vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli yesu kristo alipokufa pale msalabani ilikuwa ni mwanzo wa mwisho wa kizazi cha adamu na ilikuwa ni mwanzo wa mwanzo wa kizazi cha kristo kuna kada tasara tarudia tena yesu kristo alipokufa pale msalabani ilikuwa ni mwanzo wa mwisho wa kizazi cha adamu na mwanzo wa mwanzo wa kizazi cha kristo tpal ulipo rafiki nakkaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu naitwa huruma naitahurumagadi nafurah amba umeweza kuungana nami kwa aa nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike baali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna, kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri ni utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu la uchambuzi la unafikiri kama kristo au adamu na tumekwusha kufanya vipindi vinne nimeshazungumza mambo kadha wa kadha na kiukweli kabisa jana ndo tumeanza kugonga kile ambacho nilikuwa nataka kukizungumzia na leo nitakupa msingi mzuri kabisa kwa jinsi ambavyo utaweza kutofautisha kabisa ama utaweza kujikamata mwenyewe na kujua kama na kama kriso, na na kama nafikiri nafikiri kristo adamu na ukishaweza kuelewa hili nakulitofautisha ili nakuakishia maisha yako moja kwa moja kwa lugha nyingine nataka nikuvue mani uliovaa miwani ya ya ni ma kwa njia ya kwa video basi tunapatikana katika youtube tuna chaneluinaitwa mwalimu huruma gadi ukifika pale tafadhali subscribe lakini pia utakapoangalia video yote tunaomba uweze kui pamoja na kushare kama ungependa kupata mafundisho ao kwa njia ya sauti basi tunapatikana katika katika podcast podcast katika apple podcast na pamoja na tunapatika na tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi na utakaposikiliza fundisho lolote tunaomba uweze kwanza ukifika pale lakini pia ukisikiliza tunaomba uweze kushare na watu wengine wote na kushea sio ngumu sana una uzoefu tayari wa kushea vile v eh? unajua unashaga wengine natumatuma vituko vile basi kwa usongo ule ule wa kutumia watu jokes o na hiyo na, na, na, na, na mm fanya katika neno kama ungependa kupata mafundisho pia kwa njia ya telegram whatsapp basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema ni unge katika namba 789522 789522 nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi ni kushukuru wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kili aitwapo leo lakini zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine nao waweze kusikiliza waweze kufuatilia waweze kujifunza na ni kushukuru pia wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya asklizaji ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu asante sana kwa maombi yako kumbuka waefeso waefeso kusimamia na moja 9, 11. 117, 23, na hadi hadi yaomfsnoatokeusmamsa pia usoakumwomba mungu kwa njia ya aroh mtakatifu na malaika aweze kuwakutanisha watu na mafundisho haya ya kristo na mwisho nitoe shukrani za dhati kwako kwa wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli kwa mapato yako kwamba unaleta tofauti kubwa sana maisha maisha yana, yana sana maisha maisha ya ya ya watu watu yanabadilika yanaguswa asante na na na kama unanisikiliza maamuzi kuwa wa vipindi vya neema kweli basi uweze uweze kufanya namna hiyo kufanya maamuzi ya kuwa a ili kwa mapato yako uweze kuleta tofauti nzuri tofauti kubwa ni ile iilnayoanzia ndani kwenda nje baada ya kusema hayo basi rafiki nataka tende tukaanze somo letu moja kwa moja na kumbuka tunaangalia swali sunajliza unafikiri kama adam au kristo unafikiri kama ist au Christo, ama unafikiri kama Christo au adamu na jana nilianza kugusia kitu kizuri kabisa kutokea kwenye warumi mlango ule watano na tulikuwa tumesoma warumi tano, tuka, tumesoma mstari mstari wa aum an na iti aaf nitakueleza kitu ambacho nataka tukizungumze siku ya leo tasoma naomba nisome kwenye ile bibilia ya tafsiri ya, ya, ya nini tafsiri ya kusoma kwa urahis tku tku anasema hivi haleluya apa nikusomea kawaida kwanza u naenda kwenye tku hata kwa maana ikiwa kwa kukosa mtu mmoja mauti ilitawala kwa sababu ya yule mmoja yaani adamu zaidi sana wao wapokea wingi wa neema na kile kipaa cha haki watatawala katika uzima kwa yule mmoja yesu kristo basi tena kama kwa kosa moja la, la adamu watu wote walihukumiwa adhabu kadhalika kwa tendo moja la haki la, nani, la kristo watu wote walihesabiwa haki enye uzima 1ti kwa sababu kama kwa kuasi kwake mtu mmoja nani adamu watu wengi waliingizwa katika hali ya wenye dhambi kadhalika kwa kutii kwake mmoja nani kristo watu wengi wameingizwa katika hali ya wenye haki sasa kuna vitu kadhaa vya kusoma lakini kitu hichi kwanza kabla tku na naomba unisikize vizuri rafiki jana wakati tumeanza tumeanzambia kwamba mungu anapoangalia kutoka mbinguni akaangalia hapa duniani anaona familia mbili tu anaona familia ya adamu na anaona familia ya kristo tuko sawa na mpango wa mungu na kusudi la mungu ilikuwa ni kuhakikisha kwamba kizazi cha adamu kinafikia mwisho hapa duniani kinakoma ndio maana unaposoma kwenye wakorinto wa kwanza mlango wa kumi na tano kristo anaitwa adamu wa mwisho last maana yake nini last adam lastadam krist amini adamu wa mwisho alifia pale msalabani kwao yesu kristo alipokufa pale msalabani ilikuwa ni mwanzo wa mwisho wa kizazi cha adamu na ilikuwa ni mwanzo wa mwanzo wa kizazi cha kristo tunakwenda saa rafiki tarudia tena yesu kristo alipokufa pale msalabani ilikuwa ni mwanzo wa mwisho wa kizazi cha adamu na mwanzo wa mwanzo wa kizazi cha kristok okay. taendelea kufafanua kwa maana hiyo nikakwambia kwamba mungu anapoangalia kutoka mbinguni anaona hizi familia mbili haoni madhehebu haoni dini haoni itikadi haoni makabila haoni, in fact ftiaeaaendabzapia haoni hata jinsia anachokiangalia anaangalia uko kwenye familia ya nan kwenye familia ya adamu ambayo iko chini ya ufalme wa shetani mfalme wa anga kama tulivyoona vipindi hilivyopita ama uko katika familia ya kristo ambayo iko chini ya ufalme wa mungu tuko sawa ndicho anachokiona haoni nje hapo okay tunaenda vizuri sasa kati ya ambao wako ndani ya familia ya adamu nakumbuka lilikwambia fa- kunakuwa ndani ya familia ya adamu kwa kuzaliwa na mwanamke na unakuwa ndani ya familia ya kristo kwa kuzaliwa mara ya pili labda niweke ushahidi kidogo ili tuweze kuelewana hmm? kumbuka yesu kristo anaitwa adamu wa mwisho alikuwa anajiita mwana wa adam afakusoma matayo kumi na situi atat anasema yesu akawauliza walipofika pande za kaisaria filipi akawauliza watu wanasema mwana wa adam huwa ni nani ko ili yesu awe mwana wa adam ilibidi azaliwe na mwanamke ndo bibilia yetu okay kama oja tupige tua kidogo tutarudi hapa tuende kwenye wagalatia mlango wa nne ntaanza mstari wa, wa nne anasema hata ulipowadia utimilifu wa wakati mungu alimtuma mwanawe ambaye amezaliwa na mwanamke amezaliwa chini ya sheria kwa, kwa nini bibilia ikueleze wazi kwamba amezaliwa na mwanamke maanake kwamba ilikuwa inabidi kwa, azaliwa na mwanamke ili aweze kuwa sehemu ya mwanadamu kwahio nikakwambia kuwa kwenye familia ya adamu unakuwa umezaliwa mwanamke ndo maana kama alivyokueleza kwa mfano tukisoma yohana mlango wa tano nikasoma mstari wa ishiri na sita hadi wa ishiri na saba yohana tano shi na hadi shii na saba lakini naomba nisome nisome nisome katika naani tafsiri ya ya neno tafsiri ya neno anasema hivi kama vile baba alivyo na uzima ndani yake vivyo hivyo amempa mwana kuwa na uzima ndani yake naye amempa mwanawe mamlaka mamlaka ya kufanya hukumu kwa kuwa yeye ni mwana wa adam kwa kuwa yeye ni mwana wa adamu kwa kuwa yesu alizaliwa na mwanamke kwa maana ya bikira maria yeye ni mwanadamu ni mwanadamu mwana wa adam kwao alivyokuja duniani alikuja katika familia ya adamu tuko sawasawa lakini pale msalabani akaenda kama adamu wa mwisho unakwenda sawasawa ndobanakakupa shaidaoma bel alafu nije kuzungumzia sala la watu kuzaliwa mara ya pili novozaliwa mara ya pili neno linasema hivi yohana tano hiyo hiyo yohana mlango wa tatu turudi msarlo wa tano yohana mlango wa tatu msarl wa tano bwana niko anawambia nikodemos yesu akajibu amin nakuambia mtu asipozaliwa kia okay, mara watatu labda yesu akajibu akamwambia mimi nakuambia mtu asipozaliwa mara ya pili hawezi kuuona ufalme wa mungu nikodemo akamwambia awezaje mtu kuzaliwa akiwa mzee aweza kuingia tumboni mwamamae mara ya pili akazaliwa akazaliwann nikodemo anaeta tena ile kwamba ili kuzaliwa hapa duniani lazima uzaliwe na mwanamke takiw inga tumboni mwamamae ili aweze kuzaliwa mara ya pili yesu akajibu amin amin na kuambia mtu asipozaliwa kwa maji na kwa roho awezi kuingia ufalme wa mungu asipozaliwa kwa maji na kwa roho awezi kuingia ufalme wa mungu maana nini ukienda kwenye peto wa kwanza mlango ule wa kwanza mstari wa ishi na tatu sikia neno linavyosema linasema hivi kwa kuwa mmezaliwa mara ya pili si kwa mbegu iharibikayo bali kwa ile isiyoharibika kwa neno la mungu lenye uzima lilidumula hata milele kwanza tumezaliwa mara ya pili kupitia neno la mungu alafu kwenye kwenye timotheo no tito tito tito tito mlango wa tatu ntaanza msaraule wa tano tito t taanzia nasema si kwa sababu ya matendo ya haki tuliyoyatenda sisi bali kwa rehema zake kwa kuoshwa kwa kuzaliwa kwa pili na kufanywa upya na roho mtakatifu kwa kuoshwa na kuzaliwa kwa pili kwa kufanywa upya na roho mtakatifu kwa hiyo utaona kuzaliwa kwetu mara ya pili ni mchanganyiko wa roho mtakatifu na neno tuko sawasawa sasa baada ya kusema hayo nisikilize kwaio nikakwambia mungu anapoangalia kutoka mbinguni akaangalia hapa duniani anaona makundi mawili kundi la kwanza ni wale ambao ni familia ya adamu na kundi la pili ni wale ambao ni familia ya kristo tuliingiaje kwenye familia ya adamu kwa kuzaliwa na mwanamke na ili tuweze kutoka kwenye familia ya adamu kuingia kwenye, kwenye familia ya kristo lazima tuzaliwe mara ya pili na tunavozaliwa mara ya pili ndani ya kristo bibilia anasema kwamba tulikufa kwao lazima ufe kwanza kwao wewe kwa, kwa katika familia ya adamu wewe ni hayati haupo tena ulishakufa kabla ya kwenda kwa kristo wewe kwenye familia ya kristo wewe ni hayati haupo umekufa ndio ndoanasea zamani ninyi mvkuwa wafu kwa sababu ya makosa yenu na dhambi zenu aefeso mbili moja kwaho kama hauna kristo wewe umekufa kama una kristo wewe uko hai ndio biblia inavyosema sasa sikiliza hili kuna makundi mawili familia ya adamu na familia ya kristo ndo makundi mawili aliyoko hapa duniani mungu anapoangalia kutoka mbinguni anaona familia ya adamu na familia ya kristo kati ya familia ya adamu na familia ya kristo walio wengi hapa duniani ni familia ya adamu tarudia tena kati ya familia ya adamu na familia ya kristo walio wengi hapa duniani ni familia ya adamu kumbuka watu wamekuwa familia ya adamu kwa sababu ya kuzaliwa na mwanamke na watu wamekuwa familia ya kristo kwa sababu ya kuzaliwa mara ya pili kupitia roho mtakatifu na neno la mungu sasa nataka tuwaache hawa ambao ni familia ya adamu tuingie tuangalie hii familia ya kristo nataka tuangalie familia ya kristo tumejua kwamba familia ya adamu ni wengi kuliko familia ya kristo kwahio tuwachane na familia ya adamu tuangalie familia ya kristo hii familia ya kristo ambayo inatengenezwa na watu waliozaliwa mara ya pili kupitia neno na roho mtakatifu nayo ina makundi mawili nayo ina makundi mawili kundi la kwanza na nisikilize vizuri hapa kundi la kwanza ni wale ambao bado wanafikiri kama adamu na kundi la pili ni wale ambao tayari wameanza na wanafikiri kama kristo tarudia tena katika familia ya kristo kuna makundi mawili kundi la kwanza ni kundi ambalo bado wanafikiri kama adamu pamoja na kwamba wako ndani ya kristo na kundi la pili ni wale ambao wameanza na wanafikiri kama kristo sasa kati ya haya makundi mawili aliyoko katika familia ya kristo wanaofikiri kama adamu ni wengi kuliko wanaofikiri kama kristo ningeweza nikasema hivi katika hii familia ya kristo ambao bado wanafikiri kama adamu ni asilimia tsi ts point ttts na robo tatu <laughs> na ambao wameanza na wanafikiri kama kristo ni chini ya asilimia moja ni kipointi poipisfui <laughs> piz tuko sawa na hii ni hatari na kwa bahati mbaya mafundisho mengi ambayo yanazunguka katika kanisa na mwili wa kristo badala ya kufundisha watu wafikiri kama kristo yanaendelea kuwafundisha watu wafikiri kama adamu ngoja niweke samari tena mungu anapoangalia kutoka mbinguni anaona familia mbili tu hapa duniani familia ya kwanza ni wale ambao ni familia ya adamu na familia ya pili ni wale ambao ni familia ya kristo na kati ya familia ya adamu na familia ya kristo familia ya adamu ni wengi zaidi kuliko familia ya kristo na ndani ya familia ya kristo kuna makundi mawili makubwa kundi la kwanza ni wale ambao bado wanafikiri kama adamu na kundi la pili ni wale ambao wameanza na wanafikiri kama kristo nasema hivyo kwa sababu kuna ambao wameanza na kuna ambao tayari kwa asilimia kubwa wanafikiri kama kristo kwaio una makundi mawili ambao bado wanafikiri kama adamu na wale ambao wameanza na wanafikiri kama kristo tukua sawasawa rafiki sasa nikakwambia kati ya wanaofikiri kama adamu katika familia ya kristo na wanaofikiri kama kristo katika familia ya kristo wanaofikiri kama adamu ni wengi kuliko wale wanaofikiri kama kristo wanaofikiri kama adamu pamoja na kwamba ni familia ya kristo ni asilimia 9999 na wanaofikiri kama kristo ni ndogo mno ni s nisikilize hili ni la muhimu na bahati mbaya watumishi wengi iwe ni nafasi ya mchungaji iwe ni nafasi ya mwalimu iwe ni nafasi ya mtume iwe ni nafasi ya nabii iwe ni nafasi ya mwinjilisi ama nafasi nyingine chochote kile ambacho kimetajwa katika biblia iwe ni shemasi iwe ni askofu iwe ni mzee wa kanisa bado wanavyohusiana na wakristo kwa maana ya wanafamilia ya kristo wanaendelea kuwafundisha kana kwamba wao wako ndani ya adamu pamoja na kwamba wameama familia ya damu na wako katika familia ya kristo badala ya kuwafundisha hawa walioo katika familia ya kristo kufikiri kama kristo wanaendelea kuwafundisha waendelee kufikiri kama adamu. okay torati ya musa sheria amri kmi ni kwa ajili ya familia ya adamu neema na kweli au mafundisho ya kristo ni kwa ajili ya familia ya kristo sasa bibilia inasema mithali 237 aonavyo mtu nafsini mwake ndivyo alivyo kwa lugha nyingine mtazamo ulionao ndani mwako ndio utaathiri maisha yako ya nje ndo maana tuliangalia nasema msifuatishe kawaida ya ulimwengu huu na in fact ukisoma hilo neno ulimwengu huu katika context katika maudhui yake utaona kwamba paulo alikuwa anazungumzia ulimwengu wa wayahudi jewish religion anazungumzia torati sheria do ulimwengu alia nauzungumzia zaidi kuliko ulimwengu tunaoishi ambao ntaelezea kidogo kwenye kipindi kinachokuja lakini niseme hivi tumalizie kwa kusema kitu hichi weo ulipotelea mara ya pili wakolosai moja kumi na tatu tuasemaaolosai moja kumi na tatu ntarudia hichikituutaelewa mkielewamtampenda yani mta, mta, mta oh, yaani mtamfurahia yesu jawai kuona waosai moja kumi na tatu anasemahv naye alituokoa kutoka katika nguvu za giza akatuhamisha na kutuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake hiyo tuliokolewa tukahamishwa kutoka katika nguvu za giza alafu akatuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake tafsiri ya neno anasema hivi kwa maana ametuokoa kutoka ufalme wa giza na kutuingiza katika ufalme wa mwana wake mpendwa bibilia habari njema anasema yeye alituokoa kutoka nguvu za giza nguvu ya giza akatuleta salama katika ufalme wa mwana mpenzi Kwe, kwa hiyo tafsiri zote zinasema kwamba tumeokolewa kutoka katika nguvu za giza tukahamishwa na kuingizwa katika ufalme wa mungu sasa nisikilize hii picha inafanana na safari ya wana wa israeli israeli walitolewa misri utumwani nguvu za giza wakaja wakaingizwa kaanani ndani ya ufalme wa mwana wa pendo la mungu ni kitu hicho hicho moja tu ni taswira iliyoko mwilini na nyingine taswira iliyoko rooni kwamba kama ambavyo israeli walitolewa misri utumwani chini ya, ya farao ambayo likuwa ni picha ya shetani ya ibilisi nguvu za giza ufalme wa giza wakaingizwa kaanani ufalme wa mungu ndivyo ambavyo na sisi tumetolewa katika imaya ya shetani tukaingizwa katika imaya ya yesu kristo sasa nisikilize vizuri israeli walivyotolewa misri kuleta wakaanani kulikuwa kuna shida moja pamoja na kwamba walikuwa wamewekwa huru kutoka misri walikuwa wamekombolewa kutoka misri lakini bado misri ilikuwa ndani mwao katika mwili walikuwa wametoka misri lakini ndani mwao misri ilikuwa bado iko ndani yao na leo hii wakristo wengi wametolewa kutoka katika familia ya adamu ambayo iko chini ya mfalme wa anga ibilisi kwa sababu ya uwasi wa adamu wakaingizwa katika familia ya mungu ambayo ni ya kristo ambayo, familia ya kristo ambayo iko chini ya ufalme wa mungu lakini baada ya kuingizwa katika familia ya kristo katika ufalme wa mungu shida ni kwamba bado kufikiri kwa adamu hakujatoka ndani mwao kwao bado wanafikiri kama adamu na kwa kuwa bado wanafikiri kama adamu ibilisi fuatana na waefeso mbili tuliona mstari wa kwanza na wa pili ibilisi anatumia hiyo fursa kuwaendesha hawa wanafamilia ya kristo yaani wa kristo wanaenenda kama watu walioko katika familia ya adamu bado pamoja na kwamba sio sehemu ya familia ya adamu tena pamoja na kwamba wao sio sehemu ya ufalme wa giza tena pamoja na kwamba wao wameingizwa katika ufalme wa mungu wao katika ufalme wa nuru wako chini ya familia ya kristo lakini kwa bahati mbaya kufikiri kwa adamu hakujaondoka ndani mwao na ndio maana bwana yesu akasema nendeni mkafanye mataifa yote kuwa wanafunzi ili nini ili mng'oe nini mngoe kufikiri kwa adamu kulikoko ndani mwao alafu mpandikize kufikiri kwa kristo ndani ndanimwao tunaenda sawa rafiki sasa ili uweze kuyaelewa yote ayo maana lazima kufikiri kwako kaokubadilik kuzungumza kwako kubadilike na kutenda kwako na kitakachokusaidia kati zaidi katika kuhakikisha unabadilisha kufikiri kwako haraka na kuzungumza ni amini kutenda ni kufikiri kwako ni kuzungumza kwako sor maneno yako ni ya muhimu mno katika kusababisha kufikiri kwako na kutenda kwako maneno yako ndo anayuprogramu moyo wako ili uweze kufikiri kama kristo na ndio maana kama ujapata kitabu cha nguvu ya ukiri akikisha umekipata e, kitakusaidia sana yaani kitakusaidia mno mno mno sina namna ambavo naweza mambo mengi linaoyazungumza katika somo hili na somo litakalofuasa yote yako ndani ya kitabu hiki kuongea labda saingine tunaongeza vitu vingi sana lakini kili kilichoandikwa utakisoma kwa utaratibuko kitabu kinaitwa nguvu ya ukiri na nguvu ya ukiri ni muhimu sana katika kukusaidia kubadilisha kufikiri kwako kukusaidia ufikiri kama kristo ndo maana huko tumeandika mambo ambayo ukiyatumia ukianza kufanya ukiri utajikuta kwamba unaanza kufikiri kama kristo badala ya adamu na hivyo utapata matokeo kama ya kristo badala ya matokeo ya adamu ambao naendelea kuyapata ko kama hujafanya hivyo fanya hivyo tasikia namba za simu kule mwisho utapiga lakini pia ni muhimu ukampokea yesu kristo ukaama familia kwatoka familia ya adamu kaja familia ya kristo fanya maombi yafuatayo sema bwana yesu leo hii nafanya maamuzi ya kuingia katika familia yako ninakupokea kama bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombi mafupi kabisa nakukaribisha katika familia ya mungu na ukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama tukusane kesho muda na wakati kama huu jina langu unaitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya nehema na kweli kwa njia ya redio youtube google podcast apple podcast applepodcastptify telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa baoba uzima hau uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea upunyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika thaathini za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika thathin za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bao bao. uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari 76452 au 7895242 au 6735242 kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu urumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscribe katika youtube katikayoutubechanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na Google podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya mbali dilisi tupigie simu namba 764 522 au 789 5242 au 67 5242 Thank you