vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kanisa ni mtu yoyote ambaye amepata ufunuo kwamba yesu wa nazareti ndiye kristo mwana wa mungu tarudia tena kanisa ni mtu yeyote ambaye amepata ufunuo kwamba yesu wa nazareti ndiye kristo mwana wa mungu huyo ndiye ambaye mungu anajenga kanisa kupitia yeye huyo ndiye kanisa tpale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gi nafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kupitia vipindih vya neema na kweli <coughs> kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku uuykiw na wakati kama huu yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako well, sikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kus- ristonauwezekutenda kama kristo na uweze kutenda kama kristo. kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo nasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu ambalo tulianza hapo jana ambalo linasema kwamba mkristo anafanana na kristo na jana nilikuwa ninaweka utangulizi na nilionyesha umuhimu wa imani wa mkristo kuishi kwa imani katika maisha yake ya kila siku ni jambo la muhimu sana ni jambo la muhimu mno, mno mno mno mno mimi na wewe kama wakristo kuishi maisha yetu ya kila siku kuyaishi kwa imani kwa sababu bibilia inasema kwamba kila tendo lisilo la imani ni dhambi na kwa bahati mbaya sana 999 ya wakristo hawaishi kwa imani wanaishi wakiongozwa na milango mitano ya fahamu lakini kabla ya kuendelea basi na kile ambacho nataka tukiangalia siku ya leo nikukumbushe tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya vidio basi tuna channel yetu katika youtube inayokwenda kwa jina la mwalimu huruma gadi ukifika pale tafadhali tunaomba subscribe. lakini pia utakapoangalia utakapo, uh, video yoyote tunaomba uweze kulik pamoja na kushare ili watu wengi zaidi wa weze kufikiwa na mafundisho haya na kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya ya, ya ya sauti kwa maana ya audio basi tunapatikana pia katika google podcast katika apple podcast na katika spotify nako tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi na kama ungependa kupata mafundisho pia kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema ni unge katika namba 789522789242 nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi nitoe shukurani za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila siku na zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza na kufuatilia nikushukuru pia <coughs> kwa vile ambavyo umekuwa ukiwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho mwenyewe umejifunza na kukisikiliza na kwa wale ambao ni wapya leo labda kwa mara ya kwanza l unaislzaa moyo kuhusu jambo moja mafundisho ya kristo yako tofauti sana na mafundisho ambayo umeasikia na kwa maana hiyo utakapokuwa ukisikiliza kuna vitu vingi utaanza kuvisikia vinakinzana vinapingana na vile ambavyo umefundishwa na vile ambavyo unafikiri na kuamini ni kitu kimoja badala ya kuzima redio yako ama kutoka katika atiapu hebu nipe siku tatu sikiliza siku tatu mfululizo na kuhakikishia ukusikiliza kwa siku tatu mfululizo utaweza kupata utaweza kuanza ku, ku, kuelewa tunazungumza kutokea katika engo gani kunisikiliza tu siku moja haitoshi kwa hiyo badala ya kukasirika na kununa tafadhali nipe fursa kuwa kama mariamu kuwa kama yakobo hifadhi katika moyo wako hata kama ukielewisema hiki sikielewi lakini nakiweka pembeni oja naendelee kusikiliza na kuhakishia baada ya siku tatu utaweza kupata mtiririko mzuri na we utaanza kufurahia mafundisho haya na nitoe shukurani pia za pekee Uh, kwako wewe ambaye ume, ume umekua ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neemana kweli kwa ajili ya pamoja na timu yangu asante sana kwa maombi yako maombi yako anata ya tofauti kubwa sana kumbuka unapofanya maombi fanya maombi ukisimamia waefeso wafes na waosat uh, had kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli na mwisho basi nitoe ma, m, shukurani zangu za dhati kwa ajili ya kwako wewe ambae umekuwa kwa sadaka yako ya upendo kila mwezi mapato yako yanasababisha watu wengi na ya tunasema asante sana kwa wako, asante sana kwa wako. Na kwa sana wako wako matoleo matoleo yako yako yanabadilisha maisha watu yanaleta tofauti kubwa kubwa kubwa utaona kazi kubwa ambayo hicho ambayo kila mwezi sa nos oleo yo asha maishayaatofau ausiuhf na kushiriki na kutoa sadaka yake wa upendo kila mwezi ili kwa kuhakikisha kwamba injili kwa njia redio inasonga mbele basi nashauri uweze kufanya hivyo baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee sana somo letu kumbuka somo linasema mkristo anafanana na kristo na kipindi kilichopita nilianza kuzungumza na kuonyesha umuhimu wa imani katika kuhusiana na mungu waibrania 1nm mstari wa sita anasema kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza kwa maana wale wanaomwendea mungu lazima waamini kuwa yuko na kwamba huwapa thawabu na nikakuonyesha katika warumi kin4 hitab kwamba kila tendo lisilo la imani kila kitu ambacho msingi wake sio imani ni dhambi na kwa bahati mbaya sana wakristo wengi hawalijui hili hawalijui hili na kwa maana hiyo wamekuwa wakienenda wakiongozwa na milango mitano ya fahamu kwa kuona kusikia kugusa kunusa na kupapata kuliko kile ambacho neno la mungu linasema na bila mimi nawee kufanya maamuzi hayo ya kuanza kwenda kwa imani kuanza kuendesha na kufanya maamuzi yetu kwa kukubaliana na kile ambacho neno la mungu linasema bado tutaendelea kukaa katika dhambi na kwa maana hiyo matokeo ambayo tutakuwa tunayapata tutakuwa tukivuna matunda ya dhambi tutakuwa tukivuna mshahara wa dhambi kumbuka mshahara wa dhambi ni mauti rafiki kwa kama nakata kuishi kwa imani ni dhahiri kwamba naishi katika dhambi hii haina hi, mjadala haina mjadala hata kama katiba inasema katiba mnaoitumia mwabudu mungu inasema nini haina mbadala mungu ndo amesema katika neno lake kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza na kwamba kila tendo lisilola imani ni dhambi kwao haijalishi kama mmepiga kura ya kukubalianamakutokubaliana mungu amesema amesema kumbuka mungu afanye maamuzi kwa kuangalia wingi wa watu watu wengine napofundishaga nasema sasa mwalimu ina maana kwamba watu wote au wamekosea kwa hiyo kwao wataendajanamtu yep kumbuka kipindi cha nuhu dunia nzima iliangamizwa usipokuwa watunane tu kwao mungu ababaishwi na idadi ya watu anachoangalia anaangalia kile ambacho amekisema na amesema pasipo imani haiwezekani kumpendeza amesema kwamba kila tendo lisilo la imani kila kitu ambacho msingi wake sio imani ni dhambi period kwao hakuna uhuru hakuna mbadala kama hauishi maisha yako ya kila siku na kuhakikishia unaishi katika dhambi sio mimi nimesema ni neno la mungu limesema na ndio maana tunapokuletea vipindi vya vya, vya neema na kweli tunapoletea mafundisho ya kristo kupitia vipind vya neema na kweli pale mwanzo huo anakwambia kwamba vipindi vya neema na kweli vimelenga kujenga na kuimarisha imani yako kwa nini kwa sababu pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu pasipo imani unaelekea jehanamu kama hauishi kwa imani unaelekea jehanamu nobody should fool you mtu yeyote yoyote asijaakudanganya mtu yoyote asijaakufanye mjinga kwamba pasipo imani you are going to hell unaenda jehanamu sasa kumbuka imani kwenye nini ni imani kwenye kile ambacho yesu kristo amekifanya basi wala sio kitu kigumu sana ni wewe kuwa na imani kwenye kile ambacho yesu kristo amekifanya kipindi kilichopita nilikuonyesha kwa mfano kwenye matendo ya mitume 6 mtarula wa 18 tuliona kwamba mwanadamu anapokea msamaha wa dhambi pamoja na utakaso kwa sababu ya imani yake iliyoko kwa yesu kristo period hakuna kitu kingine chochote ambacho kinaweza kutuondolea dhambi kinaweza kututakasa zaidi ya imani yetu iliyoelekezwa kwa yesu kristo na kwa kazi yake kamilifu aliyofanya pale msalabani sasa nalisitiza hili kwa sababu wakristo wengi wanahania kwamba wana option is optional. yani kwamba imani ntaitafuta imani tu pale ambapo labda nahitaji kupona ama nitatafuta imani tu pale ambapo labda nahitaji kulipia ada za mtoto ama kodi ya nyumba ama nahitaji mtaji ama naitafuta siju mme ama mke no imani ni kila siku kula yako inatakiwa ule kwa imani ndio maana tengine nawashangaa watu chakula kimekuja mezani alafwanaanza kuomba waakitakasa chakula chakula chakula chakula umepewa umepewa umepewa na nani? Umepewa na ibisi, umepewa na mungu, na nani ibilisi au mungu mungu mungu ambaye ni ni kama hicho anaweza kitu kitu kibaya paulo unapopokea chochote kwa shukrani, kumifani, kwa kwa sababu ya nini kinatakaswa imani kwa yale maneno yako baba naomba katika jina la yesu kusel, tupate vyema amen hiyo ni ngonjera si kwa sababu gani kwa sababu hauli kwa imani ndio maana anasema kila tendo kula kwa imani kwamba amini bwana yesu alisema hakuna kitu chochote hata kila kitu cha kufisha hakiwezi kukuturu koo chakula chochote kinachowekwa mbele yako kipokee kwa shukrani sema baba asante kwa ajili ya mlo ulioko mbele yangu asante kwa ajili ya chakula kilichoko mbele yangu tunakipokea kwa moyo wa shukurani asante kwa maana chakula hichi ni uthibitisho wa upendo wako wa wema wako na ukarimu wako katika maisha yetu amen alafu gonga menyu ainiukianzanatakasa sijui nakemea na, na kitugani siju karoti shambani inaonyesha jinsi ambavyo umeja kutokuamini inaonyesha jinsi ambavyo hauamini hicho chakula umepewa na mungu inaonyesha kwamba unaamini hicho chakula umekipata kwa nguvu zako mwenyewe na kwa kuwa imani yako haiko kwa mungu then hata hiyo kula yako ni dhambi haleluya kwa yos, kwa hiyo sasa nini kwa nasema, nasema yo kwa sababu kuna mambo ambayo tutaanza kuiangalia kuhusiana na wewe kufanana na na kristo kama mkristo ambayo itabidi uyapokee kwa imani nje ya imani hutaweza kukubaliana nayo akili yako itakata kabisa akili yako itagoma kabisa tuko sawa sasa kumbuka tumesema tumesemanasema kwamba mkristo anafanana na kristo sasa <coughs> nielezee kidogo kuhusu mkristo maanake sa nyingine watu aania kwamba mkristo ni kila mtu anayekwenda kwenye sehemu inaitwa kanisani hasa nataka tuelezee kidogo manake sa ingine kuna, kuna mkanganyiko mkubwa sana kanisa sio jengo kanisa sio jengo -ile kwanza tulielewe kanisa sio jengo kwa hiyo twende tuangalie chapchap matayo kumi na sita tuanze mstara wa kumi na tatu mpaka wa kumi na nane hasa basi yesu akaenda pande za kaisarea filipi akawauliza wanafunzi wake akasema watu hunena mwana wa adamu kuwa ni nani wakasema wengine hunena huu yohana mbatizaji wengine elia wengine yeremia na au wapo manabii akawaambia nanyi mwaninena mimi kuwa ni nani simoni petro akajibu akasema wewe ndiwe kristo mwana wa mungu aliye hai yesu akajibu akamwambia heri wewe ama umebarikiwa wewe simoni bariona kwa kuwa mwili na adamu avikufunulia hili bali baba yangu aliye mbinguni kumina nan nami nakwambia wewe ndiwe petro na juu ya mwamba huu nitalijenga kanisa langu wala milango ya kuzimu haitalishinda kwao kanisa ni mtu yeyote ambaye amepata ufunuo kwamba yesu wa nazareti ndiye kristo mwana wa mungu tarudia tena kanisa ni mtu yeyote ambaye amepata ufunuo kwamba yesu wa nazareti ndiye kristo mwana wa mungu huyo ndiye ambaye mungu anajenga kanisa kupitia yee huyo ndiye kanisa hilo nitaka likae kwanza vizuri tulielewe sawa hilo nitaka likae vizuri tuweze kulielewa ko hilo ndio kanisa okay sasa mkristo ni nani twende matendo ya mitume matendo ya mitume na kidogo naaoakdoenda maida mitume kwao tumesema kanisa ni mtu yeyote aliyepata ufunuo kwamba yesu wa nazareti ndiye kristo mwana wa mungu na kwa sababu hiyo tukienda kwenye wakolosai mlango wa kwanza mstari wa kumi na nane wakolosai mlango wa kwanza mstari wa kumi na nane anasema hivi naye yaani kristo ndiye kichwa cha mwili yaani cha kanisa naye ni mwanzo ni mzaliwa wa kwanza katika wafu ili kwamba awe mtangulizi katika yote kwao anasema kwamba kanisa ni mwili wa kristo kanisa ni mwili wa kristo ndio maana ukienda kwapanda mstari ule wa ngapi wa ishirini na nn anasema sasa nayafurahia mateso niliyonayo kwa ajili yenu tena nayatimiliza katika mwili wangu yale yaliyopungua ya mateso ya kristo kwa ajili ya mwili wake yaani kanisa lake kwao kanisa pia ni mwili wa kristo na mwili wa kristo ni kanisa sasa huu mwili unatengenezwaji ama ili kanisa linatengenezwaji mtu anapata ufunuo kwanza kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu alafu ukienda kwenye wakorinto wa kwanza mlango ule wa kumi na mbili tukaanza mstari ule wa, wa kumi na mbili anasema hivi maana kama vile mwili ni mmoja nao una viungo vingi na viungo vyote vya mwili ule navyo ni vingi ni mwili mmoja vivyo hivyo na kristo kumi na tatu kwa maana katika roho mmoja siivi sote tulibatizwa kuwa mwili mmoja kwamba tu wayahudi au auamb wayunani ikiwa tu watumwa au ikiwa tu uhuru basi sote tulinyweshwa roho moja hiyo kwa lugha nyingine ninapopata ufunuo kwamba yesu wa nazareti ndiye kristo mwana wa mungu maanayake ni kwamba nikakubaliana na hilo ninakuwa ni kanisa kwa maana ya kwamba roho mtakatifu anakuja ndani mwangu anasababisha mimi nizaliwe mara ya pili na kwa maana hiyo kupitia roho mtakatifu ninaungwa ninakuwa ni sehemu ya mwili wa kristo na kwa maana hiyo utaanza kuona kwamba kanisa ni watu na wala sio jengo kanisa ni watu na wala sio jengo na watu wengi sana wanadhania kwamba kanisa ni jengo sasa baada ya kusema hilo mkristo ni nane twende kwenye warumi nn kwanza mstari ule wa ti warumi t anasema lakini ikiwa roho wa mungu anakaa ndani yenu ninyi amuufuati mwili bali mwaefuata roho lakini mtu awaye yote asipokuwa na roho wa kristo huyo si wake ko mkristo ni mtu yeyote ambaye ana roho wa kristo ama roho mtakatifu ndani mwake huyo ndio mkristo yeyote ambaye hana roho wa kristo huyo sio wa kristo mtu yeyote ambaye hana roho mtakatifu ndani mwake huyo mtu sio mkristo atajiita mkristo lakini hawezi akawa mkristo mfano mtudu unaopada kutoa ni huu tukikuchukua wewe unainisikiliza tukakufungia jikoni ukakaa jikoni wiki mbili tukija baada ya wiki mbili hatuuta kukuta umeguka umekuwa sufuria kwa sababu tu uko jikoni kwa sababu kwamba unasema mimi naendaga kanisani kwamba mimi ni mkristo si kweli utakuwa ni mkristo tu kama roho wa kristo yuko ndani mwako na huyu ndiye mkristo ambaye tunasema kwamba amefanana na kristo kwa nini kwa sababu roho wa kristo yuko ndani ya huyu mtu kwamba huyu mtu amezaliwa mara ya pili kupitia roho wa kristo na kwa kuwa roho wa kristo yuko ndani mwake basi huyu ndugu amefanana na kristo sasa tupige hatua pia twende kwenye matendo ya mitume mlango wa kumi na moja alafu unaza mstari wa shiri ngapi wa ishiri na ama z shii na tano huyu inazungumzia habari ya barnabas wakati amekonda kumtafuta sauli kwa mstai wa shinata na shi na sita anasema kisha yani barnabas akatoka akaenda taso kumtafuta sauli yani paulo anasema hata alipokwisha kumwona akamleta antiokia ikawa kwa muda wa mwaka mzima wakakusanyika pamoja na kanisa na kuwafundisha watu wengi na wanafunzi waliitwa wakristo kwanza hapo antiokia kwao anasema wanafunzi kwa mara ya kwanza wanafunzi walipewa jina la kwamba wao ni wakristo ni kule antiokia kwa hiyo ungaweza kusema kwamba mkristo ni mwanafunzi wa kristo mtu yeyote ambaye siye mwanafunzi wa kristo huyo sio mkristo sio mimi nasema mimi nasoma bibilia rafiki angalia monjaomatari sit shata alipokusha kumwona akamleta antiokia ikawa kwa muda wa mwaka mzima wakakusanyika pamoja na kanisa na kuwafundisha watu wengi na wanafunzi waliitwa wakristo kwanza hapo antiokia sasa inawezekana labasetafstofaofautiusometafsiri ya neno alafu na tafsiri ya bibilia habari njema labda laba amesema tofauti anasema tafsiri ya neno naye alipompata yaani barnabas alipompata paulo akamleta antiokia hivyo kwa mwaka mzima barnaba na sauli wakakutana na kanisa na kufundisha idadi kubwa ya watu ilikuwa ni katika kanisa la antiokia kwa mara ya kwanza wanafunzi waliitwa wakristo kwa hiyo mkristo ni mwanafunzi wa kristo okay sikuya bibilia habari njema anavyosema anasema alipompata alimleta antiokia nao wote wawili walikaa na ile jumuiya ya kanisa kwa mwaka wote mzima wakifundisha kundi kubwa la watu huko antiokia ndiko kwa mara ya kwanza wafuasi waliitwa wakristo kwaio mkristo ni mwanafunzi wa kristo kwao tukisema hivi mkristo ni mtu yeyote ambaye amepata ufunuo kwamba yesu wa nazareti ndiye kristo na kwamba ndani ya huyu mtu sasa roho wa kristo yaani roho mtakatifu anakaa ndani mwake na kwamba huyu mtu anafanya amefanya maamuzi ya kuwa mwanafunzi wa kristo sasa nikuulize wewe wewe ni mwanafunzi wa nani sasa unasema mwalimu ina inahusiani na kufanana na naadamu aufanana na kristo nitakuonyesha si mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli ili aweze kumwabudu mungu katika roho na kweli na kundi lingine kubwa ni wanafunzi wa musa koja okay, niseme hivi mwanafunzi wa musa ama mafundisho ya musa ama mafundisho kwa ajili ya wanafunzi wa musa ni kwa ajili ya watu ambao wanafanana na adamu torati sheria amri kumi ni kwa ajili ya watu ambao wanafanana na adamu neema na kweli ni kwa ajili ya watu wanaofanana na kristo unanyeelewa rafiki tarudia tena torati sheria amri kumi ni kwa ajili ya watu ambao wanafanana na adamu neema na kweli ni kwa ajili ya watu ambao wanafanana na kristo moja niseme hivi torati <coughs> sheria amri kui ni kwa ajili ya wanafunzi wa musa neema na kweli ni kwa ajili ya wanafunzi wa kristo sasa nikuulize wewe undaenisikiliza wewe ni mwanafunzi wa musa au ni mwanafunzi wa kristo weewewe umefanana sorry, wewe, wewe ni umefanana na adamu ama umefanana na kristo maana kama unasema kwenye kufikiri kwako ku, unaona umefanana na adamu basi ni dhahiri mafundisho yaliyo sahihi kwako ni mafundisho ya musa ni torati ya musa ni sheria na amri kumi hiyo ndio halali kwako lakini kama umezaliwa mara ya pili na kwenye kufikiri kwako unakubali kwamba unafanana na kristo kwamba sio tu kwamba umehesabiwa haki lakini pia umetukuzwa na mungu basi mafundisho sahihi kwako ni mafundisho ya kristo ni mafundisho ya neema na kweli kwa nini kwa sababu mkristo ni mwanafunzi wa kristo na tunafahamu kusoma yohana mlango wa kwanza mstari wa kumi na saba anasema torati ilikuja kwa mkono wa musa neema na kweli zilikuja kwa mkono wa yesu kristo kama wewe ni mwanafunzi wa kristo na yesu kristo ndiyo neema na kweli zilikuja kupitia yeye maanaake ni kwamba mafundisho ya kristo yatakuwa yamejikita katika neema na kweli na kwa maana hiyo ni ne kupitia neema na kweli ndo utakuwa unaishi katika imani lakini kama wewe ni mwanafunzi wa musa maanake a mafundisho utakayoyasikia yatakuwa amejikita katika agano la kale katika torati na manabii kwa maana kwa maana nini kwa maana wewe kwenye kufikiri kwako na kuona kwako unaona na adamu adamu alikuwa nani adamu alikuwa ni mwasi adamu alikuwa ni mwenye dhambi adamu alikuwa amemkataa mungu adamu alikuwa ameamua kutengana na mungu lakini kristo kristo ni kipenzi cha mungu kristo ni furaha ya mungu kristo ni, e, ndio fahari ya mungu na kama we umefanana na kristo maanaake ni kwamba na wewe ni kipenzi cha mungu wewe ni furaha ya mungu wewe ni fahari ya mungu lakini kama kwenye akili yako unaona umefanana na adamu utaanza kumkimbia mungu ndio maana ukifika ukisikia habari ya mungu unamwona mungu ni mgumu unamwona mungu ana asira unamwona mungu kama vile anafurahia wewe kwenda jehanamu zaidi kuliko wewe kupata uzimu wa milele unaona kama vile mungu anafurahia wewe kupata matatizo zaidi kuliko kulikoekuwa na maisha ya, amani na furaha tuko sawa sawa. kwa hiyo nitarudia tena mkristo ni mtu ambaye ana roho wa kristo ndani mwake na tena mkristo ni mtu ambaye ni mwanafunzi wa kristo sio mwanafunzi wa musa wala sio mwanafunzi wa dhehebu lolote si dhehebu ni majina tu ambao watu wanatumia kukusanyika lakini kimsingi aliyekufa msalabani akanunua watu kwa damu ya thamani ni yesu kristo in fact ndiokiongosi peké wadini zote apaɗun ani ambanetwa dini sio dini tuweze kuelewana ndio kiongozi pekee ambaye alikufa kwa ajili ya watu wake ambaye alimwaga damu yake kwa ajili ya watu wake viongozi wengine wote wa dini nyingine ni kwamba hawakufa kwa ajili ya watu unaposema unaposmamii ni mkristo ni kwamba unakubaliana na kifo cha yesu kristo unakubaliana na damu yake unakubali kwamba alikununua na kama yesu ndiye aliyekununua basi ni sharti uwe mwanafunzi wa kristo na utakapofanya maamuzi ya kwa wa kristo sasa ndo tunakuita wewe ni mkristo kwao wengine wote wanajisingizia tu kwamba ni wakristo ili hali sio wa kristo kumbuka mkristo ni mtu ambaye ana roho wa kristo ndani mwake na tena ni mwanafunzi wa kristo na huyu ndio tunasema kwamba amefanana na kristo sasa kama unanisikiliza na haujafanya maamuzi baada ya kuzaliwa mara ya pili haujampokea yesu kristo kamabwana mkoza wa maisha yako maana ni kwamba wewe bado unafanana na adamu na kwa maana hiyo adamu ni mwasi na mshahara wa dhambi ni mauti kama unataka kuepuka hiyo fanya maombe yafuatayo sema mungu wa mbinguni limesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe tambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki nakini kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera na kukaribisha katika familia ya mungu tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio youtube google podcast apple podcast podcastspotify telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa baba uzima hau uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za juma ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika thathi za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika hahi za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bao bao. uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga si namba 7 stna nn mia tan mia mbili arobaini na mbili au sifuri saba 8 tisa mia tano mia mbili arobaini na mbili au sifuri sita saba tatu mia tano mia mbili arobaini na mbili kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7945242 au 789 5242