vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa naptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ndivyo ilivyoandikwa mtu wa kwanza adamu akawa nafsi iliyo hai adamu wa mwisho ni roho yenye kuhuisha kwaa anasema kwamba adamu alikuwa ni nafsi iliyo hai lakini adamu wa mwisho ambaye ni kristo ni roho inayohuisha ni roho inayotoa uzima adamu alikuwa ni nafsi iliyo haya kristo ni roho inayoisha wote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kupitia kipindi hichi cha leo cha neema na kweli kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki <coughs> una moja moja kwa katika kuamini kwako ukifikiri vibaya vibaya utaamini ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili kufikiri kama kristo budi kristo kristo na wa kristo kuwa mwanafunzi mwanafunzi wa wa na na na anasikiliza mafundisho ya kupitia vipindi vya neema kweli tunaendelea somo letu linalosema eh, mkristo amefanana na kristo mkristo mefanana na kristo tumekuwa tuna wakati mzuri sana leo nataka ni mlango nitakuonyesha kwa kabisa jinsi jinsi ambavyo ambavyo neno linaelezea kwamba kwamba unakuwa na na mtu anakuwa lakini kabla ya ya nikukumbushe tu kama ungependa kupata mafundisho haya sauti <coughs> basi tunapatikana katika l ataaku enye ones n bano lnaeleza lakini pia auendumtofpt a video yoyote tunaomba uweze kushare pamoja na kulike na kwa kufanya hivyo utakuwa umeshiriki katika kueneza injili ya kristo kama ungependa kupata mafundisho haya pia kwa njia ya sauti kwa maana ya audio basi tunapatikana katika google uh, podcast katika apple podcast na katika stify nako pia tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi na utakapofika pale tafadhali subscribe lakini pia utakaposikiliza fundisho lolote tunaomba uweze kushare na watu wengine ili injili hii ya kristo izidi kufikia watu wengi zaidi kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge nawe utaunganishwa katika grupu hili na namba y- y- y- ya kutuma ni 7 nawe utaunganishwa kumbuka tu mafundisho yote haya yanakuja kwako free of charge yanakuja pasipo garama yote kila siku unaletewa mafundisho haya lengo ni likiwani wewe uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo nitoo Ni shukurani za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila iitwapo leo lakini zaidi ya yote umku ukihamasisha wengine ili nao waweze kusikiliza na kufuatilia na na zaidi ya yote ukifundisha kuwashirikisha wengine kile ambacho umejifunza pia ni <coughs> kushukuru kuukifundisha ambaye unanisikiliza kwa mara ya kwanza kabisa nikupe tu angalizo dogo kwamba mafundisho ya kristo ni tofauti sana na mafundisho ambayo umezoea kuyasikia ni mafundisho ambayo ukisikiliza kwa mara ya kwanza utaona kama yanapingana na kile ambacho nakile kinafundishwa katika kanisa lakini ki ni kwamba kinachofundishwa hapa kilikuwa kikifundishwa na yesu kristo mwenyewe mwenyewe na na na na mitume na kwa iyo, Christo, kwa maana maana hiyo mafundisho ya ya tofauti tofauti sana utakaposikia kitu kiko tofauti, ama ama kinakinzana kile kile ambacho ambacho unakifahamu badala kukasirika redio redio kutoka kwenye hebu nipe siku siku tatu tatu nisikilize mfululizo kama utakuwa nakizungumza basi ruksa kabisa sio tu kwamba uzime radio, lakini st oaut kiaaa kukstna lakini nipe siku tatu mfurulizo za kunisikiliza bwana yesu asifiwe kwa hiyo nadhani unanielewa kitu ambacho nazungumza mwisho nito, so, pili nitoe shukurani pia kwako wewe ambaoumeua ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu pamoja na timu yangu tunasema asante sana sana kwa maombi maombi maombi yako yako tofauti kubwa wala usichoke kuomba endelea kusimama nasi katika maombi, ili kazi ya kristo kristo injili ya ya ifikie watu wengi zaidi na na na mwisho shukrani za dhati kwako umefanya maamuzi kuwa kuwa wa vipindi vya neema na kweli kila mwezi tumefanya hivyo ala wa kila mwezi li kuepuka kila siku kuwa kuna hamasishiana habari ya kutoa siu kuna nyeelewa rafiki kwamba tunajua kwamba tuna watu ambao wameelewa wameelewa kile ambacho kinafanyika wameona umuhimu wa njili ya kristo kusonga mbele wameona umuhimu wao kutumia mapato ambao mungu amewabariki kubalisha maisha wengine na wamejikomiti kwamba kila mwezi wanatoa kiasi fulani na kwa kufanya hivyo naturuhusu sisi tuwe na muda mwingi wa kujifunza badala kuhamasishana namna ya kutoa kutoanakupa ongera sana umefanya maamuzi hivyo na kama unanisikiliza ujafanya maamuzi ya kuwa kua vipindi vya neema na kweli suali langu ni moja tu kwa nini unasikiliza kila siku na unafaidi na kukua na bado hautaki kufanya maamuzi ya kuwa partner, ili watu wengine wengi zaidi waweze kufikiwa kama ambavyo wamefikiwa wewe umefikiwa kwa sababu kuna watu waliwezesha na fedha zao maana ndomana ukafikiwa kwa nini na wewe utae kubariki wengine kwanini unataka kupokea tu baraka lakini untake kuitoa hiyo ni challenge inakuachia baada ya kusema hayo basi nataka tuendele na somo letu ah, kumbuka kitu ambacho tunaangalia tulianza kwa siku kama tatu lizopita nilikuwa na msingi kukuonyesha kwamba mtu ambaye ni mkristo mkristo anafanana na kristo mkristo hafanani na adamu sasa unasema mwalimu unarudia sana narudia kwa sababu hichi kitu akieleweki ni muhimu sana ukatambua kwamba kama wewe umezaliwa mara ya pili kama wewe unasema unamwamini yesu kristo kuwa bwana na mwokozi wa maisha yako na kwamba umempokea katika maisha yako wewe unafanana na kristo haufanani na adamu sasa tu tukasome mstari kidogo kwenye wakorinto wa az15 tuasoma mistari michache alafu tutazungumza mambo ataka vizuri kabisa wa wa wa mstari tano, tunanza, mstari tunaanza mpaka sasa kumbuka hapa alikuwa anazungumzia habari ya miili kwamba kuna miili mbalimbali katika viumbe mbalimbali mbali, kuna miili ya hapa duniani kuna miili ya mbinguni kuna miili ya kabla ya kuvishwa utukufu na kuna miili baada ya kuvikwa utukufu kwa hiyo ntaanzia mtaro 5 anasema hivi ndivyo ilivyoandikwa mtu wa kwanza adamu akawa nafsi iliyo hai adamu wa mwisho ni roho yenye kuhuwisha tupozi kwanza hapa ku tuzungumze tafadhali zingatia anasema adamu wa kwanza na adamu wa mwisho sasa kitu ambacho watu wengi hawaelewi ni hichi yesu kristo ndiye anayezungumzwa kuwa ni adamu wa mwisho kwa lugha nyingine yesu kristo alipokufa pale msalabani ndio kizazi cha adamu kilikuwa kimeanza kufikia mwisho ndio maana anaitwa adamu wa mwisho na kwa maana hiyo anapofufuka kinaanza kizazi kipya kizazi cha kristo tunakwenda sawasawa rafiki kwa hiyo yesu anaitwa adamu wa mwisho kwa sababu alipokufa pale msalabani ndo ulikuwa <coughs> mwanzo wa mwisho wa kizazi cha adamu hapa duniani kwa lugha nyingine yeye anakufa nakumbuka watu wote wanaomwamini yesu kristo wanahesabika mbele za mungu na mbele ya mfumo wa haki wa mungu kwamba walikufa pamoja naye Kwao kwa hiyo kwa lugha nyingine kitendo cha yeye kufa maana yake ni kwamba kizazi cha adamu nacho kilikufa sasa suala ni kwamba bado watu sio wengi waliompokea yesu yeskrito kwao kila mtu aliyempokea yesu kristo hafanani na adamu tena anafanana na kristo unanyeelewa nachokizungumza rafiki ilikuwa ni lazima kizazi cha adamu ambacho ni kizazi cha ukaidi kizazi cha uwasi kifikie mwisho mshahara wa dhambi ni nini mshahara wa dhambi ni mauti okay hapa anazungumza na watu ambao kusikia injili na sema, anasema nini anamaanisha nini uu. okay twende taratibu ngoja ngoja ache hii hapa twende mahali tukaangalia kitu kidogo sehemu kama mbili hivi alafu tutaweza kuelewana na sehemu ya kwanza ambayo nataka tuanze nayo tuanze kwenye wakorinto wa pili mlango wa watano na mstari ule wa na kumina... wa korinto wa hadi mstari wa kuminane, wa pil arrinop mlangwtaa ada5 anasema maana upendo wa kristo watubidisha maana tumehukumu hivi ya kwamba mmoja alikufa kwa ajili ya wote yaani kristo alikufa kwa ajili ya wote basi walikufa wote kwa hiyo anasema kwamba kristo alipokufa kwa ajili ya wote automatikal basi katika mfumo wa haki wa mungu inahesabika kwamba watu wote walikufa kwa sababu yeye alikufa kama mwakilishi wetu yeye alikufa kama sisi katika nafasi yetu sisi kwao sio tu kwamba alikufa badala yako lakini pia alikufa kama wewe kwa alifanya mambo mawili kwa wakati mmoja alikufa badala yako lakini na wakati huohuo alikufa kama wewe hiyo wewe hapo mbele ya macho ya mungu ulikuisha kufa pale msalabani na yesu kristo tarudia tn sm maana upendo wa kristo watubidisha maana tumehukumu hivi ya kwamba mmoja alikufa kwa ajili ya wote basi walikufa wote tena alikufa kwa ajili ya wote ili walio hai wasiwe hai tena kwa ajili ya nafsi zao wenyewe bali kwa ajili yake yeye aliyekufa akafufuka kwa ajili yao kwa hiyo bibilia natuonyesha uwazi kristo alipokufa tulikufa pamoja naye alikufa kwa ajili ya watu wote na kwa maana hiyo mbele ya mfumo wa haki wa mungu tunahesabika wote tulikufa pamoja na kristo okay hiyo ni sehemu ya kwanza twende kwenye <clears throat> warumi sita warumi mlango wa sita sasa nianze labda mstari wa tatu alafu tasoma mpaka kwenye mstari wa mstari wa rumi mlango wa sita mstari wa tatu mpaka wa sita anasema hivi hamfahamu ya kuwa sisi sote tuliobatizwa katika kristo yesu tulibatizwa katika mauti yake anasema basi tulizikwa pamoja naye kwa njia ya ubatizo katika mauti yake kusudi kama kristo alivyofufuka katika wafu kwa njia ya utukufu wa baba vivyo hivyo na sisi tuendende katika upya wa uzima anasema kwa maana kama mlivyounganika naye katika mfano wa mauti yake kadhalika mnaunganika naye katika mfano wa kufufuka kwake sasa bahati mbao anasema mta lakini sio sahidi takiwa ni mnaunganika naye kwahio anasema tuliunganika katika kufa kwake hali kadhalika tunaunganika katika kufufuka kwake sasa kwa, kwa bahati mbaya bibilia nyingi wanatafsiri wana kwamba mtaunganika katika kufuka kwake kwa, kwa sababu wanatafsiri vibaya kwa sababu ukisoma waefeso mlango wa pili mstar wa sita jnakuonyeshe ten aefeso bil st nasa leo mistari imekuwa mingi ya kwa sababu ni kitu kipya nataka nikupe uthibitisho wa kutosha utoa kaika maandiko Mbili sita, anasema ama wa stwaefeso 2 mstar wa ta pa wa, wa st anasema hata wakati ule tulipokuwa wafu kwa sababu ya makosa yetu alituhuisha pamoja na kristo yaani mmeokolewa kwa neema st akatufufua pamoja naye ndio maana napata shida na kule kwenye warumi wanavyosema tutafufuliwa nnno no, no katufufua kwa lugha nyingine ingi na yesu katika ktika yake aliokuf msalabani na sisi alipoteremka kaburini na nasisi tuliteremka kaburini pamoja naye kuzimuni na aliokwenda tuli tulikwenda kuzimu pamoja naye na alipofufuka kutoka katika wafu na alipofuuut tulifufuka kutoka katika wafu pamoja naye naye naye ndio maana akatufufua pamoja pamoja katika roo, katika ulimwengu wa roho kristo yesu nachotaka ni kitu kti rafiki kwamba yesu kristo kufuatana na wa wakorinto wa kwanza kule tunasoma 1 kwamba yeye anaitwa adamu wa mwisho kwa sababu pale msalabani wakati anakufa pale msalabani wakati anakufa maana ni kwamba ndo alikuwa anamalizia kizazi cha adamu kwa hiyo maana nini maana ni kwamba kwenye kalenda ya mungu na kwenye mpango wa mungu kinachotarajiwa ni kwamba siku zinavyokwenda tangu siku ile bwana yesu amekufa akafufuka kizazi cha kristo kinaenda kikiongezeka na watu wengi hawajui wakristo wengi hawajui kwamba alikuja kutengeneza kizazi okay kwenye unabii ukusoma kwenye isaya ee, sasa hapa tunafundisha mambo mengi lakini engiini tuna muda tkwenye kwenye isaya isaya unatoa unabii kuhusu masihi ambaye ni kristo na nadhani kwenye msal 5tatu Yeah, nitafuta nene kama nitapapata kwenye mstari wa mstari tende hisa a hamsini na tatu. <coughs> ah, natafuta, natafuta anyway unaposoma hisaya hamsii na tatu eja nianze mstari wa ngapi tuanze mstari kama wa, wa, wa, wa sita no tende mstara wa, wa, wa, wa, wa saba anasema hivi alionewa lakini alinyenyekea inazungumzia kristo ni ina, ina, ina kuhusu uhsukuf kwake kwa mtalabani kwa wala hakufunua kinywa chake kama mwanakondoo apelekwavyo machinjoni na kama vile kondoo nyamazavyo mbele yao wakatao manyoa yake naam hak, hakufunua kinywa chake kwa kuonewa na kuhukumiwa aliondolewa na maisha yake ni nani atakaye yasimulia maana amekatiliwa mbali na nchi ya walio hai alipigwa kwa sababu ya makosa ya watu wangu wakamfanyia kaburi pamoja na wabaya na pamoja na matajiri katika kufa kwake ingawa hakutenda jeuri wala hapakuwa na hila kinywani mwake lakini bwana aliezizika kumchubua amemhuzunisha utakapofanya nafsi yake kuwa habihu kuwa dhambi ataona uzao wake ndio hiyo kizazichn ataishi siku nyingi na mapenzi ya bwana yatafanikiwa mkonoani mwake ha anazungumzia uzao wake kwao kristo amekuja kutengeneza uzao wake kama vile adamu alikuwa na uzao kristo naye amekuja kutengeneza uzao wake anasema ataona mazao ya taabu ya nafsi yake na kuridhika kwa maarifa yake e, mtumishi wangu mwenyewe mwenye haki atawafanya wengi kuwa wenye haki kwaio sisi tunafanywa kuwa wenye haki na kristo naye atayachukua maovu yao kwa hiyo nitamgawia sehemu pamoja na wakuu naye atagawanya nyara pamoja nao walio hodari kwa sababu ulimwe, e, alimwaga nafsi yake hata kufa akahesabiwa pamoja na hao wakosao walakini alichukua dhambi za watu wengi na kuwaombea wakosaji kwa hiyo yesu kitendo cha yeye kuja kufa na kufufuka alikuwa anatengeneza kizazi kipya na hichi kizazi kinaitwa kizazi cha kristo christ generation kwa hiyo maana kwenye wa wa mstari akorint anaitwa adamu wa mwisho ss turudi pale wa mstari haleluya najua nimezungumza mambo mengi lakini sasa ngine inabidi hw hivyo kwaho anasema ndivyo ilivyoandikwa mtu wa kwanza adamu akawa nafsi iliyo hai adamu wa mwisho ni roho yenye kuhuisha kwa hio anasema kwamba adamu alikuwa ni nafsi iliyo hai lakini adamu wa mwisho ambaye ni kristo ni roho inayohuisha ni roho inayotoa uzima adamu alikuwa ni nafsi iliyo hai kristo ni roho inayouisha nitarudia tena adamu ni nafsi iliyo hai kristo ni roho inayohuisha alafu anasema hivi a lakini hautangulii ule wa roho ni yani mwili hautangulii ule mwili wa roho bali ule wa asili baadaye huja ule wa roho kwao anasema tunaanza na mwili wa asili kwanza alafu baadaye utakuja mwili wa roho yaani mwili wa utukufu na anavyosema mwili wa roho amaanishi kwamba rohoni kama, kama kama kama kama pepo kama jini kama roho mtakati nno anamaanisha mwili ambao ni glorified body mwili uliotukuzwa anasema 47 mtu wa kwanza atoka katika nchi ni wa udongo mtu wa pili atoka mbinguni alafu anasema kama alivyo yeye wa udongo ndivyo walivyo walio wa udongo na kama alivyo yeye wa mbinguni ndivyo walivyo walio wa mbinguni sasa angalia anasema mtu wa kwanza nani adamu anasema anatoka katika nchi ni wa udongo alafu anasema mtu wa pili yaani kristo atoka mbinguni alafu anasema kama alivyo yeye wa udongo ndivyo walivyo walio wa udongo na kama alivyo wa mbinguni ndivyo walio wa mbinguni wa mbinguni nani ni kristo na wewe unafanana na kristo haufanani na adamu kwa nini kwa sababu wewe umezaliwa mara ya pili ulipokuwa unafanana na adamu ni kwa sababu ulikuwa umezaliwa na mwanamke lakini ulipozaliwa mara ya pili umezaliwa kwa neno na roho mtakatifu na kwa maana hiyo wewe sasa unafanana na kristo na kwa maana hiyo basi kama vile walivyo wa udongo kama vile alivyo yule wa udongo ndivyo nao walivyo wale walwali waudongo anasema mtu wa kwanza atoka katika nchi ni wa udongo mtu wa pili atoka mbinguni kama alivyo yeye wa udongo yaani adamu ndivyo walivyo walio wa udongo watu ambao wajazaliwa mara ya pili na kama alivyo yeye wa mbinguni yaani kristo ndivyo walivyo walio wa mbinguni watu waliozaliwa mara ya pili9 na kama tulivyochukua sura, ya, sura yake yule wa udongo kadhalika tutachukua sura yake yeye wa mbinguni kwa kwao anasema kama ulivyochukua sura yake yeye wa udongo kwa maana ya adamu wakati umezaliwa mara ya pili nani umezaliwa na mwanamke hapa duniani kwa mara ya kwanza ndivyo ambavyo unachukua sura ya yule wa mbinguni unapozaliwa mara ya pili moja nikusomea kwenye uu sara9 enye tafsiri ya neno nenostafsineno anavyosema anasema, anasema hivi anasema kama vile tulivyochukua mfano wa mtu wa ardhini ndivyo tutakavyochukua mfano wa yule mtu aliyetoka mbinguni sasa kwa bahatimbaye anasema tutakavyochukua kwa sababu anazungumzia kuvyashua mili ya utukufu lakini kiukweli ni kwamba kama nilivyokonyesha kipindi kilichopita ukisoma warumi n 2t anasema kwamba mungu alitujua tangu asili akatuchagua ili tufananishwe na mfano wa mwanawake nani kristo aliyetoka mbinguni kwa hiyo inamaana mimi na wewe ambao tumezaliwa mara ya pili tunafanana na kristo tumechukua sura ya kristo ambaye ametoka mbinguni na watu wote ambao hawajazaliwa mara ya pili wamechukua sura wana mfano wa adamu aliyetoka katika udongo ndio maana wametoka mavumbini lazima warudi mavumbini <todulogu> sasa nafahamu ukienda kwenye misiba huwa ni mabingwa wa kusoma kwa mfano ukienda kwenye ayubu tanna dakika chache hapa tnd kwenye ayubu kitabu cha ayubu mlangowa k a hii huwa inasomwa sana kwenye misiba alafu nasikiliza huwa anapigwa na anayesoma hivi anajua hivnanachokizungumza kweli anasema mwanadamu aliyezaliwa na mwanamke tayari moja kwa moja unaona huyu ni mtu ambaye hajafanya nini ambaye hajaokoka ambaye hajazaliwa mara ya pili mwanadamu aliyezaliwa na mwanamke siku zake za kuishi si nyingi naye hujaa tabu yeye huchanua kama vile ua kisha ukatwa hukimbia kama kivuli wala hakai kamwe sasa hu mstari unavyosoma kwenye mazishi kama unamsomea mtu alizaliwa mara ya pili si sahihi kwa sababu mtu alizaliwa mara ya pili yeye anatokana na wambinguni unasema lakini mwalimu huyu mtu amekufa amekufa kwa sababu alikuwa ajaijua kweli sikuw atakapoijua kweli akaelewa kwamba kristo amekuja akashinda mauti akaiharibu mauti na akafuta mauti na huyu mtu akaamini ataishi ukiamini utaishi usipoamini utakufa lakini haibadilishi ukweli kwamba unafanana na kristo haibadilishi uo ukweli haiondoi huo ukweli kwamba pamoja na kwamba umekufa haiondoi ukweli kwamba wewe ulizaliwa mara ya pili unafanana na kristo na umechukua sura ya yule aliyetoka mbinguni na kwa maana hiyo wewe ni wa mbinguni sio wa udongo wanaofanana na adamu ndio wanatakiwa warudi mavumbini na ndio maana ukisoma bibilia yako ukaangalia lugha ya kina petro na kina, na kina paulo walikuwa hawazungumzii watakatifu kufa wanazungumzia watakatifu kulala kwa sababu huwezi ukasema watakatifu wanakufa wakati yesu kristo ameishinda mauti ameiharibu mauti na amefuta mauti unazungumzaje hicho kitu kwao lugha ya bibilia kwa watu waliozaliwa mara ya pili inaitwa kwamba wamelala sika unanyelea kitu nchokizungumza ukisema mtu alizaliwa mara ya pili amekufa sio tu kwamba wewe ni mwongo lakini pia hujui kitu ambacho kristo alikifanya na unaposema kwamba siku za mwanadamu um, mwana alizaliwa na mwanamke ni chache manake wewe hujui kwamba unazungumza na watu waliozaliwa mara ya pili na na na na na na na na na kwa maana maana maana hiyo kama kama kama kama bado bado unajiona kuwa pamoja pamoja pamoja kwamba kwamba kwamba kwamba kwamba ni ni ni mtumishi lakini lakini unaona katika hilo mwanamke umeokoka umezaliwa mara ya ya pili yes unafanana kristo unafikiri adamu adamu lazima upate matokeo wengi kwenye mazishi wengine wana kufa wanasema wanasema utujalie mmoja wetu atakayefuata kutoka, tietu, twaliwa, kutoka tietu. Alafu watu wanaseba, amen Alafu wakifa wakidondoka kama kuku wanashangaa kwa nini wanakufa wamekubaliana katika maombi wakati wa mazishi kwamba kuna mmoja hapa lazima afe na wanafanya hivyo kwa sababu bado wanafikiri kama adamu hawajajifunza kufikiri kama kristo yes pamoja na kwamba wanafanana na kristo lakini bado mchakato wao wa kufikiri wanafikiri kama adamu na hapo ndipo ambapo ibilisi anapofurahia hataki watu washtuke kwa sababu anajua ukibalisha kufikiri kwako kwakot wanasema lakini siku za mwanadamu zakuishi ni miaka sabn akiwa na ha hiyo ilikuwa ni wana wa walioasi wali wale ambao walikataa kuingia kanan wakarudishwa jangwani musa huyo huyo ambaye anazungumza hayo maneno aliishi miaka miaa iaoih s aliishimia iaa akiwa na miaka ameenda kupigana ili kuchukua ardhi ambayo ardhiabali ameaidiwa hakuna sehemu yoyote katika bibilia ambayo mungu amepangia mtu umri wa kuishi hakuna unasema kwenye garika nani miaka kwenye miaojana ishiinimenye aa aa ihii akawapangia wanadamu inakuwaje baada ya hapo adamu akaishi miaka miamoja na sba sasa kaishi ni alauyaobh ayapili umefanana na kristo na kama unanisikiliza maana yake ni kwamba wowe unafanana na adamu na wewe ni wa udongo na nakuhakikisha utake kubakia waardhini unataka uwe wa mbinguni kwa ufanya maombi yafuatayo wewe ambaye hauyampokea yesu kristo sema bwana yesu nimesikia habari njema leo hii ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombi mafupi kabisa ninakukaribisha katika familia ya mungu ninakukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama basi tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu linaitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gai ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya vyenehema na kweli kwa njia ya redio youtube google podcast apple podcast spotify telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa baobabu. uzima u uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika haathi za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika hathi za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa baba uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga s si nambari 765242au 7892 4abi au 67t 2 aab kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayokuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechal ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya vyabilisi tupigie simu namba 7645242 au 789 5242