vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kufikiri kwetu kuna mchango wa moja kwa moja katika ku wa ama kale Manake ni kwamba inapoaca kufikiri kama mtu wa kale kwa maana wa maanakama damu mnake nakuwa nimevua utu wa kale na ninapoanza kufikiri kama kristo Manake ni yani, krist e imevaa utu mpyast una makundi makubwa duniani kwamba kuna wale ambao wanafanana na adamu ni watu wote ambao hawajazaliwa mara ya pili na kuna wale ambao wanafanana na kristo ambao ni watu wote waliozaliwa mara ya pili popote pale ulipo rafiki ninakkaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia pindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi nafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uwoo unanisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo ufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri ukifikiri vibaya ni vibaya ni kwamba utaamini utaamini lakini vizuri vizuri vizuri hivyo basi ili ili kufikiri vizuri, huna budi kuwa, huna budi kufikiri kuwa kuwa kama kama kristo na uweze kama kristo kristo kristo na wa kristo, na mwanafunzi mwanafunzi wa wa anasikiliza mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na tafakari yetu ya kuangalia somo linalosema unafikiri kama nani je unafikiri kama kristo au unafikiri kama adamu na kwa vipindi viwili vilivyopita nimekuwa nimejikita zaidi katika katika katika wako Kufikiri kwako kunachangia kunachangia ama kuna utaamini utaamini utaamini vipi na, katika kazi wako. na kwa kama kama kama kama kama utafikiri basi basi ni kama adam, na matokeo kama adam. Kama kristo, ni kama kristo, na matokeo ya ukifikiri kristo kristo tunapatikana youtube yetu inaitwa tafadhali nenda pale ili uweze kuona uweze kuangalia kile ambacho eh tunakileta kwa njia ya sauti lakini ukifika pale tafadhali tunaomba uweze kulike pamoja na kushare ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa na mafundisho haya lakini pia kama ungependa kupata mafundisho haya kwa kwa njia ya sauti maana ya audio basi tunapatikana katika katika katika google podcast katika apple podcast apple na na spotify pia pia tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma ukifika pale tafadhali subscribe lakini utakaposikiliza tunaomba uweze kushare na watu wengine zaidi ili injili ya kristo izidi kusonga mbele kwajina na wajibu wa kusheatuwn na na injili ya ya ya kristo kristo kristo una wajibu wa wa kwa usiangalie tu tu watu wengine kama ungependa kupata mafundisho njia telegram ama whatsapp basi basi kuna grupu wa kristo, unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu, ukasema niunge katika namba nawe utaunganishwa baada kusema hayo rafiki wuiaiwaafunwaistunawe kwako utnganishwa Ambaye, kila siku ukifuatilia kwa kwa kwa kwa kwa makini kabisa mafundisho ya ya ya ya ya kristo kupitia vipindi vipindi vya vya neema neema na na na na na kweli kweli umekuwa umekuwa ukihamasisha wengine wengine waweze kusikiliza zaidi yote umekwenda kuwafundisha kuwashirikisha kile ambacho mwenyewe umejifunza nasema sana rafiki za dhati pia kwako ambaye ukifanya maombi maombi maombi ajili ajili ajili wasikilizaji wa timu yangu tunasema asante sana kwa maumbi yako maumbi yako yanaleta tofauti kubwa sana akiniafunkiaasisawniaatyanu kuomba wala kuomba kumbuka unapokuwa ukifanya maombi fanya maombi ukisimamia waefeso mlango wa kwanza mstari wa kumi na saba hadi wa ishirina tatu hiyo ni kwa ajili ya wasikilizaji wa pindi vya neema na kweli waefeso mlango wa wanzana na taolosai mlango wa kwanza msarati mo ilevile usisahau kumomba mungu ambaye ni baba yetu kwamba kwa njia ya roho mtakatifu aweze kuwavuta watu na kuwakusanya ili waweze kukutana na na na vipindi vipindi vya vya vya neema neema neema kweli yani na kweli yaani mafundisho ya kristo kupitia hali kadhalika pia usisahau kumshukuru kwa ajili ya malaika ambao wanatenda kazi pamoja na sisi katika kupeleka injili kamamalaika watakwenda katika iwe wa iwe ni ba, ni katika nyumba za watu iwe ni sehemu yeyote na kuhakikisha kwamba wanahamasisha watu watunakunogoneza watu ili waweze kukutana na mafundisho ya kristo na mwisho nitoe shukrani kwako kwa wewe amba umefanya maamuzi ya ya kuwa wa vipindi vya neema na na kweli inabariki sana inafurahisha mno siku ya jana nilizungumza ndugu mmoja kwa simu kutoka kule maamziaka anasema mwalimu mafundisho yako anatusaidia astaaa kuan ea tukaanza kuendea katika nchi jirani kwa hiyo ni kupe ongera sana wewe ambaye umefanya maamuzi hayo na kama unanisikiliza na hujafanya maamuzi ya kuwa pata na vpindi vya nehema na kweli leo hii unaweza ukafanya maamuzi haujachelewa bado wala huhitaji kutoa mamilioni ili kuweza kuakikisha kwamba njila songa mbele no kile ambacho mungu amekujalia baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na somo letu moja kwa moja twende kwenye wakolosai mlango ule wa tatu mstari ule wa tisa kumbuka somo letu linasema unafikiri kama nani unafikiri kama kristo au unafikiri kama adamu na wakolosai tatu ti hadi kumi nasema hivi msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale utu wa kale nani ni adamu pamoja na matendo yake ni adamu pamoja na kufikiri kwake ema msiambi, eh, msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale pamoja na matendo yake mkivaa utu mpya unaofanywa upya upate ufahamu sawasawa na mfano wake yeye aliyeuumba mkivaa utu upya unaofanywa sawa, sawasawa anasema nkivaa utu mpya unaofanywa upya upate ufahamu sawasawa na mfano wake yeye aliyeumba okay tena taratibu kwa hiyo nikakuonyesha kipindi kilichopita kwamba kufikiri kwetu kuna mchango wa moja kwa moja katika kuvaa utu mpya ama kuvua utu wa kale maanake ni kwamba ninapoacha kufikiri kama mtu wa kale kwa maana ya kama adamu manake nakuwa nimevua utu wa kale na ninapoanza kufikiri kama kristo maanake ni kwamba nakuwa nimevaa utu mpya yaani kristo nakuenda sawasawa rafiki kumbuka tuliona kwamba tuna makundi mawili makubwa eh, duniani kwamba kuna wale ambao wanafanana na adamu ni watu wote ambao hawajazaliwa mara ya pili na kuna wale ambao wanafanana na kristo ambao ni watu wote waliozaliwa mara ya pili na nikakwambia ndani ya wale ambao wanafanana na kristo ama waliozaliwa mara ya pili tuna makundi mawili makubwa kundi la kwanza ni wale ambao pamoja na kwamba wamezaliwa mara ya pili bado wanafikiri kama adamu pamoja na kwamba wamezaliwa mara ya pili bado wanafikiri kama adamu na kundi la pili ni wale ambao baada ya kuzaliwa mara ya pili wameanza na wanafikiri kama kristo ndio maana vipindi vya neema na kweli vinalenga kujenga na kumwimarisha mtu sio tu katika imani yake lakini kumsaidia abadilishe kufikiri kwake ili aweze kufikiri kama kristo na kwa kufanya hivyo tunakuwa tumemsaidia huyu mkristo tumemsaidia huyu ndugu ambaye anasikiliza kuvua kuvuaut kale na kuvaa hutu mpya na nikakueleza changamoto tulionayo katika kanisa na wala sio tanzania tu ni katika kanisa kwa ujumla wake katika ulimwenguhu kwamba watumishi wengi wanavyofundisha watu bado wanafundisha watu waliozaliwa mara ya pili kana kwamba bado wao wanafanana na adamu na hili na ambacho, Nasema, manake ni tatizo na ndio hicho ambacho paulo anazungumza katika mstari wa tia anasema msiambiane uongo manakemanake ni kwamba nikianza kuzungumza mimi kama mtumishi mimi kama mwalimu mimi kama mchungaji mtume na nabii nikianza kufundisha na kuzungumza na watu waliozaliwa mara ya pili kana kwamba bado wanafanana na adamu maanayake ni kwamba nawaambia uongo tunakana sawasawa maanaake ni kwamba nawaambia uongo hasa jana nilianza kugusia kitu kidogo lakini ngoja tende mahali alafu tende kwenye nini yakobo waraka wa yakobo mlango wa tatu alafu tutaangalia mstari ule wa kumi na tatu mpaka mstari ule wa kumi na tano kumi na sita yakobo tatu kumi na tatu mpaka kumi na sit anasema hivi ni nani aliye na hekima na ufahamu kwenu unaona suala la ufahamu linarudi tena anasema ni nani aliye na hekima na ufahamu kwenu na aonyeshe kazi zake kwa mwenendo wake mzuri katika upole wa hekima kumbuka hekima ni katika kufikiri kumi na nne lakini mkiwa na uwivu wenye uchungu na ugomvi mioyoni mwenu anasema msijisifu wala msiseme uongo juu ya kweli msiseme uongo juu ya kweli kwaio paulo anavyosema kwenye wakolosai tatis msiambiane uongo manake ni kwamba anazungumzia watu kusema uongo juu ya kweli kwamba kweli nasema a then woo nauja sema hapana sio a ni b kwa mfano tunafahamu mungu alimwambia adamu pale bustani ya eden matunda ya kila mtu wa bustani waweza kula lakini matunda ya mchu ya ujuzi wa ujuzo, mema na mabaya usile siku utakayokula utakufa hakika ibilisi anakuja anamwambia eva anamwambiaemkila amtakufa akia maanaake dini ibilisi amesema uongo juu ya kweli mungu amesema mtakufa hakika ibilisi sema, kufa, hakika ibilisi anasema mkila hamtakufa lakini mtakuwa kwaho tukija kwenye agano jipi ya maanaake ni kwamba mungu anasema mtu aliyezaliwa mara ya pili ni mwenye haki ni mtakatifu hana hatia mawaa wala lawama alafu mtumishi anakuja anasimama anasema, anasema ninyi yote ni wenye dhambi mnatakiwa mwombe rehema pamoja na kwamba mmezaliwa mara ya pili si. anasema mungu anaasira na ninyi ninyi ni takataka tu mbele za mungu ninyi yote ni wenye dhambi mbele za mungu huyu mtumishi anaasinini anasema uongo juu ya kweli badala ya kuzungumza sawasawa na kile ambacho mungu anasema kuhusu mtakatifu kuhusu mtu aliezaliwa mara ya pili anazungumza sawasawa na anachokiona badala neno la mungu linavoema kwao angalimstar1 la anasema lakini mkiwa na wivu wenye uchungu na ugomvi miooni mwenu msijisifu wala msiseme uongo juu ya kweli kumina tano anasema hekima hiyo sio ile ishukayo kutoka juu bali ni ya dunia ya tabia ya kibinadamu na shetani kwaio anasema nitakapoanza kuzungumza uongo ama kitakachonisababisha nizungumze uongo ni kwa sababu ya kuangalia mambo yanaendelea duniani ni kwa sababu ya tabia ya kibinadamu na pia inatoka kwa shetani kumi na sita anasema maana hapo palipo wivu na ugomvi ndipo palipo machafuko ya ki, na kila tendo baya kwahio anasitiza swala la kutokusema uongo kuhusu kweli sasa tukiwa na hilo kichwani tende nikakupitishe tukarudi kule tulikomalizia jana ambako ilikuwa ni katika yohana e, injili ya yohana no yohanaoso matayo matayomaayo mlango wa wasabamatayo mlango wa saba mstari ule wa, wa kumi na tano tulianza pale tukajikita zaidi kwenye kumi na saba na kumi na nane bwana yesu anasema hivi jihadharini na manabii wa uongo watu wanaowajia wamevaa mavazi ya kondoo walakini kwa ndani ni mbwa mwitu wa kali kumi na sita mtawatambua kwa matunda yao je watu huchuma zabibu katika miiba au tini katika mibaruti kumi na saba vivyo hivyo kila mti mmwema huzaa matunda mazuri na mti mwovu huzaa matunda mabaya mti mmwema hauwezi kuzaa matunda mabaya wala mti mwovu kuzaa matunda mazuri anasema kila mtu usiozaa tunda zuri hukatwa ukatupwa motoni ndipo a kwa matunda yao mtawatambua kwa matunda yao mtawatambua sasa nikakumegea kidogo nataka tuende kwenye mlango mlangola kumi na mbili wa saba apa, kwa nataka tuangalie tunda ni nini na mchi ni kitu gani kwa tukienda kwenye matayo kumi na mbili mstarule wa 33, tukaanza pale matayo 1sa anasema hivi ufanyeni mti kuwa mzuri na matunda yake kuwa mazuri au ufanyeni mti kuwa mbaya na matunda yake mabaya anasema kwa maana kwa matunda yake mti hutambulikana kwa anasema mti unatambulikana mti unajulikana kwa matunda yake ukiona mparachichi maanake taka okay. mfano mzuri ni huu tunafahamu mchungwa mlimao e, ndimu E, na, na, na, na na na na chenza miti yao karibu inafanana ukiangalia k ukitaka kuweza kutofautisha kama huu ni, ni mlimao ama huu ni mchungwa maana matunda ndio njia nyepesi ambayo itaweza kujulisha kwamba huu ni mti wa limao na huu ni mti wa machungwa kwa kuangalia ni ni matunda ndicho ambacho anasema kwao anasema anasema ufanyeni mti kuwa mzuri na matunda yake kuwa mazuri au hufanyeni mti kuwa mbaya na matunda yake kuwa mabaya kwa maana kwa matunda yake mchi hutambulikana h anasema enyi wazao wa nyoka mwawezaje kunena mmema mkiwa wabaya maana kinywa cha mtu huyanena ya ujazayo mmoyo wakeh mtu mmwema katika akiba njema hutoa mema na mtu mbaya katika akiba mbaya hutoa mabaya kwa hiyo bwana yesu anatuambia nini anatuambia kwamba mtu ni mti na matunda ma maneno ni matunda mtu ni mti maneno ni matunda tarudia tena mtu ni mti maneno ni matunda na kwa maana hiyo anasema kwamba ukitaka kupata matunda mazuri hakikisha umegeuza ule mti umekuwa mwema kwa lugha nyingine ng'oa mti wa zamani adamu na asili yake panda mti mpya ambaye ni kristo na asili yake mpya ng'oa mti wa zamani adamu na asili yake panda mti mpya kristo na asili yake tunakwenda sawasawa kwayo maneno ni mtu na afsone maneno ni matunda na mtu ni mti baada ya kusema hayo kwa h mara nasema basi nawaambia kila neno lisilo maana watakalolinena wanadamu watatoa hesabu ya neno hilo siku ya hukumu kwa nini kwa sababu kwa maneno yako utahesabiwa haki na kwa maneno yako utahukumiwa kwa lugha nyingine anasema kwamba hukumu inafanyika kwa kuangalia maneno yako kwamba maneno yako ndi atakaotumika siku ya hukumu anasema kwa maneno yako utahesabiwa haki na kwa maneno yako utahukumiwa sasa angalia kitu alichosema maneno ni matunda na mtu ni mti kwa hiyo nitakapokusikiliza wewe ukizungumza nikasikiliza maneno yanatoka kinywani mwako maanaake inaanza kunipa picha wewe ni mtu wa namna gani tuko sawa sasa hapa anasema ufanyeni mti kuwa mzuri na matunda yake kuwa mazuri tuite mti mzuri ni mtu mti wa haki ama tuseme ni mti wa kristo anasema au ufanyeni mti kuwa mbaya na matunda yake mabaya ko mti mbaya ni mti wa adamu manayake adamu ndio alifanya dhambi akaasi akaasl kwao uaosema mti mzuri ni kristo na mti mbaya ni adamu na kwa maana hiyo mimi na wewe tunapoanza kuzungumza alafu mtu akatusikiliza anaweza akapata picha kabisa kwamba ni mti wa namna gani sasa kumbuka kitu kumbuka kitu hichi kitu hichi tukirudi kwenye matayo saba najua na inakuwa ngumu kidogo lakini nisikilize tutaelewa matayo saba kumi na saba na kumi na nane Matao 17 na ksabn anasema vivyo hivyo kila mti mwema huzaa matunda mazuri kwa hiyo tungesema mti kwaho ni nani kristo na mti mwovu nani adamu huzaa matunda mabaya alafu anasema 18, mti mwema yan kristo hawezi kuzaa matunda mabaya wala mti mwovu yani adamu hawezi kuzaa matunda mazuri kwaio anasema kristo hawezi kutenda mambo mabaya hawezi kuzaa matunda mabaya hata siku moja na adamu hawezi kuzaa matunda mazuri hata siku moja na kwa hiyo maana yake nini maana yake ni hii kama mimi nimezaliwa mara ya pili maana yake mimi ni mti wa kristo kwa sababu kristo yuhai ndani mwangu kristo ndiye anayeishi okay ili uliweze kunyielewa tae tuongezee kipande kingine tendi kwee yohana kumi n tano mara moja alafu ntasoma msada wa kwanza mpaka watano harakaraka anasema mimi ndimi mzabibu wa kweli picha ya mti na baba yangu ndiye mkulima kila tawi ndani yangu lisilozaa uliondoa na kila tawi ili nakilata ninyi mmeksha kuwa safi kwa sababu ya lile neno nililowambia kaeni ndani yangu nami ndani yenu kama vile tawi lisivyoweza kuzaa peke yake lisipokaa ndani ya mzabibu kadhalika nanyi msipokaa ndani yangu yanu ni mzabibu ninyi ni matawi akaae ndani yangu nami ndani yake huyo uzaa sana maana pasipo mimi ninyi amwezi kufanya neno lolote kwa hio mwanaesa anasema nini anasema kwamba yeye ni mzabibu alafu sisi ni matawi ka wewe kama umezaliwa mara ya pili maanaake ni kwamba wewe ni tawi katika mti wa kristo na mtu ambaye hajazaliwa mara ya pili maanaake yeye ni tawi katika mti wa adamu nakumbuka adamu ni mti mwovu na kristo ni mti mwema na anakwambia mti mwema hauwezi ukazaa matunda mabaya na mti mwovu hauwezi ukazaa matunda mazuri kwa nini kwa sababu tawi siku zote linapokea asili yake kutoka katika shina kwa wewe uliozaliwa mara ya pili umeingizwa katika shina ambalo ni kristo mti wa kristo na kwa maaneo kila kitu kinachopita katika maisha yako hivi kinatokana na kristo kwa sababu hiyo sasa anasema jiadharini na manabii wa uongo na anasema mtawajua kwa matunda yao kwa lugha nyingine mtawajua kwa maneno yao anasema wamevaa ngozi ya kondoo lakini ndani ni mvua mwichi wa kali hiyo anasema ukitaka kumjua nabii wa uongo sikiliza kile ambacho anakizungumza hapa <laughs> rafiki siki sikiliza kile ambacho anakizungumza kwa hiyo nimekutana na watu wengi wanasema uh, unajua yule urumagadi ni nabii wa uongo uongotaratibuumaad anafundisha watu wafikiri kama kristo na kristo ni nani kristo ndiye njia kweli na uzima kwa kama urumagadi anafundisha watu wafikiri kama kristo na wazungumze kama kristo na watende kama kristo maanake ni kwamba anawafundisha watu kusema kweli anawafundisha watu kufikiri kweli anawafundisha watu kutenda kweli na mtu mwingine anayekuja anakufundisha wewe ufikiri kama adamu na uzungumze kama adamu na utende kama adamu sio tu kwamba huyo mtu ni mpinga kristo lakini pia anakuambia uongo na ndiyo maana paulo anasema msiambiane uongo kwa kuwa mlivua kabisa utu wa kale tunakwenda sawasawa kwa hiyo kama urumagadi anakufundisha kufikiri kama kristo kuzungumza kama kristo na kutenda kama kristo unawezaje ukasema yeye ni nabii wa uongo ili hali huyo unayemsikiliza anapinga mafundisho ya kristo na kama anapinga mafundisho ya kristo maanake huyo ndiyo mpinga kristo sio hurumagadi maala angekuwa anakubaliana na kazi ya kristo angekufundisha kufikiri kama kristo angekufundisha kuzungumza kama kristo na angekufundisha kutenda kama kristo na kwa kuwa kristo ni mti na wewe ulizaliwa mara ya pili wewe ni tawi katika ule mti na tawi siku zote linapokea kutoka katika mti ina maana hali yako wewe kama tawi inaamuliwa na hali ya shina ambaye ni kristo Kufikiri kwa kufikiri kwako utafikiri sawasawa na kristo alivyo kuzungumza kwako ku, utazungumza sawasawa na kristo alivyo na kutenda kwako ku, utatenda sawasawa na kristo alivyo kwa nini kwa sababu wagalatia banasema kristo yuhai ndani mwako Wakorentu wa wakorinto nasema yesu kristo ndiye anayeishi ndani mwako kwa lugha nyingine yesu kristo ndiye anayetumia mwili wako sasa hivi na kwa kuwa yesu kristo ni mti ulio mwema automatikali utatoa matunda mazuri sasa itakapotokea mara ya pili wewe ulizaliwa mara ya pili ambaye ni tawi katika shina ambalo ni kristo ukaanza kuzungumza kinyume ukaanza kuzungumza tofauti na kristo alivyo maanaake ni kwamba unazungumza maneno yasiokuwa na maana ndio maana bwanaweza sema kila neno lisilo maana watu watalitolea hesabu siku ya mwisho kwamba wewe umezaliwa mara ya pili mungu amekufanya weyo kuwa mwenye haki amekufanya wewe kuwa mtakatifu amekufanya ewe kutokuwa na hatia mawa wala lawama mbele zake alafu wewe unazungumza kana kwamba wewe ni mwenye dhambi kana kwamba wewe ni mchafu kana kwamba wewe haufai kana kwamba wewe hausahili mbele zake hayo maneno yote unaoyozungumza wewe ulizaliwa mara ya pili ni maneno yasiyokuwa na maana na bwana yesu anasema lazima utayatolea hesabu siku ya mwisho kwa hiyo lazima ujifunze kuzungumza vizuri rafiki na anasema hayo maneno unayozungumza ambayo ni kinyume na asili yako mpya ya kristo anasema hayo ndo atakayokuingiza ukumuni ukizungumza kwa kukubaliana na kile ambacho kristo amekifanya maanaake ni kwamba unapata haki hiya nini haki ya kuishi na kupata matokeo sawasawa na kristo utakapozungumza kinyume kwa maana ya kuzungumza kama vile adamu mimi niliye maskini na dhaifu na mwenye dhambi na kuzaliwa katika hali ya dhambi maanaake ni kwamba unazungumza kama adamu na kufikiri kama adamu na hayo maneno unayozungumza kwa kuwa umezaliwa mara ya pili ni maneno yasiokuwa na maana na anasema sio tu kwamba utayatolea hesabu siku ya mwisho lakini anakuingiza ukumuni na ndio maana rafiki nikaandika kitabu kinaitwa nguvu ya ukiri nguvu ya ukiri tunakufundisha uzungumze kwa kukubaliana na mungu uzungumze kwa kukubaliana na asili yako mpya ya kristo kwa lugha nyingine tunakusaidia usije ukaingia kwenye moto wa jehanamu tunakusaidia wewe usije ukapate kasheshe usije usijeukapate shida siku ile utakawsimama kwenye kiti cha enzi cha hukumu cha kristo maanayake wewe umezaliwa mara ya pili badala ya kufikiri kama kristo kuzungumza kama kristo na kutenda kama kristo bado umeendelea kufundishwa na umeendelea kufikiri na umeendelea kuzungumza na umeendelea kutenda kama adamu na kwa maana hiyo yesu anakwambia siku ya mwisho utatoa hesabu ya kila neno ambalo ulizungumza ambalo halina maana maanayake ni dio wewe ni mwenye haki ukasema kuwa wewe ni mwenye dhambi wewe ni mtakatifu ukasema kuwa wewe ni mchafu na ni vipindi viii vivyopita kwamba paulo alivyokuwa anakosoa watu ambao mienendo yao ilikuwa sio mizuri alifanya nini alichofanya ni kwamba aliwakumbusha wao wamekuwa nani anasema lakini mlioshwa lakini mlitakaswa lakini mlihesabiwa haki katika jina la bwana wetu yesu kristo na kwa roho mtakatifu kwa ho rafiki angalia unazungumza nini ndio maana kama hujapata kitabu cha nguvu ya ukiri fanya haraka sana ukipata hichi kitabu maana itaamua hatima yako ya milele itakuwaje maana tunasema nguvu ya ukiri badilisha maisha yako milele amini usiamini rafiki maneno sasa hivi katika damu na, na mwili ni maneno ambayo yana athiri milele wako na kuhakikishia kama ujafundishwa lenakufundisha ndio maana ni muhimu hakikisha umepata kitabu cha nguvu ya ukiri piga simu utajua Uta, nambakamaa namba, namba gani sfuri sbn ti tan susu mbil n mbilisu bi mbili nawe utapata kitabu na kalako utajifunza namna ya kuzungumza lakini pia nimeweka aina mbalimbali za ukiri ili zikusaidie kuansia safari yako ya kuzungumza kama kristo kristo ya kufikiri kama kama na kutenda kama kristo kwa sababu kumbuka kutenda kwako siku zote kunafuata maneno yako na maneno yako siku zote yanafuata kufikiri kwako ndio maana nimekiandika kitabu hichi kwa kina kabisa kina sehemu mbili sehemu ya kwanza inakufundisha sehemu ya pili imekupa sampo imekupa kiri za kuanzia kufanya mazoezi nikiamini kwamba uko mbele utaongeza ukiri zako mwenyewe kwa hiyo rafiki nachosema ni hichi wewe ulizaliwa mara ya pili unafanana na kristo anza kufikiri kama kristo kuzungumza kama kristo na kutenda kama kristo na kama unanisikiliza na ujazaliwa mara ya pili wewe manake ni mti na adamu na ni mti mwovu kwa ili kung'oa huo mti na kuingiza mti mwema ambao ni kist wa haki haki inabidi uzaliwe mara ya ya pili kwa kwa maombi yafuatayo sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema ninaamini yesu yesu kristo mwanao alikufa msalabani ili ili aondoe zangu zote kisha akafufuka niwe mwenye kinywa changu kuwa ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombe mafupi kabisa ninakukaribisha katika familia ya mungu mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama kabisa naweza kutuza mpaka siku ile ya bwana basi mpaka hapo tumefika mwisho tukutane kesho tena muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi kumbuka yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu hurumagadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya nehema na kweli kwa njia ya redio google podcast apple podcast pdcastsptify telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa baoba uzima hau uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika tharathi za jioni hadi ha. saa kumi na mbili na dakika thaathini za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa baba uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga sim nambari 76524 Nambiri, au 7 8 9 a 2 4amb au 6 7at a2 ab kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayokuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 789 5242