vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mwasisi wa uokovu ni mungu chimbuko la uokovu ni mungu aliyetekeleza mpango wa uokovu ni mungu mwanadamu hana mchango wowote katika mchakato mzima wa uokovu zaidi ya kukubali na sababu ya mungu kumwokoa mwanadamu ni ili mwanadamu apate kuwa mwana wa mungu ndio sababu ya mungu kumwokoa mwanadamu pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo na kweli aakeli jinalangu aitamagadi nina furaha kwamba umeweza kuungana nami kwa maana nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yakiwana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe well, unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze uweze kufikiri kama kristo kuzungumza kama kristo na kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya manayake ni utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu nalosema mkristo amefanana na kristo na tumekuwa tuna mambo mengi mazuri na haswa jana nijaribu kuchambulia kwa uwazi kabisa kuonyesha kwamba adamu wa kwanza ni nani na adamu wa mwisho ni nani na kwa nini kristo anaitwa adamu wa mwisho leo hi inataka tupige hatua sasa tuingie katika mambo ya kiutendaji ya kila siku ili tuweze kuelewa basi ili kufikiri kwetu kuzungumza kwetu na kutenda kwetu kukubaliane na kusudi la mungu juu ya maisha mais ya ya video, na kabla ya ya kama kama kwa kwa njia basi tunapatikana tunapatikana katika katika jina la ukifika pale tafadhali lakini sio tunaomba uweze pamoja na na kama ya sauti nnkut fona auaatkan tkajina lamwalimuuumukianotamu mualimu huruma gadi baada ya ya, ya ya kusema hayo basi ukumbuka utakapoenda kusikiliza mafundisho haya tunaomba uweze kushare na watu wengine ili mafundisho ya kristo yaweze kufikia watu wengi zaidi kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya whatsapp ama telegram basi unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema ni unge katika namba 789 nawe utaunganishwa katika grupu linaloitwa mwanafunzi wa kristo grupu hili ni ni mafundisho haya yanakuja bure mna mna ogopa, mna ulipia, cho choote, bure wengine mnanisikiliza mnaogopa mnadhania kwamba kwenye itabidi ulipie chochote kwa kwa hiyo kama ungependa kuunganishwa basi tusema na na utaunganishwa pia pia za kwako umefanya maamuzi ya kuwa mwanafunzi wa kristo kusikiliza kusikiliza vipindi vya neema kweli kila leo asante kuhamasisha nao waweze i i buafundisho aa aaago kile ambacho we mwenyewe umejifunza na na kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza na kunisikiliza tena nikuambie tu hapa hapa mwanzo kwamba mafundisho ya kristo ni tofauti sana na mafundisho ambayo umezoea kuyasikia na kwa lugha inayozungumzwa katika mafundisho ya kristo utakutana ni ni tofauti sana sana na na na na mafundisho skiliza, mafundisho mafundisho ambayo ambayo umezoea kwa sababu asilimia kubwa labda ya ya ya umekuwa musa musa torati ya musa. Na kwa inakinzana sana na kile ambacho mafundisho ya kristo o wahio utakapokuta kuna tofauti basi katika mafundisho haya na kufikiri kwako na kuamini kwako badala ya kukasirika na kuzima redio ama kutoka katika grupu nipe muda wala usikiliza kwa siku tatu mfululizo alafu ukisikiliza kwa siku tatu mfululizo kama ujaweza kupata connection hujaweza kuelewa nini kinazungumzwa ruksa kutoka kwa hiyo ni kushukuru pia na wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi wa vya neema na kweli na kwa ajili ya kwangu kuangumii pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako maombi yako analeta tofauti kubwa sana yanabadilisha maisha ya watu usichoke kuomba kumbuka unapofanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi wa vya neema na kweli basi eh, simamia waefeso mlango wa kwanza ule wa kumina, sabari, wa shina, tatu. Waifeso, wa kwanza ule wa kumina, sabari, wa shina, tatu. Na wa kwanza watisa, ule wa kumina, wa kwanza mstari mstari mstari mstari wa wa wa wa wa wa wa hadi hadi hadi hadi waefeso mlango mlango mlango na in fact na waw mwenyewe unayenisikiliza unatakiwa ufanye maombi mwenyewe mambujiombee wenyewe kakutumisa miwili utakapofanya hivyo utaendelea kupata mafunuo mengi sana ambayo mtakatifu atakuletea kuhusu kristo na kazi ambaotakatuatahusst Kamilifu. na mwisho basi ishoitoe shuurani za dhati kwako kwa wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli na kwamba unashiriki katika kuhakikisha kwamba injili nasonga mbele na kwamba kila mwezi umekuwa ukitoa sadaka yako ya upendo ili watu wengine wengi zaidi waweze kufikiwa na mafundisho ya kristo nasema asante sana kwa upendo wako asante sana kwa uaminifu wako kumbuka matoleo yako yanaleta tofauti kubwa sana yanabadilisha maisha ya watu kuna watu sasa hivi leo hii ungekuta labda hawapo hapa duniani ungekuta wamekusha kufa kama sio kukutana na mafundisho ya kristo kwa sababu walikuwa wamekata tamaa walikuwa wamechoka hawaoni kesho yao itakuwaji lakini walipokutana na mafundisho ya kristo sio tu kwamba bado wanaishi lakini safarihii wanaishi wakimpenda mungu zaidi wakiwa wanashauku na neno la mungu zaidi na yote imewezeshwa kwa sababu ya sadaka yako ya upendo ya kila mwezi na kaaneo kwa njia ya redio hawa wandugu wakafikiwa sasa inawezekana unanisikiliza na umekuwa ukinisikiliza kila siku lakini hata siku moja hujawahi kutoa sadaka yako ya upendo kuchangia gharama za injili kwa njia ya redio na swali langu moja kwako tu ni kwa kwa kwa nini nini nini hivyo kama kama haya mafundisho yanakubariki unashindwa kuona kwamba kuna watu watu wengine wengine pia watabarikiwa umebarikiwa ukafikiwa na usichangie gharama sadaka yako ya upendo ili na maeneo mengine na mafundisho ya redio waweze kufikiwa hilo ndio afikiwa langu kwako baada ya kusema hayo tuendele na somo letu <coughs> kumbuka somo linasema mkristo anafanana na kristo sasa nimeshazungumza mambo mengi sana katika hili somo na kama ukufanikiwa kusikiliza masomo manne yaliyopita nitakutia moyo uenda ukayatafute uyasikilize kwa sababu nimeenda nikijenga juu juu juu ya ya ya msingi msingi msingi asa leo nataka tuchambue kidogo tujikite kwenye kuangalia kwamba umefanana na kristo kivipi kwa nini na kwa sababu hipi na kumbuka jana tulisoma ama kipindi kilichopita tulisoma kwamba katika akorito wa kwanza mlango wa kubi natan anazungumza kwamba mtu wa kwanza yaani adamu ni nafsi iliyokuwa hai mtu adamu wa mwisho yaani kristo ni roho yenye kuuisha na anasema kama alivyo yule wa udongo ndivo alivo na wale walio wa udongo na kama alivo yule wa mbinguni ndivo alivo na wale walio wa mbinguni na anasema kama vile walichukua tulichukua sura tulivyozaliwa na mwanamke hapa duniani tukawa tunafanana na adamu aliotoka katika udongo ndivyo ambavyo baada ya kuzaliwa mara ya pili tumechukua sura na tunafanana na kristo aliyetoka mbinguni sasa nilieleza mambo kadhaa leo nataka tupige hatua ili tuweze kufika mahali pazuri kwa hiyo nataka tuende kwenye waefeso mlango wa kwanza tuanze mstari wa mstari wa tatu nataka nikuonyeshe kwa nini mungu alikusudia wa ufanani na kristo na kwamba kwa nini uwezi ukazungumza tofauti na nimbo ambayo mungu alikusudia kwao tuanza mstari watatu mpaka watano waefeso mlango wa mstari wa tatu mpaka watanu, wa, wa tatu mpaka watanu, hivi atukuzwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo aliye tubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo ne, anasema kama vile alivyotuchagua katika yeye yani kristo kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tuwe watakatifu watu wasionahatia mbele zake katika pendo wa pendom anasema kwa kuwa alitangulia kutuchagua ili tufanywe wanawe kwa njia ya yesu kristo sawasawa sawa na wingi ama na uradhi wa mapenzi yake hata angalia sikimaawatano nitasitiza kidogo tutaenda kwenye warumi a kwenye waefeso hapa mambo atakuwa amekaa vizuri atasema hivi kwa kuwa mungu alitangulia kutuchagua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tufanywe wanawe kwa njia ya yesu kristo na anasema hii ni sawasawa na uradhi ama wingi wa mapenzi yake menyew asa wenye tafsiri nyingine ak wahili vingine nayo vigumu sikia sikia kwenye biblia nena anasema hivi alitangulia kutuchagua tuwe wanawe kwa njia ya yesu kristo kwa furaha yake na mapenzi yake mwenyewe kwa furaha yake yani mungu kwa furaha yake na mapenzi yake mwenyewe bibilia abare njema anasema mungu alikuwa ameazimia tangu zamani kutuleta kwake kama watoto wake kwa njia ya yesu kristo ndivyo alivyopenda na kunuia kwao mungu ameanafurahia nirudi kwenye tafsiri ya neno tena alitangulia kutuchagua tuwe wanawe kwa njia ya yesu kristo kwa furaha yake na mapenzi yake mwenyewe sasa tukirudi kwenye suv anasema kwa kuwa alitangulia kutochagua ili tufanywe wanawe kwa hiyo tunaweza kusema namna hii rafiki kwamba sababu ya mungu kukuokoa wewe na kuniokoa mimi ni ili mimi na wewe tupate kuwa wana wa mungu hilo ndio kusudi lake na wakristo wengi leo hii na inawezekana mnanisikiliza hapo mlipo kwamba mnadhania kwamba mungu alimtuma yesu kristo afe msalabani ili atuokoe twende mbinguni <laughs> na wengi ndivo walivyohubiriwa na ndio wengi ndivo walivolivoaminishwa sasa sisemi kwamba watu watakatifu wakifa awaendi mbinguni usijua ukanyelewe vibaya lakini nasema hilo sio kusudi hilo sio kusudi la mungu hiyo sio sababu kwa sababu kumbuka kabla hata ya wewe kuja hapa duniani ulitokea kwa mungu nenda kasome meubili kumi na mbili roho yako wewe imetoka kwa mungu ndoa nasema kwamba mtu anapodondoka akafa ama akalala kwa mtakatifu roho yake narudi kwa muumba kwa hiyo swala la mbinguni sio jipya woo ulitoka mbinguni ukaja hapa duniani ndio maana wa filipi tat 2 anasema kwamba uraia wetu sisi ni wa mbinguni kao sio breaking news hiyo <laughs> sori nacheka kwa sababu gani naceka kwa sababu ibilisi ametuuzia mbuzi kwenye gunia mbinguni ndiko tulikotokea na ukitokea wewe mtakatifu umelala sasa hivi utarudi mbinguni lakini hiyo sio ultimate goal hilo sio kusudi la mungu anasema mungu alituchagua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili kupitia kristo sisi tupate kuwa watoto wake ili tupate kuwa wana anasema kwa furaha yake mwenyewe na kwa mapenzi yake mwenyewe hebu tujaribu kuuelewa kusudi la mungu hebu tuache ubinafsi na tuache utoto utoto namna hii alafu tuanze kuangalia mungu alikusudia nini kuhusu maisha yetu na paulo hapa anatueleza katika uefeso ama niseme roho mtakatifu kupitia paulo anatueleza sisiukananyee anachokizungumza rafiki mpango wa uokovu kusudi la uokovu mwasisi wa uokovu ni mungu sio mwanadamu na especialli siyo dhehebu lenu wala dhehebu langu mimi Aa-a. mwasisi wa wokovu ni mungu na mungu alimwokoa mwanadamu ili huyu mwanadamu kwa njia ya yesu kristo huyu mwanadamu apate kuwa mwana wa mungu hilo ndio lengo la mungu hilo ndio kusudi la mungu na anasema alifanya hivyi kwa furaha yake mwenyewe mungu na kwa mapenzi yake mwenyewe hakulazimishwa hakushinikizwa wala hakushurutishwa sasa utakapolielewa hili litakusaidia na akajua kabisa kwamba anapotuleta kuwa wana sisi tulikuwa watu wa namna gani anajua kupitia anguko la adamu kupitia dhambi ya, ya adamu sisi tulikuwa hatufai na ndio maana akaamua kitu cha kis kabisa sasa ngoja nisome tena mstari ule watano alafu tutausukuma kidogo mpaka mstari wa saba anasema hivi kwa kuwa yaani mungu alitangulia kutuchagua ili tufanywe wanawe kwa njia ya yesu kristo sawasawa sawa na uradhi wa mapenzi yake na usifiwe utukufu wa neema yake ambayo ametuneemesha katika huyo mpendwa saba katika yeye huyo yani kristo kwa damu yake tunao ukombozi wetu masamaha ya dhambi sawasawa sawa na wingi wa neema yake sasa unisikilize lengo la mungu kusudi la mungu ni mimi na wewe tupate kuwa wana wa mungu tuasiliwe na kuingizwa katika familia ya mungu adoption munguption adopted ndio maana wakati mwingine roho mtakatifu anaitwa spirit of adoption kwamba ni roho sasa kiswahili ni kigumu mimi adoption inaitwa kuasili kuasili mtoto unamchukua mtoto unamwingiza kwenye familia fulani kwao na sisi tumeingizwa katika hyo familia familia ya mungu siuka ananyeelewa kama vile ambavyo kristo ni mwana wa mungu aliyeasiliwa akaingizwa kwenye familia ya wa wanadamu akawa mwana wa adamu na sisi tumeasiliwa tukaingizwa katika familia ya mungu na sasa hivi sisi tulio bin adam wanadamu tunaitwa wana wa mungu mchakato ni huo huo mchakato ni huo huo sasa akajua kuna tatizo la dhambi kwa akajua mimi na wewe hatuwezi tukawa wana wa mungu kama dhambi bado ni tatizo ko lazima dhambi ishughulikiwe na mungu akaweka utaratibu mzuri wa kushughulikia hii dhambi na hii dhambi inashughulikiwa kupitia damu ya yesu kristo tunakwenda sawa rafiki dhambi inashughulikiwa kupitia damu ya yesu kristo ili tukisha kuoshwa na kusafishwa na hii damu ya yesu kristo basi tupate kuwa wana wa mungu kwa sababu kumbuka mwenye dhambi hawezi kukaa nyumbani ha, si, alisema kuna mambo mengi ya kuzungumza yakuzungumzatananzia wapi bwana yesu asifiwe <laughs> okay <clears> taratibu <throat> asifiwearata taratibu ngoja nijaribu kuwa na taratibu sana ili tuweze kuelewana naona kama nimeenda spidi ngoja turiwande tutende mdogo mdogo tuweze kuelewana nasema hivi mwasisi wa uokovu ni mungu chimbuko la uokovu ni mungu aliyetekeleza mpango wa uokovu ni mungu mwanadamu hana mchango wowote katika mchakato mzima wa uokovu zaidi ya kukubali kushiriki katika huo uokovu ambao umeasisiwa na mungu na sababu ya mungu kumwokoa mwanadamu ni ili mwanadamu apate kuwa mwana wa mungu ndio sababu ya mungu kumwokoa mwanadamu na mungu alifanya hivi kwa sababu anataka kutengeneza familia unakuanda sawasawa rafiki hakumwokoa mwanadamu ili aende mbinguni alimwokoa mwanadamu ili mwanadamu apate uzima wa milele ambao ni asili ya mungu kumbuka asili ya adui ya ibilisi ni mauti na asili ya mungu ni uzima kwao alimwokoa mwanadamu ili apate uzima wa milele kumbuka yohana t6 anavyosema kwa maana jinsi hii mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa wa mwana wake wa pekee ili kila mtu amwaminie kila mtu anayekubaliana na hicho kiichofanyika pale msalabani asipotee bali awe na uzima wa milele kwaho uzima wa milele tuliopewa ni ili sisi sasa tuwe wana wa mungu si uzima wa mungu ndani mwako rafiki ndio unaokufanya wewe uwe mwana wa mungu kwa hiyo vyote hivi vinafanyika kilele chake ni ili sisi tuwe wana sijuu kama inakuja kuja okay kwa mfano kwa nini mungu ametupa rh mtakatifu kwa nini mungu ametupa roho mtakatifu moja niongeze hicho kipande kidogo hapa nataka nikupe picha ili ujue kwamba kusudi zima ilikuwa ni kwamba mungu anataka wewe mtoto wake tutarudi hapa kwenye efeso te kwenye agalatia wagalatia mlango wa nne na ukilielewa ili rafiki itakuweka huru kabisa katika uokovu wako wagalatia mlango wa nne nitaanza mstari wa nne mpaka mstari wa saba wa galatia mlango wa n mstari wa n mpaka wa saba anasema hata ulipowadia utimilifu wa wakati mungu alimtumwa mwanawe yaani kristo ambaye amezaliwa na mwanamke na huyu mwanamke amezaliwa chini ya sheria tano kusudi awakomboe hao waliokuwa chini ya sheria ili sisi tupate kupokea hali ya kuwa wana ili sisi kwayo kwa, kwa lugha nyingine anasema kwamba tumekombolewa kutoka katika sheria kutoka katika torati kutoka katika amri kumi kutoka katika mikono ya ibilisi ili sisi tupate kuwa wana alafu anasema mstari wa sita na kwa kuwa ninyi mmekuwa wana mungu alimtuma roho wa mwanawe mioyoni mwetu aliae aba yaani baba kama ni hivyo wewe si mtumwa tena bali u mwana na kama u mwana basi u mrithi kwa mungu kwa hiyo unaweza ukasema pia sababu ya kupewa roho mtakatifu ni ili sisi tuwe nini tuwe wana tuweze kudhihirisha wana wetu ulipozaliwa mara ya pili umekuwa mwana roho mtakatifu roho wa kristo anapokuja ndani mwako inakuwezesha wewe sasa kuweza kumwita mungu baba inakuwezesha wewe kuenenda kama mwana wa mungu kwao kila kitu ambacho alikifanya ilikuwa ni ili sisi tupate kuwa wana sijui kawa unanyeelewa kwaa amekuokoa ili uwe mwana amekupa roho wake ili wewe uweze kudhihirisha huo uwana wako sasa yote hii ni mpango wa mungu yote hii ni kusudi na mungu na usije ukajidanganya tadaika moja kwamba mungu alikuwa hajui sifa na tabia yako kwamba hajui mwenendo wako anajua na sasa tunakuwa tunakuwae unatakiwa uwe mwana wa namna gani mimi natakiwa niwe mwana wa namna gani tuende kwenye arumi nn ishina tis hadi thelathini alafu kisha tutarudi kule kwenye wafeso mlango wa kwanza anasema maana wale aliowajua tangu asili tanguasilin yani wngine maana wale ambao mungu aliwajua tangu asili ama kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwanawake ili yeye mwanaye yaani kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi kwao sio tu kwamba mungu amekusudia wewe uwe mtoto wake kipenzi uwe mwanaye mpendwa mwanaye kipenzi lakini amekusudia uwe mwanaye kipenzi ambaye anafanana na kristo sijui aa inakuja rafiki kwamba wewe huwe ni mwanaye kipenzi ambaye unafanana na kristo na si anayefanana na adamu na mchakato wote huo ni mungu ndiye aliyeufanya sio wewe hasa ngalia msaru unaufuata wa thelathini sa na wale aliochagua tangu asili hawa akawaita na wale aliowaita hawa akawahesabia haki na wale aliohesabia haki hawa akawasukuza kwaho sio tu kwamba mungu amekuita lakini pia mungu amekuhesabia haki lakini pia mungu amekutukuza na amefanya vyote hivyo vitatu kukuita kukuhesabia haki na kukutukuza ili wewe ufanane na kristo na vyote hivi amefanya mungu sio, sio kazi yako wewe sio mchakato wako wewe ni yeye ndiye amefanya N- naomba liingia hilo kichwani yeye ndo amekuita yeye ndo amekuhesabia haki na yeye ndiye amekutukuza ili iliwewe ufanane na kristo na nataka ufikirie tutumie akili kidogo yeah. sawa kitu rafiki unadhani kati ya wewe na mungu ambaye anataka wewe ufanane na kristo unadhani ni nani kati ya wewe na mungu ambaye anajua kristo anavyofanana K- nakuuliza tena kati ya wewe unanisikiliza na mungu ambaye anataka wewe ufanane na kristo unadhani nani anajifahamu jinsi ambavyo kristo anafanana jibu unajua liko wazi kabisa anayejua kristo anafananaje ni mungu wewe hujawahi wai kumwona kristo yeye ndio amewahi kumwona kristo anayetaka wewe ufanane na kristo sio wewe ni yeye ndiye anayetaka wewe ufanane na kristo na kama ni mungu ndiye anayetaka wewe ufanane na kristo ni dhahiri basi kwamba yeye ndiye anayewajibika kukusababisha wewe kukufanya wewe kukuwezesha wewe ufanane na kristo kwa sababu wewe hata kristo mwenyewe hujawahi kumwona wala umjui zaidi ya kumwamini lakini yeye ni mwanaye mpendwa yuko naye katika umilele wamekuwa katika hiyo familia katika umilele kwao yeye ndo ameamua amekaa siku sikimoji akasema naye mwana huyu mwanangu yuko hapa mpendwa pendezwa naye yaani kristo anasema lakini natamani ningekuwa na watoto wengine wengi kwao nataka nichukue wanadamu ni waasili niwaingize katika familia yangu lakini nataka hao wanadamu na wote wafanane huyu mwanangu kristo na kwa kuwa yeye mungu ndiye anayejua kristo anavyofanana ndio maana yeye mwenyewe peke yake ndiye anayewajibika kukusababisha wewe na kukufanya wewe ufanane na kristo wewe huwezi taratibu na sheria mzozitungia haziwezi sana sana mnaangaika kumfanya mtu awe ni adamu mwenye tabia njema na adamu ni mwasi hata kawa inatajia njema hata siku moja <laughs> eh? sikumoja mmoja nikuambia rafiki ukiuchukua mkaa u wa kupikia chakula alafu ukaanza kuuosha kwenye maji eh? ukachukua na sabuni ya omo ukaendelea kuuosha ukitarajia kwamba ule weusi utaondoka nabii ku, tukakupime kwa sababu huwezi badilisha ile hali ule mkaa ni mweusi ndo asili yake ulivyo ukitaka ule mkaa ubalike uchome moto washe washa moto ukiwaka ndio roho mtakatifu oja katika maisha yako umeua kitu kingine kabisa kwao rafiki mungu alikuokoa ili wewe uwe mwanaye mpendwa mwanaye ambaye anafanana na kristo na ni mungu pekee yake ndio mwenye uwezo wa kuufanya wewe ufanane na kristo kwa sababu yeye pekee yake ndiye anayejua kristo anafananaje wengine wote hawajui sasa kama unanisikiliza na haujazaliwa mara ya pili maana ni kwamba wewe haufanani na kristo kwao wakati umefika sasa umpokee kristo ili hilo ambalo lilifanya lakukuezeshawewe si umfananie liweze kutimia fanya maombi sema bwana yesu nimesikia habari njema leo hii nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana maanamimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera na kukaribisha katika familia ya mungu na ukabidhi mkononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu unaitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu gadi ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya vyenehema na kweli kwa njia ya redio youtube google podcast apple podcast spotify telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa baobabu. uzima au uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa bifungo, na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika haathi za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika hathi za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bauba uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari 765242au 789a 2 abambii au f6 saata 2 aamb kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayokuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kubb katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya vyabilisi tupigie simu namba 7945242 au 789 5242