vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli huo wow, unaisikiliza sauti ya nani sauti ya mchungaji mwema ama sauti ya mwizi ambaye ni ibilisi kumbuka sauti ya mchungaji mwema ambaye ni yasukio kazi yake ni uzima sauti ya ibilisi kazi yake ni mauti kwa hiyo mungu anawambia adamu kila matunda ya mtu ajuze mwema na ambaye utakupa hakika kwa lugha nyingine mungu hataki hatakiale kwa sababu anataka adamu aendelee kuwa mzima sauti ya mchugaji mwema ni uzima popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu linaitwa hurumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kbukamafundishoarisao kl sawkkiwana lengolakujen na kwa kwa na, kama huu na lengo la kujenga kuimarisha imani yako kumarisha anyaosk ili uweze na kufika katika cheo cha kristo kristo kristo kristo kwa kwa lugha nyingine mahali uweze uweze uweze kufikiri kama kristo, uweze kama kristo na uweze kama kuzungumza na rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa ukifikiri ukifikiri vibaya vibaya utaamini vizuri utaamini vizuri hivyo basi una maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikir kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli kal um, leo leo nataka nihitimishe katika mwezi huu wa mwisho wa, wa, wa, wa septemba na somo letu da, ni somo litakuwa mara moja tu kwamba linaitwa mshauri wako nani mshauri wako nani mtakatifu aa una mshaui go mwisho wiso ena kupata mafundisho haya kwa njia ya, ya ya ya ya ya ya ya whatsapp ama telegram basi basi tunapatikana tuna group linaitwa za wa kristo eh, kristo unaweza ujumbe mfupi kusema niunge katika nawe utaunganishwa baada hayo shukrani za dhati kwako ambao umekuwa umekuwa ukisikiliza na kweli, na mafundisho kupitia vipindi vya neema kweli ukihamasisha wengine waweze kusikiliza w asante sana kwa uaminifu wako asante sana kwa upendo wako pia nikushukuru kwa kuhamasisha wengine kuwafundisha kile ambacho umejifunza na kama ambachoejifunaa kwa mara ya kwanza tu kwamba mafundisho ya wa kristo yako tofauti sana na mafundisho kuyasikia ili uweze ku ili uweze kupata channel basi inabidi usikilize kwa kabla ya kulefti, naomba nipe za mambo vizuri shukrani dhati kwako kwa owe mba umkua ukifanya maombi kwa ajili pamoja na timu yangu zaidi ya maombi aili ya waskilizaji a vipindi vya neema na kweli nasema asante sana na mwisho nitoa shukurani kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa ptn wa vipindi vya neema na kweli na kwamba kila mwezi kwa sadakak ya upendo umekuwa ukishiriki katika kila kazi njema ya kuhakikisha kwamba nafsi nyingi za watu zinafikiwa na mafundisho ya kristo nasema asante sana basi baada ya kusema hayo kama nilivyokueleza hapo mwanzo somo linaitwa mshauri wako nani mshauri wako nani na niende moja kwa moja kwenye kwenyepoint kwamba katika maisha yetu ya kila siku ama tunashauriwa na roho mtakatifu kwa maana ya mungu kupitia roho mtakatifu ama tunashauriwa na iblisi ko hawa ndo washauri wakubwa wawili either ni mungu anazungumza na sisi au ibilisi anazungumza na, na sisi ukienda kwenye yohana 10, 10, yohana yona bwana yesu anasema hivi yohana anma lakini anasema e, kondoo wangu waisikia sauti yangu nami nawajua nao wanifuata nami nawapa uzima wa milele wala hawatapotea kamwe wala hakuna mtu atakayewapokonya kutoka katika mkono wangu bwana yesu anasema kondoo wangu wanaijua sauti yangu kondoo wangu wanaijua sauti yangu nao wanifuata eh, kondoo wangu waisikia sauti yangu nami nawajua nao wanifuata sasa sababa na hili alafu anasema anawapa uzima wa milele lakini tukienda juu <coughs> mlango uo wa kumi tukasoma mstari ule wa wa, wa, wa nianze mstari wangapi mstari wa nn mpaka watano hivi kama tuaz ta wtautuanze mstari watatu mpaka wata e, yohana hadi 5 anasema bawabu humfungulia huyo na kondoo husikia sauti yake naye huwaita kondoo wake kwa majina yao na kuwapeleka nje naye awatoapo nje kondoo wake wote huwatangulia na wale kondoo humfuata kwa maana uwaijua sauti yake knaanasema kwamba kondoo wanaefahamu sauti ya mchungaji na tunafahamu mchungaji hapa ni yesu tano anasema mgeni hawatamtambua kabisa wala hawa... sorry mgeni hawatamtambua kabisa bali watamkimbia kwa maana hawazijui sauti za wageni kwa hiyo bwana yesu anasema kondoo wake wanaijua sauti yake sauti za wageni hawazijui hiyo ni habari njema kwa upande mmoja kwa lugha nyingine bwana yesu anasema kwamba mimi na wewe tuliozalewa mara ya pili tunajua sauti yake kwamba akizungumza na sisi tunajua utajua kabisa huyu ni yeye na watu wengi nafahamu wanapata shida yasema mwalimu nitajuaje kama ni mungu ameongea na mimi ama ni akili yako mannini kitu cha kwanza kwanza kubaliana na kile ambacho bwana yesu amesema amesema kwamba wewe una uwezo wa kuijua na kuitambua sauti yake ni la kwanza alafu la pili anasema sauti ya mgeni huijui ukiisikia unaikimbia tuko sawa sawa tuko sawa sasa tunafahamu kosa liilofanya adamu pale bustani ya eden sio tu kwamba alikuwa anaijua sauti ya mungu lakini aliposikia sauti ya mgeni badala ya kukimbia akaisikiliza sasa kumbuka bwana yesu anasema kondoo wake wanaijua sauti yake nayeye anawajua kwa majina nao wanamfuata na, na wakimfuata anawapa uzima wa milele kwa hio kwa lugha nyingine sauti yake yeye lengo la sauti ya yesu sauti ya mchungaji mwema sauti ya mungu ni kukupa uzima na sauti ya mgeni sauti ya ibilisi lengo lake ni kukuletea mauti tunakwenda sawa mpaka purafiki. okay tuko kwenye yohana k angala msara wa kumi anavyosema anatupa kipimo kizuri kabisa anasema mwizi haji ila aibe na kuchinja na kuharibu mimi nalikuja ili wawe na uzima kisha wawe nao tele koo ibilisi ni mwizi mnyanganyi na muuaji koo ibilisi sauti yake lengo lake ni kukuibia kuharibu maisha yako na kukuua yesu kristo ambaye ni mchungaji mwema sauti yake lengo lake ni kukupatia we uzima tena uzima wa milele anasema anataka uwe na uzima kisha uwe nao tele kwa hiyo nikitumia hii kama kipimo inamaana mda wowote asikiliza kitu hichi wote wawili wote wawili kwa maana ya mchungaji mwema ambaye ni yesu kristo ama mungu na mwizi ambaye ni ibilisi wote wanazungumza kupitia mawazo yako kwaho ukikaa utaona kana kwamba ni mawazo yako mwenyewe na kwa bahati mbaya ama nzuri wanavyozungumza na wewe wanazungumza na wewe kwa nafsi ya kwanza navyozungumzia nafsi ya kwanza maana yake ni kwamba hawazungumzi kwa nafsi ya pili wala nafsi ya tatu maana yake nini maana yake ni hii kwamba unakaa unasema, eh, si, unasema mimi sitakaa niyo tajiri unasema mimi sitakaa niyo tajiri ama mimi sitakaa nipone ugonjwa sitakaa nipone hapo aposimama sikiliza unadhania nani amezungumza kumbuka ibilisi kazi yake ni kuiba kuchinja na kuharibu yesu kazi yake ni weweuwe na uzima kisha uwenao tele kati ya yesu na ibilisi unadhani ni nani ambaye anaweza yakuambia hutakaa upone unajua ni ibilisi lakini angalia wazo lake lilivokuja mimi sitakaa nipone mimi sitakaa niyo tajiri unaona jinsi livokuja rafiki tunasema kwamba wanazungumza kwa nafsi ya kwanza inakuwa ni kana kwamba ni wewe unafikiri lakini kimsingi sio wewe tunaenda saa kwa, kwa nini kwa sababu hakuna mtu mwenye akili timamu ambaye hapendi kupona hakuna mtu mwenye akili timamu ambaye hapendi kuwa na utoshelevu na kwa maanayo hilo wazo linalopita kwamba sitakaa nio tajiri sitakaa nipone huyo ni, ni blisi Si. lakini yesu anakwambiaju unaweza ukawa umekaa kima na changamoto ya fedha linakuja wazo najua mungu atanivusha tu najua mungu ndi utoshelevu wangu ili ili janga nitalivuka tu huyo ni nani ni mchungaji mwema anakwambia unaweza tunakenda sawasaa rafiki sasa nikuulize wewe woo unaisikiliza sauti ya nani sauti ya mchungaji mwema ama sauti ya mwizi ambaye ni ibilisi kumbuka sauti ya mchungaji mwema ambaye ni yesu kristo kazi yake ni uzima sauti ya ibilisi kazi yake ni mauti ndio maana kwa mfano pe tukaangalia chapchap kwenye mwanzo mlango wa pili mstari wa kumi na tano mpaka wa kumi na saba mwanzo mbili kumi na tano mpaka w kumi na saba bwana mungu akamtoa huyo mtu akamweka katika bustani ya Eden, ailime na kuitunza bwana mungu akamwagiza huyo mtu akisema matunda ya kila mti wa bustani waweza kula walakini matunda ya mti wa ujuzi wa mema na mabaya usile kwa maana siku utakapokula matunda ya mti huo utakufa hakika kwa hiyo mungu anamwambia adamu kila matunda ya mti wa ujuzi wa mema na mabaya utakufa hakika kwa lugha nyingine mungu hataki yale kwa sababu anataka adamu aendelee kuwa mzima sauti ya mchungaji dau ni u tatu <coughs> basi nyoka alikuwa mwerevu kuliko wanyama wote wa mwitu aliowafanya bwana mungu akamwambia mwanamke t hivi ndivyo alivyosema mungu msile matunda ya miti yote ya bustani mwanamke akamwambia nyoka matunda ya miti ya bustanini twaweza kula lakini matunda ya mti ulio katikati ya bustani mungu amesema msiale wala msia guse, nyoka akamwambia mwanamke hakika hamtakufa kumbuka mungu alisema nini hakika mtakufa Nyoka nasa nini hakika kwa kwa kwa maana mungu mungu anajua kwamba siku mtakayokula matunda matunda ya ya mti huo mtafumbuliwa macho macho macho nanyi mtakuwa kama mungu, mkijua mema na na mabaya mwanamke alipoona ule mti wafaa kwa chakula wapendeza macho, nao ni maarifa basi katika yake akala akampa ya wakafumbuliwa wote wawili wakajijua kuwa wa uchi, wakashona majani ya mtini wakajifanyia nguo afwnd kisha wakasikia sauti naona hi kitu rafiki wakasikia sauti ya bwana mungu akitembea bustanini wakati wa kupunga busta wakati bustanini wa jua kupunga adamu na mkee wakajificha kati ya miti ya bustanini bwana mungu asiwaone mungu akamwita adamu akamwambia uko wapi akasema nalisikia sauti yako bustanini nikaogopa kwa kuwa mimi ni uchi nikajificha kumi namoja akasema ni nani aliyekuambia yakuwa uchi je umekula wewe matunda ya mti uliyokuagiza usiale kwa lugha nyingine umesikiliza sauti gani sasa hili fundisho linakuja mimi na wewe sauti tunasikiliza sauti gani hiyo sauti tunayosikiliza huyo ndo anayekuwa mshauri wetu okay ngoja nikupe mfano huu miaka mingi iliyopita Ikua, pff, na kama na, na kama mwaka yes. kuna kuna ndugu mmoja alikuwa ana jambo lake wao akanishirikisha amekwama biashara yake imekwama akanishirikisha akaniomba nifanye maombi kwenye hiyo biashara yake kwa hiyo nikafanya maombi na mungu akanieleza kiasi ambacho huyu ndugu angepata akasema mwambie kwenye eneo lake hii ndio fedha atakayopata Kusansawa. sasa akasema pia mwambie atakapopata hiyo fedha nataka anipe fursa niwe mshauri wake kwa okay tumeomba mungu anasema eneo hili ulikuwa unapata una kiasi hichi unapata una milioni tano lakini mungunatapata zadi a ioni mia moja a arobaini na ukishatoa makatokatot tabakiwa na milioni mia na ishirini Ah, mungu okay, okay. nnda na utaratibu wa kuanza kurekodi mafundisho kujaribu kuatia kwenye video niko angaika, njifunza, sina, wakika, natata, ela, niko najifunza natafuta hela hela siku moja nje naomba ya ela. wakati naomba mungu akanyambia fulani nimemsaidia biashara yake ikafanikiwa na kama angekuwa mwaminifu alitakiwa akuletee milioni kumi na nne kama fungu lake la kumi kama shukurani kwa kile ambacho nimefanya katika maisha yake lakini amekataa akanyambia sasatani kufundisha kitu sio tu kwamba amekwamisha kazi yangu lakini ntaleta njia nyingine utapata hivyo vifaa lakini nitakwambia kitu ambacho kitampata akanyambia sauti hiyo hiyo iliyomshauri kwamba asitoe ndo sauti hiyo hiyo itaendelea kumshauri katika hizo fedha alizozipata akanyambia na kabla mwaka huu aujaisha atakuwa hana hata shilingi okay okay baada ya mda ule ndugu changamoto ameingiza hela zimekwama ameingiza kule nimekwama tuombe na nini kama elakombea kabla kabla doktia, tuka, tuka Lakinu, aminu, siyamini, kabla matatizo tukaomba lakini usiamini rafiki mwaka alikuja kwangu anaomba hela yote imepukutika elayote nini niae sauti ile ile, ile kwamba ah, unatoa ya nini, yote, unatoa ya nini nini hela yote bwana utoe wewe we, we. sauti ile ile ndo iliendelea kumshauri na sauti hiyo ilivyomshauri maamuzi yake yakawa mabovu katika uwekezaji mpaka fedha yote akapukutika sasa nikuulize wewe rafiki kwenye eneo lako la fedha na uchumi nani mshauri wako je ni roh mtakatifu ndiye mshauri wako je Ye, bwana yesu ndiye mshauri wako sauti ya mchungaji mweme unasikiliza ama unasikiliza sauti ya ibilisi inapokuja kwenye kwa mfano kutoa kwa kazi ya mungu unasikiliza sauti ya nani kumbuka ibilisi kazi yake ni kuua yesu kazi yake nikuleta uzima kwa mfano teakakuonyesha kitu angalia paulo anavyosema kwenye kwenye wagalatia sita. wagalatia sita. very interesting haya mambo yane na ukiona unasikiliza hii na unapata shida jua una tatizo kwenye ile eneo ukiona unakuwa uncomfortable jua una shida kwenye ile eneo Siki wagalatia galatia anasema mwanafunzi na amshirikishe mkufunzi wake katika mema yote msidanganyike mungu haziakiwi kwa kuwa chochote apandacho mtu ndicho atakachovuna sikia skin maana yeye apandae kwa mwili wake katika mwili wake atavuna uharibifu bali eye apandae kwa roho katika roho atavuna uzima wa milele tena tusichoe katika kutenda mema maana tutavuna kwa wakati wake tusipozimia roho kwa anasema kama umefundishwa na ukafundishika na ukajengeka unavostawi usimsaa alikufundisha na katika vipindi vya neema na kweli tunasema kwamba tunachokitaka tu kwako shiriki kuchangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya suti sawa kupelekana no, shiriki katika kazi za kupeleka kupelekanjini sasa kila mwezi tunatoa fursa kwako kwa unajifunza tarehe moja mpaka tarehe thelathini mwezi mfupi theathina moja mwezi mrefu alafu tunakupa fursa ya kuchangia gharama kwa maana ya sadaka yako ya shukrani badala ya kupanda katika uzima na kutoa hio unaamuami una kwa mambo yangu na vitu vingi sana vya vya kwangu kimaendeleo si, katika mwili wako anasema utavuna uharibifu aa kama ungetoa ukamshirikisha mwalimu wako ukamshirikisha ukahkisha kazi ya mungu ungekuwa umepanda katika roho na ungevuna uzima kwa hiyo unaweza ukaona kristo ndiye anayekwambia utoe katika ufalme wa mungu ibilisi ndiye anayekwambia usitoe safarihi kanunue suruali kanunue kiatu kipya kanunue lipstick kanunue simu mpya safarihi nenda kalipie netflix uangalie sinema safarihi isi na wote awa wawili sauti zote hizi mbili yesu lengo lake ni niweeuwe na uzima ibilisi lengo lake ni niwee uishie katika mauti na bwana yesu anajua ukitoa utazidi kutajirika ibilisi anajua ukiwa baili ukizuia utazidi kudidimia katika umaskini na kwa kuwa kazi yake ni kuiba kuchinja na kuharibu lazima kupige shinikizo sitoe ndio maana ukisikia wachungaji ama mchungaji mtumishi anazungumzia fedha unakuwa unakasirika kwa nini una ni yesu ak- ak- ak- ak- ak- yesu anaweza anaweza akafanya ukasirike ukasirike ambaye alimwambia kijana kauze vitu vyote maskini una limb kijataauz kwenye habari ya kutoa no anayekuchochea ukasirike ukwazike u ni ibilisi na anafanya hivyo kwa sababu lengo lake sio tu kwamba anataka kukufilisi lakini pia anataka unaiona hilo na ukirudi na wengine wanasema kwamba unakataa una, una, una kusikiliza sauti ya mchungaji mwema alafu siku naingia kwenye kasheshe na matatizo unataka kusikia kutoka kwa mungu lakini unasahau kwamba wewe ndie ulieizimisha mtakatifu wakati anakwambia kamombe yul ukta si ww a ukiizimisha sauti ya mchungaji mwema kiasi kwamba umefika mahali sasa leo hii una matatizo unahitaji kusikia kwake lakini kwa kwa umeizimisha ukijaribu sababu hauijui tena sauti ambayo umeizoea ni sauti ya ibilisi ndo ambayo amekuwa akikushauri kila siku na kama unataka kumsikia mungu eneo zuri la kuanza kujifunza ni katika eneo la matoleo hapo ndo utaweza ukajua kabisa hii ni ya ibilisi hii ni ya kristo ibilisi hawezi akakwambia hata siku moja utoe never kwa nini akuambie utoe wakati anajua ukitoa hiyo ele atatumika kufikishia watu habari wa njema na kwa maneo atazidi kupoteza hawezi na nandomaana taakienda kwa watumishi wengine ameingiza manipulation kwamba watumishi wanaabusabari ya, ya matoleo ili wanatumia hizo la kuzichezea wanatumia a kununua misuti siju kununua masimu siu kununua magari ya kifahari kununua siu wana wanashonza wana, na kuwanyonya watu walio duni na maskini ili kujifurahisha wao na nablisi anafanya hivyo makusudi ili atakapotokea mtu anafundisha kwa usahihi na analeta kole ya kristo awaambie watu watoe awaambie msitoe unaona huyu naye ni kama yule na hapo ndo ninapokuja umuhimu wa wawewe kuijua sauti ya mchungaji wako ambaye ni kristo kumsikiliza kwamba wapi ni sehemu sahihi ya kutoa na wengine mmekuwa ni mabingwa wa kutoa tena mnatoa kwa ukaribu kweli lakini kwa bahati mbaya hamjawahi kumuuliza yesu kristo hata siku moja wapi mkatoe na matokeo yake mmekuwa mkitoa na kusapoti vitu ambavyo yesu kristo hajaviunga mkono kwaho mimi ni kuchallenji leo hii ingia kwenye maombi muulize bwana yesu wapi ni sehemu sahihi nikatoe nifundishe kusikia sauti yako ili inapofika kwenye kutoa sio tu nikatoe katika sehemu sahihi lakini pia nitoe kile kiwango ambacho uo wow, unataka mimi nitoe kwa sababu mimi leo hii nakubali kuwa mfereji chanel ya kupitisha fedha na rasilimali kwa ajili ya ufalme wako kwao nifundishe kusikia sauti yako nataka huwe ndo huwe mshauri wangu na kuakikishia ukifanya namna hiyo utaanza kushangaa utaanza kukuta kwenye maamuzi ambao ulikuwa unafanya unapata hasara utapata hasara tena kwa sababu safari hii utaanza kuisikia sauti yake na ataanza kushauri atakuambia hapa usiwekeze hapa wekeza usiwekeze kiasi hicho unachoambiwa apawekeza kiasi kidogo pale watu wote wanatoa la mii nataka we ukaingize si lakini unajifunzaje unajifunza kwenye kazi yake anza kujifundisha kusikia sauti ya mchungaji mwema kwenye eneo la fedha na uchumi kwa sababu huyo huyondtakushauri na katika maeneo mengine ya maisha yako ya fedha na uchumi na hakuna wakati tunahitaji kusikia sauti sauti ya ya roho mtakatifu kipindi iti. kipindi hichi ambacho dunia ina msukosuko mchungaji mwema na unajifunzia wapi katika eneo la matoleo sasa tumezungumza na wewe wiki hii yote kama nilivyosema bwana yesu amesema ni kuambie toa kwa ajili ya injili mwezi wa oktoba tunakwenda kwenye redio ambayo itatopea kwenye mikoa mingine saba na bwana yesu amesema ni kuambie ushiriki katika hilo na akasema waambie wakianza wasiache na waambie wale wote ambao walianza wakaachia njiani waanze kutoa tena koni hilo namba ya kutuma ni sifuri sab ta fuubibil sfur ama sifuri ss ta fururbil sur ubl awu sfur ta ko fanyevo na kumbuka tu rafiki sijawahi kusisitiza habari ya watu kutoa kama kipindi hichi na ni kwa sababu ni agizo ambalo nimepewa na bwana yesu mwezi ujao itakuwa tofauti lakini mwezi huu iko hivyo tarehe moja tunatakiwa ao ni siku ya kesho tunatakiwa tuanze tunatakiwa tuanze tunatakiwa tuanze kwenda kwenye kenda ene kenye mikoao mingine saba kwa k rafiki nakusihi ti agizo la bwana yesu kristo anza kutoa kile kiasi ulichonacho na nakuomba utoe kwa ukarimu Toa kwa ukarimu ukiwa ukiwa na furaha, ukiwa na furaha ukiaafuraakicnta niombe kwa ajili ya matoleo yote mtatoa sasa na hata wale ambao nyuma baba katika jina la yesu kristo naomba neema na juu ya watu wote ambao wamesikia sauti ya mchungaji mwema wakaitikia agizo la kutoa kwa jile, kwa ajili ya ya kupeleka injili njia redio katika jina la yesu kristo ninaamuru baraka yako ije juu yao ninaamuru kazi za kustawi katika jina la yesu kristo ninaamuru mbegu zao katika walizta wako ufalokuzdsha ninaita mavuno katika jina la yesu kristo baba asante kwa ajili ya neema izidio ambayo inakaa juu yao kwamba wanakuwa na utoshelevu wakati wote kila katika kila eneo na riziki za kila namna nao wanazidi sana katika kila kazi njema katika jina la yesu kristo jinalaylisi toa mikono yako kwenye fedha na uchumi wa watoto wa mungu ninafunga na kuharibu kazi zako zote katika jina la yesu kristo malaika kuaribu kuwahudumia watakatifu ninawaamuru na nendeni sasa hivi mkalete ustawi maongezeko katika maisha ya watoto wa mungu katika hina la yesu kristo wa nazareti naomba na kushukuru amen rafiki tumefikia mwisho basi kumbuka kesho tunaaza sofu jipya usikose jina langu unaitwa uruma gadi yesu ni kristo na wanu chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo huweze kutumia maneno yako kushirikiana na roho mtakatifu pamoja na malaika kuhakikisha mapenzi ya mungu yanatimia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo uku kupatia ushindi na ulenzi kupitia maneno yako maneno ambayo atasababisha ibilisi majini mizimupepo pamoja na na wachawi na kuka mbali na maisha yako familia yako na kazi kaza mikono yako unangoja nini badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa sadaka yako ya upendo shilingi tu kwa kupiga simu namba au 42, au w shilingih wa kupigas tarudi 95242 au 675242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutbechanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na Google podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 5242 au789 5242 au 67 5242 E