vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli anasema kwa kuwa mmezaliwa mara ya pili si kwa mbegu iharibikayo bali kwa ine isiyoharibika kwa neno la mungu lenye uzima lidumulo hata velele kwamba kama mimi na wewe hatutafika mahali tutambue kwamba sababu ya mungu kutuokoa ilikuwa ni ili si tupate kuwa wana watoto wake watoto ambao wanafanana na kristo ukristo wetu utakuwa umejaa matatizo pupote pale ulipo rafiki ni katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu unaitwa huruma gadi nina furaha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako e unaenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa ukifikiri kwa kwa kwa kwa vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema mkristo amefanana na kristo mkristo amefanana na kristo na hichi ni kipindi chetu cha sta tumeksha kuangalia mambo kata wa kata, na na na na kama kama kuna ambazo usikilize ni ni ni ile sehemu sehemu ya ya ya ya kwanza tunazungumza tunazungumza unafikiri nani na hii ya pili ambazo, ya wiki ya pili ambayo ambayo wiki mkristo kristo <laughs> ni muhimu sana ukristo wako utakuwa mgumu mno jana nilianza kuonyesha kwamba mwasisi uokovu mungu na hivyo anayeweza kutekeleza mpango mzima wa yaaesaswa ni mungu na mwenye kusudi la kwa nini amekuokoa ni mungu leo nitaendelea kukumegia na kuelewesha mambo kadha kwa kadha lakini kabla ya kuendelea nikukumbushe tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho yayo kwa njia ya vidio basi tunapatikana katika youtube uh, chaneli yetu inaitwa mwalimu huruma gadi ukifika pale tafadhali subscribe lakini pia utakapokuwa umeangalia video yyote tunaomba uweze kulike pamoja na kushaa Um, kama ungependa kupata pia mafundisho haya ya sauti basi uh, unapatikana katika Podcast, katika apple Podcast, na katika nako pia tunapatikana kwa jina la mwalimu utakapofika pale tafadhali lakini pia utakaposikiliza utakpofik lolote tfaakini tunaomba uweze kushare na watu wengine ili mafundisho yazidi kusonga mbele watu wengi zaidi. Kama pia kupata mafundisho njia basi lfunstzusomzua watu wngizad kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge nawe utaunganishwa kumbuka mafundisho ya platforms zote hizi ambazo zimekutaajia ie ni kwenye youtube iwe ni kwenye podcast iwe ni kwenye telegram whatsapp mafundisho yanakuja bure kila siku hulipi hata shilingi nitoe shukurani za dhati kwako wewe ambaye umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo lakini pia umekuwa ukihamasisha watu kila siku nao waweze kusikiliza waweze kutana na kweli hii nasema asante sana kwa kuwa mwanafunzi mwaminifu wa kristo asante kwa kudhirisha kwa vitendo kwa kwambao ni mwanafunzi wa kristo na kama unanisikiliza leo hii na ni mara yako kwa ya kwanza kunisikiliza na naomba nikupe ushauri mdogo kwamba mafundisho ya kristo ni tofauti sana na mafundisho ambayo umewezeea kuyasikia na kwa maana hiyo vitu vingi utakavyovisikia kwa mara ya kwanza vitakuwa vinapingana ama vinakinzana na kile ambacho wewe unakifahamu na kile ambacho unakiamini na ni kwa nini ni kwa sababu tunajaribu kufundisha ufikiri kama kristo kwao utakapofika mahali ukute kuna mpingano kuna mgongano kati ya kile ambacho unakijua na kukiamini na kile ambacho unaeleza kupitia vipindi hivi vya neema na kweli tafadhali usikasirike na kuzima redio tafadhali usikasirike na kutoka katika grupu tafadhali nipe siku tatu mfululizo nisikilize kwa siku tatu mfululizo Alafu, kama utakuwa kuconnect kuona mafundisho ya kristo yanakuletea nini basi mfuulizoaam kutoka lakini kabla ya hapo moyoniwailwa hifadhi moyoni mwake ama yakobo naye ndoto ya, ya yusufu moyoni mwake kwa hiyo naweza na, na, na we, weka pembeni usitukane usibeze wala usifanye kutoka ukacha, kusikiliza apana. kwa asiakutoukaksaa tumeona kwenye magrupu haya kama la whatsapp hasa whatsapp watu wanakathirika wanatoka alafu baada ya siku tatu naomba niunge tena <laughs> kao anafanya kazi kazisiku akisikia kitu kimemkera ana left alafu baada ya siku mbili tatu anaomba kurudi na weo unaisikiliza ambao umekua ukifanya hivyo unajua sio mmoja sio wawili sio watatu umeona lukuki kwaio labda kabla ya kufanya haraka kutoka hebu vumilia tu kidogo mambo vizuri kumbuka Ustegeme kwa kwa kwa kwa kwa la mungu wewe. mungu litakuwa linakufurahisha hayuko hapa hapa kukufurahisha yuko kukusaidia ili kusudi lake liweze kutimia baada ya ya ya ya kusema hayo pia nitoe kwa ajili ya kwa kwa ajili ajili kwako umekuwa ukifanya maombi maombi maombi maombi wasikilizaji wa vya neema na na na kweli kwangu kwa pamoja timu yangu asante asante sana kwa maombi yako, asante sana kwa maombi yako ya sana yako yako wako tofauti kubwa tafadhali kufanya maombi. tafadhali na na kufanya kushirikiana roho mtakatifu maombi na mwisho nitoe shukurani za dhati kwako wewe ambaye umekuwa ukichangia gharama za injili kila mwezi umefanya maamuzi ya kuwa n wa vipindi vya neema na kweli n wa mafundisho ya kristo na kwa mapato yako na kwa, kwa sadaka yako ya upendo unawezesha gharama za injili kwa njia ya redio ziweze kulipiwa na watu wengi zaidi waweze kufikiwa meja nikuambie kitu rafiki naweza nikaja katika kitongoji chenu nikafanya mkutano wa nje na nikifanya mkutano wa nje yes watu ambao watakusanyika na kunisikiliza idadi yao haiwezi kufikia kama vile ambavyo kwenye redio kama namna napoua kwenye redio tunafikia watu wengi zaidi kwa wakati mmoja kwa hiyo wewe ulifanya nakupa ongera sana na kama unanisikiliza na haujaa ma, ma, ujafanya maamuzi yakuaaini ya nema nakeli a kila mwezi kujitahidi kutoa kiasi chochote ambacho mungu amekujalia swali so langu ni moja tu kwa nini haujafanya hivyo niili hali kila siku una njoi na kufurahia haya mafundisho kila siku unasikiliza na kurukaruka umekuwa maisha yako wamebadilika je hauoni kwamba na wewe unauwiwa biblia nasema usiwiwe na mtu kile chochote sipokua upendo jee, hauoni kwamba unawiwa na pendo la kristo na ushiriki aaww ushirikiua ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa je inawezekana hurumagadi inawezekana labda ueaua a mbaili ya huyo kristo ambaye alikufa damu yake kwa kwa ajili yako ambaye hujampa hujampa hata shilingi ujampata chochote kile alikufaadamuyake aajly japaashilingaa oote ilikupenda uoni nawee unastailita uwambia shukrani hivyo naamini leo tfany maamuzi naamini leo utafanya maamuzi ndio manar anazungumza na moyo wako na unajua kabisa anazungumza na moyo wako usione aibu tukua hatua alafu utanjoi baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na soma letu kwamba mkristo anafanana na kristo sasa kumbuka kumbuka nilikwambia pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu tukaliangalia siku ya kwanza alafu nikakuonyesha mkristo ni nane tukasema mkristo ni mtu ambaye amepata ufunuo kwamba yesu wa nazareti ndiye kristo mwana wa mungu na kwamba mkristo ni mtu ambaye roho wa kristo yaani roho mtakatifu anaishi ndani mwake na tukaona pia kwamba mkristo ni mtu ambaye ni mwanafunzi wa kristo mtu yeyote ambaye siye mwanafunzi wa kristo huyu mtu siye mkristo tulilizungumza hilo nalikumbushia tena sasa twende tuichokuwa tukizungumzia jana jambo a nazungumzia jana jana nilianza kueleza akawambia kwamba mwasisi wa uokovu wa mwanadamu ni mungu chimbuko la uokovu wa mwanadamu ni mungu na aliyetekeleza mpango mzima wa uokovu kwa ajili ya mwanadamu ni mungu na kwa maana hiyo mwenye kujua kusudi la kwa nini amemwokoa mwanadamu ni mungu kwao tuende kwenye waefeso mlango wa kwanza tutasoma tena mstari wa tatu mpaka ule wa tano kwanza alafu tutajikumbusha mambo machache au tutapiga hatua anasema atukuzwe mungu baba bwana wetu yesu kristo aliye tubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo kama vile alivyotuchagua katika yeye yeye na ni yeye kristo yaani kama vile ambavyo mungu alituchagua katika kristo kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tuwe watakatifu watu wasionaachia mbele zake katika pendo tano kwa kuwa alitangulia kutuchagua ili ili ili tufanywe wanawe kwa njia ya yesu kristo na jana nikakugusia ama kipindi kilichopita nikakugusia kuambia kwamba kusudi la mungu kukuokoa uwewe kuniokoa mimi kusudi la mungu kumtoa mwanawe wa pekee yesu kristo afe msalabani ilikuwa ni kumwokoa mwanadamu ili huyu mwanadamu apate kuwa mwana wa mungu hilo ndo kusudi lake hilo ndo kusudi la mungu sasa wa-nikakwambia watu wengi wamefundishwa kwamba mungu alimtuma yesu aje afe msalabani ili atuokoe twende mbinguni hilo sio kusudi la mungu kumbuka wfe wa filipi t nasema sisi ni raia wa mbinguni tumetokea mbinguni wewe kabla ya kuja hapa duniani my friend ulitokea kwa mungu hukutokea kwa shetani <laughs> ulitokea kwa kwao mbingu sio ishu hapa ishu hapa ni kwamba mungu alikuwa anatafuta wana sijui kaananyeelewa anatafuta watu atakaokuwa watu wake okay tene uh, nikakuanyishe kwa mfano na najaribu kazia kazia hapa itakaa itakasa twende kwenye yohana injili ya yohana mlango wa kwanza halafu <clears throat> tuanze mstari wa kumi ama tuanze mstari wa sita injili ya yohana mlango wa kwanza mstari wa sita tutasoma mpaka lewa kumi na tatu anasema palitokea mtu ametumwa kutoka kwa mungu jina lake yohana kwa hiyo yohana ametumwa kutoka kwa mungu kwa kama yohana ametumwa kutoka kwa mungu tunatakiwa tusikilize kile ambacho anasema kwa kwaata palitokea mtu ametumwa kutoka kwa mungu jina lake yohana saba huyo alikuja kwa ushuhuda ili aishuhudie ile nuru wote wapate kuamini kwa yeye nane huyo hakuwa ile nuru bali alikuja ili aishuhudie ile nuru tis kulikuako nuru halisi amtiaye nuru kila mtu akija katika ulimwengu kumbuka waraka wa kwanza wa yohana mlango wa kwanza mstari wa tano anasema mungu ni nuru na ndani yake hakuna giza lolote kwao mungu ambaye ni nuru alimtuma nuru aje ulimwenguni ili kupitia huyu nuru kila mtu awe na nuru angalia mstara wa tisa tandarudia kulikwako nuru halisi amtiaye nuru kila mtu akija katika ulimwengu kumi alikuwako ulimwenguni hata kwa yeye ulimwengu ulipata kwako wala ulimwengu haukumtambua inasema alikuja kwake wala walio wake hawakumpokea bali wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika watoto wa mungu ndio wale waliaminio jina lake waliozaliwa si kwa damu wala si kwa mapenzi ya mwili wala si kwa mapenzi ya mtu bali kwa mapenzi ya mungu hasa nikuelezee kitu kidogo hapa rafiki watu wengi hawajui wakristo haswa wakristo hawajui kwamba injili ya yohana ndio kitabu cha mwisho kuandikwa katika bibilia na hii ilitokea baada ya muda mwingi kupita wazee waliokuwepo kwa efeso ambao walikuwa wamemwamini kristo wamesoma matayo alichoandika wamesoma marko alichoandika wamesoma luka alichoandika lakini bado wakawa kuna maeneo hayajakaa vizuri kwa huyo wakamfata mzee yohana mtume yohana wakawambia hebu tuelezee hili swala la kristo tunamwamini yesu kristo kama bwana mungu lakini hebu tueleze tupe picha kamili tuelezee haswa woo ulikuwa karibu na yesu hebu tuelezee haswa nini kilitokea kilichomleta yesu ni mpango wa mungu kusudi la mungu lilikuwa ni nini haswa na historia inaonyesha kwamba kilichotokea ni kwamba yohana akasema itabidi tufunge kwa siku tatu o wakafunga kwa siku tatu akiwa amekaa kwenye maombi baada ya hapo akaanza kudictate kukl naita ni sijui akaanza ku, ku, kuongea alafu mtu akawa ana, ana, anaandika kile ambacho ambacho anaeleza sasa nataka uone kitu hiki anavyoanza kuelezea mwanzo kabisa anaanza kuelezea na anavyoanza kuelezea habari za yesu unaposoma kitabu cha yohana utaona anafuata utaratibu wa kitabu cha mwanzo mlango wa kwanza ameanza kama uumbaji ulivyoanza exactly na anazungumzia kabisa kwamba kristo amekuja kufanya uumbaji kumbuka tuna uumbaji mara mbili kuna uumbaji katika mwanzo mlango wa kwanza ambao mungu alifanya lakini pia kuna uumbaji wa kiumbe kipya ama viumbe vipya ulimwengu mpya na nchi mpya ambao umefanywa na kristo na kristo alihusika kwenye zote mbili alihusika kwenye uumbaji wa kwanza na amehusika kwenye uumbaji wa pili kama ambavyo baba naye alihusika kwenye wa kwanza na wa pili na roho mtakatifu alihusika kwenye wa kwanza na wa pili kwamba baada ya kuanguka kwa mwanadamu ilibidi mungu aanze kuumba upya ndoananasema hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya maanasema kisha nikaona mbingu mpya na nchi mpya ko wanaanza kuelezea k yohana anaanza kuelezea sasa nataka uone kitu hichi k anaelezea hapo mwanzo nani alikuwa kwa mungu anaelezea alikuepoliuaamunguanaelezeaelzea alafu anamzungumzia kristo tena kwamba ni nuru ya, ya watu na kwamba huyu nuru alikuja ulimwengudi alitumwa na mungu na huyu nuru alikuja ili amtie kila mtu nuru alafu hapo hapo anasema kwamba alikuja kwa walio wake lakini hawakumpokea lakini bali wale wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika kuwa watoto wa mungu anasema hawa ndio waliozaliwa kwa mapenzi ya mungu kumbuka hii ni yohana mlango wa kwanza anajaribu kutupa kusudi la kristo kuja duniani kwaho anasema kristo ambaye kila kitu kiliumbwa kupitia yeye kristo ambaye ni uzima kristo ambaye ni nuru ya ulimwengu alikuja kwa wale wa kwake wale wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika kuwa wana kwa anakupa picha gani anakupa picha kwamba kilele cha kazi ya kristo ilikuwa ni kuwafanya watu kwenye waefeso tumeelezwa kwenye injili ya yohana pa tunaelezwa lakini tulienda kwene warumi pia mlango wa nane tulielezwa tunakndasasarafiki yakobo pia nae anatueleza hivo hivyo tukasome... tukamsome yakobo yakobo mlango wa kwanza tutasoma mstari wa kumi na saba hadi wa kumi na nn yakobo mlango wa kwanza mstari wa kwanzassb had a k anasema kula ku kisore kila kutoa kuliko kwema na kila kitolewacho kilicho kamili hutoka juu hushuka kwa baba wa mianga kwake hakuna kubadilika wala kivuli cha kugeukageuka kui nanane anasema kwa kupenda kwake mwenyewe yaani kwa kupenda kwake mwenyewe nani mungu alituzaa sisi kwa neno la kweli tuwe kama limbuko la vyumbe vyake hiyo yakobo naye anatueleza kwamba nasi tumezaliwa na mungu kupitia neno lake okay huyu ni shahidi wa tatu na kupa nimekuonyesha paulo anasema hivyo nimekuonyesha yohana anasema hivyo huyu ni yakobo naye anasema tende kwa petro petro wa kwanza mlango wa kwanza mstari wa shi na tatu anasema kwa kuwa mmezaliwa mara ya pili si kwa mbegu iharibikayo bali kwa ile isiyoharibika kwa neno la mungu lenye uzima lidumulo hata milele kao petro naye anapigia msumari hapo hapo kwamba sisi tumekuwa wana wa mungu sasa kwa nini nasitiza yote haya nasitiza yote haya kwa sababu hii kwamba kama mimi na wewe hatutafika mahali tutambue kwamba sababu ya mungu kutuokoa ilikuwa ni ili sii tupate kuwa wana watoto wake watoto ambao wanafanana na kristo ukristo wetu utakuwa umejaa matatizo kwaio tu kwamba mungu anataka tuwe wana lakini tulinikuonyesha kwenye warumi nane tena tukangalia tena warumi nane ishia tia d thelathini kwamba anataka tuwe wana ambao wanafanana na mwanaye kristo anasema maana wale aliowajua tangu asili aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwanawake ili yeye yeye nani kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi na wale aliowachagua tangu asili hawa akawaita na wale aliowaita hawa akawahesabia haki na wale aliowahesabia haki hawa akawatukuza kwa hiyo mimi na wewe tuliitwa tufanane na kristo kwanza tuwe wana wa mungu wana ambao wanafanana na kristo na jana ama kipindi kilichopica nikakwambia hivi kusudi la mungu la kukuokoa wewe na kuniokoa mimi ni ili uwewe na mimi tufanane moja tuwe wana wa mungu alafu mbili tuwe wana wa mungu ambao wanafanana na kristo tukwa sawa rafiki na nikasema kama huo ndio ukweli kwamba mwenye kusudi na mpango wa okovu ni mungu na kusudi na mpango wake ni kwamba binadamu wapate kuwa wana wa mungu wana ambao wanafanana na kristo tukasema basi anayeweza kutekeleza hilo jukumu ni mungu mwenyewe kwa nini kwa sababu yeye ndiye anayefahamu kristo anavyofanana na ndio maana akakusudia mimi na wewe tufanane na kristo mimi na wewe hatujui kristo anavyofanana zaidi ya kusoma kwenye neno lakini yeye mungu ambaye ni baba anajua original okay ndio maana hata kazi ya kukutunza kunitunza mimi na kukutunza wewe ili tuweze kusimama mpaka siku ile ya bwana kwamba tukiwa watakatifu tusiokuwa na hatia na dosari ni ya kwake yeye kama uam skiliza h oagusia mambo machache hapa alafutwatesalonika wa kwanza mlango wa tano mstari wa anasema hivi mungu wa amani mwenyewe mungu wa amani mwenyewe mungu wa amani mwenyewe awatakase kabisa nanyi na nafsi zenu na roho zenu na miili yenu muhifadhiwe muwe kamili bila lawama wakati wa kuja kwake bwana wetu yesu kristo kwaho unaona jukumu hili eh, la kutunza watu la kuwalinda watu la kuwahifadhi katika utakatifu na utakaso poo anasema mungu mwenyewe ndo afanye hii kazi na anasema kwamba mungu ana uwezo wa kufanya hiyo kazi hata kiasi kwamba katiule bwana wetu yesu kristo anakuja basi tukutwe tuko safi yeye ndo anaweza tuko sawasawa rafiki kwa nini kwa sababu yeye anajua kristo anafananaje na kwa maana yyo yeye ndo anaweza akakuangalia wewe akaona kama katika mwenendo wako wa kila siku katika kufikiri kwako katika kuzungumza kwako na katika kutenda kwako kama unamfanania kristo ama haumfananii na akiona haumfananii basi anachukua hatua stahiki ikiwa ni pamoja na kukufundisha ili ubadilishe kufikiri kwako kuzungumza kwako na kutenda kwako umfananie kristo na ndio maana kazi kubwa kilele ni hiyo kwamba watumishi wanatakiwa kuwasaidia wa kristo waweze kujitambua kwamba wanafanana na kristo ja tukaangalia pointi moja alafu utakuwa nimeweka msingi mzuri alafu kesho hey, tutakanyagia kitu ujawahi kuona wakolosai mlango wa kwanza wakolosai mlango wa kwanza ni- nianze kusoma mstari wa ish na t najua ni katikati lakini utanisamamia tu hivyo hivyo mpaka mstari wa h8 wa kolosai mlango wa kwanza mstariwa t w 8 paulo anazungumzia siri ya kristo anasema siri hile iliyofichwa tangu zamani zote na tangu vizazi vyote bali sasa imefunuliwa kwa watakatifu wake ambao mungu alipenda kuwajulisha jinsi ulivyo utajiri wa utukufu wa siri hii katika mataifa nao ni kristo ndani yenu tumaini la utukufu sasa sasas nasema ambaye ambaye nani kristo ambaye yani kristo sisi tunamhubiri habari zake tukiwaonya kila mtu na kumfundisha kila mtu katika hekima yote tupate kumleta kila mtu mtimilifu katika kristo sasa naomba nisomehuu mstariwa8 katika bibilia habari njema sikia katika bibilia habari njeba anavyosema anasema kwa sababu hiyo tunamhubiri kristo kwa watu wote tunawaonya na kuwafundisha wote kwa hekima yote ili tuweze kumleta kila mmoja mbele ya mungu akiwa amekomaa katika kuungana na kristo akiwa amekomaa katika kuungana na kristo ndiyo maana vipindi vya neema na kweli ama mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli hatukuletei kitu kipya tunakufundisha uweze kujitambua kwamba wewe baada ya kuzaliwa mara ya pili umekuwa nani kwamba tunajaribu kukukumbusha kwamba wewe unafanana na kristo na wala sio kufanana na adamu na kwa kuwa unafanana na kristo unatakiwa ufikiri kama kristo unatakiwa uzungumze kama kristo na uweze kutenda kama kristo na utakapokuwa ukifanya hivyo itakusababisha wewe uweze kukua uweze kukomaa kwa lugha nyingine tungezungumzia tukezungumzisma uwe mtu mzima ambaye anajitambua ambaye anaweza akajisimamia mwenyewe na akaendesha mambo yake mwenyewe lakini mtu aliyekomaa kwa maana ya kwamba umekomaa katika kufanana kwako na kristo kumbuka ulipozaliwa mara ya pili umezaliwa umefanana na kristo lakini tunahitaji kukukuza katika neno kwahio tunachokufundisha hapa hatukupi kitu kipya tukikwambia kwamba neno linasema kwamba ama ni mwenye haki na umetukuzwa na mungu aina maanaunaosikia ane z a nenye ha umetuuzwa na mungu no, no, no. ulikuwa umet, haki na na umetukuzwa mungu kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu na hilo likawezeshwa kupitia wa yesu kristo na sasahivi sisi tuna kufundisha na kukujulisha unapokubaliana na nasema, aha, kumbe hivi ndivyo nilivyo inaruhusu hicho kitu kilichoko ndani kilichoo ndaniwako kianz kudiiria atia maishao kila siku ni kama vile mtu amekupa zawadi ya simu euawayau achukua simu kwa mara ya kwanza ukawa kazi yako unapiga na kupigiwa alafu mpaka siku moja mtu akaja kufundisha kamba unaweza ukatuma messeji ah kumbe eh, eh. alafuaagin ambia unaweza ukatubia kwenye ntnet ukaingia kwenye youtube ukaingia kwenye, kwenye nini si haina maana ile simu ulipofundishwa unaweza kuingia kwenye nnet ndo iligeuka ikapata net ilikuwa ina siku zote lakini hujui namna ya kutumia ko nawewe ulipozaliwa mara ya pili umezalia unafanana na kristo sema ulikuwa hujui na hujui namna ya kunenda katika hiyo hali yako mpya maana tunakuletea vipindi na kukwambia wewe umefanana na kristo na sio na adamu mkristo amefanana na kristo kao kama unanisikiliza na unasema hii ni habari njema mno lakini pia hujampokea ujampokea yerio abwana na mwokozi wa, wa maisha yako fanya maombi yafuatayo sema mungu wa mbinguni asante kwa upendo wako mwingi naamini yesu kristo kuwa ni mwanao naye alikufa akafufuka kwa ajili yangu bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera kwa o maombe mafupi kabisa karibu katika familia ya mungu tukutane basi kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo nabwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu gadi ambaye amekuwa acikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio youtube google podcast apple podcast ptfy telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa bao bao. uzima babuzimah uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbelu itakayoanza saa kumi na dakika thathi za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika hahi za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bauba uzima hausi uliopochama au kwa mawasiriano zaidi piga simu nba 7645242 au 789 2 4a b au s6 7t 5 2 aab kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayokuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kub katika youtube youtubechanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie sim namba 7645242 au 789 5242