vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa natn wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ninyi ni wa baba yenu ibilisi na tamaa za baba yenu ndizo mpendazo kuzitena yeye alikuwa muuwaji tangu mwanzo wala hakusimama katika kweli kwa kuwa hamna hiyo kweli ndani yake asemapo uongo husema yaliyo yake mwenyewe kwa sababu yeye ni mwongo na baba wa uo uongo ibilisi ni muuaje tangu mwanzo anauaje anaua kwa sababu ya uongo tunafahamu kwenye bustani ya eden neno uongo tunauona kwa mara ya kwanza wakati ibilisi akimdanganya hawa ama eva kwa hiyo manaake ibilisi anaua kwa kutumia uongo popote pale ulipo rafiki naukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena jina langu huruma gadi ni kukumbushe tu kwamba vipindi hivi vya neema na kweli vinakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu vikiwa vina lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unasikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha ja kimo cha utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo kamaristo kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweza kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema unafikiri kama kristo au adamu ama kwa lugha nyingine unafikiri kama nani kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika maisha yako a kila siku ivyosema hapo awali na nimekuwa nikikuonyesha kipindi kilichopita jana niliweka msingi mzuri kabisa kuonyesha jinsi ambavyo mtizamo mawazo yako ndani mwako jinsi ambavyo yanaathiri maisha yako ya nje na leo nataka tuendelee kukazia mkazo hapo nitakuonyesha jinsi ambavyo ibilisi anataka kukutana na mtu anayefikiri kama adamu na wala hataki kukutana na mtu anayefikiri kama kristo kwa hio kuna mambo kadhaa nitakuonyesha lakini kabla ya kuanza kukueleza mambo hayo basi nikukumbushe tu kwamba Uh, uh, uh, kama ungependa kupata mafundisho a kwa njia ya video basi tuna chaneli yetu katika uh, youtube inaenda kwa jina la mwalimu huru magari ukifika pale subscribe utakapoangalia video yote tunaomba uweze kulik pamoja na kushare lakini pia kama ungependa kupata mafundisho a kwa njia ya sauti audio basi tunapatikana katika google podcast katika apple podcast katika spotify, katika spotify casbo unaweza ukaenda pale alafu ukasbscrbe na ako pia tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi utakaposikiliza fundisho lolote tunaomba uweze kushare na watu wengine ili mafundisho ya kristo yazidi kusambaa zaidi kama ungependa kupata pia mafundisho kwa njia ya WhatsApp au telegram basi kuna linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ama ni unge nawe utaunganishwa na kwa kwa maana hiyo basi kupata mafundisho moja moja shukrani za dhati aanupatfnhooao nito hai zaati kao wembao mafundisho ya kristo kila siku na umekuwa ukihamasisha wengine pia nao waweze kusikiliza na kufuatilia unafanya asante asante sana sana kwa kwa upendo wako kufuatlial mbao uafaya ya wewe ambaye umefanya maamuzi ya kuwa mwombezi ama umekuwa ukiombea vipindi vya neema na kweli na umekuwa ukiombea mimi pamoja na timu yangu kila hapo leo asante sana kwa maombi yako maombi yako yanaleta tofauti kubwa kubwa kubwa kabisa katika eh, kufanya kazi ya kristo kumbuka sis tunaleta kweli lakini maombi yako wewe, si maombi yako ewmaombi yakowewe ya si, neno la mungu linapandwa katika moyo na moyo ni kama shamba ili shamba liweze kupokea mbegu vizuri na kuotesha lazima shamba li limelimwa maombi yako kile unapoyafanya maombiyako ni kwamba unalima mioyo ya watu unatengeneza unaandaa mashamba napokuja kutupa mbegu pale basi mungu anaotesha anaoteshaonikupe ongera mwisho nitoe shurani za dhati kwako ambao umefanya mbao mefanya ya kuwa wa uavipindi vya neema na kweli kila mwezi unaoti vipindi vya neema na kweli kwa mapato yako kumbuka okay. hii kazi ya kwenda kupeleka injili kwa njia ya redio ni ya kwetu sote sio kazi ya mtu mmoja sio kazi ya mtu mmoja mmojanikuambia kitu kimoja rafiki hakuna sehemu yoyote kwenye bibilia utasoma mungu alipompa mtu kazi ikawa ni kazi ya mtu mmoja yese alimwita musa lakini akanyanyiwa sio tu kwamba haruni na na na joshua na miriam walikuwa wakimsaidia musa lakini pia taifa zima la israel kwa mfano kwenye kujenga hema kwa huo ndio umekuwa ni utaratibu wa mungu siku zote aataifa zimalamaana kwenda kufanya kazi aotuma na watu watu watu wengine wengine wengine wakashirikiana wakashirikiana na na na ezra kwenye kwenye kufanya kazi ya ya kujenga ukuta na watu ingine, kwa tiki, kwa hiyo rafiki mungu ndivyo alivyo anaweza akazungumza mtu mmoja lakini ni kwa watu ingine, pia ambao umefanya maamuzi kuwa ai auenga ukut aaa sauti sauti ya mungu, sauti ya mungu yako mchungaji mwema na kama unanisikiliza na hujafanya maamuzi ya vya neema na, na kweli kwa sababu unasema hauna uwezo ama unaogopa atakula yakuaaia anakweli asu aa aua u sihitaji kutunzwa na sadaka ii natunzwa na mungu aliye hai lakini mungu amefungua fursa kwa sisi sot mimi nawewe tuweze kushirikiana na kuwafikia watu wengine maishaoeze kubadilika ndio utaratibu ambao mungu ameweka yesu mwenyewe ilibidi yahudumiwa na wanadamu hapa duniani paulo mwenyewe alikuwa na naptn kwa hiyo kama ujafanya maamuzi ya kuwa patn naomba ukonside uweze kufanya namna hiyo basi baada ya kusema hayo naomba tuendelee haleluya okay tunakwenda na somo letu ambalo tumekuwa tukiangalia leo of o ni siku ya jumaapili nitajitaidi niende kwa kifupi ili pale mwisho tuweze kufanya maombi kwa ajili ya wale ambao wana changamoto mbalimbali iwe ni changamoto ya afya ama iwe ni vifungo ingawaje naamini pia kadi unavonisikiliza basi maisha yako yatabadilika kwaho nianze kwa kile ambacho nilikuwa nimekisema niweke ile ma alafu tutapiga hatua kidogo likambia hivi kwamba mungu anapotazama kutoka mbinguni akaangalia hapa duniani anaona familia mbili kubwa familia ya kwanza ni familia ya adamu ambao hawa ni watu ambao wamezaliwa na mwanamke na familia ya pili ni familia ya kristo hawa ni watu ambao wamezaliwa kwa neno pamoja na roho mtakatifu kwa kwahuo na familia ya adamu waliozaliwa na mwanamke ambao hawajaokoka una familia ya kristo waliozaliwa mara ya pili ambao wameokoka wamezaliwa kwa neno na roho mtakatifu nikakwambia tukiacha ao walioo katika familia ya adamu sasa tuwaangalie hao walioo katika familia ya kristo tukaona kwamba walioo katika familia ya kristo pia tuna makundi mawili makubwa una kundi la kwanza ambao bado wanafikiri kama adamu pamoja na kwamba wao ni sehemu ya familia ya kristo na una kundi la pili ambao tayari wameanza na tena wanafikiri kama ni kristo kwa kuwa sasa hivi wao wako ndani ya familia ya kristo nikakwambia kati ya wanaofikiri kama adamu pamoja na kwamba wako ndani ya kristo na wanaofikiri kama kristo kwa kuwa wako ndani ya kristo nikakwambia wanaofikiri kama adamu ni wengi kuliko wanaofikiri kama kristo na vipindi vili vvyopita jana na juzi nikakuonyesha kwamba aonavyo mtu nafsini mwake ndivyo alivyo tukaona kwamba mungu anafanya maamuzi kwa kuangalia kile kilichoko ndani ya moyo wa mtu mungu hafanyi maamuzi kwa kuangalia nje samueli wa kwanza 1 na sit saba lakini pia mwanzo sita msaruule wa tano mpaka wa saba na mwanzo nne msarule wa ishmo ndivyo mungu alivyo anafanya maamuzi kwa kuangalia mawazo aliyoko ndani ya moyo wa mwanadamu ndio maana bwana yesu akasema kwa mfano katika ukisoma katika katika matayo mlango wa, wa tano anasema mtu akimtazama mwanamke na kumtamani amekwisha kuzini naye moyoni mwake na sio hivyo tu bwana yesu akasema okay tukaona pia mbili nikazie mambo ambayo kuelewana tuliona pia kwenye warumi k paulo anasema najua tena nimehakikishiwa sana katika bwana yesu ya kwamba hakuna kitu kilicho najisi kwa asili yake bali kwake yeye akionaye kile kitu kuwa najisi basi kwake mtu huyo mtuhuyo kituicho kimekuwa najisi sasa kufikiri kwetu rafiki kuna mchango wa moja kwa moja eidha kutatutakasa ama kutakufanya uwe najisi okay tn nikakuayishe mstari mmoja tende kwenye matayo ka matayo a matayo i tano nitaanza mstari wa ngapi kwa ajili ya kuokoa mda nianze mstari wa kumi na saba bwana yesu amekorofishana na na okay turudi nyuma kidogo bwana yesu amefatwa ame na mafarisayo wakaanza kumchallenge inakuwaja wanafunzi wako wanakula pasipo kunawa mikono alafu bwana yesu akawaita wanafiki akamwambia ninyi ni wanafiki nafuata maagizo mafundisho yaliyo maagizo yaa mnadamu eh? kwa hiyo wanafunzi wakaja wakawambia kwamba mafarisao amekasirika alafu mstari wa kumi na nne bwana wesu anasema waacheni hao ni viongozi vipofu wa vipofu na kipofu wakimwongoza wa kipofu mwenzake watatumbukia shimoni wote wawili kumi na tano basi petro akajibu akamwambia tueleze mfano huo yesu akasema hata sasa ninyi nanyi mgali hamna akili unaonaje mwalimu wako ukimuuliza sala ya hauna akili wwanaezakuwa <laughs> <laughs> yeah, na vijembe uigine asarumagadi ana vijembe tamfikia wapi yesu kumi na saba hamjafahamu bado ya kuwa kila kiingiacho kinywani hupita sumboni kikatupwa chooni saasamsara wa kumi na nane bali vitokavyo kinywani vyatoka moyoni navyo ndivyo vimtiavyo mtu unajisi anasema kwa maana moyoni hutoka mawazo mabaya uuaji uzinzi uwashirati wivi ushuhuda wa uongo na matukano hayo ndiyo yamtiayo mtu unajisi lakini kula kabla ya kunawa mikono akumtii mtu unajisi kwa hiyo bwana anasema mawazo fikira zako ndo zinazokutia unajisi ama fikra zako nizkutakasa niana paul anasema najua tena nimeakishwa sana katika bwana kwamba hakuna kitu kilicho najisi kwa asili yake bali kwakea akiona kle kitu kuwa najis, basi kitu kituco kinakuwa najisi kwao kufikiri kwako nikakwambia hivi ibilisi analijua hili anajua kabisa kwamba kufikiri kwako kuna athiri moja kwa moja maisha yako ya kila siku na kwa maana yayo akajua kwamba aliweza akamrubuni adamu akamdanganya adamu sasa teni nikupeleke sehemu hii unisikilize fu aa kusamaraizi vizuri unasema hivi nisikilize vizuri ibilisi hana silaha nyingine yeyote ambayo anaweza kuitumia zaidi ya uongo tendi nikakuonyeshe kwenye yohana nane bwana yesu anaongea na wayahudi waliomwamini wameanza kubishana kubishanae kwa huo bwana yesu akaamua kuatolea uvivu yoana 84 sikia bwana yesu anavyowambia wayahudi waliomwamini anasema ninyi ni wa baba yenu iblisi na tamaa za baba yenu ndizo mpendazo kuzitenda anasema yeye alikuwa muuaji tangu mwanzo wala hakusimama katika kweli kwa kuwa hamna hiyo kweli ndani yake asemapo uongo husema yaliyo yake mwenyewe kwa sababu yeye ni muongo na baba wa huo nini baba wa huo uongo kwa kwao anasema kwamba ibilisi ni muuaje tangu mwanzo anauaje anaua kwa sababu ya uongo tunafahamu kwenye bustani ya eden neno uongo tunauona kwa mara ya kwanza wakati ibilisi akimdanganya awa manake iblisi anaua kwa kutumia uongo uongo unaleta mauti uongo unasababisha kifo uongo unasababisha mauti tunaenda rafiki uongo angalia tena ninyi ni wa baba yenu ibilisi na tamaa za baba yenu ndizo mpendazo kuzitenda yeye alikuwa muaji tangu mwanzo wala hakusimama katika kweli kwa kuwa hamna hiyo kweli ndani yake asemapo uongo husema yaliyo yake mwenyewe kwa sababu yeye ni mwongo na baba wa uo, uo. Uongo. na uongo kwa mara ya kwanza unatajwa katika kitabu cha mwanzo mlango wa tatu ambako ibilisi anamdanganya eva na alipomdanganya eva ama hawa of course mauti kaingia hiyo uongo unasababisha mauti kweli inasababisha uzima ndio maana bwanayezu anasema mimi ni njia kweli na uzima kwao kweli inasababisha uzima uongo unasababisha mausi ama kifo kwa nini watu wanakufa leo hii kwa sababu ya uongo siku uongo utakapoondoka duniani na kifo kitaacha kufanya kazi kifo kinafanya kazi sasa sasahii kwa sababu ya uongo Niliachero. sasa ili ibilisi akuletee huu uongo ambao utasababisha we ufe anauletaje uongo anasema kupitia tamaa anasema tamaa za baba yenu ndizo nazopenda kuzifanya kwa hiyo ibilisi anatuletea uongo kwa kutumia nini tamaa kwa kutumia nini tamaa kakonyesh kwenye yakobo mlango wa wa kwanza mstari wamsar2 wa anasema hivi heri mtu astahimilie majaribu kwa sababu akiisha kukubaliwa ataipokea taji ya uzima bwana aliyowaidia wa mpendao tat mtu ajaribiwapo asiseme nimejaribiwa na mungu maana mungu hawezi kujaribiwa na maovu wala yeye mwenyewe hamjaribu mtu kwa wale mnaopitia shida magonjwa maradhi mateso maskini mali zenu zinaharibika na kazi zenu mnavosema mungu amenijaribu acha mungu ajaribi mtu na uovu kwa sababu mwenyewe kwasababujaribia na ovu k unajaribiwa na nini msara wa kumi na nne s lakini kila mmoja hujaribiwa na tamaa yake mwenyewe huku akivutwa na kudanganywa k wewe majaribu unayopitia ni kwa sababu ya tamaa yako mwenyewe sio kwa sababu ya mungu tamaa yako mwenyewe kaanasema lakini kila mmoja hujaribiwa na tamaa yake mwenyewe huku akivuzwa na kudanganywa kumi na tano halafu ile tamaa ikiisha kuchukua mimba huzaa dhambi na ile dhambi ikiisha kukomaa huzaa mauti ndugu zangu wapenzi msidanganyike unaona ile kitwe eh? msidanganyike msidanganyike tunaenda sawa kwa hiyo anasema nini ibilisi ni muuaji anaua kupitia uongo ili tuupokee uongo wake analeta kupitia tamaa sasa tuangalie tamaa kidogo tende kwenye waraka wa kwanza wa yohana mlango wa pili alafu tasoma mstari labda ule wa kumi na tano na wa kumi na sita waraka wa kwanza wa yohana mlango wa pili mstari wa kumi na tano na wa kumi na sita anasema hivi msipende dunia wala mambo yaliomo katika duniama ulimwengu mtu akiipenda dunia kumpenda baba hakumwa ndani yake kumi na sita maana kila kilichoma duniani yaani tamaa ya mwili tamaa ya macho na kiburi cha uzima havitokani na baba ila bali vyatokana na dunia kwaanasema tamaa ya mwili tamaa ya macho na kiburi cha uzima havitokani na baba vinatokana na dunia na tunafahamu ukenda mlango ule wa watano mlango ule wa watano kama tulivyoona katika nani katika efeso mbili mlango ule wa watano mstari wa kumi na ngapi kumi na tisa anasema hivi tuwajua ya kuwa sisi tu wa mungu na dunia yote pia ukaa katika yule mwovu kasema dunia yote ko chini ya ibilisi na katika dunia inatokea nini tamaa ya macho tamaa ya mwili na kiburi cha huzima kwao ibilisi anatumia nini kutudanganya anatumia tamaa ya macho tamaa ya mwili na kiburi cha uzima na akishatudanganya maana yake inasababisha ni mauti kwao nataka twende tukaangalia wakati anamdanganya eva na adamu nini kilitokea mwanzo mlango wa tatu mstari wa kwanza mwanzo mlango wa tatu mstari wa kwanza anasema basi nyoka alikuwa mwerevu kuliko wanyama wote wa, wa mwiti waliowafanya mungu akamwambia mwanamke ati hivi ndivyo alivyosema mungu msile matunda yote ya bustani mwanamke akamwambia nyoka matunda ya miti ya bustani twaweza kula lakini matunda ya mti ulio katikati ya bustani mungu amesema msiale wala msiaguse msijemkapa n nyoka akamwambia mwanamke hakika hamtakufa kumbuka mungu alisema hakika mtakufa kila matunda ya mti mtu juzamma na mabaya nyoka anasema hamtakufa mungu alisema mtakufa hakika ko nyoka akamwambia mwanamke hakika hamtakufa kwa maana mungu anajua ya kwamba siku mtakayokula matunda ya mti huo mtafumbuliwa macho nanyi mtakuwa kama mungu mkijua mema na mabaya kwao anamwingizia hili ni tamaa sita mwanamke alipoona ya kuwa ule mti wafaa kwa chakula tamaa ya nini o ya mwili wapendeza macho tamaa ya nini hiyo ya macho nao ni mtu wakutamanika kwa maarifa kiburi cha nini cha uzima al, basi alitoa katika matunda yake ya kala akampa na mumewe naye akala wakafumbuliwa macho wote wawili wakajua wako uchi wakachona majani ya mtini wakajifanyia nguo kwaho anasema mwanamke alipoona kwamba inapendeza macho mwili naetaleta maarifa akala tamaa ya macho tamaa ya mwili la kiburu cha uzima akakamatwa sasa nataka twende of course yeye na adamu mme wake nataka twende tukamwangalie kristo tuende kwenye kwenye matayo laba ama tuende kwenye luka kwani nini tuende kwenye luka mlango wa nne luka mlango wa nne alafu nitaanza ule mstari wa kwanza bwana yesu anakuja kujaribiwa kristo anakuja kujaribiwa kule tumeona adamu amejaribiwa ibilisi akashinda je anapokuja kumjaribu kristo rist N- ataweza maaye yesu hali amejaa roho mtakatifu alirudi kutoka jordan akaongozwa na roho muda wa siku aba nyikani akijaribiwa na ibilisi na siku hizo alikuwa hali kitu hata zilipotimia aliona njaa ibilisi akamwambia ukiwa ndiwe mwana wa mungu uliambie jiwe hili liwe mkate tamaya nini rafiki kattamaaitamaa mwili yesu akamjibu imeandikwa ya kwamba mtu hataishi kwa mkate tu akampandisha juu akamwonyesha milki zote za ulimwengu kwa dakika moja ibilisi akamwambia nitakupa wewe enzi hii yote na fahari yake kwa kuwa ivo mikononi mwangu nami humpa yoyote kama nipendavyo tamaya ninio tamaa ya macho basi wewe ukisujudia mbele yangu yote yatakuwa yako yesu akajibu akamwambia imeandikwa umsujudie bwana muungu wako umwabudu yeye peke yake akamwongoza mpaka yerusalemu akamweka juu ya kinara cha hekalo akamwambia ukiwa ndiwe mwana wa mungu jitupe chini nini kwa maana imeandikwa atakuagizia malaika zake wa kulinde na ya kwamba mikononi mwao watakuchukua usije ukajikwaa mguu wako katika jiwe nini hicho kiburi cha uzima kumi na mbili yesu akajibu akawambiaimeandikwa e, usimjaribu bwana mungu wako basi alipomaliza kila jaribu ibilisi akamwacha akaenda zake kwa muda kwa hiyo ibilisi akaondoka baada ya nini yesu kumshinda kumbuka yesu alijibu imeandikwa imeandikwa hawa na adamu wakusema imeandikwa walikula <laughs> naenda sawa kwahio unapata picha gani utaona kwamba ibilisi alipokuja na uongo akamjaribu na dakamjaribu hawa pamoja na adamu kwamba kupitia tamaa ya macho tamaa ya mwili na kiburi cha uzima adamu na mke wake walishindwa na hivyo ibilisi alishinda alipokuja kumjaribu kristo katika tamaa ya macho tamaa ya mwili na kiburi cha uzima krist alishinda alishinda manake ni, ni hii ibilisi anafurahia anapokutana na mtu anayefikiri kama adamu na anachukia anapokutana na mtu anayefikiri kama kristo kwa nini kwa sababu adamu alipo uh, k- uh, ibilisi alipomjaribu adamu ibilisi alishinda hivyo ibilisi anafurahia kukutana na mtu anayefikiri kama adamu kwa sababu ibilisi anajua kuwa atashinda ibilisi alipomjaribu kristo kristo alishinda na ibilisi alishindwa hivyo apendi kukutana na mtu anayefikiri kama kristo maanaake anajua kwamba atashindwa na kwa sababu hiyo ndio mana ibilisi hana shida na wewe kuokoka ana shida na wewe kubadilisha kufikiri kwako na bwana yesu alilijua hili maana akasema watu wafanywe kuwa wanafunzi wa kristo kwa sababu alijua watu wakifundishwa kufikiri kama kristo wataanza kuzungumza kama kristo na kutenda kama kristo ibilisi atakapokuja kuwajaribu watasema imeandikwa hawatafanya kituko kingine chochote tukwasawa rafiki hiyo katika maeneo ambayo wewe bado unafikiri kama adamu ni dhahiri iblisi anakushinda katika ile eneo siku utakapoacha kufikiri kama adamu ukaanza kufikiri kama kristo ndio siku ambapo ibilisi atafungasha virago vyake nakuondoka ndio maana kwa mfano tunawambiaga watu wewe unafundishwa mafundisho kwa kwafano totu fano mdogo unaambiwa njoo tuvunje madhabau ama njoo tufanye toba ya kiti ama toba ya mzaliwa wa kwanza swali unaotakiwa kujiuliza ni hili je ninao ushahidi wowote kwamba yesu kristo alifanya hicho kitu je nina ushahidi wowote unaonyesha kwamba mitume nao alifanya hicho kitu kama yesu alifanya basi na wee unatakiwa ufanye kwa sababu yesu ndiye peke yake alimshinda ya ibilisi kristo alimshinda ibilisi kwahyo ina maana hicho alichokifanya alikifanya kwa sababu ya kufikiri kwake lakini kama yesu akufanya na nawe unatakiwa usifanye maanaake ni kwamba ukifanya hicho kitu hakikusaidii wee kufikiri kama kristo kinaendelea kukushindilia na kukandamiza uendelee kufikiri kama adamu ndio maana watu wote mpoenda mkafanya toba ya kukomboa ardhi toba ya mzaliwa wa kwanza kuvunja madhabau na kadhalika maisha yenu hayajabalika kwa sababu kubadilika hakuji kwa kuvunja kubadilika kunakuja kwa kuijua kweli na hiyo kweli inamuhusu kristo maisha yanabadilika kwa wewe kuwa mwanafunzi wa kristo maisha hayabadiliki kwa wewe kuvunja na kukatakata na kupasua wala maisha hayabadiliki kwa kukemea hapa bwana yesu alivyojibu sawasawa na neno la mungu imeandikwa imeandikwa ibilisi alikimbia ya ibilisi yakumwacha yesu kwa sababu yesu alikuwa anakemea na kufunga na kupasua no ni baada ya kuwambia imeandikwa imeandikwa imeandikwa ndo ibilisi akaondoka sasa wewe baada ya kujifunza ufikiri <coughs> kama kristo ili uweze kuzungumza kama kristo na kutenda kama kristo ukobize unatoka kwenye kusanyiko moja kwenda kwenye kusanyiko lingine unatafuta kuvunja unatafuta kupasua unavunja siju madhabau siju unavunja kideri siju unavunja kitu gani mara unakomboa nyayo mara unakomboa siju kisiki cha mpingo yaani una vituko chungu mzima ao vinafanyika ambavyo vyote vinakuonyesha kwamba wanaofundisha hivyo na wanaofundishwa bado hawajajua siri ya kufikiri kama kristo kwa hiyo ibilisi anataka akutane na mtu anayefikiri kama adamu hataki wala hafurahii kukutana na mtu anaesikiri kama kristo kwa sababu anajua kwamba atashindwa kama kamanansikilizwa na changamoto ya afya kwenye mwili wako weka mkono wako kwenye kifua ama kwenye kichwa ama hiyo sehemu inayoumwa ama kamata hicho chombo ambacho natumia kusikilizia nami nitaomba na, na nakuhakikishia kama mungu aishivyo huo ugonjwa na hicho kifungo akuachilia katika jina la yesu kristo wa nazareth ibilisi nakuamuru toa mikono yako kwa huyu ndugu kusanya kazi zako zote chapa mwendo katika jina la yesu kristo haya faster toka katika jina la yesu kristo naamuru uzima kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyayo naamuru uhuru kutoka katika vifungo vyote vya ibilisi baba asante kwa ajili ya uponyaji wa huyu ndugu kwa maombi haya ninaamini tumepokea huo uponyaji amba yesu kristo aliununua miaka elufu mbil lopita na kupitia maombi haya ya leo na hatua yake ya imani ya kushiriki katika haya maombi baba amepokea uponyaji wake amepokea uhuru wake ninakushangilia kwa sababu kazi yako ndani ya kristo ni kubwa kuliko kazi ya ibilisi ndani ya adamu na kwa kuwa ndugu amebalisha kufikiri kwake na ameanza kukubali na kufikiri kama kristo kila kifungo kila shambulizi la ibilisi linakoma sasa rafiki tuandikie tujulishe mungu amefanya nini amb amekuponya nini amekufungua katika nini ushuhuda wako ni wamuhimu ajili ya kuhudumia wengine jaribu kufanya kile ambacho mbacho kufanya kama ulikuwa una maumivu jaribu kuangalia utakuta maumivu aunmeondok kama ulikuwa una uvimbe angalia huo uvimbe umeondoka kama ulikuwa una shida yoyote ya kupumua kupumua anza utakuta unapumua vizuri kama ulikuwa huwezi kusoma anza kusoma utakuta uwezi kusoma vizuri tukutane kesho muda na kama huu mdanaaka huruma nitauumagai yesu ni kristo na hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gari ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya, ya kristo kupitia vipindi vya vyeneema na kweli kwa njia ya redio google podcast apple podcast pdcastptify telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa bao bao. uzima hau uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa na kwa siku za juma tano, ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika thaathini za sa jioni hadi saa kumi na mbili na dakika thathin za sa jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa babauzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga sihimu nambari 7645242 na na au i 78 t tan b arba mbii au sfri6t saa tat tan b aobamb kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscibe katika youtube chanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika applcas pamoja na kuigoaas kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 t5 22 au 789 t5242 au 673 t5242