vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na t wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli maneno yako ndo yanasababisha wewe ushinde ama ushindwe maneno yako ndio yanasababisha wewe uwe na afya ama uwe na magonjwa maneno yako ndo anaosababisha wewe uishi katika utele ama uishi katika ukosefu maneno yako ndiyo yanaosababisha wewe uishi katika utajiri ama katika umasikini maneno yako ndo yanaosababisha weuwe ni mtu mwenye furaha ama mtu ulejea uzudi kila kitu kinadhibitiwa na maneno yako na maisha yako rafiki hayawezi kubadilika mpaka utakapofanya maamuzi ya kubadilisha kile ambacho unasema pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu inaitwa urumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako woo unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze uweze uweze uweze uweze kama kama kama kama kama kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kristo kristo kristo kristo kristo kuzungumza na na na na na na na kutenda kwako kwako rafiki kuna mchango wa wa wa moja kwa moja katika kwa katika kuamini ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini lakini utafikiri vizuri vizuri vizuri kristo, kristo, basi basi ni no dhahiri ili na ili kufikiri na kufikiri na kufikiri unatakiwa kuwa mwanafunzi mwanafunzi anasikiliza kufuatilia mafundisho ya kupitia vipindi vya neema kweli tunaendelea somo mhauu tunalosema tumia kinywa chako kubadilisha maisha yako tumia kinywa chako kubadilisha maisha yako na tumekuja kuangalia mambo kadhaa jana tuliishia nikikuonyesha kwamba waimbaji wengi wa injili wamekufa kwa sababu ya maneno yao ambao waliyaweka katika albamu zao za mwisho na leo hii nataka tuendelee kuangalia basi nafasi hiyo ya kinywa katika kuumba mambo ambayo ama kusababisha mambo kutokea katika maisha yetu hii ayo ni mambo tunayakubali ama ayo ni mambo ambayo tunayakataa lakini kabla ya kuendelea kuangalia hilo nikukumbushe tu kwamba eh, kama kama ungependa kupata mafundisho ya video, basi, kwa ya ya basi tunapatikana tunapatikana katika katika jina la la mwalimu ukifika pale pale ukiangalia yote tunaomba uweze ku na nako pia wengine telegram eakanit itwa wanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba sfui sab nane tis tano sifuri sfuri mbili nne mbili nawe utaunganishwa namba ni sifuri saba nanetisa tano siuri sifuri mbili nne mbili nawe utaunganishwa nitoe shukrani za dhati kwako we ambay umekuwa ukisikiliza nakufuatilia mafundisho ya risto kila itapo leo lakini pia umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza vipindi vya neema na kweli ili waweze kutaana mafundisho ya kristo asante sana kwa uaminifu wako asante sana kwa upendo wako kama unasikiliza kwa mara ya kwanza basi nikupe angalizo dogo tu kwamba mafundisho ya kristo yako tofauti sana nabdamafundisho ambao ez kuyasikiliza hivyo basi naomba nipe walau siku Tatu kabla ya ya ya ya ya ya kuzima redio ama kutoka katika kwa kwa kwa kwa sababu sababu mafundisho mafundisho mafundisho kristo kristo ya kristo yanamsaidia kumjengea mtu mtu mtu uwezo na imani mtu mara mtu mara na haya, na mtu na na adam. na ya ya na na na imani mara mara pili pili anafanana anafanana haya mzungumzi anayefanana kana kwamba kwamba kwamba bado bado adamu adamu torati musa kawaida huwa yanamfundisha mkristo ni mwenye dhambi maana hiyo yanakuwa sio sahihi na na na na na kwa kwa kwa kwa kwa kwa mkristo anakuwa maisha maisha ya maisha ya masumbufu na mateso katika eh, katika kwa, kutasu, alafu, na arom, tukatifa, Kisa, katika maeneo mengi naomba nipe siku tatu najua mtakatifu ameweza kuondoa moyo wako wako utaweza kuona kile ambacho kinazungumzwa nitoe za dhati kwako umekuwa umekuwa ukifanya ukifanya maombi maombi maombi ajili ajili kwangu pamoja timu yangu lakini pia maombi kwa ajili wa wasikilizaji vya neema kweli asante asante asante kwa sana sana kwa kwa sana yako kwa uaminifu upendo wako na mwisho nitoe shukurani za dhati kwako kwa wewe ambao umekuwa ukichangia uki gharama za injili kwanza um, umefanya maamuzi ya kuwa partner, na hivyo kila mwezi umekua ukijitoa ili kuhakikisha kwamba injili inawafikia watu wengine nasema asante sana lakini pia inawezekana unanisikiliza ujafanya maamuzi ya kuwa kuwapn basi ningekuchagiza na wewe uwe uwepn na wengine wanasema mi sitai kuwa n lakini mwalimu mimi basi basi rafiki kwa kuwa kuwa unasikiliza mafundisho mafundisho kila siku na mafundisho haya yanakuhudumia hebu na moyo wa washurani utoe sadaka ya sadaka yako ya hiyo itatumika katika kwa kwa injini, katika kuhakikisha kwamba injili inakwenda mikoa mingine dayo aao tatumika uaa ni nakenda a injili kweli ya kristo na lengo ni kwamba tukifika mwezi wa basi mikoa yote ya ya tanzania bara na na hata kule pia tumefika na baada ya hapo tutaenda kwenye awamu uanda ya kuhakikisha kwamba nchi zote jirani zinazozunguka nazo pia zimefikiwa na injili ya kristo kwa hiyo hebu fanye hivyo chukua hatua hiyo ya kuonyesha upendo wako kwa kristo kuonyesha upendo wako kwa wengine kwa kuchangia gharama za injili kwa njia ya redio Isi, kwa kufanya hivyo rafiki unatusaidia watumishi kwamba <laughs> tuwe na tabia njema manake vinginevyo tunaweza tukaanza ukasema kwamba nauza mafuta nauza chumvi nauza fruto yote ho ni kutafutahela yakupeleka injili hiyo badala ya kufanya manipulation tunakufundisha upate uelewa alafu mwenyewe kwa upendo na iari yako basi unashiriki kuakiisha kwamba injili nasonga mbele baada ya kuzungumza hiyo taupig hatua tunaendelea na somo letu linalosema uh, tumia kinywa chako E, kubadilisha maisha yako tumia kinywa chako kubadilisha maisha yako tuliona katika matayo kumi na mbili mstariulewa thah4b bwana yesu anasema maana kinywa cha mtu huyanena ya ujazayo mmoyo wake na kipindi kilichopita nilikuwa najaribu kukuambia kwamba utakapofika mahali aa, kile unachokizungumza katika kinywa chako kikawa kinakubaliana na mawazo yaliyopo ndani ya moyo wako then hayo maneno unayoyazungumza yana nguvu ya kuumba ndo kitu ambacho kuwa tumekizungumza sawa na ndio maana kwa mfano uh, ukisoma katika uh, zaburi tuende kwenye zaburi zaburi ya kumi na tisa zaburi ya kumi na tisa tutaenda ule mstari mstari wa mwisho kabisa nadhani ni mstari wa kumi na nne zaburi ya kumi na tisa mstari ule wa kumi na nne sikia daudi anavyozungumza daudi anasema hivi anasema maneno ya kinywa changu na mawazo ya moyo wangu yapate kibali mbele zako e bwana mwamba wangu na mwokozi wangu kwa hiyo kwa lugha nyingine daudi anasema kwamba maneno yanayotoka katika kinywa changu na mawazo yaliyoko ndani ya moyo wangu naomba yawe ana kibali yawe yanakubalika mbele zako na nizungumze kidogo hapa o an niligusia kitu tutaendelea nacho lakini leo nizungumze kidogo kumbuka anazungumzia mawazo katika moyo na maneno katika kinywa kumbuka mwana yesu alivyosema maana kinywa cha mtu huyatamka ya ujazawe mmoyo wake kwenye moyo wako kuna mawazo na hayo mawazo yanaachiliwa kutoka nje ya ndani mwako kupitia maneno ya kinywa chako na itakapofika mahali yale unayoyasema kwa kinywa chako yanakubaliana na yale mawazo yaliyoko ndani ya, ya moyo wako maana ni kwamba hayo unayoyasema yanatoka yana nguvu ya, ya uumbaji kwa nini kwa sababu tuliona kipindi kilichopita katika mwanzo w moja shst mwanadamu ameumbwa katika mfano na sura ya mungu na tukaona kwamba mungu anajidhihirisha kwetu sisi kama muumbaji na tunaona mungu aliumba kwa kutumia maneno na hivyo tukafikia hitimisho basi kwamba mwanadamu naye amepewa sio tu kamba ameumbwa kwa ajili ame ya kutawala hii dunia lakini pia amepewa uwezo amepewa nguvu ya kuumba kupitia maneno yake na ndo maana daudi anasema hapa kwamba mawazo ya moyo wangu na maneno ya kinywa changu yawe yana kibali mbele zako sasa watu wengine huwa hawaelewi tu lakini <coughs> mungu alipomuumba mwanadamu alimpa uhuru tunakwenda sawasawa rafiki uhuru wa kuchagua chochote anachokitaka uhuru wa kuchagua chochote anachokiwaza uhuru wa kuchagua chochote anachokisema mungu hakuingilii lakini mwisho wa siku utakuwa accountable utatoa hesabu kuhusiana na mawazo yako kuhusiana haswa na maneno yako sio mawazo kichali maneno kuhusiana na maneno yako mwisho siku anasema kwa maneno yako anasema kila neno lisilo maana atakaloitamka bwanadamu atalitolea hesabu siku ya hukumu hiyo ni matayo kumi n blh alafu hsb anasema kwa maneno yako utahesabiwa haki kwa maneno yako utahukumiwa lakini kumbuka maneno chimbuko lake ni kutoka katika moyo wako sasa utakapozungumza maneno ambayo yakawa hayakubaliani na kilichoko katika moyo wako hilo ndo linaitwa unafiki hayo ndo yanaitwa maneno yasiokuwa na maana m kwa lugha nyingine kwamba ni kwa kiingereza tunasema ni non operative words kwamba ni maneno ambayo hayana nguvu tuko sawa taratibu kwa hiyo kitu sikwanza kituhapo daudi anasema ma, mawazo maneno ya kinywa changu na mawazo ya moyo wangu kwa hiyo siku zote moyo na na kinywa huwa vinaambatana huwa vinakwenda pamoja takuonyesha sehemu nyingine twende kwenye warumi mlango wa kumi tutaanza mstari ule wa sita alafu mpaka ule mstari nahani kama wa nane warumi k mstari wa st mpaka wanan anasema bali ile haki ipatikanayo kwa imani ya nena hivi usiseme moyoni mwako ni nani atakayepanda kwenda mbinguni yaani kumleta kristo chini au ni nani atakayeshuka kwenda kuzimuni yaani ni kumleta kristo juu kutoka kwa wafu nn lakini yanenaje lile neno li karibu nawe li eh, katika kinywa chako na katika moyo wako yaani ni lile neno la imani tuliubirilo kao paulo naye anatuonyesha kwamba itakapotokea neno lililoko katika kinywa changu ndio hilohilo liloko katika moyo wangu then hilo neno litakalotoka linatoka likiwa lina imani nguvu ya imani kwa sababu imani ni nguvu tutaona huko mbele in fact ngoja niseme katika kitabu hichi nimezungumzia kitabu cha nguvu ya ukiri naelezea jinsi ambavyo imani ni nguvu na kutokuamini nayo ni nguvu kwa domana, si, kwa hiyo maana kiasi gani kama kwao nakala ya ikusaiaaaapata kitabu umepataajita umepata kama kweli kitau unajiita mwanafunzi wa kristo tabu, suhio, kutu, nasema, wa kristo umepata kitabu kwa sababu ni mwanafunzi wa istwakati ukifungua mdomo ukifyatua ni mwanafunzi wa musa <laughs> kwa hiyo umepata nakala yako inaitwa nguvu ya ukiri eh, badilisha maisha yako milele ni kitabu sio kikubwa sana ni kidogo tumekitengeneza vizuri hakikisha una nakala yako ni muhimu nasema mwalimu ya yapiga ya simu taweka nakala yako a skiliza hii unarudi msadulo wa nane warumi k anasema lakini yanenaje lile neno li karibu nawe katika kinywa chako na katika moyo wako yaani ni lile neno la imani tulihubirilo kwa lugha nyingine anavyosema kwamba ilo neno liko katika moyo wako kimsingi anazungumzia wazo kumbuka daudi anaposema maneno ya kinywa changu na mawazo ya moyo wangu kwa hiyo hilo neno katika kinywa chako kabla halijaja katika kinywa chako lilikuwa ni wazo katika moyo wako tunakwenda vizuri rafiki kwa hiyo itakapotokea wazo liloko katika moyo wangu linakubaliana na neno lilotoka katika kinywa changu hilo linaotoka hapo inatoka nguvu ya imani hilo neno litakatoka katika kinywa changu lina nguvu ya kuumba tunakuanda sawa na ndio maana nilikuwa nakualita kipindi kilichopita kwamba fuatilia waimbaji wengi wa injili ambao tumewapoteza katika taifa hili hasa taifa hili la tanzania na hata ruanda pia na kuna rwanda u kuna waimbaji na wa ba kwetu mbinguni pazuri nataka kwenda kupaona nataka kwenda kupafurahia gani alafu nani walipata ajali baadhi yao wakafa alafu wakatoa wimbo mwingine wakaanza kulalamika kwa kwanine wamekufa <laughs> wakati wao wenyewe kwa vinywa vyao wenyewe walisema kwamba wanataka kwenda mbinguni mbinguni ni pazuri hapa duniani awatake a hapa dunia ni wapitaji na kwa kuwa wakati wanazungumza hayo maneno ndivyo ambavyo ndani ya mioyo yao maneno hayo ua kuna makubaliano kati ya moyo na vinywa then ikatoka nguvu ya kuumba na kwa maana hiyo yale maneno yakaanza kutafuta namna ya kuhakikisha kwamba hicho ambacho kimetamkwa kinatimia kwa kama italazimika kama umesema hutaki duniani wanataka kwenda mbinguni kama italazimika kwamba ajali itengenezwe kwa ajili yako ufe ajali itatokea kama itabidi upigwe risasi ufe ndivyo itakapokuwa kama ita upate ugonjwa ufe maneno ya kinywa chako maneno ya kinywa chako na mawazo ya moyo wako yanapokuwa yamekubaliana yana nguvu ya uumbaji kwa lugha nyingine yanaachilia imani ambayo inasababisha mambo ya umbwe tafuta waimbaji wote wa injili angalia albamu yao ya mwisho walitoa walikuwa wanaimba nini alafu angalia walichukua muda gani mpaka kufa alafu na wewe uanze kutafakari uanze kuangalia ni maneno mangapi umekuwa ukizungumza ukiachilia mauti badala ya kuachilia uzima na kwa maana hiyo unapoanza kuona mambo anakwenda vibaya katika maisha yako usipaniki ni wewe ndo umeachilia habari njema ni kwamba mimi na wewe tuna uwezo wa kurekebisha sasa oja nikuambia kitu kimoja anasema paulo anatueleza hapa kwamba lile neno liko katika kinywa chako na katika moyo wako na nikakwambia neno katika moyo wako maanaake ni wazo sasa nikakwambia pia kwamba itakapofika mahali kilichoko neno lilioko katika kinywa chako halikubaliani na wazo lilioko katika moyo wako inamaana hilo neno lilolisema ni neno lisilokuwa na maana nikakuaisha kwenye matayo kumi na mbili angalia matayo kumi na mbili na mstari ule wa na... matayo kumi na mbili mstariule wa sit ama nianze tuanze oja tanzhv tuanze 4 alafuna paka 6 mwanaesu anasema hivi enyi wazao wanyoka mwawezaje kunena mema mkiwa wabaya maana kinywa cha mtu huyanena yaujazayo moyo wake anasema mtu mwema katika akiba njema hutoa mema na mtu mbaya katika akiba mbaya hutoa mabaya 6 basi nawaambieni kila neno lisilo maana watakalolinena wanadamu watatoa hesabu ya neno hilo siku ya hukumu anasema kila neno lisilo maana kwa kiingereza tunasema ni non operative kwamba kila neno linalotoka katika kinywa chako halina nguvu ya kuumba bwana yesu anasema lazima utoe hesabu siku ya hukumu na nikakwambia kwamba neno ambalo halina nguvu ya kuumba ni pale tu itakapofika mahali neno lilioko katika kinywa chako ni tofauti na wazo lilioko katika moyo wako kwa mfano labda umekwenda kwa mtu alafu amekuletea chakula labda amekuletea wali na kuku na kimsingi kabisa wewe kupendi wali na kuku ko ndani ya moyo wako unapata shida kwamba wanathamani wanasema kwamba afadhali ningeletewa labda ugali na mchicha ama ningeletewa ndizi na nyama ya ng'ombe lakini wali na kuku mimi sipendi ndani ya moyo wako hayo ndo mazungumzo mawazo yanaendelea ndani ya, ya moyo wako alafu navwele, unabwele, unabia, e, nani mpendwa vipi chakula kiko sawa unasema nasema kweli kiko sawa kabisa sawan yani ianapenda walina kuku keli ko unachokisema mdomoniako a unapenda walina kuku unazungumza kumfurahisha huyu aliyekupa chakula lakini kwenye moyo wako unalalama unatamani kama ungepewa ugali ya mandizi inamaana hayo maneno uliyoyatamka ni maneno yasiokuwa na maana sasa tuende tukaone kwenye matayo kumi na tano tuliangalia kwenye kipindi chetu cha kwanza ama cha pili cha hili somo bwana yesu anazungumza kuhusu mafarisayo ambao amewambia wa kwamba wanatangua neno la mungu kwa sababu ya mapokeo yao sasa angalia matayo kumi na tano mstari wa saba tutasoma mpaka ule mstari wa, wa tisa matayo kumi na tano mstari wa saba mpaka ule wa tisa bwana yesu anasema hivi eny wanasiki anawaita mafarisayo mafarisayowanasik anasema enyi wanafiki ni vema alivyotabiri isaya kwa habari zenu akisema watu hawa unieshimu kwa midomo ila mioyo yao iko mbali nami anasema nao waniabudu bure wakifundisha mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu kwahiyo anasema kwamba hawa watu wanakuja ibadani sio kwa sababu wanakiu na shauku ya kuja ibadani kwa sababu kuja kufanya ushirika na mimi wanakuja ibadani kwa sababu ya mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu kwa hio watu wanaenda kanisani sio kwa sababu wanampenda mungu wanaenda kanisani kwa sababu wamefundishwa na kuagizwa na wanadamu wenzao wengine wametishiwa wameambiwa kwamba usipoenda kanisani siku ukifa tukuziki usipokuja kwenye jumuiya siku kwa si, hiyo kuna o kunao watu wanakwenda kwenye mikusanyiko hii sio kwa sababu wanampenda mungu wanakwenda kwa sababu ya maagizo ambayo wamepewa na kwa maana hiyo wanakwenda pale lakini mioyo yao haiko pale unanyelea kitu nahokizuza rafiki ndicho ambacho bwana bnasema watu hawa huniheshimu kwa midomo ila mioyo yao iko mbali nani ndani ya moyo wake anatamani asingekwenda anatamani angekuwa sehemu nyingine lakini inabidi aende kwao akienda pale akiwa kwenye hiyo ibada mmoyo wake haupo kilichoko pale ni kinywa chake kwaho ukisema tuimbe anaimba ha uwe ni pambio uwe ni wimbo wa kuabudu uwe ni wimbo wa kusifu ama uwe ni wimbo umeandikwa kwenye kitabu anaimba lakini moyo wake haupo katika huo wimbo anaabudu lakini wake hauko katika huo wimbo maana yake nini bwanaes anasema watu wa namna hiyo ni wanafiki kwayo kila mara ninapozungumza neno katika kinywa changu ambalo halikubaliani na wazo lilioko katika moyo wangu maana nimekuwa mnafiki na kwa maana hiyo kama nimekwenda kwenye ibada maanayake bwanaes anasema kuabudu kwangu kumekuwa ni bure inawana hiyo ibada iliohudhuria imekuwa ni sifuri watu h wanakuja anasema saa mwalimu mimi mbona naenda kanisani sina dhambi yyote inayofanya natoa na, na fungula kumi natoa na sadaka lakini mambo yanazidi kuwa mabaya shida ni huo mdomo wako kwamba una <laughs> mawili ama unayoyazungumza kwa kinywa chako yanakubaliana kilicho katika moyo wako na ni kwamba yako kinyume kwao maneno yanatoka kwenye kinywa chako ambayo yanakubalianaa mawazo yalio katika moyo wako yako kinyume na unachokitaka na kwa maana maanao badala ya kupata matokeo unayoyataka unaendelea kupata matokeo yaliyo kinyume au unazungumza maneno sahihi kwa kinywa chako lakini kwenye moyo wako iko tofauti na unavyozungumza na kwa nao hayo maneno unayozungumza yanakuwa hayana nguvu ya kubadilisha ko mwisho wa siku shida inakuwa ni katika moyo wako na katika kinywa chako rafiki saelewa unaweza ukawa unatoa sadaka kweli vizuri lakini ndani ya moyo wako kuna shida na kwenye kinywa chako kuna shida wengine mnatoa kwa sababu mmelazimishwa hamtoi kwa sababu mnampenda mungu hamtoi kwa sababu mnapenda watu wengine wafikiwe si. naweza nikaamua kutoa kutoa kwa kwa kwa sababu sababu nimeambiwa ndio kanisa ama naweza nikaamua ya upendo mfano kuna makanisa mengine wana mchungaji mchungaji hata kanisa washirika ku, ku, ku, ku, ku, ku, kumsaidia yule mchungaji chakula hawashiriki wao wanakula vizuri wanalala vizuri mchungaji nabidi akafanya vibarua ili aweze kupata hela ya kula ili aweze kupata hela ya nguo ili aweze kusimamisha watoto na hawa wapendwa wanatarajia kwamba mchungaji akija lazima aweze kuwafundisha hiviauza ni serious ni serious kuna mchungaji mmoja alinipigia simu iko kwenye mkoa wa tanzania nikutajia mkoa katikati ya tanzania akawa ananyambia kwamba yeye ni tawi la huduma ambayo nyingine ni kubwa washirika wake viongozi wandamizi wa wamemwambia kwamba kwa sababu ni bachi la mchungaji huyu we, kwamba wewe kutumia shilingi elfu tatu kwa chakula kwa siku ni hela nyingi kwao tafuta namna ya kupunguza can you i yaani yeye ndo amewahubiria injili wakazaliwa mara ya pili wameokoka wako kwenye kanisa sasa wamekuja viongozi wa makao wa makuu wamewambia wale washirika kwamba ninyi ndo mna maamuzi ya mwisho kuhusu hela zitumikeje kwaho wanawambia mchungaji wao kwamba chakula kutumia hilingi luta kwa chakula kwa siku nzima ni nyingi punguza wanamwambia waawambia wewekukaa kwenye chumba cha shilingi elfu hm kwa mwezi ni luxury. toka katafute chumba cha shilingi na huyo mchungaji ndani ya mji sio kijijini sikzungumza rafiki <laughs> sasa ina maana hawa watu wanavyotoa hawatoi kwa sababu wanampenda mungu hawatoi kwa sababu wanamjali mchungaji wao wanatoa kwa sababu wamelazimishwa kwa sababu wametishiwa ama wengine wanatoa kwa sababu ya tamaa zao kwa hiyo itakapofika mahali moyo haupo kwenye hile unalolifanya moyo haupo katika hilo unalolisema then hauwezi ukatukua una nguvu ya kubadilisha ndo mwanayesi anasema huyo ni unafiki ndomaana anasema kila neno lisilo maana wanadamu atalitolea hesabu siku ya hukumu kwaiyo nikuchagize leo anza kutafakari mwenyewe kimya kimya je ninayoyazungumza ndiyo ambayo huwa namaanisha kutoka katika moyo wangu je ninayoyazungumza ndiyo ambayo yako katika wangu na kama jibu ni ndio je haya nnayoyazungumza ndio ambayo nataka yatokee katika maisha yangu maanake kama nazungumza alafu yanakubalina na ya kilichoo na katika moyo wangu maanake naumba je hayo ndio nayoyataka na kama nitakuta kwamba nnayoyazungumza mara nyingi sio yale ambayo yako katika moyo wangu sio yale ambayo nakubalina nayo katika moyo wangu wakati umefika uwanja kufanya marekebisho kwamba ufike mahali yanayotoka katika kinywa chako yao yanakubaliana na kilichoo katika moyo wako ukifanya hivyo utaanza kuona matokeo unayoyataka una uwezo wa kuondoa magonjwa na maradhi kupitia kinywa chako una uwezo wa kuondoa umaskini na ukosefu kupitia kinywa chako una uwezo wa kusababisha watoto wako wakafanya vizuri shuleni kupitia kinywa chako tuko sawasawa na ndio maana nasisitiza sana habari ya weo kuwa na nakala ya kitabu cha nguvu ya ukiri so important una uwezo usisubirie paulo anasema usisubirie ukaiseme ni nani atakapanda mbinguni kumleta kristo chini ama kwenda kuzimuni kumpanisha kristo juu anasema hakikisha unatumia neno lo katika moyo wako na katika kinywa chako na hatua ya kwanza kabisa kuleta babadiliko la kudumu ni wewe kumpokea yesu kristo bibilia anasema ukiamini kwa moyo kuwa mungu kutoka katika wafu kakili kwa, kwa kinywa utapata uokovu kafanya maomb yafuatayo sema bwana yesu ninaamini ulikufa ukafuka kwa ajili yangu leo hii nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozo wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rakika wamefanya maombo mafupi nakukaribisha katika familia ya mungu na kabidhi mkononi maroo mtakatifu ambako ni salama tukutane kesho muda anawakati kama huu jina langu unaitwa huruma ngari na yesu ni kristo na bwana chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo huweze kutumia maneno yako kushirikiana na roho mtakatifu pamoja na malaika kuakikisha mapenzi ya mungu yanatimia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo huku ushindi na ulenzi kupitia maneno yako maneno ambayo yatasababisha ibilisi majini mizimu pepo chafu pamoja na wachawi, na kukaa mbali na maisha yako familia yako na kazi a mikono yako unangoja nini badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa sadaka yako ya upendo shilingi kwa kupiga simu namba au 42, au w shilingishir wa kupigass abbasnitarudie na 95242 au 675242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache ku katikayoutubechanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na Google podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 5242 au789 5242 au, au 67 524 E