vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli harufu ya manukato sadaka yenye kibali impendezayo munguo moja sadaka inakuwa inampendeza mungu mbili inakuwa ina kibali mbele za mungu na tatu inakuwa ni harufu nzuri yenye manukato harufu nzuri yenye manukato na maneno haya haya ndio yaliotumika kwenye dhabihu sadaka ya yesu kristo alipojitoa kwa ajili ya ulimwengu anasema ndipo sasa baba ampenda mwana kwamba si kwamba niiuna l- mtu ote anaeza kuniondolea wa uhai wangu bali ni nii mwenyewe nautoa uhai wa wangu kisha nautwa kwa maana alitoa kwa hiari k kama na weo utakuwa umesukuma na upendo maana ni kwamba utatoa kwa hiari sim sasa kuweka oda kita ya kitabu kitabukiso cha mwalimu huruma zadi kinachoitwa nguvu ya ukime kitakachotoka tarehe moja ya mwezi wa tisa elfu bili na ishirini watu miatano wa kwanza watakaoweka oda kabla ya tarehe moja ya mwezi wa tisa elfu mbili na ishirini watapata punguzo la asimia ishirini a tano ili kuweka oda yako piga simu sasa sifuri saba2 4b sifu au sifuri 6 saba tatu mia chano mia bambi arubeni nambiri saba nane tisa mia chano miambiri bambi ambiri. nambiri badirisha maisha yako milele kwa kujipatia kitabu hiki cha nguvu ya ukili ambapo mwalimu huru magali anakuletea ufahamu sahihi wa namna ya kushirikiana na roho wa mungu pamoja na neno ra mungu ili kuhakikisha maono yote na mapenzi yote aliyonayo mungu juu ya maisha yako yanatimia hapa duniani na wakati huu wa sasa kati ya mambo yanaojadiliwa katika kitabu hiki ukili ni nini katika mtazamo agano jipya uhusiano kati ya ukiri na imani uhusiano kati ya imani na sheria zinazoongoza ulimwengu wa roho namna ya kusababisha uzima baraka na mema kudhihirika na kutenda kazi katika maisha ya mkito namna ya kuumba maisha unayoyataka namna ya kusababisha ufalme wa mungu ukutumikie namna ya kushirikiana na malaika kuleta matokeo naoyataka vilevile katika kitabu hiki cha ukili waniuhuruma gali anakuletea ukili utakaokuwezesha kufaidi mema yote yaliyokusudiwa na mungu juu ya maisha yako ndani ya kitabu hiki utakutana na ukili wa haki ukili wa baraka ukili wa ulinzi ukili wa uponyaji na afya ukili wa ulinzi na mafanikio ya watoto katika masomo ukili wa kibari cha upendeleo ukili wa kulipa kufuta na kuondoa madeni ukili wa kulipwa na kukusanya madeni unayodai ukili wa uripaji wa bili za kila mwezi kwa wakati ukili wa mafanikio na usawi katika ndoa ukili wa maongezeko na usawi katika biashara na kazi za mikono ukili wa wema na upendo wa mungu ukili wa ushirika wa mwili na damu ya yesu ili kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu huruma gadi kinachoitwa nguvu youkili kabla ya tarehe moja ya mwezi wa tisa elfu mbili na ishirini ili upate punguzo la asilimia ishirini na tano piga simu sasa sifuri sabast an b arobabii au sifuri sita saba tatu a arobabii na sifuri saba nan tsa Nya chano, niambini If you yeah, everybody say, pote pale ulipo rafiki ni nakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi inafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo ya kupitia vipindi vya eneema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali huweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kuufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na nakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli <coughs> tunaendelea tuko ukingoni katika uchambuzi wa kitabu kile cha wafilipi tumebakiza uh, kama kipindi cha leo na kipindi cha kesho tutakuwa tumefikia hitimisho na leo tunakwenda kuzungumza jambo ambalo ni la muhimu kabisa watu wengi sana wamekuwa wakiuliza wapi ni sehemu sahihi ya kutoa matoleo yao lakini zaidi yayote kwamba napotoa matoleo ataa nitoe ikiwa na mtazamogani leo na kesho nitajitaidi kupita katia baruayaakali kujibu hayo maswali mawili lakinikablaya kwanza kujibu ikukumbushe kwa a unepenaupata mafundishokwanjia ya video, basi tunapatikana katikanai walhuruaiukifika paleakini pia utaoangalia yote tunaombauweze pamoja a like E, ili injili izidi kusambaa zaidi na kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya sauti basi tunapatikana katika katika google podcast, katika Apple podcast na katika Nako pia tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi na ukifika pale tafadhali tafadhai lakini pia utakaposikiliza fundisho lolote basi tunaomba uweze kushare na watu wengine ili mafundisho mafundisho ya ya kristo yazidi kusambaa zaidi zaidi kumbuka pia kwa kwa wale ambao wana mafundisho sauti, ambao wanapenda kupata njia sauti ni mafundihoaistaziuamba zamaal mbo aapnaupata kila siku basi mafundisho aya na kwenye kwenye podcast ambazo nimezitaja pia kama ungependa kutumiwa mafundisho kwa njia ya telegram ama kwa njia ya whatsapp basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba 789524 2789b4 b nao utaunganishwa nitoe Ni shukrani za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila siku lakini zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine nao waweze kusikiliza na kufuatilia ili waweze kujengeka na kukua katika imani zao kama bua ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vpindi vya nema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu tunasema asante sana kwa maombi yako nashukuru sana kwa maombi yako maombi yako yanaleta <clears throat> tofauti kubwa usiache wala usichoke kwa sababu na kuakishia yana thawabu kubwa sana kumbuka tu unapokuwa ukiomba unaomba sasafeso eh, kwa ajili ya wasikilizaji wa vpind yanema na kweli lakini pia na mlango nawaorosai mlangole waa sa na mwisho nitoe shukurani kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya dhati kabisa na kwamba umejikomiti kila mwezi kuhakikisha kwamba unatoa sadaka yako ya upendo ili injili ya kristo iweze kusambaa na kufikia watu wengi zaidi nasema asante asante asante asante sana baada ya aa a Si, nataka tuendelee na somo letu moja kwa moja tena kwenye wafilipi mlango ule wa nne <coughs> tutaanza mstari ule wa kumi na tano e, tutasoma kwanza mpaka mstari ule wa kumi na nane e, wa filipi 4 kumi na tano mpaka kumi na nane paulo anasema hivi nanyi pia <coughs> ninyi wenyewe mnajua enyi wa filipi ya kuwa katika mwanzo wa injili nilipotoka makedonia hakuna kanisa lingine lililoshirikiana nami katika habari hii ya kutoa na kupokea ila ninyi pekee yenu kwa kuwa hata huko thessalonike mliniletea msaada kwa mahitaji yangu wala si mara moja si kwamba nakitamani na kile kipawa bali nayatamani mazao ama matunda yanayozidi kuwa mengi katika hesabu yenu pia ungeweza kusema si kwamba nakitamani kile kipawa bali natamani natamani mavuno yanayozidi kuwa mengi katika hesabu yenu kumi na nane lakini ninavyo vitu vyote na kuzidi tena nimejaa tele nimepokea kwa mkono wa hepafradito vitu vile vilivyotoka kwenu harufu ya manukato sadaka yenye kibali impendezayo mungu sasa nataka nipige kidogo kambi kwenye u mstari wa ku 8 kidogo alafu tarudi tnatuangaliepale mtarila 1sb sasa kama nilivyosema hapo awali katika utangulizi wakati tunaanza kipindi hichi kwamba watu wengi wamekuwa wana maswali wanasema okay kwa sababu kuna mafundisho yamepita ambayo ni sahihi sasa sahihi kwa kina kiasi gani ilo ni jambo lingine lakini walau kwamba wamefundishwa kwamba kuna kitu kinaitwa kupanda na kuvuna katika ufalme wa mungu sasa sa swameambia kwenye ufalme wa mungu ama wameambiwa kwenye kitu gani lakini then watu wanauliza swali wapi mwalimu ni sehemu sahihi ya mimi kutoa sadaka yangu kutoa mbegu yangu ama kupeleka fungu langu la kumi no, no, maswali ambayo yakiulizwa ya, ya namna hiyo na leo nataka nijibu kipengele kidogo tu kwamba wapi ni sehemu sahihi ya kutoa alafu uwe mwenyewe utapima kitu cha kwanza angalia angalia a, a, a, a, paulo anazungumza mstari wa 1umina anasema nanyi pia ninyi wenyewe mnajua enyi wa filipi ya kuwa katika mwanzo wa injili nilipotoka makedonia mwanzo wa injili msitizo ni injili injili nini ni habari njema hasa mwanzo wa injili nilipotoka makedonia hakuna kanisa lingine liiloshirikiana nami katika habari hii ya kutoa na kupokea ila ninyi ipeke oanasema alipoanza injili wakati ameanza kuhubiri habari njema za kristo na aauonyeshe injilia namna gani anasema ni kanisa la wafilipi peke yake ndio lilianza kushirikiana naye na kumsaidia katika kuhakikisha kwamba anapeleka anapeleka hii injili, anapeleka hii habari njema sasa so nataka tuangalie mambo mawili haraka haraka kitu cha kwanza tukajikumbushe tuone paulo ailiaakitu chakwanzaajkumbushe tuon namna gani wakolosai mlango wa kwanza ntaanza mstari, kwa. mstari wa ngapi ili tuweze kupata ntaanza mstari wa ishiri na 4ne alafu mpaka mstari wa ishii na nane ili tuweze kupata konteksti nini, nini anazungumza anasema sasa huyu ni paulo anasema sasa nayafurahia mateso niliyonayo kwa ajili yenu tena nayatimiliza katika mwili wangu yale yaliyopungua ya mateso ya kristo kwa ajili ya mwili wake yaani kanisa lake 5 ambalo nimefanywa mhudumu wake sawasawa sawa na uwakili wa mungu niliyopewa kwa faida yenu neno la mungu ntznilitimize neno la mungu anasema siri ile iliyofichwa tangu zamani zote na tangu vizazi vyote bali sasa imefunuliwa kwa watakatifu wake ambao mungu alipenda kuwajulisha jinsi ulivyo utajiri wa utukufu wa siri hii katika mataifa nao ni kristo ndani yenu tumaini la utukufu kwa anasema iko siri ilikuwa imefichika ilikuwa imefichwa kabla ya kuwekwa msingi ya ulimwengu lakini leo hii mungu ameamua kuifunua na kuidhihirisha hiyo siri na hii siri kamba kwao paulo anasema mimi naleta ujumbe na kuonyesha jinsi ulivyo utajiri wa utukufu wa siri hii ambayo ni nini anasema ambayo ni kristo mwana wa mungu ndani ya watu wa mataifa watu wa mataifa na ni watu wote ambao sio waisraeli ama wayahudi kwa jinsi ya mwilini nakna sawasawa anasema siri ile iliyofichwa tangu zamani zote na tangu vizazi vyote bali sasa imefunuliwa kwa watakatifu wake shina, saba. ambao mungu alipenda kuwajulisha jinsi ulivyo utajiri wa utukufu wa siri hii katika mataifa ama ndani ya mataifa nao ni kristo ndani yenu tumaini la utukufu shina, anasema ambaye, ambaye nani ambae nani huyu kristo ambaye sisi anazungumza yee na timu yake ambaye sisi tunamhubiri habari zake kuhubiri nini injili habari zake tukimwonya kila mtu na kumfundisha kila mtu katika hekima yote tupate kumleta kila mtu mtimilifu katika kristo kwao po anasema kwamba anamhubiri kristo anamhubiri yesu kristo na kuwafundisha watu ili awalete wakiwa wakamilifu kwa lugha nyingine wamefika kwenye cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo awalete wakiwa watu wazima katika kuungana kwao na kwa kristo unew nikusuba mstara wa 28 usie kwenye bibilia habare njema anavyosema biblia habare njema anasema hivi anasema kwa sababu hiyo tumnamhubiri kristo kwa watu wote tunawaonya na kuwafundisha wote kwa hekima yote ili tuweze kumleta kila mmoja mbele ya mungu akiwa amekomaa katika kuungana na kristo akiwa amekomaa katika kuungana na kristo kwa hiyo rafiki haitoshi tu kuwahubiria watu habari za yesu kristo ukishawahubiria wakaamini na hivyo kuzaliwa mara ya pili wakaingia ndani ya ufalme wa mungu tunawajibika kuwafundisha hawa watu ili waweze kukua na kukomaa katika kuunganika kwao na kristo waweze kukua na kufika katika cheo cha timo cha utimilifu wa kristo ndio kazi ambayo paulo alikuwa akiifanya moja tuongezee na kipengele kingine kimoja alafu <coughs> ukienda kwenye matendo ya mitume ntanzo ule msari wa 30, 30 na 30 na moja. anasema akakaa muda wa miaka miwili mizima katika nyumba yake aliyokuwa ameipanga akawakaribisha watu wote waliokuwa wakimwendea akihubiri habari za ufalme wa mungu na kuyafundisha mambo ya bwana yesu kristo kwa ujasiri mwingi asikatazwe na mtu kwao tunaona alikuwa ama anamuhubiri kristo na ufalme wake koakienda atamhubiri kristo ama atahubiri habari ya ufalme wa mungu lakini pia atawafundisha watu Nini? habari ya anafundishahabai akihubiri habari za ufalme wa mungu na kuyafundisha mambo ya bwana yesu kristo kwa ujasiri kuna kuhubiri na kufundisha kuhubiri na, na kufundisha kutangaza na kufundisha unawatangazia watu wakishaamini wakiingia wakiingiawakizaliwa mara ya pili wking ndani ya ufalme wa mungu unawafundisha namna kuishi huo ndani ndio kazi ambayo paulo alikuwa akiifanya sasa kwa hiyo ina maana kama ilo i jambo la kwanza amsema tuliangalie hicho ndicho ambacho akua anahubiri sasa turudi kule kwenye wafilipi mlango ule wa nne tanzanmsar 15 wa hiyo walau tunajua sasa hivi alikuwa anahubiri nini na kufundisha nini kwa anasema nanyi pia ninyi wenyewe mnajua wa wa wa ya kuwa katika katika mwanzo injili tumeshaelewa alikuwa kristo, alikuwa alikuwa kristo kristo namhubiri mungu lakini pia anafundisha watu ili waweze kukomaa kuungana kwao na kristo. nilipotoka makedonia hakuna kanisa lingine nami katika habari hii ya kutoa na kupokea ila ninyi pekee yenu anasema kwa kuwa hata huko uko liletea msaada kwa mahitaji yangu wala si mara moja si kwamba nakitamani kile kipawa bali natamani na nini mavuno yana uzidi kuwa mengi katika hesabu yenu kumi na nane lakini ninavyo vitu vyote na kuzidi tena nimejaa tele nimepokea kwa mkono wa epafaradito vile vitu vilivyotoka kwenu harufu ya manukato sadaka yenye kibali mpendezayo mungu hasa hili ni jambo la pili ambayo nataka uliona amsara 1n anasema mtu yeyote anapoamua kusapoti kazi ya injili kwa maana ya kusapoti huduma yoyote ama kusapoti mtumishi yoyote ambaye mmoja anamuhubiri kristo na kuhubiri injili ya ufalme wa mungu na mbili anawafundisha watu ili waweze kukomaa waweze kukua na kufika katika choo cha kimo cha utemlifu wa kristo anasema unapotoa matoleo yako kwenye huduma ya namna hiyo ama kwenye kazi ya namna hiyo anasema hulo mstari wa 18 anasema kwamba kutoa kwako kutoa kwako anasema kwamba inakuwa ni matoleo yako yanakuwa ni harufu ya manukato sadaka yenye kibali impendezayo mungu matoleo yako kwenye huduma ya namna hiyo ama kwenye kazi ya namna hiyo ama kumsapoti mtumishi wa namna hiyo anasema matoleo yako yanakuwa ni harufu ya, ya manukato sadaka yenye kibali impendezayo mungu sasa h unaweza kuona mchezo mchezo tu lakini ngoja nikuonyeshe sehemu nyingine ambayo ambayo neno linazungumza sadaka iliyokubalika ambayo imekuwa ni arufu yenye manukato alafu utashangaa nuonesh tende kwenye waefeso mlango wa tano waefeso mlango wa tano msadulo wa kwanza anasema hivyo hivyo mfuateni mungu tafsiri naye naasadl wa, wa tano, kwanza hadi wa pili e, anasema hivyo, hivyo mfuateni mungu lakini naomba nisome kwenye biblia habari njema ama kwenye kenyeo kwanza suv alafu tar kweye biblia habari njema nasema hivyo mfuateni mungu kama watoto wanaopendwa mkaenende katika upendo kama kristo naye alivyowapenda ninyi tena akajitoa kwa ajili yenu sadaka na dhabihu kwa mungu kuwa harufu ya manukato sasa wenye bibilia habari njema anavyosema anasema kwa hiyo mwigeni mungu mwigeni mungu mwigeni mungu maana nyinyi ni watoto wake wapenzi mbili upendo uongeze maisha yenu uongoze maisha yenu kama vile kristo alivyotupenda na kwa ajili yetu akajitoa mwenyewe kama tambiko ama dhabihu kama tambiko yenye harufu nzuri na sadaka impendezayo mungu kwao anazungumzia kujitoa kwa kristo akafa msalabani kwa ajili ya ulimwengu kujitoa awe sadaka kwa ajili ya ulimwengu anasema kwamba kujitoa kule kulikuwa ni sadaka nisadama ni, sa, ni, ni dhabihu yenye harufu nzuri na sadaka impendezayo mungu hmm? angalia kwenye kwenye kwenyev anasema, anasema sadaka na dhabihu kwa mungu kuwa harufu ya manukato kwaho unaweza ukaona kabisa kama sadaka ama dhabihu ya yesu kristo napenda biblia barinjaa amesema tambiko manake ndio lugha tuliozoea waafrika utakataa lakini ndo hivyo inavyoitwa anasema dhabihu na sadaka ya yesu kristo alivyojitoa mwili wake na nafsi yake kwa ajili ya ulimwengu mbele za mungu ilikuwa ni harufu nzuri ya manukato ilikuwa ni nini anasema ni, ni, ni, harufu nzuri ya manukato anasema ni sadaka impendezayo mungu unaona ni maneno yale yale yanatumika kwa mtu ambaye atachukua fedha yake na kuamua kutoa akisukumwa na upendo kwamba kiu yake na shauku yake ni watu wengi zaidi wafikiwe na kweli ya kristo anapoitoa hiyo sadaka akisukumwa na huo upendo akasapoti sehemu ambayo wanafanya kazi ya kuhubiri injili habari njema za kristo na ufalme wa mungu pamoja na kufunds sha watu ili waweze kukomaa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo matoleo hayo yanakuwa ni sadaka inayompendeza mungu yenye kibali harufu nzuri ya manukato na kwa maana hiyo sasa lazima ma, mavuno katika akaunti yake sasawafilip tunarudi wafilip 7 anasema si kwamba nakitamani kile kipawa bali nayatamani nini mazao ama mavuno yanayozidi kuwa mengi katika hesabu yetu katika akaunti yenu kwa anasema nitakapotoa kwa sababu mmoja nimesukumwa na upendo nimechochewa na upendo hilo la kwanza alafu mbili nikatoa kwenye sehemu ambayo wanahubiri habari njema za ufalme wa mungu na habari njema za kristo na tatu kwamba wanafundisha watu ili waweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo anasema matoleo yangu yanakuwa ni sadaka yenye kibali mbele za mungu ilio ni harufu nzuri iliyojaa manukato na tena <tif> angalia msaa k anasema hivi anasema harufu ya manukato sadaka yenye kibali impendezayo mungu kwaio moja sadaka inakuwa inampendeza mungu mbili inakuwa ina kibali mbele za mungu na tatu inakuwa ni harufu nzuri yenye manukato Arufu nzuri yenye manukato na maneno haya haya ndio yaliyotumika kwenye dhabihu sadaka ya yesu kristo alivyojitoa kwa ajili ya ulimwengu anasema ndipo sasa baba ampenda mwana kwamba si kwamba kuna mtuyote anaeza kuniondolea uhai wangu bali ni mimi mwenyewe nautoa uhai wangu kisha nautwaa kwa maana alitoa kwa iari kama na utakuwa umesukuma na upendo maanaake ni kwamba utatoa kwa iari sasa ni wewe rafiki katika maisha yako ya ukristo umekuwa mmoja ukitoa unachochewa na nini unasukumwa na nini je umekuwa ukisukumwa na mashinikizo umesukumwa na pressure ama tamaa kuna wengine wanatoa kwa sababu ana tamaa kwamba hasukumwi na upendo anatamani tu mavuno atakayoyapata ndio kinachomsukuma lakini yes, kutaka mavuno sio kitu kibaya ni kitu kizuri lakini lakinitaki uanzie chimbuko lako lio ni upendo kwamba unajua nini hata kama sitapata chochote lakini upendo nilionao ndani mwangu naamua kushirikisha kwa wengine tuko sawa rafiki sika ananyelewa ichokizungumza kwamba hakikisha kuanzia leo hii toa yako yoyote iwe ni kwenye kazi ya mungu ama kumsaidia mtu yoyote toa kwa sababu na upendo nafahamu wakati wengine kuna watu wengine ni wasumbufu watakusumbua mpaka utawapa unawapa oh, sababu amekukera kuondoa kero <laughs> hilo nalijua lakini m, kimsingi ulitakiwa uchochewe na upendo lakini jambo la pili ni kuuliza swali lingine umekuwa ukitoa wapi fedha yako imekuwa inasapoti nini inasapoti habari njema za kristo kuenea na habari njema za ufalme wa mungu ambao ndio alikuwa meseji ya yesu kristo je umekuwa ukisoti atuama kitu gani je umekuwa ukii watu kufundishwa ili waweze kukua na kufika katika cheo cha kibo cha utimilifu wa kristo kama wafeso 1 inavyoelekeza ama umekuwa ukitoa kwenye sehemu za ajabu ajabu kwamba njoo tukomboe nyayo wiki hii ni wiki ya kukomboa nyayo zimeibiwa njoo tuondoe roho ya kisiki cha mpingo njo tuvunje madhabau n tufanyehivin tuvunje hivi njoo tuvunje maagano njoo tuvunje matambiko fedha yako imekuwa ikienda wapi na wewe unafahamu unanisikiliza umetoa kwenye hivo vituko fedha siuu kwa ajili ya kukomboa ardhi fedhasiju kwa ajili ya kukomboa kukomboa s madhabau na haujapata matokeo yoyote sana sana uliishia kutapishwa ukatapika ukatapikaw na hujapata kitu maisha bado ni mabaya viunajua kwa nini unajua kwa nini matoleo yako hayakuleta matunda matoleo yako hayakuleta matunda kwa sababu sehemu ambayo umepeleka hela yako umeenda kusapoti kitu ambacho mmoja hawashiriki katika kumuhubiri kristo mbili hawashiriki katika kuhubiri ufalme wa mungu na tatu wala hawachukui hatua yoyote kuwafundisha watu ili waweze kukua na kufika kufikakatik chen- cha kimo cha utimilifu wa kristo na kwa wale ambao mmekuwa mkisapoti huduma ambazo zinafanya hiyo kazi hayo mambo matatu kuhubiri habari za kristo kuhubiri habari za ufalme wa mungu na kufundisha watu waweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo mnajua kabisa mmepata matokeo mmepata matokeo I- i- ili ni jambo liko wazi kabisa sasa anasema utakapofanya namna hiyo kwa kuwa mungu ndiye aliyesema katika mwanzo mlango wann mstari wa, wa b kwamba maadam dunia idumupo majira ya kupanda na kuvuna hayataoma nna mstari wa 1 aul anasema kwamba nawaandikia wa, na wa, na wafilipi kuwakumbusha habari ya kutoa si kwamba natamani hizo zawadi mnazonipa ama matoleo lakini anasema shauku yangu zaidi ni kuona mavuno katika ati mazao matunda fruits mazao mavuno katika akaunti yenu yanazidi kuongezeka sasa unajua shida inakuja hapa watu ni wabishi mungu anaeleza utaratibu ambao anapendekeza tuufuate alafu sisi hatutaki tunang'ang'ana na utaratibu ambao tunaufuata moja nikuambia kitu kimoja ufalme wa mungu ni serikali na kama serikali nyingine yeyote kuna utaratibu ambao umewekwa usipofuata utaratibu uliowekwa kule huwezi ukafaidi kile ambacho kiko kule usipofuata sheria za nchi usipofuata taratibu za nchi huwezi ukafaidika na matunda na huduma inayotolewa na serikali huo ndo utaratibu uliowekwa kwa mfano usipokuwa na kitambulisho cha mpiga kura huwezi ukaenda kupiga kura hata ulalamike kiasi gani utaratibu uliowekwa ndio huo inabidi hufuate si nanyeelewa nakzungumza na rafiki eh? kama hauna kitambulisho kwa maana cha bima ya afya ama hauna leseni ya kuendeshea gari Uwezu, hata ukenda ukawambia tafi mimi ni mjuzi najua kuendesha gari na miaka ishirini ha leseni kuapi kama hauna leseni my friend maana ni kwamba watakukamata tu watakupiga faini kwa sababu utaratibu na sherehe zinasema kwamba yeyote anayekuwa barabarani akiendesha gari lazima awe na leseni huo ndo utaratibu ambao eea sasa katika wa mungu kuna utaratibu ambao mungu ameweka aa ukitaka uponyaji ufanye nini ukitaka ustawi na kufanikiwa ufanye nini ukitaka mahitaji yako yote mungu nao ufanye ni utaratibu ameweka itakusaidia nini unajua leo hii tuna krist unakuwa mgumu sana kushawishi wengine waweze kuokoka na kumpokea ysu kristo kwa sababu wakiangalia wakristo waliokoka maisha yao yamejaa magonjwa kama watu wa duniani maisha yao yamegubikwa na umaskini uliopitiliza sa nyingine kushinda hata watu wa duniani sasa niambie kwa nini huyo mtu aje huku unaambia utapata uzima wa milele uzima wa mlele umeuona unaseahautaenda utaingia mbinguni we mbingu umeiona akiambia um, umthibitishie utarudi kwenye neno lakini kuna mambo ambayo angeweza kuyaona katika maisha yako ya kila siku akaona wema wa mungu kupitia maisha yako yakamshawishi kiasi kwamba sio tu kwamba kamini kwa ajili ya hayo makasoa simam sipona ishara hamwezi hamoyssi kowamini cabisa ka soɓe yoanna m lango wanne anim saamsin amarɓenanane pale asimam msipona ishara ymwwezi kuamini kabisa kwa hiyo kuna watu ambao baki hawajamwamini yesu kristo wakianza kuona una ya njema wakaanza kuona sio tu kwamba una utoshelevu lakini pia unasaidia na jamii inaokuzunguka unasaidia na wengine deni atavutika aje kwako na kwa maana kupitia hapo atamwamini kristo asiyemwona na ataamini kuhusu hiyo mbingo asioiona lakini sasa hivi akikuangalia w unafanania jen zaidi kuliko kufanania mbinguni kwa nini aje kwa hiyo leo hii rekebisha rafiki fanya maamuzi sahihi kwamba matoleo yako siku zote yasukumwe na upendo lakini mbili sapoti kazi sehemu ambayo wanahubiri kristo wanahubiri ufalme wa mungu na wanafundisha watu kukua katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo na ninavyomalizia nikuulize swali wewe unayenisikiliza kila siku kwa nini akujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli <laughs> kila siku unasikiliza tuunasikiliza tu lakini hata siku moja moyo wako kusema kwamba ngoja nispotikazi ipanuke watu wengine wafikiwe kwa sababu wewe unaesikiliza kwa njia ya redio ama unasikiliza kwa mtandao kwa mtandao wote manake kuna watu wamewezesha haya mambo aakufikia si sauti kurekodi na picha kurekodi ni kwa sababu kuna vifaa vinatumika na kuna watu wengine wamewezesha kwa nini na nawewe usiwajibike ukaonyesha upendo huo ukachukusema mimi nilisaidiwa na mimi goja nisaidie wengine kwoo nasubiria maamuzi yavo imefika mwisho kinalanguleta uluma vadi yesu sikrito