vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli itamfaidia nini mungu na yesu kristo baada ya kufanya kazi ngumu namna hiyo yesu kristo ameenda amekufa msalabani ameteseka amepata mateso yote hayo kwa ajili ya kuondoa dhambi za ulimwengu na kuokoa ulimwengu mzima alafu hao watu waliofanyia hicho kitu wasisikia hiyo habari uwe huoni kwamba inakuwa niashara kwa bwana ni yesu na ndio maana tunatakiwa kuhubiri usiku na mchana tunatakiwa kukimbia tunatakiwa kuwafikia watu tunatakiwa kuwapelekea watu habari wa njema popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu naitwa hurumagadi nafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena katika hivi vya neema na kweli kumbuka tu mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako onanesikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimbo cha utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama marist um, kufikiri kwako rafiki kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema nafasi ya matoleo katika katika maombi na jana nilikuwa nazungumza kwamba mimi na wewe tumezaliwa mara ya pili tumeingia ndani ya ufalme wa mungu kwa maana hiyo kuna kanuni na taratibu ambazo natakiwa kuzifuata na leo nitataka tuendelee kuangalia mambo kadhaa ni, ku, ni pale nikuonyeshe <coughs> lengo ni nini rafiki lengo ni kwamba tutoke katika hii hali ambayo ni uh, uh, watumake wa kristo wengi wanaozaliwa mara ya pili wako kwenye hali duni wako kwenye hali ngumu na haitakii kuwa hivyo kumbuka tu tunapatikana pia katika youtube kwa jina la mwalimu huruma gadi tunapatikana katika google podcast apple podcast apple na spotify kwa njia sauti kwa maana kwa jina la mwalimu huruma gadi pia na kama ungependa kupata mafundisho hayo kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna groupu linaitwa mwanafunzi wa kristo tuma ujumbe mfupi tu katika na katsema niunge katika namba 79 5 b4 b79 24 2 nawe utaunganishwa <clears throat> nitoe toe shukurani za dhati kwako kwa wewe ambaye umefanya maamuzi ya kuwa mwanafunzi wa kristo na unafatlia mafundisho ya kristo kila siku na na na na na na unahamasisha wengine nao waweze kusikiliza nasema asante sana kwa kwa kwa kwa upendo wako kama unasikiliza kwa mara ya kristo ya ya kwanza nikuambie kwamba mafundisho kristo yako tofauti kidogo unaposikiliza unahitaji siku tatu mfululizo ili kuweza kile ambacho kinazungumzwa sababu haya yametengenezwa ya wanafunzi wa kristo ambao wanafanana labda yanaona amefanana adamu kwa bado dhambi naunaamasisa fnstngena wwaawas ya musa kwaio nipe siku tatu nawe basi taweza kuti nitoe shukurani kwako wewe ambao unafanya maombi kwa ajili ya kwangu mimi na timu yangu pamoja na wasaaji ya vipindi vya neema na kweli na mwisho nitoe shukurani kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa ptna wa vipindi vya neema na kweli asante sana kwa matule yako ya upendo kila mwezi basi nataka tuendelee tunapiga story zaidi tuko mwisho wa mwezi na kama alivyokueleza juzi nilileta ujumbe kutoka kwa bwana yesu kuhusiana na gharama za injili kwa njia ya redio labda nizungumze mambo machache kidogo kabla ya kuendelea kumbuka tu kwamba niseme jambo hili kwamba kuna, kuna watu ambao hawana e, namna nyingine ya kufikiwa na injili ya kristo isipokuwa kwa njia ya redio na tunavokwenda kwenye redio maana yake ni kwamba tunafikia watu wengi zaidi kwa muda mfupi na naenza akueleza jinsi ambavyo tumekuwa tukipokea shuhuda za watu e, jinsi ambavyo mafundisho ya kristo kupitia ipindi vya neema na kweli sio tu kwamba yamewajenga lakini pia yamewavusha katika changamoto na katika hali ngumu ili ni jambo la muhimu kabisa kbis rafiki na kwa maana hiyo basi tunawajibika ngoja nikwambie mimi kama mimi kwenda kwenye redio okay labda niseme kitu hichi kuandaa vipindi kila siku sio kazi nyepesi wengine we mnaweza mkawa mnasikiliza tu kila siku mnameza mnafurahia lakini hamjui changamoto na jinsi ilivyo kazi kila siku kufundisha sio kazi nyepesi kama wanavyofikiri sio tu kwamba ni changamoto kwangu mimi ambaye nazungumza na nawewe kila siku kuleta hili neno lakini pia nina timu yangu ambayo nayo pia ina rekodi tuo sawasawa wanashughulika wana na mimi ku, kuandaa kwa wale mlio kwenye mitandao ya kijamii mnafahamu mafundisho wala kila siku tnapata saa ku alfajiri ili hayo mafundisho mweze kupata saa k alfajiri kuna mtu ambaye anaamka huo muda na kuhakikisha kwamba anaposti hayo mafundisho kwa hiyo kuna gharama ambazo tunakutana nazo katika kupeleka injili kwa njia ya redio lakini pia kuna gharama ambazo tunakutana nazo katika kuziandaa na nikuambia kitu kimoja watu timu linayofanya nayo kazi wanafanya hi kazi sio part time na hawa watu wanahitaji kula wanahitaji kunywa wanahitaji kulipa kodi za nyumba wanahitaji kuvaa wana maisha na wamekubali kutii sauti ya bwana yesu na kuacha kila kitu na wengine walikuwa wanafanya kazi wanalipwa kwa dola sio shilingi inawezekana unansikiza hata dola ujawai kuiona kwa macho <laughs> na wakaacha wakamtii yesu kristo ili kuja kufanya hii kazi na kwa maana hiyo tunapo tunaposhirikishana na kuhamasishana nakuaasshana wa hii kazi iende mbele ni kwa sababu ya kile ambacho kiko katika moyo wa yesu kristo kwa sababu jiulize swali rafiki itamfaidia nini mungu na yesu kristo baada ya kufanya kazi ngumu namna hiyo yesu kristo ameenda amekufa msalabani ameteseka amepata mateso yote hayo kwa ajili ya kuondoa dhambi za ulimwengu na kuokoa ulimwengu mzima alafu hao watu hicho kitu habari kwamba inakuwa ni kwa bwana yesu na ndio maana tunatakiwa kuhubiri usiku na mchana tunatakiwa kukimbia tunatakiwa kuwafikia watu tunatakiwa kuwapelekea watu habari wa njema na kuna watu wengine wameokoka wamezaliwa mara ya pili maisha yao yamevurugika yameharibika sio kwa sababu uokovu ni kitu kibaya lakini kwa sababu hawajakutana na mafundisho sahihi na kwa maana hiyo kwa sababu ya kutokutana na mafundisho sahihi maisha yao yamekuwa ni magumu magumu kuona maisha ya uokovu yamekuwa ni mwiba watu wengine kama sio waliambiwa kwamba kuna jehanamu ya moto wangeshaachana na okovu lakini wanaogopa kuachana na kwa sababu kuna sa ya moto kwa lugha nyingine wanaanza maisha ya hapa hapa duniani na yote hiyo sio kwa sababu ni kitu kibaya ni kwa sababu hawajakutana na mafundisho sasa inawezekana unanisikiliza labda una wiki moja, wiki moja mbili lakini nizungumze kwa wale ambao mkinisikiliza kwa muda mrefu unafahamu tangu umeanza kusikiliza mafundisho ya kristo jinsi ambavyo kufikiri kwako kumebadilika kiu na shauku ya kusoma neno jinsi ilivyoongezeka jinsi ambavyo unainjoi kusikiliza neno la mungu lakini unafahamu hofu za ajabu ajabu magonjwa ya ajabu, ajabu ajabu vifungo vya ajabu ajabu, ajabu jinsi ambavyo vimekuachilia sasa swali langu ni hili kama wewe umeweza kufaidi namna hiyo je huoni kwamba kuna watu wengine nao wanastahili kufaidi namna hiyo na, na ndio maana tume, tukaenda kwenye redio na nilikwambia tunatakiwa kwenda kwenye redio kumi na tatu tofauti ili tanzania nzima kijiografia iweze kukutana na mafundisho ya kristo kila siku nikakwambia kwamba sasa hivi tuko kwenye redio sio redio tuko kwenye mikoa mitatu na kwa maana hiyo tunatakiwa kuanzia mwezi wa kumi unaokuja tupanue wigo tunataka kwenda kwenye mikoa saba zaidi na mikoa hii saba itakuwa ni kanda ya ziwa yote eneo eneolotena kanda ya ziwa ukitoa mkoa wa mara alafu na nyanda za juu kusini ikiwa ni mbea na ikiwa ni dodoma kwa maana ya kwamba hapo katikati tunakuwa na sawasawa rafiki na ili tuweze kwenda kuna gharama ambazo lazima zilipwe na bwana yes kayambia nda kawaambia watu wangu nataka na wao ndio watoe kwa nini kwa nini sababu utaratibu ambao mungu wa wa mungu ameweka watu wengine wanasemaga wanasema sasa mwalimu kama amekutuma watoeiateg tanatakiw akupatie ni, ni kweli lakini ngoja tumuone mungu alivomtuma yesu kristo kwenda kuhubiri njili nini kilitokea twende luka mlango wa nne tujifunze tu mambo machache luka mlango wa nne na nianze mstari ule wa aban m2il mpaka b tatu luka mlango wa nne mstari wa b pa ta anasema hata kulipo kucha, alitoka yaani yesu akaenda mahali pasipokuwa na watu makutano wakawa wakimtafuta, tafuta wakafika kwake wakataka kumzuia asiondoke kwao akawaambia imenipasa kuihubiri habari njema ya ufalme wa mungu katika miji mingine pia maana kwa sababu hiyo nalitumwa bwana yesu anasema ametumwa kwenda kuhubiri kutangaza habari njema ya ufalme wa mungu katumwa na na nani katumwa na mungu mungu bwana yesu alimuhudumiaje bwana yesu tende kwenye luka mlango wa nne mstari wa kwanza mpaka ule mstari wa, wa, wa tatu anasema ikawa baada ya hayo alikuwa akizunkazunga katika miji na vijiji yaani yesu n bwana yesu akiubiri na kutangaza habari njema ya ufalme wa mungu na wale tenashara yaani mitume walikuwa pamoja naye mbili na wanawake kadha wa kadha ambao walikuwa na pepo wabaya na magonjwa wakaponywa nao ni mariamu aitoe magdaleni aliyotokwa na pepo saba na Yo, Yo, yoana mkewe kuza wakili wake herode na suzana na wengine wengi waliokuwa wakimhudumia kwa mali zao kwaio mungu aliwezesha huduma ya yesu kristo kwa kugusa mioyo ya watu na hawa watu wakawa wakimhudumia kwa mali zao na hivo vitu alivyokuwa wakivitoa ndo vikawa vinamhudumia yesu pamoja na mitume sasa kumbuka yesu ni mungu yote, ni mungu mungu pia angeweza akajitegemea kwa mtu ange miujiza mingi anafanya kuna alifanya mujiza, kwa mfano kwenye kulipia kodi amwambia petro awambiaavue samaki alafu samaki wa kwanza dinari mwandani, chukua uje ulipe hayo yanawezekana mi mwenyewe supernatural ishapata niliwaeleza hapo juzi nimekuwa kwa muda mrefu sana nikitoa fedha zangu mfukoni kulipia vipindi vya redio nadhani el inatoka wapi rafiki <laughs> tuko sawasawa kwaho inawezekana lakini utaratibu ambao mungu ameweka akimtuma mtu ananyenyua na watu wengine ambao watashirikiana na yule mtu ili kutimiza hilo kusudi la mungu ilikuwa hivyo kwa yesu ndivyo pia kwa liopakametuma wengine lakini oja nikuonyesha kitu kingine Uki, uki paulo ni anasema hakuna askari anayekwenda vitani kwa gharama zake mwenyewe tunakwenda sawasawa rafiki sasa hili i kazi ene wakinanani nahitajika kufanya inamaana ni mimi na wewe tunahitajika kuhakikisha kwamba katika vipaumbele vyetu pamoja na kwamba tuna vipaumbele vya maisha yetu binafsi tuna vipaumbele vya maisha ya watoto wetu na familia zetu na kazi zetu na nyumba na kadhalika lakini pia ufalme wa mungu kwanza lazima ufalme wa mungu nao uwe na sehemu kwa lugha nyingine ningiweza nikasema hivi bwana yesu asifiwe ojanizungumze kwa upendo kabisa si unajua tna mi ndo mtaalamu wa neema nizungumze kwa upendo kabisa <laughs> kitu hichi kama wewe umezaliwa mara ya pili na una kipato kila mwezi tunaita regular income na katika kipato chako ufalme wa mungu hauna kipaumbele katika mapato yako nina wasiwasi na ukristo wako nirudie nasema hivi kama huo umezaliwa mara ya pili na una kipato cha kila mwezi edha huo umeajiriwa ama kupitia biashara na ufalme wa mungu injili kusonga mbele haina kipaumbele katika maisha yako nina wasiwasi wasi na ukristo wako inawezekana haujajua kwamba wewe ni askari katika ufalme wa mungu inawezekana haujajua kwamba wewe umeitwa kuwa mtendakazi pamoja na kristo mtendakazi pamoja na mungu katika ufalme wa mungu inawezekana hujajua sikananyelewa rafiki ndio tumetoa maagizo kama unasema matoleo na, na, na maombi ya, lakini amenibana niruhusu tu tu niongee hapa kushoto unajua mingi kahmatoleona maombilakini wenye kaiamenibaniusnagtuzungumze kile ambacho ameniagiza kwa sababu ni muhimu tunatakiwa kuanzia mwezi wa kumi tuende kwenye hiyo mikoa saba injili ikapigwe tumeshaongea tumeweka makubaliano na redio husia na wameshakubali yes tunaendelea radio hii tulioko tunapanua wigo hatutoke kwenye hii redio tunapanua wigo tunawajibika kupeleka injili wish kama hii redio tulioko wangekuwa wako nchi nzima ingekuwa ni rahisi sana <laughs> lakini kwa bahati mbaya hawako nchi nzima na bado kuna maeneo mengine lazima wafikiwe na injili hiyo tumeshaweka makubaliano tutaenda katika mikoa saba na naeka tuanze mwezi wa kumi na kinachochelewesha hapa ni kwa sababu wewe rafiki unanisikiliza bado haujafanya maamuzi ya kuwa kuwan ama ya kutoa sadaka yako ya upendo kila mwezi kuwezesha injili na sababu wengi hamjafanya hivyo ni kwa sababu hamjaelewa bado turudi kwenye jana mihatuliosoma janmen bba njema anasema atoae kwa ukarimu huzidi kutajirika lakini bahili huzidi kulidimia katika umaskini na nizungumze kitu hichi kuna wapendo mnanisikiliza mko nje ya nchi mko mko ko uaingine fa tuna watu wako wako wako, wako marekani kuna watu ambao wako australia kuna watu wako sweden kuna watu wako norway kuna watu wako saudi arabia kuna watu wako lebanon kuna nchi chungu mzima south africa nchi kibao mnatusikiliza niwauliza swali hili watu walioko nje huwa wanategemewa kurudi na kuwekeza katika nchi zao kupeleka ustawi na wengine mko nje kila mwezi mko bize huwa mnatuma hela kwa familia zenu na ndugu zenu sasa swali langu ni hili kwa nini hamkumbuki kutuma hela kwa ajili ya injili watu walio maskini ambao wako duni wafikiwe na habari njema lini rafiki utaanza kufanya hyo maamuzi kwao mimi nakuomba ulioko oh, nje ya nchi hebu fanya maamuzi ya dhati kushirikiana na mimi tuubiri injili ili taifa la tanzania liguswe na hiinjili unajua kuna watu wangapi rafiki wanaumia kila siku na wengine mnanisikiliza hapa mlivyoambiwa mnunue mafuta mkanunua mlivoambiwa mnunue chumvi mkanunua mlivoambiwa mnunue fruto mkanunua kitu ambacho mlikiogea fuakeacho kamaeri vile lakini leo hii tunakwambia kwamba changia injili unakuwa mzito y sio hilo tu nimeliona pia hata tulivyotoa kitabu cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho kingekuikea maarifa watu wanaona kwamba elfu ishirini nyingi sana lakini akiambiwa anunue chumbi ama fruto ananunua hata unajiuliza huyu mtu kufikiri kwake kukoje hivi kweli nan anakataa elimu ayo tuyache anasema atoae kwa ukarimu huzidi kutajirika lakini bahili huzidi kudidimia katika umaskini hata rafiki ni kuombe vitu viwili jambo la kwanza ni kuombe maombi yako kwamba ni muhimu sana mwezihu wa kumi tukaanza hiyo mikoa mingine saba ili tuwe tuna mikoa kumi na baada ya hapo tutaongeza mikoa mingine jumla tunatakiwa tuende kwenye mikoa yote tanzania na lengo ni kwamba kabla ya kufika mwisho wa mwaka huu tuwe tumesha kwenda kwenye nusu ya mikoa ya tanzania bara alafu tukiingia mwaka kesho tumalizie mikoa iliyobakia na baada ya hapo si, si, kama ulikuwa hujajua baada ya hapo pia mungu ameniagiza kwamba nchi zote zilizo majirani na taifa la tanzania mafundisho haya ya kristo yaende kwao nchi kama kenya tutapeleka mafundisho kwa kiswahili na kiingereza tukienda uganda tutapeleka kwa kiingereza tu tukienda zambia pamoja na malawi nako tutapeleka kwa kiingereza tukienda drc tutawapelekea kwa kiswahili pamoja na rwanda itaenda kwa kiswahili tuko sawasawa kwa nchi ya burundi tunatafuta namna ya utaratibu wa kuweka kwamba tupate uakit anaita over ili nawao waweze kupata lakini kimsingi ni kwamba nchi zote zinazotuzunguka hapa tunatakiwa haya mafundisho ayamafundishoa kwao tulitakiwa tumalizane na awamu ya tanzania mpaka kufika mwaka kesho mwezi wa sita tuo tumesha malizana na tanzania baada ya hapo nio nimevuka mipaka na vipindi vianze kuruka kenya vianze kuruka uganda vianze kuruka rwanda burundi drc congo viende malawi zambia eh, kuna sudani ya kusini kule nako tuwafikie kwao injili natakiwa iende na mimi na wewe wewe ambaye unasema mimi ni mwanafunzi wa kristo tunawajibika kuwa unawajibika kutoa kila mwezi ngoja nikwambie rafiki ukisikiliza mwezi mzima alafu unajengeka una alafu hata kumshukuru mungu kwa kusema mungu umenigusa wacha na mimi nitoe iende kaguse wingine wili really? wakristu tuko namna hiyo kwa hiyo na nakutarajia na utashirikiana na mimi katika maombi lakini pia utashirikianami katika kutia agizo la bwana yesu ambaye amesema unatakiwa umaadamu umesema e ni mwanafunzi wa kristo na hii nazungumza kwa ujasiri mimi kama mwalimu wako anza na kiasi ulicho nacho iwe ni shilingi elfu tano iwe ni shilingi elfu tatu iwe ni elfu helathini iwe ni elfu hamsini iwe ni laki start where you can anzia mahali ambapo unaweza oja nikwambie wakati mungu ananyambiagaenda kaombee wagonjwa nilianza kupata shida wagonjwa hawaponi tena nikasikia mtumishi mmoja anazungumza kwamba aliambiwaga aende akamfufue mtu actually mtu alikuwa amezama amekufa kwenye maji alafu iko ni mexico huko na nahu mtumishi ni wamarekani kwaho watoto akamwita akaenda akamuopoa ule kijana kutoka kwenye maji alivyomtoa pembeni ya mto yule kijana ameshakufa mungu akaambia weka mikono mfufue jamaa akaogopa akasema nikimwekea kim, ni mikono kumfufua asipofufuka watu atanyonaje kaiyo akaogopa kwao yule kijana akazikwa mtumishi kamuumiza kweli baadaye mungu akazungumza naye akaambia kipi bora kushindwa ukiwa katika utii ama kushindwa ukiwa katika kuto kutii mtumishi akatafakari akasema ni bora kushindwa nikiwa katika utii kuliko kushindwa nikiwa katika kuto kutii tunakwenda sawa sawa rafiki kwa hiyo namii nataka nikuletee hiyo rafiki ni bora ukatii tushiriki mimi na we, mimi ninaamini mimi na wewe tuna uwezo kabisa wa kusababisha hii njili ikasonga mbele tuna uwezo kabisa si anza kiasu, nacho. na hicho kiasi ulichonacho hata kama umesema miuaasbi usisubirie usi anza una mia tano anza una elfu anza elfu tan elfu kui asa na wewe unanisikiliza unajua kabisa ni wewe mungu anazungumza na wewe tangu nimeanza kuzungumza na hii mungu anasema na moyo wako chukua hiyo hatua nataka tuanze mwezi na unaokuja tunaenda kwenye mkoa wa mwanza shinyanga simiu alafu tunakwenda geita alafu tunakuwa dodoma alafu tunakuwa mbea tunakwenda sawasawah alafu kuna namna ambavyo tuna tunakwenda tuna, tuna, tuna na na na na, na, na, na. takumbuka mkoa mwingine ambao tunakwenda hiyo redi inafika lakini ni mikoa mikoa saba, mikuwa saba nakumbuka kwenye hii mikoa pia redio inavyokwenda inagusa na mikoa pembeni kwa mfano tunavyoenda huko ukanda ya ziwa inagusa mpaka na tabora inagusa mpaka na singida Singi kama rafiki ahesau hyo mikoa bado inagusa mpaka na sumbawanga rafiki bwana yesu shiriki nami naamini utashiriki sio kawaida yangu kufundisha hivi sio kawaida yangu kuhamasisha watu hivi lakini ni niyeye amenipa agizo na mimi sitaki kuwa mkaidi sitaki kuwa katika kutokutii ndo maana nimekuletea lakini nikuombe kitu kingine utakapofanya maamuzi ya kuanza kutoa usiache nawaambiaga watu nikiwafundisha kwenye milioni toa kwenye laki toa kwenye elfu tano toa kwenye elfu toa kwenye elfu kumi katika hali zote hakikisha kwamba siku zote huko katika hali ya kutoa kwa nini mungu anataka utoe kwa sababu anataka uzidi sana kuongezeka katika kile kazi njema inamfurahisha unavyofanya wewe umeumb katika sura na mfano wake tuko rafiki usikubali ibilisi akakudanganya ukawa bahili ukawa binafsi kwamba kama kitw akikufaidi wewe uwezikashiriki hiyo hiyo ni roho ya ibilisi usikubali rafiki ikatae a bisi spirit sisi ni wakristo tumezaliwa mara ya pili tuko katika upendo tunapenda wengine kama nilivyokueleza nina timu ambayo tunafanya nayo kazi hawa watu lazima wahudumiwe wanahitaji kodi za nyumba wanahitaji fedha za matumizi wana maisha nao lakini wamejitoa ku asilimia mia moja na mimi na wewe tulitakiwa kuwasapoti hawa watu watunapotoa matoleo haya kwa ajili ya gharama za kuandaa vipindi kulipa kwenye redio lakini pia na awa watu wapate kitu cha kuishi jiulize wewe kila siku saa kumi alfajiri rafiki unapata ya mafundisho kwenye whatsapp yako ama telegram yako kujiuliza mpaka kupata kila siku hivi moyo wako tukasema hebu ngoja kweli hii kazi aziinayofanyika ni njema hivi hata kuwatia hao watu moyo jamani mwalimu asmajaani mwalim mwali oasina mwali mwali tutu... maneno kuzungumza yaani kweli hata nguvu yakuendele kufundisha imeisha kwa sababu ni jambo ambalo linahuzunisha li, li, li kuona watu wanajifunza kila siku watu wanakuwa katika kristo lakini eneo la fedha na uchumi bado wako kwenye ubaili bado wako kwenye utoumti na nawewe kristo alikufa akafuka kwa ajili yako ili wewe usiishi kwa ajili yako mwenyewe bali uishi kwa ajili yake heye. sasa najua nimezungumza haya kuna watakaoshambulia wa wanapotaka kushambulia lakini mi nimeleta ujumbe wa kile ambacho kristo amesema kama umekuwa ukinisikiliza kwa muda mrefu sijawai kuzungumza katika hali ya namna hii na nasizungumzi na kwa sababu tuna pese nazungumza kwa sababu bwana yesu amesema kwamba unapozuia watu wangu wasishiriki katika hii baraka unapozuia watu wangu wasishiriki katika kupeleka injili maaai ni kwamba unawazuia wasistawi unawasababishi wazidi kulidimia katika umaskini kao nenda kawasisitize nenda kawasisitize kapigie mstari kawaambie kwo nami rafiki nimekuja nimezungumza unasema unasemaamesha tumeshakusikia basi natosha nami najuashanisikia oja nikandamizie nika kwa mara ya mwisho tabasamu bwana yesu amesema wewe ambaye ni mwanafunzi wa kristo kuanzia mwezi huu wa tisa unatakiwa kushiriki katika kutoa ni kwamba ukishiriki utakuwa umechagua kuongeza utajiri wako lakini ukikataa utakuwa umechagua kudidimia katika, katika umaskini na nikuulize swali nani mwenye akili timamu anaechagua kudidimia katika umasikini na kama uamini kwamba neno la mungu ni kweli kataa uone miezi mitatu kutoka sasa uon kuniambia kweli mwalimu nimeona matunda ya kukaidi neno la mungu lakini pia kubali, nakupa naup kumbuka taaja namba kule mwisho kuna namba tatu za simu toa matoleo yako injili isonge mbele kazi ya mungu isonge mbele wuwe mwenyewe utabaki katika furaha utakuwa katika utii kuliko kuwa katika uwazi katika kutokutii itakubariki itakunyenyua itakujenga utakaposikia shukurani za watu wengine kwa sababu ya mafundisho haya na wee utakua umeshitii katika hyo baraka jina langu unawita huruma gadi yesu ni kustaan chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo huweze kutumia maneno yako kushirikiana na roho mtakatifu pamoja na malaika kuakikisha mapenzi ya mungu yanatimia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo ukukupatia ushindi na ulenzi kupitia maneno yako maneno ambayo atasababisha ibilisi majini nizimu, pepo chafu pamoja na wachawi, na kukaa mbali na maisha yako familia yako na kazi a mikono yako unangoja nini badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa sadaka yako ya upendo shilingi kwa kupiga simu namba au w shilingishr wa kupigass abb asnitarudie 150242, 502, 602, 502, 502. Kipindi, na 95242 au 675242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na Hugo podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 5242 au789 5242 au 67 5242 Música