vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwao tunavyoelezwa habari ya mwanadamu kwa mara ya kwanza bibilia inaweka wazi kabisa kwamba mwanadamu anafanana na mungu mwanadamu ameumbwa katika mfano na sura ya mungu hakuna anayeweza kubadilisha ua ukweli kwa maana hiyo maneno ya mwanadamu yana nguu ya kuumba kwa hiyo inamaana kila mara wewe unapozungumza ama mimi ninapozungumza maana yake ni kwamba ninaumba pote katika katika mafundisho mafundisho ya ya kristo kristo kristo kristo kupitia vya neema na na na na na kweli jina langu naitwa huruma gadi na kwamba kuungana nami kwa kwa mara nyingine nyingine tena ili ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu ametuandalia kumbuka tu yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama kama huu na lengo la kujenga kuimarisha imani yako ili ili uweze na kufika, katika cheo, chakimo, ufike, maali, uweze kufika cheo cha wa lugha ufike mahali kufikiri kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze ken kama kristo is kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa ukifikiri kwa, kwa vibaya utaamini vibaya lakini ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ii ue kufiiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza nakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Uh, tunaendelea na somo letu ambalo tumelianza leotuo kenye kipindi cha tatu nalosema kwamba tumia kinywa chako kubadilisha maisha yako tumia kinywa chako chaokubadlisha maisha yako na kwa kweli siku mbili za mwanzo nilikuwa naweka msingi fulani uh, sasa katika kipindi cha kuanzia leo tunakwenda moja kwa moja kwenye shughuli shughuli yenyewe nzima yenyewe kwenye msingi wenyewe na kitu ambacho watu wengi hawajui ni kwamba kile ambacho aukijui kinakumaliza si jambo usilolijua linakumaliza watu wengi sana wako kwenye matatizo na shida nyingi na vifungo vingi na wameshindwa kuchomoka kwa sababu kile ambacho hawakijui kinasababisha matatizo ndicho ambacho kinawadidimiza k leo nataka nikuonyeshe waziwazi wazi kabisa uhusiano wa maisha ulionayo hivi na kinywa chako na jinsi ambavyo maneno yako o yana nguvu kabisa kinywa chako kina nguvu kina uwezo wa kutoa poulipo na kupeleka katika uwanda mwingine nikukumbushe tu kwamba ungeweza kupata mafundisho yayo pia kwa njia ya video katika youtube chaneli yetu ambayo inakwenda kwa jina la mwalimu huruma gadi ukifika pale subscribe ukiangalia video yote tunaomba uweze kulike pamoja na kushare kama ungependa kupa kupata mafundisho yayo kwa njia ya sauti kwa maana ya audio basi tunapatikana katika katika google podcast katika apple podcast apple na katikakatikana katikatify nako pia tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi Da, kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya telegram ama wasap, basi kuna wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi kwaniaaawaaaeza uktua ume mfupia iunge tia nama utaunganishwa nitoe shukrani za dhati kwako ambao umekuwa ukisikiliza dati waomao uua ukiskl uuatlf st ao lo lain zaaot umekuwa ukihamasisha wengine pia waweze kusikiliza nasema asante sana kwa upendo wako sana kwa asante kwa kwa vitendo wa kristo kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza nikupe angalizo dogo kwamba vipindi vya neema na kweli ni vipindi ambavyo vimetengenezwa makususi kwa ajili ya kumfundisha mkristo alizaliwa mara ya pili ambaye anafanana na kristo ama mtu yeyote yule ambaye anataka kufanana na kristo kwamba tunamfundisha na kumjengea imani yake ili aweze ya kuenenda katika hali yake mpya ya roho na kwa maana hiyo kama umeelelewa katika mafundisho ya musa ambao mafundisho ya musa ama torati ya musa ni kwa ajili ya watu wanaofanana adam, ni na adamu ambao bado ni wenye dhambi mafundisho yatakupa shida kidogo kwa kwahio nikuombe nipe siku tatu mfurulizo za kusikiliza alafu kama kile unachokisikia utaona haki, haki ndanimwako ndani mwako basi ruksakukama lakini siku tatu naamini zinatosha kabisa mtakatifu aweze kuleta mabadiliko ambayo yamekusudiwa katika maisha yako nitoe shukurani za dhati kwako kwa ambao ukifanya maombi e, kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na na na na na na kweli kwa kwa kwa ajili ya kwangu timu yangu asante sana upendo wako wako uaminifu maombi kutumia aakweli ja afs pia kuomba baba kwa ajili ya kutuma malaika pamoja na roho mtakatifu ili kwenda kuwakutanisha watu na mafundisho ya kristo kupitia vya neema iwe ni katika redio iwe ni katika mitandao ya kijamii baada ya kusema hayo basi nitoe shukurani za dhati pia kwako uwewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa pate wa vipindi vya neema na kweli kwa mapato yako na sadaka yako ya upendo kila mwezi umeamua kushiriki katika kuhakikisha kwamba kweli ya kristo inafikia watu wengi kadi inavyowezekana kumbuka rafiki kuna watu ambao hawana uwezo wa kupata kweli ya kristo kukutana kweli ya kristo isipokuwa kwa njia ya redio hawana simu za kisasa za chscrn maana yake ni kwamba hata hicho kitochi chenyewe hawana kwa hio namna pekee wanaeza kufikiwa na hii kweli ni kupitia njia ya redio na wewe rafiki na mimi na wewe ambaye mungu ametubariki ambao tuna privilege tuna faida tuna vipato hata kama sio ziada lakini walao tuna vipato kwa maana ya kwamba tuna touch screen na na na tunaweza kuweka vocha kila mwezi, kila kila mwezi mwezi ama wiki ni tosha kabisa kwamba tuna uwezo mapato yetu mabadiliko katika maisha watu wengine wengine hivyo maamuzi bado basi hiyo hiyo tunakukaribisha kujifunza toa sadaka itatumika uakueaklaez radio tosheues tayari radio saba oni mikoa saba tayari nimeshaweka makubaliano na radio moja ambayo itatusaidia kenda kwenye mikoa saba mikoa ya kanda ya ziwa mbali ya radio station ntunaoitumia natamani kama radio station ingekuwa inafika katika mikoa yote tanzania lakini kiukweli haifiki kwa kwahiyo tunawajibika kupanua wigo kwa hiyo nakukaribisha sana baada ya kusema hayo basi tupige hatua somo letu linalosema linasema linasema linasema amba tumia kinywa chako kuleta mabadiliko eh, katika maisha yako ama tumia kinywa chako kubadilisha maisha yako kwa lugha nyingine yingine tuangalie kwa jinsi gani naweza nikatumia kinywa changu ili kuleta mabadiliko ninayotaka katika maisha yangu Na mstari naumbuka msaunasimamia matayo msta waa ambapo waa anasema maana kinywa cha mtu huyanena ya ujazayo yaujazayo maana kinywa cha mtu huyanena ya ujazayo moyo wake kwa lugha nyingine nilijaribu kueleza vipindi vivopicha kwamba kuna uhusiano wa moja kwa moja kati ya kinywa chako na moyo wako na wazo lolote ambalo liko ndani ya moyo wako linapoumbwa a ulimi wako na kuwa neno likaachiliwa kwa kusema lina nguvu ya kuleta mabadiliko lina nguvu ya kuumba kwa nini kwa sababu hivyo ndivyo ambavyo mungu amemumba mwanadamu iwe ni mwanadamu aliyezaliwa mara ya pili ama hajazaliwa mara ya pili awe ni mkristo ama sio mkristo mungu ameumba mwanadamu katika, katika namna hiyo kwamba mwanadamu anapokuwa na wazo alafu akalitamka kwa kinywa chake hilo neno linakuwa lina nguvu ya kuleta mabadiliko na hivyo ndivyo ambao mungu kwa hiyo nataka moja kwa moja bila kuzunguka zunguka kwenye mwanzo mwanzo mlango mlango wa wa wa kwanza kwanza tukaangalie mambo machache kwamoja bilakuzy wazangaagw angu aksma atumfanye mtu kwa mfano wetu kwa sura yetu wakatawale samaki wa baharini na ndege wa angani na wanyama na nchi yote pia na kila chenye kutambaa kitambacho juu ya nchi tunachotafuta kukiangalia hapa rafiki ni hichi nataka nikuonyeshe jinsi ambavyo mwanadamu aliumbwa Umbuwa, eh, mungu alikusudia nini alipomuumbwa mwanadamu nakumbuka makusudi na mashauri ya mungu hayabadiliki milele nitakuonyesha muda sio mrefu sasa sikiliza kitu hichi nikupe dondoo kidogo kwamba tunaposoma bibilia wataalamu wa tholojia eh, wataalamu wa wametupa thiolojia wametengeneza wame wame kanuni ambazo huwa zinatumika tunaposoma bibilia na kwa bahati mbaya sana hizi e, kanuni sisi ambao ni ni ni ni ni ni ni, ni, ni washirika wa kawaida katika mwili wa kristo sisi ambao ni wakristo wa kawaida hatujafundishwa hizi kanuni na kwa maanao sa nyingine tunaposoma bibilia basi tafsiri zetu zinakuwa zina mapungufu kwa sababu hizi kanuni hatuzozifahamu kwaho koja ni kanuni mbili ambazo zitatuongoza katika mazungumzo yetu haya ili ukizijua hizi kanuni mbili basi utazitumia katika kuchambua na katika kutafakari ili uweze kupata maana ya kile ambacho mungu amekusudia katika neno lake kanuni ya kwanza inasema kuna kitu kinaitwa kanuni ya kutajwa kwa mara ya kwanza kanuni ya kutajwa kwa mara ya kwanza kwa lugha nyingine tunasema okay nikisoma kitu najiuliza hichi kitu mara ya kwanza kilitajwa wapi alafu sambamba na hiyo kanuni ya kutajwa mara ya kwanza kuna kitu kingine tunaita kanuni ya kutumika kwa mara ya kwanza kanuni ya matumizi kanuni ya kutumika kwa mara ya kwanza kwahio ninaposoma kifungu cha maneno najuuliza ok je hichi kitu kilitamkwa kwa mara ya kwanza wapi na je hichi kitu kilivyotamkwa kwa mara ya kwanza kilikuwa kilitumikaje tulionyeshwa kinatumikaje baada ya hapo ina maana safari nyingine zote nitakapokuwa nikutana na na na na, na, na kifungu cha maneno nikakutana na hilo neno ama hilo jambo limezungumzwa katika kujaribu kutafsiri kile ambacho mungu anajaribu kusema basi nitatumia kanuni ya kutaja mara ya kwanza na kanuni ya matumizi kwa mara ya kwanza kwa kwaho tunapoenda kwenye mwanzo mlango wa kwanza tunaona mwanadamu ama mtu anatamkwa kwa mara ya kwanza katika mwanzo mlango wa kwanza mstari wa 6 na mungu anasema natufanye mtu kwa mfano wetu kwa sura yetu wakatawale samaki wa baharini na ndege wa angani na wanyama na nchi yote pia na kila chenye kutambaa kitambacho juu ya nchi kwa hiyo tunaweza tukasema basi mwanadamu aliumbwa kwa sura na ka mf, kwa, kwa mfano na sura ya mungu kwaho tunavyoelezwa habari ya mwanadamu kwa mara ya kwanza bibilia inaweka wazi kabisa kwamba mwanadamu anafanana na mungu mwanadamu ameumbwa katika mfano na sura ya mungu hakuna anayeweza kubadilisha huo ukweli lakini pia tunaambiwa kwamba huyu mwanadamu aliumbwa akapewa mamlaka ya kutawala samaki wa baharini ndege wa angani na wanyama na nchi yote pia na kila chenye kutambaa kitambaacho juu ya nchi kwa hiyo kwa lugha nyepesi ungeweza kusema hivi kwamba mwanadamu aliumbwa ama ameumbwa katika mfano na sura ya mungu na amepewa mamlaka ya kutawala kila kitu ambacho mungu amekiumba hapa duniani ntarudia tena mwanadamu ameumbwa katika mfano na sura ya mungu na amepewa mamlaka ya kutawala kila kitu ambacho mungu amekiumba hapa duniani kwa lugha nyingine mwanadamu ameumbwa kuwa mtawala wa dunia hii mwanadamu ameumbwa katika mfano na sura ya mungu na akapewa kazi ya kutawala dunia hii sasa mamlaka hiyo inatendaje kazi mwisho wa siku inategemeana kwa sababu ya uwasi wa adamu pale bustani ya edeni leo hii mamlaka hiyo inavyotenda kazi itategemeana na kama huyu mtu yuko chini ya ibilisi ama yuko chini ya mungu kama huyu mtu yuko chini ya ibilisi ama yuko chini ya kristo kama huyu mtu anafanana na adamu ama anafanana na kristo kwa hiyo matumizi ya hiyo mamlaka ya kutawala itategemeana na huyu mtu yuko chini ya nani je huyu mtu yuko chini ya ibilisi ama yuko chini ya mungu je huyu mtu anafanana na adamu ama anafanana na kristo tunakenda sawasaa kwa sababu kuna tofauti kubwa sana katika matumizi ya hiyo mamlaka na hii mamlaka kwa lugha nyingine hivi ndivyo ambavo mwanadamu aliumbwa awe mtawala hakuna namna nyingine yeyote hakuna namna nyingine yeyote ambao mwanadamu anaweza kuendesha maisha yake zaidi ya kuwa mtawala ndicho ambacho mungu alimuumbia na kusudi na shauri la mungu halibaliki linasimama milele kasome isaya 46 mstari wa na na na na, na, na, na, ya 33, 46, 10, na zaburi ya sa46 mstari wa na zaburi zaburiya 3 mstari ule wa na 1 sasa baada ya kusema hayo mungu anaposema natufanye mtu kwa mfano wetu na sura yetu maanayake nini kumbuka tumezungumzia kanuni ya kutajwa kwa mara ya kwanza na kanuni ya kutumika kwa mara ya kwanza kwa hiyo tunataka tuangalie kwenye bibilia tunapotajiwa kuhusu mungu tunapoambiwa kuhusu mungu saa natufanye mtu sasa mwingine anauliza okay anaposema tufanye mtu ngine analianma anaposematufanye mtuoate vitu vichache p anasema mungu akasema na tumfanye mtu kwa mfano wetu kwa sura yetu ndeni watu wanauliza anavosema sura yetu mfano wetu na sura yetu mbona mungu anazungumza katika wingi sasa nmesikiaga watu wengine wanajaribu kufundisha anasema kwamba ilikuwa ni mungu na malaika si kweli si kweli anavosema anavyotumia wingi ukianza kusoba kwenye mwanzo mlango wa kwanza mstari wa kwanza anasema hapo mwanzo mungu aliziumba mbingu na nchi hilo neno mungu ni neno ambalo kwa lugha ya kiebrania ni neno elohimu elohimu maanayake ni mungu katika wingi kwa kiingereza tungesema ni go lakini tunafahamu mungu ni mmoja ambaye ni baba mwana na roho mtakatifu they are one wao ni mmoja kwa anavosemak ni mungu baba anasema natufanye mtu kwa sura yetu na mfano wetu anazungumza na nani anazungumza na mwana pamoja na roho mtakatifu rh takatifakungi rafiki sasa kwaio kuingia kwenye upande huo kwa hiyo hiyo ni siku nyingine kujifunza kwenye mwanzo mmoja anasema hapo mwanzo mungu aliziumba mbingu na nchi nayo nchi ilikuwa ukiwa tena utupu na giza lilikuwa juu ya uso wa vilindi vya maji roho ya mungu ikatulia juu ya uso wa maji wa watatu mungu akasema iwe nuru ikawa nuru mungu akaona nuru yakuwa ni njema mungu akatenga nuru na giza mungu akaita nuru mchana na giza akalita usiku ikawa jioni ikawa asubuhi siku moja ama siku ya kwanza sikiliza hivi tunavyotajiwa kuhusu mungu kwa mara ya kwanza tunaonyeshwa mungu akiumba kwaanaosemanatufanye mtu kwa mfano wetu na sura yetu maanaake ni kwamba mwanadamu ameumbwa awe muumbaji kama mungu alivyo sasa nisikilize vizuri mwanadamu ameumbwa awe muumbaji kama vile mungu alivyo sasa mungu ameumba kwa kutumia nini tukisoma tunaona msagulo watatu anasema mungu akasema iwe nuru ikawa nuru mungu akaiona nuru yakuwa ni njema kwa hiyo kwa lugha nyingine mungu ameumba kila kitu kwa kutumia maneno na kwa sababu hiyo mwanadamu ameumbwa katika mfano na sura ya mungu maana yake ni kwamba mwanadamu naye amepewa uwezo wa kuumba kwa kutumia maneno yake kwa lugha nyingine amepewa uwezo wa kuumba kwa kutumia kinywa chake tunakwenda sawasaa rafiki kwa hiyo mwanadamu ameumbwa katika mfano na sura ya mungu maana yake ni kwamba ameumbwa kuwa mtawala kama mungu alivyomtawala na anafanya kazi hii ya kutawala kupitia kinywa chake ama maneno yake maneno ambayo yana nguvu ya kuumba kwa lugha nyingine kila mara wewe unapozungumza ama mimi ninapozungumza maneno ambayo yanakubaliana kwa lugha nyingine maneno yaliyo kwenye kinywa changu kama yanakubaliana na mawazo yaliyoka ndani ya, ya moyo wangu then hicho kinachotoka katika kinywa changu lazima kiumbe ni nguvu inatoka na sasa hii naelezea kwa kwa kina sana nikukumbushe nimeandika kitabu kinaitwa nguvu ya ukiri katika nguvu ya ukiri naelezea haya nayoelezea hapa lakini naelezea katika utaratibu mzuri na kwa kina na kuna mambo mengine ambayo nitayazungumza ambayo ojaseehi na kuna mambo mengine ambayo nimeandika ndani ya kitabu hiki ambayo sitayazungumza ko kama haujapata nakala yako ya nguvu ya ukiri ya kitabu hakikisha umepata kwa sababu mbili kubwa kitu cha kwanza bibilia inasema jipatie hekima naam katika mapato yako yote jipatie ufahamu mithali n saba kwao ni muhimu sana haya ntakayazungumza apo utayaona na ukipata kitabu hiki itakusaidia kurekebisha usemi wako na kwa maana kubadilisha manao itakusadiaadsha tunasema nguvu ya ukiri badilisha maisha yako milele na somo letu linasema tumia kinywa chako kubadilisha maisha yako kwa hiyo utapata maelezo humu na nimeweka sampo za kiri maneno ambayo unaweza ukayatumia kuanza kubadilisha maisha yako sasa hivi na kwa baada ya kujifunza pia unaeza ukatengeneza kwako mwenyewe ukatumia kubadilisha maisha yako sawa kwa saa kitabu kinaitwa nguvu ya ukiri kama ujapata kopi hakikisha umepata kopi unasema mwalimu lakini sasa hela ni nyingi sana <laughs> bibilia inasema bora ya hekima katika mapato yako yote jipatie ufahamu mungu amesema hivyo mungu amesema shika sana elimu usimwache akaenda zake kama hauwezi kuwekeza kwe, katika maisha yako kujifunza na kukua labda ndio maana una changamoto ambazo unazipitia kwa sababu kinachototesa sisi sote katika maeneo mbalimbali ni kukosa maarifa watu wangu wanaangamizwa kwa kukosa maarifa sasa tuendelee mwanadamu ameumbwa katika mfano na sura ya mungu kwa maana hiyo maneno ya mwanadamu yana nguvu ya kuumba kwa hiyo inamaana kila mara wewe unapozungumza ama mimi ninapozungumza maana yake ni kwamba ninaumba si nitakapozungumza maneno ambayo yanatoka katika kinywa changu yanakubaliana na mawazo yaliyoko ndani ya moyo wangu maana yake ni kwamba hayo maneno yatakayotoka yatakuwa yana nguvu ya kuumba yana nguvu ya uumbaji ndio maana waswahili wanamsehema wanasema kwamba mdomo unaumba kwa nini wanasema mdomo unaumba kwa sababu hivyo ndivyo ambavyo mwanadamu ameumbwa awe ni mkristo ama asiwe mkristo maadamu yeye ni mwanadamu basi maana yake ni kwamba maneno yake yana nguvu ya, ya kuumba na kila mara maneno yanayotoka katika kinywa chake yakiwa yanakubaliana na kile kilichoko katika moyo wake basi lazima apate matokeo lazima hayo maneno yawe yana nguvu ya kuumba sasa kumbuka mtoto wa nyoka ni nyoka sindio rafiki na huwa anaulizaga hivi ili nyoka awe na sumu ama kitu gani kinamtababisha nyoka mtoto awe na sumu kama mama yake ni asili yake ya kuwa nyoka hana lolote anatokewa kulifanya ili sumu iweze kufanya kazi ili awe na sumu alivyozaliwa kwamba ye ni nyoka automatikal katika mfumo wake wa alivyoumbwa anavyokuwa anatengeneza na sumu kwaho mimi na wewe rafiki tumeubwa katika mfano na sura ya mungu na kwa maana iyo automatikali tumewekewa ndani mwetu katika mioyo yetu na katika vinywa vyetu nguvu ya kuumba na hii nguvu ya kuumba inatengenezwa kwenye moyo halafu inaachiliwa kwa kinywa ndio maana bwana yesu anasema katika matayo 1234 maana kinywa cha mtu huyatamka ya ujazayo moyo wake tunakenda sawasawa na kwa manao ni kanuni muhimu sana maana nikakoesha kipindi kilichopita paulo anasema neno la kristo likae lijae kwa wingi ndani ya mioyo yenu kwa sababu gani neno la kristo likijaa ndani ya moyo wako maanake ni kwamba utakapofumbua kinywa na kuzungumza nguvu itakayotoka ndani mwako itakuwa ni nguvu ya kuachilia uzima nguvu ya kuumba kuleta uzima kuleta baraka na kuleta mema kwa sababu ndivyo ambavyo neno la kristo nabeba na kitu hicho kwa hiyo huna lolote unalotakiwa kulifanya ili maneno yako yawe na nguvu ya kuumba maneno yako yana nguvu ya kuumba kwa sababu wewe umeumbwa katika mfano na sura ya mungu kao kama unayoyaona katika maisha yako hauyapendi wala kuyafurahia badilisha kile ambacho unasema mpaka hapo siku utakapofanya maamuzi ya kubadilisha kile ambacho unasema maisha yako ayatakaya yabadilike utakwenda kwenye mikutano ya injili utaombewa utawekewa mkono utawekewa na mguu mpaka utaota kipara maisha yako hayatabadilika utaogea fruto utaogea mafuta utakanyaga mafuta utapiga mbizi kwenye mafuta kama hautabadilisha namna ambavyo unazungumza hayo yote hayatakusaidia utaogea chumvi utakunywa chumvi utamimina chumvi ndani ya nyumba yako kama haubadilishi namna ambavyo unazungumza maisha yako hayawezi kubadilika kila kitu katika maisha yako kinadhibitiwa kinakuwa controlled na maneno yako maneno yako ndiyo yanasababisha wewe ushinde ama ushindwe maneno yako ndiyo yanasababisha wewe uwe na afya ama uwe na magonjwa maneno yako ndiyo yanayosababisha wewe uishi katika utele ama uishi katika ukosefu maneno yako ndiyo yanaosababisha wewe uishi katika utajiri ama katika umaskini maneno yako ndiyo yanayosababisha yanaosababisha uwe ni mtu mwenye furaha ama mtu ulejaa uzuni kila kitu kinadhibitiwa na maneno yako na maisha yako rafiki hayawezi kubadilika mpaka utakapofanya maamuzi ya kubadilisha kile ambacho unasema kama unachokiona sasa hivi haukipendi na kukifurahia badilisha namna ambavyo unazungumza badilisha kile ambacho unazungumza unasema sasa naanzaje sasanaanzaja mchakato ndio maana nakufundisha maana nakuletea hili somo lakini pia nikakwambia ndio maana nimekuandikia kitabu cha nguvu ya ukiri hakikisha umepata ile kitabu unasema shilingi elu ishinelu ishirii sio nyingi rafiki in fact a nimeweka utaratibu mzuri tu kama unaona na kwa mpigo anza kutuma kwa kutumalo unaweza ukatuma kwa wamu bli tatu mwenyewe utaamua lakini ni kitabu ambacho ni lazima uwe nacho ni kitabu ambacho kinakufundisha kinakuonyesha hatua kwa hatua namna ya kubadilisha usemi wako kwa sababu usipobadilisha usemi wako maisha yako hayawezi kubadilika hayawezua ndivyo ambavyo mungu amekuumba hakuna namna nyingine yose. hakuna ujanja wala hakuna uanaala na takuonyesha kipindi kinachokuja kujiuliza rafiki kwa nini wa kufa, kwa nini wa binguni, sijua, bafraia, kwa nini waimbaji waimbaji wote wote habari habari ya ya wao wao kufa ama kwenda kwenda mbinguni mbinguni walikufa ambao waliimba nyimbo wanataka kinachokujaakujulatwot wan owalowta afurahia duniani sio mahali pangu walikufa maalipanwhowau aeno walikufa twaliotoa ni maneno yao wote maneno ya kufa kufa maneno ya kwenda kwenda kwenda mbinguni wote hawakumaliza mwaka walikufa kwa nini maana ndiomaanaa ni muhimu rafiki na kitabu hichi inawezekana na siku chache kufa si kwa sababu ya maneno yako sasashaahokizunguza ya ekebisha usemiwako sasa hivi rekebisha rekebisha usemi wako sasa vinginevyo kaburi la kuhusu naamini utaki kufa biashara yako inaaribika ndoa yako inaaribika watoto wako wamkuaachokora ni kwa sababu ya maneno yako usiporekebisha usiporekebisha wako Usipo maneno yako yako maisha hayawezi kubadilika maana tunasema tumia kinywa chako kubadilisha maisha yako jina langu naita huruma gadi tukutane kesho munda na wakati kama huu yesu ikristo na bwanawali chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo huweze kutumia maneno yako kushirikiana na roho mtakatifu pamoja na malaika kuakikisha mapenzi ya mungu yanatimia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo ukukupatia ushindi na ulenzi kupitia maneno yako maneno ambayo atasababisha ibilisi majini nizimu, pepo chafu pamoja na wachawi, na kukaa mbali na maisha yako familia yako na kazi za mikono yako unangoja nini badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa sadaka yako ya upendo shilingi kwa kupiga simu namba au w shilingishr wa kupigas abb asnitarudie na 95242 au 675242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 5242 au789 5242 au 67 5242 Música