karibu katika mafundisho haya ya neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi yakiwa na lengo la le kuwezesha kufikiri kunena na kutenda kama kristo ajemsarowa kumi nanane tena mpaka shininambili bwana yesu asifiwe anasema hata asubuhi alipokuwa akienda mjini aliona njaa akaona mtini mmoja kando ya njia akauendea asione kitu juu yake ila majani tu akauambia yasipatikane matunda kwako tangu leo hata milele mtini ukanyauka mara wanafunzi walipoona walistaajabu wakisema jinsi gani mtini umenyauka mara yesu akajibu akawambia amin nawaambia mkiwa na imani msipokuwa na shaka mtafanya si hilo la mtini tu lakini hata mkiuambia mlima huu ng'oko katupwe baharini lita tendeka na yoyote mtakayo yaomba katika sala mkiamini mtapokea sawa najua umesema amen saa ma sikiliza hi sikiliza hii sikiliza hii mombe jirani yako tege sikio wambia tege sikio bwana yesu ameongea na mtini mtini uka nini ukanyauka wanafunza uka nini wameshangaa ko anaweleza jinsi ilivyofanya nini ilivyofanya kazi anawambia kwamba ukiwa na imani usipoona shaka si sindio ukiuambia mlima ama mlima tofaya nini utaama na yoyote myaombayo mkisali aminini ya kwamba mnayapokea nayo atakuwa yenu kwaiyo anasema nini bwana yesu anasema ile sentensi niliozungumza na mtini ilikuwa ni ombi rudi ile sentence il ozungumsa namtini ili kua nini iombe a na ok moja tende konyemarko tengalee konyemarko ye semaamentu onoƴuwa manake sasa kwa sababu ya kuokoa mda ntaanzia marko 20. marko 21, sorry mpaka ishimarko unmoja isormp nao anasema na asubuhi walipokuwa wakipita waliuona ule mtini umenyauka toka shinani petro akakumbuka habari yake akamwambia radi tazama mtini ulio ulaani umenyauka yesu akamjibu akamwambia mmwaminini mungu kwa kiingerezi anasema Have god mwamini nani mungu nawaambia ama nawambiaam nawaambia yeyote atakayeuambia mlima huu ng'oko katupwe baharini wala asione shaka moyoni mwake ili aamini kwamba hayo asemayo yametukia yatakuwa yake kwa sababu hiyo nawaambia yoyote myaombayo mkisali aminini ya kwamba mnayapokea nayo yatakuwa anasema nini anasema kitendo cha chaeye kuongea na mtini ilikuwa ni mbele za mungu ombi sawa no. kwa kila mara unavyozungumza mbele za mungu mbele zake mumeachilia nini mmeachilia no. nini no. si no. ombi sio mpaka useme baba katika jina la yesu kristu ninakuja kwa spidi ya hatari mbele zako nikiwa na uhitaji baba nitazame baba mimi mwanao nimekuja baba nina mahitaji baba nina mahitaji ma kushoto baba nina mahitaji hata ukiwa naongeatu labda badala yakusema kwamba sina sukari laba ubalishe lugha yako hmm? useme baba asante kwa maana unanijaza kila kitu unachokihitaji sanasaa na, na wingi wa utajiri wa utukufu wako hivyo katika jina la yesu kristo ninaamini nimepokea sukari kilo tano ama umwambie mwambia tu ya sukari imeisha lakini mungu ni wetu nami najua amekwisha kutujaza tasa, na uinga utajiriwa utofaui katika kristo yesu kwa hiyo sukari hapa ni unlimited unazungumza nini anasema mazungumzo yako ya kawaida mungu anachukulia kuwa ni maombi kwa hiyo maombi sio mpaka huo umepiga magoti minepatre spiritu santos dusantos mm-hmm. Hmm? akajaga dada mmoja akasema bwana mtumishi bwana na bwanawasifio eh, eh. nimekuja mtumishi eh, mtumishi una shida gani anasema nimekuja mekuja enye ndoa mwaka watano He, kwa hiyo kwa mimi sijapata mtoto kaamba kwa nini akasema yamba mimi ntasa aa dada a sema ndio walikuambia mimi nnani aea ni mtumishi wa bwana yesu mtumishi wa mungu kaambia mambia vyema umetoka umetokauo nyumbani kwako ukaja hapa kwangu kuja kuniambia uongo ama siakelewa mtumishi nikaambia umetoka nyumbani kwako kote kuja kuniambia uongo kasema namaanisha ni mtumishi nikaambia wapi kwenye bibilia imeandikwa kwamba wewe hautabeba mimba akasema hakuna mahali mtumishi kandikwa nikaambia mungu alisema alisemanini akusema haini mkaongezeke alisema wapi alishafuta hiyo kauli wapi akasema amna mtumishi nikaambia ko nasema mungu ni mwongo siasema mtumishiumesema ah, o ntaawekupata mtotomungu ni mwongo kwamba neno lake alina nguvu sidio angekuja aseme mtumishi upatane katika maombi ninaamini ukipatana na mimi nabeba mimba sawa saa na, na eneno la mungu livosema alafu tungekamatana tuseme baba sawa sana alivoamini futua alafu anafutua oaeuia oh, wangavananyeleaelekamaele <coughs> w- hivi simple Na akajaga, asema, mtumishi ee, ambia, sasa mungu mgine ae kajkasema mtumishiimaa enu waooafai aoudian baada ya siku utakuta na na mimba akasema lakini itakuwa kwenye mzunguko mzun, neno la mungu fuata nacho, akirudi hii baada ya siku utakukuta akasema sawa kwa neno lako akaenda mume ikarudi wakapiga makarate baada ya su saba ikapima ikakuta kitu iko super si supa imungu ajabadisha nenolake masema umesemaje sasa imani pasipo matendo evani nikikuombea alafu kwenda kalola chumba tofauti ungavaaj imani bila matendo aizai kwa sasa angalia mstari wa haaangalimsarashitatu anasema amin nawaambia yeyote atakaye uambia mlima huu ngooka ukatupwe baharini wala asione shaka moyoni mwake ila aamini kwamba hayo yote asemayo yametukia yatakuwa yake kwa hiyo kwa kifupi anasema hivi yoyote unayoyasema ndiyo yanayokuwa yako sema yoyote mnayoyasema ndiyo yanayokuwa ya kwangu yoyote nayoyasema, Yo nayoyasema ndiyo yanayokuwa ya kwangu nikisema mimi ni maskini lazima niwe maskini nikisema mimi ni dhaifu lazima niwe dhaifu nikisema mii nimezaliwa katika hali ya dhambi lazima niende katika dhambi na kwa bahati mbaya sana aliyesema maneno kwako kwa sababu upende kuzungumza vizuri amesema ni yesu amesema yale unayosema ndio yanayokuwa ya nani ya kwako na shida ya watu wengi badala ya kusema yale ambayo wanayataka wanasema yale ambao wanayo eh? sindio badala ya kutamka yale ambao wanayataka wanatamka yale ambayo wanayo na kwa kuwa wanatamka yale ambayo wanayo wanaendelea kupata nini yale walionayo wangetaka ibadilike ingebidi watamke vile ambavo wanataka iwe wangepata nini vile ambavyo wanataka iwe sasa hapa nataka tupige kitu kidogo apa kwenye sala la, la, la, la, moyo hapa sema tena yale nayoyatamka ndiyo anayokuwa ya kwangu yote nilionayo katika maisha yangu ni matokeo ya kutamka kwangu ni matokeo ya kusema kwangu mchawi wako nani hivi tu ni serious hivi tu ni serious hii anasema yeyote atakaye atakayewambia mlima huu ngoko katupe bahrini wala asione shaka moyoni mwake sema shaka moyoni mwake aaetakativu shaka, shaka inayoathiri imani ni shaka iliyoko moyoni na wala sio iliyoko kichwani e shaka inayoathiri imani ni shaka iliyoko moyoni na wala si shaka iliyoko kichwani ten taratibu sasa hapa amii nifafanue mambo mawili kwa mpigo bwana yesu wasifiwe nitajuaje ye shaka niliyonayo iko kichwani na shaka ama iko moyoni sawa biblia yangu inasema nayani katika matayo kumi na mbili thelathina tanohelatanne eh, tan, tan. kinywa cha mtu huyatamka nini ya ujazayo nini moyo wake kwa kwahio nikitaka kujua kuna kitu gani ndani ya moyo wangu natakiwa nisikilize maneno yangu sindio kwahyo nikiletewa wazo na shetani haijafanya kazi haijafanya kazi haijafanya kazi haijafanya kazi, kazi nikafunga mdomo wangu nisizungumze hilo wazo haijafanya kazi niko salama nikifungua mdomo nikafyatua hapo mpya maanaake nikwamba iloshaka lisiaingia wap si nini tofauti kati ya kuamini kwa moyo nakuamini kwa akili anikupe tafsiri angalia tutarudi hapa twende mithali tatu bwana yesu wasifiwe aleluya watu wa mungu watu wa mtuka nimesemaje mithali amaniemanii miali tatu eh. anasioni sasa mihali njwama eh. mithali tatu tano anasema mtumaini bwana kwa moyo wako wote wala usizitegemee akili zako mwenyewe sawa sawa si sawa amesema mtumaini nani kwa nini kwa moyo wako wala nini sasa shida ni kwamba kiswahili kinatupa tatizo kwa sababu kwa kiingereza anasema trust trust trust siyo tumaini tumaini ni neno hope hop kutrust kust kus maanaake kwa sababu anapata shida la kutafsiri sawa wewe umekaa kwenye hicho kiti kwa sababu nini unaamini una kwamba kina uwezo kubeba kwa wa kubeba pasipo kuabukana umekaa sawa kwa hiyo naomba wali kusema mtumaini bwana naomba niondoe niondoeene kutumaini bwana niweke kutegemea kwa hiyo ingesomeka mtegemee bwana kwa moyo wako wote wala usizitegemee akili zako mwenyewe sawa mtegemee bwana kwa moyo wako wote wala usizitegemee nini akili zako mwenyewe sasa nini tofauti kati ya kumtegemea bwana kwa moyo na kutegemea akili zangu kwa sababu nikiweza kutofautisha nikaelewa itanisaidia imani yangu iwe ngangari mda wote kwa sababu watu wengi sana wanaamini kwa akili kwa lugha nyingine wanategemea akili zao halafu wanadhani kuwa ni imani kumbe sio imani auya mpompo bwana yeso msio nanipata yeah. antumio mfano tutaelewana na wengi ukiwauliza kwa nini unaamini mungu anaponya utakuta wengi wanazungumza kuamini kwao kutokea kwenye uzoefu ama kwa sababu ameona mtumishi fulani akiponya watu labda tuchukulie tb josho kwenye tv ama si sindio yeye mwenyewe ameshai kwenda kuombea mtu akapona sawa ama yeye mwenyewe alishaii kuombewa akapona ama alishai kumwaminia mungu akapona ama amehadithiwa na mtu mwingine kwamba mungu nini anapoja na kwa maana hiyo sana anasema mimi naamini kwamba mungu nini anapoja huko kunaitwa kuamini kwa akili unatumia nini unatumia milango mitano ya fahamu eidha umeona ama umesikia ama umeihisi kuisikia kwenye mwili milango mitano ya nini hiyo inaweza kuamini kwa akili nando asilimia tisina tisa pointi tisa tititisttis tisa na robo tatu ya wakristo wako hapo ntarudiastor ilimpekea miaka mingi iliopita alikuja dogo dogo very interesting dogo jana dogodogoaletwake e- e- chapombe hujawahi kuona alimleta ni rafiki yangu tukaenda tukakutana sasa mtumisha namna yage m- ni na m- na mna- mna- mna- kwa hiyo imeitwa saa tatu asubuhi tumenda kwenye kaba jiran na nyumbani kwangu saa tatu na nusu lma saa nne nikakuta huyo rafu yangu amekaa iko na mdogo wake na jamaa mwingine amefika tu nikaingia ee, nini na na mdogo wangu huyu bwana la pombe asubuhi dogo hata kunisikiliza hawezi sasa kumbuka ame, sina muda mrefu sana miaka mi, mi miwili mitatu tangu nimetoka mtu akiamka ambaye ana mengine tunaita rosto watoto wa mjini hawezi wamini arokaya akusikili ii nawaza aende kwenye pombe nikaita njo Kabea naomba koka kaa rafiki yangu flani kiroba nnaaan <laughs> wot wakatoa macho mchungaji wa wapi huyu biblia anasema mpe mlevi kiroba kwa sababu najua kama hajanywa hawezi kunisikiliza akaletea kiroba akakata akakamata mikone akapiga koco kajasho katoka dogo akaanza kufunguka oh, haleluya eh, kiroba kinazungumza oh, haleluya tukapigapiga pale kapigapiga stor le nyumbani kesho asubuhi kwa hiyo kesho yake yakesaa bili asubui amekuja ajalewa yuko mzima lakini goti gma mguum mguuimba chini kwa hiyo goti lika clear. Ule mguu chini ya kuondoka haina haina shida nenda, haina shida yesu ameshakuponya kaombea maakuondok wakati anatoka rakanyuza kwanini umewambia amesha pona ni kwa sababu neno langu linasema ameshapona ni kwa sababu umehisi ameshapona ama ni kwa sababu lionaga mtumishi mwingine amesema hivyo ikaambia kwa sababu limehisi akaniambia usirudie tena utakiwa umwambie umepona kwa sababu neno langu limesema kwamba amepa nini amepona kwa hiyo kuamini kwa moyo ni kutamka na kutenda sawasawa na neno la mungu ulivyosema inakuja? Mm. inakuja inakuja kua na of course baada hapo na habari njema kijana akawa on fire kwa ajili ya yesu ile ya. yani yake kirobohakendele kwa ya. hiyo <laughs> kuamini kwa moyo ni kufanya maamuzi kusema na kutenda sawasawa na neno la mungu ulivyosema haina uhusiano na wee unajisikiaje haina uhusiano na wee unaona nini haina uhusiano na wee umesikia taarifa gani nikuulize swali turudi kwenye mfano wetu wa ugali haleluya unataka kupika nini ugali kwahuo unaanza na picha ya nini ya ugali kwao nimekuja hapo kwako nimekuta ndo umechukua sufuria umeiosha alafu umechochea moto unaenza kuwaka nakuuliza unafanya nini unaambia nataka kupika nini ugali sindio sawa alafu nakuuliza wa kitu gani unasema ugali wa mahindi unga huo hapo naambia mahindi huwo hayapiki ugali hata siku moja utaniambia nini hii hmm? huyo aa naweza ukamchekahuo utanyambia ni? nini utasema niniti utareshangaa sindio kitu kingine okay swali kitendo cha mimi kukuambia kwamba mahindi hayawezi kupika ugali kitakusababisha wewe uwache kuendelea na harakati zako za kupika ugali kitabadilisha kuzungumza kwako itabadilisha kutenda kwako kwa nini kwa sababu umeshawishika kabisa kwamba mahindi unga wa mahindi una uwezo wa kupika ugali na kama nabisha bisha utaambia tulia apo uone kitu si sindio yeah. eh? waambie subiri tuongee baada ya, ya daka arobai na tano ama nusu saa halafu tiona kaa maoni yako yako ama si kwa sababu umeshawishika kwaiyo maoni haya yaliyo tofauti na kile ambacho unakiona kwenye akili yako na kile ambacho unakifanya ili kile kilichoo katika akili yako kitimie hayawezi kubadilisha mwenendo wako hayawezi kubadilisha kuzungumza kwako hayawezi kubadilisha kutenda kwako sawa sawa sawa sawa, sawa. sawa. sawa kwa hiyo kama mungu anasema kwamba kwa kupigwa kwa yesu kristo ulipona na kwamba hautakufa bali utaishi ili usimulie matendo makuu ya mungu alafu ukaenda kwa daktari aakuambia una siku tatu za kuishi unafanya nini utacheka ambo dokt nimekusikia lakini ninajua kitu zaidi ya wewo unachojua anyelea kuja kupa mfano mwingine wakati fulani na nani wakati mke wangu amepata e, amepoteza mimba yatatu akaenda hospitali agakane wakampima wakamwambia mama hutakaa uweze kupata mimba tena kwa sababu gani akasema mfuko mmoja wa mayai haupo na mfuko uliobakia una uvimbe osaa kwa alivorudi amerudi amechlta limekaa senaangalia tv akanyambia wamenyambia hiyo taarifa niloisema nikamwangalia nikacheka nikaambia simama hapo nikasema cheni ujinga ilo tumbo litazaa au litabeba mimba paa ya mungu ikampiga flat alivoamka mifuko yote iko miwili na amefyatwaga watoto sasa lakini imani nayoipendaga kuliko yote niya mzee moja todlibarihuyo mzee alimbariki kwa kweli huyo mzee ndo anauakuamin kamonaa aenye kutoka ishirina tatu mstarwa hiina wa shiri na sita inasema kwamba hakutakuwa na utasa wala mimba mm. mzee ameenda kusafarini kaacha mke wake ni mja mzito mama ni mjamzito mimba miezi mitano mzee karudi usiku kwenye kama saa mbili hivi gongo mama akafungua mlangoalofungua mlango mama amefungua mlango analia bishop kuna shida gani akasema leo nimepata janga Akamuza janga gani akasema mimba imetoka askofu eaabi acha uingawekachakula mezani kwa hiyo mama ikabidi aike chakula mezani hawakuongea tena hilo swala ikuwa mimba miezi mingapi mitano kwaio halikuzungumzwa tena halikuombewa halikuzungumzwa tena ikabidi wale chakula walivyomaliza wakaenda wakalala miezi tisa baadae mama akajifungua mtoto safi kabisa imongea rakasara yana anasema hacha ujinga yaani hakuliombea wa... si. hiyo huyo ni mtu anaamini kwa nini kwa moyo kuamini kwa, kwa moyo ni sawasawa na neno la mungu ulivyosema yaani taarifa nyingine yoyote ilioko kinyume na ilo neno wala haikutikisi unazungumza vile vile kwa sababu umeshawishika kabisa inakujakuj ina unasemaje ohakukuwa namjadela tena sasa sisi tunazungumzaje tunazungumza sawasawa na mazingira yetu yanavyosema ama tunazungumza sawasawa na neno la mugu linavyosema je unaamini kwa moyo ama unaamini kwa atili yako kuamini kwa moyo nini ni kufanya maamuzi kuongea au kutenda sawasawa sawa na neno la mungu linavyosema ukishaanza kuingiza milango mitano ya fahamu unaingiza mkanganyiko nanyelewa haaameshanganamna eh? hiyo petro alifanya nini aliambiwa mchoo sindio akatembea juu ya maji kwa sababu ya neno la na nani la yesu lakini alipoona upepo wa mbisho upepo una nguvu upepo akafanya nini akaogopa akafanya nini akaanza kuzungumza kinyume na lile neno na akaanza kutenda kinyume na lile neno akawa ameingiza nini shaka na kutokuamini akaanza aa nini kuzama na watu wengi wanachukua hatua kwa sababu ya kile ambacho wamekiona ama kile ambacho wamehadithiwa na mtu ama kile ambacho anahisi sasa kwa kuwa nimefunga siku tatu najisikia diko karibu na mungu sasa mimi naimani kwo naenda msingi wa maamuzi yako wa kuzungumza kwako na wa kutenda kwako lazima iwe ni nini neno la mungu na hiyo kuamini kwa nini kwa moyo Amen. Amen. mpo mpo sana Mm. mna tafakari mnajikagua mnaenda eh, wanasema mnarudi nacho eh, mnaenda maana wengi matatizo mengine mmekaa nayo muda mrefu kwa sababu muda mwingi mko katika nini njia mbili kwa sababu mnaenda akuona badala ya kwenda kwa imani wa wakorint wapili sba n sisi hatuishi tuhatufanyi mambo kwa kuona milango mitano faam tunafanya mambo kwa imani imani nini ni kuwa na uhakika wa kile ambacho mungu amesema mungu anasema neno langu halitanirudia bure mm. ama mjai kusoma hio mm. kesho tutapita tuangalie jinsi ambavyo neno linavyoingizwa kwenye moyo tunavyosimama nalo mpaka kitu kinatokea lakini leo ntaka tuweke hiyo ianze kukaa namna hiyo ninakuja kuja yeah. saturudi kwenye marko kumi namoja aleluya yesu ni bwana anatupenda mno hata kama umpendi anakupenda pamoja na kwamba unamchukia okay ya <laughs> anasema na na yeyote yeyote kwenye habari habari njema njema unamchukiaarkummojaammeyoteyotstar anasema hivi <laughs> nawaambieni kweli mtu akiuambia mlima huu ngoka ukajitose baharini bila kuona shaka moyoni mwake ila akaamini kwamba mambo yote anayosema yanafanyika atafanyiwa jambo hilo ila akaamini kwamba mambo yote anayoyasema yanafanyika ila akaamini kwamba mambo yote anayoyasema yanafanyika ila akaamini kwamba mambo yote anayoyasema yanafanyika ta jambo hilo am ƴeielewa endreb nu ñesife <laughs> ke laf sabañesife kalam laf ke lamyo teyo mpayeme amas <laughs> ke lete lete lete ni ped mbel thomas tomas ama cakat wangapi umeona amefanyia kazi maneno yangu yote <laughs> na hapa anasemaje maneno yote anayoyasema yanafanyika yeah. bada katika jina wa yesu kristu <laughs> ninaamini nimepokea shilingi milioni moja kwa ajili ya kununua no shamba aeluya <laughs> mwezi baba mtakatifu hata hata shilingi tu meitmezbaba mtakatif hatashiling lakasaa ndeokeathameoakenyeaimendkenyegatimepia miezi mitatu baba nlikutana fula ameema yuko tayari kuipokea ikipita miezi sita baba hata elfu hamsini tu <laughs> kwa hiyo wakati huko kwenye milioni mtakuonyesha kwa dakika chache hapo malaika wametumwa wanakuja duniani wamepita wanashughulikia kwenda kushawishi mtu akuletee milioni moja wamefika wameshaenda yule mtu amekaa kwenye line sasa wakati umefika wamilioni wame kutekelezwa wanasikia wanasema baba hata lakisaba kwa nabidi wasiingi iioni oa wa okay oja tusaidiane kitu sasa nataka tutumbukize habari ya ufalme wa mungu tagusia kidogo aft nayo kesho wangapi wanajua mbali ya karama za rohoni kwa mfano labda neno la maarifa neno la hekima siu karama uponyaji sijui mani vitu vingine vyote vinavyohusiana na maisha yetu ya kila siku vya kutufanya sii tuweze kuishi vizuri katika mwili huu vitu vyozo navyo vihitaji viko hapa duniani haviko mbinguni sa nyingine mnasahau ile wapendwa hivo vitu viko hapa na kama hivo vitu viko hapa inabidi vitafutwa wapi hapa kwa hiyo wewe unavyoingia kwenye maombi maanayake ni kwamba kinachofanyika mungu anaachilia nguvu ambao ni ufalme wake unapewa kazi ya kufanya sawasawa sawa na maneno yako ulioyazungumza angalia anavyosema hpa anasaa shi tatu na shin anasema ami nawaambia yeyote atakayeuambia mlima huu ng'ooka ukatupwe baharini wala asione shaka moyoni mwake ili aamini kwamba mambo yote ayasemayo yametukia yatakuwa yake kwa sababu hiyo kwa sababu hipi kwa sababu ya hayo unayoyasema kuwa ya kwako kwa sababu hiyo mnawaambia yoyote myambao mkisali aminini ya kwamba mnayapokea nayo atakuwa yenu moja nikupea luga nyepesi anasema hivi mungu anajibu maombi yako sawasawa sawa na maneno yako amjanyeelewa bado mungu anajibu maombi yako sawasawa sawa na maneno yako kwa lugha nyingine maneno yako ndo yanamwelekeza mungu achukua hatua gani okay sasa tukiwa na hii hapa si sindio tdi kupeleke kwenye danieli okay. danieli tutasoma okay kama twende zaburi zaburi mbaya na daniel tasomaeuya ni wapa dozi nyingi sana ni? Eh? Eh? Ya tatu bwana yesu asifiwe aaa baa pata vitu waa naaaaa itu ada mungu ni mzuri ka ujinga ujinga hivi hatujui mambo yake anavyokwenda lakini ui i naoa eeao eakaina ina atu mao ae hmm. yaani lengo ni kwamba nilikwambia nataka siku nikiondoka i ikiodoka aii oh, eka expert Amen umekuwa zaburi ya br anasema bwana ameweka kitu chake cha enzi wapi mbinguni na ufalme wake unatawala vitu vyote ishirini mhimilii bwana enyi malaika zake ninyi mlio hodari mtendao neno lake msikilizao sauti ya neno lake Kwa malaika wanafanyia kazi nini sauti ya neno la nani la mungu bwana turudie letu wenye bibilia weka bibilia yako kwenye sikio inasemaje kitu iasemajiskitko ili neno la mungu litoe sauti linabidi liingie kwenye kinywa cha nani cha kwako kwa usipolisema malaika hawana shughuli tuko mpaka hapo kwa tukosaapakhpo wanafanyia kazi sauti ya neno la nani la mungu tukiwa na nailo kichwani wa animlango danieli anafanya maombi bwana yesu asifiwe ntaanza kwa ajili ya kuokoa muda danieli amefanya maombi sawa nianze msara wa ngapi ishiina moja yuko kwenye maombi danieli ti ishii na moja tutasoma mpaka ishii na tatu asa nam nilipokuwa nikinena katika kuomba mtu yule gabrieli yaani malaika niliyemwona katika njozi hapo kwanza akirushwa upesi alinigusa panapo wakati wa dhabihu ya jioni akaniagiza akaongea nami akasema e danieli nimetokea sasa ili nikupe akili upate kufahamu ihintat mwanzo wa maombi yako mwanzo wa nini wa maombi yako ilitolewa amri nami nimekuja kukupasha habari maana wewe unapendwa sana basi itafakari habari hii na kuyafahamu maono haya ki anasema mwanzo wa maombi yako ilitolewa amri sema mwanzo wa maombi yako ilitolewa amri okay ukienda mlango wa kumi danieli anaomba ombi jingine akiwa anaomba katika ombi nyingine akatokewa na gabrieli tena sawa sasa angalia mstara wa kumi na moja danieli kumi kumi na moja ntasoma mpaka kumi na mbili gabriel anawambia danieli hivi akaniambia e, danieli mtu upendwaye sana yafahamu maneno ni kuambiayo ukasimame kiwimawima maana kwako nimetumwa sasa na aliponiambia neno hili nalisimama nikitetemeka kumi na mbili ndipo akaniambia usiogope danieli kwa maana tangu siku ile ya kwanza ulipotia moyo wako ufahamu na kujinyenyekeza mbele za mungu wako maneno yako yalisikiwa nami nimekuja kwa ajili ya maneno yako sasa ngoja ngoja nichanganye hoja ya mlango wa tisa na mlango wa kumi inasemekana hivi e danieli mtu upendwaye sana na mungu mwanzo wa maombi yako maneno yako yalisikiwa mbinguni amri ikatolewa nami nimekuja duniani kwa sababu ya maneno yako kwa hiyo mungu anaamuru malaika kuja duniani sawasawa sawa na maneno yako wewe uliyoyasema kwa wewe unaongea mungu anasikiliza ulichoongea alafu anatumia maneno hayo hayo anayatoa kwenye kinywa chake alafu malaika wanakuja kufanya kazi sawasawa na maneno yako wewe ambayo yamepitishwa kwenye amplifya ya mdomo wa mungu inakuja kuj inakuja kwa wao kama umeomba hela hela helazikohpi duniani hiyo mungu atafanya nini atatumwa malaika ambao ni sehemu ya ufalme wa nani wa mungu watakuja kuanza kushawishi watu kama vile ambavyo mapepo yana majini yanashawishi watu a-inakuja watuinakuj sindio inawezekana unataka shamba ama unataka nyumba ama unataka kitu fulani na haujui kiko wapi malaika watatumwa watafute mpaka wajue kilipo nasema mungu anajua yote najua anajua yote alafu wakishakipata then watatafuta namna ya kukufikishia ujumbe alafu watatafuta namna ya kukupeleka sawa <tipedim> yeah, ja nkupe mfano mdogo majuzi hapa kwenye nyumba anayokaa ilitokea shida chombo fulani wa kimeharibika Ko, nika- wakati nasafiri nikasema atafute fundi aseme kama tunaweza kupata hicho chombo kipya ama kilichotumika fundi akaja akaangalia akasema hivi vya namnai hamnaga vilivyotumika vinapatikana vipya tu na bei ni shilingi lakisaba moyo wangu kakataa maa <laughs> kaio nilivokua hapo nyumbani kila nikiangalia kile chombo asema baba asante maaa najua kaka amakila siku na najua najua. vilivyotumika nikaena pale nikaulizia hii bei gani kumbuka nilambea la <laughs> kisaba hii bei gani nikaambia shilingi elfu arobaini na tano nikauliza unashusha alasanashusha mpaka arobaini angava nawa kuenyelewa kaio lilivyosema kwamba najua hichi kitu kipo dares salaam kinapatikana kwa bei poa maneno yangu yalisikiwa wapi mbinguni malaika akafana nini wakatumwa wakapewa amri kuja sawasaa na maneno yangu wakaanza kuzunguka inakuja kuj inakuja kuj kwao jambo lolote wanalolihitaji kwa ajili ya mwili wakou kumbuka tuliona pia malaika kwenye uponyaji kwa hiyo ukisema naamini nimepokea uponyaji wangu si sindio wakati mwingine ni malaika wanatumwa wanakuja kukuhudumia sio wakatiwote ni roho mtakatifu anakuhudumia si, tunavyosema mungu mejibu, ama si mungu wa, asema nitakufanyia watu wengi wanatafsiri vibaya na, mfano nafanya kutoa ni huu chukulia niko kwangu alafu kuna vibaka wauni wa, wa mtaane wamenitishia kila siku ananiharas alafu labda nafahamiana na mkuu wa jeshi la polisi polisii nampiga kamanda na vijana wananisumbua wanatunyima usingizi naomba unisaidie ni wazururaji wavuta bangi wanafanya fujo anasema haina haina shida mitaakwe, anasema, e, shuliki, shida mitaa so, sawa anakata simu Masa matano sita baadaye simu inalia napokea naambia nawambia u rumagadi eh. ocd hapa wa kinondoni nimeambia huko maeneo fulani eh. natuma na vijana wanakuja hapo nawapa annamba yakwako natuma na dfenda tano za ffu dfenda zinakuja vijana wanakusanywa wote <coughs> sto imeisha sindio mm-hmm. nikikutana naw ntakwambia nini namshukuru nani sio mungu mungu mungu mungu na <laughs> namshukuru nani nani nani mwalimu wale vibaka hapa vipi nasema mwema sana nilimpigia simu akanisaidia akawaondoa wote hao okay ni IGP. Ama ni mungu, ona pojibwa, ona malaika, ona kuja, ona mungu, ni ama vijana wake walikuja wakaondoa malaika wanakuja wanafanya hiyo kazi utamshukuru lakini mzigo u inakuja maikuji na wale malaika wanatumwa wanaagizwa sawasawa na nini na maneno yako aamini kwamba maneno yote anayo yasema yanafanyika wangawa nanyeleo inakuja ikuja inakuja ikuji kaiyo tunaamini kwa nini kwa moyo kuamini kwa, kwa moyo ni vipi ni kufanya maamuzi kusema na kutenda sawasawa sawa na neno la mungu lilivyosema ama kwa lugha nyingine ni kufanya maamuzi kusema na kutenda kwa kukubaliana na kile ambacho neno la mungu linasema japokuwa mazingira yanazungumza tofauti sawa alibariki neno lake kweli muda umeisha tofautiuawaabarknenolakedaliwmeisha nimelewkaama sielewekae koo pendekezo langu ni hili uh -huh. watumishi mfanye mpango mum nekunyekajamaoaskiliz ndo imeisha hivyo euya tumemaliza bwana alibariki neno lake abariki na moyo wako abariki na akili yako isisahausahau tena airudishe kama imeenda vichochoroni ikae katika neno la bwana neno la bwana limee katika moyo wako uwe mti mkuu <coughs> mwenye matunda baba mwenye boma mama die makofi ne bi jelegele fa ɓana yesou maofi mee maof eae oea macofi ten o fioe tiaa tene matena makofi yadou macofi makosi makofi a douf faxa fula nina figa macofi fa ɓana yeso haleluya tangazo moja sasa bwana an jumapili sa jumaapili liambia <laughs> mwandiknani leo <laughs> leo <laughs> asubuhi nikiwa napiga stori na bwana mkubwa akanyuliza swali akanyambia wewe nlikufa muiaaa nyembe jumapili nataka uati sawa hiyo nguvu inatoka sawasawa na kumbukumbu la turati nane kumi na nane sawa sasa maandalio ya moyo huwa ni ya mungu jawabu la ulimi linatoka kwa mwanadamu eh? maandalio ya moyo ni ya nani na jawabu linatoka kwa nani Bawana. sawa mm. sasa nakufundisha yote haya si sindio mm. ili jumapili pili kukabidhi utakuwa umeshawishika kabisa kwamba we unao nguvu ya kupata nini utajiri na kwa kwmani utaenda kufanya nini kuitumia mm. na hisi nakumbuka sentensi ya mwanaefe na iwe kwako sawa sana ulivyo hii ni habari njema kwa wakazi wa jiji la dares salamu sasa mwalimu huruma gaji ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio youtubegle Podcast, Podcast, telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa dmlend uliopo mbezibichi bondeni jijini bu ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo mwalimu huruma gadi atafunua kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo tafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maombezi itakayoanza saa kn m za jiuni hadi. hadi sa moja na dakika 30 ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa drimlendi uliopo mbezibichi bondeni jijini dare salaam au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambali 764524b au789524b au 6724b au, kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza mafundisho ya neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma hurumagadi kama una ushuhuda ama maswali ama unahitaji kuombewa tupigie simu namba 7645242 au 675242 au tuandikie barua pepe info neema na kwelirg