vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kukaa ndani ya kristo mwanaakeama kukaa ndani ya yesu manake sio tu kwamba mmoja utakuwa umezaliwa mara ya pili lakini pia mbili maanake tunazungumzia habari ya maombi hapa mbili ni unapoomba katika jina la yesu ninapokuwa ninaomba katika jina la yesu maanaake ni kwamba nimekaa ndani ya yesu kwa lugha nyingine namtegemea yeye nategemea sifa yake nategemea uhusiano wake na mungu nategemea kile ambacho amekifanya pale msalabani ndio maana natumia jina lake nasema mungu sio sv yangu mimi bali sv ya yesu ndo ikubaliki pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema la kweli jina langu naitwa hurumagadi nafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewo nanaesikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutendaa kama kristo kuamini kwako rafiki kuna mchango kufikiri kwako rafiki kuna mchango moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na, na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema nafasi ya matoleo katika maombi na kwa siku mbili nzima tumekuwa tukizungumza habari ya maombi baada htujazungumzia jinsi ambavyo matoleo yanaingia kwa sababu tunataka tuweke msingi mzuri kabisa ili tutakuja kuingiza namna ambavyo matoleo yanaingia basi tutakua una ufahamu mzuri kabisa na utaweza kufanya mambo kwa, uh, kwa kwa kwa katika ufahamu wa hali ya juu na uweze kupata matokeo ambayo mungu amekusudia leo taka tutapiga hatua kidogoenel nitakuonyesha jambo zuri kidogo kidogoni kabla uh, ya kuendelea nikwambie tu kwamba kama penda upata mafundisho kwa njia ya video basi na katika youtube channel asnapatikana katiay naenda jina la mwalimu huruma gadi ukifika pale tafadhali subscribe lakini pia utakapoangalia video yote tunaomba uweze kui pamoja na nau Da, na, na, na kama ungependa kupata mafundisho aya ka njia ya sauti kwa maana ya udi tunapatikana katikakatiaa katika nako pia tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gari na kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya ga amawasa basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi ukasema niunge katika namba 7892278922 baada ya kusema hayo rafiki nitoe za pekee kwako kusikiliza na Christo, na na mafundisho mafundisho mafundisho mafundisho ya Christo ya ya ya ya kristo kristo kristo kupitia kupitia vipindi vipindi vya neema nasema asante asante asante sana sana sana kwa kwa kwa upendo wako wako uaminifu pia wengine wengine ili waweze zaidi nakushukuru kile umejifunza kama unanisikiliza mara kwanza ni mgeni naomba kidogo huai zaekee u kusikia nohe tumejikita kwenye mjikita kweye kuwawanafunzi wakristo nainawezekanawwe maisha yako yote ya ukristo uefundishwakutfnhsoo oao iona kweli ya kristo utaifurahia na kuipenda kwa hiyo nipe siku tatu kabla ya kufanya maamuzi yakokataa baada ya kusema hayo basi ni shukuru pia kwao wewe akee ma mlango wa wa wa wetu, na moja, eh, 17, 23, wa kwanza, 17, 23, na mlango mlango mstari mstari hadi hadi pia kumwomba baba kwamba waaa mba kupitia rom, na kupitia malaika awavute watu na awakutanishe na vipindi vya neema na kweli mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli popote pale walipo ulimwenguni baada ya kusema hayo nitoe shukurani kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa patina wa vipindi vya neema na kweli asante sana kwa maanake sadaka yako ya upendo inaleta tofauti kubwa kabisa inaleta inapanua wigo wa watu kufikiwa ninakushukuru mno mno mno mno mno no. uh, na kama unanisikiliza na umekuwa unafurahia mafundisho haya na unainjoi kila siku na unajengeka unaoimarika nataka nikuuliza swali moja tu la upendo kwa nini haujafanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli una uwezo rafiki wa kufanya kuwa uaykuwa n una uwezo wa kuanza na kiasi chochote anza kumbuka ni upendo wako ni appreciation nasema a mwalimu nafurahia kai unaoifanya linasema nafasi ya matoleo katika maombi sasa tulikuwa tumeona kwenye waraka kwanza wa wa kwanza araka waanzayoa5 anasema na huu ndio ujasiri tulio nao mbele zake ya kwamba tukiomba chochote sawasawa sawa na mapenzi yake atusikia na tukijua kwamba anatusikia basi tunajua zile haja tulizomomba tumekwisha kuzipata ama kuzipokea na nikajaribu kuonyesha kwamba kuomba sawsawa na mapenzi yake ni kuomba kupitia jina la yesu na hivyo tukaenda kwenye yohana enyeyoundpal na ntasoma kwenye bibilia ya habari njema yohaayohaa eh, yohana ki n 6 yohana ui 6t mamstari wa ta hadi wa sh4n kwenye bibilia ya habari njema anasema namna hii siku hiyo hamtaniomba chochote huyu ni bwana yesu anaongea kweli nawaambieni chochote mtakachomwomba baba kwa jina langu atawapeni hajasema labda hajasema atakwambia subiri hajasema atakwambia hapana sasa nilete ni suala la habari ya mapenzi ya mungu pia kwamba hatutarajii ok niseme hivi labda kabla ya niweke angalizo angalizo liko hivi malake wengine waksasikia hivi kwa sababu kazi yao wao ni makritiki kazi yao ya ni kuponda <gulia> na kukosoa <gulia> waona aa wa, mwalimu hata wakiomba kwamba waende wakavunje benki wasushiko basi mungu atawajibu kitu cha kwanza inaonyesha unavuta banki yaani unaonyesha unavuta bangi jambo la pili naonyesha ujaokoka na kama unasema umeokoka na nakuakishia una pepo ndani mwako kwa sababu kama m ni mkristo kweli hiyo hiyo ujinga stlm aingi bi tuwaelezage ukweli ma wengine imani lakini akili kichwani sifuri <laughs> sikiliza 15. sikiliza alivyosema kwenye yohana viogoamani mstari wa aasa yoan5tsab wanata anasema hivi ninyi mkikaa ndani yangu na maneno yangu yakikaa ndani yenu ombeni lolote mtakalo nanyi mtatendewa ntarudia kusoma mstari tena anasema ninyi mkikaa ndani yangu na maneno yangu yakikaa ndani yenu ombeni lolote mtakalo nanyi mtatendewa mana yake nini oja nikupe tafsiri nyepesi kabisa kukaa ndani ya kristo mana ake ni ama kukaa ndani ya yesu maanayake nini sio tu kwamba mmoja utakuwa umezaliwa mara ya pili lakini pia mbili manake tunazungumzia habari ya maombi hapa mbili ni unapoomba katika jina la yesu ninapokuwa ninaomba katika jina la yesu maana yake ni kwamba nimekaa ndani ya yesu kwa lugha nyingine namtegemea yeye nategemea sifa yake nategemea uhusiano wake na mungu nategemea kile ambacho amekifanya pale msalabani ndio maana natumia jina lake nasema mungu siyo sivii yangu mimi bali sivi ya yesu ndo ikubalike tuko sawasawa kwa hiyo anavyosema ninyi mkikaa ndani yangu maanaake ni kwamba yesu unakuwa umezaliwa mara ya pili lakini zaidi ya hilo kwamba unatumia unatumia unapotumia jina la yesu unakuwa umekaa ndani yake hilo ni la kwanza la pili anasema na maneno yangu yakikaa ndani yenu anavyozungumzia maneno yake ukaa ndani yetu maanake nini kwamba mimi nawewe tunawajibika kujua kwamba ni kitu gani bwana yesu kristo alikilipia pale msalabani ambacho sasa hivi tuna uhalali wa kukipata unafahamu yesu kristo wakati anakufa msalabani hakulipia fursa ya watu kuvuta banki ama kkula madawa ya kulevya ama hakulipia na kuta kibali sasa watu waende wakaibe ama watu waende wakalogane hiyo haikulipiwa katika ya msalaba yote amawatu waend wakaogan kulipiwa ata tunachukulia aaatakataa t nualio ya mafundisho hapa tunachukulia ama nazungumza na watu wenye akili timamu sio akilita atu kwenye akili kwamba watu ambao ni wakristo wamezaliwa mara ya pili na wanafahamu hatuzungumzie habari ya watu kwenda kuomba upumbavu kwaio niliweke sawa hilo kabisa kwamba mtu mwenye nia njema tunazungumza na watu ambao wanahitaji ada ya watoto wanahitaji kodi ya nyumba wanahitaji kuponywa wanahitaji kupata mke mwema mme mwema wanahitaji watoto wao wapate vyuo wanahitaji kupata ardhi ya kujenga wanahitaji kupata fedha za kujenga nyumba wanahitaji hela ya chakula wanahitaji ustawi wanahitaji Mafe... hao ndio watu ambao tunazungumza nao hatuzungumzi na wazururaji wakiroa kwenye mitandao no no a thousand times no tunazungumza na watu ambao wanania njema ambao wanataka kupata kitu kutoka kwa bwana kwa hiyo bwana baa anasema ninyi mkikaa ndani yangu na maneno yangu yakikaa ndani yenu ombeni lolote na ndo kitu ambacho anajaribu kukifanya baada ya kusema hayo sasa so, turudi ule mlango wa k6 mstari wa ht na 2sh4 alafu nikuonyeshe kitu pale anasema hivi siku hiyo hamtaniomba chochote kweli nawaambieni chochote mtakachomwomba baba kwa jina langu kwa kwaio anasema chochote ama lolote ambalo utamwomba baba maadamu umeliomba kupitia jina la yesu na maadamu hicho kitu kimelipiwa na yesu kristo kupitia damu yake ama kazi yake ya msalaba hicho kitu lazima ukipate anasema baba atakupa sasa nataka uone kitu kimoja nataka natakatuone taratibu kwenye kwenye waraka wa kwanza yohana tan kui nann t5 alikuwa sa tukimwomba mungu tutarudi kule lakini hapa anazungumza unapomwomba mungu kama baba si m- mungu ni kwa watu walioko duniani nje ya kristo kwa sisi tulioko ndani ya kristo ni baba yetu sikona nyelea kitu nachokizungumza ni kama vile una, una rahisi katika nchi yule rahisi ni rahisi kwa wananchi lakini ni baba kwa watoto wake na kwa maanayo watoto wanavyomfata baba yao ambaye ni rahisi ni tofauti na wananchi wanavyomfata rahisi kutafuta msaada hilo I- nataka tuliweke wazi kabisa kwa hiyo bwana yesu ana intimate anatuchombezea ana hapa kwamba tukienda kwa mungu tuende tukazungumze na baba hilo la muhimu sana ukazungumze na baba na anakwambia kwamba sikiliza ukienda kwa baba kwa jina langu baba atakupa hii ni kauli ya yesu amesema amesemahaajasema ukiwa na imani amesema wewe tumie jina langu nenda kwa baba kwamba wamba umezaliwa mara ya pili ukienda kwa mungu ambaye ni baba yako ukamuomba kwa jina la yesu bwana yesu ameshakwambia atakupa sasa nieleze kitu naona kama watu mshaambia atakupae wa sisi tumeingia katika familia ya mungu kwa kitu kinaitwa adoption lugha ya kiswahili tumeasiiwaz hivyo kwamba tumeasiliwa tumekuwa adopted tumeingizwa katika familia ya mungu na mtoto original wa hii familia ya mungu ni kristo ama yesu kristo huyu ndiye mtoto domwanzama no mwana, mwana pekee wa mungu sasa hivi tumeongezeka mwana pekee wa mungu anazungumza kwa lugha ya anasema ka lugaiasema maanaake ni kwamba ni wapekee wa aina yake hakuna mwingine kama yeye sisi leo hii tunamwita mungu baba sio kwa sababu ya hii monogen tunamwita mungu baba kwa sababu tumeasiliwa koo yesu kristo baada ataendelea kubakia kuwa mwana pekee wa mungu milele kwamba nimonojin kwamba ni, ni, ni yeye pekee yake sisi wengine tumekuwa wana wa mungu kwa sababu tumeasiliwa tumekuwa adopted ko hicho cha muhimu na kwa maana hiyo kwa kuwa huyu kristo ambaye ni mwana wa mungu ambaye yesu ni mwana wa mungu amekaa na baba yake milele yote hawana mwanzo hawana mwisho wamekuwa katika uhusiano wa baba na mwana and ever and ever kabla dunia ijaumbwa kabla kitu chochote akijaanza wao wapo katika uhusiano wa baba na mwana katika roho mtakatifu kwao wote hawa watatu kwa, kwa maana uhusiano wa mungu baba na wa mungu mwana unawezeshwa na mungu roho mtakatifu k hawa watatu wamekuwa katika uhusiano na haswa uhusiano wa baba na mwana kwao yesu ambaye ni mnojin ambaye ni mwana pekee wa mungu ambaye ni original sio wa kuasiliwa alivyokuja hapa duniani aliasiliwa akaingizwa katika familia ya yusufu kama vile ambavo na tulivyokwenda kwa mungu tumeasiliwa tumeasiliwatukaingiza katika familia ya mungu eye aliasiliwa kuingia katika familia ya wanadamu na sii tumeasiliwa kuingia katika familia ya mungu lakini katika suala la uhusiano wa yeye na mungu yeye ni mwana milele sasa anakuja, anakuja anaku rafiki sikiliza ea kwenye hii familia ukifeso 2 na na kupitia yesu kristo na kwa roho mtakatifu tumepata njia ya kumfikia baba na sasa sii sio wageni wala wapitaji sisi ni wenyeji watu wa nyumbani mwake mungu ko wewe rafiki umeingia nyumbani kwa mungu k wewe ni mwanafamilia sasa kwa kuwa ewe ni mwanafamilia ambaye ni mgeni ambaye umeingia katika hii familia kaka yako mkubwa ambaye umemkuta ambaye yuko na baba yako milele yote anakuchungulisha anakupa deal anakwambia sikiliza wakati wowote ukiwa una shida yoyote nenda kwa baba na ukienda mwombe kwa kutumia jina langu atakupa snhilo mfano mzuri naeza kutoa ni vitoto vinacheza labda kitoto kimekuja mfano relevant lakini btto una watoto watatu wanne wadogo wanacheza labda umri wa miaka mitano sita saba mpaka nane vinachezakn alafu mmoja akaja labda anakula nini anakula pipi alafnzla umepataa pipi ans nimeenda kwa baba nikacheza mbele zake nilipocheza kanipa pipi unadhani wale wengine watafanyaje vyote <laughs> vitaingia ndani ya nyumba kitakuja cha kwanza nacho kitacheza kikicheza kwa sababu ya upendo unakipa pipi kinatoka nje nasa mii ni nimepata dodii nimepata dori na kingine nacho kitaingia kwa sababu gani yule wa kwanza anasema nilicheza nikapewa pipi kwa hiyo bwana yesu anakuja anasema sikiliza ukienda kwa baba nenda kaombe kwa jina langu na lolote utakaloliomba kwa jina langu jinalangu amekujulisha siri amekuchungulisha siri naambia hivi ndivyo ambavo natakiwa umwombe ukimwomba kwa jina langu lazima akupe huyu ni yesu amekwambia yesu ambaye amekuokoa yesu ambaye wewe umechukua maisha yako na uzima wako na hatima yako a milele ukaitia mikononi mwake yeye ndo anayekwambia sikiliza naenda kwa baba kaombe kwa jina langu atakupa nataka uisikie kwa sauti hiyo kwamba sikiliza najua ni mgeni katika familia lakini uko nyumbani sikiliza mungu ni baba yako sikiliza ukienda kwake nenda kwa jina k nenda kwa jina jina jina jina atakupa atakupa atakupa nenda kwa atakupa. Baba, kwa atakupa atakupa ukienda kwa kwa kwa langu langu langu nataka hiyo nenda atakupa dakw jnaatbtakupa o maanae lolote rafiki ambalo nalipitia a unalihitaji yesu anasema nenda kwa baba atakupa hilo hilonila kwanza msara wa ishiri na nne anawambia mitume hivi mpaka sasa hamjaomba chochote kwa jina langu ombeni nanyi mtapata ili furaha yenu hiwe tivilifu anasema hata sasa hamjaomba lolote kwa jina langu maana nini anasema kama umeingia pale za baba ukamwomba labda simu ya mkononi ya kisasa mi siju ziko ngapi simu yangu nayotumia mimi ni ya mwaka elfu mbili na kumi wanasema <laughs> eh, atumia amwaa elubia kun zunka wanahemutakende makumbushonhl <laughs> La unaomba simu ya kisasa hivi sijui iphone nini sijui ndonini sijuiip ti si siju kumi kitu gani max sijui sa nini alafu umepata ukishapata bwana anakwambia hata sasa sasaaujaomba kitu kwa jina langu unasema ngoja niombe ada ya mtoto unaomba ada ya mtoto unapata ukishapata ukija hata sasa sasa bado unasema ngoja ni-niaminie hivi mungu unguiombe kiwanja unaomba kiwanja unapata kiwanja ukija hata sasa bado ujaomba hiyo mda wote milele hicho ulichoomba bado ni cha mtoto hujafikia bado hujaomba ujaombao kaombe tena kwa hiyo wo ni mlango huko wazi sasa, sasa nizungumz kitu kimoja kumbuka unaenda anakwambia baba angalia nakusema siku hiyo hamtaniomba chochote kweli nawaambieni chochote mtakachomwomba baba kwa jina langu wewe unaenda kumwomba baba sasa kama unaenda kumwomba baba nisikilize kitu hichi mtazamo wako ukoje huyu baba unaenda kumwomba ni baba wa namna gani kwenye matayo kumi na sita bwana yesu alituchungulisha kuhusu huyu baba matayo matayo st so matayo 6t ntaanza msari ule wa saba mpaka wa nane matayo 6t sabadnn anasema nanyi mkiwa katika kusali msipayuke payuke kama watu wa mataifa maana wao udhani ya kuwa watafikiwa kwa sababu ya maneno yao kuwa mengi kwa lugha ingine anasema usichonge sana rafiki kuna watu wengine wanaongea wena Yani unakaa kwenye kwenye kwa kwa kwa mfano unaenda mahali mtu anaomba yaani unaanza mlima moja, mwabu, mlima mmoja wa sakila huko e, <laughs> Saki na ingekuwa ni mungu kweli huwa hawajibiwi sababu ndivyo maneno kibao hiyo wanasema nanyi mkiwa katika kusali msipayuke payuke kama watu wa mataifa maana wao dhani ya kuwa watasikiwa kwa sababu ya maneno yako kuwa mengi engi basi msifanane na hao maana baba yenu anajua mnayoyahitaji kabla ninyi amjamwomba nikuulize swali je unafahamu unajua kuwa mungu ambaye ni baba yako anajua unayoyahitaji kabla hata ujamwomba je unalifahamu hilo je unafahamu unavyokwenda mbele za mungu Ma, hilo unalolitaka tayari mungu alikwisha kulijibu na kwa manao anasubiri akusikia utasema nini je utazungumza katika hali ya kukubaliana naye ama utazungumza katika hali ya kupingana naye maanake isaya 65 msarw4 anasema kabla hawajaomba nitakuwa nimekisha kujibu wakiwa katika kusema nitasikia kwao anasubiri kusikia je hayo unayozungumza yanakubaliana na kile ambacho amekwisha kukifanya yale majibu ambayo ameksha kuandalia ambayo yanakusubiri wewe ama utazungumza kinyume ama utazungumza tofauti maanake pia wakristo wengi hawajui kwamba maombi yao yanajibiwa sawasawa na maneno yao maana ndoaaa payuke msiwe na maneno mengi kuwa na maneno machache si katika kitabu hichi cha nguvu ya ukiri kuna mlango ambao e, sura nimezungumzia kwamba maombi yanajibiwa sawasawa na maneno yako na watu wengi sana awaelewi hili jambo na kama hujapata kitabu hichi ningekushauri nigekushauri nsema una sura ya nne inasema nafasi ya maneno katika maombi nafasi ya maneno katika maombi na naelezea jinsi ambavyo unajibiwa sawasawa na maneno yako na hapa bwana yesu anazungumza anasema kwamba usipayuke payuke usiwe mtu wa kuropoka, ropoka usizanie kuzungumza maneno mengi ndo atamshawishi mungu kwao kama hujapata kitabu cha nguvu ya ukiri nakushauri ufanye hivyo maanake ni sehemu mojawapo itakayokusaidia uweze kupata majibu kwa sababu maneno yako yana nafasi kubwa sana katika maombi yako kwa sababu mungu anajibu maombi sawasawa sawa na maneno yako wewe je maneno unayozungumza unazungumza kukubaliana naye ama na kwa kupingana naye na utakapodhania kwamba mungu anajibu kwa sababu ya maneno yako kuwa mengi deni tayari humjui mungu kuwa ni baba yako kwa nini <coughs> kwa sababu bwanayesu anasema mungu kama baba yako anajua unachokihitaji kabla haujamwomba anafahamu ilo ambalo nalihitaji kabla haujamwomba je ndo mtazamo ulio nao navyoenda kwenye maombi je hivyo ndivyo ndivyonaofikr ndivyo unavokwenda ukiwa na ujasiri sasa mambo haya mawili nataka abadilishe kufikiri kwako rafiki jambo la kwanza bwana yesu amekupa siri anasema ukimwomba baba lolote kwa jina langu atakupa alafu jambo la pili bwanae anasema na baba anajua unaolihitaji kabla hata kwa iyo, okay. ha, kwa hiyo ukienda isokee anatarajia lugha nyingine kwamba baba anajua unayohitaji kabla ka luga ingiema anajunaohitaji anasema anatarajia maombi yako anasubiria maombi yako sasa hasanikuuliz swali kama bwanaes amesema ukimwomba baba kwa jina lake utapewa na mbili kwamba anajua unayoyahitaji kabla ujamwomba kwa lugha nyingine kwamba anatarajia maombi yako anasubiria maombi yako niambie alafu tatu unapoachilia ilo ombi lako sio tu kwamba una yesu kristo kuwani wako mkuu upande wa baba aufanyaakuombea kwa niaba yako lakini pia roho mtakatifu alioko ndani mwako akishirikiana nao katika maombi hebu niambie habari ya yawe kushindwa inatokea wapi habari wapihabari kushindwa inatokea wapi wapi wapi kitu pekee kitasababisha wewe usipokee hicho ambacho umekiomba ni kitu kinaitwa shaka nje ya hapo hakuna kitu chochote kinachoweza kuzuia wewe usipokee hakuna absolutely nothing kwa sababu gani jina ulilotumia ni la yesu na bwana yesu asema ukutumia jina lake lazima upokee ama lazima ujibiwe alafu huyo baba ulienda kumwomba hilo jambo ulilolipeleka mbele zake alikuwa analitarajia na, na alikwisha kuandaa majibu alafu bado unayo washirika wawili katika maombi ro mtakatifu hapa duniani na yesu kristo mkono wa wa mungu baba unashindwaje unashindwaje sasa nitakueleza kitu gani ambacho kinasababisha maombi ya watu wengi pia sababu mekupa utaratibu kuomba sawa sana mapenzi yake yatusikia kwayo kipindi kinachokuja nitaanza kukuonyesha sasa kwamba ile kusikiwa kwanza ni lugha ya kisheria kisheriasgate ni lugha ya kisheria na kwa maana hiyo ukifuata jaji anapokaa mahakamani hahukumu kwa kuangalia sura anahukumu na kutoa maamuzi kwa kuangalia sheria inasemaje wonderful hiyo ni nzuri its absolutely beauty <laughs> kwamba sio v yako aangali kama umeoga ama umeogamaujaoga umechana nywele ma ujachana nywele lakini unasema hivi na maana nasema mungu anajua na, ka, yes, anajua. na kama unasealakini sijaokoka sijazaliwa mara ya pili sio ngumu fanya maombo yafuatayo sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo kuwa ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhab zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na kiri kwa kinywa changu ya yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombi mafupi inakukaribisha katika familia ya mungu ninakukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama naye anaweza kutunza mpaka ile siku ya bwana wetu yesu kristo tukutane kesho basi muda na wakati kama huu jina langu unaitwa huruma gadi kumbuka tu yesu ni kristo na bwana wow. hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara s mwalimu huruma gai ambaye amekuwa akikulitea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya vyenehema na kweli kwa njia ya redio youtube google podcast apple podcast applepodcastptify telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa bauba babauzima hu uliopochama tengero jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya juma kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwepwa na kwa siku za juma tano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika haathi za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika hati za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa bao bao. uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga s si nambari 7645242 na na au 789 4b au 6 7t 5 2 4 kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kubb katika youtube youtubechanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 789 5242