vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli anavyosema na siku ile anazungumzia alikuwa anazungumzia baada ya huu mchakazo kwamba baada ya kufa pale msalabani kisha akafufuka kisha akapaa akaenda akaketi katika mkono wa kuuma wa mungu baba anasema yeye sasa hivi anatuombea yeye hivi anakuombea na mimi nikuulize swali rafiki kama unaye yesu kristo yuko mkono wa kuuma wa mungu baba anafanya maombi kwa ajili yako unawezaji ukashindwa swala la kushindwa halpo saa kushindwa halipo nakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia bwanawetu ykris ametuandaliaawakt kmahu ykiwa na wakati kama huu lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unayenisikiliza ili uweze na kufika katika cheo cha kimo, cha kimo wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kama kristo na uweze kutenda kama uwkutndst kufikiri kwako, rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya ni dhahiri utaamini vibaya na ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Uh, leo nataka tuanze somo jipya somo jipya kabisa nataka kuzungumzia topic ambayo kwa kweli imekuwa inaleta mkanganyiko na katika makanisa katika watakatifu katika uh, wakristo kwa ujumla na ni eneo ambalo pia limetumika vibaya he, eneo ambalo limesababisha lime maisha ya watu pia yameharibika na kwa maana hiyo nataka tulizungumzie tutachambua mambo kadhaa tutakwenda kwa vipindi tariban k nitakupa msingi, nitakuonyesha kile ambacho neno la mungu linasema tutaangalia nafasi ya kazi ya kristo ya msalaba katika jambo hilo mwisho tutaangalia wajibu wetu basi tukiwa tunafanyaje ili kuweza kupiga unasema ni awisho utanglaawt uua jamboauaanza oo jia linalosema matoleo katika maombi nafasi ya matoleo katika maombi lakini kabla sijaendelea kuanza kuweka msingi basi tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya kuea basi kuna youtube unabcanel yetu inayopatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi tafadhali ukifika pale subscribe lakini pia utakapoangalia video yoyote tunaomba uweze kulik pamoja na kushea kwa kufanya hivyo unakuwa umeshiriki katika kusambaza injili ya kristo kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya sauti kwa maana ya audio basi tuna podcast podcast zetu uh, uh, uh, tunapatikana katika katika google podcast, katika apple podcast katika spotify nako tunapatikana kwa jina la gadi ukifika pale tafadhali lakini pia utakaposikiliza fundisho lolote tunaomba uweze kushea na watu wengine zaidi na kama ungependa kuungwa eh, k- na kupata mafundisho kwa njia ya telegram ama whatsapp basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge nawe utaunganishwa namba ya kutuba ni 795222 nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi nitoe shukrani za dhati kwako kwa ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kile kila hapo leo na zaidi ya yote mekua ukiwahamasisha wengine waweze kufuatilia mafundisho haya kupitia vipindi vya neema na kweli asante pia kwa kuwashirikisha na kuwafundisha kile ambacho wewe mwenyewe unajifunza pia nitoe shukrani kwa wale wote ambao wameweza kupata kitabu cha nguvu ya ukiri na wamekua wakihamasisha wengine waweze kupata kitabu hiki na kwa kweli namshukuru mungu kwamba ripoti ni boti nzuri watu wanaeleza jinsi ambavyo wanafunguka jinsi ambavyo kitabu kinawasaidia. Kwa hiyo nitoe hongera sana kwa wewe ambaye umeweza kufanya namna hiyo. Na nitoe shukrani pia kwako wewe ambaye umeikuwa ukifanya maombi kwa ajili wa wasikilizaji wa fili vya neema na kweli lakini pia kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu tunasema asante sana kwa maombi yako. Ni pia naweke angalizo kwa wale ambao unanisikiliza kwa mara ya kwanza. Kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza ni kuambie tu kwamba mafundisho ya Kristo yako tofauti sana na mafundisho ambayo umezoea kuyasikiliza. Na kwa maana hiyo kusikiliza unaona mkanganyiko kwa ambacho, nakijua, kwa nini? kwa kwa sababu sababu inagongana na na na na na na na na na kile kile ambacho ambacho umefundishwa nini wengi wamefundishwa wamelelewa kuwa wanafunzi wa vipindi, vyanema, nakoli, kuwa wanafunzi wanafunzi wanafunzi wa wa wa wa musa musa musa vipindi vya neema vinafundisha watu kristo kristo siku siku zote wamekuwa wakipingana mafundisho katika hata bwana yesu mwenyewe alikuwa akishambuliwa sana mafarisayo waandishi sheria ambao ni nipe tatu mfululizo nisikilize aakl aho aiaa ipindi aaanafundishaaaawasstnaaataeuweneeikuakishambuliwa saa mafaiaaaushwaheria oa becauza wasawa mwisho ni to shukurani za dhati kabisa kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli na kwamba kila mwezi kwa sadaka yako ya upendo iweze kusonga mbele umeamua kushiriki ili injili ya kristo iweze kusonga mbele baba tunasema asante kwa ajili ya watu ao ambao wamejitoa asante kwa kuwawezesha asante kwa kuwasaidia kuwatia nguvu na kuwaimarisha asante kwa maana neema yako na baraka yako vinazidishwa katika maisha yao amen baada ya kusema hayo basi rafiki nataka tuendelee na somo letu somo linaitwa nafasi ya matoleo katika maombi nafasi ya matoleo katika maombi sasa katika somo hili of course tutajikita pia zaidi kuangalia habari ya maombi maombi zaidi alafu kwenye habari ya matoleo itakuja kule mbele mbele lakini hapa mwanzo nataka niweke msingi mzuri maanake usipojua kuomba kwa usahihi usipokuwa na mtazamo sahihi katika maombi na usipojua namna ya kuomba basi ni dhahiri maombi yako hayataleta matokeo ambayo wewe unayataka na ambayo mungu alikusudia alipokualika ulete maombi kwake ilo la kwanza ambalo nataka ulijue na jambo la pili pia kama unakuwa hujui kuomba kwa usahihi maana yake ni kwamba hata matoleo unayoambatanisha na maombi yako hayo matoleo hayaleti matokeo yoyote na wengine wamekuwa wakitoa espechali toka kwenye maombi wanatoa kana kwamba ile fedha nayo mungu kwamba wanaona kwa sababu nimempa mungu hela basi lazima mungu anifanyie moja mbili tatu kumbukumbu kumbu la torati kumi kumi na saba, mungu anasema wazi kabisa amba yeye hana upendeleo lakini pia hapokei rushwa kama umekuwa rusha na katabia kakutoa ukitegemea kwamba kutoa kwako e, ama yako itamsababisha mungu afanye mambo fulani fulani then wewe humjui mungu hilo moja mbili hujui kazi kabilifu ya msalaba ya kristo na tatu kwamba unadhania mungu ni mlarushwa kama vile ambavo jai auzua walioarushwa o inabidi turekebishe tuweke mambo yetu kufikiri kwetu mtazamo wetu na yetu nzima ya maombi pamoa na matoleo tuiweke sawasawauasifiw unisikilize na kwa wale ambao mna kiu na shauku ya kupata matokeo mna changamoto mbalimbali mbali katika maisha na, na, na katika fundisho hili la nafasi ya matoleo e, katika maombi na especially tukiwa tunaangalia bar ya maombi nitajikita zaidi kuzungumzia maombi yanayohusiana na, na watu kupata mahitaji yao ya kila siku edhahiwe ni mtu anataka kupata e, nini kupata chuo ama anataka kupata scholarship ama mtu anataka kupata ada ya mtoto ama anataka kupata kodi ya nyumba ama anataka kupata ala ya kiwanja anataka kupata la ya kujenga nyumba anataka kupata anata ya kununua gari iwe ni mtu anataka hiyo tutazungumzia zaidi katika mahitaji yetu ya kila siku sababu hilo ni eneo ambalo limejaa changamoto yes najua afya nayo imejaa changamoto lakini kanuni tutakazungumza hapa na utaratibu tutakaozungumza hapa pia unaweza especially kwenye maombi unaweza pia ukatumia katika eneo la afya la mausiano, na kazalika, na kazalika, na na na na kadhalika kadhalika kwa iyo, ni, ni, kwa hiyo ni niweke utangulizi tangu mwanzo unisikilize makini tafuta nini daftari lako ke, kalamu yako kaa andika si, siri ya ya mafundisho kristo ni tena na tena na tena na tena na tena h a mafndishoaisto nikusklza imetosha sikiliza tena hata wale ambao wamepata kitabu kile cha nguvu ya ukiri usikisome mara moja so. tena na tena rudia ukimaliza rudia tena utakaporudia utakutana na vitu vipya mwanzo banzokuvonama ukuvskia basi baada ya kusema hayo sasa twende moja kwa moja kwenye waraka wa kwanza wa yohana mlango ule wa tano waraka wa kwanza wa yohana mlango ule watano mstari wa kumina tatu hadi mstari ule wa kuminatano waraka wa kwanza wa yohana mstari wa hadi mstailea ad tunaambiwa hivi nimewaandikia ninyi mambo hayo ili mjue ya kuwa mna uzima wa milele nii mnaoliamini jina la mwana wa mungu kwa hiyo mzee yohana anasema kwa yeyote ambaye analiamini jina la yesu tayari anao uzima wa milele tayari anao uzima wa milele rafiki uzima wa milele tunaupata tukiwa hapa duniani kuna wakristo wengi wengi wengi wengi mno hawafahamu kwamba uzima wa milele wanaupata hapa duniani wanadhania uzima wa milele wanaupata baada ya kufa lakini mzee yohana anatueleza hapa wazi kabisa anasema nimewaandikia ninyi mambo hayo ili mjue ya kuwa mna uzima wa milele ninyi mnaoliamini jina la mwana wa mku na uzima mnao uzima wa milele sasa hivi sio wiki ijayo na hii inakubaliana kabisa na kile ambacho bwana yesu alisema katika yohana wa 1 bwana yesu alisema na uzima wa milele ndio huu wakujue wewe mungu wa kweli wa pekee na yesu kristo uliyemtuma kwa hiyo wewe unayemjua una, una, mungu wa kweli wa pekee na yesu kristo aliyetumwa na mungu wewe ambaye unaliamini jina la yesu kristo kwa sababu ametumwa na mungu wewe tayari unao uzima wa milele kwa hiyo nataka ufurahi kabisa nataka ushangilie kabisa na usikubali mtu yoyote akakubabaisha kwa namna yoyote akakudanganya kwamba hauna uzima wa milele unao uzima wa milele sasa hivi kwahyo anaendelea anasema tarudia tena kumi na tatu na kumi na nne mpaka kumi na tano hata nimewaandikia ninyi mambo hayo ili mjue ya kuwa mna uzima wa milele ninyi mnaoliamini jina la mwana wa mungu na huu ndio ujasiri tulionao kwake ya kuwa tukiomba kitu sawasawa sawa na mapenzi yake atusikia na kama tukijua kwamba atusikia tunapoomba chochote tunajua kwamba tumetimiziwa zile haja tulizomwomba tunajua kwamba tumetimiziwa zile haja tulizomwomba unasema mwalimu mwalimunaosema tafsiri gari ya bibilia nasoma swahili union revised version toleo jipya la suv ndio ambayo nasoma ndomana ona kidogo ina maneno ambayo amekuwa o tofauti kidogo na actually nimeamua kuanzia leo nitakuwa naitumia hiyo okay sasa turudi kwenye mstari wa kumi na nne na wa kumi na tano ntasoma kwenye hii hapa tena alafu tutaenda kusoma kwenye bibilia ya habari njema ambayo ameweka vizuri zaidi anasema na huu ndio ujasiri tulionao kwake ya kuwa tukiomba kitu a na mapenzi yake ya kuwa tukiomba kitu tunaruhusiwa kuomba vitu kwa mungu tunaruhusiwa kuomba vitu kwa mungu mungu ndio ameturuhusu tukiomba kitu sawa sawa na na mapenzi yake mapenzi yake atusikia na kama tukijua kwamba atusikia tunapoomba chochote tunajua kwamba ohote miziwa zile haja tulizomwomba sasa nataka nisome mistari hii miwili k na 5 akienye biblia habari njema anasema hivi na sisi tuko thabiti mbele ya mungu kwani tuna hakika kwamba tukimwomba chochote kadiri ya matakwa yake yeye hutusikiliza tukimwomba chochote kwa kadiri ya matakwa yake yani kwa kadiri ya mapenzi yake yeye hutusikiliza 5 hutusikiliza kila tunapomwomba hutusikiliza kila tunapomwomba twajua pia kwamba hutupatia yote tunayomwomba sasa kumbuka anazungumza anazugumza mungu hapa kumbuka anazungumza kumwomba mungu hapa kwaana sana sisi tuko thabiti mbele ya mungu kwani tunahakika kwamba tukimwomba chochote kwa kadiri ya matakwa yake yeye hutusikia koo anasema tukimwomba mungu sawasawa sawa na mapenzi yake sawasawa sawa na alivyotuelekeza yeye hutusikia yeye hutusikia alafu anasema yeye hutusikiliza kila tunapo mwomba yeye hutusikiliza kila tunapo muomba. na kwa vile tunajua kwamba yeye hutusikiliza kila tunapo mwomba pia kwamba hutupatia yote tunayo mwomba hutupatia yote tunayo mwomba ambako kwenye surv anasematuli nsema tuna, uh, tunajua kwamba tumetimiliziwa zile haja tulizomwomba sasa kuna mambo kadhaa ya kuzungumza hapa um, nianze na hili anavyosema kwamba tukimwomba mungu sawasawa na mapenzi yake yatusikia anavyozungumza kumwomba mungu sawasawa na mapenzi yake anazungumza kwamba hazungumzii kwamba je ni kile kitu unachokiomba kuwa ni mapenzi ya mungu ama sio mapenzi ya mungu sicho anachokizungumzia hapa ingawa hilo ni la muhimu lakini analolizungumzia hapa anazungumzia utaratibu ambao ameweka tuutumie inapokuja kwenye suala la maombi na napenda nikuwakilishia hapa kumbuka pale mstari wa kumi na tatu tumeona kwamba anasema kwa kuwa tunaliamini jina la yesu tunao uzima wa milele kwa hiyo anavyozungumzia kuomba sawa saa na mapenzi yake maanaake ni kwamba anazungumzia sisi kuomba kupitia jina la yesu kwaana naema mkiomba kitu sasa mapenzi yake atusikia maanaake anazungumzia kuomba kupitia jina la yesu na kwa tunaweza tunzatisoma ikawa namna hi tukiingiza hiyo anasema na sisi tuko thabiti mbele ya mungu kwani tunahakika kwamba tukimwomba chochote kupitia jina la yesu yeye hutusikiliza tukimwomba chochote tukimwomba lolote kupitia jina la yesu layma katika jina la yesu eye hutusikiliza yeye hutusikiliza kila tunapomwomba na kwavile tunajua kwamba yeye hutusikiliza kila tunapomwomba twajua e, pia kwamba hutupatia yote tunayo mwomba unasema umetoa wapi hiyo ya kwamba kuomba sasaa na mapenzi yake ni kuomba kupitia jina la yesu good umeuliza frauulizatuiache hapa tutairudia hii twende kwenye kwenye injili ya yohana mlango le wa kumi na sita kumbuka ni huyo aliandika waraka wa yohana ndio huyo huyo eh, anatuelezea kile kilichozungumzwa katika katika Uh, sala hilo la maombi ene mstari wa t hapa ana, ana mnukuu bwana yesu ambavo aliwafundisha yohana mlango wa mstari wa mswa d4 sasa unasikiliza vizuri anasema tena siku ile hamtaniuliza neno lolote hasa anavyosema siku ile siku ile ipi anazungumzia huyu ni bwana yesu anaongea na mitume anazungumzia baada ya yeye kufa kufufuka kupaa na kuketi mkono wa kuume wa mungu baba anavyosema siku ile anazungumzia baada ya yeye kufa kufufuka kupaa na kuketi mkono wa kuume wa mungu baba Ndiyo, ndo siku hiyo ambayo anaezungumzia anasema siku ile tuko sawasawa rafiki kwa kwao anasema tena siku ile hamtaniuliza tena neno lolote kumbuka sasa hivi tunavyozungumza rafiki bwana yesu yuko mkono wa kuume wa baba anatuombea ni mwombezi wetu ni wetu kwao anafanya maombi kwa niaba yetu kwa ajili yetu yuko mkono wa kuume wa baba ndo siku ambayo anaezungumzia ok mmoja nikupa ushahidi wa maandiko kidogo anavozungumzia siku ile kwa hiyo unavyokwambia iko mkono wa kuume tuende tukaangalie sehemu mbili t tuanze na warumi warumi warumi mlango wa uh, mlango wa nane warumi mlango wa nane alafu tutaanzamsrletena mstari wa thelathini na nne moja kwa moja anasema ni nani atakayewahukumia adhabu kristo yesu ndiye aliyekufa nam na zaidi ya hayo amefufuka kutoka katika wafu naye yuko mkono wa kulia wa mungu ama mkono wa kuume wa mungu tena ndiye anayetuombea ka anavyosema na siku ile anazungumzia alikuwa anazungumzia baada ya huu mchakato kwamba baada ya yeye kufa pale msalabani kisha akafufuka kisha akapaa akaenda akaketi katika mkono wa kuume wa mungu baba anasema yeye hivi anatuombea yeye sasa hivi anakuombea na mimi nikuulize swali rafiki kama unaye yesu kristo yuko mkono wa kuume wa mungu baba anafanya maombi kwa ajili yako unawezaje ukashindwa swala la kushindwa halipo swala la kushindwa halipo unaye kristo yuko mkono wa kuumi wa mungu baba anafanya maombi kwa ajili yako kwayo swala la kushindwa halipo okay hilo ushahidi wa kwanza twende kwenye waibrania waibrania d aibrania mlango wa saba warakawaibrania mlango wa saba alafu tutaenda mstari kama wa oja niangalie mstari wa ishina ngapi pale mstari wa mstari anisome mstari wa ishiri na mbili takuwa nimerudi nyuma lakini sio mbaya mstari wa ishiri na mbili hadi wa ishirini na tano inamzungumzia yesu kama kuwani wetu mkuu wa araka arania mlango wa wa ebrania, wa mstari hadi anasema basi kwa kadiri hii yesu amekuwa mdhamini agano agano agano agano lililo bora ambalo, diagono, agano, lililo bora bora zaidi zaidi ambalo ni siku moja kufundisha habari ya agano, apu, ta enjoy, my friend utasikia yani, utasikia raha yani, do, yani, utasikia raha kuona yani kama unakula wasa kua ya baridi ama abadi unapenda mbuzi ya kuchoma ama unapenda ya kuchoma haya <laughs> anasema basi kwa kadiri akuo amekuwa mdhamini wa agano lililo bora zaidi tena wale walifanywa nazungumzia makuhani wale wakenye agano la kale walifanywa makuhani wengi kwa sababu walizuiliwa na mauti wasikae kwo anasema makuhani wa kwenye agano la kwanza walikuwa wanakufa kwo maana kabidi akifa huyu ananynyuliwa mwingine akifa huyu ananynyuliwa mwingine shinan anasema bali yeye an yani yesu kwa kuwa anakaa milele kwa kuwa anaishi milele yesu anao ukuhani wake usioondoka kwahiyo yesu ni kuhani mkuu na ukuhani huu hauondoki kwa sababu yesu anakaa milele anaishi milele ishina tano anasema naye kwa sababu hii kwamba anaishi milele kwamba hawezi kufa tena anasema naye kwa sababu hii anaweza kuwaokoa kabisa wao wamjiao mungu kwa yeye maana yuhai siku zote ili awaombee maana yesu kristo yuhai siku zote ili awaombee wale ambao wanakuja kwa mungu na kupitia maombi yake basi yale maombi yana uwezo wa kukuokoa na neno kuokoa maanake ni kwamba kukupatia mahitaji yako kuokoa maanaake ni kuokolewa maanaake ni kuponywa kufunguliwa ku lindwa kwa lugha nyingine kila hitaji ambalo unalihitaji hiyo kwa unavyokwenda kwa mungu shenyeleo kupitia jina la yesu kama naivyokueleza maanaake kwa kuwa yesu hivi yuko mkono wa kuuma wa baba naye ndiye anayefanya maombezi kwa ajili yako jua unauhakika uhakika wa kupata matokeo una uhakika wa kupata matokeo na kana kwamba hitoshi kwayo yesu yuko mkono wa kuume wa mungu baba mbinguni anafanya maombi kwa niaba yako kwo nataka ujue kitu hichi rafiki siku yoyote utakayoamua kuingia katika maombi kuhusiana na jambo lolote jua unaye patna wa maombi kule mbinguni mkono wa kuume wa baba yesu kristo kuhani wako mkuu kwamba yuhai siku zote kwa ajili ya kukuombea wewe na nnakuhakikishia maombi ya yesu bwana yesu alituambia kabisa nda kumfufua lazaro akasema baba asante kwa maana siku zote wanisikia sasa huyo ni, ni patna mmojawapo wa maombi aliyoko mbinguni lakini yuko patna mwingine rafiki ambaye ni muhimu mno ambaye anashiriki na yeye anashirikiana na wewe katika maombi yako twende tuendenikakuonyeshe twende kwenye eh, kumbuka tunazungumzia hapa livoma siku ile si ndiyo twende kwenye warumi yaani mambo ni mazuri warumi nane warumi nane tena tunarudi le mstari wa ishiri na 6 tutasoma mpaka mstari ule wa ishirina nane anasema kadhalika roho naye hutusaidia udhaifu wetu kwa maana hatujui kuomba jinsi itupasavyo lakini roho mwenyewe hutuombea kwa kuugua kusikoweza kutamkwa na yeye aichunguzaye mioyo aijua nia ya roho ilivyo kwa kuwa huwaombea watakatifu kama apendavyo mungu kn anasema roho mtakatifu ana uwezo wa kukuombea wewe anakuombea wewe kupitia wewe kama apendave mungu anasea nasi tajua ya kuwa katika mambo yote mungu hufanya kazi pamoja na wale wampendao k kuwapatia mema yaani wale walioita kwa kusudi akina sikiliza kitu hichi anasema ro mtakatifu naye rafiki anakusaidia katika maombi kwa hiyo ni kuulize suali na kumbuka ro mtakatifu aombi bila uye kuomba roho mtakatifu anaomba wakati unaomba kwao ana na ni msaidizi wako ameitwa kukusaidia ili uweze kuomba sawasawa na navyotakiwa kwao unavoingia kwenye maombi siku zote roho mtakatifu asante kwa maana mananajua uko pamoja na mimi ninavyoingia katika maombi haya unashirikiana na mimi ili hii haja ya moyo wangu iweze kutimia tuko sawasawa rafiki sasa sikiliza hii kao kwenye maombi maanaake ni kwamba una wawili una wawili una mmoja ambaye ni yesu kristo yuko mkono ambae wa niyeso mungu baba alafu una ambaye ni roho mtakatifu alioko ndani mwako ambaye hapa alioo ndanimaomaduniani na kitu ambacho roho mtakatifu ni hichi na kama itafikia kwamba wewe ni dhaifu kelikweli katika hayo wakati unaomba na hata nyingine kama hauwezi kuomba vizuri basi mtakatifu atakwenda kwa mtakatifu ambaye anajua kuomba vizuri na kupitia yule mtakatifu kwa kwa mtakatifu wataanza roho roho ndani mwako anaomba lakini na mtakatifu ndani ataanza mtakatifu ana, ana, anaomba ili kuhakikisha kuakikisha unafanikiwa ana uwezo wa kunyenyua watu waa wakaingia kwenye maombi wakiwa hasa wakati wanaomba kwa kwa lugha ama kwa kuugua katika roho wasijue nani na, lakini kimsingi ni wako ambaye ni roho mtakatifu anasema kwamba huyu ndugu ufahamu wake haujafanywa upya huyu ndugu kuomba kwake kwa kuna kinzana na kile ambacho anakitaa wake kwa kuwa amechukua hatua ya imani ya kuingia katika maombi ngoja niende kwa fulani ngoja flanina ind ka wanafunzw wa ambao wanajua kuomba sawasawa na kwa kwao niwaamshe usiku waingie kwenye maombi na watakapokuwa wakiomba hawatajua wanaombea nini mara nyingi lakini watakuwa wanaomba kwa ajili ya huyu ndugu kora rafiki sali ni hili wewe una wawili we. mungu mwana yuko mkono wa kuumi wa mungu baba na mungu roho mtakatifu ambaye yuko ndani mwako hapa duniani sasa niambie kwa kwa nini nini usipate matokeo kwa nini usipate matokeo nataka uwe na ujasiri toka mwanzo siku ile duma baa saa sikuhile turudi pale lakini ga ko turudi pale nataka tu utafakari hiyo isinki kwa sababu tunakaribia kumaliza kipindi nataka iingie rafiki kama haujui kuomba unasema si kuombanaai fundi wa kuomba nataka nataa uanz kufurah nzialohinataa nataka uanze kushangilia jua kwamba unao wawili unao unao kwa unao unao kwa nini lakini washirika wawili katika maombi unae yesu yesu mwana wa mungu, wa, wa mungu mungu ambaye mkono lakini kama mwanadamu pia anakuombea mkono wa mooauuwa baba lakini pia unae mtakatifu ambaye ni mungu uko ndani mwako hapa duniani naye anakuombea kwa hiyo kama una udhaifu lazima yuzikara. kumbuka w unauhaif wanapopatana juu ya jambo liloto wakiwa duniani baba wa mbinguni atawafajia kwao wewe na roho mtakatifu mnapatana hapa duniani alafu unachangana na bwana yesu kule mbinguni kitu kinahi safi kabisa sasa sikiliza fundisho hili ni la muhimu sana kimoja ongea na wenzako, marafiki, sawa sawa. Message, na na na na na na na wenzako marafiki hawajui namna ya kuomba hii usiwapelekee ili ili wao waweze kujua kwa hivyo lakini pia na we nataka usikilize tena na tena na tena tena irudie ujasiri kwenye maombi maombi maombi unao washirika katika yaani roho mtakatifu ndani mwako hapa duniani yesu kristo ambaye yuko mkono wa wa mungu baba pale mbinguni wote wanafanya ambacho unakitaka uweze kuki, kwa sababu hayo ndio mapenzi ya mungu juu ya maisha yako nasema sasa mali, kusikia, lakini, sasa lakini sina huyu mungu nampataje njia nyepesi kabisa mpokea, yesu kristo kuwa bwana na nu wa maisha yako leo hii ukimpokea my unakuwa umepata washirika wawili sua kabisa katika maombi yako na utakuwa unapata majibu kila mara fanya maumbia, kuatayo, sema bwana bwana yesu nina, katika maisha yangu uwe buana, na aju wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu unasema hivyo tu ya, hivyo tu rafiki nakukaribisha katika familia ya mungu wewe sasa ni mwana wa mungu ninakabidhi mwa roho mtakatifu ambako ni salama tuandikie tujulishe mahali ulipo ili tuweze kufurahi pamoja na wewe basi tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gai ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya nehema na kweli kwa njia ya redio google podcast apple podcast apple telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hivi zitafanyika katika ukumbi wa bauba uzima hau uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwekwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika thaathi za jioni hadi ha? saa kumi na mbili na dakika thathin za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa babauzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga si nambari 76452 au 78 9 a 2 4ab au 67t 2 ab kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kubb katika youtube channel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya mbali bilisi tupigie sim namba 7645242 au 789524