vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli yesu kristo alienda akafa msalabani kwa ajili ya upendo wake akalipia uokovu kwa ajili ya watu wote na leo hii baada ya kumaliza hiyo kazi anataka hii habari njema ya uokou kuifikia watu wote anataka watu wake wafundishwe na anakuagiza wewe kwamba ushiriki kwenye hiyo kazi na wewe unasema unampenda mungu alipenda akatoa wewe je unayediskiliza otepale ulipo rafiki ni na katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wtu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo anakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na na na kuimarisha imani yako well na ili uweze uweze uweze uweze kufika katika katika cheo cha wa kwa lugha nyingine ufike mahali kufikiri kufikiri kufikiri kama kristo, uweze kama kristo, na uweze kutenda kama kama kuzungumza kutenda kumbuka rafiki kwako kwako kuna mchango moja kuamini ukifikiri ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini vizuri vizuri vizuri vizuri basi fanya maamuzi ya kama kristo, na ili bundamwanafunzi wa kristo na wa kristo na wa kristoawaaunwis aufatiliaafunishoisuitiind mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na na kweli tunaendelea na somo letu kwamba uh, nafasi ya matoleo katika maombi na mbomegi, na na na tumeshazungumza mambo mengi kipindi kipindi cha cha cha jana jana jana kama kama kama kama kusikiliza uende ukasikilize kwamba kuna kitu tumeachilia pale ni muhimu mno na watu wengi sana wa maana kupata Kuhota, somo la na na leo pia tutaendelea katika ule umshauguamambo engikiind aastuahiowatuwngilashkutoo uushetu kwamba kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya video basi tunapatikana katika uh, youtube eh, kwa jina la mwalimu huruma gadi ukifika pale subscribe ukiangalia video yote tunaomba uweze kulike pamoja na kushare kama ungependa kupata mafundisho aa kwanjia ya sauti pia tunapatikana katika podcast, katika apple podcast podcast apple katiaao jina la mwalimu mwalimurumagai ukifika pale pia share na watu wengine na mwisho kma ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya telegram basi kuna ua linaita wanafunzi wakristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba nawe utaunganishwa nitoe shukrani za uh kabisa kwako kwako umekuwa umekuwa umekuwa ukisikiliza na mafundisho mafundisho ya ya ya kristo lakini pia ingine, kweli, lakini pia pia ukihamasisha wengine ili waweze vya ukiwafundisha kile ambacho asante sana sana kama kama unanisikiliza kwa kwa mara ya kwanza ni tu nikupe angalizo kwamba yako ya tofauti mengine umezoea kuyasikia mwanzo kusikiliza utaona analeta mgongano kichwani hati kabisaao kuaukiskl tliafhoastikiaa wengi likeliiikiwafundisha uh kl hokayaagst tofau ho ntgongaoai bado wanaamini kwamba unafanana na adamu nafanana mwenye dhambi lakini kwenye mafundisho ya kristo tunaamini kwamba kwa kwa umezaliwa mara ya pili unafanana na kristo na hivyo kila kitu tunakufundisha ili uweze kufikiri kama ndio maana kuna tofauti kubwa nipe siku siku siku siku siku tatu tatu tatu tatu tatu baada ya skutatu, huwelewe, ya radio, ya ukiona unaruhusa kuzima redio kuleft group lakini tafadhali naomba roho krist naho kil kitafundishans a kiaelw nau na na wako ili ili uanze kuona kweli ya Kuhona, sana Kwayo, kwe ya kwe ya no. ya ya kwa kwa kwa hiyo asante asante sana sana nitoe nitoe shukrani shukrani pia kwako umekuwa maombi maombi maombi wasikilizaji wa wa vipindi vipindi vya neema yangu yako yako kubwa mno mwisho umefanya maamuzi kuwa kila mwezi kwa ukishiriki kwa ili kuleta kuhakikisha kwamba injili inasonga mbele baada kusema hayo basi nataka na o kumbuka tunaangalia nafasi ya, ya ya matoleo katika uh, maombi na jana tulikuwa tumejikita kwenye wafilipi 4 mstari ule wa sita wafilipi 4 mstari wa sita wafilipi 4 mstari wa st knda tukasome moja kwa moja anasema msijisumbue kwa neno lolote bali katika kila neno kwa kusali na kuomba pamoja na kushukuru haja zenu nazijulikane na mungu sasa tunapofika hapa ni nizungumze ni, ni, ni kitu pia ambacho bwana uh, yesu alizungumza na mimi uh, see, kumbuka tumekuwa tuna utaratibu kwamba kila tunapofika uh, mwisho wa mwezi tunaruhusu watu waweze kutoa na kuchangia gharama za kulipia injili kwa njia ya redio sasa naomba nieleze vitu vichache na baadaye nitakapopita kwenye neno utaona connection kwanii nazungumza namna hiyo uh, nikiwa kwenye kwenye maombi siku chache lizopita bwana yesu alizungumza na mimi na kwa maana hiyo nataka kuzungumza na wewe kile ambacho bwana yesu alizungumza na mimi kitu cha kwanza kitu cha kwanza twende nikakuonyeshe eh, nikakuonyeshe wakwanza wathesalonike wa kwanza wa, wa kwanza mlango ule wa tano, mlango wa tano na mstari ule wa ishi na nn neno linasema hivi uh, anasema yeye ni mwaminifu ambaye awaita naye atafanya bwana yesu aliniambia kitu cha namna hii akaniambia kwamba mimi ndiye liliyekuita na mimi ndiye ninayewajibika kufanya kazi ama ninawajibika kuendesha huduma ama kazi ambayo limekupa ambao ukiangalia umstari kwamba okay, kwa nini kkan hivyo hiv mk imefika kenye suala la, la gharama za, za injili kwa njia ya redio kwamba tunataka kufikia watu wengi zaidi kwa kwahio nikanambia bwana umeniagiza niende kwenye redio nimetii agizo lako nimekwenda kwenye redio lakini nina changamoto kwamba unafahamu bwana yesu kwa muda mrefu sasa watu wengi wamekuwa wanasikiliza wanafurahia mafundisho lakini wameniachia mzigo peke yangu na na na na kwa kwa kwa, kwa kwa maana hiyo hiyo nimefika mahali sasa nini watu watu watu wengi hawajui kwamba kwamba kwamba natoa hela mfukoni mfukoni ajili ya ya ya kulipia gharama za injili injili njia sio tu tu najitoa kwako katika maombi unanifundisha kusema na watu wako lakini lakini pia unafahamu nimekuwa nimekuwa nikitoa zangu kuwapelekea nikiwaeleza nikijaribu kuwafundisha nikitarajia kwamba watakuwa watakomaa wao waanze sioni mwelekeo wachache ndio namna na inawezekana na na unanisikiliza usiamini watu ambao wanachangia gharama za injili katika hii huduma kwa mwezi kwa mwezi hawafiki hata arbain inacheza hapo kwenye kumi na tano watu ishirini sasa nikuulize nnaconambeabwanayesubwanayesu akaniambia kwamba mimi ndiye nilekuita mimi ndiye nilekuagiza ukahubiri injili yangu mimi ndiye niliyekuambia uende katika redio na mimi ndiye ninayewajibika kulipia gharama zote za redio akaniambia nimesema katika uh, wakorino wawanzend wa korinto wa kwanza wakorinto wa, wa kwanza mlango wa ti wakorinto wawanz mlango wa ti na mstari mtariul wasaba eh. akasema nimesema hakuna askari anayekwenda vitani kwa gharama zake mwenyewe angalia anasema ni askari gani aendaye vitani wakati wowote kwa gharama zake mwenyewe kwahio akasema mimi yesu nimesema kwamba hakuna askari yeyote katika ufalme wangu anayekwenda vitani kwa garama zake mwenyewe wao mimi ndiye nayewajibika kulipa Ka, okay, good basi tumeseto akanambia sasa nakupa maelekezo nenda kawaambie watu wote ambao wanakusikiliza watu wote ambao wameamua kujifunza kupitia vipindi vya neema na kweli nenda kawaambie mimi yesu nawaagiza kwamba kuanzia sasa waanze kuchangia gharama za injili kwa njia ya redio kawaambie ni agizo ambalo nawapa na, na akaambia nenda kawaambie pasipo kumumunya maneno pasipo kuwaogopa akasema ukiwaogopa nasema na, ukiogopa kufedheeka mbele yao mimi nitakufadhaisha ko nenda kawambie alafu nione huyu ambaye atakataa ni nani ko ndugu unaenisikiliza nakuletea ujumbe kutoka kwa yesu kristo anasema unawajibika kutoa kwa ajili ya kuchangia injili kwa gharama za injili kwa njia ya redio mimi nakuletea ujumbe kwa hiyo mwenye sikio la kusikia naasikia unasema sasa mwalimu kama mwaliaamavil e, e, e, unatubana mbaunye no, ni agizo la bwana yesu wewe mwenyewe una uwezo wa kukubali ama una uwezo wa kukataa mimi nimeamua kutii kile ambacho nimeambiwa nina kiasi ambacho bwana yesu anajua kinahitajika kila mwezi kwa ajili ya kulipia gharama za injili kwa njia ya sasa sasa kitu kidogo kumbuka hivi tunakwenda tuna tumekuwa tukirusha vipindi vya redio kwa mikoa mitatu unakwenda nanda rafiki na hii imewezekana kwa ajili ya hao wachache ambao wamekuwa wanajitoa na fedha nyingine ambazo natoa mfukoni mwangu na tunaenda kwenye awamu nyingine awamu nyingine tayari zimeshafanya makubaliano kwa ajili ya kuenda kwenye mikoa mingine saba kwa redio kwao tumepata radio station nyingine yaani tunaongezea sio kamba tunatuko kwenye, kwenye, kwenye hii station lakini pia tunaongezea na kwa maana hiyo zimepata sn ambayo tutakwenda kwenye mikoa saba zaidi kwa ujumla tutakuwa tuko kwenye mikoa kumi na vipindi vya neema na kweli mafundisho ya kristo kama vile ambavyo watu wa kanda y kaskazini unapata mafundisho kila siku kupitia vipindi vya neema na kweli basi kuna kanda ya ziwa pamoja na kanda ya nyanda za juu kusini pamoja na kanda ya kati nao wakati umefika wawao kufikiwa na mafundisho kwa hiyo makubaliano yako tayari mezani na kitu ambacho kimesababisha sijaanza bado ni kwa sababu sijapata watu ambao wamejitokeza kwa ajili ya kusema mwalimu tuna tii agizo la bwana yesu tuko tayari kuchangia gharama hii ili na watu wengine pia wafikiwe na nchi ntu tunakwenda sawasawa sasa, sasa t tupige hatua kwao anasema hakuna askari anayekwenda vitani kwa garama zake mwenyewe kwao akanyambia sijakuambia utoe hela zako mfukoni wewe pia unatakiwa utoe kama ambavyo wasikilizaji wengine wangetoa ama wanafunzi wangu wangetoa kwa sababu wanaona umuhimu wa injili yangu kusonga mbele sio ubebe gharama nzima ya, ya, ya, ya redio sijakutuma ukafanya hivyo kwao nenda kawaambie nenda kazungumze nao anasema wengi wao nimezungumza nao lakini wamekuwa wanakiburu wanakataa kunisikiliza sasa kawaambie mara ya mwisho mimi yesu nasema kwamba nataka wachangie gharama za injili kwa njia ya redio na mimi nimeileta hivyo hivyo kama alivyoniambia mwenye masikio mwe ya kusikia naasikie mwenye moyo wa kufahamu na afahamu mwenye masikio ya kukataa naakatae siku utakasa mbele ya kiti a kitichanicha kristo utamwambia kani ulikataa lakini mii nimelileta hilo hilo ilikuwa ni jambo la kwanza sasa tunataka kupanua kao timeshaingia makubaliano tunasubiriwa tunasbwaasubirwa tu mimi yes. na kwa manao natarajia tunavoanza mwezi wa oktoba basi hiyo mikoa saba nayo waanze kusikia vipindi vya neema na na kweli kwa sababu hiyo kama unanisikiliza mwalimu hivyo nisikilize Sina kila siku kusikia, nikiongea vy na nimeongea namna hii kwa sababu mwenye kazi amenibana na kama mwenye kazi amenibaanawajibika kusema kile ambacho amekisema sitaki nichukue adhabu yako kwa sababu tunaogopa kukukwaza si naogopa kukukwaza sijaitwa na mwanadam nimeitwa na yesu nisikilize na kwa maana hiyo tunataka tuingie kwenye kwenye kwenye kwenye kutimiza agizo sasa kwa wale ambao mnanisikiliza ambao kila siku unajifunza huu wito ni wakwako ili agizo ni la bwana yesu anasema wewe unawajibika sasa angalia jinsi ambavyo paulo aliwaambia alimwambia timotheo timotheo wa kwanza sita tuende msarul wa kumi na saba timotheo wa kwanza sita msari wa kumi na saba akasema walio matajiri wa ulimwengu wa sasa uwaagize wasijivune wala wasiitumainie utajiri usioyakini bali wamtumaini mungu atupae vitu vyote kwa wingi ili tuvitumie kwa furaha watende mema wawe matajiri kwa kutenda mema wawe tayari kutoa mali zao washirikiane na wengine kwa moyo huku wakijiwekea akiba iwe msingi mzuri kwa wakati ujao ili wapate uzima ulio kweli kweli sasa nikwambie kitu leo hata kabla sijaanza kurekodi nimeongea na ndugu kwa simu yuko arusha akasema mtumishi nimekuwa kiu ya kuzungumza na nawee muda mrefu sana nilipata ajali miaka miwili iliyopita niko kitandani actually mii natembea kwa magongo na sababu ya kutafuta ni kwamba wewe umekuwa ukitupandia vya rohoni na sisi tunawajibika kupandia vya mwilimi kwaio nimepiga mtumishi nataka kutoa shukrani yangu sasa nikuulize wewe una miguu yako miwili unafanya kazi una biashara yako unafanya kila kitu unajifunza kila siku mafundisho yamekujenga yamekusaidia hata ile kuwiwa tu kidogo useme ngoja nishiriki kwenye kazi ya kupeleka injili kwa wengine inakushinda mtu aliwekwa kitandani anakushinda la kwanza kwa hiyo rafiki nimeleta ujumbe huo nasema mbona tanzania yes nzani oolilestendewa usikimbie usizime una haja ya kulefti ukilefti naonyesha tu jisi moyo wako ulivyo mchafu <laughs> situ kingine yani. sikiliza hii anasema hivyo efeso tano naomba nisome nisome mstari wa kwanza mpaka wa pili lakini nisome kwenye bibilia ya habari ya, ya njema anasema kwa hiyo mwigeni mungu maana nyinyi ni watoto wake wapenzi upendo uongoze maisha yenu kama vile kristo alivyotupenda na kwa ajili yetu akajitoa mwenyewe kama tambiko ama dhabihu yenye harufu nzuri na sadaka impendezayo mungu anasema mungu amethibitisha upendo wake kwetu kwa kumtoa kristo na kristo amethibitisha upendo wake kwetu kwa kujitoa kama sadaka kwa ajili yetu kwa hiyo tumeambiwa tumwige mungu sasa nikuulize rafiki yesu kristo alienda akafa msalabani kwa ajili ya upendo wake akalipia uokovu kwa ajili ya watu wote na leo hii baada ya kumaliza hiyo kazi anataka hii habari njema ya uokovu ifikie watu wote anataka watu wake wafundishwe na anakuagiza wewe kwamba ushiriki kwenye hiyo kazi na wewe unasema unampenda mungu alipenda akatoa wewe je unayenisikiliza kitu gani kinakusababisha uwe mgumu kutoa kwa ajili ya kupeleka injili kitu gani hicho ni swali tu nataa nikuulize kwa hiyo moja nikuambia kitu rafiki kuna watu moja nipige stori hii utanielewa miaka mingi iliyopita eh, nadhani kama mwaka elfu mbili na, na kumi elfu mbili na kumi elfu mbili na kumi siku moja nime nika asubuhi nyumbani alafu nikaja nikaambiwa kuna mgeni barazani nilivyotoka barazani nikamkuta bwana mmoja tulisoma naye secondary form on na form to moringe sokoene sekondary skul kule monduli na huyu bwana amekuja yuko nana na mtoto wake mdogo mtoto na miaka kama miwili wamechoka wamechafuka nikamuuliza vipi akasema unakumbuka tulikutana taiba miaka ni iliyopita nikaambia nikaambia nikaambia tulikutana sinza anasema unakaa maeneo ya survey akasema ndugu nimebanwa nimekuja nikizunguka nikipita nikitafuta wakati napita hapa nikaona gari ndani wakati, nikaulizia t iopita aen abattinapitakana gaiako inaali akulalawnaanana mtoto ananja wanaonekana wana wiki kadhaa wajaoga okay akaniambia mke wangu amekuwa kichaa amepotea hata tuju alipo anyway nikawapatia wakaenda bafuni wakaoga wakafua nguo wakapata chai wakanywa wakala okay tukakaa tukaanza tukaa tuaanza kumfundisha neno tukafanya maombi kwa ajili ya mke wake mke wake aweze kurudi tukafanya maombi ili milango kwa ajili ya maisha yake then of course akatoka akaenda habari njema ni kwamba siku mbili baadaye akapata kazi ya udereva Kuhu, na wale waliompa kazi ya udereva wakawa wamempa na chumba cha kukaa kwa hiyo ikawa ni habari njema sr imekwenda vizuri kitu miaka iliyopita iliyopita wewe ndo ulitakiwa umuhubirie huyu ndugu injili lakini siku ulivokutana naye hukumuhubiria injili kwa sababu na wewe mwenyewe ulikuwa umenitoroka wewe mwenyewe ulikuwa umerudi nyuma huko kwenye matakataka yako umeamua kuachana na habari ya walk-off. na kwa sababu hiyo matatizo yote aliyopitia huyu ndugu na mtoto wake ni kwa, kwa ajili yako wewe hukusimama kwenye nafasi yako miaka tis ku iliyopita kwa hiyo miaka yote h katikatihuu ndugu amekuwa akiteseka akipata shida ni kwa sababu wewe haukuwa katika nafasi yako na ka manao unawajibika kwa sababu mimi nilikuwa nimekusudia kuzungumza na huyu ndugu miaka tis ku iliyopita lakini wewe haukuwa tayari wewe ulikuwa na hamsini zako yani siwezi kuelezea kwa kiasi gani libidi nimwombe mungu msamaha sijui kama yaani niliomba kuona na ile ndugu unayelewazguzalibaamajawaikuoa ndugu naomba ndugunaomba kwa kweli matatizo uliopitia ni kwa sababu ya utokumtii mungu ni kwa sababu ya ujinga wangu ni kwa sababu ya uasi wangu uwasiwangu mbele za mungu naomba ndugu yangu sasa na wewe. kuna watu wangapi na kutana... nikupe story nyingine story nyingine tulikuwa tunazungumza ni, ni jana tu nilikuwa nazungumza na mke wangu anasema fulani na fulani nitaka kuwaalikaga waje nyumbani kwangu ili waje kwenye chakula ili wewe upate nafasi ya kuwahudumia katika neno kwa bahati mbaya nikaogopa sikufanya hivyo na kwa bahati mbaya leo hii fulani na fulani wote wameshakufa na najua na kabisa kama wangekutana na wewe wakajifunza wasingekuwa wamekufa leo hii sasa wewe una story gani leo hii mimi na wewe tuna stori kwamba kuna watu wasiposikia injili wasiposikiahi kweli ya kristo sio tu kwamba watakufa pasipokuokoka lakini pia kuna wengine watakuwa wameokoka lakini watakufa katika mateso makali wakimlalamikia mungu na kumnungunikia mungu wakidhania kwamba mungu ni tatizo kumbe ukweli ni kwamba walikuwa hawajakutana na kweli ya kristo na mimi na wewe tumepewa wajibu wa kuwafikishia na kuwapelekea kweli ya kristo sasa tunapelekaje kwa vipindi kama hivi kwa njia ya redio ndio maana tunajitaidi kenda kwenye redio hatueni kwenye redio kutafuta umaarufu tunakwenda kwenye redio kwa sababu tunajua kuna watu pasipo njia ya redio hawatakaa waweze kufikiwa na wewe mungu amekubariki na mii mungu amenibariki o ukitoa kwa sehemu na mimi nikitoa kwa sehemu hawa watu watafikiwa na ndio maana tunafundishanaga amawanaleta mafundisho ili unapotoa u unatoa katika imani kwa sababu kumbuka kila tendo lisilo la imani ni dhambi ndiyo maana huwu wanafundisha kwanza ili kujenga imani ili utakapokuwa umetoa eidha umetoa kama patna ama umetoa kama sadaka ya shukurani huo umetoa katika imani uweze kupata matokeo maanake kila tendo lisilo la imani ni dhambi siuk unanyelewa kitu unachokizungumza rafiki kwa hiyo inamaana wewe unawajibika haiwezekani mungu ametujalia fursa wewe una simu ya mkononi una maisha ya kisasa huko kwenye whatsapp huko kwenye telegram unaela ungeweza kuspea shilingi elfu kumi shilingi elfu tano kila mwezi lakini kwa sababu tu unaona wee hauna shida hauna matatizo naini unasema what for alafu wengine mmeingiziwa uongo na ibilisi kwamba ukitoa hela uta, uta, uta, urumagadi atakula atandenepa atafaidi yeti urumagadi anakuhudumia kila siku na urumagadi anakualika hapa sio kwa sababu ya kumpa hela yaye kutumia ni kwa sababu ya wengine wafikiwe na injili kama nilivyosema hapo mwanzo kilio changu awanaelikua ni kwamba natoa ela yangu injili iende mpaka linili jambo litaendelea akaniambia kazi sio ya kwako kazi ni ya kwangu kwang nenda kawambia watu wanaojifunza kutoka kwako waanze kutoa kwa ajili ya injili waambie ni agizo sio pendekezo ni agizo nimewapa alafu nani anataka l nani anataka kutukanwa kwenye mitandao ya kijamii nani anataka kuitwa kwamba weo unaambia unafundisha kwa ajili ya kupaseli. nani anataka hizo kejeri that one mimi ni mtu na staha zangu na heshima zangu lakini nimeagizwa na bwana yesu k lazima nitii ti ndugu nakuletea ujumbe wako bwana yesu anasema kuanzia leo unawajibika kila mwezi kuchangia gharama za injili kwa njia ya redio anasema kama ye ni bwana namokozi wa maisha yako utasikia sauti yake utaitii na kama hautasikiliza sauti yake anasema waambie wanasikiliza sauti ya mwingine na mimi nilisema hawezi kusikia sauti ya mwingine wanesikia sauti wanaesikia sautiyano wangu wanaesikia sauti yangu nenda kawaambia watasikia yote ambaye hatasikia na kufanyia kazi maana yake ni kwamba anasikiliza sauti ya mwizi na kwa maana hiyo lazima ataibiwa maisha yake ataaribika na mwisho wa siku ataishia katika mauti kwao akawaambie kila siku inavyopita hamjafika tanzania nzima na mafundisho ya kweli ya kristo watu wanaangamia watu wanateketea watu wanapotea na mwisho wa siku nitawadai ninyi ninyi ndo mnawajibika kwa sababu nimekabidhi injili mikononi mwenu sijaikabidhi kwa malaika si kwa, kwa mtu mwingine atginwot nimekabidhi kwa mwanadamu mwanadamu ambaye ameokoka amezaliwa mara ya pili ooni awaadamu ambae meoudozi ngumu sana kusikiliza na mimi haikuwa nyepesi mpaka nimekuja kuongea hapa ni baada ya uomba mungu anipe ujasiri wa kuongea na nawewe lakini nimeeleza kama alivyosema anasema kwamba waambie tarudia tena waambie watu wangu wanawajibika kuchangia gharama za injili kila mwezi kila mwezi na nenda kawaambie kwamba kila mmoja wao nimezungumza naye katika moyo wake kila mtu nimezungumza naye sasa mi siu utafanya nini hiyo taarifa mimi nimeileta usiku leo imesema nisipoileta itaniletea shida ni aheri unitukane unikejeli unihihaki unizomee unite majina yote lakini nio nimemti yesu kristo unaweza ukaamua kuef grp unaweza ukaamua kuzima redio unaweza ukamua kutukana matusi yote yanguo ni fine lakini mimi nimeagizwana bwana yesu tunatakiwa tuende tupanue wigo na tunatakiwa tuanze kazi mwezi unaokuja kama umenisikia leo hii unawajibika na bwana yesu akasema waambie wasithubutu kusema hawana hela hakuna mtu ambaye ametaka kutoa mimi nikaacha kumpa hela ndicho ndichoambia anasema hakuna mtu hata mmoja ambaye ametaka kutii na kutoa nikaacha kumpa hela waambie wafilipi 21 nimesema kutaka kwenu na kutenda kwenu anasema ni mungu ndiye atendae kazi kutaka kwenu na kutenda kwenu kwa ajili ya kulliliojema kwo anasema mtu yeyote asiseme uongo asiseme kwamba ametaka kutoa alafu akakosa a kutoa anasema waambie wote wanaosema hivyo ni waongo hakuna narudia tena tnanmbia waambie hakuna mtu yeyote ambaye amekubali kutoa kwa ajili ya kazi yangu nikaacha hela wote wote ndio sifa yangu na tabia yangu kama mungu kwo yeyote anayesema hana hanaela ya kutoa huyo ni mwongo ukweli ni kwamba amekataa lakini akikubali akataka mimi yesu mwana wa mungu aliye hai nitampatia fedha kwa sababu neema yangu itakuako juu yake kwa rafiki umesikia ujumbe leo ni ni Mnasema, leo niachilie hapo unasema mwalimu umekaba rafikueskia hajumbmwalime mekab namiimebanwa <laughs> na nimebanwa kwayo nategemea tutaendelea kesho katika kipindi kinachofuata ntakuonyesha namna ya kuambatanisha sasa matoleo yako kwa imani ili unakuwa umetia agizo la bwana yesu lakini pia kupitia matoleo yako hayo unakuwa umetatua changamoto zako nyingine kwa sababu hilo ndio, ndio lengo la mungu hiyo ndio nia ya mungu naamini rafiki naamini umesikia agizo la bwana yesu k najua utafanya hivyo kama ambavyo bwana yesu amekuagiza namba za simu utasikia simunazifahamu utassho zitatajwa chukua tu inguiwewe singtaftgongw ambao mmeielwa kwa wale wote ambao mmenisikia na kwa wale wote ambao mtachukua hatua na kusikia sauti ya mchungaji mwema na kufanyia kazi kile ambacho mmeambiwa na kwa wale ambao mmekataa neema yesu kristo na amani yake zilisho kwetu ili macho ya mioo yenu yaweze kutiwa nuru mweze kuelewa mmeitiwa katika maisha ya namna gani ndani ya ufalme wa mungu jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwanau ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo huweze kutumia maneno yako kushirikiana na roho mtakatifu pamoja na malaika kuakikisha mapenzi ya mungu yanatimia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo huku kupatia ushindi na ulenzi kupitia maneno yako maneno ambayo atasababisha ibilisi majini nizimu, pepo chafu pamoja na na kukaa mbali na maisha yako familia yako na kazi kazia mikono yako unangoja nini badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa sadaka yako ya upendo shilingi tu kwa kupiga simu namba au au w shilingishr wa kupigas snitarudie na 95242 au 67 5242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu ruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 5242 au789 5242 au, au 67 5242 Oh, mm-hmm.