vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli basi wamwiteje yeye wasiyemwamini tena wamwaminije yeye wasiyemsikia tena wamsikieje pasipo muhubiri tena wahubirije wasipopelekwa kama ilivyoandikwa ni mizuri kama nini miguu yao wahubiriwa habari ya mema ko paulo anasema kwamba hawawezi kumwamini yesu kristo kama hawajamsikia na hawawezi kumsikia kama hawajahubiriwa na hawawezi kuhubiriwa kama hakuna muhubiri na mhubiri hawezi kuenda kuhubiri kama hajapelekwa simsasa kuweka oda kita ya kitabu kipo cha mwalimu huruma gadi kinachoitwa nguvu ya ukime kitakachotoka tarehe moja ya mwezi wa tisa elfu 2ili a ishrin watu miatano wa kwanza watakaoweka oda kabla ya tarehe moja ya mwezi wa tisa elfu bili na ishirini watapata punguzo la asilimia ishirini a tano ili kuweka oda yako piga simu sasa sifuri saba2 4b au sifuri 6 saba tatu Miachano, chano, miambiri a ubaini nambiri, saba, un annetista, uya chano, miambiri arubaini nambiri. badirisha maisha yako minele kwa kulipatia kitabu hiki cha nguvu ya ukili ambapo mwalimu huru magadi anakuletea ufahamu sahihi wa namna ya kushirikiana na roho wa mungu pamoja na neno ra mungu ili kuhakikisha maono yote na mapenzi yote aliyonayo mungu juu ya maisha yako yanatimia hapa duniani na wakati huu wa sasa kati ya mambo yanaojadiliwa katika kitabu hiki ukili ni nini katika mtazamo jipya uhusiano kati ya ukiri na imani uhusiano kati ya imani na sheria zinazoongoza ulimwengu wa roho namna ya kusababisha uzima baraka na mema kuzihirika na kutenda kazi katika maisha ya mkristo namna ya kuumba maisha unayoyataka namna ya kusababisha ufarme wa mungu ukutumikie namna ya kushirikiana na malaika kuleta matokeo unayoyataka vilevile katika kitabu hiki cha ukiri mwanimhuruma gadi anakuletea ukili, Ana ukili utakaokuwezesha kufaidi mema iyo yaliyokusudiwa na mungu juu ya maisha yako ndani ya kitabu hiki utakutana na ukili wa haki ukili wa baraka ukili wa ulinzi ukili wa upunyaji na afya ukili wa ulinzi na mafanikio ya watoto katika masomo ukili wa kibari cha upendeleo ukili wa kulipa kufuta na kuondoa madeni ukili wa kulipwa na kukusanya madeni unayodai ukili wa uripaji wa bili za kila mwezi kwa wakati ukili wa mafanikio na usawi katika ndoa ukili wa maongezeko na usawi katika biashara na kazi za mikono ukili wa wema na upendo wa mungu ukili wa ushirika wa mwili na damu ya yesu ili kuweka oda ya kitabu kipya cha mwalimu huruma gadi kinachoitwa nguvu youkili kabla ya tarehe moja ya mwezi wa tisa elfu mbili na ishirini ili upate punguzo la asilimia ishirini na tano piga simu sasa sifuri sabast a b aobabii au sifuri sita saba tatu aobabi na, na sfuri saba nan tsa If you know he's able, yeah, everybody say, popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu naitwa la huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami eh, kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu vipindi vya neema na kweli vinakuja kwako kila siku munda na wakati kama huu vikiwa vina lengo la kujenga na kuimarisha imani yako weo unaenisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo Maali, kristo, kristo, kwa kwa lugha nyingine ufike mahali uweze uweze uweze uweze kufikiri kufikiri kufikiri kufikiri kufikiri kufikiri kama kama kama kama kama kama kristo kristo kristo kristo kuzungumza na na na na na na na kutenda kutenda kutenda kwako kwako rafiki kuna mchango wa wa wa moja moja katika kuamini ukifikiri vibaya vibaya vibaya utaamini utaamini lakini kama utafikiri vizuri vizuri vizuri vizuri vizuri ni ni kwamba hivyo hivyo kupata matokeo mazuri basi fanya maamuzi ya ya ili kuwa mwanafunzi mwanafunzi anasikiliza na mafundisho kupitia vipindi vya neema na kufikiri leo tunamalizia uchambuzi wa kitabu chetu barua ya paulo kwa wafilipi na tuko katika ule mlango wa ne, na kumbuka katika mlango wa ne, ametumia muda mwingi zaidi kuzungumzia habari ya matoleo na kwa maana tunajifunza mambo kadha kadha jana jana kitu very powerful kama message ya nitakushauri uweze kufanya namna hiyo lakini leo nataka kadaaa kitu kimoja cha muhimu sana kwamba katika kutoa kwako unatoa kwa moyo na kwa mdomo wako. Wako na mdomo wako wako wako lazima moyo na uhusike katika matoleo mdomowao oyowao a mdomowao uusi t mtoleo o kama ungependa kupata mafundisho ya pya kwa njia ya video basi tunapatikana katika youtube kwa chaneli yetu inaitwa mwalimu huruma gadi ukifika pale subscribe utakapoangalia video yote tunaomba uweze kulike pamoja na kushare kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya sauti aat o basi tunapatikana katika, podcast, katika, podcast, na katika nako pia tunapatikana kwa jina la mwalim urumagai ukifik utakaposikiliza fundisho lolote tafadhali tafaaabauhena watu wengine ili uzidi kusambaza kweli ya pia kama kama kupata kupata mafundisho mafundisho zaidi kwa njia sauti basi yanapatikana katika hizi podcast. na kama haya kusambazakeliasttfuapatikaa ti t basi e, unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo nawe utaungwa namba ni 2 nawe utaunganishwa nitoe shukurani za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila itwapo leo zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza na kufuatilia lakini pia umekuwa ukifundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho mwenyewe umejifunza ongera sana rafiki ni kutoe shukurani pia kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi pasipo kuchoka kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu sema asante sana kwa maombi yako kumbuka tu unapoomba simamia waefeso mlango wa, wa kwanza, mstari anz mstariwa na wa wakolosai mlango wa wanza mstariwa t a1 na in iaa naonisikiliza pia maombi haya naoyazungumza unaweza ukayatumia kujiombea wewe mwenyewe utaona tofauti kubwa sana katika kumwelewa kristo jaribu nakwambia jaribu kwa wiki nzima alafu lakini zaidi ya yote ni kushukuru pia kwamba Uh, wewe ambao umekua ukitumia mapato yako fedha yako sadaka yako upendo kuweza kuweza injili ya kristo mafundisho watu kukua, na watu kufika katika cheo cha kuaot cha yakrist wa kristo matoleo yako yanaleta tofauti kubwa sana kwa hiyo nasema asante asante no. baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee um, ni, ni, ni, ni twende kwenye wafilipi wafilipi ile tena mpaka wa, wa hadi anasema nanyi pia enyu wenyewe mnajua enyi wa filipi ya kuwa katika mwanzo wa injili nilipotoka makedonia hakuna kanisa lingine lililoshirikiana nami katika habari hii ya kutoa na kupokea ila ninyi pekee yenu kwa anasema hakuna kanisa lingine lilloshirikiana nami katika habari hii ya kutoa na kupokea anasema mwanzo wa injili na kipindi kilichopita nijaribu kuonyesha kwamba paulo alikuwa akihubiri habari njema zinazomhusu yesu kristo na zinazohusu ufalme wa mungu lakini pia alikuwa akifundisha watu ili awalete mbele za mungu wakiwa wamekomaa katika kuunganika kwao na kristo kwa luga nyingine ili waweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo sasa mmoja naelezee kitu kidogo hapa na ndio kazi ambayo tumekuwa tukifanya kupitia vipindi vya neema na kweli ndio maana rafiki unapotusikiliza unaona huwa anafundisha wiki zote tatu za mwanzo alafu wiki ile ya mwisho ndo kidogo tunazungumzia kwenye eneo habara ya matoleo na nini kwa ajili ya kujengana imani ili unapotoa na kusapoti kazi ya injili kwa njia ya redio huwo unatoa ukiwa na imani kwa sababu kama ilivyosema kenye utangulizi matoleo yetu yanatakiwa ya vitu viwili moyo pamoja na mdomo wako lakini kabla sijasema sija apo nikuonyesha kitu kimoja paulo anazungumzia habari ya wafilipi kumsapoti mwanzo wa injili yake sasa kuna watu wengine huwa wanapata shida kwenye kwenye warumi kumi. kitu tutarudi hapa wafilipi nne warumi aau <coughs> nitaanza msarulowats warumi ki tunaanza mstari wa tisa utasoma mstari michache mpaka kwenye mstari kama wa kumi na tano warumi kumi mstari wa tisa hadi wa kumi na t paulo anasema hivi kwa sababu ukimkiri yesu kwa kinywa chako ya kuwa ni bwana na kuamini moyoni mwako ya kuwa mungu alimfufua katika wafu utaokoka tuko sawasawa kwa sababu ukimkiri yesu kuwa, kwa kinywa chako ya ni bwana na kuamini moyoni mwako ya kuwa mungu alimfufua kutoka katika wafu utaokoka anasema kwa maana kwa moyo mtu huamini hata kupata haki na kwa kinywa ukiri hata kupata uokovu kwao unaona lazima uamini kwa moyo lakini pia ukiri kwa kinywa chako kwao matoleo ya sadaka wanavyotoa lazima kuwa kuna kuamini kwenye moyo wako lakini pia lazima kuwa kuna maneno yanatoka kwenye kinywa chako yakiambatana na matoleo yako kumi na moja anasa kwa maana andiko la nena kila amwaminie hata tayarika kwa maana hakuna tofauti ya myahudi na myunani maana yeye yule ni bwana wa wote mwenye utajiri kwa wote wa mwitao kwao anasema yesu kristo ni bwana wa wote mwenye utajiri kwa wote wa mwitao kwa kuwa kila atakayeliitia jina la labu, bwana ataokoka oja nipo kidogo msari wa 1nmb anasema kwa maana hakuna tofauti ya myahudi na myunani maana yeye yule ni bwana wa wote mwenye utajiri kwa wote wa mwitao mwenye utajiri kwa wote wa mwitao sasa oja nichipuka kidogo hapa kwa sababu nikizungumzia utajiri anasema lakini anasema ni rich kwa hiyo si, hazungumzii utajiri kwa maana aya hela lakini kumojatupozi tutarudi hapa tende kwenye, kwenye timotheo nadhani kshi timotheo wa kwanza mlango ule wa sita alafu natafuta mstari wa, wa kumi na ngapi msarwa 17 timotheo wa kwanza mlango wa s17 anasema walio matajiri wa ulimwengu wa sasa uwaagize wasijivune wala wasiutumainie utajiri usio yakini bali wamtumaini mungu atupae vitu vyote kwa wingi ili tuvitumie kwa furaha kwao anasema nini anasema walio matajiri wamepewa utajiri na mungu na wamepewa utajiri na mungu ili waweze kuvitumia waztiaweze kuvifurahia voja vit... <laughs> ksemea kwenye luga ya, ya tangale biblia ya, ya nena amesemaji ama biblia habari njema anasema waamuru wao walio matajiri katika mambo ya maisha ya sasa wasijivune wasiweke tumaini lao katika mali isiyoweza kutegemewa bali wamtegemee mungu ambaye kwa ukarimu hutupatia vitu vyote kwa mungu anawatajirisha u anawatajrisha kufurahia sasa kwa nini nimekuja nimekuja huu wakati unarudi kwenye warumi kumi kwa sababu kuna wakristo wakianza kusikia tunazungumzia habari ya wakristo kustawi habari ya wakristo kufanikiwa habari ya wakristo kuwa matajiri wananuna injili ya prosperity wananunausiende mbinguni maana ukienda mbinguni barabara ni za dhahabu <laughs> milango imetengenezwa kwa lulu kuta zimetengenezwa kwa vito vya zamani kwao kama unachukia umasikini bora huende jehanam lakini kama utaenda mbinguni mbinguni <laughs> ni mpako loaded na ngoja nikuulize umasikini na utajiri kipi ni sura ya mungu na kipi ni sura ya shetani i si, ibilisi amedanganya kanisa akalivuruga kichwa na bahati mbaya viongozi na sisi pia watumishi tunawavuruga watu vichwa kiasi kwamba tumewalalishia watu kama vile ukiwa masikini ndio sura ya mungu na ukiwa tajiri ni sura ya shetani camnme yesu alikuwa masikini pale msalabani ili watu wawe matajiri kama yesu alikuwa masikini akachukua umaskini msalabani kama alivyoichukua dhambi na kama alivyoichukua mauti na kama alivyochukua laana wewe ni nani uanze kukumbatia umasikini nani amekuloga hikm jiulize swala kwa nini unakuwa ofended nini unakuazika unakasirika ukisikia watu wanazungumzia habari ya fedha na ustawi na, na utajiri katika kanisa Why? unadhani anayefurahia watu wawe maskini ni nani ni mungu ama ni shetani na kuhakikishia ni shetani kwa sababu anajua wakristo wakiwa matajiri maanaake ni kwamba injili itaenea kwa kasi zaidi injili itahubiriwa kwenye kila kona kwenye mafundihoataua e kwenye enyei yatakuwa mtaa kwa mtaa yatakuwa nyumba nyumba kwa yatakuwa kwenye teknolojia za kisasa hataki watu wawe matajiri o ameingiza uongo na kwa bahati mbaya anatumia pia baadhi ya watendakazi katika mwili wa kristo kushambulia watu kustawi hakuna dignity yoyote hakuna utu katika umasikini hakuna hakuna serikali za duniani zinaangaika kuondoa umasikini mwalimu nyerere mwenyewe alitufundisha akasema hako maadui watatu wakubwa ujinga maradhi na umasikini alafu sisi kwenye kanisa tunataka kukumbatia umasikini nani ametuloga mwalimu mkali inauma kuona mkristo mtu mzima na akili zake ana phd ni, eh, ni ni mualimu, ni mwalimu profesa ya ya ya utajiri unalipwa mshahara mbona kila siku the greener pastures unatafuta eh? majani ya kijani ya nini usiende kufundisha profesa kulipwa mwaliu nioe aahkiu <laughs> <laughs> Iti, ukianza kuona watu wanaelezwa habari ya ustawi na, na, na, na, na kutoka kwenye umaskini ikaanza kusumbua na kuhakikishia ni ibilisi anatenda kazi ndani mwako adhwai mtu mwenye akili timamu anafurahia watu wengine kustawi na anafurahia na yee mwenyewe kustawi kwa sababu anafahamu huwezi ukawa na kiwangu bora cha maisha kama hujatoka kwenye umaskini kwa nini sisi kama taifa la tanzania tunafurahi sasa hivi kwamba tanzania imeingizwa katika uchumi wa kati unajua tumeingiaje katika uchumi wakati hu nanesikiliza rafiki ni kwa sababu pato la mtanzania mmoja mmoja limeongezeka kutoka nadhani ilikuwa kama raundi dola ia 6 kwa mwaka sahii limekwenda mpaka dola l 1 nna ama na ts bado tuna safari ndefu lakini walau tunafurahia manake kazi ya serikali yeyote ni kuondoa umaskini sasa kama serikali za duniani ziko bizi ya kuondoa umasikini je si zaidi serikali ya mbinguni na bibilia yangu nasema kwenye warumi kumi na tatu viongozi wote wamewekwa madarakani na mungu ni watumishi wa mungu ko kama serikali za dunia ziko bisi zinapimwa ufanisi na utendajikazi wao kwa kuondoa umaskini kwa nini si kwenye kanisa lewii tunataka kukumbatia alafu kinachonumizaga zaidi ni hichi haleluya hawa wao wanaoshambulia watu kuhusu kufundishwa kustawi na kufanikiwa hawa wao wa kwanza kuleta bakuli na kuwachangisha watu wao watatoa wapiela wa watotoa pila kwa nini ninyi ambao mnapiga vita watu kufundishwa ustawi na mafanikio na kutajirika mnapiga vita lakini kwenye makanisa yenu wanaokaa mbele na kupewa heshima ni watu wenye hela kwa nini amuweki masikini mbele aya ni mambo tuakea tujiulize wote yesu alikuwa masikini ili sisi tuwe nini matajiri umaskini aliuchukuatu msalabani kama alivyochukua dhambi kama alivyochukua magonjwa kama alivyochukua mauti kama alivyochukua laana kwa lugha nyingine maana yake ungeweza kusema kwamba umaskini ni manifestation ni udhiirisho mmojawapo wa dhambi ya adamu katika maisha ya wanadamu hamna utu katika umaskini kwa 10, sore nimechepuka lakini nisaatu nito hichokiungulia kidogo anasema <laughs> kwa kuwa kila atakayeliitia jina la bwana ataokoka basi wamwiteje yeye wasiyemwamini tena wamwaminije yeye wasiemsikia tena wamsikieje pasipo mhubiri tena wahubirije wasipopelekwa kama ilivyoandikwa ni mizuri kama nini miguu yao wahubiriwa habari ya mema o paulo anasema kwamba hawawezi kumwamini yesu kristo kama hawajamsikia na hawawezi kumsikia kama hawajahubiriwa na hawawezi kuhubiriwa kama hakuna muhubiri na muhubiri hawezi kuenda kuhubiri kama hajapelekwa sasa suali langu niili kama yesu mwenyewe ambaye ni mungu katika mwili alivyokuja hapa duniani ili aweze kuhubiri injili ilibidi ahudumiwe ilibidi ahudumiwe na wanadamu na paulo mwenyewe ambaye ni mtume aliyepiga kazi kuliko kulikoamendika thelusi mbili ya bibilia ya gano jipya ilibidi naye ahudumiwe mimi na, kwa nini unashangaa tunapokwambia kwamba njo ushiriki kwenye kazi ya mungu sikia luka n mstari wa kwanza hadi wa pili hasa ikawa baada ya hayo alikuwa akkazunguka katika miji na vijiji akihubiri na kuitangaza habari njema ya ufalme wa mungu na wale tenashara walikuwa pamoja naye 2 na wanawake kadha wa kadha ambao walikuwa na pepo wabaya na magonjwa wakaponywa nao ni mariamu aitoe magdalene aliyetokwa na pepo sab tau na yohana mkewe kuza wakili wake herode na suzana na wengine wengi waliokuwa wakimhudumia kwa mali zao walikuwa wakimsapoti yesu kristo kwa sababu alikuwa anahubiri habari njema ya ufalme wa mungu wakimhudumia kwa mali zao kama yesu ambaye ni mungu katika mwili ilibidi ahudumiwe na watu kutoa katika mali zao na paulo naye ilibidi ahudumiwe na watu kwa nini leo hii tunapokualika wewe rafiki tukakwambia toa spoti kazi ya injili kwa njia ya redio unaona ngumu ama unavoalikwa ukasapoti labda mkutano wa nje kwa nini unaona ngumu lakini ukiambiwa uchangie kwenye kichnpati wa kwanza ukiambia uchangie kwenye harusi wa kwanza ay na nawakrist wengine mkiaiwa mchangia kwenye gharama za kufanya matambiko arbain wa kwanza <laughs> lakini kupeleka habari njema nasema sasa kama urumagadi mungu amekuita si mungu akupe hela akupeela mungu natakiwa kunipa hela na hizo ela amezitia lakini umezikalia <laughs> hizo ni ni nani nani unadhani shetani. unadhani yo, kazi, nani? Shetani. Yo, biyasha, unadhani nani? shetani shetani hiyo hiyo kazi biashara ni shetani nikuuliza rafiki unadhani kazi aliokupa nani shetani ama mungu biashara yako umepewa na shetani ama mungu ngoja nikuulize tee turudi kule kwenye wafilipine tunamalizia amatukiwada ahilipiuenda akorinto wa pili tia no tusimama akorinto wa pili nn tia kwanza anasema maana mmejua neema bwana wetu yesu kristo jinsi alivyokuwa masikini kwa ajili yenu ingawa alikuwa tajiri ili kwamba ninyi mpate kuwa matajiri kwa umasikini wake mungu antakat wa matajiri vinginevyo unadhani rafiki aliyeumba fedha na dhahabu akea vit vya samaki sama, na kila kitu thama vitu mungu ni roho hana mwili kwa nini kwa nini vitu vyote alitengeneza ajili ya ibilisi na watoto wake kwamba ibilisi na watoto wake ndo wawe na magari mazuri wawe na nyumba nzuri wavae vizuri wale vizuri wawe na afya nzuri alafu watoto wa mungu wavae marapurapu maragorago wawewana magonjwa kibao wawe wanakaa kwenye nyumba za tembe wawe ni maskini wakupindukia kweli nata kunyeabea namna hiyo hivi kama mungu mwenyewe ndo anataka watu wawe maskini kiasi hicho unadhani mbinguni pataka panafananaji <laughs> tumia akili akilitu ka anasema yesu alikuwa masikini watua matajiri kwa nini ili kupitia utajiri huo ili kupitia mali hizo ambazo mungu amezileta mikononi mwa watu kazi na kusudi la mungu la habari njema ya ufalme wa mungu iweze kuenea duniani mote ndio maana bwana yesu akasema ufalme shughulikeni kwanza na ufalme wa mungu na mahitaji yenu yatakuja kwa ziada sasa nikuulize kuuliza kipaumbele chako nini sasa angalia kwenye wakorinto wa pili tis mstari ule mtao mstari wa, wa, wa, wa, wa, wa saba anasema kila mtu na atende kama alivyokusudia mooni mwake si kwa huzuni wala si kwa lazima maana mungu mpenda yeye atoae kwa moyo wa ukunjufu bibilia habari njema anasema hivi kila mmoja basi na atoe kadiri alivyoamua kwa moyo na wala si kwa huzuni au kwa kulazimishwa maana mungu umpenda yule mwenye kutoa kwa furaha a ni kitu hichi anatoa kwa moyo na kwa kinywa chako chakoiccha kwanza lazima ufanye maamuzi ya dhati kutoka ndani ya moyo wako kwamba unataka kutoa kiasi gani na kitu gani kwa ajili ya kusapoti kazi ya mungu hilo ni la kwanza lakini la pili pia unapotoa lazima kutoa kwako ku kwa na maneno usitoe tu na kama kuna kitu ambacho tunatakiwa tujifunze sisi kama wakristo wakati tunaelekea kwenye wafilipi wa nne kwenye kumalizia pale sisi kama wakristo waisawa tujifunze kitu hichi rafiki tuko le mstari wa kumi na tano tena angalia alism staikwanza wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa kumi na tano mpaka wa kumi na tisa alukwambia kitu anasema nani pia enyi wenyewe mnajua enyi wa filipi ya kuwa katika mwanzo wa injili nilipotoka makedonia hakuna kanisa lingine lilloshirikiana nami katika habari hii ya kutoa na kupokea ila ninyi pekeelo kwa kuwa hata huko thesalonike mliniletea msaada kwa mahitaji yangu wala si mara moja kwa walikuwa wana kawaida ya kutoa tena na tena na tena si kwamba nakitamani kile kipawa bali nayatamani mazao ama mavuno yanayozidi kuwa mengi katika hesabu yenu kwao kwa, kwa luga ngi paa sana nataka mwendelee kutoa ili mavuno yazidi kuwa mengi katika hesabu yenu alafu anasema lakini ninavyo vitu vyote na kuzidi tena nimejaa tele nimepokea kwa mkono wa hepafradito vitu vile vilivyotoka kwenu harufu ya manukato sadaka yenye kibali impendezayo mungu na mungu wangu atawajazeni kila mnachokihitaji kwa kajiri ya utajiri wake katika utukufu ndani ya kristo yesu sasa atukuzwe mungu baba yetu milele na milele amina <coughs> amina aamia paulo anasema baada ya kufungua akaunti na kuanza kusapoti kazi ya injili ambayo ni kuhubiri njili ya ufalmu wa mungu kumhubiri kristo na kufundisha watu waweze katika kukoata o kristo anasema sadaka yako siotu kamba inaua ina kibali mbele za mungu sio tu kwamba inakuwa ni harufu nzuri yenye nzurienye na nanaopendeza mungu lakini anasema inasababisha mavuno ya katika hesabu hesabu hesabu zako zako hiyo lazima na na na unafahamu kila mtu anapofanya shughuli unapiga kwamba anaingiza ngapi na mungu hana shida petro alimuuliza bwana yesu si vyote tukakufuata tutapata nini bwanaakasema mtapata maramia a ukishafanya hivi anasema mungu anawajibika kukujaza kila unachokihitaji kwa, kwa kadiri ya utajiri wake katika utukufu ndani ya kristo yesu na hii inafanana kabisa na vile ambavyo ambavo sema utafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake na hayo mengine yote mtazidishiwa mtapewa kwa ziada kwa hiyo kao nichotakaukuambia ni kitu hichi nataka kwamba wewe ujifunze kitu kimoja rafiki anza kusema kila siku kwamba ufalme wa mungu ni kipaumbele cha kwanza katika maisha yangu na kwa sababu kwasababu mungu asante kwa kaaana unakutanana mahitaji yangu yote sawasawana wingi yesu wakati unatoa na hata wakati akati ujatoaukia unatembea barabarani ukiwa ukiwa unazunguka ukikumbuka tu ya mahitaji yako sema ukiaunazunguaukikumbukaaaa mahitajia iikipaumbele changu ni ufalme wa mungu baba asante ni wa mungu basi falme wako unanipatia mahitaji yangu yote anza kuzungumza namna hiyo sema ufalme wa mungu unanihudumia katika jina la yesu kristo ye kipaumbele changu ni ufalme wa mngu kwa sababu hiyo mungu anakutana na yangu yote sawasawa na wingi wa katika saawingi autaiatiarisyesu mimi ni nambari moja wa ufalme wa mungu mimi natia kipaumbele katika ufalme wa mungu ufalme wa mungu ndio nambari moja katika maisha yangu kuwaza kwangu kuzungumza kwa angu, na kwa angu, kuna kuzungumza kwangu kwangu ukianza namna hiyo mambo mawili yanatokea moja unakuwa umeachilia imani yako na kuruhusu ufalme wa mungu utende kazi kwa niaba yako lakini mbili inaanza kukumbusha na kutia nini kut, kupanda mbegu ya umuhimu ndani ya moyo kwamba ufalme wa mungu mfalm aguipaumbel utajikuta siku zote ukikamata mapato yako kipaumbele chako itakua ni ufalme wa mungu ukiwa na muda wako wa kuutumia kipaumbele chako ni ufalme wa mungu falm a maombi ama umeenda ama utaaendakushuhudia kufundisha watu gafla utaanza kukuta kwamba maisha yako yanabadilika yanaanza kuongozwa na ufalmu wa mungu kwao usikae kimya wakati unatoa lakini hata baada ya kutoa pia usikae usikaeia anza kusema Eh, kwa kwa ni ni ni kingdom financia lazima lazima lazima mungu mungu mungu mungu na mahitaji yote anihudumie anitunze sababu sababu kipaumbele kipaumbele changu changu inawezekana sasa hivi cha lakini unafanya maombi then sema sema anza kuzungumza si zungumza, ukisikia unaamini moyoni mwako next time linatoka lina nguvu kinywa mtu yatamka ya aiaema i nia azangua maitajiyangu otsan maamuzi aa rafiki anza fanya maamuzi ya kuzungumza kwamba mimi kipaumbele changu ni ufalmu wa mungu na kwa sababu hiyo mungu anakutana na mahitaji yangu yote saaanawngiutajii katika kristo yesu ukianza kusema hivyo inakusaidia naku inaanza kukuongoza maneno yako kumbuka siku zote unaenda kule ambako maneno yako anasema hata kusikiliza aisan umesikiliza kwa sababu maneno yako ngoja nimsikilize nisikilize kipindi cha na kweli kusema Ukiena, kadisani, toa uki, kwa moyo na kwa kusema amini kusudia moyoni mwako toa vile saa kusudia mavuno unayataka. kusudia lakini ongea zungumza kwa hiyo nifanye maombi kwa ajili ya wetu wote lakini lakini pia kuambie, kama maamuzi ya kuwa partner, ninakualika uwe inawezekana labda ote kuwa jafaa then mafundisho yamekugusa yamekubariki yamekujenga hebu for the first time onyesha moyo wa shukrani kwa mungu toa kwa nguaa mungu asante nimesikia nimejifunza nimekuwa nimekua kwa mshukuru mungu onyesha tu unyenyekevu najua uhitaji uhitaji mungu akubariki uhitaji mungu akuguse najua wewe ni zaidi ya mungu najua lakini unaonaje ukiwa mnyenyekevu kidogo ukasema mungu asante kwa kile ambacho menifundisha na kunyeelewesha baba katika jina la yesu kristo naomba kwa ajili ya wasizaji wetu wote wote ambao wanatoa matoleo kwa ajili ya kukutana na gharama za injili katika mwezi huu baba asante kwa ajili ya neema izidio ambayo inakaa katika maisha yao asante kwa kwakuwa umeamuru baraka yako iji atia kazi ya mikono yao na kwamba kuanzia sasa kila kitu ambacho wanatia mkono kukifanya ni lazima kistawi kwa sababu wameachilia imani yao walipoleta matoleo haya kwa ajili ya kusapoti kazi yako baba sifa sifha na utukufu asante na kuinua, na amen nakuinua nakufurahiaj Estou Rumagari, Tuputane Kesho, Yesu e Cristo.