vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kama vile ambavyo yesu wa nazareti alipyokuwa pa duniani anasema kwamba ukiniona mimi umemwona mungu kwa sababu yeye ni mfano wa mungu asioonekana na wewe rafiki ni mfano wa kristo asiyoonekana watu wakitaka kujua kristo anavyofanana inabidi wakuangalie wewe watu wakitaka kujua roho mtakatifu anavyofanana inabidi wakuangalie wewe watu wakitaka kujua mungu muumba wa mbingu na nchi anavyofanana inabidi wakuangalie wewe kwa nini kwa sababu mmeumbwa katika mfano na sura ya mungu umeumbwa katika mfano na sura ya kristo kristoulipo rafik katika mafundisho ya kristo kupitia pindi neema na kweli jina langu naitwa huruma gade ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako ili uweze uweze uweze uweze na na kufika katika katika cheo cha kimo, cha kimo wa kristo kwa kwa lugha nyingine ufike mahali kufikiri kufikiri kama Christo, uweze kuzungumza kama Christo, na uweze kama kuzungumza kwako kwako kuna mchango moja kuamini ukifikiri ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini vizuri vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na ukfbayutfzzufzufi vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uwezo kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Uh, tunaendelea na somo letu tuko ukingoni ukingoni kabisa ufukozi huwezi ukamaliza somo lakini tunataka <coughs> tukomee pale ambapo nimepanga tukomee kwamba somo letu linaitwa unasema una mkristo amefanana na kristo mkristo amefanana na kristo na kwa takribani siku sita zilizopita nimekuwa nikijaribu kukuletea hoja nikijenga hoja ya kukuonyesha kwamba mkristo amefanana na kristo na hilo ni jambo la muhimu sana kwako uwewe kulijua na kwangu mimi kulijua vinginevyo ukristo wetu utakuwa ni ukristo uliojaa matatizo utakuwa ni ukristo tunaita ukristo yoyo dakika moja unafuraha unaona mungu anakupenda nakubali dakika nyingine baadaye unaona kama vile mungu anakuchukia anaashira na wewe na yuko mbali na wewe sasa leo nitaendelea ku, ku, ku, kujenga hoja ya kuonyesha kile ambacho mungu akuwa amekusudia kuhusu kuokoa wewe lakini kabla ya kuendelea nikukumbushe tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya video basi tuna chaneli yetu inaitwa mwalimu huruma gadi katika youtube ukifika pale subscribe lakini pia utakapoangalia video yoyote tunaomba uweze kuik pamoja na kushare kama ungependa kupata mafundisho kwa njia sauti kwa maana ya audio basi yanapatikana katika katika katika google podcast katika apple podcast apple na katika spotify nako pia tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi utakapofika pale tafadhali subscribe lakini pia utakaposikiliza fundisho lolote basi unaomba uweze kushare na wengine na wakufanya hivyo unakuwa umesababisha injili ya kristo kusonga mbele kama ungependa kupata mafundisho mafundishoa kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna linaitwa inaitwa wa kristo unaweza ukatuma ujumbe ufupi ukasma niung na ukaunganishwa namba ni na utaunganishwa kumbuka mafundisho yanakuja kila siku ni bure wengine wakisikia kwamba kwamba kuna linaitwa kwa ni bure ni free of charge amelipia nani yesu kristu amelipia kwa damu yake na baada ya kusema hayo basi nitoe shukrani za dhati kwako wewe mba umefanya maamuzi ya kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila siku na kuhakikisha kwamba unahamasisha wengine ili nao waweze kusikiliza asante pia kwa kwenda kuwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho mbacho wene umejifunza na kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza ni kuku, nikupe tu angalizo dogo kwamba mafundisho ya kristo ni tofauti sana na mafundisho labda ambayo mw kuyasikia ama unayasikiliza na kwa maana hiyo utakapokuwa amba mara nyingi naleta mgongano katika akili kwa sababu mtasikia vitu ambavyo vinakwenda tofauti na vile ambavyo unafikiri na kuamini sasa ushauri wangu kwako ni huu kama utakutana na kitu ambacho utaona kiko tofauti badala ya kukasirika na kuzima redio ama kulefti kwenye grupu kutoka kwenye grupu ningekushauri kitu kimoja kuwampole nipe siku tatu nisikilize mfululizo baada ya siku tatu kama hujanielewa kama ujaelewa kinachozungumza ruksa kuondoka ondoka naikiwezekana waambia hata na, na watu wasimsikiliza urumagadi lakini kabla ya kuleft nipe siku tatu mfululizo ukisikiliza kile ambacho tunakizungumza kwa nini kwa sababu mafundisho ya kristo ni tofauti sana na vile ambavyo tumeelelewa katika mafundisho ya musa mafundisho ya torati eh nitoe shukurani za dhati pia kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli pamoja na timu yangu tunasema asante sana kwa maombi yako maombi yako naa tofauti kubwa sana na mwisho nitoe shukurani za dhati kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa n wa vipindi vya neema na kweli na kwamba kwa mapato yako eh, sadaka yako ya upendo ya kila mwezi unachangia injili na kusababisha injili iweze kusonga ndele nakumbuka kila mara unapokuwa ukitoa sadaka yako ya upendo unaachilia imani yako na nikuambie kitu kimoja mwingine wanasema kwamba mwalimu ningependa kuwa pate na kile tina cha kutoa na swali langu ni hili kama huwezi kumwamini mungu akupe fedha kwa ajili ya kuchangia kwenye kazi yake je utathubutije kumwamini mungu akupe fedha kwa ajili ya ada wa toto, kwa ajili ya watoto kwa ajili ya kununua shamba kununua nyumba kununua gari kununua pikipiki piki na kadhalika kama umeshindwa kumwaminia mungu shilingi elfu tano shilingi elfu kumi shilingi lakimoja lakitatu kwa ajili ya kazi yake utawezaje kumwaminia ya mungu waweze kusaidia katika mambo makubwa kwa hiyo ni fursa nzuri wakati wa kuchangia vipindi vya neema kwa maana ya gharama ni fursa nzuri ya yawewe kufanya mazoezi ya imani yako imani yako mazoezi katika eneo la fedha na uchumi ni sehemu ambayo ni ya muhimu sana na wakristo wengi hawalijui hili lakini hilo tutaangalia siku nyingine kwa kwao kutie moyo wewe ambaye hujafanya maamuzi ya kuwa vipindi vya neema na kweli ni kweli baada ya kusema hayo basi nataka hayota na somo letu <coughs> soma linasema mkristo amefanana na kristo mkristo amefanana na kristo sasa tumekusha kuongea mambo mengi na nataka leo tupige hatua kidogo sasa nikumbushe mambo machache wakati tunaelekea kwenye kwenye waefeso ile mlango wa kwanza na mstari hulo wa tatu mpaka wa tano nilikuambia hivi nilikuambia kwamba mwasisi wa uokovu mwasisi wa uokovu ni mungu na msingi wa uokovu ni mungu na mwenye uwezo wa kutekeleza mpango wa uokovu ni mungu wala sio mwanadamu hilo hilo nataka kwanza tuelewane tu, tu rafiki maana yake usipolielewa hili unaweza wengine wameaminishwa na kwenye kufikiri kwao wanahania kwamba mwasisi wa uokovu wao ni kikundi ambacho anakusanyika kila siku ama ni dhehebu ambalo yupo ama ni dini ambayo anayefuata no mwasisi wauokovu uwasisi wa uokovu wa ni mungu mungu wakati analeta uokovu kupitia bwana wetu yesu kristo aliuleta kwanza kwa wayahudi alafu wayahudi wachache wakakubali wayahudi wengi wakakataa baada ya wayahudi wengi wkukataa basi hiyo uokovu neema ya uokovu ikatolewa ikapelekwa kwa watu wote ulimwenguni ikapelekwa kwa watu wa mataifa kwa ho ukiweza ukilijua hili litakusaidia nini nasema h nasema hivyo kwa sababu hii rafiki kama mungu ndiye mwasisi wa uokovu na kama yeye ndiyo msingi wa uokovu na yeye ndiye mtekelezaji wa mpango mzima wa uokovu ni dhahiri basi anayejua vizuri kwa nini anataka kumwokoa mwanadamu ni mungu na mwenye kusudi la mwanadamu kuokolewa ni mungu na ni mungu ndiye anayejua anataka huyu mwanadamu aliyeokolewa afananeje ama aweje sio wazo la mwanadamu ukiweza kukalielewa hili litakusaidia lakini ukigeuza ukaona kana kwamba uokovu chimbuko lake ni wewe maanaake ni kwamba utakuja na vipimo vyako vigezo vyako vya kibinadamu vigezo ambavyo mbele za mungu ni upuuzi so, nenda kasomakorinto kwanza mlango wa kwanza anasema hekima ya wanadamu hekima ya ulimwenguni upuuzi mbele za mungu kwa hiyo utakuja na vigezo vyako utakuja na utaratibu wako utaratibu ambao mbele za mungu utakuwa ukubaliki snayelnachokizungumza kwahio ni vyema mimi na wewo tukamsikiliza kile ambacho mungu anasema kwa nini mungu alikusudia okay moja nikupe nikueleze mambo mawili chapchap yatasaidia kabla ya kwenda kwenye waifeso. uki utakapoacha kumsikiliza mungu utakapoacha kukubaliana na kile ambacho mungu anasema kuhusu uokovu na kuhusu kusudi la yeye kukuokoa ambalo vip, kipindi ilivyopita likuonyesha kwamba kusudi la mungu kukuokoa wewe alikuwa anataka kuongeza uwana anataka kuongeza familia yake anataka kupanua familia yake ndicho ambacho nilikwambia labda tusome kwanza hlfu takupeleka sehemu ambayo nataka kupeleka tuene kwanza waefeso mlango wa kwanza msari ule watatu mpaka watano anasema hivi <coughs> atukuzwe mungu baba wa bwana wetu yesu kristo aliye tubariki kwa baraka zote za rohoni katika ulimwengu wa roho ndani yake kristo kama vile alivyotuchagua katika yeye ye na ni kristo kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili tuwe watakatifu watu wasionaatia mbele zake katika pendo kwa kuwa alitangulia kutuchagua ili tufanywe wanawe kwa njia ya yesu kristo kwao mungu alituchagua kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu alafu akahakikisha kwamba sisi tumeku ifhatuna hatia maw wala lawama mbele zake ili tuwe wanaye alikuchagua wewe rafiki kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu na akatangaza kwamba wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu wewe hauna hatia hauna mawa wala lawama ili nini ili wewe uwe mwana wa mungu hilo ndo kusudi lake unasema kivipi kwa kuzaliwa mara ya pili ilikuonyesha hilo kwa hiyo ukielewa kwamba mungu amefanya yote hayo ili wewe sasa nikakuonyesha mistare michache tene tena kwenye, kwenye injili ya yohana injili ya yohana mlango ule wa kwanza haleluya tuanze msarl wa kumi na moja hadi wa kumi na tatu injili ya yohana mlango wa kwanza msarwa ku nm ha a ku na tatu anasema hivi alikuja kwake yani kristo wala walio wake hawakumpokea kumi na mbili bali wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika wana eh? anasema ndio wale waliaminio jina lake waliozaliwa si kwa damu wala si kwa mapenzi ya mwili wala si kwa mapenzi ya mtu bali kwa mungu kwai anasema mimi na wewe tumezaliwa kwa mapenzi ya mungu kwa kupenda kwake mwenyewe mungu mimi na wewe tumezaliwa mara ya pili na ukichukua na ukasoma kwenye kwenyeeto azle mlango wa waanz star wa hta na ukaenda ukasoma kwenye tito tatu, mstari wa tano, mpaka wa wapas utaona kwamba tumezaliwa mara ya pili kupitia neno la mungu mbegu isiyoharibika dumuyo hata milele pamoja na roho mtakatifu yesu kristo naye ni neno aliyefanyika mwili maanake kwamba neno lilikuwa ndani ya moyo wa mariamu roho mtakatifu akaja juu ya maram nguvu za mungu zikamuumba mtoto kristo ndani ya tubo la mariamu kwaio na sisi tunaposikia neno linakuja ndani ya mioyo yetu alafu roho wa mungu anakuja juu yetu nguvu za mungu aliye hai zinatufunika na kwa maana hiyo ndani mwetu anazaliwa kristo ndio maana wagalatia t paulo anasema watoto wangu wadogo naonea utungu tena hata kristo aumbike mioyoni mwenu kwa kwahiyo inamaana kama vile ambavyo kristo alitengenezwa kwenye tubo la mariamu akazaliwa na akatembea pa duniani leo hii kristo anatengenezwa ana, ana, ana, ndani mwetu sisi kwenye mioyo yetu anakaa kwenye mioyo yetu maana ukisoma kwa mfano waefeso na 67 paulo anafanya maombi kwa ajili ya waefeso anasema kwamba mungu aimarishe mtu wenu wa ndani kupitia roho mtakatifu kwa kwa nguvu kwa kadiri ya utajiri wa utukufu wake ili wa msarawas ili kristo apate kukaa mioyoni mwenu kwa njia ya imani kwa hiyo leo hii kama mariamu alipokea neno kwenye moyo roho akaja juu yake nguvu za mungu zikamfunika mtoto kristo akaumbwa ndani ya tumbo lake tunakuna sawasawa akazaliwa kwa maana ya yesu wa nazareti na sisi leo hii tunavyosikia habari njema tunapokea lle neno ndani ya mioyo yetu alafu roho mtakatifu anakuja juu yetu na nguvu za mungu aliye hai zinatufunika na kwa maana hiyo ndani ya mioyo yetu anazaliwa kristo ndio maana bibilia anaesema kwamba paulo anasema mimi ni hai lakini si mimi nayeishi talabali ni kristo yuhai ndani mwangu ndio maana anazungumza kwamba kristo aumbike ndani ya mioyo yenu tunakwenda sawasawa na kwa maana hiyo anasema sisi tumezaliwa kwa mapenzi ya mungu kwa kupenda kwake mungu kwa kukusudia kwake mungu na kama ndio hivyo maana yake ni kwamba mungu ni baba yako na mungu ni baba yangu mimi sasa nikuulize tunafahamu mtoto wa nyoka ni nyoka iwe ni nyoka na mwaka mmoja ama ni nyoka na miaka kumi wote wanasumu na nyoka anavyozaa mtoto ama mbwa anavyozaa mtoto ama tembo anavyozaa mtoto yule mtoto wa tembo awezi akatoka anafanana na simba wala mtoto wa simba akatoka anafanana na bata haiwezekani <laughs> mtoto wa simba anavana na simba na watembo anafaa na watembo na mtoto mwanadamu anafaaana mwanadamu hukutana na mwanadamu amejifungua mtoto alafu akajifungua ngurue then tutaweza kuwa na maswali tutasema kuna kitu cha ajabu kituko kimetokea otherwise katika hali ya kawaida mwanadamu anazaa mwanadamu mbuzi anazaa mbuzi ngombe anazaa ng'ombe piga anazaa piga kwa hiyo kama mungu ni baba yako na ni baba yangu mimi na ndia aliyetuzaa unadhani unafananaje unadhani unafananaje ilo sali ambalo takiwa ujiulize rafiki wewe umezaliwa na mungu ka umezaliwa na mungu unafananaje tunafahamu wakati mungu anameumba mwanadamu katika mwanzo moja isist anasema atumfanye mtu kwa mfano wetu na sura yetu tuwape mamlaka ya kutawala kwa ho maanaake ni kwamba wewe umeumbwa katika mfano na sura ya mungu kwa o ulivozaliwa mara ya pili umezaliwa katika mfano na sura ya mungu sasa kumbuka mungu ni roho usisahau hilo yohana anasema kwamba mungu ni roho nao wamwabudu imewapata kumwabudu katika roho na kweli kwa hio kama mungu ni roho maanaake ni kwamba na wewe rafiki ni roho watesalonike wa kwanza mlango wa tano mstari wa ishirini na tatu anasema kwamba wewe ni roho una nafsi na unakaa ndani ya mwili na kwa maaneo kama wewe ni roho maanaake ni kwamba wewe rafiki unafanana unafanana na mungu unafanana na yesu kristo unafanana na kristo kwa nini watu wanapata kigumizi ukisema unafanana na kristo kristowtu na nangongoro lakini ukisema kwamba unafanana na mungu kwa, kwa, kwa sababu mwanzo mo anasema ni sawa sikiliza rafiki wewe na mimi tunafanana na kristo na kristo ni mfano wa mungu okay tegakuonyeshe tende kwenye tangal sehemu moja labda labdaes wakolosai mlango wa kwanza haleluya ni mstari wa kumi na mbili mpaka wkumi na tano anasema mkimshukuru baba aliyewastahilisha kupokea sehemu ya urithi wa watakatifu katika nuru naye alituokoa kutoka katika nguvu za giza akatuhamisha na kutuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake ambaye katika yeye yani kristo tuna ukombozi yani msamaha wa dhambi 15 naye yaani kristo ni mfano wa mungu asiyoonekana mzaliwa wa kwanza wa viumbe vyote kwamba anasema kristo ni mfano wa mungu asiyoonekana ni mzaliwa wa kwanza wa viumbe vyote kristo ni mfano wa mungu asiyoonekana mzaliwa wa kwanza wa viumbe vyote ndio maana ukisoma kwenye yohana 14 msaulwa tis na wakumi wa, anawambia na filipo ukiniona mimi mumemwona baba ukiniona mimi umemwona baba kwasababugani yeye ni mfano wa mungu asiyeonekana hiyo la wewe leo hii uliezaliwa mara ya pili wewe rafiki ni mfano wa kristo asiyoonekana wewe ni mfano wa yesu kristo asiyeonekana kuna watu ambao hawatakaa wakutane na yesu hawatakaa wamuone yesu namna pekee wanaweza kukutana na yesu kristo na kumwona yesu kristo ni kwa kuangalia wewe kama vile ambavyo yesu wa nazareti alivyokuwa duniani anasema kwamba ukiniona mimi umemwona mungu kwa sababu yeye ni mfano wa mungu asioonekana na wewe rafiki ni mfano wa kristo asioonekana wa watu wakitaka kujua kristo anavyofanana inabidi wakuangalie wewe watu wakitaka kujua roho mtakatifu anavyofanana inabidi wakuangalie wewe watu wakitaa kujua mungu meumba wa mbingu na nchi anavyofanana inabidi wakuangalie wewe kwa nini kwa sababu umeumbwa katika mfano na sura ya mungu umeumbwa katika mfano na sura ya kristo tuko sawa satuende kwenye ile warumi nane warumi nan 9 mambo yatakaa vizuri kabisa waruminn 9 anasema maana wale aliowajua tangu asili aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwanawake kwaio anasema mungu alikuchagua wewe kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu ili ufanane na mwanaye sasa sikiliza sio kwamba amekuchagua wewe alafu akakupa wewe jukumu la kujitaidi sasa na ufanane na mwanaye kwa sababu wewe umezaliwa kupitia tumbo lile lile ambalo kristo alizaliwa kumbuka umbukanazungumzia yote ni kabla kwa fact, umstari, tisa, kunye, kunye ya kuekwa misingi ya ulimwengu ina ukisoma huu mstari wa h9 ukasoma kwenye kwenye lugha ya ya ya kigiriki utakachokipata anasema kwamba we were jointly formed together with christ tuliumbwa tuliumbwa tuliumbwa tuliumbwa pamoja tuli pamoja tuli pamoja pamoja, pamoja. yaani nashinda yaani wakati anakusudia mwanaye aje hapa duniani ule mpango wa kristo ambaye ni mwana wa mungu kumbuka mwana wa mungu ni milele ye ni mungu ameishi milele hajaumbwa usijuo kwa hilo kristo hajaumbwa lakini alivyokuja katika mwili yesu yesu wa nazareti katika mwili alitengenezwa ali, um, ali kupitia neno ndomaa anasema naye neno akafanyika kuwa mwili kwa hiyo anasema wakati huo mpango unaratibiwa una, una wa kristo ambaye ni mwana wa mungu kuja kuwa na mwili hapa duniani wakati ule mpango ukitengenezwa maana ake ni kwamba na wewe ulikuwa ndani ya ule mpango na kwa maana hiyo huo utaratibu uliotumika wa kumleta kristo katika mwili ndio utaratibu ambao umetumika na wewe kuleta hapa duniani katika mwili kwa maana ya kwamba kwa kuzaliwa mara ya pili katika mwili si, lazima ulielewe hilo rafiki kwa hiyo anasema kwamba kwamba tulitengenezwa pamoja na neno lile lile lilosababishwa kristo akawa mwili neno akawa mwili neno hilo hilo ndio lilokuzaa wewe na ndiolilozaa mimi roho yule yule aliyesababisha neno akawa mwili akazaliwa kupitia tumbo la mariamu neno, roho huyo huyo aliyepiga mzigo aliyepiga kazi na kuhakikisha kwamba mimi na wewe tumezaliwa mara ya pili kwamba kristo ambaye ni mwana wa mungu amezaliwa ndani mwetu na kwa maana hiyo anasema sasa mimi na wewe tunafanana na kristo sasa angalia hii kwa anasema ishiri na tisa anasema maana wale aliowajua tangu asili aliowachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwanawake ili yeye awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi na wale aliowachagua tangu asili hao akawaita na wale aliowaita hao akawahesabia haki na wale aliohesabia haki hawakawatukuza kwao mungu amekuhesabia wewe haki mungu amekuhesabia wewe haki mungu amesema wewe ni mtakatifu mungu amesema kwamba wewe hauna hatia mungu amesema kwamba hauna mawao wala wa, wa, wa, wala lawama unasema lakini mwalimu wewe uwezi kujua kitu ndichokifanya have done my friend haijalishi umefanya nini tunachokiangalia hapa ni mungu anasema nini ngoja ni kuonyeshe kitu tende mstari wa hta nikuonyeshe anasema hivi kumbuka mungu ndiye aliyekuhesabia haki na kukutukuza kwa nini amekuhesabia haki amekuhesabia haki ili ufanane na kristo ili ufanane na mwanaye kumbukah ambaye mwanaye ni mfano wa mungu asiyeonekana kwa hiyo huo msara anasema hivi anasema ni nani atakaye washtaki wateule wa mungu mungu ndiye mwenye kuwahesabia haki anasema ni nani huyo ambaye anaweza thubutu kuja kukushtaki wewe kwa sababu mungu ndiye aliyetangaza kwamba wewe ni mwenye haki tena ndiye aliyekutukuza haijalishi kwamba huyo mtu ni ibilisi haijalishi kwamba ni kiongozi wako haijalishi kwamba ni mme kwa kwa wako ama mke wako haijalishi kama ni baba yako ama mama yako ama mtoto wako ama mtu It doesn't ita mungu amesema kwamba wewe una haki kwa sababu umezaliwa mara ya pili hakuna anayeweza kukushtaki absolutely hakuna hakuna hakuna lakini unasema lakini mwalimu tu mimi nimefanya hilo kosa kweli okay good kama umefanya hilo kosa soaatna nne anasema ni nani atakayewahukumia adhabu kristo yesu ndiye aliyekufa namna zaidi ya hayo amefufuka katika wafu naye yuko mkono wa kuuma wa mungu tena ndiye anayekuombea kwa anasema kama umefanya hilo kosa good kuhusiana na ilo kosa ulilolifanya ndiyo hilo kosa lako lilimuua kristo kwa hiyo kristo ameshachukua hiyo adhabu yako ameshailipia pale msalabani na zaidi ya yote baada ya kufa kwa sababu ya hiyo dhambi yako amefufuka na sasa za hivi kama mwombezi wako yuko mkono wa kuume wa mungu ili kuhakikisha kwamba wewe hubebi hiyo adhabu tena yeye aliibeba kwa hiyo sio tu kwamba hakuna wakukushtaki lakini pia hakuna wakukuhukumu kwa sababu makosa ulioyafanya ndio aliompeleka yesu akafa msalabani na yesu hivi amefufuka na ukusoma aranz wa yohana bl n mstari wa kanz mpaka wa pili yesu hivi ndio advocate wako ndio awakili wako yuko mbele ya mfumo wa haki justice system of god kwamba kuhakikisha kwamba haubebi hyo adhabu tena kwa sababu yesu alishaibeba hiyo hakuna wakukushtaki hakuna wakukuhukumu That is good stuff na wengine washikadini wakisikia hio sa wanapata kichefuchefu ina maana watu ina e, e inamaanisha hivyo ndo maana vinginevyo kifo cha yesu yesukrist akina maana yoyote unasema sasa kama mwalimu en ukifundisha hivyo watu waanze kufanya dhambi sana wee ujui uokovu ii ujaokoka njotukuongoze sana atoba uokoke bwana yesu anamuuliza simon ule farisayo mzee wa torati sheria na amri kumi anaambia simon kulikuwa kuna watu wawili mmoja anadaiwa hamsini mwingine anadaiwa mia tano alafu wote wakasamehewa madeni yao yupia atapenda zaidi akasema bila shaka yule aliyesamehewa nyingi anawambia umesema vyema huyu mwanamke ambaye ni kaaba ambaye amekuwa akinipaka mafuta miguu miguu na nywele zake kubusu yangu hapa kwa ana dhambi nyingi ambae amempenda yesu zaidi namenda mtu ambaye anaambia aa uwezi ukashtakiwa sababu mungu amesema ngu ni mwenye haki kwa sababu ya kuzaliwa mara ya pili na, na yesu amekufa dhambi dhambi yako haitakuwa leseni leseni kwenda kufanya itakuwa ni ni kumpenda huyu huyu mungu mungu namna gani mzuri hii huyu yesu aituaan na na kwamba alijua nitakosea nitayakoroga akaenda akafa haitamfungulia mlango mlango akimbie arudi kwa mungu ambalo ibilisi watu wajue maumivu agani ama lua takos taog ndatfungulia mlangombia enye kifua a nitaomba kichaohomboaataomba mafupi kabisa baba katika jina la yesu kristo wa kistaat natangaza ndugu anayenisikiliza kwamba ni mwenye haki ni mtakatifu hana hatia wala mawa wala lawama na kwa sababu hiyo kila aina ya ugonjwa kila aina ya udhaifu kila aina ya kifungu ninakiamuru kuondoka sasa hivi ssahivi katika jina la yesu kristo wa nazaret mwachilie huyo ndugu amenunuliwa kwa damu ya thamani ninaamuru huzima kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyao katika jina la yesu kristo huna sababu yoyote ibilisi ya kumgusa huyu ndugu tena kwa sababu mungu ndiye aliyemwhesabia haki huna sababu yoyote ya yakumlete ugon gonjwa wala shambulizi wala udhaifu waaina yeyote kwa sababu yesu kristo ndiye aliyekufa akalipia makosa yake na kwa sababu hiyo huyu ndugu yuko huru yuko huru kutoka katika mshahara wa dhambi yuko huru kutoka katika mashambulizi ya mauti katika jina la yesu kristo wa nazareti jaribu kufanya kile ambacho wezi kufanya utakuta mambo yako safi tuandikie tutumie ushuhuda tujue nini bwana amefanya tukutane kesho muda na wakati kama huyu jina langu naita huruma gari na yesu ni kristo hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gai ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya vyenehema na kweli kwa njia ya radio, YouTube, google podcast apple podcast apple redioyutube telegram pamoja na watsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa baba uzima hau uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika thaathi za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika hahi za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa baba uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu snb7 6 4 tan bi arobainna mbii au sifuri saba 8an tsa ia tan ia bii arobainina mbiri au sifuri 6 saba tatu ia tan bii arobana mbii kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubsribe katika youtube chanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na Hugo podcast kwa maswali maombezi ama woku kutoka katika vifungo mbalimbali vya to pigiesin simu namba sabas au saba, nane, sano, sifuri sifuri, bili, inne. Bili. au si