vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ni muhimu sana unamsikiliza nani na unasikiliza nini je huyo unayemsikiliza na hicho unachokisikiliza kinakufundisha kufikiri kama kristo ama kinakufundisha uendelee kufikiri kama adamu kumbuka utakapoanza kufikiri kama kristo maanaake utaruhusu roho wa kweli roho wa mungu akuingize katika uhuru ambao kristo aliununua kwa ajili yako lakini utakapoendelea kufikiri kama adamu maanake ni kwamba unamruhusu ibilisi aliye mkuu wa anga aendelee kufanya kazi za uwasi kupitia katika maisha yako sasa uamuzi ni wakwako popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uwewe unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utindivu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo kuzungumza kama risto na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini uh, kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema unafikiri kama kristo au adamu ama ka lugha nyingine unafikiri kama nani na nimekuwa nikijaribu kuonyesha kufikiri kwako ni kwa umuhimu mno jana nilianza kukuonyesha kwamba eh, kwamba tuna familia m, uh, katika familia ya kristo kuna makundi mawili kuna ambao wanafikiri kama adamu bado na kuna ambao wameanza na, wanafikiri kama kristo na leo nataka niendelee kukazia hapo mambo kadhaa rafiki ukilielewa hili rafiki, maisha yako moja kwa wote hivi katika wako sababu yesu ima ya ya lakini bado kwa ko, bado kwa kabla tukama basi tuna utakapofika iendlee kukaiooesoumufut apata saoofh moja na kushea na kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya sauti basi tunapatikana katika google podcast katika apple podcast katika spotify katika cast na k- pia tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi ukifika pale tafadhali subscribe lakini pia utakaposikiliza fundisho lolote usiache kushea na watu wengine shea kama vile ambavyo una shea jos na udaku basi hivyo hivyo na shea nalo la neno la kristo vile vile kumbuka pia kawa ungependa kupata mafundisho marefu ambayo ni zaidi ya nusu saa basi kwa njia ya sauti yanapatikana katika eh, katika eh, podcast zetu hizi kama ungependa kupata mafundisho kwa whatsapp ama telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema naomba niunge katika namba 78 9 5 sf b4 mbili f78 t t5 sfsf b4 mbili nawe utaungwa baada ya kusema hayo nitoe shukurani za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila itwapo leo nakupa ongera sana lakini pia asante kwa kuhamasisha wengine nao waweze kusikiliza nitoe shukrani pia kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi na timu yangu asante sana kwa maombi yako kumbuka tu mistari yetu wakusomawe ni waefeso moja kumi na saba hadi ishiri na tatu na wakolosai moja tisa hadi 1umina moja waefeso mlango wa kwanza mstari wa kumi na saba hadi ishiri na tatu na na na wa wa wa kwanza mstari hadi kwa kwa kwa nini napenda napenda hii hii hii mistari mistari mistari sababu mwaka wa elfu mbili na klisa, januari Ndiyo, nilijifunza mtumishi mmoja ya kilome akasema ukiomba itafunua akili yako itakupa hekima na ufahamu wa rohoni utaweza lyo kristo na kuhakikisha nilipofanya maombi ndani ya wiki moja sio tu kwamba za kupata matokeo lakini ndani ya wiki hiyo hiyo usiku mida saa yesu kristo akaingia chumbani ndaniya wki hioho nhmi nasema watu waombewe watu wafanye maombi unanisikiliza kuelewa kile ambacho kinakuwa ni tumia paulo ama paulo kwa tumia hii mistari wengini, tumia mistari mistari mistari ya ya ya ya ya paulo paulo aliiandika kwa kwa mamuzi, kwa kwa njia ili iweze kutusaidia hiyo hiyo kuombea wengine lakini kujiombea na na na mwenyewe mwisho kwako umefanya maamuzi kuwa neema kweli sadaka yako yako upendo maisha ya ya navusu, maisha watu ya watu yanaguswa yanabadilika sana asante kufanyia mazoezi imani asante aliiwekalshao mfaya maaoando ishw ufaya mazoeam ñana upendo na kama unanisikiliza na na na na na hujafanya maamuzi maamuzi maamuzi ya ya ya kuwa wa vipindi vya neema kweli hebu hebu hebu leo hii fanya maamuzi ebu, ebu fanya, fanya maamuzi ya hii fanya hayo kushiriki kushiriki katika kazi kubadilisha mwili kristo amua kwa that. kwa kwa dhati kiasi chochote kile ambacho wako utaweza kuona of course, na wale mia tatu amba wale ambao ambao tulikuwa tumezungumza asante wote tayari mmeshapiga simu na wengine mmeanza kutekeleza maana kwamba tunataka kwenda sasa kwenye mikoa mingine sita kuongeza vipindi vya neema na kweli viweze ng mkoa mkoa mkoa mkoa mkoa mkoa nilikutajia kule muanzo, adedoma, mwanzo nilikwambia kwamba tunaongeza tunaongeza tunaongeza tunaongeza wa wa wa wa wa dodoma mwanza shinyanga mkua simiu geita kwa maana ya kule chato na tunaongeza mkoa wa wambea yote inawezekana kwa sababu kuna watu mlisikia mwaliko liskiawaliko sma mimi ni kati ya hawa ingia, ya ya ambao kwa kwa kusema kwamba injili kristo inasonga mbele hiyo sana baada kusema hayo basi nataka tuendelee na letu niende kukumbusha vitu <laughs> vingi lakini nikumbushe tu ili tuweze hatua sasa kabla ya kupiga labda kukumbusha kile nichokisema nianze kwenye pointi moja tuanze mithali a mithali ih3a sabaa alafu tutaenda kwenye warumi 1 na 4ne alafu tutarudi kuendelea kuzungumza kile tuchokizungumza jana mithali mithali mithali mithali a e. mithal mihal a e. anasema namna hii mithali i a anasema maana aonavyo nafsini mwake ndivyo alivyo anasema mtu anavyoona nafsini mwake ndivyo alivyo kwa luga nyingine vile ambavyo unajiona ndani ya nafsi yako ndivyo ambavyo utaonekana na kwa nje maana aonavyo mtu nafsini mwake ndivyo alivyo eh? okay nikusomea mstari mwingine nitakupeleka tukaangalia kitu twende kwenye kwenye warumi kumbia, warumi wa nne, warumi mlango mlango wa nne, mstari wa nne, warumi nne, mstari wa mstari mlangowakumi nan aum mlana staaau mstawa paulo anasema hivi najua tena nimehakikishwa sana katika bwana yesu ya kuwa hakuna kitu kilicho najisi kwa asili yake lakini kwake kwakeee akionea kitu kuwa najisi kwake huyo kitu kile ni najis kwa hiyo paulo anatueleza kitu hapa anasema kwamba nisome kwenye bibilia ya neno tafsiri ya neno anasema hivi ninajua tena nimehakikishiwa sana katika bwana yesu kwamba hakuna kitu chochote ambacho ni najisi kwa asili yake lakini kama mtu akiona kitu kuwa ni najisi basi kwake huyo kitu hicho ni najisi kwayo anasema wewe ukichukua kitu ambacho ukiona ndani mwako kitu ambachokua kitu ambacho sio najis ukakiona kuwa ni najisi basi a kitu hicho kinakuwa najis kwa lugha nyingine anasema kufikiri kwako picha unayoitengeneza katika mawazo yako ina athiri vitu ambavyo unaviangalia picha ambayo unaitengeneza katika fikira zako ina athiri vitu ambavyo unaviangalia do anasema nnajua tena nimehakikishiwa sana katika bwana yesu kwamba hakuna kitu chochote ambacho ni najisi kwa asili yake lakini kwake mtu akionaye kitu kuwa ni najisi basi kwake huyo kitu hicho ni najisi taupa mfano mdogo kama wewe ni mwanamama na unaamini kwamba ukivaa wigi ni mapepo dhengiwa na mapepo na kuhakikishia siku akiweka wigi kichoni kwako pepo lazima wakuingie siju ajenda chkizungumza rafiki kama weo umefundishwa kwamba ukivaa mkufu wa dhahabu ama ukavaa pete ya dhahabu yenye jiwe la tanzanit kwamba ni mapepo siku utakapovaa hiyo pete yenye jiwe la la, la, la, la pete ya dhahabu la jelaz pepo lazima wakuingie kwa nini kwa sababu ndivyo unavyoona ndani wako mfano mzuri na waupenda kuliko wote t tukaangalia kwenye bibilia ni wa wana wa israel wakati wamepelekwa karnani alafu wanaambia sasa waingie kanani wakasema uk, uk, kuna majitu twende kwenye hesabu kumi na tatu alafu wakarudi wakanita taarifa napenda walivyosema sio napenda ni yani, sio napenda sikubalianacho lakini walichokisema kinatufundisha kitu kwa hio walivyoona majitu kule kanani wakapanika wale wapelelezi kumi wakaogopa saskia maneno ya wapelelezi kumi katika hesabu 1t msara anasema kisha huko tuliwaona wanefeli wana wa anaki waliotoka kwa hao wanefeli angalia hi tukajiona nafsi zetu kuwa kama mapanzi nao ndivyo walivyotuona sisi anasema tukajiona nafsini mwetu ama tukajiona ndani mwetu kuwa sisi ni kama mapanzi alafu angali anasema ndivyo na wao walivotuora sisi kwa, kwa nini bwana wa anaki nini wanetheli waliwaona wana wa israeli kuwa ni kama mapanzi ni kwa sababu wana wa israeli kwanza ndio walianza kujiona kama mapanzi nafsini mwao na ile picha waliokuwa nayo ndani mwao ndio ikaakisiwa ikatupwa ikaenda kwenye akili ikaenda kwenye mazingira ya wale wadui zao na mwisho wa siku ukichunguza hii story utakuta kwamba kiukweli wana wanake wa wakuwaona hivyo maanaake ni kwamba israel alotengeneza picha ya uongo ndani mwao kwanza waliona wao ni kama mapanzi alafu kwenye akili zao pia wakaona kwamba wana wanawanake wanaona wao kama mapanzi wana wanawkukisoma wa kwenye wa yoshua mbili wa anaki, By the way, ili, vizuri katika kitabu cha nguvu ya ya ukiri <laughs> kwenye ya ukiri kwenye nguvu kutokuamini ni wewe kuamini uongo kufikiri sawasawa na uongo uliotupiwa na ibilisi badala ya kufikiri sawasawa na kile ambacho mungu amekisema kwa hiyo kwenye kitabu hichi cha nguvu ya ukiri nimeelezea histori kwa undani kwa kina ukisoma itakubariki hiyo kama hujaweka oda utaweza kufanya namna hiyo kwa hiyo anasema i walijiona kama mapanzi nafsini mwao na ndivyo wana wa wanaki walivyowaona kao inamaana hiyo picha ya mapanzi ilianzia ndani ya wa, wana waisrael alafu wao wenyewe ndani ya akili zao wakatengeneza picha wakaanza kuona wale maadui zao kwamba wanawaona wao kama panzi ndio maana paulo anasema kwamba najua tena nimehakikishwa sana katika bwana yesu kwamba hakuna kitu kilicho najisi kwa asili yake bali kwakeee akionaye kile kitu kuwa najisi basi kwake mtu huyo ni kitu kimekuwa jisi kwa mfano kama wao na biashara alafu ukafundishwa ukaaminishwa kwamba kuna kitu kinaitwa kachumaulete na kwamba kachumaulete wanaweza wakachukua fedha zako wewe kama mkristo ukianza kuona hivyo na ukaamini hivyo na ukaanza kuzungumza hivyo maana yake ni kwamba automatkali inatengeneza mazingira ya wakina kachumaulete waja wachukue hela zako kwa hiyo hela zako haziondoki kwa sababu kwamba kazi aliyofanya kristo kwa niaba yako haikuwa kamilifu zinaondoka kwa sababu ndani ya nafsini mwako umeona kwamba wakinakachumaulete wanaweza wakachukua wakachukuala kutoka kwako na umeona hivyo kwa sababu ulifundishwa hivyo hakuna aliyekufundisha kwamba wewe sasahivi unafanaana krist ndoman nasema aonavyo mtu nafsini mwake ndivyo alivyo sasa ibilisi ibilisi analijua hili anajua picha tulionayo ndani ya mioyo yetu ina madhara makubwa sana katika maisha yetu ibilisi analijua hili okay ngoja ni kuonyesha kitu kimoja nitasoma kwenye tafsiri ya kiswahili alafu utende kwenye mwanzo mlango wa sita wakati mungu anataka ku, ku, ku, kuangamiza dunia kwa sababu ya maovu ya wanadamu nataka ni kusomea ule mstari wa, wa, wa, wa tano mwanzo sita tano alafu ntaangalia kwenye kwenye kwenye lugha ya kiingereza ama lugha ya kisai g nmatafsiri vizuri anasema hivi bwana akaona ya kuwa maovu ya mwanadamu ni makubwa duniani na kwamba kila kusudi analowaza moyoni mwake ni baya tu siku zote mwaona hiyo rafiki mstari ule watano na wasita mwanzo tano nadisita sikia hii bwana akaona ya kuwa maovu ya mwanadamu ni makubwa duniani na kwamba kila kusudi analowaza mwaoni mwake ni baya tu siku zote bwana akagairi kwa kuwa amemfanya mwanadamu duniani akahuzunika moyo na kwa maana hiyo baada ya kuhuzunika moyo akasema nini si. najua watu awaelewi vitu moja nirudie tena anatema bwana akaona ya kuwa maovu ya mwanadamu ni makubwa duniani na kwamba kila kusudi analowaza moyoni mwake ni baya tu siku zote bwana akagairi kwa kuwa amemfanya mwanadamu duniani akauzunika moyo bwana akasema nitamfutilia mbali mwanadamu niliyemuumba usoni pa nchi mwanadamu na wanyama na kitambaacho na ndege wa angani kwa maana na ghairi ya kwamba nimewafanya kwao mungu anasema kwamba kwa sababu mawazo ya mwanadamu kila kusudi analoliwaza moyoni mwake ni mbaya na futilia mbali mwanadamu katika huso wa dunia kwao hukumu ya garika ilikuja ama amail katika kipindi cha nu ilikuja kwa sababu ya mawazo maovu mawazo mabaya kumbuka nilikwambia urafiki na mungu ni kwenye mawazo na uadui na mungu ni kwenye mawazo sikia biblia yanena anavyosema anasema hivi bwana akaona jinsi uovu wa wanadamu ulivyokuwa mkubwa duniani na ya kuwa kila mwelekeo wa mawazo ya moyo wake wakati wote ulikuwa mbaya tu bwana akasikitika kwamba alimuumba mwanadamu duniani moyo wa mungu ukajaa masikitiko kwa hiyo bwana akasema nitamfutilia mbali mwanadamu niliemuumba kutoka kwenye uso wa dunia wanadamu na wanyama pamoja na viumbe vitambaavyo na ndege waangani kwa maana nasikitika kuwaumba nasema ni mawazo mabaya yaliyokuwa ndani ya moyo wa mwanadamu ndio aliomsababisha mungu kuteketeza unasema mi hadi ni maovu yao dodo, ni mawazo ndo maana baada ya garika kupita tene akuonyeshe baada ya garika kupita alafu nuhu akamtolea mungu sadaka nzuri ya kupendeza angalia mungu anavyosema tene mwanzo nane ishii na mbili ama naenza ishirini mpaka ishii na moja mwanzo nane ishirini mpaka ishiri na moja anasema nuhu akamjengea bwana madhabahu ini baada ya garika mungu akamjengea bwana madhabahu akatoa katika kila mnyama aliye safi na katika kila ndege aliye safi akavitoa sadaka za kuteketezwa juu ya madhabahu ishina moja bwana akasikia harufu ya kumridhisha bwana akasema moyoni sita ilaani nchi tena baada ya hayo kwa sababu ya wanadamu maana mawazo ya moyo wa mwanadamu ni mabaya tangu ujana wake wala sitapiga tena baada ya hayo kila kilicho hai kama nilivyofanya maanake nini maanake ni kwamba mungu anafanya maamuzi kwa kuangalia mawazo yaliyoko ndani ya moyo na ndio maana kufikiri kwako rafiki ni kwa muhimu mno na ibilisi anajua kufikiri kwako ni kwa muhimu mno anafahamu ukifikiri kama adamu utakuwa ni masi mbele za mungu lakini ukifikiri kama kristo utakuwa ni mtii mbele za mungu na ibilisi analijua hili ndio maana anasisitiza na sana watu waendelee kufundishwa kufundishwakufii ama adamu badada mungu amemtuma amel aende aende akapake aka mafuta ama aka kijana mmoja wapo wa, wa, wa, wa yese kuwa mfalme kwao samueli wa 6 samueli anakuja ahau liabanakuja ia memwona eliabu anakuja anasema kwamba bila shaka huyu ndiye okay ndiesba wa ikawa walipokuja alimtazama eliabu akasema yakini masihi wa bwana yupo hapa mbele zake sb lakini bwana akamwambia akamwambiaam usimtazame uso wake wala urefu wa kimo chake kwa maana mimi nimemkataa bwana haangalii kama binadamu aangaliavyo maana wanadamu huitazama sura ya nje bali bwana hutazama moyo bwana hutazama nini moyo na kwenye moyo kuna nini kuna picha ya mawazo kuna mawazo ndani ya moyo kumbuka kumbukasema mungu aliangamiza kwa sababu ya mawazo yaliyokuwa ndani ya moyo mwanadamu yalikuwa ni maovu kwo rafiki nachotaka ukione nini mawazo yako ni ya muhimu mno ibilisi analijua hili ndio maana nikakuambia mungu anapoangalia kutoka juu mbinguni anaona familia mbili familia ya adamu na familia ya kristo familia ya adamu ni wengi kuliko familia ya kristo familia ya adamu ni watu wote waliozaliwa na mwanamke ambao hawajaokoka na familia ya kristo ni watu wote waliozaliwa mara ya pili kupitia neno la mungu na roho wa mungu watu ambao wameokoka wamezaliwa mara ya pili na nikakwamia ndani ya familia hii ya kristo una makundi mawili makubwa una kundi la kwanza ambalo ndio kubwa bado wanafikiri kama adamu na una kundi la pili ambalo ni chache ni wako kidogo mno ambao wameanza na wanafikiri kama kristo na wewe unainiskia sasahivi ni kupe ongera ni kwamba unaonyesha kwamba una shauku ya kuanza na kutaka kufikiri kama kristo na nikakwambia kipindi kilichopita kwamba pamoja na kwamba israel walitolewa misri wakaletwa kaanani lakini misri ilikuwa hijaondoka ndani mwao ndio maana kila changamoto walipoipata walitaka kurudi misri na nikakwambia shida tulionayo leo hii ni kwamba yesu watu wamezaliwa mara ya pili wameingia katika familia ya kristo bahati mbaya bado wanaendelea kufundishwa kufikiri kama adamu badala ya kufundishwa kufikiri kama kristo sasa kumbuka juzi tuliangalia katika warumi mlango wa watao msadula wa 1 na t tukaona kwamba uwasi wa adamu ulisababisha watu wote wakawa wenye dhambi na hivyo wakapata adhabu ya kifo lakini utii wa kristo ukasababisha watu wengi wao wenye haki na hivyo wakapata zawadi ya uzima na kwa maana hiyo basi ina maana ninapofikiri kama adamu maanaake ni kwamba nakuwa nafikiri kama mwasi na kwa maana ho nitakuwa katika dhambi na mwisho nitaishia katika mauti lakini nikifikiri kama kristo maana ni kwamba nitakuwa ni mtii nitakuwa katika haki na nitapata uzima na ibilisi analijua hili kwamba anavyo mtu nafsini mwake ndivyo alivyo kwamba kufikiri kwako kuna athiri mwenendo wako wa nje kuna athiri maisha yako ya kila siku kwa hiyo hana shida na mtumishi yoyote ambaye atafundisha watu kuendelea kufikiri kama adamu in inat atakuletea na watu atakukusanyia na watu in infact atawapiga watu mashinikizo wakubaliane na mafundisho yako potofu kwa sababu tu anajua kwamba unachokifundisha hakiwasababishi watu wawe huru maadamu mtu bado anafikiri kama adamu bado ataendelea kuwa mtumwa wa ibilisi utaanza kuwa huru tu kutoka kwa ibilisi pale ambapo utaanza na kristo unasema mwalimu yohana utaanz ai yo bwana bwanaye anawambia wayahudi waliomwamini ambao walikuwa ni wafuasi wa musa ambao walikuwa ni nwanafunzi wa musa anawaambia ninyi ninyi mkiendelea kukaa katika neno langu hajawaambia mkiendelea kukaa katika neno la mungu kwa lugha nyingine anawambia ninyi mkiendelea katika mafundisho yangu ninyi mkiendelea katika maneno langu mtakuwa wanafunzi wangu kwelikweli na kwa sababu ya ninyi kuwa wanafunzi wangu kwelikweli mtaijua kweli na hiyo kweli mtakayoijua itawaweka huru kwa hiyo maana nini utakapokuwa mwanafunzi wa kristo maana nini maana ni kwamba utafikiri kama kristo utazungumza kama kristo na utatenda kama kristo na kupata matokeo kama ya kristo tunakwenda rafiki na ibilisi analijua hilo na bwana yesu alikuwa analijua hilo akasema nendeni ulimwenguni mote mkafanye mataifa yote kuwa wanafunzi kwanini kwa letu hapa tanzania liabadlika pamoja na kwamba injili ya wokovu ilianza kuhubiriwa hapa zaidi ya kuhubiriwaazadmiaka4 ilianza kuhubiriwa na wazawa kwa nini mpaka leo hii watu bado wana struggle, watu bado wanaangaika wanasumbuliwa na dhambi wanasumbuliwa gani ni kwa sababu baada ya watu kuzaliwa mara ya pili hawakufanywa kuwa wanafunzi wa kristo na kufundishwa kufikiri kama kristo mpaka utakapofundishwa kama kristo ndio kufikiri kwa adamu na kazi za ibilisi <coughs> kumbuka tuliona katika waefeso ule mlango wa pili anasema kwamba tua tukaangalie waefeso mlango wa pili kumbuka adamu ndio alileta dhambi na uasi hapa duniani waefeso mbili m hadi mbili anasema hivi nanyi mlikuwa wafu ama mmekufa kwa sababu ya makosa na dhambi zenu ambayo kwa nani kwa adamu ambazo mliziendea zamani kwa kuifuata kawaida ya ulimwengu huu na kwa kumfuata mfalme wa uwezo wa anga roho yule atendae kaa sasa katika wanawaku wasi kwaho maana yake nini maana rafiki ni kwamba kama bado ndani mwako na ndani mwangu mimi kuna maeneo bado nafikiri kama adamu maana yake ni kwamba katika hayo maeneo yanakufikiri huko kuna mruhusu ibilisi atende kazi katika maisha yangu s afik nahokzgumza kama kuna eneo lolote una changamoto umeshindwa kuwa huru unaangaika na unapata nayo shida ni kwa sababu kuna namna ambavyo katika kufikiri kwako bado unafikiri kama adamu na kwa sababu hiyo imemruhusu ibilisi aweze kutenda kazi katika maisha yako si kufikiri kwako ni kwa muhimu mno kufikiri kwako kwa ni kwa umuhimu mno mno mno mno mno mno mno mno mno mno mno mno na kwa bara nyingine tena katika kitabu cha nguvu ya ukiri nimezungumzia swala la mawazo wewe huna mawazo yako mwenyewe rafiki dha unapata mawazo kutoka kwa ibilisi ama unapata mawazo kutoka kwa mungu kazi yako o ni kufanya maamuzi katika kitabu hichi cha nguvu ya ukiri nimeelezea nime hilo jambo fanya hayo maamuzi rafiki utakapoanza kufikiri kama kristo maana yake ni kwamba inamnyanganya ibilisi nafasi ya kutenda kazi katika maisha yako na inamruhusu roho wa mungu atende kazi katika maisha yako lakini kama bado utaendelea kufikiri kama adamu maana yake ni kwamba utamruhusu ibilisi aendelee kutenda kazi katika maisha yako ndio maana ni muhimu sana unamsikiliza nani na unasikiliza nini je huyo unayemsikiliza na hicho unachokisikiliza kinakufundisha kufikiri kama kristo ama kinakufundisha uendelee kufikiri kama adamu kumbuka utakapoanza kufikiri kama kristo maanake utaruhusu roho wa kweli roho wa mungu akuingize katika uhuru ambao kristo aliununua kwa ajili yako lakini utakapoendelea kufikiri kama adamu maanake kwamba unamruhusu ibilisi aliye mkuu wa anga aendelee kufanya kazi za uwasi kupitia katika maisha yako sasa uamuzi ni wakoako. kumbuka uwasi wa adamu ulileta dhambi na dhambi ikaleta mauti na ndicho ambacho ibilisi ataendelea kufanya katika maisha yako a nafirika maadamu lakini utii wa kristo ulileta haki na haki ikaleta uzima na ndicho ambacho itamruhusu roho wa mungu aweze kufanya kazi katika maisha yako sasa uamuzi ni niwakwako unataka nini unataka mauti ama unataka uzima ibilisi kazi yake ni kuiba kuchinja na kuharibu yesu alikuja tuwe na uzima kisha tuwe nao tele dawa ni nini fikiri kama Christo. kama unataka uhuru toka katika magonjwa maradhi na makandamizo na fungo, fikiri kama kristo kama unataka maisha ya ushindi fikiri kama kristo kama unataka maisha ya utele na amani fikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hatua ya kwanza kabisa ni kumpokea yesu kristo kama bwana na mkozi wa maisha yako Kwa kama nasema yesu yesu kwenye damu basi mpokee fanya mambo yafuatayo sema bwana nimesikia habari njema leo hii ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu nafanya maamuzi ya kukuandamia kuanzia leo hii amen rafiki mefanya maombi mafupi kabisa ninakukaribisha katika familia ya mungu na kabidhi mkononi mwaroho mtakatifu ambako ni salama tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi kumbuka tu yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gari ambaye amekuwa akikuletia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya vyeneema na kweli kwa njia ya redio youtube google podcast apple podcast spotify telegram pamoja na whasapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyoja nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa baoba uzima haus uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea upunyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika thaathi za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika thathini za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bao bao. uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari 7652 au 7895242 au 6735242 kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimuurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na Google podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya mbali dilisi tupigie simu namba 764 522 au 789 5242 au 67 5242 Thank you