vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha nema na kweli hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mato ya kale ni yepi asili ya dhambi ya adamu imeondoka asili mpya ya haki ya kristo imekuja kwao mtu aliyezaliwa mara ya pili yeye ni mwenye haki ni mtakatifu hana hatia mawaa wala lawama mbele za mungu popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwanawetu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wee unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kamakisto uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo basi unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na uchambuzi wa wamoletu tunaangalia kwamba unafikiri unafikiri unafikiri kama kama kama nani je kristo au unafikiri kama adamu unafikikma uafumeungali mambo mengi tulikoma kat, tulikomea katika kipindi kipindi cha pili kile kilichopita tulikuwa tunaangalia wa kolosai, wa tatu, tumuwa, la kwanza mpaka na na tukaona kuna makundi, maweli, kuna kuna makundi mawili mpya leo nataka pale kuna vitu vizuri nitakuonyesha ukivishika maisha yako yanabadilika milele lakini kabla uooit ulnlutzuoess kubushe kwamba kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya video basi tunapatikana katika youtube channel uh, kwa jina la mwalimu huruma gadi ukifika pale tafadhali subscribe utakapoangalia video yoyote tunaomba uweze kulike pamoja na kushare na kama ungependa kupata mafundisho ya njia ya sauti kwa maana ya audio basi tuna uh, tunapatikana katika google podcast katika apple podcast na katika tify nako pia tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi unaweza ukaenda pale ukasubscribe lakini pia utakaposikiliza fundisho lolote tunaomba uweze kushea na watu wengine kwa kufanya hivyo nakuwa umeshiriki katika kueneza injili na kama ungependa kupata mafundisho ao kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo Ehe, na unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba 78 9 ta ss mbil4n mbili 78 9 ta ss 2il4n mbili nawe utaunganishwa nitoe shukurani za dhati kwako wewe ambao umekua ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila siku tunasema asante sana kwa kuhamasisha wengine pia kuweza kusikiliza na kwenda kuwafundisha wengine na kuwashirikisha kile ambacho mwenyewe umejifunza kwa kufanya hivyo umethibitisha kwa vitendo hakika kuwa kua ni mwanafunzi wa kristo nitoe shukurani za dhati pia kwako ewe ambao umekua ukifanya maombi pasipo kuchoka kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu kuangumimi pamoja na timu yangu tunasema asante sana kwa maombi yako hakika maombi yako yanaleta tofauti kubwa kabisa kumbuka tu unapokuwa ukifanya maombi haya waefeso mlango mlango wa wa mstari mstari hadi na usisao, baba, kwa kwanjia, roo, watu, na kutana, na wa kristo, na wakolosai pia usisahau usisahau kumwomba baba baba kwa kwamba njia ya ya ya mtakatifu aweze kuwavuta watu kuwasababisha mafundisho kupitia vipindi vya kumshukuru malaika ambao wanatumwa katika madaraja, na katika kona, na katika panda madaraja kona nyumba na magari ili kwenda aaama a andat madaraa ataanyma magais vipindi vya neema na kweli kwa hiyo asante sana ukifanya hivyo utakuwa faa o f nitoe shukrani pia za dhati kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli tunasema asante kwa uaminifu wako asante kwa kujitoa kwako ngoja nikwambie kitu rafiki unaweza usione kitu ambacho umekifanya lakini nakuhakikishia siku sikuutakaposomaa mbele ya kristo utashangaa utaonyeshwa matunda ya hicho ambacho umekuwa ukifanya Sí, hmm. ngoja ni kuambia rafiki siowote tunaweza tukakaa tukafundisha kama urumagari anavyofundisha kwa kwa kwa tuna mistari inapita namna hii zinapita no. Sisi ni ni sehemu sehemu ya ya ya ya ya mwili wa kristo kila mtu anafanya kwa yake Urumagadi amepewa kukaa afundishe akapewa karama ya ujopeo, karama ya karama karama inawezekana ulichopewa umepewa nini nini kutoa kwa maana kwamba mungu ameweka neema maalum na mafuta malumu, ambayo kutengeneza kutengeneza ni lakini hiyo haiwezi kutenda kazi mpaka utakapoanza kuchukua hatua unajua sawasawa taat anhazkaoaat a naingia kwenye huduma Ma, ma, masaidiano kazi yangu mimi ni finance ya kwa faakuaiisha kwamba injili inasonga mbele kao unapoanza kufanya namna hiyo maane ni kwamba yale mafuta ile neema ile karama ndani mwako inaanza kufanya kazi unaanza kushangaa kwamba mambo ambayo una abao unapata wakati mgumu kuyatekeleza na kuyafanikisha hivi anaweza kuwa kuwa kwa kwa kwa nini kwa sababu umeamua katika ufalme wa mungu nakuyafanikisha sana na fal ambaye ambaujafanya maamuzi hayo basi nakushauri uweze kufanya hivyo basi ashauiuwezkufanya obas ata uendelnaomoletu tunaangalia kwamba unafikiri kama nane ikuwa nimezungumza mambo leo nataka moja kwa moja tende kwenye wakolosai mlango wa tatu mstari wa kwanza mpaka ule mstari wa kumi sasa kama ukusikiliza vipindi viwili vilivyopita na ukusikiliza vipindi vya wiki ile nyingine ningekushauri uweze kufanya hivyo ili tuweze kwenda sambamba sasa wakolosai tatu naanza mstari ule wa kwanza mpaka ule mstari wa kumi anasema hivi kumbuka tunaangalia nini unafikiri kama nane nikumbushe tu tukama uku, ukuweza kufuatilia ko nyuma kuna makundi mawili kundi la kwanza ni wale wanaofanana na adamu ambao wamezaliwa na mwanamke na kundi la pili ni wale wanaofanana na kristo ambao wamezaliwa mara ya pili kupitia neno na roho mtakatifu na wale ambao wako wanaofanana na adamu tunataka tutilie mkazo sasa tuwangalie wale ambao wanafanana na kristo katika wale ambao wanafanana na kristo tuna makundi mawili una kundi la kwanza ambao bado wanafikiri kama adamu na una kundi la pili ambao wameanza kufikiri kama kristo kwao leo nataka tupige hta kidogo tuendelee basi kuangalia pale wakolosai tt 1 hadi kumi anasema hivi haleluya anasema basi mkiwa mmefufuliwa pamoja na kristo ya tafuteni yaliyo juu kristo aliko ameketi mkono wa kuume wa mungu ya fikirini yaliyo juu sio yaliyo katika nchi kwa maana ama kwa sababu mlikufa na uhai wenu umefichwa pamoja na kristo katika mungu alafu anasema kristo atakapofunuliwa aliye uhai wetu ndipo na ninyi mtafunuliwa pamoja naye katika utukufu kwayo nianze na ule mstari wa nne anasema kwamba kristo ndiye uhai wetu christ is our ou really life kwamba wewe uhai wako ni kristo i uhai ulionao wewe ulizaliwa mara ya pili autokane na wewe uhai ulionao chimbuko lake ni kristo kwa lugha nyingine ni kwamba wewe uko hai kwa sababu ya kristo kristo ndiye anayekufanya wewe uwe hai kwa lugha nyingine uzima unaotenda kazi ku, una, una katika maisha yako ni uzima ama uhai unaotoka kwa kristo hautoki kwako kabla ya hapo uzima uhai uliokuwa nao ulikuwa unatokana na adamu na kwa kuwa adamu alikuwa ni mwwasi mwenye dhambi ndio maana mauti ikawa inakukumba lakini leo hii uhai ulionao uhai wako ni kristo na kristo alikuwa ni mtii akaleta haki inaoleta uzima kwao leo hii una uwezo wa kuishi bila kuumwa eh, na wewe mwenyewe una uwezo wa kuamua unataka kuishi miaka mingapi hapa duniani oya oh yeah, inawezekana inawezekana haiwezekani adamu aliyekuwa na asili ya dhambi aliishi miaka mia tisa alafu wewe una asili ya haki kristo ndio uhai wako alafu uishi chini ya miaka mia haiwezekani <laughs> sasa ayo tutazungumza siku ingine tuyaache y ko sasa hilo likae kwanza angalia anasema hivi kwa hiyo nikirudi kwenye msari ule wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa tatu kwanza anasema kwa maana mlikufa na uhai wenu umefichwa pamoja na kristo katika mungu mlikufa na uhai wenu ulifichwa pamoja na kristo katika mungu kwa lugha nyingine wewe rafiki mimi na wewe tulikufa pamoja na kristo pale msalabani na kwa maana hiyo asili ya dhambi ya adamu ikaondoka na anasema uhai wetu umefichwa pamoja na kristo katika mungu ndio maana sasa hivi anayeonekana ni kristo kupitia mwili wako na wala sio wewe kwa sababu uhai wako wewe ule upya wa uzima uhai wako wewe umefichwa pamoja na kristo katika mungu kwa luga nyingine anasema hivi wewe uko ndani ya kristo na kristo yuko ndani ya mungu baba na kwa sababu hiyo ili kitu chochote kiweze kugusa ili ibilisi aweze kugusa mapepo yake wachawi na kadhalika na na kadhalika kadhalika wanapokuja wanakutana na mungu kwanza ndo kikwazo nambari moja na kama watafanikiwa kummaliza mungu kitu ambacho najua akiwezekani n watakutana na kristo na kama watafanikiwa kummaliza kristo kitu ambacho akiwezekani then ndo anakja kufikia wewe sasa nikuulize kuulize kibaka anawezaji kwenda kwenye ikulu ya rais wa nchi ni niwezekani kwa hiyo wewe rafiki umelindwa mno uhai wako umefichwa na kristo uko ndani ya kristo alafu umefichwa ndani ya mungu kwahio hakuna kitu chochote kinachoweza kugusa ukiweka ujasiri huu ukiweka ukikubaliana na ukweli huu maana yake ni kwamba ngoja nizungumze kidogo kwa mfano kuna kuna wamama mnanisikiliza ama wadada wasichana wa mama wote mnapata mashambulizi usiku hedha mnaota mnajamiana na watu msiowajua na kadhalika na kadhalika na kadhalika dawa ya hiyo sio siowewe kuamka na kuanza kuvunjavunja na kukatakata na kupasua no rudi kwenye huu mstari hapa ukipata hiyo ndoto ukishtuka kitu cha kwanza natokea kipita kichwani kwako useme haiwezekani mimi kuguswa na pepo wala jini wala takataka ya aina yoyote kwa sababu mimi nilikufa uhai wangu umefichwa pamoja na kristo katika mungu kwa kao unafanya nini ukifungua mdomo wako unasema baba asante kwa maana mimi nilikufa uhai wangu umefichwa pamoja na kristo katika mungu na kwa sababu hiyo hakuna kitu chochote mahali popote katika ulimwengu wa roho katika ulimwengu wa damu na nyama ambacho kinaweza kunigusa kwa sababu yesu kristo ndio ngome yangu wewe mungu wangu ndio ngome yangu na kimbilio langu asante kwa maana wewe peke yako ndiona injeri a salama baadala ya kuamka nafanya maombi nampiga si mchungaji ee, niliota ee, nimeota amenlisha nyama za kichawi nimeota pia nafanya siju nini na mapepo si nakit ukianza kuamini umeota ndoto mbaya alafu ukaamini kwamba hilo liloliota ni halisi ukafungua mdomo wako ukaanza kulisema hicho kitu hakiwi ndoto tena unakiumba katika ulimwengu wa damu na nyama kwao baadae itakuwa sio ndoto tena hayo matakataka yataanza kufanya hiyo kitu kiasi kwamba ukiamka katika damu na nyama utakuta kabisa una hali ya kitu kilifanyika usiku lakini wao walikuruhushia ndoto alafu wewe kuwa hauna maarifa ukachukua hatua ya imani ukaamini kwamba wana uwezo wa kugusa kwao ukapingana na huu mstari na ulivofikiri kinyume na kristo ukafikiri kama adamu ukawa umewaruhusu sasa waweze kukushambulia kwao mstari unasema kwa maana mlikufa na uhai wenu umefichwa pamoja na kristo katika mungu k hakuna kitu chochote itarudia tena ambacho kinaweza kugusa wewe wewe uko ndani ya kristo na kristo yuko ndani ya mungu muumba wa mbingu na nchi kwa kitu chochote kiweze kufikia wewe lazima kikutane na mungu kwanza kikiweza kumshinda mungu ndo kikutane na kristo kikiweza kumshinda kristo ndo kikutane na wewe sasa kama unakumbuka wakati daudi ameenda kuchukua sanduku la agano analileta yerusalemu wakawa wamepakiza kwenye lile gari la ngombe kaa nakumbuka alafu lile lile lile gari la ngombe lile likakanyaga jiwe alafu lile sanduku likataa kuanguka kuna jamaa mmoja uzia uzia akajaribu kulizuia sanduku li nini alikufa jamaaojaitz na uwepo wa mungu Hata, mungu huyo huyo na uwepo huo huo ndio wewe huko ndani mwake niambie kuna takataka gani chafu kuna pepo gani mchafu kuna jini gani kinyamkira gani ambaye anaweza kusogelea wewe mwana wa mungu ni nipsibe o nataka hilo likae ndani ya akili yako kwanza sasa kwa turudi hapa anasema basi mkiwa mmefufuliwa pamoja na kristo ya tafuteni yaliyo juu kristo aliko ameketi mkono wa kuume wa mungu ya yafkfki yaliyo juu sio yaliyo katika nchi ya yaliyo yaliyo juu sio katika nchi anaposema tufikiri yaliyo juu sio yaliyo katika nchi anazungumatufikiri kwa namna gani uzuri ni kwamba tuna majibu tu tuchepuke kidogo hapa kwenye wafilipi mlango wa Filipi, alafu tazasubole mstari wa wa filipi 4 anasema hivi hatimaye ndugu zangu mambo yoyote yaliyo ya kweli yoyote yaliyo ya staha yoyote yaliyo ya haki yoyote yaliyo safi yoyote yenye kupendeza yoyote yenye sifa njema ukiwapo wema wowote ikiwapo sifa nzuri yoyote ya tafakarini hayo, Yatafakarini hayo kwaoo juhulize ukilala ukaota ukaka, sijui ndoto kwamba umefanya uteva ujinga gani sisijui na si na watu usiwajua juulize hayo mawazo wue unataka kuyatafakari na kuyafanyia kazi je ni, ni, ni, ni, ni, ni, ni, ni, ni yaliyo kweli anasema mambo yoyote yaliyo kweli yoyote yaliyo ya staha yoyote yaliyo ya haki yoyote yaliyo safi yoyote yenye kupendeza yoyote yenye sifa njema ukiwapo wema wowote ukiwapo sifa nzuri yoyote ya tafakarini hayo na hivi vitu ni very simple kama umepata ndazo mbaya moja tambua kulasaaau tatu navyosema kwamba woo ulikufa uhai wako umefichwa pamoja na kristo katika mungu mbili inakuthibitishia kani unapata ndoto mbaya za ajabu ajabu inakuthibitishia kwamba rafiki kwamba ujazo wa neno na ujazo wa roho mtakatifu ndani mwako umepungua kwa kwao huo ni wakati wa kuanza kufanya maombi nawambiaga watu funga kidogo fanya funga siku mbili siku tatu alafu kaa soma zaburi zaidi kitabu kinaitwa nguvu nguvu ya ukiri. Kwenye nguvu ya ukiri ukiri kwenye kuna kuna za za kila namna kuna za ulinzi kuna uinzza za ustawi kuna ukiri wa haki kuna ukiri wa uzima, kuna ukiri ukiri wa wa uzima afya kuna kuna ukiri wa baraka kuna za kila namna ziko kwao tafuta kitabu cha nguvu ya zakatut ktabu chukua anza kufanya soma kwanza upate uelewa uelewa ulimwengu ulimwengu wa kazi, wa roho roho unavyotenda kazi unakuathiri anza kufanya ukiri na kile ukiisaail mcho kinasundani chukua eneo ambalo unapata nalo shida unaanza kufanya ukiri ukianza kufanya ukiri nini unaingiza ujazo waneno ndanimwako lakiniaua kwa kwa manenoyote ndani ya kitabu hichi ni roho tena ni uzima unaingiza na roho mtakatifu ndani mwako hizo ndoto mbaya zote zinaondoka unalishwa chakula narho unafanya tendo la ndoa uashaakua na kitu gani a hihkitau usiku hakufana ufiafan uf vinaondoka ndio maana tukaandika kitabu kitabu kama ichi. Kitabu ichi, kama adam, kama hichi hichi ufikiri ufikiri kinakufanya kristo kwa sababu hivyo ndivyo ulivyo uli fanani na adamu unafanana na kristo kwao tafuta tafuta tafuta kitabu hicho nazaa mwisho piga nunua kitakusaidia kipate kuwa na nakala sio ya kwako tu mtu yoyote pia utakakutanana na changamoto kama hizo msaidie mwelekezi aweze kupata kitabu kitamsaidia kinaitwa nguvu ya nguvu ya ukiri, ukiri. satuendelee kwa hiyo nataka tupige hatua tuko kwenye turudi kwenye wakolosai ssatatu kule ndonambiaga mwingine anasema mwalimu nimeota usiku nimelishwa nyama na, na, chakula okay. ouais ni wa Waageaji, na, okay. kwa unawaza, ni wanakulisha wanakulisha kwamba kwamba malaika kukulisha kukulisha usiku usiku ukimbilie ibilisi makuhani usione ndani unajua nini mungu ananipenda lishwa chakulakwanii kuona na hata kama ni ibilisi amekulisha alisemaje alisema ee aniaminie mimi akasema kwamba kwa jina langu atatoa pepo akasema hata kila kitu cha kufisha hakitamdhuru kabisa kwa kama umekula usiku uki speak, kwa meno, usiku ukiamka ile kitu kile kile kuchokonoa kuchokonoa meno toka hapo msosi wa ulikuwa mtamu wala chochote tena chakufisha hakitamduu hata wakila kitu cha kufisha haijalishi umekula kwenye ndoto haijalishi umekula katika damu na nyama kwamba hakiwezi kukudhuru kabisa kwa usikubaliane kile ambacho ayamaskubaian so akuaiho wakolosai tatu nadakale msarwa tis sasa anasema msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale pamoja na matendo yake msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale pamoja na matendo yake na matendo yake alafu anasema mkivaa utu mpya unaofanywa upya upate ufahamu sawasawa na mfano wake yeye aliyeumba kwayo anasema wewe ulizaliwa mara ya pili rafiki wewe umevua kabisa utu wa kale na sasa hivi umevaa utu mpya utu mpya ambao unapata ufahamu mpya anasema kivaa utu mpya unaofanywa upya upate ufahamu sawa sawa na mfano wake yeye aliyeumba kwayo maana tunakuletea vipindi vya neema na kweli mafundisho ya kristo kila siku kujaribu kukufundisha kukupatia ufahamu ili ufahamu wako uwe sawasawa sawa, na ufahamu alionao mungu kuhusu wewe ndio maana kama umeskiza vipindi vya kutana, na kweli mafundisho ya kristo hutakutana na mafundisho yanakukandamiza hapa kwamba anakukandamizaapaakambiaama nitakataka mbele za mungu kwamba mungu na kwamba mungu anataka anaasia nawewe a kwa sababu hayo hayamfai mtu aliyevaa hutu mpya hayo ni kwa ajili ya mtu ambaye bado anavaa amevaa hutu wa kale mtu ambaye hajazaliwa mara ya pili mtu ambaye hajaokoka sasa mstari mstari wa tisa. wa tisa kidogo na anasema hivi msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale pamoja na matendo yake mkivaa utu mpya kwa kwahiyo anasema kwakua oapicha nzuri hivi mtu hvitu mba urumagari njo hawa watu nawaona hapa wamevua utu wa kale yaani asili ya adamu na sasa hivi wamevaa utu mpya asili ya kristo nataka uwafundishe maana yake huyu mtu ananiambia nini ananyambia kwamba zungumza na hawa watu sawa sawa na utu wao mpya waliouvaa wa badala ya kuzungumza nao na kwa kuangalia utu wa zamani utu wa kale asili ya adamu Kweo kwa hiyo kwa lugha nyingine zungumza na hawa watu ukitambua kwamba wanafanana na kristo na wala hawafanani na adamu sasa nikianza kuwafundisha hawa watu nikaanza kuzungumza nao kana kwamba wanafanana na adamu badala ya kuzungumza nao katika hali yao mpya ya kufanana na kristo maanayake ni kwamba chochote nitakachokua nikiwaambia nitakuwa nawaambia uongo kwa sababu nitakuwa nazungumzia asili ambayo hawana nitakuwa nawaeleza kitu ambacho hakipo kwaho nitakuwa nawaeleza uongo okay biblia inasema kwenye wakorinto wa pili mlango wa tan mstari wa kui na saba hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mapya ya kale ni yepi asili ya dhambi ya adamu imeondoka asili mpya ya haki ya kristo imekuja kwao mtu aliyezaliwa mara ya pili yeye ni mwenye haki ni mtakatifu hana hatia mawaa wala lawama mbele za mungu na amekuwa hivyo sio kwa sababu ya kitu chochote alichokifanya amekuwa hivyo kwa sababu ya kuzaliwa mara ya pili ni zawadi kutoka kwa mungu sasa huyu mtu alila mara ya pili nikianza kuzungumza kuzungumza naye ni ni mwenye dhambi kwamba huyu huyu mtu mtu namwambia uongo kuna namna ya ya na huyu mtu mara pili U... sasa mfano kia ambao paulo alizungumza na wakorinto kama unajua kanisa la wakorinto ni kanisa walikuwa vurugu hawa sio tu kwamba walikuwa wanalewa kanisani lakini hawa otaawalikua pia walikuwa wanafanya mambo ambayo paulo anasema hata watu wa duniani hawayafanyi nimesikia mtu amempora sk mke walikua wanafanya mambo ya ajabu ya ajabu machafu mno sasa paulo alishughulikaje nao paulo alizungumzaje nao paulo aliwaambiaje je aliwaambia nini sasa nataka tusome kuanzia kwa sababu ya kokoa mda tuanze mstari wa tisa wa korinto wa kwanza mlango wa sita mstari wa tisa hadi wa kumi na moja anasema hivi anawambia wanwakristo a wakorinto nakumbuka alivoanza kuwaambia wakorinto labda na najoa kabla ya kusoma mstari wa sita tuangalie hii barua alioandikiwa wa korinto kwenye yule mstari wa kwanza anasemaje anasema paulo aliyeitwa kuwa mtume wa yesu kristo kwa mapenzi ya mungu na sostene ndugu yetu kwa kanisa la mungu lilioko korinto wale waliotakaswa katika kristo yesu walioitwa wawe watakatifu pamoja na wote wanaoliitia jina la bwana wetu yesu kristo kila mahali bwana wao na wetu kwaio anasema kanisa la wakorintho ni la watakatifu watu waliotakaswa kwaio anawaita watakatifu sasa sikia hawa watakatifu jinsi ambayo paulo anazungumza nao katika ule mstari wa, wa korintho z6t hadi 11 anasema hivi anasema au hamjui ya kuwa wadhalimu hawataurithi ufalme wa mungu msidanganyike waasherati awat aurithi ufalme wa mungu wala waabudu sanamu wala wazinzi wala waviraji wala walawiti wala, wala wevi wala watamanio wala walevi wala watukanaji wala wanyang'anyi alafu siku ya kumi na moja anasema na baadhi yenu mli mlikuwa watu wa namna hii alafu anawakumbusha lakini mlioshwa lakini mlitakaswa lakini mlihesabiwa haki katika jina la bwana wetu yesu kristo na katika roho wa mungu wenu kwanasani anasema ninyi watu waizi, wa namna hii ambao ni waizi walevi waashirati wazinzi wabakaji dededede hawa watu hawatakaa warithi ufalme wa mungu na baadhi yenu mlikuwa hivyo zamani nini mlikuwa na asili hiyo mkavua utu wa kale lakini mlioshwa mlitakaswa mlihesabiwa haki kupitia jina la bwana wetu yesu kristo na roho mtakatifu kwao nendeni sawasawa na asili yenu mpya nendeni sawasawa na utu wenu mpya fikirini sawasawa na utu wenu mpya msifikiri na kuenenda sawasawa na utu wa kale utu wa zamani ambao mliuvua kwa huo unaona jinsi ambapo paulo anazungumza na kanisa hakuwaandikia akasema nyie watu wa korinto ovyo wachafu kabisa mungu anaasira na ninyi atawaangamiza atawateketeza jinga kabisa nyie no anasema watakatifu watu wa mungu mloitwa kwa mungu alafu anawakumbusha anasema duniani wanafanya mambo ya namna hii na ninyi zamani kabla ya kuokoka mlikuwa mkifanya hayo mambo lakini kumbukeni sasa hivi ninyi mmekuwa ni wenye haki ninyi ni watakatifu ninyi hamna hatia hamna mawaa wala lawama mbele za mungu kwo nendeni sawasawa sawa na asili yenu mpya hivyo ndivyo ambavo tunatakiwa kumfundisha mtu ambaye amezaliwa mara ya pili tunatakiwa kumkumbusha kwamba amevaa utu mpya sasa hivi hana utu wa kale tena utu wa kale alishauvua na sehevi amevaa utu mpya lakini nikianza kuzungumza naye kana kwamba bado amevaa utu wa kale basi paulo anasema mnaambiana uongo mnafundishana uongo sasa nikuulize mafundisho unayosikiliza wewe je wanakukumbusha jinsi ambavyo umevaa asili mpya ya kristo ama bado wanazungumza na nawewe kana kwamba umevaa asili ya kale asili ya dhambi asili ya adamu mnapoanza ibada kwenye mikusanyiko yenu mnaanzaje mnaanza kama watu ambao mevaa asili mpya ya kristo ama mnaanza ibada kama bado umevaa asili ya dhambi asili ya kale asili ya adamu ninyi mnafikiri kama nani sasa oh, asa sma akili za nakwambia zakuambiachangaaaambiau na za na kabisa hatua ya kwanza toroka kwa ibilisi nj kwa, kwa yesu zalia mara ya pili tutakufundisha namna ya kufikiri upya fanya maombi sema bwana yesu ninaamini kwa moyo wangu wote kwamba ulikufa ukafufuka kwa ajili yangu na ninakiri kwa kinywa changu kwamba wewe ni bwana ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombe mafupi ninakukaribisha katika familia ya mungu nakabidhi mkononi mwaro mtakatifu ambako ni salama tukutane basi kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa hurumagadi yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu hurumagadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya vyeneema na kweli kwa njia ya YouTube, google podcast redioyoutubeoge pcastapplas potfi telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa babauzima hu uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika thaathi za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika hathi za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa babuzima haui uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga si nmba765242 au 789a 2 aba mbii au sfi6 sata 2 aab kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusbb katika youtube youtubechanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na Google podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie sim namba 7645242 au 789 5242