vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli yesu kristo ndiyo haki yetu yesu kristo ndiye utakatifu wetu yesu kristo ndiye ukombozi wetu na yesu kristo ndiyo hekima yetu kwa hiyo mwana nini basi naweza nikasema kwamba mimi nimejaa hekima mimi ni mwenye haki mimi ni mtakatifu mimi nimekombolewa kwa nini kwa sababu shina ambaye ni kristo ndiye hekima yangu ndiye haki yangu ndiye utakatifu wangu na ndiye ukombozi wangu pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadri ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbukatu mafundisho ya kristo anakuja kwako kila siku muda na wakati nawakati kamahuu yakiwa na lengo lakujenga nakumaisa ufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na tafakari yetu ya unafikiri kama nani je unafikiri kama kristo ama unafikiri kama adamu na tumekuwa tukiangalia mambo mazuri kabisa kama hukusikiliza vipindi vya nyuma na haswa vipindi vya wiki hii yaani ningekushauri ufanya bidii tafuta vipindi vya wiki hii uvisikilize tena na tena na tena na kipindi cha jana kama ukusikiliza nilizungumza mambo ambayo najua mwingine atakuwa yamekutikisa kwamba nilikuonyesha uwazi kabisa of course kuzungumza kwako kunatokana na kufikiri kwako na kuzungumza kwako maneno unayozungumza ndio yanayotumika siku ya mwisho katika hukumu ya yeah, hayo maneno bwana yesu anasema kwamba utahesabiwa haki kwa hayo maneno au utahukumiwa kwa hayo maneno je unazungumza maneno gani maneno ya takayosababisha upate haki mbele za mungu ama maneno ambayo yatakuhukumu na kuingiza jehanam si, kiswahili haikai vizuri sana kwa kiingeezi anasema by your words you shall be justified and by your words you shalb an condemned shab maanayake ni adhabu ya kifo kwa hiyo anasema kwa maneno yako utapata uzima na kwa maneno yako utapata mauti utahukumiwa kupata uzima wa mini utapata haki ya kupata uzima wa milele ama utahukumiwa kwenda jehanam ya moto wewe uamuzi ni wa kwao leo nataka nisogeze kidogo lakini kabla kusogeze tu, ya kusogeze nikukumbushe tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya video basi tunapatikana katika youtube channel yetu inaitwa mwalimu huruma gari ukifika pale tafadhali subscribe lakini pia utakapoangalia video vidyote tunaomba uweze pamoja pamoja na kushare. ikiwa ni na wale ya lakini kama pia ungependa kusikiliza kauapatikana kwa jina la mwalimu watu wengine ili injili izidi izidi kusonga kusonga mbele mbele ya kristo nadhani njilyarisozisongabelnadhaniw mwenyewe utafahamu kwamba mafundisho mengi yaliyoko sio injili ya kristo na kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya telegram ama whatsapp basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba nawe utaunganishwa ni toe za dhati kwako kwa wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila siku eh, na kuhamasisha wengine waweze kusikiliza na kufuatilia nasema asante sana kwa uaminifu wako asante sana kwa upendo wako asante sana kwa utii wako kwa kristo lakini pia nitoe shukrani kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kuangumimi pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako maombi yako naeta tofauti kubwa sana maisha ya watu yanaguswa maisha ya watu yanabadilika wewe sasa hivi, kwa kishia, un, unajua hivi vitu, unafanya kwamba unakuwa hujui matokeo ambayo yanapatikana zaidi ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya kuamini kile ambacho neno la mungu linasema lakini nakuhakikishia rafiki wako watu ambao maisha yao yanabadilika kabisa nakueleza maranyingi nakutana na watu nambia na kwamba labda mwaka mwaka jana jana ama kwenye redio nilikuwa nilikuwa nilikuwa naumwa na na na na kansa na na sukari sukari imeondoka imeondoka sijui na miezi na miezi lakini na kupata taarifa taarifa utapata tarifa, haso mbele ya ya ya yesu kristo utashangaa kabisa matunda maombi yako yako kwa kwa sana rafiki shukrani za dhati kwako umefanya maamuzi kuwa wa vipindi vya neema kweli kwamba kwa mapato yako, umeamua kila mwezi unashiriki ngoja nikwambie shiriki kiasi kile mwakajana weza kuakisha inji linasonga mbele kwa kiasi chochote kile ambacho mungu ametia katika moyo wako kumbuka fedha yako inabadilisha mtu mwingine fedha yako inabadilisha maisha a mtu mwingine ninafurahi kwamba kuna kuna ndugu mmoja kwa mfano jana tulikuwa tume tume, tume e, nini uh, tumemtumia kitabu na tulikuwa tlikuatumetumia garama za huduma baadaye akasema nashukuru nimepata kitabu kitabu lakini natuma hii fedha ili na na wengine waweze upendo wa wa hali ya juu sana maamuzi basi vya neema hebu anza kuleta tofauti na fedha yako tofauti ya ya ya milele katika maisha mtu mwingine baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na fea na moja kwa moja tnde kwenye wakolosai mlango wa mlangowatatu mstari wa tisa aamaosa wa tatuti hadi mi anasema namna hii msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale pamoja na matendo yake anasema mkivaa utu mpya unaofanywa upya upate ufahamu msizoneno ufahamu sawasawa na mfano wake yeye aliyeumba na nimekuambia katika vipindi kadhaa vilivyopita kwamba ulipozaliwa mara ya pili maanayake ni kwamba ndo ulitengana na utu wa kale asili ya kale asili ya dhambi asili ya adamu na kwa maana hiyo ukapata asili mpya asili ya kristo asili ya haki tunakwenda sawasawa rafiki lakini hapa pia anatuonyesha kwamba katika kuvua hutu wa kale unauvua kwa kubadilisha unavyofikiri kivipi unapofikiri sawasawa na kristo alivyo sawasawa na kristo alivyofanya maanayake ni kwamba unafanya vitu viili kwa wakati mmoja kwa upande mmoja unakuwa unavua hutu wa kale kufikiri kama adamu na asili yake mbaya na unavaa hutu mpya asili ya kristo kwaho unaweza ukaona ufahamu una mchango mkubwa sana rafiki katika kuamua kwamba utapata matokeo ya adamu ama utapata matokeo ya kristo na ndio maana paulo anasema msarule wa tisa anasema msiambiane uongo na nikakuonyesha anavyosema msiambiane uongo anazungumzia katika e, yakobo tatu msarulo wa kumi na nne anasema, anasema ni kusema uongo juu ya kweli na kusema uongo juu ya kweli nini kweli ni nani kweli ni kristo yohana kumi nan sit bwana yesu anasema mimi ni njia kweli na uzima mtu haji kwa baba isipokuwa kwa njia ya mimi kwao kuzungumza uongo juu ya kweli maanayake ni kuzungumza uongo juu ya kristo maanayake nini kuzungumza uongo kwamba kazi aliyoifanya yesu kristo pale msalabani haikutosha haikutosha siju kawa nanyeele anachokizungumza kwamba unaposema kwamba okay ngoja nikupe mfano mdogo kwa sababu nataka tupige hatua sasa twende kwenye ni, nisome wapi labda tuende kwenye nani kwenye kwenye kwenye kwenye kwenye kwenye wagalatiya mlango wa tatu sasa najua hapa ndo tunaanza kupotezana na watu watu wanaanza kununa watu wanaanza kukasirika watu wanaanza kumchukia urumagadi kwa sababu tu anagusa mapokeo yao lakini usijali tunajifunza wote hata hatami na mimi zamani nilikuwa na mapokeo nikafundishwa na mimi na mimi mapokeo mengine akakamatwa nikaamua kuyaacha kwa sababu gani nilifanya maamuzi kwamba lazima nienende kama kristo alivyonifanya niwe niwegalatia tatu kumi natatu hadkumi nikupe mfano mdogo tu kuhusu kusema uongo juu ya kweli anasema kristo alitukomboa kutoka katika laana ya torati kwa kuwa alifanywa laana kwa ajili yetu maana imeandikwa amelaaniwa kila mtu angikwaye juu ya mti ili kwamba baraka ya abrahamu iwafikilie mataifa katika yesu kristo tupate kupokea ahadi ya roho kwa njia ya imani sasa sikiliza kitu hichi anasema kristo alitukomboa kutoka katika laana ya torati maana yake nii rafiki maana yake ni hii torati au sheria amri kumi ilipotolewa kwa taifa la israel maana ni kwamba mungu alikuwa anasema aoutomati kwamba hatambui mataifa mengine yote tunaelewana rafiki kwamba hatambui mataifa mengine yote na kwa maana hiyo automatikali watu wengine wote ambao walikuwa sio waisraeli wakaingia kwenye laana ndomana anasema kristo alitukomboa kutoka katika laana ya torati hajasema laana za torati ki hazungumzii zile laana zilizotajwa katika kumbukumbu la torati ishii na nane kwanzia ya mstari wa, wa, wa kumi na tano mpakawa sti na kitu anazungumza torati nzima ujio wa torati nzima ulisababisha mimi na wewe ambao tulikuwa sio waisraeli kwa jinsi ya mwilini kuingia katika laana na kwa maana hiyo unapompokea yesu kristo unapata uthibitisho kwamba kweli umekombolewa kutoka katika laana na sasa unaishi katika baraka na ndiyo maana ukisoma waefeso mlango wa kwanza na mstari ule watatu anasema hivi atukuzwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo aliyetubariki kwa baraka zote kwa sababu hiyo kuzungumza na mtu aliyezaliwa mara ya pili mkristo alizaliwa mara ya pili kana kwamba bado ana laana maanaake ni kwamba unamwambia huyo mtu unayezungumza naye kwamba kristo hakumkomboa kutoka katika laana na kwa maana hiyo unasema uongo juu ya kweli unazungumza uongo juu ya kweli ambaye ni kristo kristo alimaliza kazi alafu huwo unadanganya na ndio maana watu wanaofundisha namna hiyo ukiwa bana wanasema ya ni sawasawa na lazaro ilivyokuwa isi yesu alienda kaburini alafu akamfufua lazaro akamwita lazaro lazaro akamfufuka lakini akawaambia watu wengine waende wakamtoe matambara hiyo ni ngonjera rafiki bibilia yangu inasema pale msalabani yesu alisema imekwisha imekwisha nini kazi zote mbovu kazi zote mbaya za adamu pamoja na rafiki yake ibilisi zili kisha ziliharibiwa pale msalabani watu wakawekwa huru na yeyote atakayeamini na kukubaliana na ukweli huo ataanza kuishi kwenye uwalisia wa kitu hicho sasa ili wewe uweze kutembea katika baraka ambayo umeipata baada ya kukombolewa kutoka katika laana lazima ufanywe upya katika kufikiri kwako na njia nyepesi ya kujua namna ya kufikiri sawasawa ni kumwangalia kristo kama ambavyo tuliona na tukaona katika matayo saba alikuwa anasema kwamba jiadharini e, na manabii wa uongo sasa kabla ya kwenda pale twende kwenye yohana kumi na tano alafu mambo atakaa vizuri yohana kumi na ta kwa ajili ya kuokoa muda mdatan okay, msar wa kwanza mpaka watano tena haraka haraka alafu tapiga hatua anasema hivi mimi ndimi mzabibu wa kweli na baba yangu ndiye ya mkulima kila tawi ndani yangu lisilozaa huliondoa na kila tawi lizala ulisafisha ili lizidi kuzaa ninyi mmekwisha kuwa safi kwa sababu ya lile neno lilowambia kaeni ndani yangu nami ndani yenu kama vile tawi lisivyoweza kuzaa peke yake lisipokaa ndani ya mzabibu kadhalika nanyi msipokaa ndani yangu tano mimi ni mzabibu ninyi ni matawi akaae ndani yangu nami ndani yake huyo uzaa sana maana pasipo mimi ninyi hamwezi kufanya neno lolote kwa hiyo bwana yesu anasema kwamba yeye ni shina la mzabibu na sisi ni matawi kama umezaliwa mara ya pili na unanisikiliza sasa hivi wewe wewe ni tawi katika shina na shina ni kristo kwa lugha nyingine wewe umeunganishwa na kristo kwayo yeye ni shina wewe ni tawi kinachopita katika shina ndicho kinachopita katika tawi kinachopita katika shina ndicho kinachopita katika tawi lakini kumbuka pia akasema kwamba mti unatambulikana kwa matunda yake mti unatambulikana kwa matunda yake na akasema mti mwema hauwezi ukazaa matunda mabaya na wala mti mbaya ama mti mwovu hauwezi ukazaa matunda mazuri na kwa manao tutakapokusikiliza kama huwo umezaliwa mara ya pili ambao uko katika mti ambao unaitwa kristo mazungumzo yako maneno yako lazima yakubaliane na kile amba, vile ambavyo kristo yuko kwa sababu wewe sahivi asili yako unaichota kutoka kwa kristo okay nikupe mstari mstari mstari hapa twende twende warumi wa sita. warumi wa wa sikia neno lalavosema. kumbuka yesu ni shina wewe yesu ni shina wewe ni tawi, yesu ni shina, wewe ni tawi warumi 16 anasema tena malimbuko yakiwa matakatifu kadhalika donge lote na shina likiwa takatifu matawi nayo kadhalika anasema shina likiwa takatifu ali kadhalika na matawi nayo yanakuwa matakatifu maana yake nini maana yake ni kwamba hali ya tawi inategemeana na hali ya shina kwa lugha nyingine ukitaka kulielezea tawi inabidi ulielezee sawasawa na shina lilivyo kwa sababu shina likiwa takatifu tawi litakuwa takatifu shina likiwa chafu tawi litakuwa chafu shina likiwa lina dhambi maanake ni kwamba natawi, nalo, tawil, tawil, nalo, furaha, na tawi nalo litakua na dhambi shina takatifu shina likiwa ni lenye haki ndeni nalo ilenye haki shina likiwa limejaa furaha kadhalika kadhalika kadhalika na na na pointi pointi rafiki hii ni muhimu sana furahaskoitaha unapofungua mdomo na kuzungumza inaanza mdomona kuzunguzanaanzakutuulishaamba wewe, wewe, wewe, wewe ni mti wa namna gani kwa sababu anasema mti unatambulikana kwa matunda kwao nikifungua mdomo wangu nikaanza kusema sawasawa na mungu alivyosema kwa mfano ukisoma kwenye warumi nn ihitis mpaka thelathini inasema mimi ni mwenye haki tena nimetukuzwa wewe ni mwenye haki tena umetukuzwa ukisoma wakolosai moja nwakolosai moj ihi mbili inasema kwamba wewe, wewe ni mtakatifu hauna matia walamawa na ukisoma katika katika waefeso wa, wa, wa, wa mlango wa kwanza mtar wa tatu naye anazungumza kitu hicho hicho kwahio maanayake nini tunaweza kusema kwamba wewe baada ya kuzaliwa mara ya pili wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu hauna hatia wala mawa na umekuwa hivyo kwa sababu ya shina ambaye ni kristo okay kristok akakuanyesha kitu kimoja cha mwisho alafu wakorinto apa warito mlango wa kwanza na mstari ule wa theathini no msari hmoj nono msariwa thth sori wa, no, no, wa, wa korintho wa kwanza mlango anasema na hivi bali kwa yeye yeye nani kristo ninyi mmepata kuwa katika kristo yesu aliyefanywa kwetu hekima itokayo kwa mungu na haki na utakatifu na ukombozi kwa anasema yesu kristo ndiyo haki yetu yesu kristo ndiye utakatifu wetu yesu kristo ndiye ukombozi wetu na yesu kristo ndiyo hekima yetu kwa hiyo mana nini basi naweza nikasema kwamba mimi nimejaa hekima mimi ni mwenye haki mimi ni mtakatifu mimi nimekombolewa kwa nini kwa sababu shina ambaye ni kristo ndiye hekima yangu ndiye haki yangu ndiye utakatifu wangu na ndiye ukombozi wangu Kwao kwa hiyo kwa lugha nyingine kufikiri kwangu na kuzungumza kwangu nitafikiri na kuzungumza nikiangalia shina lilivyo sijiangalii mimi tawi kwa sababu mimi tawi sio mimi ninayebeba shida shina ndiyo linalonibeba mimi tunakwenda sawa rafiki na kwa sababu hiyo sasa wewe unazungumzaje je unazungumza kama mtu aliye mwenye haki mtu aliye mtakatifu mtu ambaye hana hatia hana mawaa wala lawama ama unazungumza kama mtu ambaye ni mwenye dhambi ni mchafu ambaye hafai mbele za mungu ambaye ana kasoro ambaye ana mapungufu unazungumzaje kumbuka yesu ni shina wewe ni tawi yesu ni shina wewe ni tawi wee unazungumzaje rafiki na kumbuka amekwambia mti mwema hauwezi ukazaa matunda mabaya na mchi mwovu hauwezi ukazaa matunda mazuri mti mwema hauwezi ukazaa matunda mabaya na mti mwovu hauwezi ukazaa matunda mazuri kwa hiyo wewe ambaye umeunganishwa katika mti wa haki ambaye ni kristo haiwezekani ukafungua mdomo ukaanzakusema mimi ni mwenye dhambi mimi ni mchafu mimi sistahili maanake ukisema hivyo unasema kwamba wewe umeunganishwa na adamu mm. na ukweli ni kwamba wewe haujaunganishwa na adamu wewe umeunganishwa na kristo na ndio maana bwana yesu akasema nilikusomea tena tukasome tena matayo kumi na mbili matayo min bi ule wa hadi httdh7matay7 angali anavyosema anasema anasema basi nawaambia kila neno lisilo maana watakalolinena wanadamu watatoa hesabu ya neno hilo siku ya hukumu kwa kuwa kwa maneno yako utahesabiwa haki na kwa maneno yako utahukumiwa kwa lugha nyingine anasema siku ile utakapokwenda mbele ya kiti cha enzi cha hukumu utakapofika pale maanaake ni kwamba hukumu itatoka sawasawa na maneno yako kama ulizungumza maneno yenye maana kwa maana kwa kukubaliana na asili yako mpya ya kristo pamoja na kwamba mwenendo wako wa nje wa kila siku unaoka tofauti kabisa na vile ambavyo nani neno linasema usijali kuhusu hilo kumbuka kwa moyo mtu uamini hata kupata haki na kwa kinywa ukiri hata kupata hiyo inawezekana tabia yako na yako, saibu, ukau, na na wako sasa hivi huko tofauti vile vile ambavyo neno neno neno la la la mungu mungu mungu mungu linasema linasema usijali kuhusu hilo anza kusema sasana, neno la mungu kwa kama mungu anasema kwamba kwamba ni haki, wewe ni ni mwenye haki haki mtakatifu mtakatifu wala wala lawama anza kusema. lawama ukifanya hivyo rafiki unapofanya namna a o i i ni, ni kwamba unasababisha halisia waicho ambacho neno la mungu limesema anze kudhiria katika maisha yako tabia mbaya zitaanza kuondoka ataanza kuondoka mambo ataanza ataanza maisha yako yako na mazingira kubadilika kwa kwa hiyo unavyozungumza sababu gani unajua mara ya pili na nazungumza na nikiangalia hali ya ya ya shina kristo sasa nikizungumza nikiangalia nikafikiri kama kama adamu na kama adamu Manake nasema uongo na uongo nazungumza juu kazi ya yesu kristo kwa lugha nyingine nageuka nakuwa ni mpinga kristo badala ya kukubaliana na kile ambacho kristo amekifanya na amenifanya niwe naanza kumpinga kristo na kusema rit nafanana na adamu wakati ukweli ni kwamba nilizaliwa mara ya pili nafanana na na kristo kristo na kwa manayo, nakuwa mpinga kristo. na ndio maana bwana yesu anazungumza maneno magumu kabisa mneno basi nawaambia kila neno lisilo maana wanadamu watatoa hesabu ya ya neno hilo siku hukumu kwa lugha nyingine ni kama vile ambavo, mimi ambaye ni nianze kuzunguka niseme hs ni mwanamke Si, hayo ni maneno ambayo hayana maana ni kama vile ambavyo kunajua linawaka nje niseme mvua inanyesha hayo ni maneno ambayo hayana maana sasa nasta kuuliza kitu rafiki wewe unavozungumza kila siku unazungumza nini unazungumza kwa kukubaliana na kile ambacho mungu amesema ama unazungumza tofauti anasema kila neno usilo maana sasa watu wengi hawajui wanasema ndio tumefundishwa hivyo na kuhakikishia utakaposimama kwenye kitu cha enzi hutaulizwa ulifundishwa kusema hivi na nani kwa sababu bibilia yangu inasema kwamba mungu amekupa roho mtakatifu kusoma waraka wa kwanza wa yohana b 2h na b anasema mafuta yale mliopewa yanawafundisha na ni hayo mafuta ndio yamekusababisha wewe uweze kumsikiliza urumagadi akuletee kweli na kukwambia kwamba anza kuzungumza sawasawa na asili yako mpya anza kuzungumza sawasawa na vile ambavyo kristo amekufanya uwe kristo amekufanya uwe kuwa mwenye haki wewe kuwa mtakatifu hauna hatia mawa wala lawa maanza kuzungumza na mnee utakapozungumza kinyume na hapo wewe ulizaliwa mara ya pili maana yake ni kwamba hayo ni maneno yasiokuwa na maana na bwana yesu anasema kwamba hayo maneno utayatolea hesabu siku ya hukumu na anasema sawasawa sawa na ulivyosema utapatiwa haki na sawasawa sawa ulivosema utahukumiwa sasa nikuulize maneno unayozungumza ni niyepi kati ya kusema kwamba mii ni mwenye haki mimi ni mtakatifu sina mawa sina hatia mbele za mungu na kusema mimi ni mwenye dhambi eh, na masikini na mchafu na si stahili maneno yepi yamekuwa mengi badilisha leo hii rafiki unasema mwalimu sana nabadilishaji nimefundishwa vibaya muda mrefu ndio maana nikakuandikia kitabu kinaitwa nguvu ya nguvuya rafiki yote ni kukusaidia Nde watu nasema nguvu ya ukii anasema e, badilisha maisha yako milele itakufundisha namna ya kutawala ulimi wako namna ya kutawala fikra zako namna ya kuzungumza kwa kukubaliana na kile ambacho mungu amekifanya kwa kama hujapata kitabu cha nguvu ya ukiri. Ita kwa nini unatakiwa kpatt sababu mbili kubwa sababu ya kwanza unapopata kitabu hiki itakusaidia kubadilisha naana unavyofikiri itakusaidia kuvua utu wa kale asili ya adamu na kuvaa utu mpya asili ya kristo na kwa maana iyo kufikiri kwako kutabadilika kuzungumza kwako kutabadilika na kutenda kwako kutabadilika na kwa maana hiyo itakuwa imeathiri moja kwa moja hatima yako ya milele si wengine hawajui tu maneno yako ya na, ya milele yote ke nazungumza nini leo hii na jambo la pili utakaponunua kitabu hiki fedha zinazopatikana hapa zinaenda kupeleka injili. Zina tusailia, kupeleka injili injili zinatusaidia tuweze katika mikoa mingine kama hutaki kusoma basi mnunulie ndugu yako na hata kama umeamua kununua kitabu kimoja usiishie kwenye kitabu kimoja nunua vitabu viwili vitatu vinne vitano ili na na wengine nao wafikishiwe nani na kweli hii fikiria wazazi wangapi ilwengiaiu maisha ya watoto wenu leo hii kwa sababu ya maneno yenu watoto wameharibika kwa sababu ya vile ambavo mmekuwa mkizungumza vibaya nadmana katika kitabu hiki sio kwamba kina sehemu sehemu sehemu mbili ya CM ya kwanza fundisha, ya pili wa wa wa haki kuna wa baraka kuna wa uzima iaona a afya ulinzi na mafanikio ya watoto katika masomo na ne, kina, kina, kina, kina kibali cha upendeleo Pia kuna wa kulipa na kukusanya fedha na vitu navyodaikuna e, ukii nahusu ulipaji wa bili za kila mwezi kwa wakati kuna watu wengine bili za za kila mwezi kwa wakati ni ni shida kulipa ada watoto ni ni shida hapa unafundishwa kuna sampo ya anaweza kubadilika kuna mafanikio na ustawi katika ndoa ndoa e, kama yako doayao aksumua nut uombe sio unaomba wa mwenzio ndio maana abadilike anazidi kuwa mkorofi jifunze neno la mungu hiyo utaipata utapata ndani ya ya kitabu cha nguvu ukiri namna ya kushiriki meza ya bwana kuna ma- ukiri na maombi na ukiri kwa ajili ya uokovu wa ndugu jamaa na marafiki wengine mnaombea ndugu zenu waokoke wa lakini mnaomba vibaya Umu, kuna mikwekea, namna ya kuomba sawa sawa, na kukiri sawa sawa. kuna ukiri wa maongezeko katika biashara na kazi za mikono na kadhalika na kadhalika kadhalika yote hii ni kukusaidia wewe ili kila neno nalolizungumzali ni neno lililo na maana kuondoa kwenye kuzungumza maneno asiokuwa na maana ili usije ukaingia kwenye hukumu ya milele kwa sababu ya maneno yako kumbuka kwa maneno yako utahesabiwa haki na kwa maneno yako utahukumiwa kwao piga simu utpiga smu siuri sab kitabu lakini kama unafahamu ndugu yako mwingine ana changamoto maisha yake anatakiwa kubalika weka oda ya kitabu maishayatbalikakaa itamsaidia kitamsaidia ani kitabu na sio hivyo tu yeyote ukisoma kitabu hichi lazima upone i care unaumwa na nini lazima ufunguliwe kwa sababu hichi kitabu kila neno hapa limejaa nguvu ya roho mtakatifu kimejaa uwezo wa mungu sasa kama unanisikiliza na hujatoa maisha kwa yesu kristo hiyo ni hatua ya kwanza kitabu tauakusaia hchot fanyama yafuatayo ema bwanayesu nakukaribisha katika maisha yangu leo hii uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera kwa ao maombe mafupi nakukaribisha katika familia ya mungu na kabidhi mikonani mwaroo mtakatifu ambako ni salama tukutane kesho muda na wakati kama huu jinalangu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio youtubegcastpcasttytelegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa bauba uzima haus uliopochama tengero jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya yakristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maombezi itakayoanza saa kumi na dakika thaathi za jioni hadi ha? saa kumi na mbili na dakika thathi za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa babauzima haus uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu snba7 ta bi arobainna mbii au sifri saba 8n t ia tan a bii arobainina mbiri au sifuri sit saba tat tan bi aroba bi kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa akisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu ruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vyeblisi tupigie simu namba 764 5242 au 789 522 au 67 524 Thank you.