vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na naptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli shaka ni kuwa na njia mbili shaka maanayake ni kujiondoa kutoka katika nafasi ya kupokea shaka haiathiri uwezo na utayari wa mungu kutoa shaka inaathiri uwezo na utayari wako wewe kupokea kwa lugha nyingine shaka itakusababisha wewe usipokee na hata kama umepokea shaka itakusababisha hicho kitu ulichokipokea ukitupe popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vivindu vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi inafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu krist ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako o nanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na, na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli <coughs> tunaendelea na somo letu linalosema nafasi ya matoleo katika maombi kwa siku tatu mfululizo tumejikita tukiangalia jinsi ambavyo suala zima la maombi na jinsi ambavo tunatakiwa kwenda mbele za mungu katika maombi yaani kwa lugha nyingine kuomba na mapenzi yake na tumeshaangalia vitu kadha wa kadha na leo nataka tupige hatua tuangalie kama bwana yesu anasema kwamba ukiomba kwa jina lake lazima upewe na wewe umeomba kwa jina lake alafu ukupata matokeo hayo uliokuwa unayataka shida iko wapi ndo kitu ambacho nataka tukiangalia leo hii lakini kabla ya kupiga hatua basi ni kukumbushe tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya video tunapatikana katika youtube channel kwa jina la mwalimu hurumagadi ukifika pale ukaangalia tafadhali like pamoja na kushare lakini pia kama ungependa kupata mafundisho kwa njia kwanjia sauti tunapatikana pia katika google podcast katika apple podcast na katika <coughs> nakofia tunapatikana kwa jina la mwalimu mwalimuhurumagadi na kama ungependa kuungwa katika grupu la whatsapp ama telegram basi uh, unaweza uka, kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatoma ujumbe mfupi tukasema ni unge katika namba sfui sab8ne 9i tan sfui sfui mbil 4n mbili sfuri sbn ti ta sfu sfui mbili nawe utaungwa baada ya kusema hayo basi ni t shuurani za dhati kwako hati maa ukiskiliza na kufuatilia mafundisho ya na kweli leo lakini zaidi ya yote mekua ukihamasisha wengine waweze kusikiliza oja ikuambie rafiki wako wengi sana watu wengi sana wamekaa mayumbani l wamekatishwa tamaa na hali ya mafundisho na hali ilivyo katika makanisa mengi sio makanisa hota, makanisa yote lakini mengi na kwa maana aano wamekata tamaa na wamekata tamaa kuhusu mungu wanasema hawamuelewi mungu tena pasipo u- wewe kwenda kumwhamasisha huyo ndugu pasipo kumwambia njoo usikilize kitu cha tofauti kidogo na kuhakikishia ataendelea kupotea na simlaumu kwa na yu. kwa sababu kufanya namna hiyo hiyo hebu tuwaende tu waambie kwamba kuna mafundisho yako tofauti sio mafundisho torati ya musa ni mafundisho ya kristo yanajikita kwenye neema ya yesu kristo nena mwambie sikiliza siku chache utafanya maamuzi neemayesuistabsiklza sikuchache kwa upole na kwa upendo na kama unasikiliza kwa mara ya kwanza basi jua kwamba mafundisho yanayofundishwa katika ya neema na kweli ni mafundisho ya kristo yako tofauti sana na vile ambavyo umezoea kufikiri na umeamini, umeamini baada ya kufundishwa na baadaya kufundshwa kutakuwa kuna mgongano naomba nipe siku tatu mfululizo za kunisikiliza baada ya siku tatu kama umeshindwa kuelewa ruksa zima redio yako left group lakini kama kabla ya kufanya hivyo naomba unipe nafasi nauakika kabisa ukinipa nafasi ya siku tatu ro atakuhudumia nawe utaweza kuona na utayapenda haya mafundisho na utarekomendi kwa kila mtu baada ya kusema hayo basi nitoe shukurani za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli waskilizaji ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kuangumia pamoja na, ya na timu yangu nasema na asante sana maombi yako nata tofauti kubwa ni kushukuru pia na wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa kuwavipindi vya, vya redio kwa maana kuakikisha kwamba injili asoa kwa njia ya, ya redio asante kwa sadaka yako ya upendo ambao umekuwa ukiitoa kila mwezi inaleta mabadiliko hakika hakika kumbuka rafiki unapotoa sadaka yako ya upendo kwa ajili ya kupeleka injili usi <laughs> kitu <clears> hichi <throat> nafahamu wingi mnanisikiliza karibu shem mbalimbali mkiitishwa kwenye sna mnaingia mnalipishwa hela mnalipishwa kwenda kusikiliza neno la mungu na mnalipa na wengine mnaenda mnaenda nanunua mafuta ya kujipaka mafuta ya kukanyaga chumvi za kumeza fruto ya kuogea je si zaidi sana ana kutoa sadaka ya ya kwa ajili wengine na we watumishi saaasurani waajila watu wenginewafianiashasthlaenye bsha elu h lakimoj lakibili lakitatu ukawapa na matokeo ukupata leo hii tunakwambia sadaka ya upendo kwa ajili ya kufikia watu wengine unakuwa mzito sasa jaribu okay ile ile jinsi ambavyo mabadiliko na na na na matokeo makubwa katika katika maisha yako wako basi baada baada ya ya ya kusema hayo ni sema asante kwa gunga, gunga. Eh, stas, stas, kunga, gunga, gunga. kwa ajili wote ambao nataka tuendelee najisikia kidogo kugonga gonga nini marafiki hivi kila siku kwanza ujamaa namna gani mbinguni na mbinguni naitwa nimeshuka kutoka niko ishaowaon aani napiga mzigo yesu wa kazini, na bwana yesu aweniweka kazini naona bwana nakuonyesha yale mambo ambayo bwana wetu yesu kristo ameyafanya na weo ukiyaona na weo unaanza kupiga mzigo na washirikisha wengine basi mwisho wa siku ufalumu wa mungu nakuwa umejengwa na ttakapfika katika ule umilele wote sababu zetu zinakuwa ni kubwa mno tunaang'aana kupendeza kwa nini kwa sababu tulikuwa watii kwa bwana wetu yesu kristo haleluya tunaendelea na somo letu inalosema nafasi ya matoleo katika maombi bado sijaanza kuzungumzia sala la matoleo tunazungumza swala la maombi kwanza kwa sababu ni muhimu tukalielewa sasa nataka moja kwa moja tuende yohana 1 6 waza ht hadi 4 alafu nitasoma kwenye bibilia ya tafsiri ya habari njema kuna neno nataka tanilitlie mkazo pale <coughs> eh, ambalo litatusaidia sasa sasaskliza hii bwanawesu anasema siku hiyo hamtaniomba chochote kweli nawaambieni chochote mtakachomwomba baba kwa jina langu atawapeni kwanza tupozi hapo bwana yesu kama livyokuwa nakueleza ambaye ni mwana j ni mwana pekee wa mungu kwa maana yuko na baba yake milele na milele anasema tukimwomba baba lolote kwa jina lake tutapewa tukiomba lolote kwa jina lake tutapewa sasa nisikilize haiwezekani wewe umwombe mungu gari alafu akupe toyo pikipiki hamnaga hiyo kitu kama alikuwa ana shauku ya kukupa pikipiki atakupa gari alafu atakupa na pikipiki tunaenda rafiki sijui kawa nanyelea kitu nachokizungumza ama meomba mungu pikipiki piki, alafu anakupa baiskeli hakunaga hicho kitu bwana yasu amekwambia hapa angalia anavyosema rafiki anasema siku sikuhia taa kweli nawaambieni chochote mtakachomwomba baba kwa jina langu atawapeni chochote mtakachomwomba baba kwa jina langu atawapeni chochote mtakachomwomba baba kwa jina langu atawapeni sawa huwezi ukamwomba shilingi laki tano alafu akupa shilingi elfu haiwezekani <laughs> haiwezekani awezekani ukipata elfu sit shangilia lakini sio hiyo auliomba laki tano na uliamini umepokea laki tano weia l sit kwanza nisemnl tuliweke sawa ake nimeona watu wanapata unajua mungu aliona akinipa gari nitakuwa na maringo sana nitamwacha nda kanisani mungu hayuko hivyo anakupa kile ambacho umemwomba na bwana yesu amekgaranti amesema ii akisema maanaake amekula kiapo kwa lugha yalei kama vile tunasema haki ya mungu v unakata na shingoni ah, wa chaga, wanavu, wanavu hapa sindio ama kama vile wachaga wanavo hapa nasema mungu nyive tuko sawa maana ake ni kwamba amesemayani hili lnalokueleza ni uhakika uhakika uhakika kwamba ukimwomba baba lolote chochote kwa jina langu atakupa anakueleza hivyo maanaej nikwambie unajia hii sentensi ni sentensi nzito sana rafiki maana ake ni kwamba moja kama baba hatakupa vitu viwili maanake moja yesu ni mwongo lakini mbili pia ametupa picha ambayo ya baba ambayo sio sahii na nakwambia yesu ni mkweli siku zote kwa sababu yeye ndiyo kweli ko kama yesu ambaye ni kweli amekuambia kwamba ukimwomba baba lolote chochote kwa jina lake utapewa na kuhakikishia kuwa na uhakika mda wowote utakapoomba lazima upate kumbuka aisema ninyi mkikaa katika langu amini mkikaa ndani mkika yangu na maneno yangu kaa ndani yenu ombeni lolote mtakalo nanyi mtatendewa tuko sawasawa sasa kuanzia kipindi kijacho ntakuonyesha tunaombajaombaja hapa tukua, tuna, tu tunarekebisha tu mambo fulanifulani sawa kipindi una takuonyeshaunaishu una, una yako unaanzaje mchakato wa maombi takuonyesha itakaa mzuri itakuwa itakuwa nzuri yaakuhakikishia yani utapata matokeo katika maombi yako mpaka utashangaa utasema kwa nini siku yajua ya mambo ya kumbe mungu yajuaamambo kumbe utaratibu wa mungu nimwepesi kumbe mungu sio mgumu namnaye kama na imeaminishwa utanoslat uta, sema siku hiyo chochote mb ootamtniomba chochote kweli nawaambieni chochote mtakachomomba baba kwa jina langu atawapeni sasaia mstari wa sh anasema mpaka sasa hamjaomba chochote kwa jina langu kwaio anasema ombeni nanyi mtapata ili furaha yenu ikamilike tafsrngieanasema ili furaha yenu iwe timilifu kwa kiingereza anasema sasa na, kuna neno nataka nikosoa hapa anavyosema ombeni nanyi mtapata ili furaha yenu ikamilike ama iwe timilifu hiyo mtapata tafsiri si sahihi na kwa bahati mbaya biblia zote za kiswahili wamekosea kutafsiri kutafsiri kwa sababu tafsiri sahii litakiwa mtapokea moja nikusomea kwenye new nekinae version mstari mstaruwa 4 anasema until now you have asked nothing thi i anasema mpaka sasa hamjaomba lolote kwa jina langu ask and you will receive ombeni nani mtapokea sasa ili neno mtapokea ila muhimu mno ili neno mtapokea muhimu mno that your joy may be full mtapokea ili furaha yenu iwes neno kupokea linatokana na neno la kigiriki ama la kiunani neno linaitwa lambano lambano lambano na lambano maana yake ni kwamba ni kuchukua to take it kupokea lakini pia inamaanisha ni kujifungamanisha na hicho kitu kwa lugha nyingine kujifungamanisha na jibu lako to yourself with kwa lugha ya kiingereza kwamba you need to identify yourself with your kwamba lazima ujiambatanishe ama ujifungamanishe na jibu lako okay ngoja nikupe mfano mdogo Manake nini nini maana ya yake nini nini maanayajfnsma kujiambatanisha maana yake ni kwa mfano <coughs> chukulia sukaa imew kutokea umeenda mahali wewe umeokoka umekaa katikati ya watu alafu akatokea mpendwo mwingine ameokoka akafanya jambo la kijinga mno kiasi kwamba ukaona noma ukaona aibu kujitambulisha kama umeokoka ukakauka kabisa ka uka na ni mpagani <laughs> kwa sababu ile li jambo lilolifanya ni la aibu mno umeona aibu kujifungamanisha na yeye kujifungamanisha na, na kusema umeokoka kwa sababu unaona na nawee utachukuliwa ni mjinga kama weo jamaa kwa kwao tunachokizungumza hapa ni kwamba watu wengi wanafanya maombi na wanavyoomba mwanawesi anasema kwamba ukiomba lazima utapewa na kwa maana uyo wanashindwa kufanya mambo mawili mmoja wanashindwa kupokea jibu lao na kupokea nini ni, ni, ni kujiambatanisha ama kujifungamanisha na lile jibu kwa lugha nyingine wakitoka kwenye maombi hawatoki kana kwamba tayari wanalo jibu hawatoki kana kwamba tayari kile kitu walichokiomba wamekusha ukipokea kwa lugha nyingine pamoja na kwamba wameomba Hawa, hawa, hawajakubali bado ndani mwao kwamba lile waloliomba wamelipokea na kama kweli ungekuwa umelipokea inasababisha mambo matatu makubwa ambayo yanaendana kama nnaamini kweli nimepokea moja itabadilisha namna ninavyofikiri mbili itabadilisha namna ninavyoongea na tatu itabadilisha namna ninavyoenenda kama kweli n nimepokea kama kweli naamini nimepokea, nimepokea. siu nanyelewa moja nikupe mfano mmoja mdogo wa zamani wa mpendwa mmoja moja uh, uh, ilikuwa iko hivi nilikuwa nafundisha somo alafu nikawa nazungumza kwenye engo hii habari ya, ya maombi <clears throat> kwama kama kweli unaamini kwamba mungu ndo utoshelevu wako navyakupatia nini huyu ndugu akanisikiliza na alivyonisikiliza nikawa nimetoa na mfano nikasema kama kweli umemwamini ume mungu ni utoshelevu wako na kwamba naamba umeombaaa mungu amekusikia kwa nini unaenda kukopa kwa mfano ada ya mtoto ama didi didi didi. sasa huyu ndugu ni alivyonisikiliza akaona kumbe mungu ni utoshelevu wangu na kumbe nikimwomba mungu lazima nipate kile ambacho nimemwomba kwao tulivobri alichofanya akamwomba mungu ada ya watoto ilikuwa shilingi iliw na lakiisana inahitajika alafu kuna mtu alikuwa amempigia simu ya sim jana yake kwa m, m, rafiki yake akaa meomba kopeshe lakitan aadaya li somo tuliyo huyu mpendwa akaenda akapiga simu kwa yule rafiki yake akasema ile lakitano sihitaji tena nimeshapata unaona hiyo kitu rafiki yaani nataka uone jinsi ambavyo kwamba kufikiri kwake kuzungumza kwake na kuenenda kwake kulibadilika kwa kuwa alikubali aliamini kuwa amepata na hivyo akajifungamanisha na jibu lake akasema ile lakitano nataka kunikopesha sihitaji tena kwa sababu nimeshapata sasa huyo ndo mtu aliyepokea tunakuana sawasawa kama lugha kufikiri kwako kwa hakutabadilika lugha yako haitabadilika wala kutenda kwako kwa hakutabadilika sasa kitu gani kinazuia watu wasipokee tue tukaangalia kwenye yakobo yakobo mlango wa kwanza ntaanza mtarule wa tano <coughs> mpaka wa nane Asa, lakini mmoja e, wenu akipungukiwa na hekima na aombe dua kwa mungu awapae wote kwa ukarimu wala hakemei naye atapewa ila na aombe kwa imani pasipo mashaka mashakaaoja e, nui kenye svia kawaida manake hii nayo nisameayaoja nirudi kwenye sivya, kawaida okay tarudia tena mtatano anasema hivi lakini mtu wa kwenu akipungukiwa na hekima na aombe dua kwa mungu awapae wote kwa ukarimu wala hakemei naye atapewa sita ila na aombe kwa imani pasipo shaka yoyote maana mwenye shaka ni kama wimbi la bahari lililochukuliwa na upepo na kupeperushwa huko na huko maana mtu kama yule asidhani ya kuwa atapokea kitu kwa bwana mtu wan2i usitasita katika njia zake zote kwa hyo anasema ninapomwomba mungu kitu lazima nikubali lazima niamini kuwa nimepokea ndivyo alivyosema kwenye marko 14 sindio yoyote myaambayo mkisali aminini ya kwamba mna yapokea nayo yatakuwa yenu kao lazima nipokee nakumbuka kupokea ni kuchukua lambano neno la kiriki lambano kuchukua ama kujifungamanisha ama kujiambatanisha na jibu lako kwayo anasema sasa angalia ule mstari wa wa wa, wa sita na wasaba mstari wa tan amesema ukiomba utapewa kama ambavyo ba amesema kwenye yohana 163 mstari wa sia anasema ila naaombe kwa imani pasipo shaka yoyote maana mwenye shaka ni kama wimbi la bahari lililochukuliwa na upepo na kupeperushwa huku na huku alafu anasema maana mtu kama yule asidhani ya kuwa atapokea kitu kwa bwana shaka ni kuwa na njia mbili shaka maanaake ni kujiondoa kutoa katika nafasi ya kupokea shaka haiathiri uwezo na utayari wa mungu kutoa shaka inaathiri uwezo na utayari wako wewe kupokea kwa lugha nyingine shaka itakusababisha wewe usipokee na hata kama umepokea shaka itakusababisha hicho kitu ulichokipokea ukitupe na watu wengi sana huwa mnaomba alafu mnapokea alafu mnatupa baadaye kwa sababu ya shaka sasa kumbuka nimekuambia kama umepokea itaathiri kufikiri kwako itaathiri kuzungumza kwako na itaathiri kutenda kwako na shida ni kwamba watu wengi huwa mnaomba kitu kimoja alafu mkitoka kwenye maombi kufikiri kwenu kunakuwa tofauti kuzungumza kwenu kunakuwa tofauti na kutenda kwenu kunakuwa tofauti kiasi kwamba kufikiri kwako huko na kuzungumza kwako na kutenda kwako kunakwenda kinyume na kile ambacho umekiomba sasa kumbuka imani pasipo matendo imekufa kwao matendo yako yakiwa yanakwenda kinyume yanakinzana yanapingana na kile ambacho unaamini umepokea hicho kitu hakiwezi kuja unasema unasemak mwalimu tunafanyaje ndo maana nikakwandikia kwenye kitabu cha nguvu ya ukiri sasa sielewi kwa nini unashindwa kununua kitabu kama ichi kakusaidia rafiki moja nikuambie kitu angali ya matokeo ulionayo umerithikanayo umeridhika nayo umerithikanayo kila kitu ulicho nacho sasa hivi gari ya mkopo kiwanja umenunua kwa mkopo ada ya watoto kwa mkopo kikodi ya nyumba kwa mkopo kila kitu unafanya kwa mkopo umeshakopa huko ya aofsini umekopa na ya yamtaani ni maisha mazuri rafiki unaona ugumu gani kuchukua shilingi elfu ishirini ukanunua kitabu ambacho kitabalisha maisha yako milele kitakusaidia kuomba kwako kuo kuzuri kitakusaidia imani yako itende kazi vizuri kitakusaidia mamlaka uliopewa na mungu itende kazi vizuri kitakusaidia malaika walioko katika maisha yako waweze kushirikiana na wewe kitakusaidia uweze kutembea katika ulinzi unashindwa nini rafiki niniafi shiningil tu okay unasema tunasea sipendi kusoma mnunulie mwingine basi <laughs> ast shaka ina athiri uwezo wako na utayari wako wa kupokea tunakwenda sawasawa rafiki na kama umepokea kweli inamaana automatkali kufikiri kwako na kuzungumza kwako na kutenda kwako kutakuwa kumebadilika na nitakuhakikishia kitu kimoja hamna siku hata moja wewe umeingia kwenye maombi kumwomba mungu chochote ambacho sawasawa na mapenzi yake kwa aaupitia jina la yesu kristo na hicho ulichokiomba kimelipiwa pale msalabani na yesu kristo ambacho hukupewa shida ni kwamba hukupokea na unapokeaje unapokea kwa maneno unapokea kwa maneno tunarudi tena kitabu cha nguvu ya ukiri unasema mwalimu bana kipiga debe sana ya kwa manufaa yako wewe moja nikwambie kama wewe unanisikiliza sasa hivi alafu nasema mi sihitaji hicho kitabu tayari huo umeliwa yaani yani, yani, ameshakuchukua ya ni mateka wake kwa sababu mungu aweze kuambia usisome kitabu kinachozungumzia neno lake kinachokufundisha na kujenga anayekwambia usikinunue ni ibilisi na huyo ibilisi unayemsikiliza ndo mshauri wako mkuu na kazi ya ibilisi ni kuiba kuchinja na kuharibu kwao unadhani unaelekea wapi rafiki kwaho nisikilize tena kama unaamini kweli umepokea itabadilisha kufikiri kwako kuzungumza kwako na kutenda kwako kama unaingia kwenye maombi alafu unatoka kwenye maombi hali uliokuwa nayo mwanzo ya huzuni ndio hali hiyo hiyo ulionayo wewe haujapokea siklanyeelewa maanake kama uliingia una huzuni una mashaka una wasiwasi una hofu ukaingia kwenye maombi na unaamini kweli umepokea ulitakiwa ukitoka utoke umechangamka utoke umebadilika utoke unazungumza tofauti utoke unaenenda tofauti kwa lugha nyingine ukiingia kwenye maombi kama ulikuwa unaona haiwezekani ukaingia kwenye maombi ukitoka kenye uone inawezekana kama bado unaona haiwezekani hujapokea kitu na ndio maana saingine tunasemaga hivi watu wengine naua una changamoto nyingi mno na unavoingia kwenye maombi kwa sababu una vurugu nyingi kichwani ndio maana se tunashauri anza kwa kufanya ukiri unarudia tena na tena na tena na na na nikupe mfano mdogo nimalizie miaka mingi nina- tb binakwenda hospitali mke wangu anakwenda kujifungua nimempeleka hospitali kuchukua nyumbani wakati hali ilikuwa ni nina nimetoa kitabu kimoja kinaitwa dira ya diraustawi alafu liua nashi kenye natakiwa kulipa kama milioni milionine na kitu alafu wakati huo nikapigiwa siu nikaambia shamba langu limevamiwa na watu wanadai ni shamba lao lakini wakati huo hela nilionayo ilionao ni shilingi el ihi tu sina hela nyingine yani. yani, na vitu chungu mzima vinanishambulia kichwani nkumbuka nimekwenda kuini kenye daradara mwenge afengnaishn nafanya ukiri muanzo, nafanya nafanya mwanzo mwanzo kinini mpaka mpaka nafika mwisho mwisho nikimaliza narudia tena. Nafanya ukiri muanzo, mwisho. nikimaliza narudia narudia tena najisikia audio, najisikia nasikia kukata tamaa lakini nikaendelea nikaendelea nikaendelea nikaendelea kupiga nakumbuka nimefika kuna ni kuna mabenchi wale wanafahamu siku imerekebishwa zamani fulani ya ya yametengenezwa ya nikaenda nikakaa hapo nje na kitabu changu cha ukiri. kugonga kugonga nika kugonga nikaingia nikamwona mke wangu nikamkabidhi ukii mwanzaaaaasonkimala audaa nikapanda nika daladala nikaendelea kugonga ukiri nikaendelea kugonga ukiri nika andelea, narudia unasema kuna watu kwa amekaa pembeni yangu shauri yao kwani naniusu mimi nini sikuwa napayuka nilikuwa nazungumza kwa sauti ya chini nimepiga ukili by the time nimerudi mwenge ile hofu shaka mkanganyiko matakataka yote yameondoka unajua kichotokea ndani ya wiki moja sio tu si kwamba nimelipa zile milioni nne sio tu kwamba nimepata hela za kumhudumia mke wangu sio tu kwamba a waliondoka wenyewe wala sikuhitaji kwenda wala kuoote kwamba waondoke ule ukili ukililia nafanya hali yangu ilivyobadilika ndani ya moyo wangu ikaanza kukubaliana na na kile ambacho amekifanya hali yangu ya nakileambacho samekifanyaa halyanu na kwa maana hiyo sasa maombi ilivoyaleta mbele za mungu sikua katia ananyiko anae moyo wangu huko shwari kama maji ya mtungini na ndio maana jamani tnasiitiza kwamba tafuta kitu ambacho tafundisha kuzungumza kwa kukubaliana na kile ambacho mungu amekifanya kupitia kazi kamilifu ya msalaba wa yesu kristo ndio maana tukatoa kitabu cha nguvu ya ukiri unakihitaji kulio navyofikiri na ukifanya hivyo maombi yako yatakua yako sua niambia maombi hnzahuku ndani pia nimezungumzia shaka dui wa imani kwa hiyo ukitaka kujua shaka shakanavyofanya kazi na kuleta shida soma kitabu sasa nikuambia kituhichi kipindi kinachokuja nataka tuanze kuangalia nilikwambia kwamba anavyosema anatusikia ni lugha ya kisheria sasa tutaanza kuingia kwenye niti griti za maombi ule mwanzo vipindi vyote hvinne vilikuwa ni utangulizi kipindi cha kinachokuja sasa tunaingia kwenye vitendo kwa kabisa lakini kama hauna yesu Christo, yesu kristo fanya maombi sema bwana nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombe mafupi kabisa nakupa ongera na kukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi na wewe zaidi ya yote nakabidhi mkonani waroho mtakatifu ambako ni salama basi tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa mwalimu huruma gali ambaye amekuwa akikuletea mafundisho ya kristo kupitia vipindi vyenehema na kweli kwa njia ya redio Podcast, Podcast, telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa babauzima hu uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwepwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza dakiaha za jionisaa kumi na mbili na dakika theathin za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa baba uzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari sfuri 7aba6ta nn a 2 4a mbili au sfri saba8n 9 a 2 4aa mbili au sfri 6 524 kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu urumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache ku katikayoutubechanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na Google podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 522 au 789 5242 au 67 524 Não,