vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli msifuatishe kawaida ya ulimwengu huu warumi kumi na mbili mbili msifuatishe kawaida ya ulimwengu wala msifuatishe kawaida ya ulimwenguu bali mjeuze kwa kufanywa upya katika fikra zetu sasa kama sita ruhusu kweli ya kristo inijeuze na kunifanya upya katika kufikiri kwangu maana yake ni kwamba ntaendelea bado kufikiri kama watu wa ulimwengu huu na anasema ulimwengu huu unaongozwa na mfalme wa anga roho ambaye anatenda kazi ndani ya wana wa kuasi pale uliporafiki ina ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vya neema na kweli jina langu naitwa ninafuraha kwamba kuungana nami kwa, kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa amhoaeswa lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unayenisikiliza ili uweze uweze na kufika katika cheo cha wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali kufikiri kama kumarisha uweze kuzungumza kama kristo na u kama Christo. kufikiri kwako rafiki kuna mchango kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukiamini vibaya utatenda vibaya vibaya ukiamini utatenda na ukitenda vibaya, utapata matokeo mabaya mabaya na kama kama maisha yako matokeo utakuwa ni ni mtu lakini kama utafikiri vizuri vizuri kwamba utaamini mabayanmmaishayaomeaamatokeo mabayam tuani mtmanuunikom ni kwamba utatenda vizuri vizuri na na na ukitenda vizuri, utapata matokeo mazuri, na matokeo mazuri mazuri atakusababisha uweze kumshukuru na kumtukuza mungu hivyo basi rafiki fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema unafikiri kama nan unafikiri kama adamu au kristo unafikiri kama adamu au kristo na tumekuwa na utangulizi mzuri tumekuwa na vipindi vitatu nimegusia mambo kadha wa kadha na kwa kweli ni somo pana lakini tutajitahidi twende vizuri kabisa leo nataka nikuonyeshe kwamba uh, eidha wewe kwenye kufikiri kwako kwa ni mwasi ama kwenye kufikiri kwako kwa ni mtii kivipi kvipi ntakuonyesha dao mrefu nikukumbushe kwamba kama ungependa kupata mafundisho mafnds aya kanjia ya video basi tunapatikana katika youtube yetu kwa jina la mwalimu mwalimhurumagadi ukifika pale lakini pia utakapoangalia video id tunaomba uweze ku pamoja na ku kama ungependa kupata mafundisho haya kwanjia sauti as unapatikana katata nako pia tunapatikana kwa jina la ukifika pale alafu utakaposikiliza fundisho lolote pia tunaomba uweze kushea na watu wengine zaidi kama vile ambavyo u unashea udaku na vichekesho watu wengine basi vivyo hivyo unaweza kidogo tukafanya vivohivo unaeza ukaaubadisha kdogfaaiogoukaanza kushea watu neno la kristo na kama ungependa kupata mafundisho marefu zaidi basi zaidi ya haya nusu saa kwenye podcast hizi yanapatikana pia kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia whatsapp ama telegram basi unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba s78n ti ta sfuisifuri mbili nne mbili sfuis nan ti tan sfui sfui mbili nne mbili nawe utaunganishwa katika grupu la mwanafunzi wa kristo baada ya kusema hayo basi nitoe shukrani za dhati kwako kwakowewe ambaye umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila siku umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo lakini pia zaidi ya yote mwenyewe umekuwa akiwafundisha na kuwashirikisha kile ambacho umejifunza sana rafiki ni kushukuru pia na wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji vya neema na na kweli kwa ajili ya kwangu pamoja timu waskilzajiwa vipinda aael waajl o yanuaa a aafundisho maombi yako asante sana kwa kujitoa kwao kwa kujituma kwako kwa maombi yako yanaleta tofauti kubwa kabisa kumbuka tu unapokuwa ukiomba kuomba kuomba uendelea mlango mlango mlango wa wa kwanza tatu, na wa kwanza na wakolosai wakolosai wa, wa kumaendeleakuombakitumia wakolo wa wa wa fes mwisho nitoe shukrani za dhati kwako wewe ambaye umekuwa ukif- injili kwa njia ya kwa mapato yako kwa fedha zako umekuwa ukitoa na kuhakikisha kwamba watu wengi zaidi wanafikiwa na injili kumbuka rafiki kuna watu wako pembezoni wako katika umaskini wa hali ya juu na kitu pekee kinaweza kuleta nuru na kubalisha maisha yao ni injili ya kristo angalia maeneo yote ambayo injili ya kristo ilifika katika taifa letu la tanzania jinsi ambavyo waliwahi kupata maendeleo mapema njili ya kristo ina nuru na nuru inapoingia mahali maanake ni kwamba ujinga unaondoka katika akili za watu na kwa manayo maisha yanabadilika utomtial kwa hiyo wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa pasna nakupa ongera sana na kama nilivyosema ni kwa sababu ya sapoti ya watu kama ninyi ndio maana sasa hivi tuko tunajipanga kwa ajili ya kuongeza mikoa mingine sit eh, ambayo itafikiwa na injili ili ili tumefika mikoa tisa hiyo nasema asante sana na kama unanisikiliza hujafanya maamuzi maamuzi ya kuwa wa wa wa vya vya relio, kum, ma, ma wa vya na kweli, na ya kriso, vya neema neema redio uweze uweze kufanya kufanya namna hiyo si katika mafundisho vipindi tunakufundisha tunakujenga La, tunakupa uhuru wa kufanya maamuzi binafsi hatukuchezei hatukurubuni hatu ili kutoa no tunataka utoe kwa yako mwenyewe ningekushauri aan ana m skaafanya maaz afho i l aufndshaakuena uakauuuwakufanya baada ya kusema hayo nataka moja kwa moja tuende kwenye waefeso mlango wa pili waefeso mlango wa pili tutasoma mistari michache pale nikukumbushe tu kwamba pepoko tukiangalia katika uh, ile warumi kumi na mbili mstara wa pili alikuwa anasema msifuatishe kawaida ya ulimwengu huu bali mgeuzwe kwa kufanywa upya katika fikira zenu alafu anasema ndipo mtaweza kuonja nini yaliyo mapenzi ya mungu yaliyo mema yanayokubalika na yaliyo makamilifu na tukaona anaposema kwamba kule kufanywa upya ni neno ambalo kwa lugha ya kigiriki ni metamofo, kwa lugha ya kiingereza tunasema ni neno metamohosis mfano mzuri actually mfano mzuri neno zuri kama hili kama unakumbuka rafiki labda anapozungumzia o jana nilikwambia ni kama vile funza ametoka kaenda kipepeo lakini nikupe mfano mmoja mzuri neno hilo lilitumika lilitumika kugeuzwa hiyo metamofo, katika eno hlootlatmagea itumika aada ya siku sita yesu akatwa akawatwaa petro na yakobo na yohana nduguye akawaleta juu ya mlima mrefu faragani akageuka sura yake mbele yao uso wake ukangaa kama jua mavazi yake yakawa meupe kama nuru habari habari pili anasema nini anasema huko yesu akageuka sura mbele yao uso wake ukangaa kama jua na mavazi yake yakawa yakawameupe kama mwanga neno anasema wakiwa huko yesu alibadilika alibadilika sura mbele yao yesu alibadilika aligeuka akabadilika sura mbele yao uso wake ukang'aa kama jua na nguo zake zikawa na weupe wa kuumiza macho anasema anasemao yesu wakati anaomba anasema aligeuka akabadilika tafsiri moja inasema inasema aligeuka nyingine alibadilika ni neno ambao aligeukagaa lbadiambao njema na, na wametafsiri kwamba aligeuka na ambao neno neno akatafsiri kwamba kwamba alibadilika ni lile lile ambalo katika warumi ninapobadilisha kwa kufikiri kwangu inaleta mabadiliko kwa ambayo yatafanya nambao akatafsi kamba alibadlika eno mb taumageueaaoaf ta h kno ho knazunguma kene arumi bbl kwamba natakiwa ni ruhusu neno la mungu lipige mzigo lipige kazi ndani mwangu kiasi kwamba linigeuze na kunibadilisha kiasi kwamba mwonekano wangu wa nje si hapa anasema uuso wake uling'aa kama jua na nuru iliyotoka ndani mwake ikasababisha mavazi yake yawe meupe yaumize macho kwa ho maanaake ni kwamba kuna mabadiliko yaliyotokea ndani ya kristo yakasababisha mwonekano wake wa nje ukabadilika kwahiyo na sisi tunaporuhusu neno la kristo neno la mungu likapita katika fikra zetu likaingia ndani na nafsi zetu likashughulika na fikira zetu likashughulika na hisia zetu pamoja na maamuzi yetu inasababisha na sisi tubadiliki kiasi kwamba mwonekano wetu wa nje uwe umekuwa tofauti kabisa na nakuhakikishia kwa, kishia, kwa u, wa <laughs> sio tunamjua nini kimetokea neno la kristo ndani mwangu limeleta mabadiliko makubwa kabisa twende kwenye umepata mlango wa wa pili nitaanza mstari tutasoma mpaka kumbuka rafiki kitu kwamba ni kama vile funza alafu anakuwa kipepeo anatoka chini kutambaa walliokuwa nakankiwaomo o intmb anasema hivi waefeso b m hadi 5 anasema nanyi mlikuwa wafu kwa sababu ya makosa na dhambi zenu mlikuwa mmekufa zamani kwa sababu ya makosa na dhambi zenu zamani sio hivi zamani alafu anasema ambazo mliziendea zamani kwa kuifuata kawaida ya ulimwengu huu naona ile neno limerudi tena msifuatishe kawaida ya ulimwenguhuu mlikuwa mkienenda kwa kuifuata kawaida ya ulimwengu huu anasema na kwa kumfuata mfalme wa uwezo wa anga na kwa kumfuata mfalme wa uwezo wa anga roho yule atendae kazi sasa katika wana wa kwasi sasa kuna vitu vichache nataka tuvisome hapa haleluya angalia kwenye kwenye nani anasema hivi wabibilia ya habari njema nonanze na, na, na neno anasema ambazo mlizitenda mlipofuatisha namna ya ulimwengu huu na za yule mtawala wa ufalme wa anga mtawala wa ufalme wa anga yule roho atendaye kazi sasa ndani ya wale wasio tii sika vile habari njema anavyosema anasema wakati ule mliishi kufuatana na mtindo mbaya wa ulimwengu huu mtindo mbaya wa ulimwengu huu mkawa mnamtii mtawala wa pepo mtawala wa pepo wenye nguvu za anga pepo ambao huwatawala sasa watu wasiomtii mungu okay. taratibu anasema ambazo mliziendea zamani kwa kuifuata kawaida ya ulimwengu huu na kwa kumfuata mfalme ama mtawala wa uwezo wa anga roho yule mchafu atendae kazi sasa katika wana wakuwasi. stop tee taratibu kwa hiyo anasema msifuatishe kawaida ya ulimwengu huu warumi kumi na mbili mbili msifuatishe kawaida ya ulimwenguhu wala msifuatishe kawaida ya ulimwenguhu bali mgeuzwe kwa kufanyuwa upya katika fikra zenu sasa kama sitaruhusu kweli ya kristo inigeuze na kunifanya upya katika kufikiri kwangu maanayake ni kwamba nitaendelea bado kufikiri kama watu wa ulimwengu huu na anasema ulimwengu huu unaongozwa na mfalme wa anga roho ambaye anatenda kazi ndani ya wana wa kuasi tunakonda sawa nakumbuka kazi ya ibilisi ni kuiba kuchinja yaani kuua na kuharibu kuiba kuchinja na kuharibu ndio kazi ya ibilisi na ndicho ambacho anakifanya katika ulimwengu huu ndio maharibifu na maangamizi ambayo anafanya katika ulimwengu huu iwe ni kupitia magonjwa iwe ni kupitia umasikini iwe ni kupitia ajali iwe ni kupitia vyovyote vile unavyotaka na hayo ndo ambayo amegubika huu sasa anasema zamani sisi kabla ya kuokoka tulikuwa tukifuatisha tukienenda sawasawa na watu walio katika ulimwengu huu lakini tulipookoka na kwa kuwa tumeokoka anasema tunatakiwa tubandishe namna tunavyofikiri sasa adhawai tukiendelea kufikiri kama watu wa ulimwengu huu maana yake ni kwamba na sisi ya tunakaa chini ya huyu mkuu wa anga huyu roho anayetenda kazi sasa ndani ya wana wa kuasi unaiona hyo rafiki kwahio utaona swala la mimi na wewo kubadilisha namna tunavyofikiri sio swala la iyari okay nadhani nimeeleva sasataza soa mstari wa kwanza mpaka watano anasema nanyi mlikuwa wafu kwa sababu ya makosa na dhambi zenu ambazo mliziendea zamani kwa kuifuata kawaida ya ulimwengu huu na kwa kumfuata mfalme wa uwezo wa anga roho yule atendaye kazi sasa katika wana wa kuasi ambao zamani sisi sote nasi tulienenda kati yao katika tamaa za miili yetu tulipoyatimiza mapenzi ya mwili na ya fikra tukawa kwa tabia yetu watoto wa asira kama na hao wengine lakini mungu kwa kuwa ni mwingi wa rehma kwa mapenzi yake makuu aliyotupenda hata wakati ule tulipokuwa wafu kwa sababu ya makosa yetu alituhuisha pamoja na kristo yaani mmeokolewa kwa neema st akatufufua pamoja naye yani kristo akatuketisha pamoja naye na kristo yani katika ulimwengu wa roho katika kristo yesu ambapo kisoma na waefeso mlango wa kwanza msari anasemaje ametufua pamoja na kristo akusha pamoja na kristo kristoalau anasema aliotenda katika kristo alipomfufua katika wafu akamweka mkono wake wa wakewakuume katika ulimwengu wa roho juu sana kuliko ufalme wote na mamlaka na nguvu na usurtani na kila ilitajalo wala si ulimwenguni humu tu bali katika ule ujao pia akavitia vitu vyote chini ya miguu yake kristo ambao sisi ni mwili wake k kila kituo chini ya miguu yetu kon tumetolewa chini mavumbini tukapandishwa tukawekwa juu sana tumeketi pamoja na kristo mkono wa kuume wa mungu anaposema mkono wa kuume wa mungu anazungumzia ni nafasi ya mamlaka sasa nataka uone vitu viwili hapo moja anazungumzia kuna roho mkuu wa anga anayetenda kazi ndani ya wana wa kuasi kundi moja hilo ambao ndio watu wa ulimwengu huu alafu kuna kundi la pili ni wale ambao wamefufuliwa pamoja na kristo wakawekwa juu sana mkono wa kuume wa mungu hawa ni watii na kwa maneno natupeweka kwenye pointi yetu hii kwamba hawa wana wa kuwasi ni wana wa kuwasi kwa sababu ya uwasi wa adamu na hawa watakatifu ambao wako mkono wa kuume wa mungu ni wana wa kutii kwa sababu ya utii wa kristo kivipi twende moja kwa moja sasa tukasome kwenye warumi tano tunaanza kuchanganya gia hapa mambo yanaanza kwenda warumi mlango wa tano nitasoma vitu vichache alafu nitavifafanua ltuweze kuvifunga pamoja anasema hivi kwa hiyo kama kwa mtu mmoja dhambi iliingia ulimwenguni na kwa dhambi hiyo mauti na hivyo mauti ikawafikia watu wote kwa sababu wote wamefanya dhambi maana kabla ya sheria dhambi ilikuaa ulimwenguni lakini dhambi aesab sokao sheria lakini mauti ilitawala tangu adamu mpaka musa nayo litawala hata wao walsiofanya dhambifananayo na kosa la adamu aliye mfano wake yeye atakaekuja anasema kwa kifupi ni kwamba dhambi ilikuja ulimwenguni kwa sababu ya adamu nataka ulishike hilo hilo sasa so, so, ukiwa na kichwani tuede tukanisome msaulo wa kumi na saba alafu ni msaulo wa kumi na saba na wa kumi na nane na wa kumi na tisa msaulo wa kumi na saba naomba niusome kwenye biblia bibilia inaitwa tku tafsiri ya kusoma kwa urahisi anasema hivi mtu mmoja alitenda dhambi hivyo kifo kikawatawala watu wote kwa sababu ya huyo mtu mmoja kwaho anasema mtu mmoja alitenda dhambi ambaye tunigumana nani adamu na kwa maana hiyo kifo kikawatawala watu wote kwa sababu ya huyo mtu mmoja ambaye nani adamu alitenda dhambi anasema lakini sasa watu wengi wanaipokea neema ya mungu iliyo nyingi sana na karama ama zawadi yake ya ajabu ya kufanyika wenye haki kwa hio anasema wenye haki, kupata haki ni zawadi kutoka kwa mungu kufanyika sio kutenda kufanyika wenye haki alafu anasema hakika watakuwa na uzima wa kweli na kutawala kupitia mtu mmoja yesu kristo kumi na ssa anasema hivi hivyo dhambi hiyo moja ya adamu ilileta adhabu ya kifo kwa watu wote hivyo dhambi hiyo moja ya adamu ilileta adhabu ya kifo kwa watu wote lakini kwa njia ya hiyo hiyo kristo alifanya kitu chema zaidi kilichowezesha watu kufanyika wenye haki mbele za mungu ka anasema tumekuwa wenye dhambi tukastahili adhabu ya, ya kifo kwa sababu ya adamu lakini pia tunakuwa wenye haki mbele za mungu kwa sababu ya kristo anasema na hicho huwaletea uzima wa kweli nitarudia tena kwelioatarodia tamsar 18 anasema hivyo hivyo dhambi hiyo moja ya adamu ilileta adhabu ya kifo kwa watu wote lakini kwa njia hiyo hiyo kristo alifanya kitu chema zaidi kilichowezesha watu kufanyika wenye haki mbele za mungu na ndicho huwaletea uzima wa kweli kwa hiyo anasema dhambi ya adamu ilisababisha watu wote waingie kwenye kifo watawaliwe na kifo mm-hmm. lakini haki iliyoletwa na kristo inasababisha watu wote wapate uzima na, na hii kitu sijui nitaimba kiasi gani wakristo waweze kuelewa wewe ni mwenye dhambi sio kwa sababu ya chchote ulichokifanya wewe ni mwenye dhambi kwa sababu ya adamu dhambi ni moja tu iliyoletwa na adamu sema kuna kitu kinaitwa matunda ya dhambi ndo inakuja wizi washerati uzinzi ubakaji uchawi fitna husuda ambao bibilia inaita ni matendo ya mwili anasema kwao dhambi ya adamu ilileta kifo kwa watu wote ngalmtarakunanani hivyo dhambi hiyo moja ya adamu ilileta adhabu ya kifo kwa watu wote lakini kwa njia hiyo hiyo kristo alifanya kitu chema zaidi kilichowezesha watu kufanyika wenye haki mbele za mungu na hicho huwaletea uzima wa kweli kumi na tisa mtu mmoja hakumtii mungu na wengi wakafanyika wenye dhambi lakini kwa namna hiyo hiyo mtu mmoja alipochii wengi wamefanyika kuwa wenye haki sasa ni kusomewa mstari wa kumi na tisa kwenye suv biblia ile tafsiri ya kawaida ambayo tumeizoea msar wa1t anasema hivi kwa sababu kama kwa kuwasi kwake mtu mmoja ambaye ni nani huyo adamu watu wengi waliingizwa katika hali ya wenye dhambi kadhalika kwa kutii kwake mmoja nani huyo kristo watu wengi wameingizwa katika hali ya wenye haki Kuhu, unedho, kwa kwaho unaweza ukaona kwamba adamu amesababisha watu waingizwe uwasi wa adamu umesababisha watu waingizwe kwenye dhambi na utii wa kristo umesababisha watu waingizwe kwenye haki dhambi inasababisha mauti haki inasababisha uzima tunakwenda sawa yeye nataka niende taratibu hapa tuweze kuelewana rafiki kumbuka uwasi wa adamu anasema kwa sababu kama kwa kuwasi kwake mtu mmoja nani huyo adamu watu wengi waliingizwa katika hali ya wenye dhambi kadhalika kwa kutii kwake mmoja nani huyo kristo watu wengi wameingizwa katika hali ya wenye haki o tumeingizwa kwenye hali ya kuwa wenye dhambi kwa sababu ya uwasi wa adamu na tunaingizwa katika hali ya kuwa wenye haki kwa sababu ya utii wa kristo tuko sawa sijui kawa unanyelewa rafiki tk anasema hivi mtu mmoja hakumtii mungu na wengi wakafanyika wenye dhambi lakini kwa namna hiyo hiyo mtu mmoja alipotii wengi wamefanyika kuwa wenye haki sasa maana yake ni hii rafiki maana ni hii na ndo somo ndosomo loto linaanzasa vizuri hapa kwamba mungu anapoangalia kutoka mbinguni akaangalia hapa duniani anaona watu katika makundi mawili tu hatuangalii kwa madhehebu yetu hatuangali kwa dini zetu hatuangali kwa itikadi zetu hatuangali kwa makabila yetu hatuangalii kwa rangi zetu anaona makundi mawili tu ama huko ndani ya adamu ama ni amaiama umeathirika na kile alichokifanya adamu au umeathirika na kile alichofanya kristo kwa lugha nyingine kama haujazaliwa mara ya pili kama haujampokea yesu kristo kama bwana na mwokozi wa maisha yako maanaake ni kwamba wewe bado umeunganika na adamu wewe ni bado sehemu ya familia ya adamu labda lugha nzuri igesema hivi kwamba mungu anapangalia kutoka mbinguni anaona familia mbili familia ya kwanza ni wale walioko ndani ya da familia ya adamu na familia ya pili ni familia ya kristo na hauwezi ukawa kwenye familia zote mbili na umeingia kwenye familia ya adamu kwa kuzaliwa na mwanamke na umeingia kwenye familia ya kristo kwa kuzaliwa mara ya pili kwa roho mtakatifu na neno la mungu narudia tena umeingia katika familia ya adamu kwa kuzaliwa na mwanamke na umeingia katika familia ya kristo kwa kuzaliwa mara ya pili kupitia neno la mungu na roho mtakatifu ama kwa njia ya roho mtakatifu na neno la mungu kwa hiyo utaona kuingia kwenye familia ya adamu kunakuja kwa kuzaliwa na kuingia kwenye familia ya kristo kunakuja kwa kuzaliwa na nitakuuliza swali moja wewe kabla haujazaliwa hapa duniani ulikuwa na mchango gani katika kuamua kwamba uzaliwe hapa unafahamu haukuwa na mchango wowote haukuwa na mchango wowote na kwa maana hiyo hali uliozaliwa nayo ndo ukaendelea nayo hio kama unanisikiliza wewe ni mwafrika maana ni kwamba ulizaliwa ukiwa mwafrika huna naweza kulifanya kawa mzungu na kama ulizaliwa kwamba wewe ni mwanaume maanaake ni mwanaume hata ukipaka li ukatoboa na mashikio ukaweka na kidole juu hutakaa uwe mwanamke ulikuaje mwanaume kwa kuzaliwa ulikuaje mwanamke kwa kuzaliwa umekuwaje mwafrika kwa kuzaliwa eh? unasema mimi ni, ni mnyakyusa mimi ni mchaga mimi ni mwarusha mimi ni masai umekuwaje masai mnyakusa kwa kuzaliwa kwao na mimi na wewe tuliingia katika familia ya adamu kwa kuzaliwa na mwanamke na baadaye tukaja tukaingia katika familia ya kristo kwa kuzaliwa mara ya pili ukitoa adamu na eva ambao waliumbwa na mungu pale busani ya eden watu wengine wote wamekuja duniani kupitia mwanamke hata yesu mwenyewe alikuja kupitia mwanamke ndio maana akachukua dhambi ya adamu ikampeleka msalabani akafa ili aondoe na atuweke huru na kwa manao nataka uondoe hiyo dhana ya kwamba kuna loloto na wloweza kulifanya ili uwe mwenye haki hakuna sasa nikwambie kitu inezekawa <laughs> unanisikiliza alafuimenishtua ili, ili. mi hakataaja no, yesu kristo rist ufanya yafuatayo ili uachane na dhambi ya adamu uingie kwenye haki ya kristo sema bwana yesu nimesikia habari njema naamini ni mwana ulikufa ukandoa dhambi zangu zote kisha ukafufuka mimi nio mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa wewe ni bwana ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki na nakupa ongera kama amefanya maombi mafupi nakukaribisha katika familia ya mungu na kabidhi mkononi mwaroho mtakatifu ambako ni salama kabisa tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gari ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya vyeneema na kweli kwa njia ya redio youtube google podcast apple podcast pdcastptify telegram pamoja na whasapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa baba uzima haus uliopochama tengero jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea upunyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika thaathi za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika thathin za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bao bao. uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari 76452 au 7895242 au 6735242 kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu urumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kubb katika youtube youtubechanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na Google podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya mbali bilisi tupigie simu namba 764 522 au 789 5242 au 67 5242 Thank you