vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na partners wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli hata watu wengine mwalimu tunataka kutembea kwenye pawa kama unavyotembea ni hii hapa uhubiri kristo ufundisha watu wakuwe na kufika katika cheo cha kima cha utumifu wa kristo then kristo aliyoko ndani mwako ataachilia hiyo nguvu nguvu kuu ianze kutenda kazi kupitia wewo iyo si ɗo no ɗaawayake oyi nguo e dedi kadi ko sabu me funga ko sabu me kaabilimaani ko saabu me keca quo saabu no no, no, no. sisasa kuweka oda kita ya kitabu kipo cha mwalimu huruma zadi kinachoitwa nguvu ya ukime kitakachotoka tarehe moja ya mwezi wa tisa elfu 2li a ishirin watu miatano wa kwanza watakaoweka oda kabla ya tarehe moja a mwezi wa tisa elfu bili na ishirini watapata punguzo la asimia ishirini a tano ili kuweka oda yako piga simu sasa sifuri saba2 4b au sifuri 6 saba tatu Miachano, miambiri trying saba, a little bit of a badirisha maisha yako milele kwa kulipatia kitabu hiki cha nguvu ya ukili ambapo mwalimu huru magali anakuletea ufahamu sahihi wa namna ya kushirikiana na roho wa mungu pamoja na neno ra mungu ili kuhakikisha maono yote na mapenzi yote aliyonayo mungu juu ya maisha yako yanatimia hapa duniani na wakati huu wa sasa kati ya mambo yanaojadiliwa katika kitabu hiki ukili nini katika mtazamo jipya uhusiano kati ya ukiri na imani uhusiano kati ya imani na sheria zinazoongoza ulimwengu wa roho namna ya kusababisha uzima baraka na mema kudhihirika na kutenda kazi katika maisha ya mkito namna ya kuumba maisha unayoyataka namna ya kusababisha ufalme wa mungu kutumikie namna ya kushirikiana na malaika kuleta matokeo naoyataka vilevile katika kitabu hiki cha ukili waniuhuruma gali anakuletea ukili utakaokuwezesha kufaidi mema yote yaliyokusudiwa na mungu juu ya maisha yako ndani ya kitabu hiki utakutana na ukili wa haki ukili wa baraka ukili wa ulinzi ukili wa uponyaji na afya ukili wa urinzi na mafanikio ya watoto katika masomo ukili wa kibari cha upendeleo ukili wa kulipa kufuta na kuondoa madeni ukili wa kulipwa na kukusanya madeni unayodai ukili wa uripaji wa bili za kila mwezi kwa wakati ukili wa mafanikio na usawi katika ndoa ukili wa maongezeko na usawi katika biashara na kazi za mikono ukili wa wema na upendo wa mungu ukili wa ushirika wa mwili na damu ya yesu ili kuweka oda ya kitambu kipya hamwalimu huruma gadi kinachoichwa nguvu yo ukili kabla ya tarehe moja ya mwezi wa tisa elfu bili a ishirini ili upate punguzo la asilimia ishirini na tano piga simu sasa sifuri saba sta4 a 2 aobbi au sifuri sita saba tatu a24obi na, na sifuri saba 8 9a The Ambini Yeah. Everybody say, ah. wote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa urumagadi <coughs> ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu <coughs> mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uwewe well, unayenisikiliza ya ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na hili uwezo kufiri kama kristo huna kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza nakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli um kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya video basi tunapatikana katika youtube channel kwa jina la mwalimu huruma gadi unaweza ukaenda pale ukasubscribe lakini pia utakapoangalia video yote tunaomba uweze kulike pamoja na kushea kwa kufanya hivyo unasaidia kusambaza e, ujumbe huu wa kristo kupitia mtandao kijami. ya kijamii pia kama ungependa kupata mafundisho kwa njia kwanjia sauti basi tunapatikana katika katika katika katika google podcast katika apple podcast apple na katika spotify nako pia tunapatikana kwa jina la mwalimu utakaposikiliza tafadhali nenda pale subscribe lakini kushasikiliza tunaomba uweze kushare na watu wengine na kama ungependa kupata mafundisho ambayo ni zaidi ya nusu saa E, basi yanapatikana katika podcast zetu hizi ambazo nimezitaja pia kama ungependa kupata mafundisho ao kwa njia ya whatsapp ama telegram basi una uwezo wa kutuma ujumbe mfupi tu ukasema ni unge katika namba 789 e, 5 b b 7 t b mbil nawe utaungwa katika grupu linaloitwa mwanafunzi wa kristo nitoe shukrani <coughs> za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila itwapo leo lakini zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine nao waweze kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo ninasema asante sana kwa uaminifu wako unathibitisha kwa vitendo kwamba hakika wewe ni mwanafunzi wa kristo kumbuka agizo la bwana wetu yesu kristo alisema tukahubiri njili kwa kila kiumbe na tukafanye mataifa otekuwa wanafunzi nitoe shukurani za dhati pia kwako wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu asante sana kwa maombi yako maombi yako yanaleta tofauti kubwa unaweza usijue unaweza usione lakini nakuhakikishia maombi yako yanaleta tofauti kubwa sana asante kwa maana wewe kila mara unapoomba unaruhusu roho wa kristo aweze kutembea na kutenda kazi katika mioyo na fahamu za watu ambao wa wanasikiliza na kwa maana hiyo kusudi na mapenzi ya mungu yanatimia yanatimiao wewe muhimu sana kwa roho mtakatifu kumbuka tu unapokuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji basi omba mlango wa waskilizaji basomba sas wafs mlangowa na wa mlango wa kwanza, la moja. lakini pia usisahau kumwomba bwana kwamba apeleke kwa nguvu za roho mtakatifu pamoja na jeshi la malaika aweze kukusanya watu na kuwasababisha watu waweze kuwa katika sehemu sahihi kwa wakati sahii wakutane na mafundisho ya kristo iwe ni kwenye redio iwe wakiwa wako barabarani iwe ataiwa kwenye kilabu cha pombe wafungue wa redio wasikilize wakutane na kitu hapo ama kwenye mitandao ya kijamii mtu anaenda kutafuta mambo ya umbea umbea kwenye mitandao wa kijamii basi akutane na injili mafundisho Christo, ya kristo ili maisha yake yaweze kubadilika na mwisho <coughs> nitoe shukrani kwako kwa kwa wewe ymefanya maamuzi ambayo ni maamuzi thabiti kabisa umekataa umekataa kutetereka umekata kuyumbishwa na kwamba kila mwezi kwa sadaka yako ya upendo umehakikisha kwamba unachangia gharama za kupeleka injili injili kwa kwa kwa kwa njia ya redio redio kumbuka rafiki kama kuna kuna watu ambao wakutane na na na isipokuwa wamesikia kupitia katika relio. labda kwa sababu sababu eneo ambalo wanakaa wa mungu ama ni kwa sababu tu mambo mabaya kwa aaa akul mungu a Kwao, makanisani tena ama kuna watu ambao labda kile ambacho wanakisikia katika makanisa nacho na hawarihikinacho kusikia lugha ya mtu ambaye ambo tofauti kidogo na na na vipindi hivi vya neema kweli ya kristo kumbuka tunafundisha tofauti kidogo yanaweza akawagusa ndani ufalme wa navipindihivfnhuafunishatofauti kidogoawagus fedha yako inaleta tofauti kubwa kubwa mno mno upendo wako wa mno. wako unaleta tofauti ukarimu unabadilisha maisha ya watu. Kwao, na kwa Siku mbele ya watu mbele bwao cha kristo utashangaa jinsi uabadhamaishayawatslakiaist utashanga nasi chungu mzima ambazo ziliguswa na kubadilishwa kwa sababu ya sadaka yako ya upendo kwa hiyo nakupa ongera sana basi moja kwa moja tunaenda kwenye wafilipi mlango ule wanne na jana tulikuwa tumeanza kuangalia mstari ule wa kumi mpaka wa kumi na tatu na mpaka tano. Kuhule, nataka tuangalie tena pkuminatan lenataka tuagaliatnapa alafu kuna mambo kadhaa nataka tuyajadili anasema paulo anasemanalifurahi sana katika bwana kwa kuwa sasa mwisho mmehuisha tena fikra zenu kwa ajili yangu kama vile mlivyokuwa mkinifikiri hali yangu lakini hamkupata nafasi si kwamba nasema haya kwa kuwa ninahitaji nina, nina mahitaji maana nimejifunza kuwa radhi na hali yoyote nilionayo najua kudhiliwa na najua kufanikiwa katika hali yoyote na katika mambo yote nimefundishwa kushiba na kuona njaa kuwa na wingi na kupungukiwa alafu anasema nayaweza mambo yote katika yee anitiae nguvu na paulo anasema hapa kwamba anawaandikia na kugusia habari ya mahitaji si kwa sababu na mahitaji lakini kwa sababu mmenitumia na nimeona mwamko wenu na nimeona moyo wenu wa kunihudumia anasema mimi mkinihudumia ama msiponihudumia haina shida ntaendelea kuishi kwa sababu gani utoshelevu wangu na nguvu yangu inayoniwezesha mimi kuwa na utoshelevu ni kristo ni ile nguvu ambayo inatoka kwa kristo kao kabla ya kuzungumzia hapa ni uzungumze kitu kidogo hapa kwamba saa nyingine tunapata challenge mtu kama mimi kwa mfano napata challenge kwamba nimeambiwa na bwana yesu nifanye kazi ya kuhubiri njili nimeambiwa nifundishe nimeambiwa niende kwenye redio zote katika taifa la tanzania na kama ulinsikiliza mwezi uliopita liikuambia kwa kwamba gharama nzima ya kwenda katika redio zote katika taifa la tanzania ni milioni ishirnamoja kila mwezi sasa samimi naipata wapi sina sina biashara ambayo naifanya kwa ajili ya kuleta hiyo fedha maanake kwamba kristo kupitia nguvu zake na uweza wake ndio atakaenipatia hizo fedha lakini hizo fedha zitafikaje mikononi waurumagadi hizo fedha zitakuja kupitia katika mikono ya watu mikono ya watu no ni kama wewe na watu wengine ambao mnanisikiliza sasa changamoto inakuja hapa unawezaje basi ukawahamasisha watu ama ukawashirikisha watu washiriki katika kazi ya mungu wakati kuna matatizo mawili makubwa tatizo la kwanza una watumishi ambao wamekuwa wanasema tunasema ni wanamanipulate wana wanachezea watu na ku, ku, ku nakosa neno sahihi kwamba hela wanazochuua kutoka kwa watu moja haziendi kwenye injili mbili hazifanyi kazi ya kujenga ufalme wa mungu sana sana zinatumika katika mambo ya ajabu ajabu na wengine wanaaidiwa vitu ambavyo havipo na kwa maana manao ni kwamba kama wamekuwa kama wame, wamefanya nini nikisema kulaghaiwa inakuwa sio sawasawa lakini kwamba manipulation lakini kwamba kwamba kutoa kwao kunatokana na kwamba ea wa, wamepigwa wame shinikizo ama wcnao maneno a kusema lakini lakini pia kwa wakati mwing, kwa upande mwingine una wakristo ambao swala zima la kutoa wanachukia hawataki kabisa kusikia yn yani hawataki kabisa yuko radhi umwombehela ya pombe atakupa na ni mkristo kuliko achukue ela yake akaitoa kwenye kazi ya mungu yuko radhi achukue ela yake akachangie harusi akachangie kichenipachi akachangie sheria ya ubarikio sheria ya ubatizo i lakini kuliko kwenda kutoa hela kwa ajili ya kazi ya mungu na wengine wanatoa kwa, kwa majivuno kujionyesha kwamba wana uwezo wana nguvu okay kwa nini majivuno hayo na makidai yayo usionyeshe katika ufalme wa mungu kwahio napokuja kama urumagadi okay, jamani nawaalika watu mweze kutoa na kuchangia gharama za injili kwa kwa maana njia ya nia inakuwa ngumu kwangu kwa sababu mmoja wengine kwamba huyu jamaa hela kwanguoawenginenama atal kipindi ambacho mke wangu mkewangu anaosausingizi ni kipindi hichi yani, afkawmbia kwamba wasu, kutuwa, kwajili, na vibala, seba watu waweze kutoa kwa ajili ya kuchangia vibaya hela na nitafanyaje kucangiantafanyaje aaaaga mimi kimsingi kabisa natamani kama nisigwashirikisa watu kabisa niwaache hivyo hivyo lakini siku moja mungu skuoa unapowanyima watu fusa kutoa unawafanyia nini kwa nini unawanyima watu fursa ya kudhihirisha baraka ambao nimewapa kwa amao imwapa naanyma atu sa kudhihirisha nguvu yangu ya kupata utajiri ya kustawi ambao iko ndani mwao akustan inaleta shida siku aambi kuongea na watu ya watu kutoa kusapoti kazi kwa nini nikaambia watu wameshavurugwa sana kwenye habari yamaeneo y matoleo watu wanasumbuliwa mno akasema wewe usipoenda kuwafundisha watu kutoa kwa usahii katika ufalme wangu nadhani ee kwamba wataendelea kurubuniwa huoni kwamba matoleo kwa sababu na sio kwa sababu nasioksabuamepata uelewa watajuaje ipi ni kweli bila na nawewe kwenda kufundisha nenda kafundishe halafu na awa wengine wanavofanya watu wataanza kuona kipi ni kweli na kipi ambacho si kweli kwa hiyo paulo naye anavoanza kuzungumzia anatolea hapa inabidi kidogo Anasafiyo kwa sababu na mahitaji anajua moyo wa mwanadamu mungu ni shida shida kuna watu wengine <laughs> kila mwezi viatu vipya unanunua huoni abariatolenabi kogo aaa mahitajiwaa atuv jbhushilingi elfu kuina tano ama shilingi elfu ishiini kwa ajili ya kazi ya ufalme wa mungu hela ambayo inaenda kugusa nafsi kuzuia nafsi siungue milele jihana. unaona ngumu sasa hayo kwa ngumula kt kama tulioona aenda kusoma kwenye habari njema na mwalimu napiga napiga nyundo e, nyundo kwa nyundo unajua namuunga paulo mkono pia tumefika mwisho wa mwezi unasemaje hapo tunahitaji hela fso <laughs> Saba, saba. okay sabasakmstaula wa 13 kwenye bibilia abar njema paul anasema hivi naweza kuikabili kila hali kwani kristo hunipa nguvu naweza kuikabili kila hali kwani kristo hunipa nguvu nakumbuka anazungumzia nini maudhui mazima net nzima hapa anazungumzia habari ya mahitaji kwa kwao anasema naweza kuikabili kila hali kwani kristo hunipa nguvu naweza kukabili kila hali kwani kristo hunipa nguvu tuko sawasawa rafiki sasa hii nguvu inatendaje kazi nataka taka tu, tufunge safari twende kwenye kwenye wakolosai wakolosai mlango wa kwanza eh. na ukisoma ule nitasoma mstari wa shin nn hadi wa ishiina ali tis eh. uh, alikuwa anazungumzia habari za kristo siri ya kristo ndani ya watakatifu eh. alafu wa anasema ambaye yaani kristo ambaye sisi tunamhubiri habari zake tukimuonya kila mtu na kumfundisha kila mtu katika hekima yote tupate kumleta kila mtu mtimilifu katika kristo sasa ule njema nataa ba habari njema anasema hivi anasema kwa madhumuni hayo yanini? ya nini ya kumuhubiri kristo na ya kumfundisha kila mtu siu a naona o kitu hivi anasema na kwa sababu hiyo tunamhubiri kristo kwa watu wote moja hiyo tunawaonya na kuwafundisha wote kwa hekima yote ili tuweze kumleta kila mmoja mbele ya mungu akiwa amekomaa katika kuungana na kristo kwa hiyo paulo anasema tunafanya kazi mbili mmoja tunamhubiri kristo alafu mbili tunawafundisha watu ili waweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo sasa rafiki afi liza watu esikaoo hiyo oja umeisia katika vipindi vya neema na kweli ndio maana kila mwanzo tunapoanza kufundisha napoanza kipindi lazima nikueleze kwamba lengo la vipindi vya neema na kweli ni kujenga na kuimarisha imani yako ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifuwakrist o tunafanyaamo wili na kule mwisho wa kipindi huwa tunatoa fursa ya watu kutoa maisha kwa yesu kwa o manake tunamhubiri yesu lakini na kwa wale ambao wameksha kumpokea yesu kristo kama bwana maisha yao tunawafundisha ili waweze kukua na kufika katika cheo cha kimo chautimlifu wa kristo huduma si, zinazofanya kazi hiyo hizo mbili moja kuhubiri injili na kufundisha watu waweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumifu wa kristo zinahitaji sapoti yako zinahitaji sadaka yako ya upendo huko ndiko ambako natakiwa upeleke matoleo yako huko ndiko ambako natakiwa upeleke nguvu zako ili kuhakikisha kwamba habari njema ya kristo na kwamba watu kumjua kristo na kufikiri na kuzungumza na kuenda kama kristo wanafikiwa na hayo mafundisho sijui hivi unapeleka wapi sisemu husipeleke sehemu nyingine ila anasema hakikisha na huku <laughs> maanaake nisija nikarukiwa hapa na okay wataalamkmsal wa shirinanne ihiri na tisa nasema kwa sababu hiyo tunamhubiri kristo kwa watu wote tunawaonya na kuwafundisha wote kwa hekima yote ili tuweze kumleta kila mmoja mbele ya kristo akiwa amekomaa katika kuungana na kristo mstari wa shiati na kwa madhumuni hayo yani, ya nini ya kuhubiri na kufundisha na kwa madhumuni hayo mimi nafanya kazi na kujitaidi nikitumia nguvu kuu ya kristo ifanyayo kazi ndani yangu hasa watu wengine wam mwalimu tunataka kutembea kwenye pawa kama unavyotembea siri ni hii hapa mhubiri kristo fundisha watu wakuwe na kufika katika cheo cha kimwa cha utumlifu wa kristo then kristo alioko ndani mwako ataachilia hiyo nguvu nguvu kuu ianze kutenda kazi kupitia wewe hiyo ndo dawa yake hii nguvu haitendi kazi kwa sababu umefunga kwa sababu umekaa milimani kwa sababu umekesha kwa sababu no inafanya kazi kwa sababu ya kristo alioko ndani mwako pale utakapochukua hatua ukaanza kuhubiri kumhubiri kristo na utakapoanza utaka kufundisha watu ili waweze kukua na kufika katika cheo cha kima cha utunifu wa kristo hii nguvu inaanza kutenda kazi utoial wale walioko karibu na mimi na wanaonizuka wanaonifaham situmii msuli mimi pao ya mungu kudhiirika sihitaji kukaa na njaa wiki tano sita miezi ishii na moja natafuta nguvu no, no, no, I have it nayo kama vile ambavyo na wewe unayo tofauti tu ni kwamba mimi nimechukua hatua ya kumuhubiri kristo na kuwafundisha watu wafikiri kuzungumza na kutenda kama kristo na wewe utakapochukua hatua hiyo hiyo itasababisha hiyo nguvu ianza kufanya kazi sasa kumbuka tazoma ar anasema kwa madhumuni hayo mimi nafanya kazi na kujitaidi nikitumia nguvu kuu ya kristo ifanya it, it, it, nini ifanyayo kazi ndani yangu kwahiyo ni nguvu hii kuu ya kristo ndio paulo alikuwa anaitegemea katika kukutana na mahitaji yake naaa no, anasema inayaweza yote katika kristo anayenipa nguvu nguvu gani hii nguvu kuu ya kristo ndo ilikuwa ikitenda kazi katika maisha ya paulo katika uchumi wa paulo ilikuwa inatendaje kazi nikuonyeshe inavyotenda kazi twende kwenye kwenye echal ukisoma kwenye kwenye matendo ya mitume muda amitume mdatua utanirusu lakini ukisoma kwenye matendo ya mitume ama kidogo matendo ya mitume kidogo matendo ya mitume mlango lo wa ishini na nane mistari ile ya mwisho matendo ya mitume mlango wa ishini na nane alafu nitasoma mistari ile mstari wa theathini anasema akakaa muda wa miaka miwili mizima katika nyumba yake kumbuka alikuwa ni mfungwa hapa akakaa muda wa miaka miwili mizima katika nyumba yake aliyokuwa ameipanga akawakaribisha watu wote waliokuwa wakimwendea eh? anasema akihubiri habari za ufalme wa mungu na kuyafundisha mambo ya bwana yesu kristo kwa ujasiri mwingi asikatazwe na mtu na in ia ukusoma hii story hapa kuna wakati mmoja mfalme alikuwa namwitaita akitegemea kupata kitu kidogo kutoka kwa paulo kwa nini kwa sababu paulo alikuwa aul alikuwailiwezekanaje paulo akawa na utoshelefu yeye ni mfungwa hapa lakini anakaa kwenye nyumba yake mwenyewe anapokea watu wengi anaweza kuwahudumia watu wengi ni kwa sababu ya nguvu kuu ya kristo iliyokuwa ikitenda kazi katika uchumi wake sasa ni na nawewe rafiki je umeanza hiyo nguvu kuu ya kristo kazi katika uchumi wako unasema mwalimu nairuhusuje simpo ninapohubiri habari za kristo na kuwafundisha watu ili waweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo nguvu kuu ya kristo iliyoko ndani mwangu inaanza kutenda kazi ili kuniwezesha kufanya kazi hiyo adaz unanisikiiza kila siku nakufundisha rafiki nawezaje kuwa na vitu vipya kila siku nazungumza nawewe aviishi kila siku nazungumza na wewe na, na tunapofika mwisho wa kipindi sio kwa sababu vimeisha ni kwa sababu muda umeisha na wengine wanafahamu nikiwa na sehemna nikienda mahali kuna nyingine wanaenda sehem kufundisha saa tatu asubuhi tunafundishana mpaka saa saba tunaenda kukula chakula tunarudi saa nane tunafundishana mpaka saa, saa moja usiku nawezaje kila siku siku kumi siku kumi na nne mfululizo nawezaje hicho kitu ni kwa sababu ya kristo alioko ndani mwangu ndiye anayeachilia nguvu ndiye ndie anaeachilia funuo ndiye anayenitia nguvu niweze kufanyi kazi o kama hivyo ndivyo ndivonavyofanya katika kufundisha kwa kutegemea nguvu nguvu kuu ya kristo inaniwezesha kufanya hiyo kazi vipi kwenye eneo lako la fedha na uchumi ndio hicho ambacho paulo anazungumza hapo angalia angalaula mstari wa kumi na tano anasema nanyi pia ninyi wenyewe mnajua eny wa filipi ya kuwa katika mwanzo wa injili nilipotoka makedonia hakuna kanisa lingine lililoshirikiana nami katika habari hii ya kutoa na kupokea ila ninyi peke yenu kuinasit kwa kuwa hata huko thessalonike mliniletea msaada kwa mahitaji yangu wala si mara moja si kwamba nakitamani kile kipawa bali natamani mazao yanayozidi kuwa mengi katika hesabu yenu Kuminanane. lakini ninavyo vitu vyote na kuzidi tena nimejaa tele nimepokea kwa mkono wa hepafradito vitu vile vilivyotoka kwenu harufu ya manukato sadaka yenye kibali impendezayo mungu na mungu wangu atawajazeni kila mnachokihitaji kwa kadiri ya utajiri wake katika utukufu ndani ya kristo yesu sasa naatukuzwe mungu baba yetu milele na milele amina kwaio paulo anasema, ni anasema kwa, nini anasema kwamba ninyi watu wa wafilipi mmefungua akaunti na mimi ya kutoa na kupokea kumbuka akaunti yako ya benki unafanya nini kazi yake ni unaweka alafu unatoa si sindio auendi kutoa alafu ndo uweke <laughs> anasema unaweka kwanza alafu baadando naoja kutoa kwao na mtal kunatano anasema habari ya kutoa na kupokea kwa nini kutoa kwanza kutoa ukisoma matendo ya mitume ishi hh5 bwana yesu anasema ni baraka zaidi kutoa kuliko kupokea kwa nini kwa sababu unapotoa moja unaonyesha kwamba unathibitisha kwa vitendo kwamba unaamini kuwa kweli hue umebarikiwa kwa hio maanaake ni kwamba unaachilia nguvu ya baraka nguvu ya ufufuo nguvu ya kristo iliyoko ndani mwako ianze kutenda kazi katika uchumi wako b Eh, mbili unathibitisha kwamba kweli wee umeitwa kuwa baraka kwa sababu wewe ulibarikiwa ili uwe baraka na unapoanza kuishi na kutenda kazi sawasawa na vile ambavyo mungu alikusudia maanayake ni kwamba umeachilia imani yako na imani ndio inayoruhusu ufalme wa mungu utende kazi kwa niaba yako sasa nikakuliza kipindi kilichopita wee umefungua akaunti na nani na angalia paulo anachokizungumza hapa anasema hawa watu wa macedonia wamaedoni wafilipi anasma mungu wangu wa ti na na kwa nini anasema na, na inafuatia kile alichokisema kuanzia mstara wa kta mpaka msara wa 18 kwamba msara wa 1t5 anasema hawa kwa kuwa wamefungua akaunti na huduma ya paulo ya kutoa na kupokea kwa kuwa wanasapoti injili ya kristo kwa kuwa wanasapoti watu kufanywa kuwa wanafunzi mtulivoona kwenye wakolosaimoj anasema basi mungu anawajibika kuwajaza kila kitu mnachokihitaji sawasawa na wingi wa utajiri wa utukufu katika kristo yesu na sasa watu wengi wanapenda wa saawanapendau mstarwa filipiui anasema na, wangu... na. manaake lazima u umesoma kuanzia mstari wa kita mpakau star1t hapa kwaanasema ukiwa umeshafungua akaunti kwamba unaspoti kazi unasapoti injili ya kwamba mmoja watu wanahubiriwa habari za kristo na mbili watu wanafundishwa kufika katika kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utuilivu a kristo utakapokuwa umepata huduma ya namna hiyo kazi ya namna hiyo ukawa unaisapoti basi anasema mungu wangu anawajibika anasema na naangalia pal anavyosema hajasema na, Haja na nitamwomba mungu hajasema hivyo angalia anasema na wangu atawajazeni kila mnachokihitaji kwa kadiri ya utajiri wake katika utukufu ndani ya kristo yesu na mungu wangu maanaake ni kwamba anauhakika kama vile ambavyo na mimi nnauhakika ndoaa nawaambia neka challenge watu wote ambao mmefanyaga maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli na mkaendelea sio ya kubipu <laughs> no ambao ulijikomiti kuna mwingine akasema labda mia elfu kumi mgine akasema mia elfu tano mgine akasema mi elfu ishirini mgine akasema elfu hamsini kama ulifanya hiyo kazi ulifanya maamuzi ayo ya dhati kabisa na kuhakikishia utakuwa una ushuhuda unafahamu maisha yako ya tofauti kabisa kwa nini kwa sababu ulipoamua kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli ukaamua kwa matoleo yako nafsi za watu zifikiwe wafikiwe na habari njema ya kristo watu wafundishwe ili waweze kukuwa fika katika cheo cha kimo cha utiifu wa kristo automatikali mungu na serikali yake akaanza kuwajibika kuhudumia ulipoacha nayo inakata kwa nini inakata sio kwa sababu mungu ataki kukupa umeondoa imani yako kazini ya kupokelea nini hiyo supply inaotoka kwa mungu kumbuka mungu hawezi kufanya kitu chochote isipokua kupitia imani yako kwa hiyo unapotoa maanaake ni kwamba hauna hofu kinachokuzuia usitoe ni kwa sababu una hofu kwamba unaona ulichonacho ni kichache akitoshi na biblia nasema ukiona haitoshi basi anasema hata hicho kidogo ulicho nacho kinaondoka kwaiyo Kuhu ni kuuliza weo unanisikiliza ni rafiki ambayo unasikiliza vipindi vya neema na kweli kila siku unasikiliza mafundisho ya kristo kila siku na umekuwa na kupiga hatua je umeshafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli je umekwisha kufungua akaunti yeah, ya vipindi vya neema na kweli ili wafilipi 4 kt na amesema na na mungu wangu ili mungu wangu ili mungu mumba wa mbigu na nchi aanze kukujaza kila kitu unachokihitaji kwa kadiri ya utajiri wake jue umeshafungua hiyo akaunti na kama haujafungua hiyo kwa nini aujafungua hiyo akaunti wakati mungu anataka kukuhudumia kwa nini aujafungua hiyo akaunti kinachokuzuia nini kinachokuzuia nitakwambia kinachokuzuia anayekuzuia ni ibilisi amekudanganya kwamba fedha ulionayo haitoshi na mbili amekwambia urumagadi anataka kula hela yako <laughs> pamoja ya na kwamba urumagadi anakufundisha na kuuhudumia kila siku pamoja na kwamba hela anayoitaka sio kwa ajili ya matumizi ya urumagadi hela anayoitaka ni kwa ajili ya kuakisha kwamba injili inaendelea kusambaa kwa njia redio. Kwa sano, kwa ya redio hiyo umemsikiliza muda mrefu sana ukashindwa kuchukua hatua kwa hiyo mmoja ibilisi amekudanganya lakini mbili amekuingizia hofu na tatu amekutengenezea picha ya uongo kwenye akili yako akakuonyesha kuwa haitoshi ulichonacho hakitoshi na huo ni uongo manake bibilia amasema aliye na kitu atazidishiwa tele kwa hiyo ukianza kuamini kwamba ulichonacho kinatosha mikononi mwa mungu ukaanza kutoa hicho kiasi ukafungua akaunti kwa ajili ya kusoti injili ya vipindi neema na kweli maanake ni kwamba wafilipi afilipi 19 inaanza kufanya kazi kivipi ile nguvu ya kristo iliyoko ndani mwako nguvu ya kristo saa naumbumu larai 81 inaanza kutenda kazi na kufanya nini na kukutana na mahitaji yako yote sio ombi hicho ndicho ambacho mungu amesema wala kuomba wala kuomba kuomba kwenye uhitaji rafiki unachohitaji ni kufanya maamuzi maamuzi leo hii nitafungua akaunti na vipindi vya neema na kweli nitasapoti kazi yako watu wahubiriwe injili ya kristo na wafundishwa katika chuo cha kimo cha utumilifu wa kristo nami ninajua na ninatarajia kwamba wewe utashughulika na mahitaji yangu yote sawasawa na wafilipi 4 19 haya ndo makubaliano ambayo mungu anataka tuingie mimi na wewe t mjaribu uone katika, katika malakisema nijaribuni mone mungu anataka kikao hapa nimechoka kila siku naangaika na bili hapa leo hii nataka nifanye maamuzi nitashughulika na kazi yako shughulika na, na mahitaji yangu alafu uone kama ni mwaminifu ama sio mwaminifu jina langu naizwa huruma gadi yesu yes.