwako mwako kutenda kazi kule Kongo. ni ni wengi uwezo hiyo hali hali ya kutaka ni mungu hali mwako. Chukua, atua, na hali ya kutaka kutaka mungu mungu aliweka utakapochukua hatua atakupa utake rafiki mzuri nataka kuokoka kuokoka shauku watusahi wakuhkiaww aoki kuwa mkristo ni mungu na kwa utakapofanya maombi yafuatayo atakupa uwezo wa kuwa mwana wa mungu mungu sema sema maombi yafuatayo wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo kuwa ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombo mafupi na kukaribisha katika familia ya mungu na ukabidhi mikononi mwaroho mtakatifu ambako ni salama basi tukutane kesho muda na wakati kama huu kumbuka tu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana