vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli tajibiwa kwa sababu ya uhusiano mungu alionao na yesu lakini pia utajibiwa sababu umepewa nguvu ya kisheria mamlaka kisheria kutumia jina la yesu lakini pia utajibiwa kwa sawasawa yani, yani, yani, yani, na kile ambacho amefanya kupitia kazi yake kamilifu ya msalaba na jambo lanne utajibiwa kwasababu baba naakuen popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wee unaenisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kumbuka rafiki kufikiri kwako kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo na anasikiliza na nakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu jipya ambalo tumelianza hichi ni kipindi cha pili na tumeshazungumza mambo mazuri kabisa kipindi kilichopita kumbuka nilikuonyesha jinsi ambavyo wewe unavyoingia katika maombi kwamba unaye washirika wawili katika maombi yako unaye kristo ambaye yuko mkono wa kuume wa baba kule mbinguni na unaye ro mtakatifu ambaye yuko ndani yako hapa duniani na wote hao wawili wanashirikiana na wewe katika hilo ambalo naliombea na nikakwambia kwamba swala la kushindwa halipo kabisa leo nataka tupige hatua zaidi ni kuonyeshe jinsi ambavyo eh, namna gani tunatakiwa ku, ku, kuomba ama kwenda mbele za mungu na tu namtazamo wa namna gani mambo yatakuwa mazuri kabisa kumbuka somo letu ni nafasi ya matoleo katika maombi na nilikwambia tutajikita zaidi kuangalia maombi kabla ya kwanza kuangalia eneo la matoleo baada ya kusema hayo nikukumbushe tla kufikia watu wengi zaidi kama ungependa kupata mafundisho hayo kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba 789 5242789 5242 nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo nitoe shukrani za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila siku kupitia vipindi vya neema na kweli nasema asante sana kwa uaminifu wako asante kwa kuhamasisha wengine na waweze kusikiliza na zaidi ya yote ni kushukuru kwa vile ambao umekuwa ukifundisha wengine kile ambacho wee mwenye mwenyewe mwenye amejifunza na kama akamananskliza kwa mara ya kwanza nikupe angalizo dogo tu kwamba mafundisho ya kristo yako tofauti sana na mafundisho ambayo umezoea kuyasikia mafundisho ya kristo yamejikita katika kristo na kile ambacho kristo amekifanya kupitia kazi ya msalaba na kwa maana naamanaoma umelelewa katika uh, kupitia mafundisho ya musa, torati ya musa musa torati mafundisho yaya s yanakinzana na kile ambacho mbaho akij kumbuka siku zote kwenye hasa katika taa jipya kumekuwa kuna kuna tension kati ya mafundisho ya musa na yams adh Kristo. wanafunzi wa musa kwa maana nmafarisamasadukayo na waandishiwa sheria sku zote walikuwa wakimpinga umelelewa na, na wanafunzi wa musa basi, ama wa musa nakuomba, skutatu, kama meshida, basi Kata, kwa watika, umoona, sisi, hayo, basi wa ukisikia nipe siku siku tatu tatu baada kama lakini utakuwa ambacho tunakiona hayo shukrani maaaho amekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu nasema asante sana kumbuka tu unapofanya maombi maombi ya wa wa wa wa wa wa wa wa wa wa wa wa vya neema na na kweli fanya ukisimamia mstari mstari mstari mstari mstari mlango mlango mlango mlango ukifanya hivyo utakuwa umefanya jambo akmaaaasa kabisa pia usisahau kumwomba baba wa kupitia mtakatifu avute watu na kupeleka watu awasababisha wakutane na vipindi vya neema na kweli katika platforms mbalimbali mbali katika redio mitandao ya ya kijamii kadhalika pia kumshukuru baba kwa ajili ya malaika ambao anashirikiana nasi katika kuhakikisha kwamba watu wanakutana na na mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli mwisho nitoe shrani kwako kwa kwa wwe ambao umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli kila mwezi kwa kwa sadaka kwa upendo unachangia gharama za kupeleka injili njia ya redio tunasema asante asante sana kwa kwa kwa kwa ajili ajili ya ya kujitoa kwako kudhihirisha upendo wako kwa kristo na wanadamu wengine a sana rafiki baada ya kusema hayo nataka tuendele na somo letu um, e, tuende moja kwa moja kwenye waraka wa kwanza wa yohana mlango ule wa tano na tutasoma mstaradi wa kumi na tatu ad wa kumi na tano kumbuka e, somo linaitwa nafasi ya matoleo katika maombi na nimekuja na somo hili ni roh mwenyewe alinipa siku ya ya jumapili nikiwa katika maombi na hoja nyuma yake ama msukumo nyuma yake ni kwa sababu kumekuwa kuna kumekuwa kuna matumizi mabaya ya haswa matoleo inapokuja kwenye suala zima la maombi kuna namna ambavyo watu wamekuwa wanachezewa wana wanakuwa eh, na, na wanasababishwa wanatoa matoleo ambayo hayana kichwa wala mguu wala hayana tija na kwa maanao wamefika mahali kama wameaminishwa sasa huyu mungu anakula rushwa kwamba ukimtolea hela basi atakufanyia moja mbili tatu nne na mtazamo huo sio sahihi mtazamo sio sahihi kumbuka kinachomata kilichokizito na cha msingi siku zote katika edha kutoa ama katika kufanya maombi ni kile kilichoko katika moyo wako ile motive kile ambacho kinakuchochea kufanya namna hiyo je motive yako kile kichocheo kilichoko ndani mwako ni kiko sahihi kimejikita katika upendo ama kimejikita katika kitu kingine kwa hiyo maana oaua na somo hili ili kueleweshana ili nini ili usiendelee kutoa matoleo ya hasara lakini pia usiendelee kuwa na maombi ya hasara tuko sawasawa sawa. ili tuweze kuweka msingi sawasawa na nikakutia moyo nikakwambia pia mafundisho hayo ni ya muhimu sana kwa sababu watu wengi sana wana struggle katika eneo ene, ene, hili nikasema kwamba tutakapokuwa tukizungumzia habari ya maombi tutajikita zaidi kuangalia katika suala zima la upatikanaji wa mahitaji yetu ya kila siku mahitaji yetu ya kila siku hilo ni jambo la muhimu sana baada ya kusema hayo basi nisome mstari wa hraka kwanza yoana ta kuintatu hadi kuina tan anasema nimewaandikia huyu ni, ni mtume yohana anasema nimewaandikia ninyi mambo hayo ili mjue ya kuwa mna uzima wa milele ninyi mnaoliamini jina la mwana wa mungu na jana nilikwambia kama unaamini jina la yesu kristo wewe unao uzima wa milele uzima wa milele haupati baada ya kulazwa kwenye sanduku <laughs> uzima wa milele unaupata ukiwa hai na miguu yako inadunda katika barabara ukiwa hapa hapa duniani kwa hiyo uzima wa milele unao mstari wa mstaria ana huu ndio ujasiri tulionao kwake ya kuwa tukiomba kitu sawasawa na mapenzi yake atusikia na kama tukijua kwamba atusikia tunapoomba chochote tunajua kwamba tumetimiziwa zile haja tulizomwomba sasa hii tukiomba kitu na mapenzi yake atusikia ilo neno atusikia nitakuja kulirudia kwa sababu ni lugha sio anakusikia kwa wama masikio yake yamefunguka ni lugha ya kimahakama ni lugha ya kisheria ni ni ni nini language lugha ya kisheria ko tutakuja kurudi hapo hapo tuiache kwanza lakini tuki, kile tumekiangalia jana seba, na hoingaliaahu ndio ujasiri tuionaa tukiombakitu sa na mapenzi yake na nikawa nimekueleza kwamba kuomba sawa na mapenzi yake hazungumzii kwamba kile kitu tunachokiomba kama ni mapenzi ya mungu ama sio mapenzi ya mungu anavyozungumzia saasa na mapenzi yake anazungumzia utaratibu ambao ameuweka ambao tukiufuata huo huo utaratibu tuna uhakika wa kuwa na matokeo kila mara tuko sawasawa na nikakwambia utaratibu huo basi ni kuomba kupitia jina la yesu kwa hiyo nataka moja kwa moja twende kwenye yohana yohana 6 tulikuwa mstari 23, kada wa ishi tat alafu tukaenda tukaangalia mambo kadha wa kadha yoana hita anasema tena huu ni bwana yesu anaongea na mitume tena siku ile hamtaniuliza neno lolote na nikakwambia anavyosema siku ile alikuwa anazungumzia baada ya yeye kufa kufufuka kupaa na kuketi mkono wa kuuma wa mungu kama mwombezi wetu iko nadhani nadhaniiko sawasawa hiyo sasa sikiliza anasema tena siku ile ham, siku ile hamtaniuliza neno lolote amiami nawaambia mkimwomba baba neno lolote atawapa kwa jina langu hata sasa hamjaopa neno kwa jina langu ombeni nanyi mtapata furaha yenu iwe timilifu mambo machache nataka kuturekebisha rafiki jambo la kwanza mstari wa ishiri na tatu anasema hata tena siku ile hamtaniuliza neno lolote hiyo hamtaniuliza neno lolote tafsiri yake ni mbovu tafsiri yake haifai kwa sababu ukisoma mtado wa shiri na tatu na washiri na nne utaona kontesl kwamba yesu anazungumzia habari ya maombi utaona maudhui ama hoja ambayo bwana yesu anaezungumzia hapa ni hoja ya maombi hazungumzii hoja ya kuuliza maswali <gibu> ayuko darasani hapa kwa hiyo huwezi ukasema tena siku ile hamtaniuliza ilitakio e hivi tena siku ile hamtaniomba neno lolote tena siku ile hamtaniomba neno lolote kwa nini anasema amin amin nawaambia mkimwomba baba neno lolote atawapa kwa jina langu hata sasa hamjaomba neno kwa jina langu ombeni nanyi mtapata furaha yenu iwe timilifu ndomana nikakwambia kwamba kule kwenye wara wa kwanza 5 alikuwa anazungumzia utaratibu wa kufuata wakati unaomba kwaho anasema ukifuata utaratibu huu wa kuomba kupitia jina la yesu baba atasikia hasatn nikakusomea kwenye bibilia habari njema wa na msa anasema hivi haleluya anasema hivi siku hiyo hamtaniomba chochote naona biblia mbari jema amepatia eh? siku hiyo hamtaniomba chochote kweli nawaambieni chochote mtakachomwomba baba kwa jina langu atawapeni mpaka sasa hamjaomba chochote kwa jina langu ombeni nanyi mtapata ili furaha yenu itimilike sasa kuna vitu kadha vya kuvizungumza hapa rafiki anasema siku hiyo tumeshaelezea hamtaniomba chochote kwahyo anasema kwamba bwana yesu anasema kwamba hamtaniomba mimi chochote na ntakuelezea kwa nini anasema kweli nawaambieni chochote mtakachomwomba baba kwa jina langu atawapeli chochote can you imagine nataka upige picha hii rafiki yaani uone jinsi ambavyo bwana yesu anajiamini na jinsi ambavyo anamwamini baba yake anasema chochote unajua maana ya chochote chochotesi aliweka chochote kwa sababu wakati huo bwana yesu anazungumza haya ngoja nikuambia magari yalikuwa hamna ndege ilikuwa hamna, hamna. vigae vilikuwa havipo an ya nyumba zilikuwa hazipo sinanyelewa <laughs> kwa kao kuna vitu vingi smu za mkononi zilikuwa hazipo pikipiki piki zilikuwa hazipo tuko sawasawa kwao ndomana akaeka cho, chote akijua kwamba tunavyokwenda huko mbele kuna vitu vingi vipya vitagunduliwa na kwa kaana hivyo vitu vinaeza kaingia katika kundi la cho chote kwao anasema siku hiyo hamtaniomba chochote turekebishe jambo lingine fupi hapa anasema baada ya mimi kfa kufuaataiomba chohote kila kitu kwa, kwa mfano ukisoma kwenye marko mlango wa wa no ile kwa mlango ukianza lakini unaweza wakati wako waawaa amelala kwenye boti boti kaanza kupigwa na dhoruba mawimbi akaanza kupiga maji kwenye boti mitume wakaenda akasema bwana haujali haujalia tunaangamia kwa, kwa lugha nyingine waenda wakamwomba msaada bwana yesu akamka akaa kiburi cha bari wakati mwingine katika matayo kumi na nne tr msiogope petro akasema kama ni niwewe niamuru nije natembea juu ya maji bwana yesu akasema njo akatoa akaanza kutembea juu ya maji kuzama akasema bwana niokoe bwana yesu akamwokoa kwa kw anasema sasa sikiliza mimi naondoka nakwenda zangu kwa baba na nikienda kwa baba hamtaniomba tena mimi kitu chochote kwa lugha nyingine kwanzia wakati huo mtakuwa mnamuomba baba straight na mtamuomba baba kwa jina langu ndiomana anasema siku hiyo hamtaniomba chochote sasa kuna watu wanamwombaga yesu katika jina la yesu <laughs> yesuonacheka kidogo lakini nisamee anasema yesu ninakuomba katika jina la yesu unasema nikisema nikisemahivo gin anasema lakini sasa mwalimu ngojaoja mbona kwenye yohana kumi na nne alisema hivyo mkiniomba endeni tn yohana kumi na nn msara kumi na tatu anasema hivi Uh, oj no, no, no, no, mstari wa 1tat anasema nanyi mkiomba lolote kwa jina langu hilo nitalifanya ili baba atukuzwe ndani ya mwana sasa hii mkiomba tafsiri siyo sahihi ili neno ambalo limetafsiriwa mkiomba pia ingeweza ikawa mkiagiza pia ingeweza ikawa mkitaka yani demand kwa mfano alichoka nakizungumza hapa kumbuka anasema amin amin nawaambieni yeye aniaminie mimi kazi nizifanyazo mimi yeye naye atazifaja namnakubwa kuliko hizo atafanya kwa kuwa mimi naenda kwa baba nanyi mkiomba lolote kwa jina langu hilo nitalifanya ili baba atukuzwe ndani ya mwana mkiomba neno lolote kwa jina langu nitalifanya la nitoe neno mkiomba tuweke neno mkiagiza alafu ndae andakupa mfano utaona anasema hivi msara wa kumi na mbili amin amin nawaambieni yeye aniaminie mimi kazi nizifanyazo mimi yeye naye atazifanya namna kubwa kuliko hizo atafanya kwa kuwa mimi naenda kwa baba nanyi mkiagiza lolote kwa jina langu hilo nitalifanya ili baba atukuzwe ndani ya mwana mkiagiza neno lolote kwa jina langu nitalifanya nikupe mfano wa wa wa hichi utekelezaji ile ambalo kumbuka kazi ni ninyi yesu yesu alikuwa alikuwa anafungua vipofu machu wa, machu wa vipofu macho macho mabubu wakoma hapa twende twende jinsi na wakatumia hii ahadi aliyozungumza utapata kwamba hakuwa anazungumzia kumuomba katika katika jina lake. Sisi kutoa katika jina lake lake kutoa kwenye waihi wautklzaj wmwawsh matendo amitume uh, mlango ule watatu uh, petro na yohana wanakwenda wanakwenda hekaluni na wakakutana na kiwete amekaa ombaomba yuko nje ya hekalu akisubiri kupoa sadaka nianze mstari wa tatu anasema mtu huyu akiwaona petro na yohana wakiingia hekaluni aliomba apewe sadaka nne na petro akimkazia macho pamoja na yohana akasema tutazame sisi akawaangalia akitaraji kupata kitu kwao st lakini petro akasema mimi sina fedha wala dhahabu lakini nilicho nacho ndicho ni kupacho. angalia hii kwa jina la yesu kristo wa nazareti simama uende hilo ni agizo maona hiyo kitu rafiki kwa jina la yesu kristo wa nazareti simama uende saba akamshika mkono wa kulia akamuinua mara nyayo zake na vifundo vya miguu yake vikatiwa nguvu akaondoka upesi akasimama akaanza kwenda akaingia ndani ya hekalu pamoja nao akienda akirukaruka na kumsifu mungu ko petro anatumia jina la yesu kutoa agizo kiwete, kwa huyu kiwete kwamba simama uende akamshika mkono jamaa miguu ikakunjuka hasa angalia maelezo ya, ya, ya petro katika ule mstari mstari kwa sababu ya ulsmj et anasema hivi na kwa imani katika jina lake yan jina la yesu na kwa imani katika jina la yesu jina lake limemtia nguvu mtu huyu mnayemwona na kumjua na imani ile iliyokwake yeye yesu imempatia huyu mzima huu mkamilifu mbele yenu nini nyote kwahyo alipokuwa anasema kwamba mkiniomba neno lolote kwa jina langu kwamba mkiagiza neno lolote ndio unaweza naeza pepo toka katika jina la yesu kristo ama kansa toka katika jina la yesu kristo ama ukasema umasikini toka katika maishai si, una, unaagiza kwa jina la yesu na bwana a sema utakapotoa agizo kupitia jina langu mimi mwenyewe nitakuja kulifanya hilo jambo ili baba aweze kutukuzwa ndani ya mwana ndio maana kule anasema hamtaniomba kwao hatumwombi yesu tunamwomba baba yesu tunaweza tukamshukuru tunaweza tukamsifu tunaweza tukawambia tunampenda lakini inapofika kwenye pia wakati tunahudumu eta kwa wagonjwa kwa watu wenye mapepo ama kwenye mambo ambayo hatuyataki katika maisha yetu tunataka yaondoke ama mambo ambayo tunataka yaje tunatoa agizo katika jina la yesu na tukitoa agizo katika jina la yesu yeye mwenyewe anakuja kufanya baada ya kutoa ufafanuzi huo kwamba hatumwombi hatu yesu haswa yesu katika jina lake turudi sana kenye yoan mstara wa na waht nah4 alafu ntasoma kwenye bibilia habari njema tena alafu tuweze kuchanja mbuga najua vitu ni vingi lakini utanisamehe tarafiki kumbuka siri ni kusikiliza tena na tena na tena anasema hivi siku hiyo hamtaniomba chochote tumeshaelezea hiyo kweli nawaambieni chochote mtakachomwomba baba kwa jina langu atawapeni chochote mtakachomwomba baba kwa jina langu atawapeni mpaka sasa hamjaomba chochote kwa jina langu ombeni nanyi mtapata ili furaha yenu iwe imekamilika sasa sikiliza kitu hichi anasema mkimwomba baba kwa jina langu atawapeni sikiliza hii ni sentensi ya bwana yesu siju, sijui sijuu kama unanyeelewa rafiki anachokizungumza bwana yesu anasema mkimwomba baba chochote kwa jina langu atawapeni kwa lugha nyingine anasema kwamba mimi kuna mambo mawili nataka tuyazungumze hapa jambo la kwanza bwanayesu anasema kwamba kwa sababu ya heshima nilionayo mbele za baba kwa sababu ya ya ya v nzito kwa sababu ya wasifu mzito nilionao mbele za baba kwa sababu ya uhusiano wangu mimi nilionao na baba maana yake ni kwamba ukienda ukatumia jina langu baba lazima akupe hilo ni jambo la kwanza jambo la pili anazungumzia kwamba ametupa jina lake na kwa maana hiyo ametupa kitu kinaitwa wanasheria wanafahamu power of wanafahamuy maanake ni kwamba ametupa mamlaka ya kisheria ya kutumia jina lake kwa niaba yake na kwa maana hiyo tutakapotumia jina hilo chochote tutakachoagiza kitahesabika kana kwamba ni yeye ndo ameagiza kwao chochote tutakachokiomba kwa jina lake itahesabika kwamba ni yeye ndiye ameomba o mambo mawili hapo anavyosema tutumie jina lake kwamba baba atatupatia ni kwa sababu ya hayo mambo mawili moja ama nikaeza kuzungumza matatu teweke so, okay. hivi jambo la kwanza lilo lilokueleza kwamba kwa sababu ya uhusiano wake na baba kwa sababu ya heshima yake mbele za baba kwa sababu ya v yake na baba anasema mtajibiwa mbili anasema kwamba ametupa power of ametupapo kwamba ametupa mamlaka kishiria, ya kisheria ama nguvu ya kisheria ya kutumia jina lake na kwamba tunapotumia jina lake inahesabika kana kwamba ni yeye mwenyewe ndiye ameomba ama ameagiza hicho kitu na jambo la tatu ni kwa sababu jina lake tunapotumia jina lake manake nini manake ni kwamba tunatambua sio tu jinsi vile yesu kristo alivyo lakini pia kile ambacho amekifanya kwa lugha nyingine tunaleta kazini matunda yote ya kufa kufuka kwake kupaa kwake na kuketika kwake mkono wa kuume wa baba kwaiyo ni mambo matatu kwa mpigo mambo matatu kwa mpigo kwa hiyo unapotumia jina la yesu hajasema utumie cv yako wewe hajasema utumie jina lako wewe na kwa maana hiyo utakapokwenda mbele za baba mungu atakusikiliza kwa msingi wa kumwangalia kristo atakujibu kwa kuwa kristo kwa sababu ya kristo kwa sababu umetumia jina lake kwa kwahio anavokujibu anakujibu kana kwamba ni yesu mwenyewe angekuwa amekuja mbele zake sasa niekeangalizahpa niee angalizaap bwanayezu alivyosema hivyo haina maana kwamba sasa baba anatuchukia ama mungu anatuchukia ama mungu hatukubali maanake kuna wengine wanapata huo mtazamo na hata mafundisho saa nyingine watumishi tunavyofundisha tunajengea watu zanaii potofu kana kwamba mungu ana anaasira hawezi akatusikiliza mpaka tu tutumie jina la yesu kwamba hafurahishwi lakini kwa sababu jina la yesu basi inabidi ati no, no, no. sikiliza inaendelea ina story hii mstari wa sabau jna anasema hivi hayo nimesema nanyi kwa mihali saa inakuja ambapo sitasema nanyi tena kwa mihali lakini nitawapa waziwazi wazi habari ya baba na siku ile anarudia tena na siku ile mtaomba kwa jina langu wala siwaambia kwa baba ihcho kit anasema omba sawa unasema kile kilechokizungumza jana haipingani hai ame- kule anasema kwamba yesu yuko daima kukuombea edha umeomba ujaomba kuna mambo ambayo anakuombea na ni mambo ambayo anahusiana na uokovu tulivyosoma kwenye brania saba na hapa tunazungumzia vitu ambavo unahitaitoa kwa baba kwa siwaambii kwamba nitawaombea kwa ntawaombea nasema usipoenda ukaomba eye awezi kuomba kwa niaba yako kwa lugha nyingine hawezi akaona una shida alafu akaingia akaanza kuomba sasa baba huyu ana shida ya, ya ya ada ya mtoto naomba sasa baba mm, mm, mm, lazima wewe uombe unapoomba yeye kama wako mkuu sasa anasimama na wewe katika ilo ombi iloomb lazima e upeleke request yeye apeleke request kwa niaba yako tuko sasa tuo awasaaasanali ama na siku ile mtaomba kwa jina langu wala siwaambie kwamba mimi nitawaombea kwa baba kwa maana baba mwenyewe awapenda kwa kuwa ninyi mmenipenda mimi na kusadiki ya kwamba mimi nalitoka kwa baba kwa kwaiyo anasema pia kumbuka unapoenda ukitumia jina la yesu mbali ya zile sababu tatu nlizokupa kwa nini mungu atakujibu lakini pia sababu ya nne ni kwa sababu mungu anakupenda kwao jina la yesu maanaake utajibiwa kwa sababu ya uhusiano mungu alionao na yesu lakini pia utajibiwa kwa sababu umepewa nguvu ya kisheria mamlaka kisheria kutumia jina la yesu lakini pia utajibiwa kwa sawasawa na kile ambacho fanya kupitia kazi yake kamilifu ya msalaba na jambo la la nne utajibiwa kwa sababu baba anakupenda mungu anakupenda mungu mungu mungu mungu mungu anasubiria maombi maombi yako yako yako hivi hivi sasa na anasubiri anasubiri upeleke hiyo haja yako, lakini uipeleke kupitia jina la yesu umuombe yani yani kipindi kinavyoisha lanne utajibiwakaauuaa request yako upeleke mobilaka. yani anasubiri kwa shauku. anasubiri kwa amu kwa kwa shauku hujawahi kuona hiyo rafiki rafiki yani anasubiria anasubiria usilaze damu yani anasubiri yani anasubiri Tuko, sasa rafiki. sasa hivi unasema rafiki mi nawezaji kumwita mungu baba kwa kuzaliwa mara ya pili unasema nazaliwaje mara ya pili kwa kumpokea yesu kristo awe bwana mokozi wa, wa maisha yako fanya maombi yafuatayo sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhami zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na akiri kwa kinywa changu yakuwa yesu ni bwana bwana yesu inakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombi mafupi kabisa inakupa ongera na kukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujue mahali ulipo ninaukabidhi mikononi mwa mwaroho mtakatifu ambako ni salama anaweza kutunza mpaka siku ile kuu ya bwana wetu yesu kristo basi mpaka hapa tumefika mwisho tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gari na yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gai ambaye amekuwa achikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya vyenehema na kweli kwa njia ya redio youtube google podcast apple podcast pdcastapplepdcasttify telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa bauba uzima h uliopochama tengero jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya juma kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwepwa na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika haathi za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika hati za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bao bao. uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga s si nambari 7645242 na na au 789 4b au 6 7t 52 4 kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayokuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kubb katika youtube youtubechanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7945242 au 789 5242