vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa hiyo biblia inasema kwamba yeyote ambaye anamwamini yesu kristo yeyote ambaye amempokea yesu kristo kuwa bwana na mwokozi wa maisha yake anatakiwa aamini na kukubali kwamba dhambi zake zimetakaswa kwamba ameoshwa na kutakaswa hapa ndo mziki unapokuja hapa ndo mtiani unapokuja je utakubaliana na hichi ambacho neno la mungu linasema ama utakubaliana na mazingira yako yanavyosema pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gari ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku munda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimwe cha utimifu wa kristo wa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya ni dhahiri utaamini vibaya lakini ukifikiri vizuri ni dhahiri pia utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo <coughs> kupitia vipindi vya neema na kweli tuna E, leo nataka tuanze somo sio jii vakcl ni mwendelezo wa kile ambacho tumekuwa tukizungumza katika wiki mbili zilizopita lakini katika mtazamo tofauti kidogo kao leo tutaanza somo jipya ambalo ni mwendelezo wa wiki mbili zilizopita ambalo linasema mkristo amefanana na kristo mkristo amefanana na kristo na naleta somo hilo kwa sababu ya kama kuleta jumuisho ya mchakato mzima wa unafikiri kama nani kwa sababu nimeona ngoja tuje na kichwa cha somo ambacho kiko moja kwa moja k leo tunaanza kuangalia kwamba mkristo anafanana na kristo na wala si adamu na kabla ya kuendelea basi nikukumbushe tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya ido basi tuna youtube tunan yetu ambayo inapatikana katika youtube inakwenda kwa jina la mwalimu huruma gadi ukifika pale tafadhali subscribe lakini pia utakapoangalia video yoyote tunaomba uweze ku like pamoja na kushare. kwa kufanya hivyo unakuwa umeshiriki katika kueneza ti kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya sauti kwa maana ya audio basi tunapatikana katika katika katika google podcast katika apple podcast apple na katika spotify nako pia tunapatikana kwa jina la mwalimu mwalimhurumai tafadhali ukifika pale eh, subscribe lakini pia utakaposikiliza fundisho lolote usiache ku wingine kufanya hivyo pia unakuwa umeshiriki katika kueneza injili kama una uwezo wa kushea eh, vituko, vituko hivi kwenye mitandao ya kijamii t wa kristo, <coughs> kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu uh, ukasema mfup iung i am nawe utaunganishwa nitoe shukurani za dhati kwako kwaowwe kwa umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vya neema na kweli kila siku lakini zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine pia nao waweze kusikiliza naufuatilia nitoe shuani za dhati pia kwako kwa, kwa kufundisha wengine na kuwashirikisha wengine kile ambacho wwe mwenyewe umejifunza na nafahamu kwa wale ambao mnasikiliza ka, kwa mara kwanza, kwa ya upya mafundisho kristo ni tofauti sana na mafundisho na mafundisho ambayo kwa namafnsho o zotasia t ngi iai yo e au na kile ambacho tinakizungumza kwa sababu mafundisho ya kristo yakwa tofauti sana na nitoe za za dhati dhati pia kwako kwako umekuwa ukifanya maombi maombi maombi maombi maombi kwa kwa kwa kwa ajili ajili ya ya ya wasikilizaji wa wa vipindi vya neema na na na kweli kwa ya kwangu pamoja timu yangu tunasema asante sana kwa maombi yako. Maombi yako sana sana sana yako yako yako yako yanaleta yanaleta tofauti tofauti kubwa kubwa tunaomba endelea usichoki, endelea usichoke kukazana sababu katika maisha watu bila mioyo inakuwa haina utayari kupokea kile ambacho kristo amekusudia kupitia neno lake nakupa rafiki na mwisho nitoe rai zaati mhmyo na na maamuzi ya kuwa wa vya neema kweli na kwamba kwa sadaka yako ya upendo kila mwezi unachangia gharama za injili kwa njia ya redio matoleo yako yanabadilisha maisha ya watu watu wanabadilika maisha yanaguswa watu katika wat mwingine watu wamepata matumaini wat wanaujasiri hivi watu wanafurahia ukristo wao na wao. na wao yote kwa sababu wewe ulikuwa mti, mtii na na unanisikiliza yusza maamuzi ya mamuzi yakuwapavini vya neema na kweli basi ningekutia moyo kwamba hebu na wee huchukua hatua uonjo huo utamu wa kuona fedha yako kile ambacho mungu amekubariki nacho kinabadilisha maisha ya watu wengine hamna raha iliyokubwa kama hiyo my friend kwa hiyo ninajua basi utafanya maamuzi sahii basi moja kwa moja nataka tuendele na somo letu sasa kumbuka nimekwambia somo nimesema mkristo anafanana na kristo sasa unaweza wakasema mbona kama ni dhairi sio dhairi my friend watu wengi sana actually hasilimia tisin na tisa poitisa ya wakristo bado wanafikiri na wameaminishwa kwamba wao wanafanana na adamu na kwa maana hiyo kufikiri kwao kuzungumza kwao na kutenda kwao wanatenda kana kwamba wanafanana na adamu ili hali biblia inaweka uwazi kabisa kwamba mtu aliyezaliwa mara ya pili yaani mkristo maana yake ni kwamba anafanana na kristo na ndio mambo ambayo nataka tuyachambue katika wiki hii tuyaweke sawa kwa hiyo nitaomba unisikilize kwa makini kabisa na <clears throat> kabla ya kufika mbali sana niweke msingi huu kwanza tuweze kuelewana hebu um, tuende kwenye waibrania waibrania mlango wa kumi na moja waibrania mlango wa kumi na moja alafu tuweke msingi mzuri kabisa waibrania kumi na moja mstari wa sita anasema hivi lakini pasipo imani haiwezekani kumpendeza kwa maana mtu amwendeae mungu lazima aamini kwamba yeye yuko na kwamba huwapa thawabu wale wamtafutao kwa hio bibilia inasema wazi kabisa kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu tuko sawasawa sawa. na kumbuka imani ni kuwa na uhakika wa mambo ya tarajiayo ni kuwa na gojatusome pata tusome, tusome msarulo wa kwanza anasema basi imani ni kuwa na hakika ya mambo ya tarajiwaayo ni bayana ya mambo yasiyoonekana saizi kiswahili ni kigumu kidogo ngoja nikasome kwenye toleo kwenye, eh, jipya la biblia hii ya, ya suv anasema revised anasema basi imani ni kuwa na hakika ya mambo ya tarajiwayo ni kusadiki mambo yasiyoonekana ni kusadiki uwepo wa mambo yasiyoonekana maanake i maanake ni hii kwamba ninaposoma kwenye bibilia ninaposoma kile ambacho mungu amesema E, natakiwa nikubaliane nacho hata kama kwenye akili yangu sikielewi hata kama kupitia milango yangu mitano yafahamu siwezi kukishika kukigusa kukiona kukinusa wala kukionja kama mungu anasema ni basi nami natakiwa nikubaliane kwamba ni Ey. kwa lugha nyingine nitafikiri sawasawa na mungu alivyosema nitazungumza saasawa na mungu alivyosema na nitatenda saasawa na mungu alivyosema katika neno lake kwa kao anasema imani ni kusadiki kabisa uwepo wa mambo yasiyoonekana sadiki kabisa uwepo wa mambo yasiyoonekana na ndio maana bibilia ina, inasema kwamba tunaeenda kwa imani wala si kwa kuona kwa lugha nyingine tunaenenda kwa imani wala si kwa milango mitano ya fahamu kwamba nitakapofika mahali nikakuta neno la mungu kile ambacho kinazungumzwa neno la mungu kinakinzana kinapingana na kile ambacho milango yangu mitano ya fahamu inaniambia basi ninawajibika kufanya maamuzi kwa kuegemea kile ambacho neno la mungu limesema ananyelewa rafiki ndo maana anasema wa akorinto wapili 5 tunaenenda kwa imani na wala si kwa kuona kuona inawakilisha milango mitano ya fahamu sasa anasema pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa nini anasema pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa sababu moja kubwa ni kupe itatusaidia tuende kwenye warumi kumi na 4b warumi saru, warumi mlango wa ki 4 alafu mstari wa h3b warumi mlango wa k4 msari wa 3b anasemaanasema na anasema, anasema, anasema, kila tendo lisilotoka katika imani ni dhambi na kila tendo lisilotoka katika imani ni dhambi kwa hiyo anavyosema kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu maanaake ni kwamba mbadala wa imani ni maisha ya dhambi nitarudia tena mbadala wa maisha ya imani ni maisha ya dhambi o kama hauishi kwa imani kwa maana ya kuamini na kukubaliana na kile ambacho mungu amesema kuhusu wewe kuhusu mazingira yako maana yake ni kwamba wewe unaishi katika dhambi sasa n- n- n- sijui nilisitize kwa kiasi gani kwa sababu ili jambo lina muhimu mno mno mno mno pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu hajasema pasipo matendo mema ingawa matendo mema ni ya muhimu sana hajasema pasipo kutoa sadaka nyingi ingawa kutoa sadaka ni muhimu sana hajasema pasipo maombi ingawa kufanya maombi ni muhimu sana lakini amesema pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu na kwa sababu hiyo kwa nini nimeanza na kusema hiyo ni kwa sababu anasema kwamba kila tendo lisilokuwa la imani kila tendo ambalo aitokana na imani ni dhambi oja nikusomea kwenye ya nadhani bibilia y bari njema anasema hivi anasema na chochote kisicho na msingi wake katika imani ni dhambi na chochote kisicho na msingi wake katika imani ni dhambi na chochote kisicho na msingi wake katika imani ni dhambi angalia bibilia ya neno anavyosema anasema kwa kuwa chochote kinachofanywa pasipo imani ni dhambi chochote kinachofanywa pasipo imani ni dhambi sasa hili nila muhimu sana rafiki kwamba maisha yako ya kila siku maisha yangu ya kila siku maamuzi yangu ya kila siku yanatakiwa yaongozwe yayo yamegubikwa na imani nje ya imani maana yake ni kwamba anaishi katika dhambi tuko sawa sasa ngoja <coughs> niweke mfano kidogo ngoja niweke mfano kidogo li tuweze kuelewana alafu tuta, tutaanza Le, leo ni utangulizi tu lakini tutnda twende kwenye matendo ya mitume matendo ya mitume mlango wa shi s kuna story hapa tutaanza kuisoma yote ya paulo ama wakati akiitwa sauli anakwenda anakwendadameski kwa ajili ya kukamata wakristo na kuwapiga na kuwamuruta na kuwaleta ili wawekwe ndani sasa nataka tuisome maelezo ya paulo akimwelezea agrippa anasema hivi basi katika kazi hiyo nilipokuwa nikienda dameski mwenye mamlaka na maagizo ya wakuu wa makuhani e mfalme ndipo wakati wa adhuhuri njiani naliona nuru inatoka mbinguni ipitayo mwangaza wa jua ikinimulikia mimi na wale waliofuatana nami pande zote tukaanguka nchi sote nikasikia sauti ikisema nami kwa lugha ya kiebrania sauli sauli mbona waniudhi ni vigumu kwako kuupiga mateke mchokoo nami nime- nikasema wewe unani bwana bwana akaniambia mimi ni yesu ambaye wewe unaniudhi sasa sikiliza kitu hichi anasema mimi ni yesu ambaye wewe unaniudhi maanaake nini maanaake ni kwamba paulo alivokuwa akilitesa kanisa maanaake kumbuka kanisa ni mwili wa kristo kanisa ni mwili wa kristo kwa alivokuwa akilitesa kanisa na kuwashurubu watu na kuwakamata na kuwapeleka magereza bwana yesu anachukulia kwamba ni yeye ndiye anayefanyiwa ili nataka uone jinsi ambavyo yesu kristo alivyo kitu kimoja na mwili wake nataka uone jinsi ambavyo yesu kristo alivyo kitu kimoja na wewe kwamba yeyote anayekugusa wewe maana yake ni kwamba anamgusa yesu kristo moja kwa moja yeyote anayekufanyia ubaya wewe ulizaliwa mara ya pili ambaye ni mwili wa kristo maana yake ni kwamba yesu kristo anafanyiwa moja kwa moja kwao wewe na yeye hamtenganishwi kwahiyo anasema hivi anasema nami nikasema wewe unani sa kuinatan unani bwana akaniambia mimi ni yesu ambaye wewe unaniudhi lakini inuka usimame kwa miguu yako maana nimekutokea kwa sababu hii ni kuweke wewe uwe mtumishi w na, na, na shahidi wa mambo haya ulioyaona na wa mambo ambayo katika hayo nitajidhihirisha kwako kumi na saba nikikuokoa na watu wako na watu wa mataifa ambao ninakutuma kwao 18 anasema wafumbue macho yao na kuwageuza waiache giza na kuielekea nuru waziache na nguvu za shetani na kumwelekea mungu sasa sikiliza hapa kisha wapate msamaha wa dhambi zao na urithi miongoni mwao waliotakaswa kwa imani iliyo kwangu mimi sasa mje niangalia tafsiri kama ya ya, ya nini anaweza kawa ameweka vizuri eh, bado tunaona naona tafsiri zote kidogo zinakosea zina, zina wametafsiri wa kitu ambacho e wapate macho ili wapokee wotwametafsirawaat msamahaaau a watafsiri wa bibilia wamekuwa wakitafsiri pasipokuwa na revelation pasipokuwa na ufunuo kwamba ili wapokee msamaha wa dhambi na urithi miongoni mwao kwao saa tukirudi nitasoma saa kwenye kiswahili ntabadiisha loneni baada ya kusema wapate tutaweka ili wapokee s ingesomaika inge, namna hii anasema wafumbue <coughs> macho yao na kuwageuza waiache giza na kuielekea nuru waziache na nguvu za shetani na kumwelekea mungu kisha wapokee msamaha wa dhambi zao na urithi miongoni mwao waliotakaswa kwa imani iliyo kwangu mimi waliotakaswa kwa imani iliyo kwangu mimi kwao tunapata picha gani tunapata picha kwamba bibilia inasema wazi kwamba dhambi zinatakaswa watu wanatakaswa watu wanaoshwa kwa imani iliyo kwa yesu kristo kwahio ninapokuwa na imani yangu imeelekezwa kwa yesu kristo napata utakaso ama ondoleo la dhambi kao nisipokuwa katika imani kwenye swala zima la kusafishwa na kutakaswa nikategemea juhudi zangu badala ya kumtegemea kile ambacho yesu kristo amekifanya maana yake ni kwamba sitaka nimpendeze munguk kuia nikuonyeshe ene tenyingine tuende matenda mtume kumi na tano matenda mtume kumi na tano alafu yametokea mabishano kwamba watu waliomwamini yesu kristo wanatakiwa waishike torati mabishano anaanza mstari wa aa anasema lakini baadhi ya madhehebu ya mafarisayo waliamini wakasimama wakisema ni lazima kuwatahiri na kuagiza kushika torati ya musa mstari wa msaras mitume na wazee wakakusanyika wapate kulifikiri neno hilo na baada ya hoja nyingi petro akasimama akawaambia ndugu zangu ninyi mnajua ya kuwa tangu siku za kwanza mungu alichagua miongoni mwenu ya kwamba mataifa walisikia neno la injili kwa kinywa changu na kuliamini nn na mungu ajuae mioyo ya watu akawashuhudia roho mtakatifu vile vile kama alivotupa Tisa. wala hakufanya tofauti kati yetu sisi na wao akiwasafisha mioyo yao kwa imani kwaho tunaona kutakaswa na kusafishwa kutoka katika dhambi zetu kunafanyika kwa njia ya imani sasa ndoomana nikakwambia kwamba anasema pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa hiyo bibilia inasema kwamba yeyote ambaye anamwamini yesu kristo yeyote ambaye amempokea yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha yake anatakiwa aamini na kukubali kwamba dhambi zake zimetakaswa kwamba ameoshwa na kutakaswa sasa hapa ndo mziki unapokuja hapa ndo mtiani unapokuja je utakubaliana na hichi ambacho neno la mungu linasema ama utakubaliana na mazingira yako yanavyosema je utakubaliana na kile ambacho neno la mungu linakwambia ama utakubaliana na hayo mafundisho ambao wanadamu wengine wanakuletea hapa ndipo ambapo unatakiwa kufanya maamuzi rafiki na tunapozungumza swala la kufanana na kristo ama kufanana na adamu ni swala la imani kwamba bibilia itakueleza kwamba umefanana na kristo kwa sababu umezaliwa mara ya pili then unatakiwa ufanye maamuzi na kukubaliana na hicho ambacho kinasemwa kwa imani kwa sababu inawezekana umezaliwa mara ya pili lada una matatizo matatizo matatizo ya pombe, matatizo ya ya kuvuta sigara una una kunywa pombe na katalika na katalika. na na na kadhalika kadhalika ukiambiwa kwamba umekuwa ni ni ni mwenye haki mtakatifu wala mawaa yako yako kwa sababu tabia unaifahamu mwenendo wako unaufahamu lakini swali linakuja hapa si mungu saw sawa na mungu sawasawa sawasawa vile vile ambavyo ambavyo unaenenda anakuangalia kristo alifanya kupitia atatizoyakuuta igaa ua matatiz yakunaoma udotouaufahaauangalmbaannatiautubaiaa nahchombaho alikifanya kupitia msalaba inaruhusu inauusutakatif a nguu za alte uhaiia wa hico ambacho lakini ulihubiriwa ukaambiwa kwamba yesu kushii eneaisha msalabani aliondoa dhambi zako na kwa maana hiyo huna sababu ya kwenda jehanamu ukaamini ukakubali kweli miaka elf bl iliopita yesu aliondoa dhambi zako ukasema leo hii basi nami nataka kumpokea huyu ambaye alinilipia akafuta na kuondoa dhambi zangu zote hiyo ulivyofanya maamuzi ulifanya maamuzi pamoja na kwamba inawezekana siku hiyo ulikuwa umelewa inawezekana siku hiyo ulikuwa sku i kufanya utumbo inawezekana siku hiyo ulikuwa umetoka na kadhalika na kadhalika. kwa mganga wa kienyeji inawezekana ulikuwa rizi mfukoni naezekana likua una bangi mfukoni kadhalika lakini ulipoelezwa yesu kristo miaka elfu mbili iliyopita aliondoa dhambi zako ukaamini uka ukakubali kumbuka wewe haukuwepa wakati yesu anakufa msalabani mimi sikuwepa wakati yesu anakufa msalabani kinachothibitishia kwamba kweli yesu ni mwana wa mungu alikufa msalabani ni maandiko yaliyoko katika bibilia ni neno la mungu ambalo linapatikana katika bibilia na kwa maana iyo tukakubali tukasadiki tukaamini kabisa uwepo wa mambo yasiyoonekana tukaamini yes, yesu ambaye ni mzungu alikufa kwa ajili yangu mimi mswahili miaka elfu bili iliyopita pamoja na kwamba sikuwepo pamoja na kwamba sikuona kwamba neno limesema kuona kubaliana nalo kama vile ambavyo rafiki umekubali moja kwa moja kwamba mbingu ipo pamoja na kwamba ujaiona umekubali kwamba jeaam ipo pamoja na kwamba ujaiona kwa nini usikubaliane basi kuanzia sasa kama bibilia itasema kwamba umefanana na kristo kubali umefanana na kristo hata kama unaona kwamba ufanani kama vile ambavyo umekubali mbingu ipo pasipo kuiona kwa sababu tu neno limesema na ukakubali jehanamu ipo pasipo kuiona kwa sababu neno limesema kama vile ambavyo umekubali kwamba mungu yupo pamoja na kwamba hujamuona kwa, kwa sababu neno limesema na kama vile ambavyo umekubali kwamba <coughs> shetani yupo pamoja na kwamba hujamuona kwa, kwa sababu neno limesema na kushauri uwanze kufanya maamuzi ya kukubaliana na kile ambacho mungu anasema kuhusu wewe baada ya wewe kuzaliwa mara ya pili na mungu anasema kwamba wewe unafanana na yesu kristo wewe unafanana na kristo na haufanani na adamu sasa kuanza kukubaliana kwa sababu neno linasema siu kananyenajokizungumzap <laughs> yni hi ni jambo la muhimu sana kama umekubali kwamba mbingu ipo pamoja na kwamba ujaiona na uthibitisho pekee ulionao ni neno la mungu na umekubali jehanamu ipo pamoja na kwamba hujaiona uthibitisho pekee ulionao ni neno la mungu na umekubali kwamba mungu yupo na malaika wapo pamoja na kwamba haujaona uthibitisho pekee ulionao ni neno la mungu kwa nini rafiki usifanye maamuzi ya kukubaliana na kile ambacho neno la mungu linasema kuhusu uwewe baada ya kuzaliwa mara ya pili kwa nini na neno linasema wazi kwamba uwewe umefanana na kristo moja nikuonyesha kitu twende twende tusome nisome mstarimiili harakaraka apa tusome mmoja kwanza kwani nini twende warumi mlango wa nane nitaanza msarul wa ishiri na tisa hadi wa thelathini warumi nane ishiri na tisa hadi thelathini anasema hivi maana wale aliowajua tanguasili yani maana wale ambao mungu aliwajua tangu asili ama kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwanawake ambaye ni nani ambaye ni kristo ili yeye ya nani kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi alafu anasema na wale aliowachagua tangu asili hao akawaita na wale aliowaita hao akawahesabia haki na wale aliohesabia haki hao akawatukuza kwao mungu anasema sababu ya kukuokoa wewe sababu ya kumtuma neno lake pamoja na kumtuma roho mtakatifu ili wewe uzaliwe mara ya pili ni ili wewe ufanane na kristo ili kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi na kwa maana yayo anasema sasa ili wewe uweze kufanana na kristo mungu amekuhesabia haki na mungu amekutukuza kwa hiyo wewe hapo ulipo rafiki wewe hapo ulipo mbele za mungu wewe ni mwenye haki na tena umetukuzwa umetukuzwa kwa utukufu ule ule ambao kristo ametukuzwa nao kwao wewe na kristo utukufu mlio nao unafanana ni utukufu ule ule kwa sababu wewe unafanana na kristo sasa inawezekana unanisikiliza na tabia yako sio nzuri kabisa inawezekana una matatizo chungu mzima in infakti inawezekana kufikiri kwako kuzungumza kwako na mwenendo wako haufananii ukristo ama akufananii kuzaliwa kwako mara ya pili inawezekana unanisikiliza ulizaliwa mara ya pili ukaenda vizuri na sasa hivi umerudi nyuma kwa maana ya kwamba hata kanisani uendi tena kwa sababu ni mwenye dhambi mno we ni mchafu mno na kwamba haufai wala haustahili mbele za mungu mimi nina habari njema kwako kwa kwa rafiki kwamba wew unasza maaau mesaliwa mara ya pili ulitoa maisha yako kwa yesu kristo wewe mbele za mungu unafanana na kristo na kwa sababu hiyo mungu amekuhesabia haki na mungu amekutukuza mbele za mungu una utukufu ule ule ambao yesu kristo anao kumbuka ni mwenyewe alisema baba utukufu ule ulionipa na mimi nimewagawi ili wawe mmoja ili wawe wamekamilika katika mmoja so they may be perfect in one kwa hiyo wewe rafiki wewe rafiki mungu anasema kwamba wewe ni mwenye haki na tena amekutukuza kwa utukufu ule ambao amemtukuza nao kristo swali ni moja tu je unasadiki je unaamini ndomana ikakwambia kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu mungu anasema unafanana na kristo wewe ni mwenye haki na tena amekutukuza je unaamini unasikiliza hayo ambao unaelezwa na watu ambao hawamjui mungu unasema so, du kama mungu mwenyewe ni mzuri namnai na mi nataka kuingia ndani ya yesu kristo karibu ndani ya timu ya kristo toa maisha yako lei kwa yesu kristo kwa kaofanya maombi yafuatayo nao utaingia katika familia ya mungu sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe zambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera na kukaribisha katika familia ya mungu ninakukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambaye anaweza kukutunza na kukusimamia mpaka siku ile kuu siku ya kristo basi tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na kumbuka yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha na manyala. sasa mwalimu huruma gaji ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio Podcast, Podcast, telegram pamoja na whasapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa babauzima au uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na itakayoanza sa kumi na dakika tharathini za jionihadi saa kumi na mbili na dakika therathini za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa baba uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari sifuri saba 6itinina nne iatan ia2ii 4 na mbili au sfuri saba 8an tsa iatan i2ii na mbili au sifuri 6 saat5baab kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kubb katika youtube chanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigoacast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7945242 au 789 5242