vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kristo ni mwana wa mungu na mwana wa mungu ni kristo na ndio maana kipindi kilichopita kakuonyesha paulo anasema kwamba aliye hai ndani mwangu ni kristo wagalatia 4 19 anasema na kwamba watoto wangu nawaonea utungu tena hata kristo aumbike ndani mwenu aumbike milioni mwenu kwa hiyo manaake nii manake, ni, manake unaposema mungu ni baba manaake ni kwamba ni kristo wewe ni kristo ama kristo iko ndani mwako ndo maana roh mtakatifu analia abba ukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vya neema na kweri, na na na na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa kwa mara nyingine nyingine tena ili ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo kristo kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya yanakuja kwako kila siku na wakati kama kama huu na lengo la kujenga na kuimarisha na imani yako unayenisikiliza uweze uweze kufika katika cheo cha kimo cha wa lugha ufike mahali kufikiri kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna mbudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu ambalo tumejikita katika kujibu swali kwamba unafikiri kama nani je unafikiri kama kristo au unafikiri kama adamu ndicho ambacho tunajaribu kupita katika neno najaribu kumbuka Di wiki iliyopita iliopita tua tunasomozuri kabisa kama ukuweza kufuatilia wiki iliopita katafute wiki iliopita lakini pia jana tulianza kuangalia ama kipindi kilichopita tulianza kuangalia a, kwa uzuri kabisa jinsi ambavyo mchakato mzima wa zima la, la la kuzaliwa mara ya pili na nilianza kukwambia nikakuelezea jinsi ambavyo kuna makundi mawili na kabla kuendelea, amba, a, a, a, ya kuendelea nikukumbushe tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya video basi tunapatikana katika youtube channel chaneli yetu inaitwa mwalimu huruma gadi ukifika pale subscribe, lakini pia utakapoangalia video yoyote tunaomba uweze kuik pamoja na kushare na kama ungependa kupata mafundisho haya pia kwa njia ya sauti kwa maana ya audio basi tunapatikana katika katika google podcast katika apple podcast apple katia katikaatika na, na utakapofika pale tunaomba usubscribe umaanke tunapatikana kwa jina hilo hilo la mwalimu mwalimhurumagadi tafadhali utapo umeskiliza mafundisho yeyote tuaomb huweze kushea na watu wengine na baada ya kusema hayo ni kukumbushe tu pia kwamba kama ungependa kupata mafundisho haya pia kwa njia ya telegram ama whatsapp basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo na uh, unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba 78 5b78 basi nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo nitoe shukurani za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kila siku na zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza na kufuatilia asante pia kwa kwenda kuwafundisha na kuwashirikisha kile ambacho wewe mwenyewe umejifunza sasa hivi najua kabisa umepiga hatua umeongezeka katika viwango vya imani katika uelewa wako wa kwamba umekuwa nani ndani ya kristo na haswa pia katika kumjua mungu baba kumjua bwana wetu yesu kristo pamoja na roho mtakatifu kwa hiyo nikupe kupe ongera sana nitoe pia shukrani kwako wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu anumii pamoja na timu yangu nasema asante sana asante sana sana kwa kwa maombi yako uaminifu wako kumbuka tu unapokuwa ukifanya maombi basi simamia waefeso mlango wa mstari mstari mstari wa kwanza, wa 17, 25, na sai, wa kwanza, wa tisa, wa hadi hadi hadi waefeso mlango mlango na wakolosai mstaosa lan kwanza msarwa in infact kwa yeyote unaenisikiliza ningekushauri pia ungefanya maombi kwa ajili yako mwenyewe ukatumia mistari hii ukifanya hivyo utaona tofauti kubwa mno uelewa wako utabalika mno utaji na utando na giza ambalo adui ameliingiza ndani mwako kupitia torati na sheria ya musa litaondoka na kwa manao utaanza kuona vitu katika neno mpaka huo mwenyewe utashangaa niitoe mwisho shukrani kwako kwa uwewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli umesema hapana injili hii imenibadilisha mafundisho haya yamenijenga ameniimarisha na mimi najitoa najikomiti kila mwezi kama ambavyo mwalimu mejmt kila mwezi kila siku kufundisha kuleta mafundisho ya basi nami najikomiti kushiriki kuhakikisha kwamba kwa mchango wangu kwamba injili ya kristo iwafikie watu wengine kwa njia ya redio ili tuweze kufika kwenye mikoa mingine sasa hivi tuna kama nilivyosema Uh, tuko katika mchakato wa kuangalia eh, nadhani tumebakiza kama siku chache tu tutaanza pia kwenda katika mikoa mingine saba mbali ya mikoa mitatu ambayo tunasikika hivi tutaongeza mikoa mingine saba na hivyo tutakuwa tumefika mikoa kumi na kazi bado ni ndefu tunatakiwa kuendelea kupanua wigo tunatakiwa kuendelea kufikia watu wengi zaidi kwa hiyo kama hujafanya maamuzi ya kuwa basi nikushauri uweze kufanya namna hiyo basi nataka tuendelee na somo letu nikukumbushe tu kidogo kile ambacho ukizungumza jana alafu tuendelee jana nilikwambia ama katika kipindi kilichopita nilikwambia hivi kwamba mungu anapoangalia kutoka mbinguni akaangalia hapa duniani anaona makundi mawili makubwa kundi la kwanza ni wale ambao wamefanana na adamu ama wanafanana na adamu kwa sababu ya kuzaliwa na mwanamke tunakwenda sawa sawa na kundi la pili ni wale ambao wanafanana na kristo kwa sababu ya kuzaliwa mara ya pili kupitia neno la mungu na roho wa mungu tunakwenda sawasawa kwa lugha nyingine likuambia kwamba katika ukisoma stori ya mahojiano kati ya bwana yesu na nikodemos katika yohana mlango wa tatu mstari ule wa kwanza mpaka ule mstari wa tano utaona kwamba katika ule mstari wa nne nikodemos anazungumzia mtu kuzaliwa na mama yake na katika mstari mstarilo watano tona bwanayesu anazungumzia mtu kuzaliwa mara ya pili kupitia neno pamoja na roho mtakatifu kwa hiyo maana nikakwambia Nik kwamba wanaofanana na adamu ni wale ambao wamezaliwa na mwanamke na wanaofanana na kristo ni wale ambao wamezaliwa mara ya pili kupitia neno na roho mtakatifu sasa nikakwambia kati ya wanaofanana na adamu na wanaofanana na kristo wanaofanana na adamu ni wengi zaidi kuliko wale ambao wanafanana na kristo kwa hiyo nikasema sa tuwaache hawa wanaofanana na adamu nataka tujikite kwa muda tuangalie hawa ambao wanafanana na kristo hawa ambao wamezaliwa mara ya pili wako ndani ya kristo wako ndani ya ufalme wa mungu na wanafanana na kristo taa tuwaangalie hawa hawa na kitu ambacho watu wengi hawajui s wakristo wengi nawasikiiza na sa nyingine, nyingine changamoto wa kristo hatutafakari tunazungumza nini tunazungumza tu lakini hatusikilizi tunazungumza nini ndio maana pia hata wafundishaji wengi ukiwasikiliza wanavyofundisha neno hawezi kuongea dakika kumi bila kujioaicti bila bila bila kujikanganya ama bila kupinga kitu choka nkizungumza dakika tatu tano zilizopita na ili ni tatizo watumishi wengi sanaawasklza sio wengi baadhi niliofanikiwa kuwasikiliza huwa hawajisikilizi na wala huwa hawatathmini kile ambacho wanazunguza wanaongea tu kwa sababu wamepewa mdoma wanaongea lakini hawapimi hichi kitu nachokisema kama anafundisha la dakika ishirini ajiulizi hivi inakuwaja haya nayozungumza yanakubaliana mwanzo mwisho ama yanakubaliana kwa dakika tatu alafu dakika tano baadae nikija nabomoa na, na kukitambaratisha kile ambacho nimeongea dakika ta lizopita hiyo kwa nasema nasema kwa sababu umea kujiuliza rafiki kwa nini unamwita mungu baba unaingia kwenye kwenyemsema baba wa mbinguni baba tunakucukuza baba yetu asante kwa nini unamwita mungu baba jibu la haraka haraka ni kwamba unamwita mungu baba kwa sababu unajua kwamba yeye ndiye aliyekuzaa hasa inawezekana unasemaga baba baba baba lakini uje kutafakari hilo Si, na haya ni mambo maana na, naenda taratibu mno yani, yani naenda kwa mwendo wa kindagaten mwendo wa, wa chekechea ili tuweze kuelewana sawa unamwita mungu baba kwa sababu wewe umezaliwa na mungu k okay. t uoneshnikuonyesha mistari michache lakini tea nikakuonyesha sehemu mbili tujikumbusha ndee kupiga hatua yakobo ambayo tuliiona jana ama kipindi wa lang a7 anasema kila kutoa kuliko kwema na kila kitolewacho kilicho kamili hutoka juu hushuka kwa baba wa myanga kwake hakuna kubadilikabadilika wala kivuli cha kugeukageuka kwa kupenda kwake mwenyewe nani huyu baba wa myanga ambaye ni mungu kwa kupenda kwake mwenyewe alituzaa sisi kwa neno la kweli tuwe kama limbuko la viumbe vyake kwa kwao anasema sisi tumezaliwa kwa neno tumezaliwa mara ya pili kwa neno tumezaliwa kwa neno tuwe nini tuwe watoto wa mungu sambamba na hilo twende kwenye injili ya yohana injili ya yohana mlango wa kwanza ntaanza mstari wa ngapi tukianza mstari wa 1namoja sio mbaya tuanze mstari wa 1m mpaka wa kumi na tatu injili ya yohana mlango wa kwanza storawa kunmo tatu anasema alikuja kwake yani kristo alikuja kwake wala walio wake hawakumpokea kumi na mbili bali wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika watoto wa mungu ndio wale waliaminio jina lake kwa hiyo kama huo unaliamini jina la yesu basi wewe umepewa uwezo wa kuzaliwa mara ya pili umepewa uwezo wa kuwa mtoto wa mungu anasema bali wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika watoto wa mungu ndio wale waliaminia jina lake kumi na tatu waliozaliwa waliozaliwa waliozaliwa waliozaliwa si kwa damu wala si kwa mapenzi ya mwili wala si kwa mapenzi ya mtu bali kwa mapenzi ya mungu kwahio anasema kwamba tumezaliwa na mungu tumezaliwa si kwa mapenzi ya mwili si kwa mapenzi ya mtu wala si kwa damu bali kwa mapenzi yake mungu naye ametuzaa kupitia neno lake pamoja na roho mtakatifu kama vile ambavyo angalia nakutaka uone utamu wa hichi kitu tena wa otaa mina mbi alaa anasema bali wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika watoto wa mungu ndio wale waliaminia jina lake waliozaliwa si kwa damu wala si kwa mapenzi ya mwili wala si kwa mapenzi ya mtu bali kwa mungu naye neno alifanyika mwili akakaa kwetu nasi tukaona utukufu wake utukufu kama wa mwana pekee atokae kwa kwa baba amejaa neema na kweli hivi nini ameunganisha hizi ameja hapa unatoka hapa apanazungumzia wewe kuzaliwa mara ya pili kuzaliwa kwa mapenzi ya mungu mungunaunga kuhusu kristo ambaye ni neno kufanyika kuwa mwili kristo alifanyikaje kuwa mwili manake ni neno na roho mtakatifu ikamfanya kawa mwili na sisi imekuwaje ni neno pamoja na roho mtakatifu tukazaliwa mara ya pili kwa hiyo nini kwahio ni kwamba mungu ni baba yetu sasa nini nini maana unaposema unaposema mungu mungu mungu ni ni ni baba yangu mwana mwana wa mungu. Mimi ni mwana wa ya kuwa mwana wa mungu moja nikusomee ksaua kwenye njili ya yohana hii itatosha yohana mlango mlango ule wa wa ishirini alafu nitaanza mstari wa th hadi wa hhimoja yohana ishih hadi hm anasema hivi basi kuna ishara nyingine nyingi alizozifanya yesu mbele ya wanafunzi wake zisizoandikwa katika kitabu hiki h1 lakini hizi zimeandikwa ili mpate kuamini ya kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu na kwa kuamini muwe na uziwa kwenjenaaki kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu kwao kristo nani kristo ni mwana wa mungu huyu ni yohana anatupa ushahidi lakini twende kwenye matayo 1i 6t alafu tuangalie mstari ule wa 1ua tatu mpaka wa kun 7aba matayo 67 anasaa basi yesu akaenda pande za kaisaria filipi akawauliza wanafunzi wake akasema watu hunena mwana wa adamu kuwa ni nani wakasema wengine hunena huu uh, yohana mbatizaji wengine eliya wengine yeremia au mmojawapo wa manabii akawaambia nanyi mwaninena mimi kuwa ni nani simoni petro akajibu akasema wewe ndiwe kristo mwana wa mungu aliye hai wewe ndiwe kristo mwana wa mungu aliye hai kwa o kwamba huyu ni mwana wa mungu kwa lugha nyingine unasema kwamba huyu ni kristo ndio kitu ambacho nataka ukione hapa kwao kristo ni mwana wa mungu na mwana wa mungu ni kristo na ndio maana kipindi kilichopita gakoonyesha paulo anasema kwamba aliye hai ndani mwangu ni kristo wagalatia nne kumi na tisa anasema kwamba watoto wangu nawonea utungu tena hata kristo aumbike ndani mwenu aumbike mioyoni mwenu kwa hiyo manaake nini manake, ni, manake unaposema mungu ni baba manaake ni kwamba ni kristo wewe ni kristo ama kristo iko ndani mwako ndio maana roh mtakatifu analia itakuwa imekaa vizuri utanielewa hatua wagalatia kwa mwalimu bnasitizaasabuni la muhimu mno i um, wagalatia 4 6 anasema hivi na kwa kuwa ninyi mmekuwa wana mungu alimtuma roho wa mwanawe mioyoni mwetu aliyae aba yaani baba kwa hio anasema wewe huwezi ukamwita mungu baba huwezi ukawa na ujasiri wa kumwita mungu baba kama roho wa kristo roho wa mwana wa mungu ambaye ni roho wa kristo hayuko ndani mwako na kwa maanaho unavosema mungu ni baba maana ake unasema mimi ni mwanao na ndio maana mstari wa saba anasema kama ni hivyo wewe si mtumwa tena bali uu uh, mwana na kama u uh, mwana basi u uh, mrithi wa mungu kwa hiyo una kwamba unavomwita mungu baba babamaanakeia unakubali kwamba kristo ndiye anayeishi ndani mwako na kwa maana hiyo unakubali kwamba kristo wewe unafanana na kristo wewe unafanana na kristo kristo ndiye anayeishi kutumia huo mwili wako tuko sasa nikupe uthibitisho wa mwisho alafu tutapiga hatua tende iwakorinto wa, wa pili mlango wa kumi na tatu hivi vitu wa kristo hawafundishwi wa sasa nikuulize mstari anasema jijaribuni wenyewe wakorinto wa pili ui tat a jijaribuni wenyewe kwamba mmekuwa katika imani jithibitisheni wenyewe au hamjui wenyewe kwamba yesu kristo yuu ndani yenu isipokuwa mmekataliwa Kini liyo, kwa amjakataliwa kwaaanasema yesu kristo yuko wape rafiki yuko ndani mwako wewe yuko ndani mwangu mimi sasa nataka nikuulize swali wee unainisikiliza wewe, wewe ambaye unasema wewe ni mkristo kama yesu kristo yuko ndani mwako ndiye anayeishi kutumia huo mwili kuna kitu gani kinaweza kakushinda kuna jambo gani linaloweza kukushinda na nikuulize swali lingine kama ni yesu ndi anayeishi kupitia mwili wako kama ambavyo maandiko anaonyesha ni kuulize swali aua <laughs> <laughs> tuingine nasikiria mbayo anaanza kucheka i kwamba yesu ana kiasi gani ndani mwako unasema umesema nini mwali nakuuliza kama ni kristo ndi na anayeishi kupitia maisha yako anatumia huo mwili kama ni yesu kristo ndiye anayetumia huo mwili wako kuishi maisha yake ya kila siku je wewe ni mwanadamu wa kawaida wewe ni mwanadamu wa kawaida unafahamu jibu sio mwanadamu wa kawaida vingine vinginevyo usingemwita mungu baba hivi unajua kuna watu wakikusikia wewe unasema kwamba mungu ni baba unamwita mungu baba unajua kuna watu wanachefuka wanakasirika wanakereka wanakwambia kwamba mungu si kiumbe kwa hiyo hawezi kuzaa na kwenye akili yao wanaona kwamba ili mungu awe na mtoto lazima afanye ngono lakini kiukweli ni kwamba mungu anaumba alimuumba adamu mungu alimuumba adamu alichukua akamfinyaga kwenye udongo kwa hiyo hakuhitaji ni neno lake alitumia na naroho mtakatifu alafu akaumba ni muumbaji kama malivyomuumba adamu kutoka katika mavumbi ya ardhi ndivyo ambavyo alimuumba kristo kwenye tumbo la mariamu na ndivo ambavo l ameumba kristo katika moyo wako na na ma, maana hiyo kristo kristo ndani mwako sasa sasa baada ya kusema hayo tupige hii kama hivyo, na kristo. Na sasa, ni kwamba unafanana haufanani kumbuka nilikwambia makundi ni mawili kundi la kwanza wanafanana na adamu kundi la pili wanafanana na piliwanafa nikasema tumwachih anayefanana na adamu tuje kwenye hao ambao wanafanana na kristo kwa sababu amezaliwa mara ya pili kupitia neno na roho mtakatifu katika hawa pia una makundi mawili una kundi la kwanza wanafikiri kama adamu bado na una kundi la pili ambao wameanza na wanafikiri kama kristo tuko sawa saa rafiki na ndomanonani kipindi kilichopita na kipindi hichi nimetumia muda mwingi sana kukupa uthibitisho kwamba wewe ulizaliwa mara ya pili wewe ambaye unamwita mungu baba maana yake ni kwamba e unafanaa na kristo kama unafanana na kristo unatakiwa uenendeje unatakiwa ueende kama kristo kwa wanaofanan na adamu wanaenendaje wanaenendakama adamu maana bibilia inazungumza tena na tena utu wa kale hutu mpya utu wa kale mtu mpya utu wa kale hutu mpya utu wa kale hutumpya laba hapo twende kwenye wakolosai mlango wa tatu ntaanza mstari wa kwanza halafu ttasoma mpaka mstari wa nne labda tutatiririka mpaka mstari wa kumi wakolosai mlango wa tatu mstari wa kwanza mpaka wa kumi anasema hivi basi mkiwa mmefufuliwa pamoja na kristo ya tafuteni yaliyo juu kristo aliko ameketi mkono wa kuume wa mungu mbili yafikirini yaliyo juu siyo yaliyo katika nchi yafikirini tafakari yaliyo juu siyo yaliyo katika nchi kumbuka swala la kufikiri linarudi hapa swala la kufikiri linarudi hapa ya fikirini yafikirini yatafakarini kwa lugha nyingine anasema kwamba kujitafakari kwako kujiona kwako kuzungumza kuhusu wewe zungumza ukiwa una hiyo picha kwamba uko juu pamoja na kristo umeketi mkono wa kuuma wa mungu baba angalia maisha yaliyoko pale mbinguni ambayo katika kiti cha enzi anayomzunguka yesu kristo ndio maisha ambayo yanakuhusu kuhusu wewe kwayo yatafakari hayo na uyazungumze hayo alafu anasema hivi kwa maana ama kwa sababu mlikufa na uhai wenu umefichwa pamoja na kristo katika mungu anasema mlikufa na uhai wenu umefichwa pamoja na kristo katika mungu I wish na wa tatu ishi ingekua namdadatdarhusu kristo atakapofunuliwa aliye uhai wetu ndipo na ninyi mtafunuliwa pamoja naye katika utukufu an basi vivisheni viungo vyenu vilivyo katika nchi uashirati uchafu tamaa mbaya mawazo mabaya na ku tamani ndivyo ibada ya sanamu st kwa ajili ya mambo hayo huja ghadhabu ya mungu saba katika hayo ninyi nanyi mli wakati uliopita mlitembea zamani sio sasa hivi mlitembea zamani mlipoishi katika hayo nan lakini sasa yawekeni mbali nanyi haya yote hasira na gadhabu na uovu na matukano na matusi vinywani mwenu viwekeni mbali alafu mstari wa tisa msiambiane uongo sasa hapa ndo sumu letu linaanza kuchanganya la wiki hii anasema msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale ambaye ni nani adamu pamoja na matendo yake kumi mkivaa utu mpya nani huyo kristo unaofanywa upya upate ufahamu sawasawa na mfano wake yeye aliyeuumba sasa hapa ndo mziki unapoanza hapa dno mziki unapoanza kama watoto wa mjini wanavyosema kwamba hapa ndonahitaji rafiki sasa utege sikio ndo tunaanza kuingia kwenye kilele cha somo letu kwaho anazungumza pia hapa anatonyesha kuna makundi mawili una kundi la kwanza mstari wa tisa anasema ambao bado wamevaa utu wa kale pamoja na matendo yake mabaya alafu na kundi la pili ambao umevaa utu mpya unaofanywa upya upate ufahamu sawasawa sawa na mfano wake e nini mungu k anasemanautu wa kale ambao na matendo yake mabaya ambaye adamu kumbuka adamu alilfanya nini adamu alikuwa ni mwasi anasema kwa mtu mmoja warumi wau dhambi iliingia ulimwenguni na tunafahamu waraka kwanza yohana tunafahamuaazyoa anasema dhambi ni uasi dhambi afanya uwasi kwao adamu ndiye aliyeleta uwasi duniani lakini tunafahamu kwenye yohana 1 t inasema siku ya pili yake ameona yesu anakuja akasema tazama mwana kuondoa wa mungu aichukuae aiondoae dhambi ya ulimwengu kwao adamu alileta dhambi ulimwenguni yesu kristo akaja akaiondoa dhambi kutoka katika ulimwengu tunakwenda sawasawa kwa hiyo unaambiwa sasa vua utu wa kale nani wa adamu sura ya adamu mfano wa adamu vua na matendo matendeake naabaweka kando vaa utu mpya nani kristo anasema ambao unafanywa upya katika kufikiri ili ufanane na nani na mungu ambaye ameumba huo utu mpya kwa lugha nyingine uwe na maarifa ufikiri kama ambavyo mungu anafikiri juu yako wewe kam mungu anafikiri nini kuhusu na wewe unafikiri nini kuhusu wewe mwenyewe ili uweze kufikiri kama ambavyo mungu anafikiri kuhusu wewe lazima ujue kitu cha kwanza kwanza mungu anafikirije kuhusu wewe maoni yake ni nini kuhusu wewe baada ya kuzaliwa mara ya pili je anakuona kama mwasi wakati hule ukiwa ndani ya damu ukiwa umevaa utu wa kale ama sasa hivi anakuangalia kwa macho mapya kwamba wewe umekuwa kiumbe kipya ya kale yote na mambo yake mabaya yameondoka na sasa hivi una utu mpya ambao unafanana na kristo ambao sasa hivi unajifunza ili uweze kufikiri sawasawa na hali yako mpya sasa shida ya watu wengi na hata changamoto ambao watumishi wengi wanapata ni na dunia nzima siokotu tanzania tu wameshindwa kuweka tofauti ya mtu kabla ya kuzaliwa mara ya pili na baada ya kuzaliwa mara ya pili na mafundisho mengi ambayo yanafundishwa yanaegemea kumfundisha mtu aliyezaliwa mara ya pili mtu ambaye ana hutu mpya wanamfundisha kana kwamba bado ana wa wa kale kale bado amevaa na ndio mstari wa aoataiwat nasema msiambiane uongo ni kwamba nikija kwako wewe ulizaliwa mara ya pili ambaye kristo anaishi ndani mwako nikaanza kkufundisha nakuzungumza naw we naamabado wewe uko kwa adamu kana kwamba damu na adamu ili hali na adamu ni kwamba nakuambia Uongo. na ndio hao bwana yesu anazungumza katika a nazata mataa kipindi kijacho anawaita manabii wa uongo sasa nitakuonyesha ntakuonyesha mwenyewe utapima aunamsklzaga unamsikiliza, unamsikiliza nabii wa kweli au unamsikiliza nabii wa uongo unamsikiliza unamsikiliza mtu ambaye na, na kristo ama unamsikiliza mpinga kristo mpinga sasa hiyo ni unamslauaast a pingist o oa i sa hujatoa habari njema leo hii nafanya maamuzi kwa moyo wangu kumpokea yesu kristo awe bwana na mwokozi wa maisha yangu bwana yesu ninakukaribisha sasa katika maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombi mafupi nakupa ongera ninakukaribisha katika familia ya mungu basi nakukabidhi mkorani mwa roho mtakatifu ambako ni salama tukutane kesho muda na huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya, ya kristo kupitia vipindi vya vyenehema na kweli kwa njia ya redio podcast, apple podcast stify telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa bauba babauzima hu uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika thaathi za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika hathi za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bauba uzima babuzimahau uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga si nba765242au 789a 2 aba mbii au sf6 saata 2 aab kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusbb katika youtube youtubechanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na Google podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 789 5242