vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na tn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mungu ni jaji anafanya maamuzi kwa kuangalia sheria zake na sheria zake ni neno lake na ndiyo neno ambalo linaongoza ufalme wa mungu alafu linasema yeye ndiye fanya sheria kama zilivyoona hapo alafu anasema yeye ndiye mfalme kwa lugha nyingine mimi ninapokuja mbele za mungu kwa maombi naleta maombi yangu maanaake ni kwamba nimekuja kwa jaji na ndio maana anasema na tukiomba sawasawa na mapenzi yake atusikia na mapenzi yake di ni kuomba saaa kupitia jina la yesu na kuomba sawasawa na neno lake linaposema wote tale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena jina langu naitwa huruma gadi na nakukaribisha leo hii uweze kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya yanakuja kwako kwa kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unayenisikiliza ili uweze na kufika katika cheo cha kimo, cha kimo utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na nauweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa wanafunziwa kristo na wanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Uh, nataka tuendelee na somo letu linalosema nafasi ya matoleo katika maombi na leo hii nataka tupite sasa katika suala zima la kiutendaji kwamba kama nahitaji langu labda lese nahitaji uh, fedha kiasi fulani ama nahitaji kiwanja ama nahitaji nyumba ama nahitaji chochote kile ambacho nahitaji je na mchakato una kuaji wa maombi tuko sawasawa rafiki kwao leo ndicho kitu ambacho nataka tuanze kukiangalia lakini kabla ya kuanza huko nikukumbushe tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya video basi unapatikana katika youtube channel yetu inaitwa mwalimu huruma gadi utakapoangalia tunaomba uweze kulike pamoja na kushare lakini vile vile kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya sauti kwa maana ya audio basi tunapatikana katika podcast, katika apple podcast, na katika podcast podcast apple na na pia tunapatikana kwa ya ya gadi ukifika pale na kama ungependa kupata mafundisho basi kuna wanafunzi wa unaweza ujumbe mfupi tu ukasema niunge utaunganishwa utaunganishwa ni nawe baada kusema hayo shukrani za dhati ktia kua ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kile itapo leo asante pia kwa kuhamasisha wengine waweze kusikiliza na kufuatilia na mwisho ni kushukuru kwa vile ambavonakuwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho we mwenyewe umejifunza na kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza likupengalizondogo tu kwamba mafundisho ya kristo yako tofauti sana na vile ambavyo umezoea kusikia kwa lugha nyingine hapa tunafundisha watu kufikiri kama kristo kama wewe umefundishwa na umelelewa kufikiri kama musa katika torati kama mafikiri kama adamu na umelelewa katika torati ya musa yatakuletea shida kidogo kwa hiyo nakuomba nipe siku tatu mfululizo ili roho aweze kubadilisha mtazamo wako na kufungua akili yako ili uweze kuelewa na kukipokea kile ambacho kinazungumzwa kupitia idhvya neemanakweli o nipe siku tatu wala, kwa redie, wala skutatu o usizmredi wala usiefti nipe siku tatu kwanza baada ya hapo ukiona hauelewelewi basi ruksa kuondoka nitoe shukrani za dhati kwako kwa wwe ambao umekuwa kifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi wa vya neema na kweli kwa kwa kwa kwa ajili ajili ya ya ya kwangu pamoja na na na na timu yangu asante asante sana sana maombi maombi yako asante sana kwa upendo wako lakini zaidi ya yote tu kwamba unapofanya waefeso mlango mlango wa kwanza wa wa wa wa kwanza kwanza mstari mstari hadi hadi pia usisahau kumwomba baba kumshukuru mtakatifu malaika ambao wanakwenda katika kona zote za dunia hii na kusababisha watu wakutane na mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya nema na kweli iwe ni katika redio apa iwe katika mitandao kijami, ya kijamii ama kwa njia nyingine yoyote ya vitabu na kadhalika na kadhalika kwa hiyo nashukuru sana mwisho nitoe shukurani za dhati kwako kwa wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa yakuwa wa vipindi vya neema na kweli kwa maana kamaananjia kupeleka injili kwa njia ya redio tunasema asante sana um, na, na labda niseme kitu kimoja tu hapa nasema mwalimu kila siku tupamwalim ila sikuash changamoto tulionayo mpaka sasa hivi ni kwamba mwitikio wa watu haujawa katika kiwango cha kuturuhusu sisi tuweze kwenda nchi nzima na vipindi vya vyaedio kumbuka tunatakiwa ku, ku, ku, kuenda kwenye redio kumi na tatu ili kuweza kufikia tanzania nzima na redio kumi na tatu kuna garama za kulipia pale kwahio na uhakika kabisa kama kila mtu ambaye ananisikiliza sasa hivi angeamua kushiriki akaamua kuwa sehemu ya kufikia kuna wale partners partners nashukuru kuna kuna wale nashukuru ambao ambao wameanza wameanza kujitokeza na na na kutekeleza lakini bado katika kati na kwa kwa hiyo kama unanisikiliza kila siku na mafundisho na na jua kuna pande nyingine mfano ruvuma mo wmanzkutokezanzakutekelezafen ngk igomakuna eh. mikoa ambayo hawajafikiwa una watanga, eh. una mkoa mkoa wa wa tanga lindi mkoa wa mtwara hawajafikiwa na haya mafundisho na wewe kwa sadaka yako ndogo tu ya upendo ongea kusababisha awa watu wakafikiwa kwa hiyo naomba utafakari kama hujafanya maamuzi ya kuapana utafakari kufanya namna hiyo baada ya kusema hayo basi tuendele na somo letu twende moja kwa moja kwenye waraka wa kwanza yohana mlango wa tano mstari wa kumi e, na tatu hadi kumi na tano kumbuka somo linaitwa nafasi ya matoleo katika maombi na leo tutaanza kuingia katika practical katika kutendea kazi anasema nimewaandikia ninyi mambo hayo ili mjue ya kuwa mna uzima wa milele ninyi mnaoliamini jina la mwana wa mungu ki na nn na huu ndio ujasiri tulionao kwake n yani kwake mungu ya kuwa tukiomba kitu sawasawa sawa na mapenzi yake atusikia na kama tukijua kwamba atusikia tuomba chochote twajua kwamba tunazo zile haja tulizomwomba naomba msarawa k naw5 ni usome kwenye bibilia ya habari njema alafu tutaingia kwenye kitu kizuri anasema na sisi tuko thabiti mbele ya mungu kwani tunahakika kwani tunahakika kwani tunahakika kwamba tukimwomba chochote kadiri ya matakwa yake ama kwa kadiri ya mapenzi yake yeye hutusikiliza yeye hutusikiliza kila tunapo muomba, na kwa vile tunajua kwamba yeye hutusikiliza kila tunapomwomba twa ya kwamba hutupatia yote tunayomwomba yote tunayomwomba atumwomba nini sawasawa na mapenzi yake sasa nilikwambia nikuchombezea niku kidogo vipindi vya nyuma nikakwambia kwamba anavyosema atusikia a na huu ndio ujasiri tulionao kwake ya kuwa tukiomba kitu a mapenzi yake atusikia neno atusikia ni lugha ya kisheria is language tuko tuoni lugha ya kisheria sasa sijui kama umewahi kwenda mahakamani ama umewahi kusikia habari za mahakamani lakini unafahamu kwa mfano atanavyosoa kwenye magazeti wanasema kesi ya fulani inasikilizwa na jaji fulani ama kesi ya fulani inasikilizwa na fulani fulani ndio nani nani kesi yako unasema hi flanjfalile tunamansha anasikiliza ile kesi tuko k maanayake ni kwamba yule jaji ama yule hakimu kazi yake anasikiliza ushahidi na utetezi Eh, kwa kufuatana ama akiongozwa na sheria na kwa maana hiyo mwisho wa siku atatoa maamuzi akiangalia sheria kwa lugha nyingine jaji ama akimu yuko pale kufanya maamuzi sawasawa sawa na sheria inavyoelekeza sawasawa na sheria inavyosema hafanyi maamuzi kwa kuangalia sura hafanyi maamuzi kwa upendeleo hafanyi maamuzi kwa kufuata kabila hafanyi maamuzi kwa kufuata dini wala dhehebu la mtu hafanyi maamuzi kwa kufuata jinsia anafanya maamuzi kwa kuangalia sheria inasemaje na wakili wanapokwenda mahakamani labda mwendesha mashtaka lese wa serikali na wakili wa utetezi wa mshtakiwa wanachoshindania wanashindania kwenye sheria wanashindania kwenye tafsiri na matumizi ya sheria kwa husiana na hicho ambacho kimeshutumiwa kwamba mwendesha mashtaka atasema huyu ndugu tumemkamata amefanya moja mbili 34, na kwa maana hiyo amevunja sheria namba flani nakufuatana na, na sheria hii anatakiwa adhabu kali na ni vitu vifuatavyo kuonyesha kwamba kwamba kwamba kweli amevunja sheria sheria sheria na na na wakili wa utetezi anasema hapana hicho kwanza hapo hapo mteja wangu kwa maana hiyo hiyo imevunjwa haikuvunjwa wao wanatoa vyao uthibitisho i tu thakiliwatteaa hiyo sheria kwa hiyo jaji ama akimu kazi yake ni kusikiliza na kuangalia sheria inataka nini na sheria imesema vielelezo vinatakiwa viwepo kama kumbuka vielelezo vinavotoleaaw ni vielelezo ambavyo vinatolewa vinatolea pasipo shaka visiache shaka yoyote tuko sawa ndio maana kwa mfano kwenye kesi za jinai na kesi za madai kwenye kesi ya jinai ushahidi unaotolewanatakiwa utolewa ushahidi ambao hautaacha shaka ya aina yoyote kwenye kwenye kesi za za madai hicho ha, kigezo hakipo yesu ataangalia ushahidi lakini sio lazima h kwamba pasipokuacha shaka yoyote sasa lugha hiyo hiyo ndo inatumika hapa anasema kwamba na huu ndio uhakika na huu ndio ujasiri tulionao kwamba tukienda mbele za mungu tukamwomba sawasawa na mapenzi yake kwa luga ine tukamwomba sawasawa na jina la yesu tukaomba sawasawa na neno la mungu linavyosema tunajua kwamba anatusikiliza na kwa maana tuna uhakika yeye kama jaji atafanya maamuzi at na sheria inavyosema sasa tuchipuke kidogo tutarudi hapa tene kwenye kwenye kwenye uh, kwenye isaya isaya mlango wa hhitatu isaya mlango wa hh3t na msauli wa shbl isaya ht na mstari ule wa ishi na bili usikilize hii kitu na wanasheria hapa mgenielewa vizurikama kuna mwanasheriaaasikiliztutumie ujumbenafananifaaaaunisadiepghewe anasema hivi kwa maana bwana ndiye mwamuzi wetu bwana ndiye mfanya sheria wetu bwana ndiye mfalme wetu ndiye atakaye tuokoa sasa mwamuzi maanaake ni jaji napenda napenda tafsiri ya nani anavyosema tafsiri ya biblia habari njema anasema maana mwenyezi mungu ni hakimu wetu yeye ni mtawala wetu mwenyezi mungu ni mfalme wetu yeye ndiye atakaye tuokoa kwa hiyo hilo neno mwamuzi kumbuka kazi ya jaji ni kufanya maamuzi kwa hiyo tungesoma hivi kwa maana bwana ndiye jaji wetu bwana ndiye mfanya sheria wetu tuko sawa sawa alafu anasema bwana ndiye mfalme wetu ndiye atakaye tuokoa hasa nisikilize kuna vitu kadhaa hapa nataka tuvizungumze rafiki kwanza anasema bwana ama mungu ndiye jaji na kazi ya jaji ni kufanya maamuzi kwa kuzingatia sheria tuko sawasawa hilo la kwanza alafu anasema bwana ndiye mfanya sheria wetu sasa kumbuka sisi tunaishi ndani ya ufalme wa mungu na ndani ya ufalme wa mungu neno la mfalme ndio sheria na neno la mfalme ni hili neno la mungu tunalolipata katika bibilia tutakuanda sawasawa rafiki kwa hiyo kile kilichoandikwa katika bibilia tunakutana na maneno ya mfalme na neno la mfalme ni sheria kwa hiyo kwa lugha nyingine bibilia inatuainishia sheria zinazoongoza ufalme wa mungu bibilia inatuainishia sheria zinazoongoza ufalme wa mungu na sheria za ufalme wa mungu ni maneno yaliyotamkwa na mfalme kwa hio kwa mfano kama anasema kwa kupigwa kwa yesu kristo wewe ulipona hiyo ni sheria inayotenda kazi katika ufalme wa mungu kama anasema kwamba na mungu wangu atawajaza kila kitu mnachokihitaji sawasawa na wingi wa utajiri wa utukufu wake katika kristo yesu hiyo ni sheria katika ufalme wa mungu hiyo ni sheria inayoongoza mambo katika ufalme wa mungu na kama anasema kwamba kwa moyo mtu uamini na kwa kinywa mtu ukiri hata kupata uokovu maanake hiyo ni sheria inayotenda kazi katika ufalme wa mungu tunaelewana rafiki okay kwa anasema kwa maana bwana ndiye mwamuzi wetu jaji na anaamua kuangalia sheria kuzingatia sheria bwana ndiye mfanya sheria wetu manake yale aliyoyazungumza ndio sheria alafu anasema bwana ndiye mfalme wetu ndiye atakaye tuokoa sasa kumbuka tukienda mahakamani kesi na guruma kwa mfano chukulia labda mtu amekopa fedha kwenye benki benki a na ameshindwa kulipa fedha hizi kwa hii benki a kwa hiyo wanapelekana mahakamani jaji anasikiliza ile kesi alafu anaamua kwamba ni kweli kabisa benki imeweza kuthibitisha pasipo kuacha shaka yoyote kwamba huyu mteja ameshindwa kulipa lile deni na kwa sababu hiyo nyumba aliyoweka rehani lazima iuzwe kufidia lile beni kwao mahakama inatoa amri nyumba ikauzwe tunakwenda sawasawa then benki wanatoka wanatafuta mtu akwenda kupiga mnada ile nyumba lakini nataka upige picha hii chukulia huyu mteja anafanya fujo hataki kuruhusu benki waja wauze nyumba kitakachotokea nini inabidi serikali iingie kazini ili kuhakikisha kwamba maamuzi yaliyotolewa na mahakama yanatekelezwa kwaho serikali itatoa polisi jeshi la polisi litapeleka askari pale wataambatana na wafanyakazi wa hii benki ai alafu watakwenda kwenye eneo la tukio na nyumba itaanza kupigwa mnada na kwa aaano kama hu utafanya fujo maanaake huyu mteja atakamatwa ataekwa kwa sawa sawa. kwa kuvunja sheria tunakwenda hiyo mungu ni jaji anafanya maamuzi kwa kuangalia sheria zake na sheria zake ni neno lake na ndio neno mbaoinaongoza ufalme wa mungu alafu nasema yeye ndiye sheria fanya sheriatulivoona hapo alafu anasema eye ndiye mfalme kwa lugha nyingine mimi nnapokuja mbele za mungu kwa maombi naleta maombi yangu maanaake ni kwamba nimekuja kwa judge. na nandio maana anasema na natukiomba sawasawa sawa na mapenzi yake atusikia na mapenzi yake ndi ni kuomba sawasawa na saaa kupitia jina la yesu na kuomba sawasawa na neno lake linaposema kwa hiyo nitakapopeleka maombi mbele za mungu nikasema labda kwa mfano e, labda mungu baba katika jina la yesu kristo asante kwa maana neno lako linasema kila aombaye hupokea na kwa sababu hiyo leo hii naleta hitaji langu mbele yako ninaamini kwamba ada ya mtoto wangu imelipwa sawa sawasawa na wingi wa utajiri wa utukufu wako katika kristo yesu utaona hapo tayari nimetumia mistari miwili nimetumia matayo 7 na nimetumia wafilipi 4 19 na hiyo matayo 78 na wafilipi 41t hizo ni sheria zinazoongoza ulimwengu wa roho ndani ya ufalme wa mungu kwa hiyo yeye kama jaji ananisikiliza kwa sababu nimetumia jina la yesu imenipa s kumfikia lakini nimeomba sawasawa na neno lake sawasawa na sheria kwao ananisikia na kwa kuwa niko sawasawa na sheria na yeye kazi yake ni kuamua sawasawa na sheria haamui kwa kuniangalia kwamba nimechapika kiasi gani ama nimejaa imani kiasi gani ama upendo kiasi gani anaamua kufuatana na sheria inavyosema na kwa kuwa mimi nimeomba sawasawa na neno lake anawajibika kujibu ndoaa anasema na kama anatusikia tunajua kwamba tunazo zile haja tulizomwomba kwa sababu hawezi akaamua namna nyingine yeyote yeye kazi yake ni kusimamia sheria hata angetaka kwenda kinyume hawezi ndio maana zaburi ya n gpb kama sikosei anasema bwana amelikuza neno lake kuliko jina lake amekuza ahadi zake kuliko jina lake kwa hiyo hana namna nyingine yote ya kuamua zaidi ya neno lilivyosema unanipata hapo rafiki na kwa maana hiyo ak- akishaamua sasa then serikali yake ambayo ni ufalme wa mungu inabidi uingie kazini kwa maana ya jeshi la malaika inabidi waingie kazini na kuhakikisha hicho kitu ambacho nimekileta mbele zake lazima nikipate katika damu na nyama kwaiyo maombi yako hayawe ya kubahatisha tena siju kaa inakuja kuja rafiki wakristo wengi wanadhania kwamba mungu anaamua kwamba huyu nampa huyu simpi huyu nampa huyu simpi huyu nampa huyu simpi na kumbuka huyu, mungu ni jaji wa namna gani twende kwenye kumbukumbu kumbu la torati mlango wa kumi na msadulo wa kumi na saba anasema hivi kwa maana bwana mungu wenu yeye ndiye mungu wa miungu na bwana wa mabwana mungu mkuu mwenye kuogofya asiyependelea nyuso za watu wala hakubali rushwa bibilia yanena anasemaji anasema hivi kwa kuwa bwana mungu wenu ni mungu wa miungu na bwana wa mabwana mungu mkuu mwenye uweza na wakutisha ambaye hana upendeleo na hapokei rushwa this this is super. This is super absolutely marvelous <laughs> kwamba unaenda kwa jaji ambaye hali rushwa umeshahakikishiwa kwamba hafanyi maamuzi kwa upendeleo wala hafanyi maamu, wala hapokei rushwa ili apindishe sheria sasa ina maana kama nimekwenda mbele za mungu kupeleka ombi langu na nikaomba kupitia jina la yesu na nikapeleka haja yangu sawasawa sawa na neno lake lilivyosema lazima niwe na uhakika kwa asilimia mia moja kwamba hilo nilolipeleka nitalipata kwa sababu gani kwa sababu yeye kama juji anafanya maamuzi kwa kuangalia sheria yake neno lake na anatekeleza hayo maamuzi baada ya kuamua kwa kutumia ufalme wake serikali ya ufalme wake kwaio maanake nina uhakika wa kupata matokeo kila mara ninapokwenda mbele zake kwa sababu ninaomba sawasawa na mapenzi yake kwa maana ya kupitia jina la yesu lakini sawasawa na neno lake nilivyosema sijui aunanyelewa rafiki ndio maana kabla ya kupeleka ombi lolote mbele za mungu lazima uangalie neno lake linasema nini lazima uangalie mungu anasema nini katika neno lake tunakuwa na rafiki tunal atamsta idogotndeabunisipowapeleka watuo ht mbl awgi wawaend mstale ni mstari wa mia na hathi na ngapi taababa 8 mstariwapil zaburi ya zaburi zaburi ya na zaburi ya na 38, mstari zaburi ya na 38, mstari wa wa msawa pilisi anavyosema anasema nitasujudu na kuikabili hekalu lako takatifu nitalishukuru jina lako kwa ajili ya fadhili zako na uaminifu wako kwa maana umeikuza ahadi yako kuliko jina lako lote umeikuza ahadi yako kuliko jina lako lote hii ni zaburi ya 8 mstari ule wa wap awarafiki biblia yabari ya, ya njema bibilia nena anasema hivi nitasujudu nikielekea hekalo lako takatifu nami nitalisifu jina lako kwa ajili ya upendo wako na uaminifu kwa kuwa umelikuza anasema eh, umelikuza jina lako na, na lako juu ya vitu vyote n hapana no ile ile tu sorry <laughs> na ya mwanzo ubak kwa mwanzonaawakuwa umekuza ahadi yako kuliko jina lako kwa king anasema for you have magnified your word above all your name kwamba umelikuza neno lako umekuza ahadi yako kuliko jina lako lakoomaanaake kwa ni, ni kwamba mungu siku zote rafiki anafanya maamuzi unapo kwenye swala la maombi anashughulika na maombi yako kama judge naye anafanya maamuzi ma kwa kuangalia neno lake linasemaji ndio maana unapokwenda na neno lake mbele zake ukaomba sawasawa sawa na neno lake kuwa na uhakika lazima upate majibu ameshakwambia hana upendeleo na ameshakwambia kuambia halirushwa unaonaje mungu munguni ni mungu supa kabisa mambo ni hayo mawili tu omba sawasawa na jina lake omba sawasawa na neno lake zingati ayo mambo mawili una garanti ya kupata matokeo kila mara Menyelewa rafiki kwa hiyo maana tukirudi kule tumalizie sasa kwanza yohana tano sio kamba amalizia somo kipindi cha leo leonzayoana <laughs> tano kumi na nne hadi kumi na tano alafu nataka nisome kwenye bibilia ya habari njema alafu mambo yanakaa vizuri anasema hivi Uf, anasema na sisi tuko thabiti mbele ya mungu kwani tunahakika kwamba tukimwomba chochote kwa kadiri ya matakwa yake ama kwa sawasawa na sheria yake sawasawa na mapenzi yake yaani jina la yesu na neno lake yeye hutusikiliza tuko sawa sawa na na niongee kitu kidogo unafahamu unafaham e tunaenda mahakamani wanafungua kesi kei wale wanaopinga nasema mheshimiwa hii kesi tunaomba isipokelewe kwa sababu huyu mtu akuzingatia matawa ya sheria akuzingatia sheri inavyosema sababu alitakiwa ashtaki akutumia namba fulani lakini ameshtaki kwa kwa kutumia sheria fulani na maana hiyo hii shauri sherinamba batili jaji anaangalia anasema ni kweli kabisa hii kesi naitupa nje unasikia kesi imetupwa kwa nini kwa sababu wale waliopeleka ile ile shtaka ama lile ombi mahakamani hawakwenda sawa sawa na sheria inavyosema kwao na sii ndivo tunavyoambiwa hapa anasema na sisi tuko thabiti mbele ya mungu kwani tunahakika kwamba tukimwomba chochote kwa kadiri ya matakwa yake yeye hutusikiliza yeye hutusikiliza kila tunapomwomba na kwa vile tunajua kwamba yeye hutusikiliza lugha ya kisheria hiyo kila tunapomwomba twajua pia kwamba hutupatia yote tunayo muomba. kwa sababu gani nina kwamba nimeenda sawasawa na sheria yake neno lake lakini pia nina vielelezo vya kutosha ndio maana nina uhakika wa kushinda hii kesi kwa hio rafiki jina la yesu unalo umepewa ulitumie umepewa na neno la mungu ulitumie huna sababu ya kushindwa na unaye kristo mkono wa kuumi wa baba kama wakili wako advocate wako na unaye roho mtakatifu kama wakili wako hapa duniani kwa nini ushindwe mawakili wawili kweli ushindwe eh? na bahati nzuri jaji ni baba yako <laughs> ushindi ni garantii Saa rafiki, na na umepata picha hiyo hiyo dhana kwamba anaweza akasema akasema ndiyo hapana anaangalia sheria sheria yake yake kama kama kama kama umeenda neno lake umeomba katika katika jina la yesu yesu yesu yesu kristo fuatayo, yesu kristo kristo lazima ujibiwe nasema ni habari njema njema mno sio kumpokea fanya maombi yafuatayo bwana bwana bwana wa yesu, na katika na wa maisha maisha sema yangu uwe maisha yangu asante kwa maana asemaana sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombi mafupi kabisa na kukaribisha katika familia ya mungu tuandikie mahali ulipo tuweze kufurahi pamoja na wewe vinginevyo nakukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama anaweza kutunza mpaka siku ile ya bwana basi tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu unaitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana hii ni habari njema kwa wakazi wa arusha kilimanjaro na manyara sasa gadi ambaye amekuwa akikulitia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya vyenehema na kweli kwa njia ya redio youtube google podcast apple podcast ptfy telegram pamoja na whatsapp anapenda kukujulisha kuwa sasa unaweza kushiriki ibada iliyojaa nguvu ya roho mtakatifu na kweli ya kristo ibada hizi zitafanyika katika ukumbi wa baoba uzima au uliopochama tengeru jijini arusha kumbuka ibada hizi zitafanyika siku ya jumapili kuanzia saa tatu kamili za asubuhi hadi saa saba kamili za mchana ambapo utafunuliwa kweli ya kristo katika nguvu za roho mtakatifu wagonjwa watahudumiwa na kupokea uponyaji wenye vifungo watafunguliwa na kuwepwa huru na kwa siku za jumatano ni ibada ya ushirika mtakatifu pamoja na maumbezi itakayoanza saa kumi na dakika thaathini za jioni hadi saa kumi na mbili na dakika hathi za jioni ili kushiriki ibada hizi fika katika ukumbi wa babauzima hausi uliopochama tengeru au kwa mawasiliano zaidi piga simu nambari 7652 au 7895242 au 6735242 kumbuka ni kweli unayoijua ndiyo itakayohuweka huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu urumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na nakuugoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 522 au789 5242 au 67 5242 Thank you